Sphinx-Book-Theme - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: suggest edit
ml: എഡിറ്റുചെയ്യാൻ നിർദ്ദേശിക്കുക

en: Last updated on
ml: അവസാനം അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തത്

en: Edit this page
ml: ഈ പേജ് എഡിറ്റുചെയ്യുക

en: Launch
ml: സമാരംഭിക്കുക

en: Print to PDF
ml: PDF- ലേക്ക് പ്രിന്റുചെയ്യുക

en: open issue
ml: തുറന്ന പ്രശ്നം

en: Download notebook file
ml: നോട്ട്ബുക്ക് ഫയൽ ഡൺലോഡ് ചെയ്യുക

en: Toggle navigation
ml: നാവിഗേഷൻ ടോഗിൾ ചെയ്യുക

en: Source repository
ml: ഉറവിട ശേഖരം

en: By the
ml: എഴുതിയത്

en: next page
ml: അടുത്ത പേജ്

en: Sphinx Book Theme
ml: സ്ഫിങ്ക്സ് പുസ്തക തീം

en: Download source file
ml: ഉറവിട ഫയൽ ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക

en: By
ml: എഴുതിയത്

en: Copyright
ml: പകർപ്പവകാശം

en: Open an issue
ml: ഒരു പ്രശ്നം തുറക്കുക

en: previous page
ml: മുൻപത്തെ താൾ

en: Download this page
ml: ഈ പേജ് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക

en: Theme by the
ml: പ്രമേയം
