Sphinx-Book-Theme - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: suggest edit
ta: திருத்த பரிந்துரைக்கவும்

en: Last updated on
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Edit this page
ta: இந்தப் பக்கத்தைத் திருத்தவும்

en: Launch
ta: தொடங்க

en: Print to PDF
ta: PDF இல் அச்சிடுக

en: open issue
ta: திறந்த பிரச்சினை

en: Download notebook file
ta: நோட்புக் கோப்பைப் பதிவிறக்கவும்

en: Toggle navigation
ta: வழிசெலுத்தலை நிலைமாற்று

en: Source repository
ta: மூல களஞ்சியம்

en: By the
ta: மூலம்

en: next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Sphinx Book Theme
ta: ஸ்பிங்க்ஸ் புத்தக தீம்

en: Download source file
ta: மூல கோப்பைப் பதிவிறக்குக

en: By
ta: வழங்கியவர்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Open an issue
ta: சிக்கலைத் திறக்கவும்

en: previous page
ta: முந்தைய பக்கம்

en: Download this page
ta: இந்தப் பக்கத்தைப் பதிவிறக்கவும்

en: Theme by the
ta: வழங்கிய தீம்
