Sphinx-Book-Theme - en to te translation catalogue (19 entries)

en: suggest edit
te: సవరించమని సూచించండి

en: Last updated on
te: చివరిగా నవీకరించబడింది

en: Edit this page
te: ఈ పేజీని సవరించండి

en: Launch
te: ప్రారంభించండి

en: Print to PDF
te: PDF కి ముద్రించండి

en: open issue
te: ఓపెన్ ఇష్యూ

en: Download notebook file
te: నోట్బుక్ ఫైల్ను డౌన్లోడ్ చేయండి

en: Toggle navigation
te: నావిగేషన్‌ను టోగుల్ చేయండి

en: Source repository
te: మూల రిపోజిటరీ

en: By the
te: ద్వారా

en: next page
te: తరువాతి పేజీ

en: Sphinx Book Theme
te: సింహిక పుస్తక థీమ్

en: Download source file
te: మూల ఫైల్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేయండి

en: By
te: ద్వారా

en: Copyright
te: కాపీరైట్

en: Open an issue
te: సమస్యను తెరవండి

en: previous page
te: ముందు పేజి

en: Download this page
te: ఈ పేజీని డౌన్‌లోడ్ చేయండి

en: Theme by the
te: ద్వారా థీమ్
