Sphinx-Book-Theme - en to tl translation catalogue (18 entries)

en: suggest edit
tl: iminumungkahi i-edit

en: Last updated on
tl: Huling na-update noong

en: Edit this page
tl: I-edit ang pahinang ito

en: Launch
tl: Ilunsad

en: Print to PDF
tl: I-print sa PDF

en: open issue
tl: bukas na isyu

en: Download notebook file
tl: Mag-download ng file ng notebook

en: Toggle navigation
tl: I-toggle ang pag-navigate

en: Source repository
tl: Pinagmulan ng imbakan

en: By the
tl: Sa pamamagitan ng

en: next page
tl: Susunod na pahina

en: Sphinx Book Theme
tl: Tema ng Sphinx Book

en: Download source file
tl: Mag-download ng file ng pinagmulan

en: By
tl: Ni

en: Open an issue
tl: Magbukas ng isyu

en: previous page
tl: Nakaraang pahina

en: Download this page
tl: I-download ang pahinang ito

en: Theme by the
tl: Tema ng
