Godot Engine extractable strings - en to tl translation catalogue (30 entries)

en: All Recognized
tl: Lahat na Kilalang Ekstensyon

en: Open
tl: Buksan

en: Select Current Folder
tl: Piliin Ang Tinututukang Folder

en: Save
tl: I-save

en: Select This Folder
tl: Piliin ang Folder na Ito

en: Open a File
tl: Buksan ang File

en: Open File(s)
tl: Buksan Ang (Mga) File

en: Open a Directory
tl: Bumukas ng Directory

en: Open a File or Directory
tl: Bumukas ng File o Directory

en: Save a File
tl: Magsave ng File

en: Go to previous folder.
tl: Pumunta sa nakaraang Folder.

en: Go to next folder.
tl: Pumunta sa susunod na folder.

en: Go to parent folder.
tl: Pumunta sa ugat na folder.

en: Path:
tl: Kinaroroonan:

en: Refresh files.
tl: I-refresh ang mga file.

en: Toggle the visibility of hidden files.
tl: I-toggle ang pagkakakita ng mga nakatagong file.

en: Directories & Files:
tl: Mga Direktoryo at mga File:

en: Create Folder
tl: Gumawa ng Folder

en: Name:
tl: Pangalan:

en: Could not create folder.
tl: Nabigong lumikha ng folder.

en: Zoom Out
tl: Paliitin Ang Tanaw

en: Zoom Reset
tl: Ibalik sa Dati ang Zoom

en: Zoom In
tl: Palakihin Ang Tanaw

en: Cut
tl: Gupitin

en: Copy
tl: Kopyahin

en: Paste
tl: I-pasta

en: Select All
tl: Piliin Lahat

en: Clear
tl: Linisin

en: Undo
tl: I-undo

en: Redo
tl: I-redo
