Godot Engine editor - en to tl translation catalogue (1114 entries)

en: Current Screen
tl: Kasalukuyang Screen

en: V-Sync Enabled
tl: Nakabukas ang V-Sync

en: Keep Screen On
tl: Panataliing Nakabukas ang Screen

en: Min Window Size
tl: Pinakamaliit na Laki ng Window

en: Max Window Size
tl: Pinakamalaking Laki ng Window

en: Screen Orientation
tl: Pagkakatayo ng Screen

en: Borderless
tl: Walang Kuwadro

en: Error
tl: Nabigo

en: Invalid type argument to convert(), use TYPE_* constants.
tl: Di-wastong uri ng argumento para sa convert(), gamitin ang TYPE_* constants.

en: Expected a string of length 1 (a character).
tl: Inaasahang string na may habang 1 (isang karakter).

en: Not enough bytes for decoding bytes, or invalid format.
tl: Kulang na bytes para sa decoding bytes, o di-wastong format.

en: self can't be used because instance is null (not passed)
tl: Hindi magagamit ang self dahil ang instance ay naka-null (hindi ipinasa)

en: Invalid operands to operator %s, %s and %s.
tl: Di-wastong mga operands sa mga operator %s, %s at %s.

en: Invalid index of type %s for base type %s
tl: Di-wastong index ng uring %s para sa batayang uri %s

en: Invalid named index '%s' for base type %s
tl: Di-wastong pinangalang index '%s' para sa batayang uri na %s

en: Invalid arguments to construct '%s'
tl: Di-wastong mga argument para i-construct ang '%s'

en: On call to '%s':
tl: Sa pagtawag sa '%s':

en: Message
tl: Mensahe

en: Pitch
tl: Taas ng Tunog

en: Velocity
tl: Bilis

en: Instrument
tl: Instrumento

en: Name
tl: Pangalan

en: Description
tl: Paglalarawan

en: Run
tl: Patakbuhin

en: Width
tl: Lapad

en: Height
tl: Taas

en: Always On Top
tl: Parating Nasa Taas

en: Audio
tl: Tunog (Audio)

en: UI Up
tl: UI Taas

en: UI Down
tl: UI Baba

en: UI Page Up
tl: UI Pahinang Taas

en: UI Page Down
tl: UI Pahinang Baba

en: UI Home
tl: UI Panimula

en: UI End
tl: UI Wakas

en: Physics
tl: Pisika

en: Rendering
tl: Pagre-render

en: Quality
tl: Kalidad

en: Filters
tl: Mga Pansala

en: Sharpen Intensity
tl: Tindi ng Pagkatulis

en: Settings
tl: Pagsasaayos:

en: Max Functions
tl: Max na Punksyon

en: Compression
tl: Kompresyon

en: Formats
tl: Mga Format

en: Long Distance Matching
tl: Pagtugma sa Mahabang Layo

en: Compression Level
tl: Tindi ng Kompresyon

en: Window Log Size
tl: Laki ng Log ng Window

en: Modules
tl: Mga Modyul

en: Certificates
tl: Mga Katibayan

en: Local To Scene
tl: Lokal sa Eksena

en: Path
tl: Kinaroroonan

en: Locale
tl: Wika

en: Use GPU Pixel Snap
tl: Gamiting ang GPU Paguurong na Pa-pixel

en: Scale
tl: Iskala

en: Follow Surface
tl: Sundan ang Ibabaw

en: High Quality
tl: Mataas na Kalidad

note: TRANSLATORS: Adjective, refers to the mode for Bezier handles (Free, Balanced, Mirror).
en: Free
tl: Malaya

en: Balanced
tl: Nakabalanse

en: Mirror
tl: Salamin

en: Time:
tl: Oras:

en: Value:
tl: Halaga:

en: Insert Key Here
tl: Maglagay ng Key dito

en: Duplicate Selected Key(s)
tl: I-duplicate ang (mga) Napiling Key

en: Delete Selected Key(s)
tl: Burahin ang (mga) Napiling Key

en: Add Bezier Point
tl: Magdagdag ng Bezier Point

en: Move Bezier Points
tl: Maglipat ng (mga) Bezier Point

en: Anim Duplicate Keys
tl: Pagdodoble ng mga Animation Key

en: Anim Delete Keys
tl: Pagbura ng mga Animation Key

en: Anim Change Keyframe Time
tl: Pagbago ng Keyframe Time ng Animation

en: Anim Change Transition
tl: Pagbago ng Transisyon ng Animation

en: Anim Change Transform
tl: Pagbago ng Transform ng Animation

en: Anim Change Keyframe Value
tl: Pagbago ng Nilalaman ng Keyframe ng Animation

en: Anim Change Call
tl: Pagbago ng Pagtawag sa Animation

en: Time
tl: Oras

en: Animation
tl: Animasyon

en: Anim Multi Change Keyframe Time
tl: Pagbago ng Oras ng Maraming Keyframe ng Animation

en: Anim Multi Change Transition
tl: Pagbago ng Maraming Transisyon ng Animation

en: Anim Multi Change Transform
tl: Pagbago ng Maraming Transform ng Animation

en: Anim Multi Change Call
tl: Pagbago ng Maraming Pagtawag ng Animation

en: Change Animation Length
tl: Pagbago ang Haba ng Animation

en: Change Animation Loop
tl: Pagbago ng Animation Loop

en: Property Track
tl: Pangkatangiang Track

en: 3D Transform Track
tl: Track na Pang-3D Transform

en: Call Method Track
tl: Track na Pantawag ng Method

en: Bezier Curve Track
tl: Track na Pang-Bezier Curve

en: Audio Playback Track
tl: Track na Tagapatunog ng Audio

en: Animation Playback Track
tl: Track na Tagasimula ng Animation

en: Animation length (frames)
tl: Haba ng Animation (frames)

en: Animation length (seconds)
tl: Haba ng Animation (Kada segundo)

en: Add Track
tl: Magdagdag ng Track

en: Animation Looping
tl: Paguulit ng Animation

en: Functions:
tl: Mga Punsyon:

en: Audio Clips:
tl: Kabahagi ng Audio:

en: Anim Clips:
tl: Mga Kabahagi ng Anim:

en: Change Track Path
tl: Ibahin ang Daan ng Track

en: Toggle this track on/off.
tl: Ipalit sa on/off ang track na ito.

en: Update Mode (How this property is set)
tl: Paraan ng Pag-update (Kung papano inayos ang katangian na ito)

en: Interpolation Mode
tl: Paraang Interpolasyon

en: Loop Wrap Mode (Interpolate end with beginning on loop)
tl: Paraang Paikot na Paghigpit (I-interpolate ang dulo kasama ng pagsimula ng loop)

en: Remove this track.
tl: Tanggalin ang track na ito.

en: Scale:
tl: Sukat:

en: Type:
tl: Uri:

en: Toggle Track Enabled
tl: Pinapagana ang Pagpalit ng Track

en: Continuous
tl: Tuloy-tuloy

en: Discrete
tl: Magkaiba

en: Capture
tl: Pagkuha

en: Nearest
tl: Pinakamalapit

en: Linear
tl: Pahanay

en: Cubic
tl: Pakubo

en: Clamp Loop Interp
tl: Hanggahan ang Loop Interp

en: Wrap Loop Interp
tl: Ibalot ang Loop Interp

en: Insert Key
tl: Maglagay ng Key

en: Duplicate Key(s)
tl: Duplikahin ang (mga) Key

en: Delete Key(s)
tl: Tanggalin Ang (mga) Key

en: Change Animation Update Mode
tl: Ibahin ang Paraan ng Pag-update ng Animation

en: Change Animation Interpolation Mode
tl: Ibahin ang Paraan ng Pag-interpolate ng Animation

en: Change Animation Loop Mode
tl: Ibahin Ang Paraan ng Pag-loop

en: Remove Anim Track
tl: Alisin ang Anim Track

note: TRANSLATORS: %s will be replaced by a phrase describing the target of track.
en: Create NEW track for %s and insert key?
tl: Gumawa ng BAGONG track para sa %s at ilagay ang key?

en: Create %d NEW tracks and insert keys?
tl: Gumawa ng %d BAGONG mga track at maglagay ng mga key?

en: Create
tl: Lumikha

en: Anim Insert
tl: Maglagay ng Anim

en: AnimationPlayer can't animate itself, only other players.
tl: Hindi kayang i-animate ng AnimationPlayer ang sarili, sa ibang manlalaro lang.

note: TRANSLATORS: This describes the target of new animation track, will be inserted into another string.
en: property '%s'
tl: katangiang '%s'

en: Anim Create & Insert
tl: Lumikha at Maglagay ng Anim

en: Anim Insert Track & Key
tl: Maglagay ng Anim Track & Key

en: Anim Insert Key
tl: Maglagay ng Anim Key

en: Change Animation Step
tl: Ibahin ang Baytang ng Animation

en: Rearrange Tracks
tl: Ayusin ang mga Track

en: Transform tracks only apply to Spatial-based nodes.
tl: Ang mga transform track ay maari lang ikapit sa mga nakabaseng Spatial node.

en: Audio tracks can only point to nodes of type:
    -AudioStreamPlayer
    -AudioStreamPlayer2D
    -AudioStreamPlayer3D
tl: Maari lang tumuro sa mga node na ganitong uri:
    -AudioStreamPlayer
    -AudioStreamPlayer2D
    -AudioStreamPlayer3D

en: Animation tracks can only point to AnimationPlayer nodes.
tl: Maari lang tumuro ang mga Animation tracks sa AnimationPlayer nodes.

en: Not possible to add a new track without a root
tl: Hindi maaring magdagdag ng bagong track na walang ugat

en: Invalid track for Bezier (no suitable sub-properties)
tl: Hindi kaayong track para sa Bezier (walang kaayong subproperties)

en: Add Bezier Track
tl: Magdagdag ng Bezier Track

en: Track path is invalid, so can't add a key.
tl: Ang pagdaraanan ng track ay imbalido, kaya hindi makakadagdag ng key.

en: Track is not of type Spatial, can't insert key
tl: Hindi Spatial ang Track, hindi makakalagay ng key

en: Add Transform Track Key
tl: Magdagdag ng Transform Track Key

en: Add Track Key
tl: Magdagdag ng Track Key

en: Track path is invalid, so can't add a method key.
tl: Di-wasto ang daan ng Track, kaya di maidaragdag ang method key.

en: Add Method Track Key
tl: Magdagdag ng Method Track Key

en: Methods
tl: Mga Method

en: Clipboard is empty!
tl: Walang laman ang clipboard!

en: Paste Tracks
tl: Idikit ang mga Track

en: Anim Scale Keys
tl: Mga Key ng Anim Scale

en: This option does not work for Bezier editing, as it's only a single track.
tl: Hindi gumagana ang opsyong ito para sa pag-edit ng Bezier, dahil iisa lang ito.

en: This animation belongs to an imported scene, so changes to imported tracks will not be saved.
    
    To enable the ability to add custom tracks, navigate to the scene's import settings and set
    "Animation > Storage" to "Files", enable "Animation > Keep Custom Tracks", then re-import.
    Alternatively, use an import preset that imports animations to separate files.
tl: Ang animation na ito ay nabibilang sa na-import na eksena, kaya ang anumang pagbabago sa imported tracks ay hindi mase-save.
    
    Upang magbigay ng kakayahang magdagdag ng mga custom track, mag-navigate sa import settings ng eksena at itakda ang
    "Animation> Stroage" sa "File", i-activate ang "Animation> Keep Custom Tracks", pagkatapos ay muling i-import.
    Bilang kahalili, gumamit ng import preset na nag-i-import ng mga animation upang paghiwalayin ang mga file.

en: Warning: Editing imported animation
tl: Babala: Ineedit ang na import na animation

en: Animation step value.
tl: Bilang ng usog ng Animasyon.

en: Seconds
tl: Mga Segundo

en: Edit
tl: Ayusin

en: Animation properties.
tl: Mga katangian ng animation.

en: Copy Tracks
tl: Kopyahin ang mga Tracks

en: Scale Selection
tl: Ibahin Ang Sukat ng Napili

en: Scale From Cursor
tl: Ibahin Ang Sukat Mula Sa Panturo

en: Duplicate Selection
tl: I-duplicate ang Pinagpipilian

en: Duplicate Transposed
tl: Doblehin Ang Napalit ng Lugar

en: Delete Selection
tl: Alisin ang Nakapili

en: Go to Next Step
tl: Pumunta Sa Susunod Na Hakbang

en: Go to Previous Step
tl: Bumalik sa Nakaraang Hakbang

en: Apply Reset
tl: I-apply ang Reset

en: Optimize Animation
tl: Pabilisin ang takbo ng Animation

en: Clean-Up Animation
tl: Linisin Ang Animation

en: Pick the node that will be animated:
tl: Piliin ang node na iaanimate:

en: Use Bezier Curves
tl: Gumamit ng Bezier Curves

en: Create RESET Track(s)
tl: Gumawa ng (mga) RESET Track

en: Anim. Optimizer
tl: Tagapabilis ng Animasyon

en: Max Optimizable Angle:
tl: Pinakahangganang Angulo na Mao-optimize:

en: Optimize
tl: Pabilisin ang takbo

en: Remove invalid keys
tl: Alisin ang hindi tugma na mga key

en: Remove unresolved and empty tracks
tl: Alisin ang mga di-mairesolba at puwang na mga track

en: Clean-up all animations
tl: Linisin lahat ng mga animation

en: Clean-Up Animation(s) (NO UNDO!)
tl: Linisin ang (mga) Animation (WALA NANG UNDO!)

en: Clean-Up
tl: Linisin

en: Scale Ratio:
tl: Ratio ng Pagiiba ng Sukat:

en: Select Tracks to Copy
tl: Piliin ang mga Track na Kokopyahin

en: Copy
tl: Kopyahin

en: Select All/None
tl: Piliin Lahat/Wala

en: Add Audio Track Clip
tl: Magdagdag ng Audio Track Clip

en: Change Audio Track Clip Start Offset
tl: Ibahin Ang Urong ng Simula ng Audio Track

en: Change Audio Track Clip End Offset
tl: Ibahin Ang Urong ng Hulihan ng Audio Track

en: Resize Array
tl: Ibahin Ang Sukat ng Array

en: Change Array Value Type
tl: Ibahin Ang Uri ng Halaga ng Array

en: Change Array Value
tl: Ibahin Ang Halaga ng Array

en: Go to Line
tl: Pumunta sa Line

en: Line Number:
tl: Bilang ng Linya:

en: %d replaced.
tl: Naalis ang %d.

en: %d match.
tl: %d na kapares.

en: %d matches.
tl: %d na mga kapares.

en: Match Case
tl: Itugma ang Case

en: Whole Words
tl: Mga Buong Salita

en: Replace
tl: Palitan

en: Replace All
tl: Palitan Lahat

en: Selection Only
tl: Napili lang

en: Standard
tl: Karaniwan

en: Zoom In
tl: Palakihin Ang Tanaw

en: Zoom Out
tl: Paliitin Ang Tanaw

en: Reset Zoom
tl: Ibalik sa Dati Ang Tanaw

en: Warnings
tl: Mga Babala

en: Connect to Node:
tl: Ikabit sa Node:

en: Connect to Script:
tl: Ikabit sa Script:

en: From Signal:
tl: Galing sa Hudyat:

en: Scene does not contain any script.
tl: Walang script ang eksena.

en: Add
tl: Maglagay

en: Remove
tl: Alisin

en: Add Extra Call Argument:
tl: Magdagdag ng Dagdag na Argumento sa Tawag:

en: Extra Call Arguments:
tl: Mga Dagdag na Argumento ng Tawag:

en: Receiver Method:
tl: Method ng Tagatanggap:

en: Deferred
tl: Ipinagbaliban

en: Defers the signal, storing it in a queue and only firing it at idle time.
tl: Ipinagpaliban ang hudyat. Iniistore ito sa isang queue at pinapalitaw lamang kapag walang ginagawa.

en: Oneshot
tl: Isang Beses

en: Disconnects the signal after its first emission.
tl: Tinatanggal ang hudyat pagkatapos ng unang pag-trigger.

en: Cannot connect signal
tl: Hindi maikabit ang hudyat

en: Close
tl: Isara

en: Connect
tl: Ikabit

en: Signal:
tl: Hudyat:

en: Connect '%s' to '%s'
tl: Ikabit ang '%s' sa '%s'

en: Disconnect '%s' from '%s'
tl: Tanggalin ang '%s' sa '%s'

en: Disconnect all from signal: '%s'
tl: Tanggalin lahat sa nakakabit na hudyat: '%s'

en: Connect...
tl: Ikabit...

en: Disconnect
tl: Tanggalin

en: Connect a Signal to a Method
tl: Ikabit Ang Hudyat sa Isang Method

en: Edit Connection:
tl: Ayusin Ang Pagkakabit:

en: Are you sure you want to remove all connections from the "%s" signal?
tl: Tiyak ka bang gusto mong alisin lahat ng mga pagkakabit mula sa hudyat "%s"?

en: Signals
tl: Mga Hudyat

en: Filter signals
tl: Salain ang mga hudyat

en: Are you sure you want to remove all connections from this signal?
tl: Gusto mo bang alisin lahat ng pagkakabit sa hudyat na ito?

en: Disconnect All
tl: Tanggalin Lahat

en: Edit...
tl: Ayusin...

en: Go to Method
tl: Pumunta sa Method

en: Change %s Type
tl: Ibahin Ang Uri ng %s

en: Change
tl: Baguhin

en: Create New %s
tl: Gumawa ng Bagong %s

en: No results for "%s".
tl: Walang resulta para sa "%s".

en: No description available for %s.
tl: Walang paglalarawan sa %s.

en: Favorites:
tl: Mga Paborito:

en: Recent:
tl: Kamakailan:

en: Search:
tl: Maghanap:

en: Matches:
tl: Mga Tugma:

en: Description:
tl: Paglalarawan:

en: Search Replacement For:
tl: Maghanap ng Kapalit para sa:

en: Dependencies For:
tl: Mga Kaasahan Para Sa:

en: Scene '%s' is currently being edited.
    Changes will only take effect when reloaded.
tl: Kasalukuyang binabago ang Eksenang '%s'.
    Magpapakita lang ang mga pagbabago sa pag-reload.

en: Resource '%s' is in use.
    Changes will only take effect when reloaded.
tl: Kasalukuyang ginagamit ang '%s'.
    Magaganap lamang ang mga pagbabago kapag nagreload.

en: Dependencies
tl: Mga Kaasahan

en: Dependencies:
tl: Mga Kaasahan:

en: Fix Broken
tl: Ayusin Ang Sira

en: Dependency Editor
tl: Editor ng Kaasahan

en: Search Replacement Resource:
tl: Maghanap ng Pangpalit na Resource:

en: Open
tl: Buksan

en: Remove the selected files from the project? (Cannot be undone.)
    Depending on your filesystem configuration, the files will either be moved to the system trash or deleted permanently.
tl: Alisin ang mga napiling file sa proyekto? (Bawal nang bawiin.)
    Depende sa ayos ng filesystem mo, ang mga file ay maaring malipat sa basurahan ng system o mananatili nang mawala.

en: Cannot remove:
tl: Hindi matanggal:

en: Error loading:
tl: Nabigong ikarga:

en: Load failed due to missing dependencies:
tl: Nabigo ang pagkakarga dahil sa mga nawawalang kaasahan:

en: Which action should be taken?
tl: Aling kilos ang dapat tanggapin?

en: Fix Dependencies
tl: Ayusin Ang Mga Kaasahan.

en: Errors loading!
tl: Mga pagbibigo sa pagloload!

en: Permanently delete %d item(s)? (No undo!)
tl: Permanenteng alisin ang (mga) %d na item? (Hindi na mababalik!)

en: Show Dependencies
tl: Ipakita Ang Mga Kaasahan

en: Delete
tl: Alisin

en: Owns
tl: Ay Minamayari Ang

en: Resources Without Explicit Ownership:
tl: Mga Resources na Walang Tiyak na Pagmamayari:

en: Change Dictionary Key
tl: Ibahin ang Dictionary Key

en: Change Dictionary Value
tl: Ibahin ang Dictionary Value

en: Thanks from the Godot community!
tl: Salamat mula sa komunidad ng Godot!

en: Click to copy.
tl: Pindutin para kopyahin.

en: Godot Engine contributors
tl: Mga Tagapagambag ng Godot Engine

en: Project Founders
tl: Mga Tagapagtatag ng Proyekto

en: Lead Developer
tl: Pangunahing Developer

en: Developers
tl: Mga Developers

en: Authors
tl: Mga May-akda

en: Bronze Donors
tl: Mga Nagaabuloy na Bronze

en: Donors
tl: Mga Nagabuloy

en: License
tl: Lisensya

en: Third-party Licenses
tl: Mga Lisensyang Third-party

en: Godot Engine relies on a number of third-party free and open source libraries, all compatible with the terms of its MIT license. The following is an exhaustive list of all such third-party components with their respective copyright statements and license terms.
tl: Umaasa ang Godot sa mga malalaya na ikatlong-pangkat at open source na mga library, na sumasangayon sa mga patakaran ng MIT License nito. Ang mga sumusunod ay isang kompletong tala ng katulad na mga komponent na ikatlong-pangkat at sa kanya-kanyang kasunduan sa lisensya at copyright.

en: All Components
tl: Lahat ng Mga Bahagi

en: Components
tl: Mga Bahagi

en: Licenses
tl: Mga Lisensya

en: Error opening asset file for "%s" (not in ZIP format).
tl: Nabigong buksan ang asset file para sa "%s" (Hindi nakaZIP).

en: %s (already exists)
tl: %s (mayroon na)

en: Uncompressing Assets
tl: Winawalang Siksik Ang Mga Asset

en: The following files failed extraction from asset "%s":
tl: Nabigong makuha ang mga sumusunod na mga file mula sa asset "%s":

en: (and %s more files)
tl: (at %s pang mga file)

en: Asset "%s" installed successfully!
tl: Tagumpay na nainstall ang "%s"!

en: Success!
tl: Tagumpay!

en: Install
tl: I-install

en: Asset Installer
tl: Taga-install ng mga Asset

en: Speakers
tl: Mga Speaker

en: Add Effect
tl: Magdagdag ng Effect

en: Rename Audio Bus
tl: Palitan ang pangalan ng Audio Bus

en: Change Audio Bus Volume
tl: Ibahin ang Kaingayan ng Audio Bus

en: Add Audio Bus Effect
tl: Magdagdag ng Effect sa Audio Bus

en: Move Bus Effect
tl: Ilipat ang Effect ng Bus

en: Delete Bus Effect
tl: Alisin ang Effect sa Bus

en: Drag & drop to rearrange.
tl: I-drag & i-hulog para ayusin.

en: Solo
tl: Naka-solo

en: Mute
tl: Nakatahimik

en: Bypass
tl: Ligtaan

en: Bus Options
tl: Kaayusan ng Bus

en: Duplicate
tl: I-duplicate

en: Reset Volume
tl: I-balik sa dati ang Volume

en: Delete Effect
tl: Alisin ang Effect

en: Add Audio Bus
tl: Magdagdag ng Audio Bus

en: Master bus can't be deleted!
tl: Hindi maaring alisin ang master bus!

en: Delete Audio Bus
tl: Alisin ang Audio Bus

en: Duplicate Audio Bus
tl: I-duplicate ang Audio Bus

en: Reset Bus Volume
tl: Ibalik sa Dati Ang Kaingayan ng Bus

en: Move Audio Bus
tl: Ilipat ang Audio Bus

en: Save Audio Bus Layout As...
tl: I-save Ang Ayos ng Audio Bus Bilang...

en: Location for New Layout...
tl: Lokasyon para sa Bagong Layout...

en: There is no '%s' file.
tl: Walang file na '%s'.

en: Error saving file: %s
tl: Nabigong ang pagsave ang file: %s

en: Add Bus
tl: Magdagdag ng Bus

en: Load
tl: Mag-load

en: Load an existing Bus Layout.
tl: Kumarga ng Umiiral na Kaayusan ng Bus.

en: Save As
tl: I-save Bilang

en: Load Default
tl: I-load ang Karaniwan

en: Invalid name.
tl: Di-wastong pangalan.

en: Valid characters:
tl: Mga Pinapayagang Karakter:

en: Must not collide with an existing engine class name.
tl: Di dapat tumugma sa pangalan na ng class sa engine.

en: Must not collide with an existing built-in type name.
tl: Di dapat tumugma sa umiiral na pangalan ng uri ng nakabuilt-in .

en: Must not collide with an existing global constant name.
tl: Di dapat tumugma sa pangalan na ng pangalan ng pangkalahatang constant.

en: Autoload '%s' already exists!
tl: Meron ng '%s' na Autoload!

en: Rename Autoload
tl: Baguhin Ang Pangalan ng Autoload

en: Enable
tl: Paganahin

en: Path:
tl: Kinaroroonan:

en: Node Name:
tl: Pangalan ng Node:

en: Global Variable
tl: Pangkalahatang (Global) Variable

en: Paste Params
tl: I-pasta ang mga Params

en: Updating Scene
tl: Sinasariwa ang Eksena

en: [empty]
tl: [wala]

en: [unsaved]
tl: [di-nakasave]

en: Choose a Directory
tl: Pumili ng Lalagyanan

en: Create Folder
tl: Gumawa ng Folder

en: Name:
tl: Pangalan:

en: Could not create folder.
tl: Nabigong lumikha ng folder.

en: Choose
tl: Pumili

en: Storing File:
tl: Inimpok ang File:

en: Packing
tl: Iniimpake

en: Script Editor
tl: Editor ng Script

en: Node Dock
tl: Daungan ng Node

en: FileSystem Dock
tl: Daungan ng FileSystem

en: Import Dock
tl: Umangkat ng Daungan

en: (current)
tl: (nakatutok)

en: (none)
tl: (wala)

en: Remove currently selected profile, '%s'? Cannot be undone.
tl: Alisin ang napiling profile na '%s'? Hindi na mababawi.

en: Profile must be a valid filename and must not contain '.'
tl: Ang profile ay dapat may wastong pangalan at walang '.'

en: Profile with this name already exists.
tl: Mayroon nang profile na may ganitong pangalan.

en: (Editor Disabled, Properties Disabled)
tl: (Hindi pinapagana ang Editor, Ang Tala ng Katangian Ay Hindi Rin Pinapagana)

en: (Properties Disabled)
tl: (Hindi Pinapagana Ang Tala ng Mga Katangian)

en: (Editor Disabled)
tl: (Hindi Pinapagana Ang Editor)

en: Class Options:
tl: Mga Kaayusan ng Class:

en: Class Properties:
tl: Katangian ng Class:

en: Main Features:
tl: Pangunahing Mga Tampok:

en: Nodes and Classes:
tl: Mga Node at Class:

en: File '%s' format is invalid, import aborted.
tl: Hindi wasto ang format ng '%s', Ipinagpaliban ang pag-aangkat.

en: Profile '%s' already exists. Remove it first before importing, import aborted.
tl: Meron ng '%s' na profile. Alisin muna ito bago mag-import. Naihinto ang pag-import.

en: Error saving profile to path: '%s'.
tl: Hindi maisalba ang profile sa kinaroroonang: '%s'.

en: Reset to Default
tl: Ibalik sa Dati

en: Current Profile:
tl: Nakatutok na Profile:

en: Create Profile
tl: Gumawa ng Profile

en: Remove Profile
tl: Alisin ang Profile

en: Available Profiles:
tl: Magagamit na mga Profile:

en: Make Current
tl: Itutok

en: Import
tl: Umangkat

en: Export
tl: Magluwas

en: Configure Selected Profile:
tl: Ayusin ang Napiling Profile:

en: Extra Options:
tl: Karagdagang Kaayusan:

en: Select Current Folder
tl: Piliin Ang Tinututukang Folder

en: File exists, overwrite?
tl: Mayroon ng katulad na file, ipangpalit ito?

en: Select This Folder
tl: Piliin ang Folder na Ito

en: Copy Path
tl: Kopyahin ang Kinaroroonan

en: Open in File Manager
tl: Buksan sa File Manager

en: Show in File Manager
tl: Ipakita sa File Manager

en: New Folder...
tl: Bagong Folder...

en: Refresh
tl: I-refresh

en: All Recognized
tl: Lahat na Kilalang Ekstensyon

en: All Files (*)
tl: Lahat ng Files (*)

en: Open a File
tl: Buksan ang File

en: Open File(s)
tl: Buksan Ang (Mga) File

en: Open a Directory
tl: Bumukas ng Directory

en: Open a File or Directory
tl: Bumukas ng File o Directory

en: Save
tl: I-save

en: Save a File
tl: Magsave ng File

en: Go Back
tl: Bumalik

en: Go Forward
tl: Umusad

en: Go Up
tl: Tumaas

en: Move Favorite Up
tl: Ilipat Pataas Ang Paborito

en: Move Favorite Down
tl: Ilipat Pababa ang Paborito

en: Go to previous folder.
tl: Pumunta sa nakaraang Folder.

en: Go to next folder.
tl: Pumunta sa susunod na folder.

en: Go to parent folder.
tl: Pumunta sa ugat na folder.

en: Refresh files.
tl: I-refresh ang mga file.

en: Toggle the visibility of hidden files.
tl: I-toggle ang pagkakakita ng mga nakatagong file.

en: View items as a grid of thumbnails.
tl: Tingnan ang mga items na nakabalaylay ang mga thumbnail.

en: View items as a list.
tl: Tingnan ang mga item bilang talaan.

en: Directories & Files:
tl: Mga Direktoryo at mga File:

en: Preview:
tl: Pasilip:

en: (Re)Importing Assets
tl: Inaangkat muli ang mga Asset

en: Top
tl: Nasaitaas

en: Inherited by:
tl: Pinagmana ng:

en: Online Tutorials
tl: Mga Tutorial sa Online

en: Properties
tl: Mga Katangian

en: overrides %s:
tl: Ipagpapalit sa %s:

en: default:
tl: karaniwan:

en: Theme Properties
tl: Mga Katangian ng Theme

en: Colors
tl: Mga Kulay

en: Constants
tl: Mga Konstant

en: Fonts
tl: Mga Font

en: Icons
tl: Mga Icon

en: Styles
tl: Mga Estilo

en: Enumerations
tl: Mga Enumerasyon

en: Property Descriptions
tl: Mga Paglalarawan ng Katangian

en: (value)
tl: (halaga)

en: There is currently no description for this property. Please help us by [color=$color][url=$url]contributing one[/url][/color]!
tl: Kasalukuyang walang panglalarawan sa katangiang ito. Maaring tulungan kami sa pamamagitan ng [color=$color][url=$url]pag-kokontribyut[/url][/color]!

en: Method Descriptions
tl: Panglalarawan ng mga Method

en: There is currently no description for this method. Please help us by [color=$color][url=$url]contributing one[/url][/color]!
tl: Kasalukuyang walang paglalarawan sa method na ito. Maaring tulungan kami sa pamamagitan ng [color=$color][url=$url]pag-kontribyut[/url][/color]!

en: Help
tl: Tulong

en: Search Help
tl: Maghanap sa Sanggunian

en: Case Sensitive
tl: Sensitibo sa Case

en: Show Hierarchy
tl: Ipakita ang Halpunuan

en: Display All
tl: Ipakita Lahat

en: Classes Only
tl: Mga Class Lang

en: Methods Only
tl: Mga Method Lang

en: Signals Only
tl: Mga Hudyat Lang

en: Constants Only
tl: Mga Konstant Lang

en: Properties Only
tl: Mga Katangian Lang

en: Theme Properties Only
tl: Mga Katangian ng Tema Lang

en: Member Type
tl: Uri ng Kasapi

en: Signal
tl: Hudyat

en: Property
tl: Katangian

en: Theme Property
tl: Katangian ng Tema

en: Property:
tl: Katangian:

en: Pin value
tl: Halaga ng Pin

en: Set %s
tl: Itakda ang %s

en: Set Multiple:
tl: Magtakda ng Marami:

en: Copy Property
tl: Kopyahin ang Katangian

en: Paste Property
tl: I-paste ang Katangian

en: Copy Property Path
tl: Kopyahin ang Kinaroroonan ng Katangian

en: Output:
tl: Kalabasan:

en: Copy Selection
tl: Kopyahin Ang Pinagpipilian

en: Clear
tl: Linisin

en: Clear Output
tl: Linisin ang Kalabasan

en: Stop
tl: Huminto

en: Start
tl: Magsimula

en: %s/s
tl: (mga) %s

en: Down
tl: Baba

en: Up
tl: Taas

en: Incoming RPC
tl: Padating na RPC

en: Incoming RSET
tl: Padating na RSET

en: Outgoing RPC
tl: Paluwas na RPC

en: Outgoing RSET
tl: Paluwas na RSET

en: New Window
tl: Bagong Tabing

en: Imported resources can't be saved.
tl: Ang naangkat na mga resources ay hindi masave.

en: Error saving resource!
tl: Hindi ma-save ang resource!

en: This resource can't be saved because it does not belong to the edited scene. Make it unique first.
tl: Hindi mai-ligtas ang resource na ito dahil hindi ito nabibilang sa ginagalaw na eksena. Gawing tangi (unique) muna ito.

en: Save Resource As...
tl: I-ligtas ang Resource Bilang...

en: Can't open file for writing:
tl: Hindi mabuksan ang file para sa pagsusulat:

en: Requested file format unknown:
tl: Hindi ma-tiyak ang porma ng file na hinihiling:

en: Error while saving.
tl: Nabigo habang nagsesave.

en: Can't open '%s'. The file could have been moved or deleted.
tl: Hindi mabuksan ang '%s'. Maaring nalipat o nabura ang file.

en: Error while parsing '%s'.
tl: Nabigo habang sinisiyasat ang '%s'.

en: Unexpected end of file '%s'.
tl: Hindi inaasahang hulihan ng file na '%s'.

en: Missing '%s' or its dependencies.
tl: Nawawalang %s o mga kaasahan nito.

en: Error while loading '%s'.
tl: Nabigo habang kinakarga ang '%s'.

en: Saving Scene
tl: Sinasalba ang Eksena

en: Analyzing
tl: Sinusuri

en: Creating Thumbnail
tl: Ginagawa ang Thumbnail

en: Could not save one or more scenes!
tl: Hindi mai-iligtas ang ni isa o dalawang eksena!

en: Save All Scenes
tl: I-ligtas Lahat ng Mga Eksena

en: Can't overwrite scene that is still open!
tl: Hindi ma-overwrite ang mga bukas pa ring eksena!

en: Error saving TileSet!
tl: Nabigong iimpok ang TileSet!

en: Layout name not found!
tl: Di mahanap ang pangalan ng Kaayusan!

en: There is no defined scene to run.
tl: Walang eksenang pinili upang patakbuhin ang aplikasyon.

en: Save scene before running...
tl: Isave muna ang eksena bago ito patakbuhin...

en: Could not start subprocess!
tl: Hindi maumpisa ang subprocess!

en: Open Scene
tl: Magbukas ng Eksena

en: Open Base Scene
tl: Buksan ang Punong Eksena (Base Scene)

en: Quick Open...
tl: Buksan Kaagad...

en: Quick Open Scene...
tl: Mabilisang Magbukas ng Eksena...

en: Quick Open Script...
tl: Mabilisang Magbukas ng Skrip...

en: Save & Close
tl: I-save & Isara

en: Save changes to '%s' before closing?
tl: I-save ang mga pagbabago sa '%s' bago isara?

en: %s no longer exists! Please specify a new save location.
tl: Wala na ang %s! Magtakda ulit ng bagong lokasyon sa pagsesave.

en: Save Scene As...
tl: I-ligtas ang Eksena Bilang...

en: Undo: %s
tl: Ibalik: %s

en: Quick Run Scene...
tl: Magpatakbo ng Eksena Kaagad...

en: Quit
tl: Umalis

en: Yes
tl: Oo

en: Exit the editor?
tl: Umalis sa editor?

en: Open Project Manager?
tl: Buksan ang Talaan ng mga Proyekto?

en: Save & Quit
tl: I-save at Umalis

en: Save changes to the following scene(s) before quitting?
tl: I-save ang (mga sumusunod na) binagong eksena bago umalis?

en: Save changes to the following scene(s) before opening Project Manager?
tl: I-save ang (mga sumusunod na) binagong eksena bago buksan ang Tagapangasiwa ng Proyekto?

en: This option is deprecated. Situations where refresh must be forced are now considered a bug. Please report.
tl: Di na ginagamit ang kaayusan na 'to. Ang mga kaganapan kung saan pilit ang pagrerefresh ay itinuturing na bug. Pakiulat.

en: Pick a Main Scene
tl: Pumili ng Pangunahing Eksena

en: Close Scene
tl: Isara ang Eksena

en: Reopen Closed Scene
tl: Buksan Muli ang Nasarang Eksena

en: Clear Recent Scenes
tl: Puksain Lahat ng mga Kumakailang Eksena

en: No main scene has ever been defined, select one?
    You can change it later in "Project Settings" under the 'application' category.
tl: Walang pangunahing eksenang tinakda. Pumili ng isa?
    Maari mo namang baguhin ito sa "Kaayusan ng Proyekto" sa ilalim ng 'aplikasyon'.

en: Save Layout
tl: I-save ang Kaayusan

en: Delete Layout
tl: Alisin Ang Kaayusan

en: Default
tl: Karaniwan

en: Show in FileSystem
tl: Ipakita sa FileSystem

en: Play This Scene
tl: Patakbuhin Ang Eksenang Ito

en: Close Tab
tl: Isara ang Tab

en: Undo Close Tab
tl: Ibalik ang Nasarang Tab

en: Close Other Tabs
tl: Isara ang Ibang mga Tab

en: Close Tabs to the Right
tl: Isara Ang Mga Tab Sa Kanan

en: Close All Tabs
tl: Isara Lahat ng Tabs

en: Switch Scene Tab
tl: Palitan Ang Tab ng Eksena

en: %d more files or folders
tl: %d pang mga file o mga folder

en: %d more folders
tl: %d pang mga folder

en: %d more files
tl: %d mga file

en: Output
tl: Kalabasan

en: Inspector
tl: Tagasuri

en: Version Control
tl: Pagmamahala ng Bersyon

en: Dock Position
tl: Idaong Ang Posisyon

en: Add a new scene.
tl: Magdagdag ng panibagong eksena.

en: Scene
tl: Eksena

en: Go to previously opened scene.
tl: Bumalik sa dating binuksang eksena.

en: Copy Text
tl: Kopyahin Ang Nakasulat

en: Next tab
tl: Susunod na tab

en: Previous tab
tl: Nakaraang tab

en: Filter Files...
tl: Magsala ng mga File...

en: New Scene
tl: Panibagong Eksena

en: Open Scene...
tl: Magbukas ng Eksena...

en: Open Recent
tl: Buksan ang Kumakailan

en: Save Scene
tl: I-ligtas ang Eksena

en: Convert To...
tl: I-convert sa...

en: Undo
tl: I-undo

en: Redo
tl: I-redo

en: Project
tl: Proyekto

en: Project Settings...
tl: Kaayusan ng Proyekto...

en: Export...
tl: Magluwas...

en: Install Android Build Template...
tl: Ikabit ang Android Build Template...

en: Open User Data Folder
tl: Buksan ang User Data Folder ng Proyekto

en: Tools
tl: Mga Kagamitan

en: Reload Current Project
tl: I-reload ang Kasalukuyang Proyekto

en: Quit to Project List
tl: Bumalik sa Talaproyektuhan

en: Visible Collision Shapes
tl: Nakikitang Collision Shapes

en: Editor Settings...
tl: Kaayusan ng Editor...

en: Editor Layout
tl: Kaayusan ng Editor

en: Take Screenshot
tl: Kumuha ng Screenshot

en: Screenshots are stored in the Editor Data/Settings Folder.
tl: Nakaimpok lahat ng mga screenshot sa Folder ng Data/Kaayusan ng Editor.

en: Toggle Fullscreen
tl: Pumalit sa Buong Tabing

en: Open Editor Settings Folder
tl: Buksan ang Folder ng Editor Settings

en: Manage Editor Features...
tl: Pangasiwaan ang mga Tampok ng Editor...

en: Manage Export Templates...
tl: Pangasiwaan ang mga Export Template...

en: Online Documentation
tl: Mga Kasulatan sa Online

en: Questions & Answers
tl: Mga Katanungan at Kasagutan

en: Report a Bug
tl: Umulat ng Bug

en: Suggest a Feature
tl: Magmungkahi ng Tampok

en: Send Docs Feedback
tl: Magpadala ng Puna Ukol sa Docs

en: Community
tl: Pamayanan

en: About Godot
tl: Tungkol sa Godot

en: Support Godot Development
tl: Suportahan ang Paglalago ng Godot

en: Play the project.
tl: Patakbuhin ang proyekto.

en: Play
tl: Patakbuhin

en: Pause the scene execution for debugging.
tl: Ihinto muna ang pagpapalabas ng eksena para sa pagdebug.

en: Pause Scene
tl: Ihinto muna ang Eksena

en: Stop the scene.
tl: Itigil Ang Pagpapalabas ng Eksena.

en: Play the edited scene.
tl: Ipalabas ang nabagong eksena.

en: Play Scene
tl: Ipalabas Ang Eksena

en: Play custom scene
tl: Ipalabas ang pasadyang eksena

en: Play Custom Scene
tl: Patakbuhin ang Pinasadyang Eksena

en: Changing the video driver requires restarting the editor.
tl: Ang pagpapalit ng video driver ay kinakailangan ng pagreset ng editor.

en: Save & Restart
tl: I-save & Simulan muli

en: Expand Bottom Panel
tl: Palakihin ang Babang Tabing

en: Don't Save
tl: 'Wag I-save

en: Install from file
tl: Mag-install mula sa file

en: Import Templates From ZIP File
tl: Magankat ng mga Template mula sa ZIP File

en: Template Package
tl: Pakete ng Template

en: Export Library
tl: Iluwas ang Library

en: Merge With Existing
tl: Ipagsama Sa Mga Umiiral

en: Apply MeshInstance Transforms
tl: Applayan ng MeshInstance Transform

en: Open & Run a Script
tl: Magbukas at magpatakbo ng skrip

en: Resave
tl: Isalba muli

en: New Inherited
tl: Bagong minana

en: Load Errors
tl: Mga Kabugian Sa Pagloload

en: Select
tl: Magpili

en: Select Current
tl: Piliin ang Tinututukan

en: Open 2D Editor
tl: Buksan ang 2D Editor

en: Open 3D Editor
tl: Buksan ang 3D Editor

en: Warning!
tl: Babala!

en: Main Script:
tl: Pangunahing Skrip:

en: Edit Plugin
tl: Ayusin ang Plugin

en: Installed Plugins:
tl: Nakaimpok na mga Plugin:

en: Version
tl: Bersyon

en: Author
tl: May-akda

en: Status
tl: Kalagayan

en: Measure:
tl: Sukat:

en: Frame Time (ms)
tl: Oras ng Frame (ms)

en: Inclusive
tl: Mapagsaklaw

en: Self
tl: Sarili

en: Calls
tl: Mga Tawag

en: Edit Text:
tl: Baguhin ang Text:

en: On
tl: Nakabukas

en: [Empty]
tl: [Puwang]

en: Pick a Viewport
tl: Pumili ng Tinginan

en: Selected node is not a Viewport!
tl: Ang piniling node ay hindi Viewport!

en: Remove Item
tl: Alisin ang Gamit

en: New Key:
tl: Bagong Susi:

en: New Value:
tl: Bagong Halaga:

en: Make Unique
tl: Gawing Tangi (Unique)

en: Paste
tl: I-pasta

en: Convert to %s
tl: Gawing %s

en: New %s
tl: Bagong %s

en: New Script
tl: Bagong Skrip

en: Extend Script
tl: Palawigin ang Skrip

en: Couldn't run script:
tl: Di-mapatakbo ang skrip:

en: Did you forget the '_run' method?
tl: Nakalimutan mo ba ang '_run' method?

en: Theme
tl: Tema

en: Navigation
tl: Nabigasyon

en: Select Node(s) to Import
tl: Pumili ng (mga) Node na Iaangkat

en: Browse
tl: Maghanap

en: Scene Path:
tl: Kinalalagyan ng Eksena:

en: Import From Node:
tl: Umangkat mula sa Node:

en: Starting the download...
tl: Inuumpisahan ang pag-download...

en: Download complete; extracting templates...
tl: Tapos na ang pagdadownload; kinukuha na ang mga template...

en: Can't Resolve
tl: Hindi Mairesolba

en: Connecting...
tl: Kumukunekta...

en: Can't Connect
tl: Di-makakonek

en: Connected
tl: Naka-konek

en: Downloading
tl: Dinadawnload

en: Importing:
tl: Inaangkat:

en: Current Version:
tl: Kasalukuyang Bersyon:

en: Open Folder
tl: Buksan ang Folder

en: Uninstall
tl: I-uninstall

en: Download from:
tl: Magdownload mula sa:

en: Open in Web Browser
tl: Buksan sa Web Browser

en: Download and Install
tl: I-download at i-install

en: Install from File
tl: Uminstall mula sa File

en: Cancel
tl: Kanselahin

en: Favorites
tl: Mga Paborito

en: Error moving:
tl: Nabigo ang paglipat:

en: No name provided.
tl: Walang pangalang binagay.

en: Renaming file:
tl: Pinapalitan ang pangalan ng file:

en: Renaming folder:
tl: Pinapalitan ang pangalan ng folder:

en: Duplicating file:
tl: Dinuduplicate ang file:

en: Duplicating folder:
tl: Dinuduplicate ang folder:

en: Open Scenes
tl: Magbukas ng mga Eksena

en: Add to Favorites
tl: Idagdag sa Paborito mo

en: Remove from Favorites
tl: Alisin sa Paborito mo

en: Edit Dependencies...
tl: Baguhin ang mga Kaasahan (Dependencies)...

en: View Owners...
tl: Tingnan ang mga May-ari...

en: Move To...
tl: Ilipat sa...

en: New Scene...
tl: Bagong Eksena...

en: New Script...
tl: Bagong Skrip...

en: New Resource...
tl: Bagong Resource...

en: Expand All
tl: Palakihin lahat

en: Collapse All
tl: Isara lahat

en: Sort files
tl: Ayusin ang mga file

en: Sort by Name (Ascending)
tl: Ayusin Ukol sa Pangalan (Pataas)

en: Sort by Name (Descending)
tl: Ayusin Ukol sa Pangalan (Pababa)

en: Sort by Last Modified
tl: Pagbukud-bukurin ayon sa Huling Binago

en: Sort by First Modified
tl: Pagbukud-bukurin ayon sa Unang Binago

en: Duplicate...
tl: I-duplicate...

en: Rename...
tl: Baguhin ang pangalan...

en: Focus the search box
tl: Itutok ang kahong panghanap

en: Search files
tl: Maghanap ng mga file

en: Move
tl: Ilipat

en: Rename
tl: Baguhin ang Pangalan

en: Overwrite
tl: Ipagpalit

en: Create Scene
tl: Lumikha ng Eksena

en: Find in Files
tl: Hanapin sa mga file

en: Find:
tl: Hanapin:

en: Replace:
tl: Palitan:

en: Find...
tl: Hanapin...

en: Replace...
tl: Pumalit...

en: Searching...
tl: Naghahanap...

en: Add to Group
tl: Idagdag sa Pangkat

en: Remove from Group
tl: Alisin sa Pangkat

en: Filter nodes
tl: Salain ang mga node

en: Import Scene
tl: Mag-angkat ng Eksena

en: Importing Scene...
tl: Inaangkat ang Eksena...

en: Saving...
tl: Nililigtas...

en: Import As:
tl: Iangkat Bilang:

en: Save Scenes, Re-Import, and Restart
tl: I-ligtas ang mga Eksena, I-reimport at I-restart

en: Copy Properties
tl: Kopyahin ang mga Katangian

en: Paste Properties
tl: I-pasta ang mga Katangian

en: Save As...
tl: I-ligtas Bilang...

en: Open documentation for this object.
tl: Buksan ang dokumentasyon para sa object na ito.

en: Open Documentation
tl: Buksan ang Dokumentasyon

en: Create a Plugin
tl: Gumawa ng Plugin

en: Plugin Name:
tl: Pangalan ng Plugin:

en: Author:
tl: May-akda:

en: Version:
tl: Bersyon:

en: Language:
tl: Wika:

en: Script Name:
tl: Pangalan ng Skript:

en: Activate now?
tl: Aktibahin na ngayon?

en: Create Polygon
tl: Lumikha ng Polygon

en: Create points.
tl: Lumikha ng mga punto.

en: Edit points.
    LMB: Move Point
    RMB: Erase Point
tl: Ayusin ang mga punto.
    LMB: Maglipat ng Punto
    RMB: Magbura ng Punto

en: Erase points.
tl: Burahin ang mga punto.

en: Edit Polygon
tl: Ayusin ang Polygon

en: Insert Point
tl: Maglagay ng Punto

en: Edit Polygon (Remove Point)
tl: Ayusin ang Polygon (Alisin ang Punto)

en: Remove Polygon And Point
tl: Alisin ang Polygon At Punto

en: Add Animation
tl: Magdagdag ng Animation

en: Load...
tl: Magload...

en: Point
tl: Punto

en: Open Editor
tl: Buksan ang Editor

en: Open Animation Node
tl: Buksan ang Animation Node

en: Add Triangle
tl: Magdagdag ng Tatsulok

en: Set Animation
tl: Itakda ang Animasyon

en: Delete Node
tl: Burahin ang Node

en: Toggle Autoplay
tl: I-toggle ang Kusang Pagpapalabas

en: New Animation Name:
tl: Bagong Pangalan ng Animation:

en: New Anim
tl: Bagong Anim

en: Create New Animation
tl: Gumawa ng Bagong Animasyon

en: Change Animation Name:
tl: Baguhin ang Pangalan ng Animasyon:

en: Rename Animation
tl: Palitan ang Pangalan ng Animation

en: Delete Animation?
tl: Alisin ang Animation?

en: Remove Animation
tl: Alisin ang Animation

en: Invalid animation name!
tl: Di-wastong pangalan ng animation!

en: Animation name already exists!
tl: May nakapangalan na parehas sa Animation na ito!

en: New
tl: Bago

en: Edit Transitions...
tl: Ayusin ang mga Transisyon...

en: Directions
tl: Mga Direksyon

note: TRANSLATORS: Opposite of "Future", refers to a direction in animation onion skinning.
en: Past
tl: Nakaraan

note: TRANSLATORS: Opposite of "Past", refers to a direction in animation onion skinning.
en: Future
tl: Hinaharap

en: Depth
tl: Lalim

en: 1 step
tl: 1 hakbang

en: 2 steps
tl: 2 hakbang

en: 3 steps
tl: 3 hakbang

en: Differences Only
tl: Mga Pagkakaiba Lang

en: Force White Modulate
tl: Piliting Magmodulate ng Paputi

en: Include Gizmos (3D)
tl: Magsama ng mga Gizmo (3D)

en: Animation Name:
tl: Pangalan ng Animasyon:

en: Error!
tl: Kabiguan!

en: Next (Auto Queue):
tl: Sunod (Kusang Pagpila):

en: Move Node
tl: Ilipat Ang Node

en: Transition exists!
tl: Mayroon ng Transisyon!

en: Add Transition
tl: Magdagdag ng Transisyon

en: Add Node
tl: Magdagdag ng Node

en: End
tl: Iwakas

en: Immediate
tl: Mabilisan

en: Sync
tl: Ipagsabay

en: At End
tl: Sa Huli

en: Node Removed
tl: Naalis ang Node

en: Transition Removed
tl: Naalis ang Transisyon

en: Set Start Node (Autoplay)
tl: Itakda ang Umpisa ng Node (Kusang Pagpalabas)

en: Select and move nodes.
    RMB to add new nodes.
    Shift+LMB to create connections.
tl: Magpili at maglipad ng mga node.
    RMB upang magdagdag ng bagong mga node.
    Shift+LMB upang gumawa ng mga bagong koneksyon.

en: Create new nodes.
tl: Gumawa ng bagong mga node.

en: Connect nodes.
tl: Magkabit ng mga node.

en: Remove selected node or transition.
tl: Alisin ang napiling node o transisyon.

en: Set the end animation. This is useful for sub-transitions.
tl: Itakda ang hulihan ng animasyon. Magagamit to para sa mga sub-transisyon.

en: Play Mode:
tl: Paraan sa Pagpapalabas:

en: New name:
tl: Bagong pangalan:

en: Fade In (s):
tl: (Mga) Palabong Pagpasok:

en: Fade Out (s):
tl: (Mga) Palabong Paglabas:

en: Blend
tl: Halo

en: Auto Restart:
tl: Kusa Muling Pagumpisa:

en: Restart (s):
tl: (Mga) Muling Pagumpisa:

en: Random Restart (s):
tl: Alinmang (Mga) Kusa Muling-Pagsisimula:

en: Start!
tl: Simulan!

en: Amount:
tl: Bilang:

en: Delete Input
tl: Alisin ang Input

en: Animation tree is valid.
tl: Wasto ang animation tree.

en: Animation tree is invalid.
tl: Di-wasto ang animation tree.

en: Contents:
tl: Laman:

en: View Files
tl: Tignan ang mga File

en: Download
tl: I-download

en: Connection error, please try again.
tl: Nabigo sa pagkonekta, maaring subukan muli.

en: Can't connect.
tl: Hindi makakonekta.

en: Can't connect to host:
tl: Hindi makakonekta sa host:

en: Can't resolve.
tl: Hindi mai-resolba.

en: Write error.
tl: Nabigo sa pag-write.

en: Failed:
tl: Nabigo:

en: Bad download hash, assuming file has been tampered with.
tl: Di-wastong download hash, inaakalang may gumalaw ng file.

en: Expected:
tl: Inaasahan:

en: Got:
tl: Natanggap:

en: Failed SHA-256 hash check
tl: Nabigo sa pagsusuri ng SHA-256 hash

en: Asset Download Error:
tl: Nabigo sa Pagdownload ng Asset:

en: Downloading (%s / %s)...
tl: Dinadawnlowd (%s/%s)...

en: Downloading...
tl: Dinadawnlowd...

en: Resolving...
tl: Rineresolba...

en: Error making request
tl: Nabigo sa paggawa ng hiling

en: Idle
tl: Nakatenga

en: Install...
tl: I-install...

en: Retry
tl: Subukan muli

en: Name (A-Z)
tl: Pangalan (A-Z)

en: Name (Z-A)
tl: Pangalan (Z-A)

en: License (A-Z)
tl: Lisensya (A-Z)

en: License (Z-A)
tl: Lisensya (Z-A)

en: Loading...
tl: Nagloload...

en: All
tl: Lahat

en: Search templates, projects, and demos
tl: Maghanap ng mga template, proyekto, at demo

en: Search assets (excluding templates, projects, and demos)
tl: Maghanap ng mga asset (maliban sa mga template, proyekto, at demo)

en: Sort:
tl: Ipagbukud-bukod:

en: Category:
tl: Kaurian:

en: Support
tl: Suporta

en: Official
tl: Opisyal

en: Testing
tl: Sinusubukan

en: Preview
tl: Pasilip

en: Rotate %d CanvasItems
tl: Paikutin ang (mga) %d Canvasitems

en: Locked
tl: Nakakandado

en: Grouped
tl: Nakapangkat

en: Children of containers have their anchors and margins values overridden by their parent.
tl: Ang mga supling ng mga lalagyan ay may mga angkla at halaga ng mga margin na napalitan ng magulang nila.

en: Center
tl: Gitna

en: Full Rect
tl: Buong Sukat

en: Keep Ratio
tl: Panatiliin Ang Ratio

en: Anchors only
tl: Mga angkla lang

en: Change Anchors and Margins
tl: Ibahin Ang Mga Angkla at Gilid

en: Change Anchors
tl: Ibahin Ang Mga Angkla

en: Project Camera Override
    Overrides the running project's camera with the editor viewport camera.
tl: Pagpapalit sa Kamera ng Proyekto
    Ipinagpapalit ang kamera ng tumatakbong proyekto sa kamera ng editor viewport.

en: Lock Selected
tl: I-lock ang nakapili

en: Unlock Selected
tl: I-unlock ang nakapili

en: Group Selected
tl: Ipangkat Ang Napili

en: Ungroup Selected
tl: Ibuwag Ang Pangkat ng Napili

en: Paste Pose
tl: I-pasta ang Pose

en: Clear Guides
tl: Alisin ang mga Patnubay

en: Create Custom Bone(s) from Node(s)
tl: Lumikha ng (Mga) Pasadyang Buto Mula sa (Mga) Node

en: Clear Bones
tl: Alisin Ang Mga Buto

en: Make IK Chain
tl: Lumikha ng IK Chain

en: Clear IK Chain
tl: Alisin ang IK Chain

en: Zoom Reset
tl: Ibalik sa Dati ang Zoom

en: Select Mode
tl: Paraan ng Pagpili

en: Alt+Drag: Move selected node.
tl: Alt+Drag: Maglipat ng napiling node.

en: V: Set selected node's pivot position.
tl: V: Itakda ang posisyon ng pivot sa node.

en: Alt+RMB: Show list of all nodes at position clicked, including locked.
tl: Alt+RMB: Ipakita ang listahan ng lahat ng node at posisyong pinindutan, kabilang ang mga naka-lock.

en: RMB: Add node at position clicked.
tl: RMB: Magdagdag ng node sa posisyong pinindutan.

en: Move Mode
tl: Gumalaw

en: Rotate Mode
tl: Mag-ikot

en: Scale Mode
tl: Magpalaki

en: Shift: Scale proportionally.
tl: Shift: Palakihin na pa-proporsyonal.

en: Show a list of all objects at the position clicked
    (same as Alt+RMB in select mode).
tl: Ipakita ang tala ng lahat ng mga object sa posisyon ng napindot.
    (parehas ng Alt+RMB sa paraang papili).

en: Click to change object's rotation pivot.
tl: Pindutin upang ibahin ang pivot ng pagikot ng object.

en: Pan Mode
tl: Paraan ng Pag-pan

en: Ruler Mode
tl: Paraan ng Pag-sukat

en: Use Smart Snap
tl: Gamitin ang Smart Snap

en: Lock Selected Node(s)
tl: I-lock ang Nakapiling (mga) Node

en: Unlock the selected object (can be moved).
tl: I-Unlock ang Napiling Object (maaring galawin).

en: Ungroup Selected Node(s)
tl: Ibuwag Ang Pangkat ng (mga) Napiling Node

en: Skeleton Options
tl: Pagsasaayos ng Kalansay

en: Show Bones
tl: Ipakita Ang Mga Buto

en: Make Custom Bone(s) from Node(s)
tl: Lumikha ng (Mga) Pasadyang Buto Galing sa (Mga) Node

en: Clear Custom Bones
tl: Alisin Ang Mga Pasadyang Buto

note: TRANSLATORS: Noun, name of the 2D/3D View menus.
en: View
tl: Pagtanaw

en: Show Rulers
tl: Ipakita Ang Mga Ruler

en: Center Selection
tl: Pumuwesto sa gitna ng pinagtutukan

en: Layout
tl: Kaayusan

en: Zoom to 3.125%
tl: I-zoom sa 3.125%

en: Zoom to 6.25%
tl: I-zoom sa 6.25%

en: Create Polygon3D
tl: Gumawa ng Polygon3D

en: Edit Poly
tl: Ayusin ang Poly

en: Edit Poly (Remove Point)
tl: Ayusin ang Poly (Magalis ng Punto)

en: Restart
tl: Simulan muli

en: Create Emission Points From Mesh
tl: Gumawa ng mga Punto ng Bugahan Galing sa Mesh

en: Create Emission Points From Node
tl: Gumawa ng mga Punto ng Bugahan Galing sa Node

en: Ease In
tl: Suwabeng Pagpasok

en: Ease Out
tl: Suwabeng Paglabas

en: Add Point
tl: Magdagdag ng Punto

en: Remove Point
tl: Magalis ng Punto

en: Clear UV
tl: Linisin ang UV

en: Grid Settings
tl: Kaayusan ng Grid

en: Rename Resource
tl: Baguhin ang Pangalan ng Resource

en: Open in Editor
tl: Buksan sa Editor

en: Error saving file!
tl: Nabigong maimpok ang file!

en: Error while saving theme.
tl: Nabigong maimpok ang tema.

en: Error Saving
tl: Nabigo ang Pagiimpok

en: Import Theme
tl: Iangkat ang Tema

en: Find Next
tl: Hanapin ang Susunod

en: Find Previous
tl: Hanapin ang Nakaraan

en: Filter scripts
tl: Salain ang mga skrip

en: Filter methods
tl: Salain ang mga method

en: Sort
tl: Pagkakaayos

en: Open...
tl: Buksan...

en: Reopen Closed Script
tl: Buksan Muli ang Naisarang Skrip

en: Save All
tl: I-ligtas Lahat

en: Import Theme...
tl: Umangkat ng Tema...

en: Reload Theme
tl: Sariwain ang Tema

en: Save Theme
tl: Iimpok ang Tema

en: Close All
tl: Isara lahat

en: Close Docs
tl: Isara ang Dokumentasyon

en: Search
tl: Maghanap

en: Online Docs
tl: Dokumentasyong Online

en: Search Results
tl: Bunga ng Paghahanap

en: Target
tl: Pinagtututukan

en: Go to Function
tl: Tumungo sa Punsyon

en: Pick Color
tl: Pumili ng Kulay

en: Go To
tl: Pumunta sa

en: Cut
tl: Gupitin

en: Select All
tl: Piliin Lahat

en: Delete Line
tl: Burahin ang Linya

en: Indent Left
tl: I-urong Pakaliwa

en: Indent Right
tl: I-urong Pakanan

en: Go to Function...
tl: Pumunta sa Punsyon...

en: Go to Line...
tl: Pumunta sa Linya...

en: Top Orthogonal
tl: Taas Ortogonal

en: Top Perspective
tl: Perspektibong Taas

en: Bottom Orthogonal
tl: Babang Ortogonal

en: Bottom Perspective
tl: Perspektibong Baba

note: TRANSLATORS: This will be appended to the view name when Auto Orthogonal is enabled.
en:  [auto]
tl:  [kusa]

note: TRANSLATORS: This will be appended to the view name when Portal Occlusion is enabled.
en:  [portals active]
tl:  [mga aktibong portal]

en: 1 Viewport
tl: 1 Tinginan

en: 2 Viewports
tl: 2 Tinginan

en: 2 Viewports (Alt)
tl: 2 Tinginan (Alt)

en: 3 Viewports
tl: 3 Tinginan

en: 3 Viewports (Alt)
tl: 3 Tinginan (Alt)

en: 4 Viewports
tl: 4 na Tinginan

en: Gizmos
tl: Mga Gizmo

en: View Origin
tl: Tingnan ang Pinagmulan

en: View Grid
tl: Tignan ang Grid

en: Settings...
tl: Kaayusan...

en: Rotate (deg.):
tl: Ikot (deg.):

en: Scale (ratio):
tl: Laki (rasyo):

en: Sprite is empty!
tl: Walang laman ang Sprite!

en: Convert to Polygon2D
tl: Ipalit sa Polygon2D

en: Invalid geometry, can't create collision polygon.
tl: Di-wastong geometry, hindi makagawa ng collision polygon.

en: Update Preview
tl: Sariwain ang Preview

en: Settings:
tl: Pagsasaayos:

en: No Frames Selected
tl: Walang Pinipiling Frames

en: Add %d Frame(s)
tl: Magdagdag ng %d Frame(s)

en: Add Frame
tl: Magdagdag ng Frame

en: Unable to load images
tl: Hindi mai-karga ang mga larawan

en: ERROR: Couldn't load frame resource!
tl: ERROR: Hindi mai-karga ang frame resource!

en: Add Empty
tl: Magdagdag ng Puwang

en: Change Animation FPS
tl: Palitan ang FPS ng Animation

en: (empty)
tl: (puwang)

en: Filter animations
tl: Salain ang mga animation

en: Speed:
tl: Bilis:

en: Loop
tl: Ipaulit-ulit

en: Horizontal:
tl: Pahalang:

en: Vertical:
tl: Patayo:

en: Separation:
tl: Pagkakahiwalay:

en: Offset:
tl: Usog:

en: Snap Mode:
tl: Paraan ng Pag-uurong:

en: Pixel Snap
tl: Paguurong na Pa-pixel

en: Grid Snap
tl: Paguurong na Pa-grid

en: Auto Slice
tl: Kusang Paghahati

en: No colors found.
tl: Walang kulay na nahanap.

en: No fonts found.
tl: Walang font na mahanap.

en: {num} icon(s)
tl: (mga) {num} icon

en: No icons found.
tl: Walang icon na mahanap.

en: No styleboxes found.
tl: Walang stylebox ang nahanap.

en: {num} currently selected
tl: {num} ang kasalukuyang pinipili

en: Nothing was selected for the import.
tl: Walang pinili upang i-import.

en: Updating the editor
tl: Sinasariwa ang editor

en: Finalizing
tl: Tinatapos ang pagsasariwa

en: With Data
tl: May Data

en: Select all visible font items.
tl: Piliin lahat ng nakikitang font items.

en: Caution: Adding icon data may considerably increase the size of your Theme resource.
tl: Babala: Ang paglalagay ng icon data ay maaring magpalaki ng resource ng Tema mo.

en: Collapse types.
tl: Paliitin ang mga uri.

en: Expand types.
tl: Ipalaki ang mga uri.

en: Select all Theme items.
tl: Piliin lahat ng mga items ng Tema.

en: Select With Data
tl: Pumili na may Data

en: Select all Theme items with item data.
tl: Piliin lahat ng mga item ng Temang may item data.

en: Deselect All
tl: I-deselect Lahat

en: Remove Type
tl: Alisin ang Type

en: Remove All Color Items
tl: Alisin Lahat ng Color Items

en: Rename Item
tl: Baguhin ang Pangalan ng Item

en: Remove All Constant Items
tl: Alisin Lahat ng Constant Items

en: Add Color Item
tl: Magdagdag ng Color Item

en: Add Constant Item
tl: Magdagdag ng Constant Item

en: Add Font Item
tl: Magdagdag ng Font Item

en: Types:
tl: Mga Uri:

en: Old Name:
tl: Lumang Pangalan:

en: Add Type
tl: Magdagdag ng Uri

en: Add Item Type
tl: Magdagdag ng Bagong Uri ng Item

en: Show Default
tl: Ipakita ang Karaniwan

en: Theme:
tl: Tema:

en: Select UI Scene:
tl: Pumili ng Eksenang UI:

en: Line Draw
tl: Gumuhit ng Linya

en: Rectangle Paint
tl: Parihabang Pagpintura

en: Bucket Fill
tl: Papuno

en: Create from Scene
tl: Lumikha galing sa Eksena

en: Merge from Scene
tl: Ipagsama galing sa Eksena

en: New Single Tile
tl: Bagong Single Tile

en: New Autotile
tl: Bagong Pakusang-pagtatayl

en: New Atlas
tl: Bagong Atlas

en: Next Coordinate
tl: Susunod na Koordinayt

en: Select the next shape, subtile, or Tile.
tl: Piliin ang susunod na hugis, subtile, o Tile.

en: Previous Coordinate
tl: Nakaraang Koordinayt

en: Region
tl: Saklaw

en: Priority
tl: Pagpapahalaga

en: Z Index
tl: Index ng Z

en: Copy bitmask.
tl: Kopyahin ang bitmask.

en: Paste bitmask.
tl: I-pasta ang bitmask.

en: Erase bitmask.
tl: Burahin ang bitmask.

en: Create a new rectangle.
tl: Lumikha ng bagong parihaba.

en: New Rectangle
tl: Bagong Parisukat

en: Create a new polygon.
tl: Gumawa ng bagong polygon.

en: New Polygon
tl: Bagong Polygon

en: Delete Selected Shape
tl: Burahin ang Napiling Hugis

en: Keep polygon inside region Rect.
tl: Panatiliing nasaloob ang polygon sa loob ng saklaw ng parisukat.

en: You haven't selected a texture to remove.
tl: Wala ka pang napili na textura na aalisin.

en: Delete polygon.
tl: Burahin ang polygon.

en: Set Tile Region
tl: Itakda ang Saklaw ng Tile

en: Create Tile
tl: Gumawa ng Tile

en: Set Tile Icon
tl: Itakda ang Icon ng Tile

en: Edit Tile Bitmask
tl: Ayusin ang Bitmask ng Tile

en: Remove Tile
tl: Alisin ang Tile

en: Commit
tl: Magcommit

en: Initialize
tl: Simulan

en: Detect new changes
tl: Pansinin ang anumang pagbabago

en: Commit Changes
tl: I-commit Lahat ng Pagbabago

en: Modified
tl: Binago

en: Renamed
tl: Inibang Pangalan

en: Deleted
tl: Nabura

en: Typechange
tl: Pagbabago ng uri

en: Add input port
tl: Maglagay ng input port

en: Add output port
tl: Maglagay ng output port

en: Features
tl: Mga Tampok

en: Create New Project
tl: Gumawa ng Bagong Proyekto

en: Project Name:
tl: Pangalan ng Proyekto:

en: Project Path:
tl: Kinaroroonan ng Proyekto:

en: Local Projects
tl: Mga Proyekto

en: Asset Library Projects
tl: Mga Proyekto mula sa Asset Library

en: Language changed.
    The interface will update after restarting the editor or project manager.
tl: Naibago na ang wika.
    Magbabago lang ang interface pagkatapos i-restart ang editor o project manager.

en: Last Modified
tl: Huling Binago

en: Scan
tl: Maghanap

en: Scan Projects
tl: Maghanap ng mga Proyekto

en: Select a Folder to Scan
tl: Pumili ng Folder na Paghahanapan

en: New Project
tl: Bagong Proyekto

en: Import Project
tl: Umangkat ng Proyekto

en: Remove Project
tl: Alisin ang Proyekto

en: Remove Missing
tl: Alisin ang Nawawala

en: About
tl: Tungkol dito

en: Restart Now
tl: I-restart

en: Remove All
tl: Alisin Lahat

en: Can't run project
tl: Hindi mapatakbo ang proyekto

en: You currently don't have any projects.
    Would you like to explore official example projects in the Asset Library?
tl: Kasalukuyang wala ka pang mga proyekto.
    Gusto mo bang pumunta sa mga opisyal na halimbawang proyekto sa Asset Library?

en: Filter projects
tl: Salain ang mga proyekto

en: This field filters projects by name and last path component.
    To filter projects by name and full path, the query must contain at least one `/` character.
tl: Ang patlang na ito ay nagsasala sa mga proyekto ayon sa pangalan at hulihang path component. 
    Upang sumala ng mga proyekto ayon sa pangalan at full path, dapat mayroong kahit isang '/' na karakter sa paghahanap.

en: General
tl: Pangkalahatan

en: Plugins
tl: Mga Plugin

en: Save New Scene As...
tl: I-ligtas ang Bagong Eksena Bilang...

en: Editable Children
tl: Mababagong mga Anak

en: Open Script:
tl: Buksan ang Skrip:

en: Children are not selectable.
    Click to make selectable.
tl: Hindi maaring piliin ang mga anak na ito.
    Pindutin upang gawing pilian.

en: Monitors
tl: Mga Tagasubaybay

en: Library
tl: Sangunianan

en: Edit X Axis
tl: Ayusin ang X Axis

en: Edit Y Axis
tl: Ayusin ang Y Axis

en: Edit Z Axis
tl: Ayusin ang Z Axis

en: Paste Selects
tl: I-pasta Lahat ng Pinili

en: GridMap Settings
tl: Kaayusan ng GridMap

en: Creating polymesh...
tl: Gumagawa ng polymesh...

en: Parsing Geometry...
tl: Sinisiyasat ang Geometry...

en: Done!
tl: Tapos na!

en: Variables:
tl: Mga Variable:

en: Create a new variable.
tl: Gumawa ng bagong variable.

en: Signals:
tl: Mga Hudyat:

en: Create a new signal.
tl: Gumawa ng bagong hudyat.

en: Name is not a valid identifier:
tl: Hindi wastong pangkilala ang pangalan:

en: Name already in use by another func/var/signal:
tl: Ginagamit na ang pangalan ng ibang punsyon/var/hudyat:

en: Rename Function
tl: Ibahin ang Pangalan ng Punsyon

en: Rename Variable
tl: Pangalanan muli ang Variable

en: Rename Signal
tl: Pangalanan muli ang Hudyat

en: Add Function
tl: Magdagdag ng Punsyon

en: Add Variable
tl: Magdagdag ng Variable

en: Add Signal
tl: Magdagdag ng Hudyat

en: Change Expression
tl: Ibahin ang Ekspresyon

en: Can't copy the function node.
tl: Hindi makopya ang punsyon ng node.

en: Paste VisualScript Nodes
tl: I-pasta ang mga node ng VisualScript

en: Add Node(s)
tl: Magdagdag ng (mga) Node

en: Change Base Type
tl: Ibahin ang Punong-Uri

en: Connect Nodes
tl: Ikonecta ang mga Node

en: Disconnect Nodes
tl: Idiskonecta ang mga Node

en: Script already has function '%s'
tl: Mayroon ng punsyong '%s' ang Scrip

en: Change Input Value
tl: Ibahin ang Halaga ng Input

en: Resize Comment
tl: Ibahin ang Laki ng Puna

en: Create Function
tl: Gumawa ng Punsyon

en: Remove Function
tl: Alisin ang Punsyon

en: Remove Variable
tl: Alisin ang Variable

en: Editing Variable:
tl: Inaayos ang Variable:

en: Remove Signal
tl: Alisin ang Hudyat

en: Editing Signal:
tl: Inaayos ang Hudyat:

en: Make Tool:
tl: Gumawa ng Kagamitan:

en: Members:
tl: Mga Kasapi:

en: Change Base Type:
tl: Ibahin ang Punong Uri:

en: Add Nodes...
tl: Magdagdag ng mga Node...

en: Add Function...
tl: Magdagdag ng punsyon...

en: function_name
tl: pangalan_ng_punsyon

en: Select or create a function to edit its graph.
tl: Pumili o gumawa ng punsyon para ayusin ang graph nito.

en: Delete Selected
tl: Ibura ang Nakapili

en: Find Node Type
tl: Hanapin ang Uri ng Node

en: Copy Nodes
tl: Kopyahin ang mga Node

en: Make Function
tl: Gumawa ng Punsyon

en: Edit Member
tl: Ayusin ang Kasapi

en: Expression
tl: Ekspresyon

en: Condition
tl: Kondisyon

en: if (cond) is:
tl: if (kondisyon) ay:

en: while (cond):
tl: while (kondisyon):

en: Iterator became invalid
tl: Naging invalid ang Iterator

en: Is %s?
tl: %s ba?

en: Invalid index property name '%s' in node %s.
tl: Di-wastong index ng pangalan ng katangian na '%s' sa node %s.

en: Search VisualScript
tl: Maghanap ng VisualScript

en: Package name is missing.
tl: Nawawala ang pangalan ng pakete.

en: Running on %s
tl: Tumatakbo sa %s

en: Exporting APK...
tl: Iniluluwas ang APK...

en: Could not install to device: %s
tl: Hindi mai-install sa device: %s

en: Running on device...
tl: Tumatakbo sa device...

en: Invalid public key for APK expansion.
tl: Di-wastong public key para sa APK expansion.

en: Invalid package name:
tl: Di-wastong pangalan para sa pakete:

en: 'apksigner' returned with error #%d
tl: nagbalik ng may pagkakabigong #%d ang 'apksigner'

en: Verifying %s...
tl: Pinapatunayan ang %s...

en: 'apksigner' verification of %s failed.
tl: Nabigo ang pagpapatunay ng 'apksigner' ng %s.

en: Exporting for Android
tl: Niluluwas para sa Android

en: Invalid filename! Android App Bundle requires the *.aab extension.
tl: Di-wastong pangalan ng file! Kinikailangan ng Android App Bundle ang *.aab extension.

en: Building Android Project (gradle)
tl: Binibuild ang Android Project (gradle)

en: Creating APK...
tl: Nililikha ang APK...

en: Adding files...
tl: Dinadagdag ang mga file...

en: Stop HTTP Server
tl: Ihinto ang HTTP Server

en: Run in Browser
tl: Patakbuhin sa Browser

en: Invalid binary format.
tl: Di-wastong binary format.

en: Misnamed nodes detected, check output log for details. Aborting.
tl: May nasagap na mga nodes na mali ang pagpapangalan, tignan ang output log para sa karagdagang mga detalye. Tinitigil.

en: Animation not found: '%s'
tl: Di-mahanap ang animation: '%s'

en: Invalid animation: '%s'.
tl: Di-tugmang animasyon: '%s'.

en: Please Confirm...
tl: Paki-confirm...

en: The Viewport size must be greater than or equal to 2 pixels on both dimensions to render anything.
tl: Dapat mas malaki o magkatumbas ng 2 pixel ang Tinginan bago maka-render ng alinman.

en: Constants cannot be modified.
tl: Hindi maaring maibago ang mga Constant.
