Godot Engine editor - en to fil translation catalogue (247 entries)

en: Current Screen
fil: Screen Ngayon

en: Exit Code
fil: Umalis sa Code

en: V-Sync Enabled
fil: Nakabukas na ang V-Sync

en: V-Sync Via Compositor
fil: V-Sync gamit Compositor

en: Delta Smoothing
fil: Pagkinis sa Delta

en: Low Processor Usage Mode
fil: Mababang Paggamit sa Processor

en: Low Processor Usage Mode Sleep (µsec)
fil: Pagtulog ng Mababang Paggamit sa Processor (µsec)

en: Keep Screen On
fil: Panatilihing Nakabukas ang Screen

en: Min Window Size
fil: Min na Sukat ng Window

en: Max Window Size
fil: Max na Sukat ng Window

en: Screen Orientation
fil: Orientation ng Screen

en: Borderless
fil: Walang border

en: Per Pixel Transparency Enabled
fil: Nakabukas na ang Kada Pixel na Transparency

en: Maximized
fil: Naka-maximize

en: Minimized
fil: Naka-minimize

en: Resizable
fil: Nare-resize

en: Position
fil: Posisyon

en: Size
fil: Sukat

en: Editor Hint
fil: Hint sa Editor

en: Print Error Messages
fil: I-print ang mga Mensahe ng Error

en: Iterations Per Second
fil: Iteration Kada Segundo

en: Target FPS
fil: Target na FPS

en: Time Scale
fil: Iskala ng Oras

en: Physics Jitter Fix
fil: Ayos sa Jitter ng Pisika

en: Error String
fil: String ng Error

en: Error Line
fil: Linya ng Error

en: Result
fil: Resulta

en: Limits
fil: Mga Limit

en: Command Queue
fil: Pila ng Utos

en: Multithreading Queue Size (KB)
fil: Laki ng Pila sa Multithreading (KB)

en: Page Size
fil: Laki ng Pahina

en: Blocking Mode Enabled
fil: Binuksan ang Pagharang

en: Connection
fil: Koneksyon

en: Read Chunk Size
fil: Laki ng Read Chunk

en: Allow Object Decoding
fil: Payagan ang Pag-decode sa Object

en: Refuse New Network Connections
fil: Tanggihan ang mga Bagong Koneksyon sa Network

en: Refuse New Connections
fil: Tanggihan ang mga Bagong Koneksyon

en: Transfer Mode
fil: Paglipat

en: Encode Buffer Max Size
fil: Max na Laki ng Encode Buffer

en: Input Buffer Max Size
fil: Max na Laki ng Input Buffer

en: Output Buffer Max Size
fil: Max na Laki ng Output Buffer

en: Blocking Handshake
fil: Hinaharang ang Handshake

en: Max Pending Connections
fil: Max na Nakabinbing Koneksyon

en: Invalid type argument to convert(), use TYPE_* constants.
fil: Invalid na type argument sa convert(), gamitin ang mga TYPE_* constant.

en: Expected a string of length 1 (a character).
fil: Inaasahan ang isang string na may habang 1 (karakter).

en: Not enough bytes for decoding bytes, or invalid format.
fil: Kulang sa espasyo para ma-decode ang bytes, o invalid na format.

en: Invalid input %d (not passed) in expression
fil: Invalid na input na %d (di pinasa) sa expression

en: self can't be used because instance is null (not passed)
fil: Hindi magagamit ang self dahil null ang instance (di pinasa)

en: Invalid operands to operator %s, %s and %s.
fil: Mga invalid na operand aa operator %s, %s, at %s.

en: Invalid index of type %s for base type %s
fil: Invalid na index ng type %s para sa base type %s

en: Invalid named index '%s' for base type %s
fil: Invalid na may pangalang index '%s' para sa base type %s

en: Invalid arguments to construct '%s'
fil: Mga invalid na argument para i-construct ang '%s'

en: On call to '%s':
fil: On call sa '%s':

en: State
fil: Estado

en: Message Queue
fil: Pila ng Mensahe

en: Max Size (KB)
fil: Max na Laki (KB)

en: Use Accumulated Input
fil: Gamitin ang Nakolektang Input

en: Physical
fil: Pisikal

en: Pressed
fil: Pinindot

en: Physical Scancode
fil: Pisikal na Scancode

en: Button Mask
fil: Mask ng Button

en: Global Position
fil: Pandaigdigang Posisyon

en: Button Index
fil: Index ng Button

en: Doubleclick
fil: Dobleng pindot

en: Tilt
fil: Tabingi

en: Pressure
fil: Presyur

en: Pen Inverted
fil: Baligtad na Pen

en: Relative
fil: Relatibo

en: Speed
fil: Bilis

en: Axis Value
fil: Value ng Axis

en: Action
fil: Kilos

en: Strength
fil: Lakas

en: Message
fil: Mensahe

en: Pitch
fil: Tinis

en: Velocity
fil: Belosidad

en: Instrument
fil: Instrumento

en: Controller Number
fil: Bilang ng Controller

en: Controller Value
fil: Value ng Controller

en: Project Settings Override
fil: Override sa Pagsasaayos sa Proyekto

en: Name
fil: Pangalan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Run
fil: Patakbuhin

en: Main Scene
fil: Pangunahing Eksena

en: Disable stdout
fil: Patayin ang stdout

en: Disable stderr
fil: Patayin ang stderr

en: Use Hidden Project Data Directory
fil: Gamitin ang Nakatagong Directory ng Data ng Proyekto

en: Use Custom User Dir
fil: Gamitin ang Sariling User Dir

en: Custom User Dir Name
fil: Pangalan ng Sariling User Dir

en: Display
fil: Pagpapakita

en: Width
fil: Lapad

en: Height
fil: Tangkad

en: Always On Top
fil: Palaging Nasa Taas

en: Test Width
fil: Lapad ng Test

en: Test Height
fil: Tangkad ng Test

en: Audio
fil: Tunog

en: Default Bus Layout
fil: Default na Bus Layout

en: Main Run Args
fil: Pangunahing Args sa Pagtakbo

en: Scene Naming
fil: Pagpangalan sa Eksena

en: Search In File Extensions
fil: Maghanap sa mga File Extension

en: Script Templates Search Path
fil: Path ng mga Hahanaping Script Template

en: UI Accept
fil: UI Tanggapin

en: UI Select
fil: UI Pagpili

en: UI Cancel
fil: UI Ikansela

en: UI Focus Next
fil: UI Ipokus sa Susunod

en: UI Focus Prev
fil: UI Ipokus sa Huli

en: UI Left
fil: UI Kaliwa

en: UI Right
fil: UI Kanan

en: UI Up
fil: UI Taas

en: UI Down
fil: UI Baba

en: Physics
fil: Pisika

en: Smooth Trimesh Collision
fil: Smooth na Banggaan ng Trimesh

en: Rendering
fil: Pagre-render

en: Quality
fil: Kalidad

en: Filters
fil: Mga Filter

en: Sharpen Intensity
fil: Tindi ng Tulis

en: Settings
fil: Pagsasaayos

en: Max Functions
fil: Max na Function

en: Formats
fil: Mga Format

en: Long Distance Matching
fil: Pagtugma sa Mahabang Layo

en: Window Log Size
fil: Laki ng Log ng Window

en: Modules
fil: Mga Module

en: Connect Timeout Seconds
fil: Segundo ng Timeout sa Pagkonekta

en: Max Buffer (Power of 2)
fil: Max na Buffer (Lakas ng 2)

en: Certificates
fil: Mga Katibayan

en: Local To Scene
fil: Lokal sa Eksena

en: Path
fil: Daan

en: Locale
fil: Lokal

en: Test
fil: Subok

en: Buffers
fil: Mga Buffer

en: Canvas Polygon Buffer Size (KB)
fil: Laki ng Buffer ng Canvas Polygon (KB)

en: Canvas Polygon Index Buffer Size (KB)
fil: Index Buffer ng Canvas Polygon (KB)

en: Snapping
fil: Pag-snap

en: Use GPU Pixel Snap
fil: Gamitin ang GPU Pixel Snap

en: Immediate Buffer Size (KB)
fil: Agad na Laki ng Buffer (KB)

en: Lightmapping
fil: Pagla-lightmap

en: Use Bicubic Sampling
fil: Gamitin ang Pag-sample na Bicubic

en: Max Renderable Elements
fil: Max na Mare-render na Elemento

en: Max Renderable Lights
fil: Max na Mare-render na Ilaw

en: Max Renderable Reflections
fil: Max na Mare-render na Repleksyon

en: Max Lights Per Object
fil: Max na Ilaw Kada Object

en: Scale
fil: Iskala

en: Follow Surface
fil: Sundan ang Surface

en: Weight Samples
fil: Mga Sample sa Bigat

en: Voxel Cone Tracing
fil: Pagte-trace sa Voxel Cone

en: High Quality
fil: Mataas na Kalidad

en: Blend Shape Max Buffer Size (KB)
fil: Max na Laki ng Buffer ng Blend Shape (KB)

note: TRANSLATORS: Adjective, refers to the mode for Bezier handles (Free, Balanced, Mirror).
en: Free
fil: Malaya

en: Balanced
fil: Balanse

en: Mirror
fil: Salamin

en: Time:
fil: Oras:

en: Insert Key Here
fil: Mag-key rito

en: Duplicate Selected Key(s)
fil: Doblehin ang (mga) napiling key

en: Delete Selected Key(s)
fil: Burahin ang (mga) napiling key

en: Add Bezier Point
fil: Magdagdag ng bezier point

en: Move Bezier Points
fil: Maglipat ng (mga) bezier point

en: Anim Duplicate Keys
fil: I-anim ang mga key sa pagdoble

en: Anim Delete Keys
fil: I-anim ang mga key sa pagbura

en: Anim Change Keyframe Time
fil: I-anim ang oras ng pagpalit keyframe

en: Anim Change Transition
fil: I-anim ang pagpalit transition

en: Anim Change Transform
fil: I-anim ang pagpalit transform

en: Anim Change Keyframe Value
fil: I-anim ang value ng pagpalit keyframe

en: Anim Change Call
fil: I-anim ang pagpalit call

en: Change Animation Length
fil: Baguhin ang haba ng animation

en: Change Animation Loop
fil: Baguhin ang loop sa animation

en: Property Track
fil: Katangian

en: 3D Transform Track
fil: 3D Transform

en: Call Method Track
fil: Call Method

en: Bezier Curve Track
fil: Kurbang Bezier

en: Audio Playback Track
fil: Pag-play ng tunog

en: Animation Playback Track
fil: Pag-play sa animation

en: Animation length (frames)
fil: Haba ng animation (frames)

en: Animation length (seconds)
fil: Haba ng animation (segundo)

en: Add Track
fil: Magdagdag ng track

en: Animation Looping
fil: I-loop ang animation

en: Functions:
fil: Mga function:

en: Audio Clips:
fil: Mga tunog:

en: Anim Clips:
fil: Mga anim clip:

en: Change Track Path
fil: Baguhin ang track path

en: Toggle this track on/off.
fil: Buksan/isara ang track na ito.

en: Update Mode (How this property is set)
fil: Update Mode (Kung paano tinakda ang katangian na ito)

en: Interpolation Mode
fil: Interpolation

en: Loop Wrap Mode (Interpolate end with beginning on loop)
fil: Paikot-ikot (i-interpolate ang dulo sa simula ng loop)

en: Remove this track.
fil: Tanggalin ang track na ito.

en: Toggle Track Enabled
fil: Nakabukas ang toggle track

en: Continuous
fil: Tuloy-tuloy

en: Discrete
fil: Diskreto

en: Capture
fil: I-capture

en: Nearest
fil: Malapit

en: Clamp Loop Interp
fil: I-clamp ang loop interp

en: Wrap Loop Interp
fil: I-wrap ang loop interp

en: Insert Key
fil: Magsingit ng key

en: Duplicate Key(s)
fil: Doblehin ang (mga) key

en: Add RESET Value(s)
fil: Magdagdag ng (mga) RESET value

en: Delete Key(s)
fil: Burahin ang (mga) key

en: Change Animation Update Mode
fil: Baguhin ang pag-update sa animation

en: Change Animation Interpolation Mode
fil: Baguhin ang interpolation ng animation

en: Change Animation Loop Mode
fil: Baguhin ang pag-loop sa animation

en: Remove Anim Track
fil: Tanggalin ang anim track

en: Editors
fil: Mga Editor

note: TRANSLATORS: %s will be replaced by a phrase describing the target of track.
en: Create NEW track for %s and insert key?
fil: Gumawa ng BAGONG track para sa %s at magsingit ng key?

en: Create
fil: Lumikha

en: Methods
fil: Mga Method

en: Seconds
fil: Segundo

en: Edit
fil: I-edit

en: Pick the node that will be animated:
fil: Piliin ang node na i-aanimate:

en: Use Bezier Curves
fil: Gumamit ng Bezier Curves

en: Clean-up all animations
fil: Linisin ang lahat ng mga animation

en: Clean-Up Animation(s) (NO UNDO!)
fil: Linisin ang (mga) Animation (HINDI MAIBABALIK!)

en: Select Tracks to Copy
fil: Piliin ang mga Tracks na Kokopyahin

en: Copy
fil: Kopya

en: Resize Array
fil: Baguhin ang Laki ng Array

en: Change Array Value Type
fil: Baguhin ang Type ng Nilalaman ng Array

en: Change Array Value
fil: Baguhin ang Nilalaman ng Array

en: Go to Line
fil: Pumunta sa Linya

en: %d replaced.
fil: %d ay pinalitan.

en: %d match.
fil: %d magkatugma.

en: %d matches.
fil: %d magkatugma.

en: Replace
fil: Palitan

en: Replace All
fil: Palitan ang Lahat

en: Warnings
fil: Mga Babala

en: Add
fil: Maglagay

en: Remove
fil: Alisin

en: Close
fil: Isara

en: Connect
fil: Ikabit

en: Connect...
fil: Ikabit...

en: Signals
fil: Mga Signal

en: Edit...
fil: I-edit...

en: Change
fil: Baguhin

en: Favorites:
fil: Mga Paborito:

en: Recent:
fil: Kamakailan:

en: Search:
fil: Paghahanap:

en: Open
fil: I-buksan

en: Inherits:
fil: Minamana ang:

en: Properties
fil: Mga Property

en: Theme Properties
fil: Mga Property ng Tema

en: Constants
fil: Mga Constant

en: Enumerations
fil: Mga Enumeration

en: Property Descriptions
fil: Mga Paglalarawan sa Property

en: Method Descriptions
fil: Mga Paglalarawan sa Method

en: Yes
fil: Oo

en: Community
fil: Komunidad

en: No response.
fil: Walang sagot.

en: Equal (==)
fil: Katumbas (==)

en: Greater Than (>)
fil: Mahigit sa (>)

en: Greater Than or Equal (>=)
fil: mas Malaki Kaysa sa o Katumbas ng (>=)

en: About
fil: Tungkol

en: General
fil: Pangkalahatan
