Godot Engine editor - en to is translation catalogue (15 entries)

en: Current Screen
is: Núverandi Skjár

en: Invalid type argument to convert(), use TYPE_* constants.
is: Ógild breytutegund send til convert(), notaðu TYPE_ * fasta.

en: Expected a string of length 1 (a character).
is: Búist var við streng með lengd 1 (a character).

en: Not enough bytes for decoding bytes, or invalid format.
is: Ekki nægt minni til að umskrá bæti eða ógilt snið.

en: self can't be used because instance is null (not passed)
is: Ekki hægt að nota "self" vegna þess að tilvik er "null" (ekki samþykkt)

en: Invalid operands to operator %s, %s and %s.
is: Ógilt reiknitákn notað í útreikningi % s,% s og% s.

en: Anim Duplicate Keys
is: Anim Tvíteknir lyklar

en: Anim Delete Keys
is: Anim Eyða Lyklum

en: Edit
is: Breyta

en: Edit...
is: Breyta...

en: Open Project Manager?
is: Opna Verkefna Stjóra?

en: Save changes to the following scene(s) before opening Project Manager?
is: Vista breytingar á neðangreindum senu(m) áður en Verkefna Stjóri er opnaður?

en: Edit Plugin
is: Breyta Viðbót

note: TRANSLATORS: Project Manager here refers to the tool used to create/manage Godot projects.
en: Project Manager
is: Verkefna Stjóri

en: Edit Dependencies...
is: Breyta
