Godot Engine editor - en to ml translation catalogue (54 entries)

en: Invalid type argument to convert(), use TYPE_* constants.
ml: ആർഗ്യുമെന്റ് ടൈപ്പ് അസാധുവാണ് മാറ്റംവരുത്താൻ(), TYPE_ * സ്ഥിരാങ്കങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുക.

en: Not enough bytes for decoding bytes, or invalid format.
ml: തെറ്റായ ഫോർമാറ്റിങ്  അല്ലെങ്കിൽ ഡീക്കോഡിങ്ങിനു  ആവശ്യത്തിനു ബെറ്റുകൾ  ഇല്ല.

en: self can't be used because instance is null (not passed)
ml: സെല്ഫ് ഉപയോഗിക്കാൻ പറ്റില്ല കാരണം ആ ഇൻസ്റ്റൻസ് ശൂന്യം ആണ്  (പാസായിട്ടില്ല)

en: Invalid operands to operator %s, %s and %s.
ml: പ്രവർത്തകന് ചെയ്യാൻ കൊടുത്ത പ്രവർത്തനങ്ങൾ  %s,%s,%s അസാധുവാണ്.

en: Invalid index of type %s for base type %s
ml: അടിസ്ഥാന തരം% sഇനു അസാധുവായ സൂചിക  തരം

en: Invalid named index '%s' for base type %s
ml: '%s' അടിസ്ഥാന തരത്തിൻറെ '%s' എന്ന സൂചിക ശരിയല്ല

en: Invalid arguments to construct '%s'
ml: '%s' നിർമിക്കുവാൻ കിട്ടിയ വിവരങ്ങൾ തെറ്റാണ്

en: On call to '%s':
ml: '%s' വിളിച്ചപ്പോൾ:

en: B
ml: ബൈറ്റ്

en: KiB
ml: കിലോബൈറ്റ്

en: MiB
ml: മെഗാബൈറ്റ്

en: GiB
ml: ജിഗാബൈറ്റ്

en: TiB
ml: ടെറാബൈറ്റ്

en: PiB
ml: പീറ്റാബൈറ്റ്

en: EiB
ml: എക്സിബൈറ്റ്

note: TRANSLATORS: Adjective, refers to the mode for Bezier handles (Free, Balanced, Mirror).
en: Free
ml: സൗജന്യം

en: Balanced
ml: സമതുലിതം

en: Mirror
ml: കണ്ണാടി

en: Time:
ml: സമയം:

en: Value:
ml: വില:

en: Insert Key Here
ml: സൂചിക ഇവിടെയിടുക

en: Duplicate Selected Key(s)
ml: സൂചികകളുടെ പകർപ്പെടുക്കുക

en: Delete Selected Key(s)
ml: സൂചികകൾ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Add Bezier Point
ml: ബെസിയർ ബിന്ദു ചേർക്കുക

en: Move Bezier Points
ml: ബെസിയർ ബിന്ദു നീക്കുക

en: Anim Duplicate Keys
ml: ചലനസൂചികകൾ പകർത്തുക

en: Anim Delete Keys
ml: ചലനസൂചികകൾ കളയുക

en: Anim Change Keyframe Time
ml: ചലനസൂചികയുടെ സമയം മാറ്റുക

en: Anim Change Transition
ml: സംക്രമണം ചലിപ്പിക്കുക

en: Anim Change Transform
ml: പരിവർത്തനം ചലിപ്പിക്കുക

en: Anim Change Keyframe Value
ml: ചലന തിരസൂചനയുടെ വില മാറ്റുക

en: Anim Change Call
ml: മാറ്റം വിളി ചലിപ്പിക്കുക

en: Anim Multi Change Keyframe Time
ml: പല മാറ്റം തിരസൂചനയുടെ സമയം ചലിപ്പിക്കുക

en: Anim Multi Change Transition
ml: പലമാറ്റ സംക്രമണം ചലിപ്പിക്കുക

en: Anim Multi Change Transform
ml: പലമാറ്റ പരിവർത്തനം ചലിപ്പിക്കുക

en: Anim Multi Change Keyframe Value
ml: പലമാറ്റ ചാവിത്തിരയുടെ വില ചലിപ്പിക്കുക

en: Anim Multi Change Call
ml: പലമാറ്റ വിളി ചലിപ്പിക്കുക

en: Change Animation Length
ml: ചലനത്തിൻറെ നേരം മാറ്റുക

en: Change Animation Loop
ml: ചലനാവർത്തനം മാറ്റുക

en: Property Track
ml: ഗുണം നോക്കുക

en: 3D Transform Track
ml: ത്രിമാന പരിവർത്തനം നോക്കുക

en: Call Method Track
ml: വിളി രീതി നോക്കുക

en: Bezier Curve Track
ml: ബെസിയർ വളവ് നോക്കുക

en: Audio Playback Track
ml: ശബ്ദം പാടുന്നത് നോക്കുക

en: Animation Playback Track
ml: ചലനം ഓടുന്നത് നോക്കുക

en: Animation length (frames)
ml: ചലന നേരം (തിരകൾ)

en: Animation length (seconds)
ml: ചലന നേരം (ഞൊടികൾ)

en: Add Track
ml: വഴി ചേർക്കുക

en: Animation Looping
ml: ചലനം ചുറ്റൽ

en: Functions:
ml: പ്രവൃത്തികൾ:

en: Audio Clips:
ml: ശബ്ദരേഖകൾ:

en: Anim Clips:
ml: ചലനരേഖകൾ:

en: Change Track Path
ml: നോക്കലിൻറെ വഴി മാറ്റുക

en: Toggle this track on/off.
ml: ഈ വഴി ഓ(ണോ/ഫോ) ആക്കുക.
