Godot Engine editor - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Invalid type argument to convert(), use TYPE_* constants.
te: () కు మార్చడానికి ఈ వాదన (argument) సరికాదు, దానికి TYPE_* స్థిరాంకాలను(constants) ఉపయోగించండి.

en: Expected a string of length 1 (a character).
te: స్ట్రింగ్(string ) యొక్క పొడవు 1 అక్షరం మాత్రమే ఆశిస్తుంది.

en: Not enough bytes for decoding bytes, or invalid format.
te: డీకోడింగ్ బైట్లు కోసం తగినన్ని బైట్లు లేవు . లేదా చెల్లని ఫార్మాట్(Format).

en: self can't be used because instance is null (not passed)
te: స్వయం ఉపయోగించబడదు ఎందుకంటే ఉదాహరణ శూన్యం (ఉత్తీర్ణత లేదు)

en: Invalid operands to operator %s, %s and %s.
te: oparator % s,% s మరియు % s కు చెల్లని oparands.

en: Methods
te: పద్ధతులు

en: Signals
te: సంకేతాలు

en: Import
te: దిగుమతి

en: Constants
te: స్థిరాంకాలు

en: Enumerations
te: గణనలు

en: Node
te: నోడ్

en: Community
te: సంఘం

en: Flat 1
te: ఫ్లాట్ 1

en: About
te: గురించి
