gparted master - en to te translation catalogue (67 entries)

en: GParted Manual
te: జిపార్టెడ్ కరదీపిక

en: GParted Project
te: జిపార్టెడ్ ప్రోజెక్టు

en: GParted is the Gnome Partition Editor for creating, reorganizing, and deleting disk partitions. GParted enables you to change the partition organization while preserving the partition contents.
te: జిపార్టెడ్ అనేది డిస్క్ విభజనలను సృష్టించడానికి, పునర్వవ్యవస్థీకరించడానికి, మరియు తీసివేయుటకు వాడే Gnome విభజన కూర్పకము. జిపార్టెడ్ విభజనలను మార్చుటలో సహకరిస్తుంది.

en: Curtis Gedak
te: కర్టిస్ గెడక్

en: Curtis
te: కర్టిస్

en: Gedak
te: గెడాక్

en: GParted Manual V1.3
te: జిపార్టెడ్ కరదీపిక V1.3

en: January 2011
te: జనవరి 2011

en: Describes version 0.8.0 of GParted
te: జిపార్టెడ్ యొక్క 0.8.0 రూపాంతరము గురించి వివరిస్తుంది

en: GParted Manual V1.2
te: జిపార్టెడ్ కరదీపిక V1.2

en: June 2010
te: జూన్ 2010

en: Describes version 0.6.0 of GParted
te: జిపార్టెడ్ యొక్క 0.6.0 రూపాంతరము గురించి వివరిస్తుంది

en: GParted Manual V1.1
te: జిపార్టెడ్ కరదీపిక V1.1

en: July 2009
te: జూలై 2009

en: Describes version 0.4.6 of GParted
te: జిపార్టెడ్ యొక్క 0.4.6 రూపాంతరము గురించి వివరిస్తుంది

en: GParted Manual V1.0
te: జిపార్టెడ్ కరదీపిక V1.0

en: January 2009
te: జనవరి 2009

en: Describes version 0.4.2 of GParted
te: జిపార్టెడ్ యొక్క 0.4.2 రూపాంతరము గురించి వివరిస్తుంది

en: GParted Manual V0.3.9
te: జిపార్టెడ్ కరదీపిక V0.3.9

en: September 2008
te: సెప్టెంబర్ 2008

en: Describes version 0.3.9 of GParted
te: జిపార్టెడ్ యొక్క 0.3.9 రూపాంతరము గురించి వివరిస్తుంది

en: Feedback
te: ఫీడ్‌బ్యాక్

en: Introduction
te: పరిచయం

en: Starting gparted
te: జిపార్డెడ్ ప్రారంభించుట

en: <guimenu>Applications</guimenu> menu
te: <guimenu>అనువర్తనాలు</guimenu> మెను

en: Command line
te: ఆదేశ వరుస

en: Execute the following command: <command>gparted</command>
te: కింద పేర్కొన్న ఆదేశమును అమలుపరుచు: <command>gparted</command>

en: On startup, <application>gparted</application> will scan your computer for disk devices.
te: ప్రారంభములో, మీ కంప్యూటరును <application>జిపార్టెడ్</application> డిస్కు పరికరాల కోసం తనిఖీచేస్తుంది.

en: The gparted Window
te: జిపార్టెడ్ విండో

en: When you start <application>gparted</application>, the following window is displayed:
te: <application>జిపార్టెడ్</application>ను, ప్రారంభించినపుడు కింద చూపిన విండో ప్రత్యక్షమవుతుంది:

en: gparted Window
te: జిపార్టెడ్ విండో

en: Shows gparted main window.
te: జిపార్టెడ్ ప్రధాన విండోను చూపిస్తుంది.

en: The <application>gparted</application> window contains the following elements:
te: <application>జిపార్టెడ్</application> విండో కింద పేర్కొన్న అంశాలనకు కలిగివుంటుంది:

en: Menubar
te: మెనుపట్టీ

en: Toolbar
te: సాధనపట్టీ

en: Graphic Display Area
te: బొమ్మలు చూపించే ప్రాంతము

en: Text Display Area
te: పాఠ్యము చూపించే ప్రాంతము

en: Device Information Pane
te: పరికరపు సమాచార ప్యాన్

en: Viewing File System Support
te: ఫైల్ వ్యవస్థ సహకారాన్ని చూడటం

en: Working with Devices
te: పరికరాలతో పనిచేయడం

en: Selecting a Device
te: ఒక పరికరాన్ని ఎంచుకోవడం

en: Viewing Device Information
te: పరికరపు సమాచారాన్ని చూడటం

en: Refreshing All Devices
te: అన్ని పరికరాలను తాజాపరచడం

en: Creating a New Partition Table
te: ఒక కొత్త విభజన పట్టికను సృష్టించడం

en: Working with Partitions
te: విభజనలతో పనిచేయడం

en: Basic Partition Actions
te: ప్రాథమిక విభజన చర్యలు

en: Selecting a Partition
te: ఒక విభజనను ఎంచుకోవడం

en: Selecting Unallocated Space
te: కేటాయించబడని స్థలాన్ని ఎంచుకోవడం

en: Viewing Partition Information
te: విభజన సమాచారాన్ని చూడటం

en: Mounting a Partition
te: ఒక విభజనను అధిరోహించడం

en: Unmounting a Partition
te: ఒక విభజనని అనధిరోహించటం

en: Creating a New Partition
te: ఒక కొత్త విభజనను సృష్టించడం

en: To create a new partition: <placeholder-1/>
te: ఒక కొత్త విభజనను సృష్టించుటకు: <placeholder-1/>

en: Deleting a Partition
te: ఒక విభజనను తీసివేయుట

en: To delete a partition: <placeholder-1/>
te: ఒక విభజనను తీసివేయుటకు: <placeholder-1/>

en: Formatting a Partition
te: ఒక విభజనను ఫార్మేటు చేయడం

en: Free Space Preceding
te: గతంలో ఉన్న ఖాళీ స్థలము

en: New Size
te: కొత్త పరిమాణం

en: Free Space Following
te: అనంతరం ఉండబోతున్న ఖాళీ స్థలము

en: Resizing a Partition
te: ఒక విభజన

en: Moving a Partition
te: ఒక విభజనను తరలించడం

en: Checking a Partition
te: ఒక విభజనను పరిశీలించుట

en: Applying All Operations
te: అన్ని కార్యములను అనువర్తించుట

en: Delete a partition.
te: ఒక విభజనను తీసివేయి.

en: Move a partition.
te: ఒక విభజనను తరలించు.

en: Fixing GRUB boot problem
te: GRUB బూట్ సమస్యని పరిష్కరిస్తున్నది

en: Reboot your computer.
te: మీ కంప్యూటర్‌ని పునఃప్రారంభించు.
