GPaste - en to ta translation catalogue (248 entries)

en: GPaste
ta: Gpaste

en: Manage your clipboard history
ta: உங்கள் இடைநிலைப்பலகை வரலாற்றை நிர்வகிக்கவும்

en: Marc-Antoine Perennou
ta: மார்க்-அன்டோயின் பெரென்னோ

en: GPaste is a clipboard managing system allowing you to track and manage your clipboard history in a highly customizable way.
ta: GPaste என்பது ஒரு இடைநிலைப்பலகை நிர்வாக அமைப்பாகும், இது உங்கள் இடைநிலைப்பலகை வரலாற்றை மிகவும் தனிப்பயனாக்கக்கூடிய வகையில் கண்காணிக்கவும் நிர்வகிக்கவும் அனுமதிக்கிறது.

en: GPaste provides you with a graphical tool allowing you to manage everything easily.
ta: எல்லாவற்றையும் எளிதாக நிர்வகிக்க உங்களை அனுமதிக்கும் ஒரு வரைகலை கருவியை GPaste உங்களுக்கு வழங்குகிறது.

en: The main UI
ta: முதன்மையான இடைமுகம்

en: The settings UI
ta: அமைப்புகள் இடைமுகம்

en: This is a maintenance release. Changes:
ta: இது ஒரு பராமரிப்பு வெளியீடு. மாற்றங்கள்:

en: Translations updates
ta: மொழிபெயர்ப்பு புதுப்பிப்புகள்

en: Support for gnome 47
ta: க்னோம் 47 க்கான உதவி

en: Support for gnome 46
ta: க்னோம் 46 க்கான உதவி

en: Stable release for GNOME 45. Changes:
ta: க்னோம் 45 க்கான நிலையான வெளியீடு. மாற்றங்கள்:

en: Port to gnome 45
ta: க்னோம் 45 க்கு துறைமுகம்

en: Add setting to open ui window centered
ta: இடைமுகம் சாளரத்தை மையமாகக் கொண்ட அமைப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Fix a bug leading to history with only one item
ta: ஒரே ஒரு உருப்படியுடன் வரலாற்றுக்கு வழிவகுக்கும் பிழையை சரிசெய்யவும்

en: First release for GNOME 44. Changes:
ta: க்னோம் 44 க்கான முதல் வெளியீடு. மாற்றங்கள்:

en: gcr 4 is now required
ta: சி.சி.ஆர் 4 இப்போது தேவை

en: Port to gnome 44
ta: க்னோம் 44 க்கு துறைமுகம்

en: Avoid crash under heavy memory load
ta: கனமான நினைவக சுமைகளின் கீழ் செயலிழப்பைத் தவிர்க்கவும்

en: Respect --use-index when displaying history
ta: வரலாற்றைக் காண்பிக்கும் போது மரியாதை-use-index

en: First release for GNOME 43. Changes:
ta: க்னோம் 43 க்கான முதல் வெளியீடு. மாற்றங்கள்:

en: Port to GNOME 43
ta: க்னோம் 43 க்கு துறைமுகம்

en: Internal preparation for gtk4 port
ta: சி.டி.கே 4 போர்ட்டுக்கான உள் தயாரிப்பு

en: Open GPaste UI where the mouse pointer is
ta: மவுச் சுட்டிக்காட்டி இருக்கும் இடத்தில் gpaste இடைமுகம் ஐத் திறக்கவும்

en: Fixes to the new preferences tool
ta: புதிய விருப்பத்தேர்வுகள் கருவியை சரிசெய்கிறது

en: Style fixes
ta: பாணி திருத்தங்கள்

en: First release for GNOME 42. Changes:
ta: க்னோம் 42 க்கான முதல் வெளியீடு. மாற்றங்கள்:

en: Old libgpaste replaced by a new minimal libgpaste-2 with no gtk dependency
ta: சி.டி.கே சார்பு இல்லாத புதிய குறைந்தபட்ச லிப்க்பேச்ட் -2 ஆல் மாற்றப்பட்ட பழைய லிப்க்பேச்ட்

en: New libgpaste-gtk3 for utils and settings ui
ta: பயன்பாடுகள் மற்றும் அமைப்புகளுக்கு இடைமுகம் க்கான புதிய libgpaste-gtk3

en: New libgpaste-gtk4 for utils and preferences ui
ta: பயன்பாடுகள் மற்றும் விருப்பங்களுக்கான புதிய libgpaste-gtk4 இடைமுகம்

en: New gtk4 based gpaste-preferences utility
ta: புதிய சி.டி.கே 4 அடிப்படையிலான சி.பி.

en: Autotools are no longer supported
ta: ஆட்டோடூல்கள் இனி ஆதரிக்கப்படாது

en: Extension updated for gnome-shell 42
ta: க்னோம்-செல் 42 க்கு நீட்டிப்பு புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: fix the storage path for meson builds
ta: மீசன் கட்டமைப்பிற்கான சேமிப்பக பாதையை சரிசெய்யவும்

en: fix some race conditions in history handling
ta: வரலாற்று கையாளுதலில் சில இன நிலைமைகளை சரிசெய்யவும்

en: better fix crash when there is no history yet
ta: இதுவரை வரலாறு இல்லாதபோது செயலிழப்பை சரிசெய்ய சிறந்தது

en: fix crash when there is no history yet
ta: இதுவரை வரலாறு இல்லாதபோது செயலிழப்பை சரிசெய்யவும்

en: translations update
ta: மொழிபெயர்ப்பு புதுப்பிப்பு

en: fix gnome-shell exntesion when the daemon restarts
ta: டீமான் மறுதொடக்கம் செய்யும் போது க்னோம்-செல் எக்சன்டீனை சரிசெய்யவும்

en: Fix keybindings for wayland
ta: வேலண்டிற்கான விசைப்பலகைகளை சரிசெய்யவும்

en: First release for GNOME 41. Changes:
ta: க்னோம் 41 க்கான முதல் வெளியீடு. மாற்றங்கள்:

en: port to gnome-shell 41
ta: க்னோம்-செல் 41 க்கு துறைமுகம்

en: fix a crash in memory usage checking
ta: நினைவக பயன்பாட்டு சோதனையில் விபத்தை சரிசெய்யவும்

en: First release for GNOME 40. Changes:
ta: க்னோம் 40 க்கான முதல் வெளியீடு. மாற்றங்கள்:

en: port to gnome-shell 40
ta: க்னோம்-செல் 40 க்கு துறைமுகம்

en: placeholder for gnome-shell prefs
ta: க்னோம்-செல் முன்னுரிமைகளுக்கான ஒதுக்கிடர்

en: fix X11 keybinder outside of GNOME
ta: க்னோமுக்கு வெளியே x11 கீபிண்டரை சரிசெய்யவும்

en: better handling and reporting of invalid uuids passed to gpaste-client
ta: GPASTE-Client க்கு அனுப்பப்பட்ட தவறான UUID களின் சிறந்த கையாளுதல் மற்றும் அறிக்கையிடல்

en: gpaste-client now has a --use-index argument for several subcommands to use index instead of uuid
ta: gpaste-client இப்போது UUID க்கு பதிலாக குறியீட்டைப் பயன்படுத்த பல துணைக் கமாண்டுகளுக்கு-use-index உரையாடல் உள்ளது

en: fix the make-password keybinding
ta: மேக்-பாச்வேர்ட் கீபிங்கை சரிசெய்யவும்

en: updated translations
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட மொழிபெயர்ப்புகள்

en: gnome-shell extension warning fixes
ta: க்னோம்-செல் நீட்டிப்பு எச்சரிக்கை திருத்தங்கள்

en: gnome-shell extension cosmetic updates
ta: க்னோம்-செல் நீட்டிப்பு ஒப்பனை புதுப்பிப்புகள்

en: Disable images support by default (can be reenabled in preferences)
ta: முன்னிருப்பாக படங்களின் ஆதரவை முடக்கு (விருப்பங்களில் மீண்டும் உருவாக்கப்படலாம்)

en: Search now includes passwords (using their names)
ta: இப்போது தேடலில் கடவுச்சொற்கள் உள்ளன (அவற்றின் பெயர்களைப் பயன்படுத்தி)

en: systemd integration enhancements
ta: SystemD ஒருங்கிணைப்பு மேம்பாடுகள்

en: First release for GNOME 3.38. Changes:
ta: க்னோம் 3.38 க்கான முதல் வெளியீடு. மாற்றங்கள்:

en: Drop the Tracking DBus signal
ta: கண்காணிப்பு DBUS சமிக்ஞையை கைவிடவும்

en: Switch to uuids to identify items
ta: உருப்படிகளை அடையாளம் காண UUIDS க்கு மாறவும்

en: Bump DBus interface to org.gnome.GPaste2
ta: Org.gnome.gpasat2 க்கு பம்ப் டிபிஎச் இடைமுகம்

en: Update to gnome-shell 3.38.0
ta: க்னோம்-செல் 3.38.0 க்கு புதுப்பிக்கவும்

en: Fix activating items using Ctrl-Number in gnome-shell
ta: க்னோம்-செல்லில் Ctrl- எண் பயன்படுத்தி செயல்படுத்தும் உருப்படிகளை சரிசெய்யவும்

en: Fix keybinding regrab with gnome-shell
ta: க்னோம்-செல் உடன் கீபிண்டிங் ரெட்ராபை சரிசெய்யவும்

en: Fix keybinding grab with gnome-shell
ta: க்னோம்-செல் மூலம் கீபிங் கிராப்பை சரிசெய்யவும்

en: First release for GNOME 3.36. Changes:
ta: க்னோம் 3.36 க்கான முதல் வெளியீடு. மாற்றங்கள்:

en: Update to gnome-shell 3.36.0
ta: க்னோம்-செல் 3.36.0 க்கு புதுப்பிக்கவும்

en: Compatibility with recent appstream-glib
ta: அண்மைக் கால ஆப்ச்ட்ரீம்-க்ளிபுடன் பொருந்தக்கூடிய தன்மை

en: First release for GNOME 3.34. Changes:
ta: க்னோம் 3.34 க்கான முதல் வெளியீடு. மாற்றங்கள்:

en: Update to gnome-shell 3.34.0
ta: க்னோம்-செல் 3.34.0 க்கு புதுப்பிக்கவும்

en: @GETTEXT_PACKAGE@
ta: @Gettext_package@

en: Launch the graphical tool
ta: வரைகலை கருவியைத் தொடங்கவும்

en: Mark the active item as being a password
ta: செயலில் உள்ள உருப்படியை கடவுச்சொல் எனக் குறிக்கவும்

en: Delete the active item from history
ta: செயலில் உள்ள உருப்படியை வரலாற்றிலிருந்து நீக்கவும்

en: Display the history
ta: வரலாற்றைக் காண்பி

en: Sync the clipboard to the primary selection
ta: கிளிப்போர்டை முதன்மை தேர்வுக்கு ஒத்திசைக்கவும்

en: Sync the primary selection to the clipboard
ta: முதன்மை தேர்வை கிளிப்போர்டுடன் ஒத்திசைக்கவும்

en: Upload the active item to a pastebin service
ta: செயலில் உள்ள உருப்படியை பேச்டெபின் சேவையில் பதிவேற்றவும்

en: GPaste Preferences
ta: Gpaste விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Manage your GPaste preferences
ta: உங்கள் GPASTE விருப்பங்களை நிர்வகிக்கவும்

en: Clipboard;Manager;Settings;Preferences;Configuration;
ta: கிளிப்போர்டு; மேலாளர்; அமைப்புகள்; விருப்பத்தேர்வுகள்; உள்ளமைவு;

en: Max size of an element when displaying it
ta: ஒரு உறுப்பின் அதிகபட்ச அளவு அதைக் காண்பிக்கும் போது

en: The extra stuff of that element will be replaced by "…", and newlines by " " when displaying from the applet, 0 to disable.
ta: அந்த உறுப்பின் கூடுதல் பொருள் "…", மற்றும் நியூமைன்சை "" ஆப்லெட்டிலிருந்து காண்பிக்கும் போது 0, 0 ஐ முடக்குவதன் மூலம் மாற்றப்படும்.

en: Do we detect and replace growing lines in history?
ta: வரலாற்றில் வளர்ந்து வரும் வரிகளை நாங்கள் கண்டறிந்து மாற்றுவோமா?

en: By default, selecting "Here is", then "Here is an example" will create two entries in the history. With this feature enabled, the first one will be replaced by the second one.
ta: இயல்பாக, "இங்கே" என்பதைத் தேர்ந்தெடுப்பது, பின்னர் "இங்கே ஒரு எடுத்துக்காட்டு" வரலாற்றில் இரண்டு உள்ளீடுகளை உருவாக்கும். இந்த நற்பொருத்தம் இயக்கப்பட்டவுடன், முதலாவது இரண்டாவது மூலம் மாற்றப்படும்.

en: The name of the current history
ta: தற்போதைய வரலாற்றின் பெயர்

en: The default name is "history"
ta: இயல்புநிலை பெயர் "வரலாறு"

en: Do we save the images copied to history, or only text?
ta: வரலாற்றில் நகலெடுக்கப்பட்ட படங்களை நாம் சேமிக்கிறோமா, அல்லது உரையை மட்டுமே சேமிக்கிறோமா?

en: By default, we're saving only text
ta: இயல்பாக, நாங்கள் உரையை மட்டுமே சேமிக்கிறோம்

en: Do we close the UI after selecting an item?
ta: ஒரு உருப்படியைத் தேர்ந்தெடுத்த பிறகு நாங்கள் இடைமுகம் ஐ மூடுகிறோமா?

en: By default, we close it
ta: இயல்பாக, நாங்கள் அதை மூடுகிறோம்

en: Do we open the UI window centered?
ta: இடைமுகம் சாளரத்தை மையமாகக் கொண்டதா?

en: By default, we open it where the mouse cursor is
ta: இயல்பாக, மவுச் கர்சர் இருக்கும் இடத்தில் அதைத் திறக்கிறோம்

en: The keyboard shortcut to launch the graphical interface
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழி வரைகலை இடைமுகத்தைத் தொடங்க

en: By default, hitting ctrl + alt + g does that ("<Ctrl><Alt>G"). An empty string here disables this functionnality.
ta: இயல்பாக, கட்டுப்பாடு + மாற்று + G ஐ அடிப்பது அதைச் செய்கிறது ("<ctrl> <alt> g"). இங்கே ஒரு வெற்று சரம் இந்த செயல்பாட்டை முடக்குகிறது.

en: The keyboard shortcut to mark the active item as being a password
ta: செயலில் உள்ள உருப்படியை கடவுச்சொல் எனக் குறிக்க விசைப்பலகை குறுக்குவழி

en: By default, hitting ctrl + alt + s will mark the active item as being a password ("<Ctrl><Alt>S"). An empty string here disables this functionnality.
ta: இயல்பாக, கட்டுப்பாடு + மாற்று + S ஐத் தாக்குவது செயலில் உள்ள உருப்படியை கடவுச்சொல் ("<ctrl> <alt> s") எனக் குறிக்கும். இங்கே ஒரு வெற்று சரம் இந்த செயல்பாட்டை முடக்குகிறது.

en: Max displayed history size
ta: அதிகபட்சம் வரலாற்றைக் காட்டியது

en: Maximum number of items displayed in the history
ta: வரலாற்றில் காட்டப்படும் அதிகபட்ச உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

en: Max history size
ta: அதிகபட்ச வரலாற்று அளவு

en: Maximum number of items in history
ta: வரலாற்றில் அதிகபட்ச உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

en: Max memory usage (MB)
ta: அதிகபட்ச நினைவக பயன்பாடு (எம்பி)

en: Maximum amount of memory used to store contents
ta: உள்ளடக்கங்களை சேமிக்க பயன்படுத்தப்படும் அதிகபட்ச நினைவகம்

en: Max text item size
ta: அதிகபட்ச உரை உருப்படி அளவு

en: Maximum size of a text item. Anything out of this boundary is ignored.
ta: உரை உருப்படியின் அதிகபட்ச அளவு. இந்த எல்லைக்கு வெளியே எதுவும் புறக்கணிக்கப்படுகிறது.

en: Min text item size
ta: மணித்துளி உரை உருப்படி அளவு

en: Minimum size of a text item. Anything out of this boundary is ignored.
ta: உரை உருப்படியின் குறைந்தபட்ச அளவு. இந்த எல்லைக்கு வெளியே எதுவும் புறக்கணிக்கப்படுகிறது.

en: The keyboard shortcut to delete the first element in history
ta: வரலாற்றின் முதல் உறுப்பை நீக்க விசைப்பலகை குறுக்குவழி

en: By default, hitting ctrl + alt + v does that ("<Ctrl><Alt>V"). An empty string here disables this functionnality.
ta: இயல்பாக, கட்டுப்பாடு + மாற்று + V ஐத் தாக்கும் அதைச் செய்கிறது ("<ctrl> <alt> v"). இங்கே ஒரு வெற்று சரம் இந்த செயல்பாட்டை முடக்குகிறது.

en: Does the primary selection affects history?
ta: முதன்மை தேர்வு வரலாற்றை பாதிக்கிறதா?

en: By default, only clipboard (ctrl+c) affects history.
ta: இயல்பாக, இடைநிலைப்பலகை (CTRL+C) மட்டுமே வரலாற்றை பாதிக்கிறது.

en: Do we save all versions of selected rich text (e.g. html) or just the plain text version?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பணக்கார உரையின் (எ.கா. HTML) அல்லது எளிய உரை பதிப்பின் அனைத்து பதிப்புகளையும் சேமிக்கிறோமா?

en: By default, we're saving all
ta: இயல்பாக, நாங்கள் அனைத்தையும் சேமிக்கிறோம்

en: Do we save the history from one session to another?
ta: வரலாற்றை ஒரு அமர்விலிருந்து மற்றொரு அமர்வுக்கு சேமிக்கிறோமா?

en: By default, we're saving it
ta: இயல்பாக, நாங்கள் அதை சேமிக்கிறோம்

en: The keyboard shortcut to display the menu
ta: மெனுவைக் காண்பிக்க விசைப்பலகை குறுக்குவழி

en: By default, hitting ctrl + alt + h displays the menu ("<Ctrl><Alt>H"). An empty string here disables this functionnality.
ta: இயல்பாக, கட்டுப்பாடு + மாற்று + H ஐத் தாக்குவது மெனுவைக் காட்டுகிறது ("<ctrl> <alt> H"). இங்கே ஒரு வெற்று சரம் இந்த செயல்பாட்டை முடக்குகிறது.

en: The keyboard shortcut to sync the clipboard to the primary selection
ta: கிளிப்போர்டை முதன்மை தேர்வுக்கு ஒத்திசைக்க விசைப்பலகை குறுக்குவழி

en: By default, hitting ctrl + alt + o syncs them ("<Ctrl><Alt>P"). An empty string here disables this functionnality.
ta: இயல்பாக, கட்டுப்பாடு + மாற்று + O ஐ அழுத்தி அவற்றை ஒத்திசைக்கிறது ("<ctrl> <alt> p"). இங்கே ஒரு வெற்று சரம் இந்த செயல்பாட்டை முடக்குகிறது.

en: The keyboard shortcut to sync the primary selection to the clipboard
ta: முதன்மை தேர்வை கிளிப்போர்டுடன் ஒத்திசைக்க விசைப்பலகை குறுக்குவழி

en: By default, hitting ctrl + alt + p syncs them ("<Ctrl><Alt>P"). An empty string here disables this functionnality.
ta: இயல்பாக, கட்டுப்பாடு + மாற்று + P ஐ அழுத்தி அவற்றை ஒத்திசைக்கிறது ("<ctrl> <alt> p"). இங்கே ஒரு வெற்று சரம் இந்த செயல்பாட்டை முடக்குகிறது.

en: Are the primary selection and the clipboard synchronized?
ta: முதன்மை தேர்வு மற்றும் இடைநிலைப்பலகை ஒத்திசைக்கப்பட்டதா?

en: By default, the primary selection and the clipboard are independent.
ta: இயல்பாக, முதன்மை தேர்வு மற்றும் இடைநிலைப்பலகை சுயாதீனமானவை.

en: Do we track the clipboard changes?
ta: இடைநிலைப்பலகை மாற்றங்களை நாங்கள் கண்காணிக்கிறோமா?

en: By default, we're tracking those changes.
ta: இயல்பாக, அந்த மாற்றங்களை நாங்கள் கண்காணிக்கிறோம்.

en: Do we sync the daemon state with the gnome-shell extension's one? (disable the daemon when disabling the extension)
ta: டீமான் நிலையை க்னோம்-செல் நீட்டிப்புடன் ஒத்திசைக்கிறோமா? (நீட்டிப்பை முடக்கும்போது டீமனை முடக்கவும்)

en: By default, the daemon state keeps unchanged
ta: இயல்பாக, டீமான் நிலை மாறாமல் இருக்கும்

en: Do we trim the textual items before adding them to history?
ta: உரை உருப்படிகளை வரலாற்றில் சேர்ப்பதற்கு முன்பு அவற்றை ஒழுங்கமைக்கலாமா?

en: Trimming means removing all trailing and ending spaces. By default, we're letting them as-is.
ta: ஒழுங்கமைத்தல் என்பது அனைத்து பின்தங்கிய மற்றும் இறுதி இடங்களையும் அகற்றுவதாகும். இயல்பாக, நாங்கள் அவர்களை அனுமதிக்கிறோம்.

en: The keyboard shortcut to upload the first element in history to a pastebin service
ta: வரலாற்றில் முதல் உறுப்பை ஒரு பேச்டெபின் சேவையில் பதிவேற்ற விசைப்பலகை குறுக்குவழி

en: By default, hitting ctrl + alt + u does that ("<Ctrl><Alt>U"). An empty string here disables this functionnality.
ta: இயல்பாக, கட்டுப்பாடு + மாற்று + உ ஐத் தாக்கும் அதைச் செய்கிறது ("<ctrl> <alt> u"). இங்கே ஒரு வெற்று சரம் இந்த செயல்பாட்டை முடக்குகிறது.

en: Do we prompt for confirmation when emptying a history?
ta: வரலாற்றை காலியாக்கும்போது உறுதிப்படுத்த நாங்கள் தூண்டுகிறோமா?

en: By default, we do as it's a destructive action
ta: இயல்பாக, இது ஒரு அழிவுகரமான செயல் என்பதால் நாங்கள் செய்கிறோம்

en: Couldn't spawn
ta: ச்பான் செய்ய முடியவில்லை

en: Usage:
ta: பயன்பாடு:

note: Translators: help for gpaste history
en: print the history with UUIDs
ta: வரலாற்றை UUIDS உடன் அச்சிடுங்கள்

note: Translators: help for gpaste history-size
en: print the size of the history
ta: வரலாற்றின் அளவை அச்சிடுங்கள்

note: Translators: help for gpaste get-history
en: get the name of the current history
ta: தற்போதைய வரலாற்றின் பெயரைப் பெறுங்கள்

note: Translators: help for gpaste backup-history <name> Translators: help for gpaste switch-history <name> Translators: help for gpaste delete-history <name> Translators: help for gpaste add-password <name> <text> Translators: help for gpaste set-password <uuid> <name> Translators: help for gpaste delete
en: name
ta: பெயர்

en: backup current history
ta: தற்போதைய வரலாறு காப்புப்பிரதி

en: switch to another history
ta: மற்றொரு வரலாற்றுக்கு மாறவும்

en: delete a history
ta: ஒரு வரலாற்றை நீக்கு

note: Translators: help for gpaste list-histories
en: list available histories
ta: கிடைக்கக்கூடிய வரலாறுகள் பட்டியல்

note: Translators: help for gpaste add <text>
en: text
ta: உரை

en: set text to clipboard
ta: இடைநிலைப்பலகைக்கு உரையை அமைக்கவும்

en: password
ta: கடவுச்சொல்

en: add the name - password couple to the clipboard
ta: கிளிப்போர்டில் பெயர் - கடவுச்சொல் இணை சேர்க்கவும்

note: Translators: help for gpaste rename-password <old name> <new name>
en: old name
ta: பழைய பெயர்

en: new name
ta: புதிய பெயர்

en: rename the password
ta: கடவுச்சொல்லை மறுபெயரிடுங்கள்

note: Translators: help for gpaste get <uuid>
en: get the item <uuid> from the history
ta: வரலாற்றிலிருந்து <uuid> உருப்படியைப் பெறுங்கள்

note: Translators: help for gpaste select <uuid>
en: set the item <uuid> from the history to the clipboard
ta: உருப்படியை <uuid> வரலாற்றிலிருந்து இடைநிலைப்பலகைக்கு அமைக்கவும்

note: Translators: help for gpaste replace <uuid> <contents>
en: contents
ta: உள்ளடக்கங்கள்

en: replace the contents of the item <uuid> from the history with the provided one
ta: வழங்கப்பட்ட ஒன்றோடு வரலாற்றிலிருந்து <uuid> உருப்படியின் உள்ளடக்கங்களை மாற்றவும்

note: Translators: help for gpaste merge <uuid> … <uuid>
en: merge the items matching the UUIDs from the history and put the result in the clipboard
ta: வரலாற்றிலிருந்து UUID களுடன் பொருந்தக்கூடிய உருப்படிகளை ஒன்றிணைத்து, முடிவை கிளிப்போர்டில் வைக்கவும்

en: set the item <uuid> from the history as a password named <name>
ta: வரலாற்றிலிருந்து <auuid> உருப்படியை <பெயர்> என்ற கடவுச்சொல்லாக அமைக்கவும்

note: Translators: help for gpaste delete <uuid>
en: delete item <uuid> from the history
ta: வரலாற்றிலிருந்து <uuid> உருப்படியை நீக்கு

en: delete the password <name> from the history
ta: வரலாற்றிலிருந்து கடவுச்சொல்லை <பெயர்> நீக்கவும்

note: Translators: help for gpaste file <path>
en: path
ta: பாதை

en: put the content of the file at <path> into the clipboard
ta: கோப்பின் உள்ளடக்கத்தை <athe> இல் கிளிப்போர்டில் வைக்கவும்

note: Translators: help for whatever | gpaste
en: whatever
ta: எதுவாக இருந்தாலும்

en: set the output of whatever to clipboard
ta: இடைநிலைப்பலகைக்கு எதுவுமே வெளியீட்டை அமைக்கவும்

note: Translators: help for gpaste empty
en: empty the history
ta: வரலாற்றை வெறுமை செய்யுங்கள்

note: Translators: help for gpaste start
en: start tracking clipboard changes
ta: இடைநிலைப்பலகை மாற்றங்களைக் கண்காணிக்கத் தொடங்குங்கள்

note: Translators: help for gpaste stop
en: stop tracking clipboard changes
ta: இடைநிலைப்பலகை மாற்றங்களைக் கண்காணிப்பதை நிறுத்துங்கள்

note: Translators: help for gpaste quit
en: alias for stop
ta: நிறுத்தத்திற்கான மாற்றுப்பெயர்

note: Translators: help for gpaste daemon-reexec
en: reexecute the daemon (after upgrading...)
ta: டீமனை மீண்டும் ஆராயுங்கள் (மேம்படுத்தப்பட்ட பிறகு ...)

note: Translators: help for gpaste preferences
en: launch the configuration tool
ta: உள்ளமைவு கருவியைத் தொடங்கவும்

note: Translators: help for gpaste ui
en: launch the graphical tool
ta: வரைகலை கருவியைத் தொடங்கவும்

note: Translators: help for gpaste show-history
en: make the applet or extension display the history
ta: ஆப்லெட் அல்லது நீட்டிப்பு வரலாற்றைக் காண்பி

note: Translators: help for gpaste upload
en: upload the item <uuid> to a pastebin service
ta: உருப்படியை <uuid> ஒரு பேச்டெபின் சேவையில் பதிவேற்றவும்

note: Translators: help for gpaste version
en: display the version
ta: பதிப்பைக் காண்பி

note: Translators: help for gpaste daemon-version
en: display the daemon version
ta: டீமான் பதிப்பைக் காண்பி

note: Translators: help for gpaste help
en: display this help
ta: இந்த உதவியைக் காண்பி

note: Translators: help for gpaste about
en: display the about dialog
ta: பற்றி உரையாடலைக் காண்பி

en: Convenience options:
ta: வசதியான விருப்பங்கள்:

note: Translators: help for --use-index
en: use the index of the item instead of its UUID
ta: உருப்படியின் குறியீட்டை அதன் UUID க்கு பதிலாக பயன்படுத்தவும்

en: Display options:
ta: காட்சி விருப்பங்கள்:

note: Translators: help for --oneline
en: display each item on only one line
ta: ஒவ்வொரு உருப்படியையும் ஒரே வரியில் மட்டுமே காண்பி

note: Translators: help for --raw
en: display each item raw (without line numbers)
ta: ஒவ்வொரு உருப்படியையும் ராவைக் காண்பி (வரி எண்கள் இல்லாமல்)

note: Translators: help for --reverse
en: display the items in reverse order
ta: உருப்படிகளை தலைகீழ் வரிசையில் காண்பி

note: Translators: help for --zero
en: use a NUL character instead of a new line betweean each item
ta: ஒவ்வொரு பொருளுக்கும் ஒரு புதிய வரிக்கு பதிலாக ஒரு NUL எழுத்தை பயன்படுத்தவும்

en: Merge options:
ta: விருப்பங்களை ஒன்றிணைத்தல்:

note: Translators: help for --decoration <string> Translators: help for --separator <string>
en: string
ta: சரம்

en: add the given decoration to the beginning and the end of each item before merging
ta: ஒன்றிணைவதற்கு முன் ஒவ்வொரு பொருளின் தொடக்கத்திலும் முடிவிலும் கொடுக்கப்பட்ட அலங்காரத்தை சேர்க்கவும்

en: add the given separator between each item when merging
ta: ஒன்றிணைக்கும் போது ஒவ்வொரு பொருளுக்கும் இடையில் கொடுக்கப்பட்ட பிரிப்பான் சேர்க்கவும்

en: Successfully reexecuted the daemon
ta: டீமனை வெற்றிகரமாக மறுபரிசீலனை செய்தார்

en: Cannot add non utf8 data as text.
ta: UTF8 அல்லாத தரவை உரையாக சேர்க்க முடியாது.

en: Couldn't connect to GPaste daemon
ta: Gpaste டீமனுடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: Stop signal received, exiting
ta: சிக்னல் பெறப்பட்ட நிறுத்த, வெளியேறுதல்

en: Could not acquire DBus name.
ta: DBUS பெயரைப் பெற முடியவில்லை.

note: This is the date format "month/day/year time"
en: %m/%d/%y %T
ta: %m/%d/%y%t

note: This gets displayed in history when selecting an image
en: [Image, %d x %d (%s)]
ta: [படம், %d ஃச் %d ( %s)]]

note: This is the prefix displayed in history to identify a password
en: Password
ta: கடவுச்சொல்

note: This is the prefix displayed in history to identify selected files
en: [Files]
ta: [கோப்புகள்]

en: About
ta: பற்றி

en: (Couldn't connect to GPaste daemon)
ta: (GPaste டீமானுடன் இணைக்க முடியவில்லை)

en: (Empty)
ta: (காலியாக)

en: (No result)
ta: (முடிவு இல்லை)

en: Empty history
ta: வெற்று வரலாறு

en: Track changes
ta: மாற்றங்களை கண்காணிக்கவும்

en: Graphical tool
ta: வரைகலை கருவி

en: Could not create history dir
ta: வரலாற்றை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to register the gtk application
ta: சி.டி.கே விண்ணப்பத்தை பதிவு செய்வதில் தோல்வி

en: is already running.
ta: ஏற்கனவே இயங்குகிறது.

en: Track clipboard changes
ta: ட்ராக் இடைநிலைப்பலகை மாற்றங்கள்

en: Close UI on select
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடைமுகம் ஐ மூடு

en: Open UI window centered
ta: இடைமுகம் சாளரத்தை மையமாகக் கொண்டது

en: Enable the gnome-shell extension
ta: க்னோம்-செல் நீட்டிப்பை இயக்கவும்

en: Sync the daemon state with the extension's one
ta: டீமான் நிலையை நீட்டிப்புடன் ஒத்திசைக்கவும்

en: Primary selection affects history
ta: முதன்மை தேர்வு வரலாற்றை பாதிக்கிறது

en: Synchronize clipboard with primary selection
ta: முதன்மை தேர்வோடு கிளிப்போர்டை ஒத்திசைக்கவும்

en: Images support
ta: படங்கள் உதவி

en: Trim items
ta: உருப்படிகளை ஒழுங்கமைக்கவும்

en: Detect growing lines
ta: வளர்ந்து வரும் கோடுகளைக் கண்டறியவும்

en: Save history
ta: வரலாற்றைக் காப்பாற்றுங்கள்

en: Max element size when displaying
ta: காண்பிக்கும் போது அதிகபட்ச உறுப்பு அளவு

en: Max text item length
ta: அதிகபட்ச உரை உருப்படி நீளம்

en: Min text item length
ta: மணித்துளி உரை உருப்படி நீளம்

en: General behaviour
ta: பொது நடத்தை

en: History settings
ta: வரலாற்று அமைப்புகள்

en: Keyboard shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

note: Translators: this is the translation for emptying the history
en: Empty
ta: காலி

en: Do you really want to empty the history?
ta: நீங்கள் உண்மையில் வரலாற்றை வெறுமை செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Open the UI window centered
ta: இடைமுகம் சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Clipboards synchronization
ta: கிளிப்போர்டுகள் ஒத்திசைவு

en: Optional features
ta: விருப்ப நற்பொருத்தங்கள்

en: Resources limits
ta: வள வரம்புகள்

en: Text limits
ta: உரை வரம்புகள்

en: Display settings
ta: அமைப்புகளைக் காண்பி

en: History access
ta: வரலாற்று அணுகல்

en: Active element manipulation
ta: செயலில் உறுப்பு கையாளுதல்

en: Backup
ta: காப்புப்பிரதி

en: Under which name do you want to backup this history?
ta: இந்த வரலாற்றை எந்த பெயரில் காப்புப் பிரதி எடுக்க விரும்புகிறீர்கள்?

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Are you sure you want to delete this history?
ta: இந்த வரலாற்றை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Edit
ta: தொகு

en: New
ta: புதிய

en: Switch to
ta: மாறவும்

en: Restart
ta: மறுதொடக்கம்

en: Do you really want to restart the daemon?
ta: நீங்கள் உண்மையில் டீமனை மறுதொடக்கம் செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Restart the daemon
ta: டீமனை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்

en: Search
ta: தேடல்

en: GPaste Settings
ta: Gpaste அமைப்புகள்

en: General
ta: பொது

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Do you really want to stop tracking clipboard changes?
ta: இடைநிலைப்பலகை மாற்றங்களைக் கண்காணிப்பதை நிறுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: Upload
ta: பதிவேற்றும்
