GPaste - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Manage your clipboard history
vi: Quản lý lịch sử bảng tạm cuả bạn

en: GPaste is a clipboard managing system allowing you to track and manage your clipboard history in a highly customizable way.
vi: GPaste là một hệ thống quản lý bảng tạm cho phép bạn theo dõi và quản lý lịch sử bảng tạm, theo một cách có thể dễ dàng tùy chỉnh.

en: GPaste provides you with a graphical tool allowing you to manage everything easily.
vi: GPaste cung cấp cho bạn một giao diện cho phép bạn quản lý mọi thứ một cách dễ dàng.

en: The main UI
vi: Giao diện chính

en: The settings UI
vi: Giao diện cài đặt

en: This is a maintenance release. Changes:
vi: Đây là một bản phát hành bảo trì với những thay đổi:

en: First release for GNOME 43. Changes:
vi: Bản phát hành đầu tiên cho Gnome 43. Gồm các thay đổi sau:

en: Port to GNOME 43
vi: Biên dịch sang GNOME 43

en: Open GPaste UI where the mouse pointer is
vi: Mở GPaste khi đặt con trỏ chuột ở

en: First release for GNOME 42. Changes:
vi: Bản phát hành đầu tiên cho GNOME 42. Gồm các thay đổi:

en: New libgpaste-gtk4 for utils and preferences ui
vi: libgpaste-gtk4 mới cho giao diện tiện ích và tùy chỉnh

en: Autotools are no longer supported
vi: Autotools không còn được hỗ trợ

en: Extension updated for gnome-shell 42
vi: Đã cập nhật tiện ích mở rộng cho GNOME-shell 42

en: fix the storage path for meson builds
vi: sửa đường dẫn lưu trữ cho các bản dựng meson
