granite - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Close Tab
ta: தத்தலை மூடுக

en: Duplicate
ta: நகல்பிரதியெடு

en: Close Other Tab
ta: பிற தாவலை மூடு

en: Close Other Tabs
ta: பிற தாவல்களை மூடுக

en: Clear All
ta: அனைத்தையும் துடை

en: New Tab
ta: புதிய கீற்று

en: Undo Close Tab
ta: மூடிய தாவலை மீளமை

en: Closed Tabs
ta: மூடப்பட்ட தாவல்

en: Other
ta: மற்றது
