grilo-plugins master - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: Failed to parse response
ml: മറുപടി പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Empty response
ml: മറുപടി ശൂന്യം

en: Bookmarks
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍

en: Failed to remove: %s
ml: നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം: %s

en: No database connection
ml: ഡാറ്റാബൈസ് കണക്ഷന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Filesystem
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: File %s does not exist
ml: ഫയല്‍ %s നിലവിലില്ല

note: "%s" is a full user name, like "John Doe"
en: %s's Flickr
ml: %s ന്റെ ഫ്ലിക്കര്‍

en: New releases
ml: പുതിയ ലക്കങ്ങള്‍

en: Artists
ml: കലാകാരന്‍മാര്‍

en: Albums
ml: ആല്‍ബങ്ങള്‍

en: Feeds
ml: ഫീഡുകള്‍

en: Invalid identifier %s
ml: തിരിച്ചറിയാത്ത ഐഡന്റിഫയര്‍ %s

en: Failed to search: %s
ml: തിരയാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s

en: Optical Media
ml: ഒപ്ടിക്കല്‍ മീഡിയ

en: URL required
ml: URL ആവശ്യമുണ്ട്

en: Recent
ml: ഏറ്റവും പുതിയതു്

en: All
ml: എല്ലാം

en: Music
ml: സംഗീതം

en: News
ml: വാര്‍ത്തകള്‍

en: Society
ml: സമൂഹം

en: Show
ml: പരിപാടി

en: History
ml: ചരിത്രം

en: Travel
ml: യാത്ര

en: Local files
ml: പ്രാദേശിക ഫയലുകള്‍

en: Standard feeds
ml: മാനക ഫീഡുകള്‍

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍
