grilo master - en to ml translation catalogue (36 entries)

en: No mock definition found
ml: മാതൃക  നിർവചനം ഒന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Could not find mock content %s
ml: മാതൃക  ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്താനായില്ല %s

en: Could not access mock content: %s
ml: മാതൃക  ഉള്ളടക്കം ഉപയോഗിക്കാൻ ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞില്ല: %s

en: Cannot connect to the server
ml: സെര്‍വറുമായി ബന്ധപ്പെടാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Cannot connect to the proxy server
ml: പ്രോക്സി സെര്‍വറുമായി ബന്ധപ്പെടാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Invalid request URI or header: %s
ml: അസാധുവായ URI അല്ലെങ്കിൽ തലക്കെട്ട് അഭ്യർത്ഥന: %s

en: Authentication required: %s
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ ആവശ്യമാണു്: %s

en: The requested resource was not found: %s
ml: അപേക്ഷിച്ച വിഭവം കാണുന്നില്ല: %s

en: The entry has been modified since it was downloaded: %s
ml: ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത ശേഷം ഈ എന്‍ട്രി മാറ്റി: %s

en: Operation was cancelled
ml: പ്രക്രിയ റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Data not available
ml: വിവരം ലഭ്യമല്ല

en: Invalid URL %s
ml: അസാധുവായ URL %s

en: Semicolon-separated paths containing Grilo plugins
ml: ഗ്രിലോ പ്ലഗിൻസ് അടങ്ങിയ സെമികോളണ്‍ വേർതിരിച്ച പാതകൾ

en: Colon-separated paths containing Grilo plugins
ml: ഗ്രിലോ പ്ലഗിൻസ് അടങ്ങിയ കോളൻ വേർതിരിച്ച പാതകൾ

en: Colon-separated list of Grilo plugins to use
ml: ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ഗ്രിലോ പ്ലഗിണുകളുടെ കോളൺ-വേർതിരിച്ച ലിസ്റ്റ്

en: Grilo Options
ml: ഗ്രിലോ ഓപ്ഷനുകൾ

en: Show Grilo Options
ml: ഗ്രിലോ ഓപ്ഷനുകൾ കാണിക്കുക

en: No searchable sources available
ml: തിരയാനാകുന്ന ഉറവിടങ്ങളൊന്നും ലഭ്യമല്ല

en: Could not resolve media for URI “%s”
ml: “%s” എന്ന URIനായുള്ള മീഡിയ പരിഹരിക്കാനായില്ല

en: Plugin “%s” is already loaded
ml: “%s” പ്ലഗിൻ ഇതിനകം ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Failed to initialize plugin from %s
ml: %s ൽ നിന്ന് പ്ലഗിൻ പ്രാരംഭിക്കാൻ സാധിച്ചില്ല

en: Metadata key “%s” already registered in different format
ml: മെറ്റാഡേറ്റാ കീ “%s” ഇതിനകം വ്യത്യസ്ത ഫോർമാറ്റിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തുകഴിഞ്ഞു

en: Metadata key “%s” cannot be registered
ml: മെറ്റാഡാറ്റ കീ “%s” രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല

en: Source with id “%s” was not found
ml: “%s” എന്ന ഐഡിയുള്ള ഉറവിടം കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Failed to load plugin from %s
ml: %s നിന്ന് പ്ലഗിൻ ലോഡുചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Invalid plugin file %s
ml: %s പ്ലഗിൻ ഫയൽ അസാധുവാണ്

en: “%s” is not a valid plugin file
ml: “%s” സാധുവായ പ്ലഗിൻ ഫയലല്ല

en: Plugin “%s” already exists
ml: പ്ലഗിൻ “%s” ഇതിനകം നിലവിലുണ്ട്

en: Invalid path %s
ml: അസാധുവായ പാത %s

en: All configured plugin paths are invalid
ml: ക്രമീകരിച്ച എല്ലാ പ്ലഗിൻ പാത്തുകലും അസാധുവാണ്

en: Plugin “%s” not available
ml: പ്ലഗിൻ “%s” ലഭ്യമല്ല

en: Plugin not found: “%s”
ml: പ്ലഗിൻ കണ്ടെത്തിയില്ല: “%s”

en: Plugin configuration does not contain “plugin-id” reference
ml: പ്ലഗിൻ കോൺഫിഗറേഷനിൽ “പ്ലഗ്-ഐഡി” റഫറൻസ് അടങ്ങിയിട്ടില്ല

en: Some keys could not be written
ml: ചില കീകൾ എഴുതാനായില്ല

en: None of the specified keys are writable
ml: വ്യക്തമാക്കിയ കീകളൊന്നും റൈറ്റുചെയ്യാനായില്ല

en: Media has no “id”, cannot remove
ml: മാധ്യമത്തിന് “ഐഡി” ഇല്ല, നീക്കം ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല
