gscan2pdf - en to gu translation catalogue (173 entries)

en: Image
gu: ચિત્ર

en: OCR Output
gu: OCR નીપજ

en: Cannot read file: %s
gu: ફાઇલ વાંચી શકાય તેમ નથી : %s

en: Process image with GOCR.
gu: GOCR થી ચિત્રને પ્રસાધિત કરો

en: Process image with Tesseract.
gu: Tesseract થી ચિત્રને પ્રસાધિત કરો

en: Ocropus
gu: Ocropus થી ચિત્રને પ્રસાધિત કરો

en: Process image with Ocropus.
gu: Ocropus

en: Cuneiform
gu: Cuneiform થી ચિત્રને પ્રસાધિત કરો

en: Process image with Cuneiform.
gu: Cuneiform

en: _File
gu: ફાઈલ (_F)

en: _New
gu: નવું (_N)

en: Clears all pages
gu: બધાં પેજ કાઢી નાખે છે

en: _Open
gu: ખોલો (_O)

en: Open image file(s)
gu: ચિત્રની ફાઇલ/ફાઇલો ખોલો

en: S_can
gu: સ્કેન કરો

en: Scan document
gu: દસ્તાવેજ સ્કેન કરો

en: Save
gu: સાચવો

en: _Email as PDF
gu: PDF તરીકે ઇમેલ કરો

en: Attach as PDF to a new email
gu: PDF તરીકે નવા ઇમેલ સાથે જોડો

en: _Print
gu: છાપો (_P)

en: Print
gu: છાપો

en: _Compress temporary files
gu: હંગામી ફાઇલોનું સંકોચન કરો ( _C)

en: Compress temporary files
gu: હંગામી ફાઇલોનું સંકોચન કરો

en: _Quit
gu: બંધ કરો (_Q)

en: Quit
gu: બંધ કરો

en: _Edit
gu: ફેરફાર કરો (_E)

en: _Undo
gu: છેલ્લી ક્રિયા રદ કરો (_U)

en: Undo
gu: છેલ્લી ક્રિયા રદ કરો

en: _Redo
gu: ફરીથી કરો (_R)

en: Redo
gu: ફરી કરો

en: Cu_t
gu: કાપો (_t)

en: Cut selection
gu: પસંદગીને કાપો

en: _Copy
gu: નકલ કરો (_C)

en: Copy selection
gu: પસંદગીની નકલ કરો

en: _Paste
gu: ચોંટાડો (_P)

en: Paste selection
gu: પસંદગીને ચોંટાડો

en: _Delete
gu: કાઢી નાંખો (_D)

en: Delete selected pages
gu: પસંદગીનાં પાનાં કાઢી નાંખો

en: _Renumber
gu: ફરીથી ક્રમવાર કરો

en: Renumber pages
gu: પાનાંઓ ને ફરીથી ક્રમવાર કરોે

en: _Select
gu: પસંદ કરો (_S)

en: _All
gu: બધા (_A)

en: Select all pages
gu: બધા પાનાં પસંદ કરો

en: _Odd
gu: એકી સંખ્યાક

en: Select all odd-numbered pages
gu: બધા એકી સંખ્યાક પાનાંઓ પસંદ કરો

en: _Even
gu: બેકી સંખ્યાક

en: Select all evenly-numbered pages
gu: બધા બેકી સંખ્યાક પાનાંઓ પસંદ કરો

en: _Blank
gu: ખાલી (_B)

en: Select pages with low standard deviation
gu: અલ્પ માનક વિચલન વાળા પાનાઓને પસંદ કરો

en: _Dark
gu: ઘેરુ

en: Select dark pages
gu: ઘેરા પાનાંઓને પસંદ કરો

en: _Modified
gu: બદલાયેલું ( _M)

en: Select modified pages since last OCR
gu: છેલ્લા OCR બાદ બદલાયેલા પાનાઓં પસંદ કરો

en: _No OCR
gu: OCR નહીં ( _N)

en: Select pages with no OCR output
gu: OCR નીપજ વગરનાં પાનાઓં પસંદ કરો

en: _Clear OCR
gu: OCR ખાલી કરો ( _C)

en: Clear OCR output from selected pages
gu: પસંદ કરેલા પાનાઓંમાંથી OCR નીપજ ખાલી કરો

en: Propert_ies
gu: લાક્ષણિકતાઓ ( _I)

en: Edit image properties
gu: ચિત્રની લાક્ષણિકતાઓમાં ફેરફાર કરો

en: Prefere_nces
gu: પસંદગીઓ (_n)

en: Edit preferences
gu: પસંદગીઓમાં ફેરફાર કરો

en: _View
gu: જૂઓ (_V)

en: Zoom _100%
gu: _100% zoom કરો

en: Zoom to 100%
gu: 100% zoom કરો

en: Zoom to _fit
gu: બંધબેસતી રીતે zoom કરો ( _F)

en: Zoom to fit
gu: બંધબેસતી રીતે zoom કરો

en: Zoom _in
gu: મોટું કરો ( _I)

en: Zoom in
gu: મોટું કરો

en: Zoom _out
gu: નાનું કરો ( _O)

en: Zoom out
gu: નાનું કરો

en: Rotate 90° clockwise
gu: 90 અંશે ડાબેથી જમણે  ફેરવો

en: Rotate 180°
gu: 180 અંશે ફેરવો

en: Rotate 90° anticlockwise
gu: 90 અંશે જમણેથી ડાબે ફેરવો

en: _Tools
gu: ઉપકરણ (_T)

en: _Threshold
gu: થ્રેશોલ્ડ (_T)

en: Change each pixel above this threshold to black
gu: આ થ્રેશોલ્ડથી ઉપરનાં તમામ બિંદુઓને શ્યામ રંગના કરો

en: _Negate
gu: રંગો ઉલટાવો ( _N)

en: Converts black to white and vice versa
gu: શ્યામને શ્વેત અને શ્વેતને શ્યામ કરે છે

en: _Unsharp Mask
gu: આવરકને અતીવ્ર કરો ( _U)

en: Apply an unsharp mask
gu: અતીવ્ર આવરક લગાડો

en: _Crop
gu: કાપો (_C)

en: Crop pages
gu: પાનાઓં કાપો

en: _Clean up
gu: ચોખ્ખુ કરો

en: Clean up scanned images with unpaper
gu: unpaper નો ઉપયોગ કરી , પ્રતીકૃત ચિત્રોને ચોખ્ખા કરો

en: Optical Character Recognition
gu: અક્ષરોને દૃશ્ય સ્વરુપે ઓળખવાની પધ્ધતી

en: U_ser-defined
gu: ઉપયોગ કર્તા દ્વારા વ્યાખ્યાયિત

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: Help
gu: મદદ

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: _Drag
gu: ઉપાડો

en: Use the hand tool
gu: હસ્ત ઉપકરણનો ઉપયોગ કરો

en: Use the rectangular selection tool
gu: ચતુર્ભુજ પસંદગી ઉપકરણનો ઉપયોગ કરો

en: _Paint
gu: રંગ કરો ( _P)

en: Use the painter tool
gu: રંગકાર ઉપકરણનો ઉપયોગ કરો

en: Save image and Save as PDF both require imagemagick
gu: ચિત્રને સાચવો અને PDF તરીકે સાચવો  બન્નેમાં imagemagick ની જરૂરિયાત છે.

en: Save image requires libtiff
gu: ચિત્રને સાચવવામાં libtiff ની જરુરિયાત છે

en: Save as DjVu requires djvulibre-bin
gu: Djvu તરીકે સાચવવામાં djvulibre-bin ની જરુરિયાત છે

en: Email as PDF requires xdg-email
gu: PDF તરીકે ઇમેલ કરવામાં xdg-email ની જરુરિયાત છે

en: The rotating options and unpaper support require perlmagick
gu: ફેરવવાનાં વિકલ્પો અને unpaper સપોર્ટ માટે perlmagick ની આવશ્યક્તા છે

en: unpaper missing
gu: unpaper ઉપલબ્ધ નથી

en: OCR requires gocr, tesseract, ocropus, or cuneiform
gu: OCR માટે   gocr, tesseract, ocropus અથવા cuneiform ની આવશ્યક્તા છે

en: Warning: missing packages
gu: ચેતાવણી: પેકેજિસ ઉપલબ્ધ નથી

en: Error copying page
gu: પાનાંની નકલ કરવાંમાં ત્રુટી થઇ છે

en: Warning: unable to use %s for temporary storage. Defaulting to %s instead.
gu: ચેતાવણી: હંગામી સંચય માટે %s વાપરવામાં અક્ષમ છે,  તેના બદલે %s પર મૂળભૂત સ્થિતિ કરે છે.

en: Session
gu: સત્ર

en: Pick crashed session to restore
gu: પુનર્જીવિત કરવા માટે નિષ્ફળ સત્રને પસંદ કરો

en: Editing text
gu: લખાણ સુધારણા

en: text
gu: લખાણ

en: Some pages have not been saved.
    Do you really want to clear all pages?
gu: અમુક પાનાઓ હજુ સચવાયા નથી.
    શું તમે ખરેખર બધાં પાનાઓ કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Process %i of %i (%s)
gu: પ્રક્રિયા %i  જે  %i(%s) માંથી

en: Process %i of %i
gu: પ્રક્રિયા %i ના  %i

en: Open image
gu: ચિત્રને ખોલો

en: Image files
gu: ચિત્ર ફાઈલો

en: Pages to extract
gu: જુદા કરવાના પાનાઓં

en: First page to extract
gu: જુદુ કરવાનું પ્રથમ પાનું

en: Last page to extract
gu: જુદુ કરવાનું અંતિમ પાનું

en: Page Range
gu: પાનાઓની હાર( ક્યાંથી ક્યાં સુધી)

en: Date
gu: તારીખ

en: Year-Month-Day
gu: વર્ષ-મહીનો-દિવસ

en: Select Date
gu: તારીખ પસંદ કરો

en: Today
gu: આજે

en: Title
gu: શીર્ષક

en: Subject
gu: વિષય

en: Keywords
gu: મુખ્ય શબ્દો

en: JPEG Quality
gu: JPEG ગુણવત્તા

en: Automatic
gu: સ્વચાલિત

en: None
gu: કશું નહી

en: Compression
gu: સંકોચન

en: Image type
gu: ચિત્રનો પ્રકાર

en: Portable Document Format
gu: પોર્ટેબલ દસ્તાવેજ બંધારણ

en: Portable Network Graphics
gu: પોર્ટેબલ નેટવર્ક ગ્રાફિક્સ

en: Text
gu: લખાણ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: PDF filename
gu: PDF ફાઇલનું નામ

en: PDF files
gu: PDF ફાઇલો

en: Text files
gu: લેખન ફાઈલો

en: Threshold
gu: થ્રેશોલ્ડ

en: Resolution
gu: ગહનતા

en: Don't show this message again
gu: ફરીથી આ સંદેશને બતાવવો નહિં

en: Error: unable to load settings.
    Backing up settings
    Reverting to defaults
gu: ત્રુટી :  સેટિંગ્સ લોડ થઈ શકે તેમ નથી.
    સેટિંગ્સ બેક-અપ થઇ રહ્યા છે
    સિસ્ટમ મૂળભૂત પર પાછાં જઇ રહ્યા છે

en: A4
gu: એ૪

en: US Letter
gu: US લેટર

en: US Legal
gu: US કાયદાકીય

en: border-width
gu: કિનારની પહોળાઇ

en: Layout
gu: દેખાવ

en: Single
gu: એક પત્રીય

en: Double
gu: દ્વી પત્રીય

en: Deskew to edge
gu: કિનારથી ત્રાંસ નિવૃત્ત કરો

en: Use 'left' for scanning from the left edge.
gu: ડાબી કિનારથી scan કરવાં "ડાબે" નો ઉપયોગ કરો.

en: Use 'top' for scanning from the top edge.
gu: ઉપરની કિનારથી scan કરવાં "ઉપર" નો ઉપયોગ કરો.

en: Right
gu: જમણે

en: Use 'right' for scanning from the right edge.
gu: જમણી કિનારથી scan કરવાં માટે "જમણે" નો ઉપયોગ કરો.

en: Bottom
gu: નીચે

en: Use 'bottom' for scanning from the bottom.
gu: નીચેથી scan કરવાં માટે "નીચે" નો ઉપયોગ કરો.

en: Align to edge
gu: કિનારને સમાંતરિત કરો

en: Edge to which to align the page.
gu: એ કિનાર જેનાથી પાનાને સમાંતરિત કરવાનું છે.

en: Use 'left' to align to the left edge.
gu: ડાબી કિનારથી સમાંતરિત કરવા "ડાબે" નો ઉપયોગ કરો.

en: Use 'top' to align to the top edge.
gu: ઉપરથી સમાંતરિત કરવાં "ઉપર" નો ઉપયોગ કરો.

en: Use 'right' to align to the right edge.
gu: જમણી કિનારથી સમાંતરિત કરવાં  "જમણે" નો ઉપયોગ કરો.

en: Use 'bottom' to align to the bottom.
gu: નીચેથી સમાંતરિત કરવાં  "નીચે" નો ઉપયોગ કરો.

en: Border margin
gu: છેડાનો હાંસિયો

en: Vertical margin
gu: ઉભો હાંસિયો

en: Vertical distance to keep from the sheet edge when aligning a border area.
gu: કિનારનાં વિસ્તારને સમાંતરિત કરવા માટે કાગળનાં છેડેથી રાખવાનો ઉભો ગાળો.

en: Horizontal margin
gu: આડો હાંસિયો

en: Horizontal distance to keep from the sheet edge when aligning a border area.
gu: કિનારનાં વિસ્તારને સમાંતરિત કરવા માટે કાગળનાં છેડેથી રાખવાનો આડો ગાળો.

en: White threshold
gu: શ્વેત સીમા

en: Brightness ratio above which a pixel is considered white.
gu: તેજસ્વિતા નું પરિમાણ કે જેની ઉપરનાં કોઇ પણ બિન્દુને શ્વેત ગણવામાં આવે છે.

en: Black threshold
gu: શ્યામ સીમા

en: Brightness ratio below which a pixel is considered black (non-gray). This is used by the gray-filter. This value is also used when converting a grayscale image to black-and-white mode.
gu: તેજસ્વિતા નું પરિમાણ કે જેની નીચેનાં કોઇ પણ બિન્દુને શ્યામ (રાખોડી નહીં તેવું) ગણવામાં આવે છે. ગ્રે-ફિલ્ટર દ્વારા આનો ઉપયોગ થાય છે. આ અંકનો ઉપયોગ ગ્રે-સ્કેલ (રાખોડી રંગનાં વિવિધ આછા થી લઇ ગહન પ્રકારોથી બનેલા ) ચિત્રને શ્વેત-શ્યામ માં પરીવર્તિત કરવામાં પણ થાય છે.

en: Deskew
gu: ત્રાંસ (વાંક) નિવૃત્ત કરો

en: Border
gu: કિનાર

en: Filters
gu: ગાળકો

en: title
gu: શીર્ષક
