gsettings-desktop-schemas master - en to gu translation catalogue (246 entries)

en: On-screen keyboard
gu: ઓન-સ્ક્રીન કિબોર્ડ

en: Whether the on-screen keyboard is turned on.
gu: શું ઓન-સ્ક્રીન કિબોર્ડ ચાલુ છે.

en: Screen magnifier
gu: સ્ક્રીન મોટુ કરનાર

en: Screen reader
gu: સ્ક્રીન રીડર

en: Whether the screen reader is turned on.
gu: શું સ્ક્રીન રીડર ચાલુ છે.

en: Enable accessibility keyboard shortcuts
gu: કિબોર્ડ ટૂંકાણ સુલભતા સક્રિય કરો

en: Beep when a keyboard accessibility feature changes
gu: જ્યારે કિબોર્ડ સુલભતા લક્ષણ બદલાય ત્યારે અવાજ કરો

en: Whether to beep when a keyboard accessibility feature is enabled or disabled.
gu: શું અવાજ કરવાના છો જ્યારે કિબોર્ડ સુલભતા લક્ષણ સક્રિય અથવા નિષ્ક્રિય હોય.

en: Disable keyboard accessibility after a timeout
gu: સમયસમાપ્તિ પછી કિબોર્ડ સુલભતાને નિષ્ક્રિય કરો

en: Whether to disable keyboard accessibility after a timeout, useful for shared machines.
gu: શું સમયસમાપ્તિ પછી કિબોર્ડ સુલભતા લક્ષણ નિષ્ક્રિય કરવાના છો, વહેંચાયેલ મશીન માટે ઉપયોગી.

en: Duration of the disabling timeout
gu: સમયસમાપ્તિને નિષ્ક્રિય કરવાનો સમયગાળો

en: Duration of the timeout before disabling the keyboard accessibility.
gu: કિબોર્ડ સુલભતાને નિષ્ક્રિય કરતા પહેલાં સમયસમાપ્તિનો સમયગાળો.

en: Enable 'Bounce Keys'
gu: 'બાઉન્સ કી'ને સક્રિય કરો

en: Minimum interval in milliseconds
gu: મિલિસેકંડમાં ન્યૂનત્તમ અંતરાલ

en: Ignore multiple presses of the same key within this many milliseconds.
gu: આ ઘણી મિલિસેકંડમાં સરખી કીને ઘણી વખત દબાવવાનું અવગણો.

en: Beep when a key is rejected
gu: કીને નકારી દેવાઇ હોય ત્યારે અવાજ કરો

en: Whether to beep when a key is rejected.
gu: શું કીને નકારી દેવામાં આવી હોય તો અવાજ કરવાનો છે.

en: Enable 'Mouse Keys'
gu: 'માઉસ કી' ને સક્રિય કરો

en: Pixels per seconds
gu: પિક્સેલ પ્રતિ સેકંડ

en: How many pixels per second to move at the maximum speed.
gu: મહત્તમ ઝડપ પર ખસેડવા માટે કેટલી પિક્સેલ પ્રતિ સેકંડ છે.

en: How many milliseconds it takes to go from 0 to maximum speed.
gu: 0 થી મહત્તમ ઝડપે જવા માટે કેટલી મિલિસેકંડ તે લે છે.

en: Initial delay in milliseconds
gu: મિલિસેકંડમાં પ્રારંભિક વિલંબ

en: Enable 'Slow Keys'
gu: 'ધીમી કી' ને સક્રિય કરો

en: Beep when a key is first pressed
gu: જ્યારે કી પહેલી વાર દબે ત્યારે અવાજ કરો

en: Whether to beep when a key is first pressed.
gu: શું કી પહેલી વાર દબે ત્યારે અવાજ કરવાનો છે.

en: Beep when a key is accepted
gu: જ્યારે કીને સ્વીકારી હોય ત્યારે અવાજ કરો

en: Enable sticky keys
gu: સ્ટીકી કીને સક્રિય કરો

en: Disable when two keys are pressed at the same time
gu: નિષ્ક્રિય કરો જ્યારે બે કી એજ સમયે દબાવેલ છે

en: Enable 'Toggle Keys'
gu: 'ટૉગલ કી 'ને સક્રિય કરો

en: Mouse Tracking Mode
gu: માઉસ ટ્રેકીંગ સ્થિતિ

en: Screen position
gu: સ્ક્રીન સ્થાન

en: Enable lens mode
gu: લેન્સ સ્થિતિને સક્રિય કરો

en: Color Saturation
gu: રંગ સંતૃપ્ત

en: Change brightness of red
gu: લાલની તેજસ્વિતાને બદલો

en: Change brightness of green
gu: લાલની તેજસ્વિતાને બદલો

en: Change brightness of blue
gu: વાદળીની તેજસ્વિતાને બદલો

en: Change contrast of green
gu: લાલનાં સંયોજનને બદલો

en: Change contrast of blue
gu: વાદળીનાં સંયોજનને બદલો

en: Dwell click time
gu: Dwell ક્લિક સમય

en: Dwell click mode
gu: Dwell ક્લિક સ્થિતિ

en: Show click type window
gu: ક્લિક પ્રકાર વિન્ડોને બતાવો

en: Show click type window.
gu: ક્લિક પ્રકાર વિન્ડોને બતાવો.

en: Enable dwell clicks
gu: dwell ક્લિકને સક્રિય કરો

en: Enable dwell clicks.
gu: dwell ક્લિકને સક્રિય કરો.

en: Secondary click enabled
gu: ગૌણ કી સક્રિય થયેલ

en: Secondary click time
gu: ગૌણ ક્લિક સમય

en: Folder children
gu: ફોલ્ડર બાળક

en: Folder name
gu: ફોલ્ડર નામ

en: The name of the application folder.
gu: કાર્યક્રમ ફોલ્ડરનું નામ.

en: Translate the name
gu: નામને અનુવાદ કરો

en: Applications
gu: કાર્યક્રમો

en: Categories
gu: વર્ગો

en: Excluded applications
gu: કાઢી નાંખેલ કાર્યક્રમો

en: Picture Options
gu: ચિત્ર વિકલ્પો

en: Picture URI
gu: ચિત્ર URI

en: Picture Opacity
gu: ચિત્ર પારદર્શકતા

en: Primary Color
gu: પ્રાથમિક રંગ

en: Secondary Color
gu: ગૌણ રંગ

en: Automatically update timezone
gu: આપમેળે ટાઇમઝોનને સુધારો

en: Default calendar
gu: મૂળભૂત કૅલેન્ડર

en: Calendar needs terminal
gu: કૅલેન્ડરને ટર્મિનલની જરૂર છે

en: Default tasks
gu: મૂળભૂત કાર્યો

en: Default tasks application.
gu: મૂળભૂત કાર્ય કાર્યક્રમ.

en: Tasks needs terminal
gu: કાર્યોને ટર્મિનલની જરૂર છે

en: Terminal application
gu: ટર્મિનલ કાર્યક્રમ

en: Current input source
gu: વર્તમાન ઇનપુટ સ્ત્રોત

en: List of input sources
gu: ઇનપુટ સ્ત્રોતની યાદી

en: List of XKB options
gu: XKB વિકલ્પોની યાદી

en: Show all installed input sources
gu: બધી સ્થાપિત થયેલ ઇનપુટ સ્ત્રોતને બતાવો

en: Use different input sources for each window
gu: દરેક વિન્ડો માટે વિવિધ ઇનપુટ સ્ત્રોતને વાપરો

en: Enable Toolkit Accessibility
gu: ટુલકીટ સુલભતાને સક્રિય કરો

en: Enable Animations
gu: એનિમેશન સક્રિય કરો

en: Toolbar Style
gu: સાધનપટ્ટી શૈલી

en: Toolbar Icon Size
gu: સાધનપટ્ટીનાં ચિહ્નનું માપ

en: Size of icons in toolbars, either "small" or "large".
gu: સાધનપટ્ટીમાં ચિહ્નોનુ માપ, ક્યાંતો "નાનુ" અથવા "મોટુ".

en: Cursor Blink
gu: કર્સર ઝબૂકે

en: Whether the cursor should blink.
gu: શું કર્સરે ઝબૂકવુ જોઇએ.

en: Cursor Blink Time
gu: કર્સર ઝબૂકવાનો સમય

en: Length of the cursor blink cycle, in milliseconds.
gu: કર્સરને ઝબૂકવાના ચક્રની લંબાઈ, મિલીસેકન્ડમાં.

en: Cursor Blink Timeout
gu: કર્સરને ઝબૂકવાનો સમયસમાપ્તિ

en: Time after which the cursor stops blinking, in seconds.
gu: કર્સર ઝબૂકવાનું બંધ કરે પછીનો સમય, સેકન્ડોમાં.

en: Icon Theme
gu: ચિહ્ન થીમ

en: Icon theme to use for the panel, nautilus etc.
gu: panel, nautilus વગેરે માટે વાપરવા માટે ચિહ્ન થીમ.

en: Gtk+ Theme
gu: Gtk+ થીમ

en: Basename of the default theme used by gtk+.
gu: gtk+ દ્દારા વાપરેલ મૂળભૂત થીમનું આધારનામ.

en: Gtk+ Keybinding Theme
gu: Gtk+ કીબાઇન્ડીંગ થીમ

en: Basename of the default keybinding theme used by gtk+.
gu: gtk+ દ્દારા વાપરેલ મૂળભૂત કિબાઇન્ડીંગ થીમનુ નામ.

en: Default font
gu: મૂળભૂત ફોન્ટ

en: Name of the default font used by gtk+.
gu: gtk+ દ્દારા વાપરેલ મૂળભૂત ફોન્ટનું નામ.

en: Text scaling factor
gu: લખાણ માપન ફેક્ટર

en: GTK IM Preedit Style
gu: GTK IM Preedit શૈલી

en: Name of the GTK+ input method Preedit Style used by gtk+.
gu: gtk+ દ્દારા વાપરેલ GTK+ ઇનપુટ પદ્દતિ Preedit શૈલીનુ નામ.

en: GTK IM Status Style
gu: GTK IM પરિસ્થિતિ શૈલી

en: GTK IM Module
gu: GTK IM મોડ્યુલ

en: Name of the input method module used by GTK+.
gu: GTK+ દ્દારા વાપરેલ ઇનપુટ પદ્દતિ મોડ્યુલનું નામ.

en: Document font
gu: દસ્તાવેજ ફોન્ટ

en: Name of the default font used for reading documents.
gu: દસ્તાવેજોને વાંચવા માટે વાપરેલ મૂળભૂત ફોન્ટનુ નામ

en: Monospace font
gu: Monospace ફોન્ટ

en: Keyboard shortcut to open the menu bars.
gu: મેનુ પટ્ટીને ખોલવા માટે કિબોર્ડ ટૂંકાણ.

en: Cursor theme
gu: કર્સર થીમ

en: Cursor size
gu: કર્સર માપ

en: Size of the cursor used as cursor theme.
gu: કર્સર થીમ તરીકે વાપરેલ કર્સરનુ માપ.

en: Timeout before click repeat
gu: ફરી ક્લિક કરો તે પહેલાં સમયસમાપ્તિ

en: If true, display seconds in the clock.
gu: જો true હોય તો, ઘડિયાળમાં સેકંડ દર્શાવો.

en: Show date in clock
gu: ઘડિયાળમાં તારીખ બતાવો

en: Disable command line
gu: આદેશ વાક્યને નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable saving files to disk
gu: ડિસ્કમાં ફાઇલોને સંગ્રહ કરતી વખતે નિષ્ફળતા

en: Disable printing
gu: છાપવાનું નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable print setup
gu: છાપન સુયોજનને નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable user switching
gu: વપરાશકર્તાને બદલવાનું નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable lock screen
gu: તાળુ સ્ક્રીનને નિષ્ક્રિય કરો

en: Prevent the user to lock his screen.
gu: આ સ્ક્રીનને તાળુ મારવા માટે વપરાશકર્તાને અટકાવો.

en: Disable URL and MIME type handlers
gu: URL અને MIME પ્રકાર સંચાલકને નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable log out
gu: બહાર નીકળવાનું નિષ્ક્રિય કરો

en: Prevent the user from logging out.
gu: વપરાશકર્તાને બહાર નીકળવાથી અટકાવો

en: Disable user administration
gu: વપરાશકર્તા સંચાલનને નિષ્ક્રિય કરો

en: Whether to automatically mount media
gu: શું આપમેળે મીડિયા માઉન્ટ કરો

en: Show notification banners
gu: સૂચના બેનરને બતાવો

en: Show notifications in the lock screen
gu: તાળુ સ્ક્રીનમાં સૂચના બતાવો

en: Whether notifications are shown in the lock screen or not.
gu: ેતાળુ સ્ક્રીનમાં સૂચના બતાવો

en: Application ID
gu: કાર્યક્રમ ID

en: Enable notifications
gu: સૂચનાઓને સક્રિય કરો

en: Enable sound alerts
gu: સાઉન્ડ ચેતવણીને સક્રિય કરો

en: Show in the lock screen
gu: તાળુ સ્ક્રીનમાં બતાવો

en: Show details in the lock screen
gu: તાળુ સ્ક્રીનમાં વિગતો બતાવો

en: Show full name in the user menu
gu: વપરાશકર્તા મેનુમાં સંપૂર્ણ નામને બતાવો

en: Activate when idle
gu: સક્રિય કરો જ્યારે નિષ્ક્રિય હોય

en: Lock on activation
gu: સક્રિયકરણ પર તાળુ મારો

en: Set this to TRUE to lock the screen when the screensaver goes active.
gu: સ્ક્રીનને તાળુ મારવા માટે આને TRUE તરીકે સુયોજિત કરો જ્યારે સ્ક્રીનસેવર સક્રિય થાય.

en: Time before locking
gu: તાળુ મારતા પહેલા સમય

en: Show full name in the lock screen
gu: તાળા સ્ક્રીનમાં સંપૂર્ણ નામને બતાવો

en: Embedded keyboard command
gu: ઍમ્બેડેડ કિબોર્ડ આદેશ

en: Allow logout
gu: logout પરવાનગી આપો

en: Time before logout option
gu: logout વિકલ્પ પહેલાં સમય

en: Logout command
gu: Logout આદેશ

en: Allow user switching
gu: વપરાશકર્તાને બદલવા પરવાનગી આપો

en: Allow the session status message to be displayed
gu: દર્શાવવા માટે સત્ર પરિસ્થિતિ સંદેશાને પરવાનગી આપો

en: Disable all external search providers
gu: બધી બહારની શોધ ઉત્પાદનને નિષ્ક્રિય કરો

en: Time before session is considered idle
gu: સત્ર નિષ્ક્રિય કરીતે નક્કી થાય તે પહેલા સમય

en: Sounds for events
gu: ઘટનાઓનો સાઉન્ડ

en: Whether to play sounds on user events.
gu: શું વપરાશકર્તા ઘટનાઓ પર સાઉન્ડ કરવો જોઇએ.

en: Sound theme name
gu: સાઉન્ડ થીમ નામ

en: The XDG sound theme to use for event sounds.
gu: ઘટના સાઉન્ડ માટે વાપરવા માટે XDG સાઉન્ડ થીમ.

en: Input feedback sounds
gu: ઇનપુટ પ્રતિસાદ સાઉન્ડ

en: Disable all external thumbnailers
gu: બધા બહારનાં થમ્ભનેઇલને નિષ્ક્રિય કરો

en: Switch to workspace 1
gu: કામ કરવાની જગ્યા 1 બદલો

en: Switch to workspace 2
gu: કામ કરવાની જગ્યા 2 બદલો

en: Switch to workspace 3
gu: કામ કરવાની જગ્યા 3 બદલો

en: Switch to workspace 4
gu: કામ કરવાની જગ્યા 4 બદલો

en: Switch to workspace 5
gu: કામ કરવાની જગ્યા 5 બદલો

en: Switch to workspace 6
gu: કામ કરવાની જગ્યા 6 બદલો

en: Switch to workspace 7
gu: કામ કરવાની જગ્યા 7 બદલો

en: Switch to workspace 8
gu: કામ કરવાની જગ્યા 8 બદલો

en: Switch to workspace 9
gu: કામ કરવાની જગ્યા 9 બદલો

en: Switch to workspace 10
gu: કામ કરવાની જગ્યા 10 બદલો

en: Switch to workspace 11
gu: કામ કરવાની જગ્યા 11 બદલો

en: Switch to workspace 12
gu: કામ કરવાની જગ્યા 12 બદલો

en: Switch to workspace left
gu: કામ કરવાની જગ્યા ડાબે બદલો

en: Switch to workspace right
gu: કામ કરવાની જગ્યા જમણે બદલો

en: Switch to workspace above
gu: કામ કરવાની જગ્યા ઉપર બદલો

en: Switch to workspace below
gu: કામ કરવાની જગ્યા નીચે બદલો

en: Switch windows of an application
gu: કાર્યક્રમની વિન્ડો બદલો

en: Switch applications
gu: કાર્યક્રમો બદલો

en: Switch windows
gu: વિન્ડો બદલો

en: Switch system controls
gu: સિસ્ટમ નિયંત્રણો બદલો

en: Switch windows of an app directly
gu: સીધી કાર્યક્રમની વિન્ડોને બદલો

en: Switch windows directly
gu: સીધી વિન્ડોને બદલો

en: Switch system controls directly
gu: સીધા સિસ્ટમ નિયંત્રણોને બદલો

en: Hide all normal windows
gu: બધી સામાન્ય વિન્ડોને છુપાડો

en: Show the activities overview
gu: પ્રવૃત્તિઓની ઝાંખીને બતાવો

en: Show the run command prompt
gu: ચાલતા આદેશ પ્રોમ્પ્ટને બતાવો

en: Don't use
gu: વાપરો નહિં

en: Activate the window menu
gu: વિન્ડો મેનુને સક્રિય કરો

en: Toggle fullscreen mode
gu: ટૉગલ સંપૂર્ણસ્ક્રીન સ્થિતિ

en: Maximize window
gu: વિન્ડો મહત્તમ કરો

en: Restore window
gu: વિન્ડોને પુન:સંગ્રહો

en: Minimize window
gu: વિન્ડોને ન્યૂનત્તમ કરો

en: Close window
gu: વિન્ડો બંધ કરો

en: Move window
gu: વિન્ડો ખસેડો

en: Resize window
gu: વિન્ડોનું માપ બદલો

en: Toggle window on all workspaces or one
gu: બધી કામ કરવાની જગ્યાઓ ઉપર છે કે ખાલી એક પર ટૉગલ વિન્ડો

en: Move window to workspace 1
gu: કામ કરવાની જગ્યા 1 માં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to workspace 2
gu: કામ કરવાની જગ્યા 2 માં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to workspace 3
gu: કામ કરવાની જગ્યા 3 માં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to workspace 4
gu: કામ કરવાની જગ્યા 4 માં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to workspace 5
gu: કામ કરવાની જગ્યા 5 માં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to workspace 6
gu: કામ કરવાની જગ્યા 6 માં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to workspace 7
gu: કામ કરવાની જગ્યા 7 માં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to workspace 8
gu: કામ કરવાની જગ્યા 8 માં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to workspace 9
gu: કામ કરવાની જગ્યા 9 માં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to workspace 10
gu: કામ કરવાની જગ્યા 10 માં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to workspace 11
gu: કામ કરવાની જગ્યા 11 માં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to workspace 12
gu: કામ કરવાની જગ્યા 12 માં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window one workspace to the left
gu: ડાબી બાજુએ વિન્ડોને એક કામ કરવાની જગ્યાએ ખસેડો

en: Move window one workspace to the right
gu: જમણી બાજુએ વિન્ડોને એક કામ કરવાની જગ્યાએ ખસેડો

en: Move window one workspace up
gu: ઉપર વિન્ડોને એક કામ કરવાની જગ્યાએ ખસેડો

en: Move window one workspace down
gu: નીચે વિન્ડોને એક કામ કરવાની જગ્યાએ ખસેડો

en: Move window to the next monitor on the left
gu: ડાબે આગળનાં મોનિટરમાં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to the next monitor on the right
gu: જમણે આગળનાં મોનિટરમાં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to the next monitor above
gu: ઉપર આગળનાં મોનિટરમાં વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to the next monitor below
gu: નીચે આગળનાં મોનિટરમાં વિન્ડોને ખસેડો

en: Raise window if covered, otherwise lower it
gu: જો વિન્ડો આવરાયેલ હોય, અથવા તેની નીચે હોય તો તેને વધારો

en: Raise window above other windows
gu: વિન્ડોને બીજી બધી વિન્ડોની ઉપર લાવો

en: Lower window below other windows
gu: બીજી વિન્ડો નીચેની વિન્ડોને નાની કરો

en: Maximize window vertically
gu: વિન્ડોને ઉભી મહત્તમ કરો

en: Maximize window horizontally
gu: વિન્ડોને આડી મહત્તમ કરો

en: Move window to top left corner
gu: ટોચે ડાબે ખૂણે વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to top right corner
gu: ટોચે જમણે ખૂણે વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to bottom left corner
gu: નીચે ડાબે ખૂણે વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to bottom right corner
gu: નીચે જમણે ખૂણે વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to top edge of screen
gu: સ્ક્રીનની ટોચની બાજુ વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to bottom edge of screen
gu: સ્ક્રીનની નીચે વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to right side of screen
gu: સ્ક્રીનની જમણી બાજુ વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to left side of screen
gu: સ્ક્રીનની ડાબી બાજુ વિન્ડોને ખસેડો

en: Move window to center of screen
gu: સ્ક્રીનની મધ્યમાં વિન્ડોને ખસેડો

en: Switch input source
gu: ઇનપુટ સ્ત્રોત બદલો

en: Binding to select the next input source
gu: આગળનાં ઇનપુટ સ્ત્રોતને પસંદ કરવા માટે બાઇન્ડીંગ

en: Switch input source backward
gu: ઇનપુટ સ્ત્રોચ બેકવર્ડને બદલો

en: Binding to select the previous input source
gu: પહેલાંના ઇનપુટ સ્ત્રોતને પસંદ કરવા માટે બાઇન્ડીંગ

en: Whether to resize with the right button
gu: શું જમણા બટન સાથે માપ બદલવુ જોઇએ

en: Arrangement of buttons on the titlebar
gu: શીર્ષકપટ્ટી પર બટનોની ગોઠવણ

en: Current theme
gu: વર્તમાન થીમ

en: Use standard system font in window titles
gu: વિન્ડો શીર્ષકમાં મૂળભૂત સિસ્ટમ ફોન્ટને વાપરો

en: Window title font
gu: વિન્ડો શીર્ષક ફોન્ટ

en: Number of workspaces
gu: કામ કરવાની જગ્યાઓની સંખ્યા

en: Enable Visual Bell
gu: દૃશ્યમાન બેલને સક્રિય કરો

en: Visual Bell Type
gu: દૃશ્યમાન બેલ પ્રકાર

en: The names of the workspaces
gu: કામકરવાની જગ્યાઓનુ નામ

en: Proxy configuration mode
gu: પ્રોક્સી રૂપરેખાંકન સ્થિતિ

en: Automatic proxy configuration URL
gu: આપમેળે પ્રોક્સી રૂપરેખાંકન URL

en: Non-proxy hosts
gu: બિન-પ્રોક્સી યજમાનો

en: Unused; ignore
gu: બિનવપરાયેલ; અવગણો

en: This key is not used, and should not be read or modified.
gu: આ કી વાપરેલ નથી, અને વાંચવુ અને બદલાવવુ જોઇએ નહિં.

en: HTTP proxy host name
gu: HTTP પ્રોક્સી યજમાન નામ

en: The machine name to proxy HTTP through.
gu: તેની મારફતે પ્રોક્સી HTTP નુ મશીન નામ.

en: HTTP proxy port
gu: HTTP પ્રોક્સી પોર્ટ

en: Authenticate proxy server connections
gu: પ્રોક્સી સર્વર જોડાણો સત્તાધિકરણ કરો

en: HTTP proxy username
gu: HTTP પ્રોક્સી વપરાશકર્તાનામ

en: HTTP proxy password
gu: HTTP પ્રોક્સી પાસવર્ડ

en: Secure HTTP proxy host name
gu: સુરક્ષિત HTTP પ્રોક્સી યજમાન નામ

en: Secure HTTP proxy port
gu: સુરક્ષિત HTTP પ્રોક્સી પોર્ટ

en: FTP proxy host name
gu: FTP પ્રોક્સી યજમાન નામ

en: FTP proxy port
gu: FTP પ્રોક્સી પોર્ટ

en: SOCKS proxy host name
gu: SOCKS પ્રોક્સી યજમાન નામ

en: The machine name to use as a SOCKS proxy.
gu: SOCKS પ્રોક્સીને વાપરવા માટે મશીન નામ.

en: SOCKS proxy port
gu: SOCKS પ્રોક્સી પોર્ટ
