gst-plugins-ugly 1.15.1 - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Could not read from CD.
ta: குறுவட்டைப் படிக்க இயலவில்லை.

en: Could not open CD device for reading.
ta: குறுவட்டுக் கருவியைப் படிப்பதற்காகத் திறக்க இயலவில்லை.

en: Disc is not an Audio CD.
ta: இவ்வட்டு ஒலி குறுவட்டல்ல.

en: Could not open DVD
ta: இறுவட்டைத் திறக்க இயல்வில்லை

en: Could not open DVD title %d
ta: %d என்ற இறுவட்டுத் தலைப்பைத் திறக்க இயலவில்லை

en: Failed to go to chapter %d of DVD title %d
ta: இறுவட்டுத் தலைப்பு %2$d யில் %1$d என்ற அத்தியாயத்திற்குச் செல்ல இயலவில்லை

en: Could not open DVD title %d. Interactive titles are not supported by this element
ta: %d என்ற இறுவட்டுத் தலைப்பைத் திறக்க இயலவில்லை. ஊடாட்ட தலைப்புகளுக்கு இவ்வுறுப்பில் ஆதரவில்லை

en: Could not read DVD. This may be because the DVD is encrypted and a DVD decryption library is not installed.
ta: இறுவட்டைப் படிக்க இயலவில்லை. இது இறுவட்டு மறையாக்கப்பட்டிருந்து அதனை மறைவிலக்க
    தேவையான நிரலகம் நிறுவப்படாததால் இருக்கலாம்.

en: Could not read DVD.
ta: இறுவட்டைப் படிக்க இயலவில்லை.

en: This stream contains no data.
ta: இத்தரவுத்தொடரில் எத்தரவுமில்லை.
