gtk+-properties.HEAD - en to pa translation catalogue (1712 entries)

en: Loop
pa: ਲੂਪ

en: Whether the animation should loop when it reaches the end
pa: ਜਦੋਂ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕੀ ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰੇ

en: Number of Channels
pa: ਚੈਨਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: The number of samples per pixel
pa: ਪ੍ਰਤੀ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ ਸੈਂਪਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Colorspace
pa: ਰੰਗ-ਸਪੇਸ

en: The colorspace in which the samples are interpreted
pa: ਰੰਗ ਸਪੇਸ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਿ ਸੈਂਪਲ ਵੇਖੇ ਜਾ ਸਕਣਗੇ

en: Has Alpha
pa: ਐਲਫਾ ਹੈ

en: Whether the pixbuf has an alpha channel
pa: ਕੀ ਪੈਕਸਬਫ ਵਿੱਚ ਐਲਫਾ ਚੈਨਲ ਹੈ

en: Bits per Sample
pa: ਪ੍ਰਤੀ ਸੈਂਪਲ ਵਿੱਚ ਬਿੱਟ

en: The number of bits per sample
pa: ਪ੍ਰਤੀ ਸੈਂਪਲ ਵਿੱਚ ਬਿੱਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Width
pa: ਚੌੜਾਈ

en: The number of columns of the pixbuf
pa: ਪੈਕਸਬਫ ਵਿੱਚ ਕਾਲਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Height
pa: ਉਚਾਈ

en: The number of rows of the pixbuf
pa: ਪੈਕਸਬਫ ਵਿੱਚ ਕਤਾਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Rowstride
pa: ਕਤਾਰਾਂ

en: The number of bytes between the start of a row and the start of the next row
pa: ਇਸ ਕਤਾਰ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ  ਅਤੇ ਅਗਲੀ ਕਤਾਰ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਬਿੱਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Pixels
pa: ਪਿਕਸਲ

en: A pointer to the pixel data of the pixbuf
pa: ਪੈਕਸਬਫ ਵਿੱਚ ਪਿਕਸਲ ਡਾਟਾ ਲਈ ਸੰਕੇਤਕ

en: Default Display
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਡਿਸਪਲੇਅ

en: The default display for GDK
pa: GDK ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਡਿਸਪਲੇਅ

en: Screen
pa: ਸਕਰੀਨ

en: the GdkScreen for the renderer
pa: ਰੈਂਡਰਿੰਗ ਲਈ GdkScreen

en: Font options
pa: ਫੋਂਟ ਚੋਣਾਂ

en: The default font options for the screen
pa: ਸਕਰੀਨ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਫੋਂਟ ਚੋਣਾਂ

en: Font resolution
pa: ਫੋਂਟ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ

en: The resolution for fonts on the screen
pa: ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਫੋਂਟਾਂ ਲਈ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ ਹੈ

en: Cursor
pa: ਕਰਸਰ

en: Program name
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਨਾਂ

en: The name of the program. If this is not set, it defaults to g_get_application_name()
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਨਾਂ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਇਹ ਨਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ, ਡਿਫਾਲਟ g_get_application_name() ਹੋਵੇਗਾ।

en: Program version
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਰਜਨ

en: The version of the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਵਰਜਨ ਹੈ

en: Copyright string
pa: ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਲਾਈਨ

en: Copyright information for the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਬਾਰੇ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੈ

en: Comments string
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਲਾਈਨ

en: Comments about the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਬਾਰੇ ਟਿੱਪਣੀ ਹੈ।

en: Website URL
pa: ਵੈਬਸਾਇਟ URL

en: The URL for the link to the website of the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਵੈੱਬ ਸਾਇਟ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ URL ਹੈ

en: Website label
pa: ਵੈਬਸਾਇਟ ਲੇਬਲ

en: The label for the link to the website of the program. If this is not set, it defaults to the URL
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਵੈਬਸਾਇਟ ਨਾਲ ਲਿੰਕ ਦਾ ਲੇਬਲ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਇਹ ਨਾਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ, ਇਹ ਮੂਲ URL ਹੋਵੇਗਾ।

en: Authors
pa: ਲੇਖਕ

en: List of authors of the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਲੇਖਕਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: Documenters
pa: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਲੇਖਕ

en: List of people documenting the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਲਿਖਣ ਵਾਲੇ ਲੇਖਕਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: Artists
pa: ਕਲਾਕਾਰ

en: List of people who have contributed artwork to the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਕਲਾਕਾਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: Credits to the translators. This string should be marked as translatable
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਨਾਂ ਹੈ। ਇਹ ਅਨੁਵਾਦ ਯੋਗ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Logo
pa: ਲੋਗੋ

en: A logo for the about box. If this is not set, it defaults to gtk_window_get_default_icon_list()
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ ਬਕਸੇ ਲਈ ਇੱਕ ਲੋਗੋ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਇਹ ਨਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ, ਮੂਲ gtk_window_get_default_icon_list() ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Logo Icon Name
pa: ਲੋਗੋ ਆਈਕਾਨ ਨਾਂ

en: A named icon to use as the logo for the about box.
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ ਲੋਗੋ ਵਿੱਚ ਵਰਤਣ ਲਈ ਆਈਕਾਨ ਲੋਗੋ ਹੈ।

en: Wrap license
pa: ਲਾਈਸੈਂਸ ਸਮੇਟਣਾ

en: Whether to wrap the license text.
pa: ਕੀ ਲਾਈਸੈਂਸ ਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਸਮੇਟਣਾ ਹੈ।

en: Accelerator Closure
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਬੰਦ

en: The closure to be monitored for accelerator changes
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਲਈ ਸਬੰਧ

en: Accelerator Widget
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਵਿਦਗਿਟ

en: The widget to be monitored for accelerator changes
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: A unique name for the action.
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਸ਼ਨਾਖਤੀ ਨਾਂ ਹੈ।

en: Label
pa: ਲੇਬਲ

en: The label used for menu items and buttons that activate this action.
pa: ਲੇਬਲ, ਜੋ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮਾਂ ਅਤੇ ਬਟਨਾਂ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ।

en: Short label
pa: ਛੋਟਾ ਲੇਬਲ

en: A shorter label that may be used on toolbar buttons.
pa: ਛੋਟਾ ਲੇਬਲ ਜੋ ਕਿ ਟੂਲਬਾਰ ਦੇ ਬਟਨਾਂ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Tooltip
pa: ਟੂਲ-ਟਿੱਪ

en: A tooltip for this action.
pa: ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਇੱਕ ਟਿੱਪ ਸੰਕੇਤ ਹੈ

en: Stock Icon
pa: ਸਟਾਕ ਆਈਕਾਨ

en: The stock icon displayed in widgets representing this action.
pa: ਸਟਾਕ ਆਈਕਾਨ ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ ਵਿੱਚ ਵਿਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: GIcon
pa: ਗਲਕੋਨ

en: The GIcon being displayed
pa: ਗਲਕੋਨ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Icon Name
pa: ਆਈਕਾਨ ਨਾਂ

en: The name of the icon from the icon theme
pa: ਆਈਕਾਨ ਸਰੂਪ ਤੋਂ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਨਾਂ

en: Visible when horizontal
pa: ਜਦੋਂ ਲੇਟਵਾਂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: Whether the toolbar item is visible when the toolbar is in a horizontal orientation.
pa: ਕੀ ਟੂਲਬਾਰ ਦੀ ਆਈਟਮ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਵੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਟੂਲਬਾਰ ਲੇਟਵੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇ

en: Visible when overflown
pa: ਜਦੋਂ ਭਰ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: When TRUE, toolitem proxies for this action are represented in the toolbar overflow menu.
pa: ਜੇਕਰ ਠੀਕ ਹੈ ਤਾਂ, ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਟੂਲ-ਆਈਟਮ ਪਰਾਕਸੀ ਨੂੰ ਟੂਲਬਾਰ ਭਰਨ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਵਿਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Visible when vertical
pa: ਜਦੋਂ ਲੰਬਕਾਰੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: Whether the toolbar item is visible when the toolbar is in a vertical orientation.
pa: ਕੀ ਟੂਲਬਾਰ ਦੀ ਆਈਟਮ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਵੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਟੂਲਬਾਰ ਲੰਬਕਾਰੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇ।

en: Is important
pa: ਖਾਸ ਹੈ

en: Whether the action is considered important. When TRUE, toolitem proxies for this action show text in GTK_TOOLBAR_BOTH_HORIZ mode.
pa: ਕੀ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰੀ  ਮੰਨਣਾ ਹੈ  ਜੇਕਰ ਹਾਂ ਤਾਂ GTK_TOOLBAR_BOTH_HORIZ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਟੂਲ-ਆਈਟਮ ਪਰਾਕਸੀ ਲਈ ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਟੈਕਸਟ ਰੂਪੀ ਵੇਖਾਵੇਗੀ।

en: Hide if empty
pa: ਜੇ ਖਾਲੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹਲੇ

en: When TRUE, empty menu proxies for this action are hidden.
pa: ਜੇਕਰ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਲਿਸਟ ਪਰਾਕਸੀਆਂ ਨੂੰ ਉਹਲੇ ਕਰ ਦਿਓ

en: Sensitive
pa: ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ

en: Whether the action is enabled.
pa: ਕੀ ਕਾਰਵਾਈ ਯੋਗ ਹੈ

en: Visible
pa: ਦਿੱਖ

en: Whether the action is visible.
pa: ਕੀ ਕਾਰਵਾਈ ਦਿੱਸ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Action Group
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਗਰੁੱਪ

en: The GtkActionGroup this GtkAction is associated with, or NULL (for internal use).
pa: ਇਹ GtkActionGroup, GtkAction ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ ਹੈ, ਜਾਂ NULL (ਸਿਰਫ ਅੰਦਰੂਨੀ ਵਰਤੋਂ ਲਈ)

en: Always show image
pa: ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਚਿੱਤਰ ਵੇਖੋ

en: Whether the image will always be shown
pa: ਕੀ ਚਿੱਤਰ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: A name for the action group.
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਨਾਂ ਹੈ।

en: Whether the action group is enabled.
pa: ਕੀ ਕਾਰਵਾਈ ਗਰੁੱਪ ਯੋਗ ਹੈ।

en: Whether the action group is visible.
pa: ਕੀ ਕਾਰਵਾਈ ਗਰੁੱਪ ਦਿੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Related Action
pa: ਸਬੰਧਿਤ ਕਾਰਵਾਈ

en: The action this activatable will activate and receive updates from
pa: ਕਾਰਵਾਈ, ਜੋ ਕਿ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਹੈ, ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਅੱਪਡੇਟ ਲਵੇ

en: Use Action Appearance
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਦਿੱਖ ਵਰਤੋਂ

en: Whether to use the related actions appearance properties
pa: ਕੀ ਸਬੰਧਿਤ ਕਾਰਵਾਈ ਦਿੱਖ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵਰਤਣੀ ਹੈ

en: Value
pa: ਮੁੱਲ

en: The value of the adjustment
pa: ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ ਕਰਨ ਦਾ ਮੁੱਲ ਹੈ

en: Minimum Value
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਮੁੱਲ

en: The minimum value of the adjustment
pa: ਅਜਡੱਸਟਮੈਂਟ ਕਰਨ ਦਾ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਮੁੱਲ ਹੈ

en: Maximum Value
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮੁੱਲ

en: The maximum value of the adjustment
pa: ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ ਕਰਨ ਦਾ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮੁੱਲ ਹੈ

en: Step Increment
pa: ਸਟੈਪ ਵਾਧਾ

en: The step increment of the adjustment
pa: ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ ਕਰਨ ਦਾ ਸਟੈਪ ਵਾਧਾ ਹੈ

en: Page Increment
pa: ਸਫ਼ਾ ਵਾਧਾ

en: The page increment of the adjustment
pa: ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ ਕਰਨ ਦਾ ਸਫ਼ਾ ਵਾਧਾ ਹੈ

en: Page Size
pa: ਸਫ਼ਾ ਅਕਾਰ

en: The page size of the adjustment
pa: ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ ਕਰਨ ਦਾ ਸਫ਼ਾ ਅਕਾਰ ਹੈ

en: Horizontal alignment
pa: ਲੇਟਵੀਂ ਸਫਬੰਦੀ

en: Horizontal position of child in available space. 0.0 is left aligned, 1.0 is right aligned
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਥਾਂ ਵਿੱਚ ਚਲਾਇਡ ਲਈ ਲੇਟਵੀ ਸਥਿਤੀ, ਸਫਬੰਦੀ ਖੱਬੇ 0.0 ਤੇ , ਸੱਜੇ 1.0 ਤੇ

en: Vertical alignment
pa: ਲੰਬਰੂਪੀ ਸਫਬੰਦੀ

en: Vertical position of child in available space. 0.0 is top aligned, 1.0 is bottom aligned
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਥਾਂ ਵਿੱਚ ਚਲਾਇਡ ਲਈ ਲੰਬਕਾਰੀ ਹਾਲਤ ਸਫਬੰਦੀ ਉਪਰੋਂ 0.0 ਤੇ , ਥੱਲਿਉ1.0 'ਤੇ।

en: Horizontal scale
pa: ਲੇਟਵਾਂ ਸਕੇਲ

en: If available horizontal space is bigger than needed for the child, how much of it to use for the child. 0.0 means none, 1.0 means all
pa: ਜੇਕਰ ਉਪਲੱਬਧ ਲੇਟਵੀ ਥਾਂ ਚਲਾਇਡ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀ ਥਾਂ ਤੋਂ ਵਧੇਰੇ ਹੋਵੇ ਤਾਂਚਲਾਇਡ ਕਿੰਨੀ ਵਰਤੇ 0.0 ਦਾ ਮਤਲਬ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀ, 1.0 ਸਭ

en: Vertical scale
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਪੈਮਾਨਾ

en: If available vertical space is bigger than needed for the child, how much of it to use for the child. 0.0 means none, 1.0 means all
pa: ਜੇਕਰ ਉਪਲੱਬਧ ਲੰਬਕਾਰੀ ਥਾਂ ਚਲਾਇਡ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀ ਥਾਂ ਤੋਂ ਵਧੇਰੇ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਚਲਾਇਡ ਕਿੰਨੀ ਵਰਤੇ 0.0 ਦਾ ਮਤਲਬ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀ, 1.0 ਸਭ

en: Top Padding
pa: ਉੱਤੇ ਚਿਣੋ

en: The padding to insert at the top of the widget.
pa: ਵਿਡਗਿਟ ਦੇ ਉੱਤੇ ਚਿਣ ਦਿਓ

en: Bottom Padding
pa: ਥੱਲੇ ਚਿਣੋ

en: The padding to insert at the bottom of the widget.
pa: ਵਿਡਗਿਟ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਚਿਣ ਦਿਓ

en: Left Padding
pa: ਖੱਬੇ ਚਿਣੋ

en: The padding to insert at the left of the widget.
pa: ਵਿਡਗਿਟ ਦੇ ਖੱਬੇ ਚਿਣ ਦਿਓ

en: Right Padding
pa: ਸੱਜੇ ਚਿਣੋ

en: The padding to insert at the right of the widget.
pa: ਵਿਡਗਿਟ ਦੇ ਸੱਜੇ ਚਿਣ ਦਿਓ

en: Arrow direction
pa: ਤੀਰ ਦਿਸ਼ਾ

en: The direction the arrow should point
pa: ਤੀਰ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਸ਼ਾਨਦੇਹੀ ਕਰੇ

en: Arrow shadow
pa: ਤੀਰ ਛਾਂ

en: Appearance of the shadow surrounding the arrow
pa: ਤੀਰ ਦੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਛਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: Arrow Scaling
pa: ਤੀਰ ਸਕੇਲਿੰਗ

en: Amount of space used up by arrow
pa: ਤੀਰ ਵਲੋਂ ਵਰਤੀ ਗਈ ਥਾਂ ਦੀ ਮਾਤਰਾ

en: Horizontal Alignment
pa: ਲੇਟਵੀਂ ਸਫਬੰਦੀ

en: X alignment of the child
pa: ਚਾਇਲਡ ਦੀ X ਕਤਾਰਬੰਦੀ

en: Vertical Alignment
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਸਫਬੰਦੀ

en: Y alignment of the child
pa: ਚਾਇਲਡ ਦੀ Y ਸਫਬੰਦੀ

en: Ratio
pa: ਅਨੁਪਾਤ

en: Aspect ratio if obey_child is FALSE
pa: ਜੇ obey_child ਗਲਤ ਹੈ ਤਾਂ ਆਕਾਰ-ਅਨੁਪਾਤ

en: Obey child
pa: ਉਬੇ-ਚਾਇਲਡ

en: Force aspect ratio to match that of the frame's child
pa: ਫਰੇਮ ਦੀ ਚਾਇਲਡ ਨਾਲ ਆਕਾਰ-ਅਨੁਪਾਤ ਨਾਲ ਮਿਲਾਓ

en: Header Padding
pa: ਹੈੱਡਰ ਪੈਡਿੰਗ

en: Number of pixels around the header.
pa: ਹੈੱਡਰ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਹੈ।

en: Content Padding
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਪੈਡਿੰਗ

en: Number of pixels around the content pages.
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਪੇਜ਼ਾਂ ਦੁਆਲੇ ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਹੈ।

en: Page type
pa: ਪੇਜ਼ ਕਿਸਮ

en: The type of the assistant page
pa: ਜਾਰੀ ਪੇਜ਼ ਦੀ ਕਿਸਮ ਹੈ

en: Page title
pa: ਸਫ਼ਾ ਟਾਇਟਲ

en: The title of the assistant page
pa: ਜਾਰੀ ਸਫ਼ੇ ਦਾ ਟਾਇਟਲ

en: Header image
pa: ਹੈੱਡਰ ਚਿੱਤਰ

en: Header image for the assistant page
pa: ਸਹਾਇਕ ਸਫ਼ੇ ਲਈ ਹੈੱਡਰ ਚਿੱਤਰ

en: Sidebar image
pa: ਸਾਈਡ-ਬਾਰ ਚਿੱਤਰ

en: Sidebar image for the assistant page
pa: ਸਹਾਇਕ ਸਫ਼ੇ ਲਈ ਬਾਹੀ ਚਿੱਤਰ

en: Page complete
pa: ਸਫ਼ਾ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

en: Whether all required fields on the page have been filled out
pa: ਕੀ ਸਫ਼ੇ ਉੱਤੇ ਸਭ ਲੋੜੀਦੇ ਖੇਤਰ ਭਰਨੇ ਹਨ

en: Minimum child width
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਾਇਲਡ ਚੌੜਾਈ

en: Minimum width of buttons inside the box
pa: ਡੱਬੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਬਟਨਾਂ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚੌੜਾਈ

en: Minimum child height
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਾਇਲਡ ਉਚਾਈ

en: Minimum height of buttons inside the box
pa: ਡੱਬੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਬਟਨਾਂ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਉਚਾਈ

en: Child internal width padding
pa: ਚਾਇਲਡ ਦੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਚਿਣਨ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Amount to increase child's size on either side
pa: ਚਾਇਲਡ ਦੇ ਆਕਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਾਸੇ ਵਾਧੇ ਦੀ ਮਿਣਤੀ

en: Child internal height padding
pa: ਚਾਇਲਡ ਦੀ ਅੰਦਰੂਨੀ ਚਿਣਨ ਦੀ ਉਚਾਈ

en: Amount to increase child's size on the top and bottom
pa: ਚਾਇਲਡ ਦੇ ਆਕਾਰ ਵਿੱਚ ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ ਵਾਧੇ ਦੀ ਮਿਣਤੀ

en: Layout style
pa: ਲੇਆਉਟ ਸਟਾਇਲ

en: How to layout the buttons in the box. Possible values are default, spread, edge, start and end
pa: ਡੱਬੇ ਵਿੱਚ ਬਟਨਾਂ ਦਾ ਲੇਆਉਟ ਕਿਵੇਂ ਹੋਵੇ, ਉਪਲੱਬਧ ਮੁੱਲ ਹਨ ਡਿਫਾਲਟ, ਖਿਲਰਿਆ, ਕਿਨਾਰਾ, ਸ਼ੁਰੂ ਅਤੇ ਅੰਤ

en: Secondary
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ

en: If TRUE, the child appears in a secondary group of children, suitable for, e.g., help buttons
pa: ਜੇਕਰ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਚਾਇਲਡ, ਚਾਇਲਡਰਨ ਦੇ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਸੈਕੰਡਰੀ ਬਣ ਰਹੀ ਜਾਪਦੀ ਹੈ ਜਿਵੇ ਕਿ ਮੱਦਦ ਬਟਨ

en: Spacing
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: The amount of space between children
pa: ਚੈਲਡਰਨ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨੀ ਥਾਂ ਹੈ

en: Homogeneous
pa: ਸਮਰੂਪ

en: Whether the children should all be the same size
pa: ਕੀ ਚੈਲਰਨ ਇੱਕੋ ਆਕਾਰ ਦੇ ਹੋਣ

en: Expand
pa: ਫੈਲਾਓ

en: Whether the child should receive extra space when the parent grows
pa: ਕੀ ਚਾਇਲਡ ਵੱਖਰੀ ਥਾਂ ਲੈ ਲੈਣ ਜਦੋਂ ਕਿ ਮੂਲ਼ (ਪੇਰੈਨਟ) ਵੱਧ ਰਹੇ ਹੋ

en: Fill
pa: ਭਰੋ

en: Whether extra space given to the child should be allocated to the child or used as padding
pa: ਕੀ ਚਾਇਲਡ ਦੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਚਾਇਡ ਨੂੰ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਚਿਣਨ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇ

en: Padding
pa: ਚਿਣਿਆ

en: Extra space to put between the child and its neighbors, in pixels
pa: ਵਾਧੂ ਥਾਂ, ਚਾਇਲਡ ਅਤੇ ਗੁਆਢੀ ਵਿੱਚਕਾਰ ਦੇਣ ਲਈ ( ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Pack type
pa: ਪੈਕ ਕਿਸਮ

en: A GtkPackType indicating whether the child is packed with reference to the start or end of the parent
pa: ਇਹ GtkPackType ਵੇਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਚਲਾਇਡ ਨੂੰ ਪੇਰੈਟ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਜ਼ਾਂ ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਪੈਕ ਕੀਤਾ ਜਾਏ

en: Position
pa: ਟਿਕਾਣਾ

en: The index of the child in the parent
pa: ਪੇਰੈਟ ਵਿੱਚ ਚਾਇਲਡ ਦਾ ਇੰਡੈਕਸ

en: Translation Domain
pa: ਟਰਾਂਸਲੇਟ ਡੋਮੇਨ

en: The translation domain used by gettext
pa: gettext ਵਲੋਂ ਵਰਤੀ ਟਰਾਂਸਲੇਟ ਡੋਮੇਨ

en: Text of the label widget inside the button, if the button contains a label widget
pa: ਬਟਨ ਵਿੱਚ ਲੇਬਲ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਸ਼ਬਦ, ਜੇਕਰ ਬਟਨ ਵਿੱਚ ਲੇਬਲ ਵਿਦਗਿਟ ਹੈ

en: Use underline
pa: ਹੇਠਾਂ-ਲਾਈਨ ਵਰਤੋਂ

en: If set, an underline in the text indicates the next character should be used for the mnemonic accelerator key
pa: ਜੇਕਰ, ਸ਼ਬਦ ਵਿੱਚ ਹੇਠਾਂ ਲਾਈਨ ਖਿੱਚੀ ਗਈ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਅਗਲੇ ਅੱਖਰ ਨੂੰ ਵੇਖਾਵੇਗਾ ਕਿ ਉਹ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਤੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Use stock
pa: ਸਟਾਕ ਵਰਤੋਂ

en: If set, the label is used to pick a stock item instead of being displayed
pa: ਜੇਕਰ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਤਾਂ, ਲੇਬਲ ਸਟਾਕ ਆਈਟਮ ਨੂੰ ਚੁੱਕੇਗਾ ਨਾ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਵੇਖਾਵੇਗਾ

en: Focus on click
pa: ਕਲਿੱਕ 'ਤੇ ਫੋਕਸ

en: Whether the button grabs focus when it is clicked with the mouse
pa: ਕੀ ਬਟਨ ਫੋਕਸ ਹੋ ਜਾਵੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਹ ਮਾਊਸ ਨਾਲ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Border relief
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਛੋਟ

en: The border relief style
pa: ਬਾਰਡਰ ਛੋਟ ਸਟਾਇਲ

en: Horizontal alignment for child
pa: ਚਾਇਲਡ ਲਈ ਲੇਟਵੀ ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: Vertical alignment for child
pa: ਚਾਇਲਡ ਲਈ ਲੰਬਕਾਰੀ ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: Image widget
pa: ਚਿੱਤਰ ਵਿਦਗਿਟ

en: Child widget to appear next to the button text
pa: ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ, ਬਟਨ ਟੈਕਸਟ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਦਿੱਸਣ ਲਈ

en: Image position
pa: ਚਿੱਤਰ ਸਥਿਤੀ

en: The position of the image relative to the text
pa: ਟੈਕਸਟ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਅਨੁਸਾਰੀ ਸਥਿਤੀ

en: Default Spacing
pa: ਮੂਲ ਫਾਸਲਾ

en: Extra space to add for GTK_CAN_DEFAULT buttons
pa: GTK_CAN_DEFAULT ਬਟਨਾਂ ਲਈ ਹੋਰ ਥਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀ

en: Default Outside Spacing
pa: ਮੂਲ ਬਾਹਰੀ ਖਾਲ਼ੀ ਥਾਂ

en: Extra space to add for GTK_CAN_DEFAULT buttons that is always drawn outside the border
pa: ਬਟਨਾਂ GTK_CAN_DEFAULT ਲਈ ਵੱਖਰੀ ਥਾਂ ਜੋੜੋ, ਹੋ ਕਿ ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਾਹਰ ਖਿੱਚੀ ਜਾਵੇ

en: Child X Displacement
pa: ਚਾਇਲਡ X ਹਿਲਾਉਣਾ

en: How far in the x direction to move the child when the button is depressed
pa: ਜਦੋ ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਚਾਇਲਡ ਨੂੰ X ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨਾ ਹਿਲਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Child Y Displacement
pa: ਚਾਇਲਡ Y ਹਿਲਾਉਣਾ

en: How far in the y direction to move the child when the button is depressed
pa: ਜਦੋ ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਚਾਇਲਡ ਨੂੰ Y ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨਾ ਹਿਲਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Displace focus
pa: ਫੋਕਸ ਹਿਲਾਓ

en: Whether the child_displacement_x/_y properties should also affect the focus rectangle
pa: ਕੀ child_displacement_x/_y properties ਚਤੁਰਭੁਜ ਫੋਕਸ ਨੂੰ ਪਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Inner Border
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Border between button edges and child.
pa: ਬਟਨ ਕਿਨਾਰੇ ਅਤੇ ਅਧੀਨ ਵਿੱਚ ਹਾਸ਼ੀਆ ਹੈ।

en: Image spacing
pa: ਚਿੱਤਰ ਫਾਸਲਾ

en: Spacing in pixels between the image and label
pa: ਚਿੱਤਰ ਅਤੇ ਲੇਬਲ ਵਿੱਚ ਫਾਸਲਾ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ

en: Show button images
pa: ਬਟਨ-ਚਿੱਤਰ ਵੇਖਾਓ

en: Whether images should be shown on buttons
pa: ਕੀ ਬਟਨਾਂ ਉੱਤੇ ਚਿੱਤਰ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣ

en: Year
pa: ਵਰ੍ਹਾ

en: The selected year
pa: ਚੁਣਿਆ ਵਰ੍ਹਾ

en: Month
pa: ਮਹੀਨਾ

en: The selected month (as a number between 0 and 11)
pa: ਚੁਣਿਆ ਮਹੀਨਾ (ਇੱਕ ਨੰਬਰ 0 ਅਤੇ 11 ਵਿੱਚੋਂ)

en: Day
pa: ਦਿਨ

en: The selected day (as a number between 1 and 31, or 0 to unselect the currently selected day)
pa: ਚੁਣਿਆ ਦਿਨ ( ਇੱਕ ਨੰਬਰ 1 ਅਤੇ 31 ਵਿੱਚੋ, ਜਾਂ 0 ਮੌਜੂਦਾ ਚੁਣੇ ਦਿਨ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨ ਲਈ)

en: Show Heading
pa: ਹੈਡਿੰਗ ਵੇਖਾਓ

en: If TRUE, a heading is displayed
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਹੈਡਿੰਗ ਦਿੱਸੇਗਾ

en: Show Day Names
pa: ਦਿਨ ਦੇ ਨਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: If TRUE, day names are displayed
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਦਿਨ ਦਾ ਨਾਂ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ

en: No Month Change
pa: ਕੋਈ ਮਹੀਨਾ ਨਾ ਬਦਲੋ

en: If TRUE, the selected month cannot be changed
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਕੋਈ ਮਹੀਨਾ ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕੇਗਾ

en: Show Week Numbers
pa: ਹਫਤਾ ਨੰਬਰ ਵੇਖਾਓ

en: If TRUE, week numbers are displayed
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਹਫਤੇ ਦਾ ਨੰਬਰ ਦਿੱਸੇਗਾ

en: Details Width
pa: ਵੇਰਵਾ ਚੌੜਾਈ

en: Details width in characters
pa: ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਰਵਾ ਚੌੜਾਈ

en: Details Height
pa: ਵੇਰਵਾ ਉਚਾਈ

en: Details height in rows
pa: ਕਤਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਰਵੇ ਦੀ ਉਚਾਈ

en: Show Details
pa: ਵੇਰਵਾ ਵੇਖੋ

en: If TRUE, details are shown
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਵੇਰਵਾ ਵੇਖੋ

en: Editing Canceled
pa: ਸੋਧ ਰੱਦ ਕੀਤੀ

en: Indicates that editing has been canceled
pa: ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸੋਧਣ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: mode
pa: ਢੰਗ

en: Editable mode of the CellRenderer
pa: CellRenderer ਦਾ ਸੋਧਣਯੋਗ ਮੋਡ

en: visible
pa: ਦਿੱਖ

en: Display the cell
pa: ਸੈਲ ਵੇਖਾਓ

en: Display the cell sensitive
pa: ਸੈਲ ਸੰਵੇਦਸ਼ੀਲ ਵੇਖਾਓ

en: xalign
pa: x ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: The x-align
pa: x-ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: yalign
pa: y ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: The y-align
pa: y-ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: The xpad
pa: xpad

en: The ypad
pa: ypad

en: width
pa: ਚੌੜਾਈ

en: The fixed width
pa: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਚੌੜਾਈ

en: height
pa: ਉਚਾਈ

en: The fixed height
pa: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਉਚਾਈ

en: Is Expander
pa: ਫੈਲਣਯੋਗ ਹੈ

en: Row has children
pa: ਕਤਾਰ ਵਿੱਚ ਚਾਇਲਡਰਨ ਹਨ

en: Is Expanded
pa: ਫੈਲ ਗਿਆ ਹੈ

en: Row is an expander row, and is expanded
pa: ਕਤਾਰ ਇੱਕ ਫੈਲਣਯੋਗ ਕਤਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਫੈਲ ਗਈ ਹੈ

en: Cell background color name
pa: ਸੈਲ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਦਾ ਨਾਂ

en: Cell background color as a string
pa: ਸੈਲ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਨਾਂ ਸਤਰ ਵਾਂਗ

en: Cell background color
pa: ਸੈਲ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: Cell background color as a GdkColor
pa: ਸੈਲ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਇੱਕ GdkColor ਵਾਂਗ

en: Editing
pa: ਸੋਧ ਜਾਰੀ

en: Whether the cell renderer is currently in editing mode
pa: ਕੀ ਸੋਧ ਢੰਗ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦਾ ਸੈੱਲ ਰੈਡਰਿੰਗ ਹੋਵੇ

en: Cell background set
pa: ਸੈਲ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਦਿਓ

en: Whether this tag affects the cell background color
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਸੈਲ਼ ਦੀ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ

en: Accelerator key
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਸਵਿੱਚ

en: The keyval of the accelerator
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਲਈ ਸਵਿੱਚ-ਮੁੱਲ

en: Accelerator modifiers
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਸੋਧਕ

en: The modifier mask of the accelerator
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਲਈ ਸੋਧਕ ਮਾਸਕ

en: Accelerator keycode
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਸਵਿੱਚ-ਕੋਡ

en: The hardware keycode of the accelerator
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਲਈ ਜੰਤਰ ਸਵਿੱਚ-ਕੋਡ

en: Accelerator Mode
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਢੰਗ

en: The type of accelerators
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Model
pa: ਮਾਡਲ

en: The model containing the possible values for the combo box
pa: ਮਾਡਲ ਕੰਬੋ-ਬਾਕਸ ਲਈ ਸੰਭਵ ਮੁੱਲ ਰੱਖਦਾ ਹੈ

en: Text Column
pa: ਟੈਕਸਟ ਕਾਲਮ

en: A column in the data source model to get the strings from
pa: ਕਾਲਮ ਡੈਟਾ-ਸਰੋਤ ਮਾਡਲ ਵਿੱਚ ਸਤਰਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਪਰਾਪਤ ਕਰੇਗਾ

en: Has Entry
pa: ਇੰਦਰਾਜ਼ ਹੈ

en: If FALSE, don't allow to enter strings other than the chosen ones
pa: ਜੇਕਰ ਗਲਤ ਹੋਇਆ ਤਾਂ, ਇਹ ਚੁਣਿਆਂ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਸਤਰ ਦੇਣ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ

en: Pixbuf Object
pa: ਪਿਕਬਫ ਆਬਜੈਕਟ

en: The pixbuf to render
pa: ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪਿਕਬੱਫ

en: Pixbuf Expander Open
pa: ਪਿਕਬੱਪ ਐਕਸਪੈਡਰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Pixbuf for open expander
pa: ਖੁੱਲੇ ਐਕਸਪੈਡਰ ਲਈ ਪਿਕਬੱਪ

en: Pixbuf Expander Closed
pa: ਪਿਕਬੱਪ ਐਕਸਪੈਡਰ ਬੰਦ

en: Pixbuf for closed expander
pa: ਬੰਦ ਐਕਸਪੈਡਰ ਲਈ ਪਿਕਬੱਪ

en: Stock ID
pa: ਸਟਾਕ ID

en: The stock ID of the stock icon to render
pa: ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਸਟਾਕ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਸਟਾਕ ID

en: Size
pa: ਅਕਾਰ

en: The GtkIconSize value that specifies the size of the rendered icon
pa: GtkIconSize ਮੁੱਲ ਜੋ ਕਿ ਪੇਸ਼ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਆਕਾਰ ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Detail
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Render detail to pass to the theme engine
pa: ਸਰੂਪ ਇੰਜਣ ਨੂੰ ਦੇਣ ਲਈ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਵੇਰਵਾ

en: Follow State
pa: ਅੱਗੇ ਹਾਲਤ

en: Whether the rendered pixbuf should be colorized according to the state
pa: ਕੀ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਪਿਕਬਫ਼ਰ ਨੂੰ ਹਾਲਤ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਰੰਗਦਾਰ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ

en: Icon
pa: ਆਈਕਾਨ

en: Value of the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਪੱਟੀ ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Text
pa: ਪਾਠ

en: Text on the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਪੱਟੀ ਉੱਤੇ ਪਾਠ

en: Pulse
pa: ਲਹਿਰ

en: Set this to positive values to indicate that some progress is made, but you don't know how much.
pa: ਇਸ ਲਈ ਧਨਾਤਮਕ ਮੁੱਲ ਦਿਓ, ਜੋ ਕਿ ਕੁਝ ਹੋਈ ਤਰੱਕੀ ਨੂੰ ਵੇਖਾਏ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਕਿ ਕਿੰਨੀ।

en: Text x alignment
pa: ਪਾਠ x -ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ

en: The horizontal text alignment, from 0 (left) to 1 (right). Reversed for RTL layouts.
pa: ਖਿਤਿਜੀ ਟੈਕਸਟ ਸਫ਼ਬੰਦੀ, 0 (ਖੱਬਿਓ) ਤੋਂ 1 (ਸੱਜੇ) ਹੈ। RTL ਲੇਆਉਟ ਲਈ ਰਾਖਵਾਂ ਹੈ।

en: Text y alignment
pa: ਪਾਠ y -ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ

en: The vertical text alignment, from 0 (top) to 1 (bottom).
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ, 0 (ਉਤੋਂ) ਤੋਂ 1 (ਹੇਠਾਂ) ਹੈ।

en: Orientation
pa: ਹਾਲਤ

en: Orientation and growth direction of the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ-ਪੱਟੀ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ ਅਤੇ ਵਾਧੇ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ

en: Adjustment
pa: ਅਨਕੂਲਤਾ

en: The adjustment that holds the value of the spinbutton.
pa: ਅਨਕੂਲਤਾ, ਜੋ ਕਿ ਸਪਿਨ-ਬਟਨ ਦੇ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਦੀ ਹੈ।

en: Climb rate
pa: ਚੜਨ ਦਰ

en: The acceleration rate when you hold down a button
pa: ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਕੇ ਰੱਖਣ ਤੇ ਐਕਸਲੇਸ਼ਨ

en: Digits
pa: ਅੰਕ

en: The number of decimal places to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਦਸ਼ਮਲਵ ਅੰਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Active
pa: ਸਰਗਰਮ

en: Whether the spinner is active (ie. shown) in the cell
pa: ਕੀ ਸੈੱਲ ਵਿੱਚ ਸਪਿੱਨਰ ਐਕਟਿਵ ਹੋਵੇ (ਜਿਵੇਂ ਵੇਖਾਇਆ)

en: Pulse of the spinner
pa: ਸਪਿੱਨਰ ਦੀ ਪਲਸ

en: The GtkIconSize value that specifies the size of the rendered spinner
pa: GtkIconSize ਮੁੱਲ ਜੋ ਕਿ ਰੈਂਡਰ ਕੀਤੇ ਸਪਿੱਨਰ ਦਾ ਆਕਾਰ ਹੈ

en: Text to render
pa: ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਪਾਠ

en: Markup
pa: ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ

en: Marked up text to render
pa: ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਲਈ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨਬੰਦੀ

en: Attributes
pa: ਗੁਣ

en: A list of style attributes to apply to the text of the renderer
pa: ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਕਸਟ ਲਈ ਜਾਰੀ ਸਟਾਇਲ ਗੁਣਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਹੈ

en: Single Paragraph Mode
pa: ਇੱਕ ਪੈਰਾ ਮੋਡ

en: Whether or not to keep all text in a single paragraph
pa: ਕੀ ਸਾਰੇ ਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਇੱਕੋ ਪ੍ਹੈਰੇ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਹੈ

en: Background color name
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਨਾਂ

en: Background color as a string
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਇੱਕ ਸਤਰ ਵਾਂਗ

en: Background color
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: Background color as a GdkColor
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਇੱਕ GdkColor ਵਾਂਗ

en: Foreground color name
pa: ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਨਾਂ

en: Foreground color as a string
pa: ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਇੱਕ ਸਤਰ ਵਾਂਗ

en: Foreground color
pa: ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: Foreground color as a GdkColor
pa: ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ GdkColor ਵਾਂਗ

en: Editable
pa: ਸੋਧਯੋਗ

en: Whether the text can be modified by the user
pa: ਕੀ ਟੈਕਸਟ ਵਰਤਣਵਾਲਾ ਸੋਧ ਸਕੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: Font
pa: ਫੋਟ

en: Font description as a string, e.g. "Sans Italic 12"
pa: ਫੋਂਟ ਵਰਨਣ ਇੱਕ ਸਤਰ ਦੀ ਤਰਾਂ ਜਿਵੇ ਕਿ "ਸੇਨਸ਼ ਇਟਾਲਿਕ 12"

en: Font description as a PangoFontDescription struct
pa: ਫੋਂਟ ਦਾ ਵੇਰਵਾ PangoFontDescription ਢਾਚੇ ਵਾਂਗ

en: Font family
pa: ਫੋਂਟ ਸਮੂਹ

en: Name of the font family, e.g. Sans, Helvetica, Times, Monospace
pa: ਫੋਂਟ ਸਮੂਹ ਦਾ ਨਾਂ, ਜਿਵੇ ਕਿ ਸੰਨਜ, ਟਾਇਮਜ਼, ਮੋਨੋਸਪੇਸ

en: Font style
pa: ਫੋਂਟ ਸਟਾਇਲ

en: Font variant
pa: ਫੋਂਟ ਬਦਲ

en: Font weight
pa: ਫੋਂਟ ਵੇਟ

en: Font stretch
pa: ਫੋਂਟ ਤਣਾਅ

en: Font size
pa: ਫੋਂਟ ਅਕਾਰ

en: Font points
pa: ਫੋਂਟ ਬਿੰਦੂ

en: Font size in points
pa: ਫੋਂਟ ਅਕਾਰ ਪੁਆਇਟ ਵਿੱਚ

en: Font scale
pa: ਫੋਂਟ ਸਕੇਲ

en: Font scaling factor
pa: ਫੋਂਟ ਸਕੇਲਿੰਗ ਫੈਕਟਰ

en: Rise
pa: ਉਭਰੋ

en: Offset of text above the baseline (below the baseline if rise is negative)
pa: ਟੈਕਸਟ ਦਾ ਮੁੱਖ-ਸਤਰ ਤੋਂ ਉੱਤੇ ਸੰਤੁਲਨ (ਮੁੱਖ-ਸਤਰ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਉਭਾਰ ਰਿਣਾਤਮਕ ਹੈ)

en: Strikethrough
pa: ਵਿੰਨ੍ਹੋ

en: Whether to strike through the text
pa: ਕੀ ਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਵਿੱਚੋਂ ਵਿੰਨ੍ਹਣਾ ਹੈ

en: Underline
pa: ਹੇਠਾਂ ਲਾਈਨ

en: Style of underline for this text
pa: ਇਸ ਟੈਕਸਟ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਲਾਈਨ ਖਿੱਚਣ ਦਾ ਸਟਾਇਲ

en: Language
pa: ਭਾਸ਼ਾ

en: The language this text is in, as an ISO code. Pango can use this as a hint when rendering the text. If you don't understand this parameter, you probably don't need it
pa: ਭਾਸ਼ਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕੋਡ ਹੈ, ਦਾ ISO ਕੋਡ ਹੈ, ਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਨਗੋ ਦੀ ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ  ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸਮਝ ਸਕੇ ਤਾਂ  ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦੀ ਲੋੜ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Ellipsize
pa: ਅੰਡਕਾਰ-ਅਕਾਰ

en: The preferred place to ellipsize the string, if the cell renderer does not have enough room to display the entire string
pa: ਅੰਡਾਕਾਰ-ਅਕਾਰ ਸਤਰ ਦੀ ਪਸੰਦੀਦਾ ਥਾਂ, ਜੇਕਰ ਸੈਲ ਕੋਈ ਪੂਰੀ ਸਤਰ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀ ਥਾਂ ਨਾ ਹੋਵੇ

en: Width In Characters
pa: ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਚੌੜਾਈ

en: The desired width of the label, in characters
pa: ਲੇਬਲ ਦੀ ਲੋੜੀਦੀ ਚੌੜਾਈ, ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ

en: Wrap mode
pa: ਸਮੇਟਣ ਢੰਗ

en: How to break the string into multiple lines, if the cell renderer does not have enough room to display the entire string
pa: ਲਾਈਨਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁ-ਲਾਈਨਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਵੇਂ ਵੰਡਿਆ ਜਾਵੇ, ਜੇਕਰ ਸੈਲ ਕੋਲ ਲਾਈਨਾਂ ਨੂੰ ਵਿਖਾਉਣ ਲਈ ਲੋੜੀਦੀ ਥਾਂ ਨਾ ਹੋਵੇ।

en: Wrap width
pa: ਚੌੜਾਈ ਨੂੰ ਲੇਪਟੋ

en: The width at which the text is wrapped
pa: ਚੌੜਾਈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਟੈਕਸਟ ਸਮੇਟਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Alignment
pa: ਸ਼ਫਬੰਦੀ

en: How to align the lines
pa: ਲਾਈਨਾਂ ਨੂੰ ਇਕਸਾਰ ਕਿਵੇਂ ਕਰਨਾ ਹੈ

en: Background set
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਦਿਓ

en: Whether this tag affects the background color
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Foreground set
pa: ਫਾਰ-ਗਰਾਊਂਡ ਦਿਓ

en: Whether this tag affects the foreground color
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫਾਰ-ਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Editability set
pa: ਸੋਧਣਯੋਗਤਾ ਦਿਓ

en: Whether this tag affects text editability
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਕਸਟ ਸੋਧਣਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Font family set
pa: ਫੋਂਟ ਸਮੂਹ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects the font family
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਂਟ ਸਮੂਹ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Font style set
pa: ਫੋਂਟ ਸਟਾਇਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects the font style
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਂਟ ਸਟਾਇਲ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Font variant set
pa: ਫੋਂਟ ਬਦਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects the font variant
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਂਟ ਤਬਦੀਲੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Font weight set
pa: ਫੋਂਟ ਵੇਟ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects the font weight
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਂਟ ਫੈਲਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Font stretch set
pa: ਫੋਂਟ ਤਣਾਅ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects the font stretch
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਂਟ ਤਣਾਅ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Font size set
pa: ਫੋਂਟ ਆਕਾਰ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects the font size
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਂਟ ਆਕਾਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Font scale set
pa: ਫੋਂਟ ਸਕੇਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag scales the font size by a factor
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫੋਂਟ ਅਕਾਰ ਨੂੰ ਗੁਣਾਂਕ ਪੈਮਾਨਾ ਨਾਲ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Rise set
pa: ਉਭਾਰਨਾ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects the rise
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਉਭਾਰਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Strikethrough set
pa: ਵਿੰਨ੍ਹਣਾ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects strikethrough
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਵਿੰਨ੍ਹਣ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Underline set
pa: ਹੇਠਾਂ ਲਾਈਨ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects underlining
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਹੇਠਾਂ ਲਾਈਨ ਖਿੱਚਣ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Language set
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects the language the text is rendered as
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਟੈਕਸਟ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Ellipsize set
pa: ਅੰਡਾਕਾਰ-ਅਕਾਰ ਦਿਓ

en: Whether this tag affects the ellipsize mode
pa: ਕੀ ਅੰਡਾਕਾਰਅਕਾਰ ਢੰਗ ਇਸ ਟੈਗ ਨੂੰ ਪਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Align set
pa: ਸ਼ਫਬੰਦੀ ਸੈੱਟ

en: Whether this tag affects the alignment mode
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਅੰਡਾਕਾਰਅਕਾਰ ਢੰਗ ਨੂੰ ਪਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Toggle state
pa: ਬਦਲਵੀਂ ਹਾਲਤ

en: The toggle state of the button
pa: ਬਟਨ ਦੀ ਬਦਲਵੀ ਹਾਲਤ

en: Inconsistent state
pa: ਅਸੰਗਤ ਹਾਲਤ

en: The inconsistent state of the button
pa: ਬਟਨ ਦੀ ਅਸੰਗਤ ਸਥਿਤੀ

en: Activatable
pa: ਸਰਗਰਮਯੋਗ

en: The toggle button can be activated
pa: ਬਦਲਣਯੋਗ ਬਟਨ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮਯੋਗ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Radio state
pa: ਰੇਡੀਉ ਸਥਿਤੀ

en: Draw the toggle button as a radio button
pa: ਬਦਲਣ ਵਾਲੇ ਬਟਨ ਨੂੰ ਰੇਡੀੳ ਬਟਨ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ

en: Indicator size
pa: ਸੰਕੇਤਕ ਆਕਾਰ

en: Size of check or radio indicator
pa: ਚੈਕ ਜਾਂ ਰੇਡੀਓ ਸੰਕੇਤਕ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: CellView model
pa: ਸੈੱਲ-ਝਲਕ ਮਾਡਲ

en: The model for cell view
pa: ਸੈੱਲ ਝਲਕ ਲਈ ਮਾਡਲ

en: Indicator Size
pa: ਸੰਕੇਤਕ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Indicator Spacing
pa: ਸੰਕੇਤਕ ਦੀ ਥਾਂ

en: Spacing around check or radio indicator
pa: ਚੈਕ ਜਾਂ ਰੇਡੀਓ ਸੰਕੇਤਕ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਥਾਂ

en: Whether the menu item is checked
pa: ਕੀ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਚੈੱਕ ਹੋ ਜਾਏ

en: Inconsistent
pa: ਅਸੰਗਤ

en: Whether to display an "inconsistent" state
pa: ਕੀ "ਅਸੰਗਤ" ਸਥਿਤੀ ਵੇਖਾਈ ਜਾਏ

en: Draw as radio menu item
pa: ਰੇਡੀਓ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਬਣਾਓ

en: Whether the menu item looks like a radio menu item
pa: ਕੀ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਇੱਕ ਰੇਡੀਓ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਵਾਂਗ ਲੱਗੇ

en: Use alpha
pa: ਐਲਫਾ ਵਰਤੋ

en: Whether or not to give the color an alpha value
pa: ਕੀ ਰੰਗ ਨੂੰ ਐਲਫਾ ਮੁੱਲ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: Title
pa: ਟਾਈਟਲ

en: The title of the color selection dialog
pa: ਰੰਗ ਚੁਣਨ ਵਾਲੀ ਤਖਤੀ ਦਾ ਟਾਈਟਲ

en: Current Color
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਰੰਗ

en: The selected color
pa: ਚੁਣਿਆ ਰੰਗ

en: Current Alpha
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਐਲਫਾ

en: The selected opacity value (0 fully transparent, 65535 fully opaque)
pa: ਚੁਣਿਆ ਧੁੰਦਲਾਪਨ (0 ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ , 65535 ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਧੁੰਦਲਾ)

en: Has Opacity Control
pa: ਧੁੰਦਲਾਪਨ ਕੰਟਰੋਲ ਹੈ

en: Whether the color selector should allow setting opacity
pa: ਕੀ ਰੰਗ ਚੋਣ ਧੁੰਦਕਾਪਨ ਦੀ ਸੈਟਿੰਗ ਵੇਖਾਵੇ

en: Has palette
pa: ਰੰਗ-ਪੱਟੀ

en: Whether a palette should be used
pa: ਕੀ ਰੰਗ-ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਵਰਤਣਾ ਹੈ

en: The current color
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਰੰਗ

en: The current opacity value (0 fully transparent, 65535 fully opaque)
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਧੁੰਦਲਾਪਨ ਦਾ ਮੁੱਲ (0 ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ , 65535 ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਧੁੰਦਲਾ)

en: Custom palette
pa: ਰੰਗ-ਪੱਟੀ ਦੀ ਚੋਣ

en: Palette to use in the color selector
pa: ਰੰਗ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਰੰਗ-ਪੱਟੀ ਵਰਤੋਂ

en: Color Selection
pa: ਰੰਗ ਚੋਣ

en: The color selection embedded in the dialog.
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਰੰਗ ਚੋਣ ਇੰਬੈੱਡ ਹੈ।

en: OK Button
pa: ਠੀਕ ਹੈ ਬਟਨ

en: The OK button of the dialog.
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਦਾ ਠੀਕ ਹੈ ਬਟਨ।

en: Cancel Button
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ ਬਟਨ

en: The cancel button of the dialog.
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਦਾ ਰੱਦ ਕਰੋ ਬਟਨ ਹੈ।

en: Help Button
pa: ਮੱਦਦ ਬਟਨ

en: The help button of the dialog.
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਲਈ ਮੱਦਦ ਬਟਨ ਹੈ।

en: Enable arrow keys
pa: ਤੀਰ ਸਵਿੱਚਾਂ ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Whether the arrow keys move through the list of items
pa: ਕੀ ਆਈਟਮਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਤੀਰ ਸਵਿੱਚਾਂ ਵਰਤਣੀਆਂ ਹਨ

en: Always enable arrows
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੀਰ ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Obsolete property, ignored
pa: ਪੁਰਾਣੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Case sensitive
pa: ਸ਼ਬਦ ਆਕਾਰ ਪ੍ਰਤੀ ਸੰਵੇਦਸ਼ੀਲ

en: Whether list item matching is case sensitive
pa: ਕੀ ਲਿਸਟ ਆਈਟਮਾਂ ਸ਼ਬਦ ਦੇ ਆਕਾਰ ਨੂੰ ਮੇਲ ਕਰੇ

en: Allow empty
pa: ਖਾਲੀ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: Whether an empty value may be entered in this field
pa: ਕੀ ਇਸ ਖਾਨੇ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਮੁੱਲ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: Value in list
pa: ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਮੁੱਲ

en: Whether entered values must already be present in the list
pa: ਕੀ ਦਿੱਤਾ ਮੁੱਲ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: ComboBox model
pa: ਕੰਬੋ-ਬਾਕਸ ਮਾਡਲ

en: The model for the combo box
pa: ਕੰਬੋ-ਬਾਕਸ ਲਈ ਮਾਡਲ

en: Wrap width for laying out the items in a grid
pa: ਗਰਿੱਡ ਵਿੱਚ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਲੇਪਟਣ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Row span column
pa: ਕਤਾਰ ਕਾਲਮ ਦਾ ਫਾਸਲਾ

en: TreeModel column containing the row span values
pa: ਟਰੀਮਾਡਲ ਕਾਲਮ ਵਿੱਚ ਕਤਾਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Column span column
pa: ਕਾਲਮ ਕਾਲਮ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ

en: TreeModel column containing the column span values
pa: ਟਰੀਮਾਡਲ ਕਾਲਮ ਵਿੱਚ ਕਾਲਮਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Active item
pa: ਸਰਗਰਮ ਆਈਟਮ

en: The item which is currently active
pa: ਆਈਟਮ, ਜੋ ਹੁਣ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: Add tearoffs to menus
pa: ਵੱਖ-ਕਰਨ ਨੂੰ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Whether dropdowns should have a tearoff menu item
pa: ਕੀ ਲਟਕਣ ਵਾਲੇ ਵੱਖ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮਾਂ ਹੋਣ

en: Has Frame
pa: ਫਰੇਮ ਹੈ

en: Whether the combo box draws a frame around the child
pa: ਕੀ ਕੰਬੋ-ਬਕਸਾ ਚਾਈਲਡ ਦੁਆਲੇ ਫਰੇਮ ਵੇਖਾਓ

en: Whether the combo box grabs focus when it is clicked with the mouse
pa: ਕੀ ਕੰਬੋ-ਬਕਸ ਫੋਕਸ ਹੋ ਜਾਵੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਹ ਮਾਊਸ ਨਾਲ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Tearoff Title
pa: ਟਾਈਟਲ ਨੂੰ ਵੱਖ ਕਰੋ

en: A title that may be displayed by the window manager when the popup is torn-off
pa: ਜਦੋਂ ਪੋਪਅੱਪ ਵੱਖ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵਿੰਡੋ ਮੈਨੇਜਰ ਵਲੋਂ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਇੱਕ ਟਾਈਟਲ

en: Popup shown
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਵੇਖਾਉਣਾ

en: Whether the combo's dropdown is shown
pa: ਕੀ ਕੰਬੋ ਦੀ ਲਟਕਦੀ ਸੂਚੀ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇ

en: Button Sensitivity
pa: ਬਟਨ ਸੰਵਦੇਨਸ਼ੀਲਤਾ

en: Whether the dropdown button is sensitive when the model is empty
pa: ਜਦੋਂ ਮਾਡਲ ਖਾਲੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਲਟਕਦੇ ਬਟਨ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੋਣ

en: Appears as list
pa: ਸੂਚੀ ਦੀ ਦਿੱਸੇ

en: Whether dropdowns should look like lists rather than menus
pa: ਕੀ ਲਟਕਣ ਹੇਠਾਂ-ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਵਾਲਾ ਮੇਨੂ ਦੀ ਤਰਾਂ ਨਾ ਹੋਕੇ ਇੱਕ ਲਿਸਟ ਵਾਂਗ ਦਿੱਸੇ

en: Arrow Size
pa: ਤੀਰ ਆਕਾਰ

en: The minimum size of the arrow in the combo box
pa: ਕੰਬੋ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਤੀਰ ਦਾ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਆਕਾਰ ਹੈ।

en: Shadow type
pa: ਛਾਂ ਕਿਸਮ

en: Which kind of shadow to draw around the combo box
pa: ਕੰਬੋ ਬਾਕਸ ਦੁਆਲੇ ਕਿਸ ਕਿਸਮ ਦੀ ਛਾਂ ਖਿੱਚੀ ਜਾਵੇ

en: Resize mode
pa: ਮੁੜ-ਅਕਾਰ ਮੋਡ

en: Specify how resize events are handled
pa: ਦੱਸੋ ਕਿ ਮੁੜ-ਅਕਾਰ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Border width
pa: ਕਿਨਾਰੇ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: The width of the empty border outside the containers children
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਚਲਾਇਡਰਨ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖਾਲੀ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Child
pa: ਚਲਾਇਡ

en: Can be used to add a new child to the container
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਚਲਾਇਡ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਦੇ ਕੰਮ ਆਉਦੀ ਹੈ

en: Curve type
pa: ਚਾਪ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Is this curve linear, spline interpolated, or free-form
pa: ਕੀ ਇਹ ਚਾਪ ਸਿੱਧੀ ਹੈ, ਜਾਂ ਬੇਢੰਗੀ ਹੈ

en: Minimum X
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ X

en: Minimum possible value for X
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸੰਭਵ X ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Maximum X
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ X

en: Maximum possible X value
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੰਭਵ X ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Minimum Y
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ X

en: Minimum possible value for Y
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸੰਭਵ Y ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Maximum Y
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ Y

en: Maximum possible value for Y
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੰਭਵ Y ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Has separator
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ

en: The dialog has a separator bar above its buttons
pa: ਤਖੱਤੀ ਕੋਲ ਇਸ ਦੇ ਬਟਨਾ ਤੋਂ ਉੱਤੇ ਵੱਖਰੇਵਾਂ-ਪੱਟੀ ਹੋਵੇ

en: Content area border
pa: ਸੰਖੇਪ ਖੇਤਰ ਦਾ ਕਿਨਾਰਾ

en: Width of border around the main dialog area
pa: ਮੁੱਲ਼ ਤੱਖਤੀ ਖੇਤਰ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Content area spacing
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਖੇਤਰ ਥਾਂ

en: Spacing between elements of the main dialog area
pa: ਮੁੱਖ ਡਾਈਲਾਗ ਖੇਤਰ ਦੀਆਂ ਇਕਾਈਆਂ ਵਿੱਚ ਥਾਂ

en: Button spacing
pa: ਬਟਨ ਦੀ ਥਾਂ

en: Spacing between buttons
pa: ਬਟਨਾਂ ਵਿੱਚਕਾਰ ਥਾਂ

en: Action area border
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਖੇਤਰ ਦਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Width of border around the button area at the bottom of the dialog
pa: ਤੱਖਤੀ ਦੇ ਹੇਠ ਬਟਨਾਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਦੁਆਲੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Text Buffer
pa: ਟੈਕਸਟ ਬਫਰ

en: Text buffer object which actually stores entry text
pa: ਟੈਕਸਟ ਬਫ਼ਰ ਆਬਜੈਕਟ, ਜੋ ਕਿ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਐਂਟਰੀ ਟੈਕਸਟ ਸਟੋਰ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Cursor Position
pa: ਕਰਸਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: The current position of the insertion cursor in chars
pa: ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਚਕਾਰਲੀ ਕਰਸਰ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਸਥਿਤੀ

en: Selection Bound
pa: ਚੋਣ ਸੀਮਾ

en: The position of the opposite end of the selection from the cursor in chars
pa: ਕਰਸਰ ਤੋਂ ਚੋਣ ਦੀ ਵਿਰੋਧੀ ਸਿਰਿਆ ਤੱਕ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ

en: Whether the entry contents can be edited
pa: ਕੀ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਹਿੱਸੇ ਨੁੰ ਸੋਧਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Maximum length
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੰਬਾਈ

en: Maximum number of characters for this entry. Zero if no maximum
pa: ਇਸ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਅੱਖਰਾਂ ਦੀ ਥਾਂ  0 ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Visibility
pa: ਵੇਖਣਯੋਗਤਾ

en: FALSE displays the "invisible char" instead of the actual text (password mode)
pa: ਗਲਤ, ਅਸਲੀ ਸ਼ਬਦਾਂ(ਗੁਪਤ ਕੋਡ)  ਦੀ ਬਜਾਏ "ਲੁਕਵੇ ਅੱਖਰ" ਵੇਖਾਵੇਗਾ

en: FALSE removes outside bevel from entry
pa: ਗਲਤ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਵਿਚੋ ਬਾਹਰੀ bevel ਨੂੰ ਹਟਾ ਦੇਵੇਗਾ

en: Border between text and frame. Overrides the inner-border style property
pa: ਟੈਕਸਟ ਅਤੇ ਫਰੇਮ ਵਿੱਚ ਹਾਸ਼ੀਆ ਹੈ। ਅੰਦਰੂਨੀ-ਹਾਸ਼ੀਆ ਸਟਾਇਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Invisible character
pa: ਅਦਿੱਖ ਅੱਖਰ

en: The character to use when masking entry contents (in "password mode")
pa: ਅੱਖਰ, ਜੋ ਕਿ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਦੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨੂੰ ਲੁਕਉਣ ਦੇ ਕੰਮ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ("ਗੁਪਤ ਕੋਡ" ਵਿੱਚ)

en: Activates default
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਸਰਗਰਮ

en: Whether to activate the default widget (such as the default button in a dialog) when Enter is pressed
pa: ਕੀ ਡਿਫਾਲਟ ਵਿਦਗਿਟ ਹੀ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਹੈ, (ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਡਿਫਾਲਟ ਬਟਨ)ਜਦੋ ਕਿ ਐਟਰ ਨੂੰ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Width in chars
pa: ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਚੌੜਾਈ

en: Number of characters to leave space for in the entry
pa: ਇੰਦਰਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਛੱਡਣ ਲਈ ਅੱਖਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Scroll offset
pa: ਸੰਤੁਲਿਤ ਸਕਰੋਲ

en: Number of pixels of the entry scrolled off the screen to the left
pa: ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ, ਜੋ ਕਿ ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਖੱਬਿਉ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਿਤ ਸਕਰੋਲ ਹੋਣ

en: The contents of the entry
pa: ਐਂਟਰੀ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: X align
pa: X ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: The horizontal alignment, from 0 (left) to 1 (right). Reversed for RTL layouts.
pa: ਲੇਟਵੀ ਸਫ਼ਬੰਦੀ, 0 (ਖੱਬਿਉ) ਤੋ 1 (ਸੱਜਿਉ) RTL ਲਈ ਉਲਟ ਹੈ।

en: Truncate multiline
pa: ਛਾਂਟੀਆਂ ਬਹੁ-ਲਾਈਨਾਂ

en: Whether to truncate multiline pastes to one line.
pa: ਕੀ ਇੱਕ ਲਾਈਨ ਵਿੱਚ ਛਾਂਟੀਆਂ ਬਹੁ-ਲਾਈਨਾਂ ਨੂੰ ਚੇਪਿਆ ਜਾਵੇ।

en: Which kind of shadow to draw around the entry when has-frame is set
pa: ਐਂਟਰੀ ਦੁਆਲੇ ਕਿਸ ਕਿਸਮ ਦੀ ਸ਼ੈਡੋ ਬਣਾਉਣੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਫਰੇਮ ਸੈੱਟ ਹੋਵੇ

en: Overwrite mode
pa: ਉੱਤੇ ਵੇਖਾਉਣ ਦਾ ਢੰਗ

en: Whether new text overwrites existing text
pa: ਕੀ ਨਵਾਂ ਟੈਕਸਟ ਪੁਰਾਣੇ ਟੈਕਸਟ ਉੱਤੇ ਲਿਖੇ

en: Text length
pa: ਟੈਕਸਟ ਲੰਬਾਈ

en: Length of the text currently in the entry
pa: ਐਂਟਰੀ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Invisible char set
pa: ਅਦਿੱਖ ਅੱਖਰ ਸੈੱਟ

en: Whether the invisible char has been set
pa: ਕੀ ਅਦਿੱਖ ਅੱਖਰ ਸੈੱਟ ਕਰਨੇ ਹਨ

en: Caps Lock warning
pa: ਕੈਪਸ ਲਾਕ ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Whether password entries will show a warning when Caps Lock is on
pa: ਕੀ ਜਦੋਂ ਕੈਪਸ ਲਾਕ ਚਾਲੂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਐਂਟਰੀਆਂ ਇੱਕ ਚੇਤਾਵਨੀ ਵੇਖਾਉਣ

en: Progress Fraction
pa: ਤਰੱਕੀ ਭਾਗ

en: The current fraction of the task that's been completed
pa: ਟਾਸਕ ਦਾ ਮੌਜੂਦਾ ਭਾਗ, ਜੋ ਕਿ ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ

en: Progress Pulse Step
pa: ਤਰੱਕੀ ਪਲੱਸ ਸਟੈਪ

en: The fraction of total entry width to move the progress bouncing block for each call to gtk_entry_progress_pulse()
pa: ਤਰੱਕੀ ਬਲਾਕ ਹਿਲਾਉਣ ਲਈ ਭਾਗ ਦੀ ਕੁੱਲ ਐਂਟਰੀ ਚੌੜਾਈ, ਜੋ ਕਿ gtk_entry_progress_pulse() ਦੀ ਹਰੇਕ ਕਾਲ ਲਈ ਹੋਵੇ

en: Primary pixbuf
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਪਿਕਬਫ਼

en: Primary pixbuf for the entry
pa: ਐਂਟਰੀ ਲਈ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਪਿਕਬਫ਼

en: Secondary pixbuf
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਪਿਕਬਫ਼

en: Secondary pixbuf for the entry
pa: ਐਂਟਰੀ ਲਈ ਸੈਕੰਡਰੀ ਪਿਕਬਫ਼

en: Primary stock ID
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਸਟਾਕ ID

en: Stock ID for primary icon
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਸਟਾਕ ID

en: Secondary stock ID
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਸਟਾਕ ID

en: Stock ID for secondary icon
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਸਟਾਕ ID

en: Primary icon name
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਆਈਕਾਨ ਨਾਂ

en: Icon name for primary icon
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਆਈਕਾਨ ਨਾਂ

en: Secondary icon name
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਆਈਕਾਨ ਨਾਂ

en: Icon name for secondary icon
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਆਈਕਾਨ ਨਾਂ

en: Primary GIcon
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ GIcon

en: GIcon for primary icon
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਆਈਕਾਨ ਲਈ GIcon

en: Secondary GIcon
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ GIcon

en: GIcon for secondary icon
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਆਈਕਾਨ ਲਈ GIcon

en: Primary storage type
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਟਾਈਪ

en: The representation being used for primary icon
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਨੁਮਾਇੰਦਾ

en: Secondary storage type
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਟਾਈਪ

en: The representation being used for secondary icon
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਨੁਮਾਇੰਦਾ

en: Primary icon activatable
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਆਈਕਾਨ ਸਰਗਰਮ-ਯੋਗ

en: Whether the primary icon is activatable
pa: ਕੀ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਆਈਕਾਨ ਸਰਗਰਮ-ਹੋਣਯੋਗ ਹੋਣ

en: Secondary icon activatable
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਆਈਕਾਨ ਸਰਗਰਮ-ਹੋਣਯੋਗ

en: Whether the secondary icon is activatable
pa: ਕੀ ਸੈਕੰਡਰੀ ਆਈਕਾਨ ਸਰਗਰਮ-ਹੋਣਯੋਗ ਹੋਣ

en: Primary icon sensitive
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਆਈਕਾਨ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ

en: Whether the primary icon is sensitive
pa: ਕੀ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਆਈਕਾਨ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੋਣ

en: Secondary icon sensitive
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਆਈਕਾਨ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ

en: Whether the secondary icon is sensitive
pa: ਕੀ ਸੈਕੰਡਰੀ ਆਈਕਾਨ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਹੋਣ

en: Primary icon tooltip text
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਆਈਕਾਨ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਟੈਕਸਟ

en: The contents of the tooltip on the primary icon
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਆਈਕਾਨ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: Secondary icon tooltip text
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਆਈਕਾਨ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਟੈਕਸਟ

en: The contents of the tooltip on the secondary icon
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਆਈਕਾਨ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: Primary icon tooltip markup
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਆਈਕਾਨ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ

en: Secondary icon tooltip markup
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਆਈਕਾਨ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ

en: IM module
pa: IM ਮੋਡੀਊਲ

en: Which IM module should be used
pa: ਕਿਹੜਾ IM ਮੋਡੀਊਲ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ

en: Icon Prelight
pa: ਆਈਕਾਨ ਪ੍ਰੀ-ਲਾਈਟ

en: Whether activatable icons should prelight when hovered
pa: ਕੀ ਸਰਗਰਮ-ਹੋਣਯੋਗ ਆਈਕਾਨ ਪ੍ਰੀ-ਲਾਈਟ ਕੀਤੇ ਜਾਣ, ਜਦੋਂ ਉੱਤੇ ਇਸ਼ਾਰਾ ਹੋਵੇ

en: Progress Border
pa: ਤਰੱਕੀ ਬਾਰਡਰ

en: Border around the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਪੱਟੀ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਬਾਰਡਰ

en: Border between text and frame.
pa: ਟੈਕਸਟ ਅਤੇ ਫਰੇਮ ਵਿੱਚ ਬਾਰਡਰ

en: State Hint
pa: ਹਾਲਤ ਹਿੰਟ

en: Whether to pass a proper state when drawing shadow or background
pa: ਜਦੋਂ ਸ਼ੈਡੋ ਜਾਂ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕੀ ਠੀਕ ਹਾਲਤ ਦੇਣੀ ਹੈ

en: Select on focus
pa: ਫੋਕਸ ਉੱਤੇ ਚੁਣੋ

en: Whether to select the contents of an entry when it is focused
pa: ਕੀ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਵਿੱਚਲੇ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਚੁਣਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਹ ਕੇਦਰਿਤ ਹੋ ਜਾਵੇ

en: Password Hint Timeout
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਇਸ਼ਾਰਾ ਸਮਾਂ-ਅੰਤਰਾਲ

en: How long to show the last input character in hidden entries
pa: ਲੁਕਵੇਂ ਇੰਦਰਾਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਆਖਰੀ ਦਿੱਤੇ ਅੱਖਰ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਨੂੰ ਕਿੰਨਾ ਸਮਾਂ ਲੱਗੇ

en: The contents of the buffer
pa: ਬਫ਼ਰ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: Length of the text currently in the buffer
pa: ਬਫ਼ਰ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Completion Model
pa: ਪੂਰਤੀ ਮਾਡਲ

en: The model to find matches in
pa: ਮਾਡਲ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਮੇਲ ਲੱਭਣਾ ਹੈ

en: Minimum Key Length
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਕੁੰਜੀ ਲੰਬਾਈ

en: Minimum length of the search key in order to look up matches
pa: ਮੇਲ ਲੱਭਣ ਲਈ ਖੋਜ ਕੁੰਜੀ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲੰਬਾਈ

en: Text column
pa: ਟੈਕਸਟ ਕਾਲਮ

en: The column of the model containing the strings.
pa: ਮਾਡਲ ਦੇ ਕਾਲਮ ਵਿੱਚ ਸਤਰਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਪਰਾਪਤ ਕਰੇਗਾ।

en: Inline completion
pa: ਲਾਈਨ ਵਿੱਚ ਪੂਰਨ

en: Whether the common prefix should be inserted automatically
pa: ਕੀ ਆਮ ਅਗੇਤਰ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਜੋੜ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ

en: Popup completion
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਪੂਰਨ

en: Whether the completions should be shown in a popup window
pa: ਕੀ ਇੱਕ ਪੋਪਅੱਪ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਪੂਰਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ

en: Popup set width
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਸੈਟ ਚੌੜਾਈ

en: If TRUE, the popup window will have the same size as the entry
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਪੋਪਅੱਪ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਉਸੇ ਅਕਾਰ ਦੇ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਦਾ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਹੈ

en: Popup single match
pa: ਪੋਪਅੱਪ ਇੱਕਲਾ ਮੇਲ

en: If TRUE, the popup window will appear for a single match.
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਪੋਪਅੱਪ ਵਿੰਡੋ ਇੱਕ ਇੱਕਲੇ ਮੇਲ ਲਈ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ।

en: Inline selection
pa: ਇਨ-ਲਾਈਨ ਚੋਣ

en: Your description here
pa: ਆਪਣਾ ਵੇਰਵਾ ਇੱਥੇ ਦਿਓ

en: Visible Window
pa: ਦਿੱਖ ਵਿੰਡੋ

en: Whether the event box is visible, as opposed to invisible and only used to trap events.
pa: ਕੀ ਘਟਨਾ-ਡੱਬਾ ਦਿੱਸਯੋਗ ਹੋਵੇ, ਇਸ ਦੇ ਉਲਟ ਕਿ ਲੁਕਵਾਂ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਘਟਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਫੜੇ ਹੀ

en: Above child
pa: ਚਲਾਇਡ ਤੋਂ ਉੱਤੇ

en: Whether the event-trapping window of the eventbox is above the window of the child widget as opposed to below it.
pa: ਕੀ ਘਟਨਾ-ਡੱਬੇ ਦਾ ਘਟਨਾ ਫੜਨ ਵਾਲੀ ਵਿੰਡੋ ਚਾਲਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਉੱਤੇ ਹੋਵੇ ,ਇਸ ਦੇ ਉਲਟ ਕਿ ਇਸ ਦੇ ਹੇਠਾਂ

en: Expanded
pa: ਫੈਲਿਆ

en: Whether the expander has been opened to reveal the child widget
pa: ਕੀ ਫੈਲਾਣਵਾਲੇ ਨੂੰ ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Text of the expander's label
pa: ਫੈਲੇ ਲੇਬਲ ਦਾ ਪਾਠ

en: Use markup
pa: ਨਿਸ਼ਾਨਬੰਦੀ ਵਰਤੋਂ

en: The text of the label includes XML markup. See pango_parse_markup()
pa: ਲੇਬਲ ਦੇ ਟੈਕਸਟ ਵਿੱਚ XML ਮਾਰਕਅੱਪ ਹੋਵੇ  ਵੇਖੋ pango_parse_markup()

en: Space to put between the label and the child
pa: ਲੇਬਲ ਅਤੇ ਚਲਾਇਡ ਵਿੱਚ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Label widget
pa: ਲੇਬਲ ਵਿਦਗਿਟ

en: A widget to display in place of the usual expander label
pa: ਵਿਦਗਿਟ, ਆਮ ਫੈਲਾੳ ਲੇਬਲ ਦੀ ਥਾਂ ਵੇਖਾਉ

en: Expander Size
pa: ਫੈਲਾ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Size of the expander arrow
pa: ਫੈਲਾ ਵਾਲੇ ਤੀਰ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Spacing around expander arrow
pa: ਫੈਲਾ ਵਾਲੇ ਤੀਰ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਥਾਂ

en: Action
pa: ਕਾਰਵਾਈ

en: The type of operation that the file selector is performing
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਕਿਸਮ ਜੋ ਕਿ ਫਾਇਲ ਚੋਣਕਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: File System Backend
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਬੈਕਐਡ

en: Name of file system backend to use
pa: ਵਰਤਣ ਵਾਲੇ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਬੈਕਐਡ ਦਾ ਨਾਂ

en: Filter
pa: ਫਿਲਟਰ

en: The current filter for selecting which files are displayed
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੌਜੂਦਾ ਫਿਲਟਰ

en: Local Only
pa: ਲੋਕਲ ਹੀ

en: Whether the selected file(s) should be limited to local file: URLs
pa: ਕੀ ਚੁਣੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਸਿਰਫ ਲੋਕਲ ਹੀ ਹੋਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ : URL

en: Preview widget
pa: ਝਲਕ ਵਿਦਗਿਟ

en: Application supplied widget for custom previews.
pa: ਕਸਟਮ ਝਲਕ ਲਈ ਕਾਰਜ ਵਲੋਂ ਦਿੱਤੇ ਵਿਦਗਿਟ

en: Preview Widget Active
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਝਲਕ

en: Whether the application supplied widget for custom previews should be shown.
pa: ਕੀ ਸੋਧ ਝਲਕ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਕਾਰਜ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇਵੇ।

en: Use Preview Label
pa: ਝਲਕ ਲੇਬਲ ਵਰਤੋਂ

en: Whether to display a stock label with the name of the previewed file.
pa: ਕੀ ਝਲਕ ਫਾਇਲਾਂ ਦੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਸਟਾਕ ਲੇਬਲ ਵੀ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ।

en: Extra widget
pa: ਵਾਧੂ ਵਿਦਗਿਟ

en: Application supplied widget for extra options.
pa: ਹੋਰ ਚੋਣ ਲਈ ਕਾਰਜ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇਵੇ

en: Select Multiple
pa: ਬਹੁ-ਚੋਣ

en: Whether to allow multiple files to be selected
pa: ਕੀ ਬਹੁਤੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜ਼ਤ ਦੇਣੀ ਹੈ

en: Show Hidden
pa: ਲੁਕਵੇਂ ਵੇਖਾਓ

en: Whether the hidden files and folders should be displayed
pa: ਕੀ ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਅਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣੇ ਹਨ

en: Do overwrite confirmation
pa: ਉੱਤੇ ਲਿਖਣ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Whether a file chooser in save mode will present an overwrite confirmation dialog if necessary.
pa: ਕੀ ਸੰਭਾਲਣ ਢੰਗ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਚੋਣਕਾਰ ਲੋੜ ਪੈਣ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਉੱਪਰ ਲਿਖਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਦਾ ਡਾਈਲਾਗ ਵੇਖਾਏ।

en: Allow folders creation
pa: ਫੋਲਡਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ

en: Whether a file chooser not in open mode will offer the user to create new folders.
pa: ਕੀ ਖੋਲ੍ਹੋ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਚੋਣਕਾਰ ਲੋੜ ਪੈਣ ਉੱਤੇ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਫੋਲਡਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਹੋਵੇ।

en: Dialog
pa: ਡਾਈਲਾਗ

en: The file chooser dialog to use.
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਫਾਇਲ ਚੋਣਕਾਰ ਵਰਤੋਂ।

en: The title of the file chooser dialog.
pa: ਫਾਇਲ ਚੋਣਕਾਰ ਡਾਈਲਾਗ ਦਾ ਨਾਂ ਹੈ।

en: The desired width of the button widget, in characters.
pa: ਬਟਨ ਵਿਦਗਿਟ ਦੀ ਲੋੜੀਦੀ ਚੌਰਾਈ ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: Filename
pa: ਫਾਇਲ-ਨਾਂ

en: The currently selected filename
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਚੁਣਿਆ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ

en: Show file operations
pa: ਫਾਇਲ ਕਾਰਵਾਈ ਵੇਖੋ

en: Whether buttons for creating/manipulating files should be displayed
pa: ਕੀ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ/ਵਰਤਣ ਲਈ ਬਟਨ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣ

en: X position
pa: X ਟਿਕਾਣਾ

en: X position of child widget
pa: ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਦੀ X ਸਥਿਤੀ

en: Y position
pa: Y ਟਿਕਾਣਾ

en: Y position of child widget
pa: ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਦੀ Y ਸਥਿਤੀ

en: The title of the font selection dialog
pa: ਫੋਂਟ ਚੋਣਕਾਰ ਡਾਈਲਾਗ ਦਾ ਟਾਈਟਲ

en: Font name
pa: ਫੋਂਟ ਨਾਂ

en: The name of the selected font
pa: ਚੁਣੇ ਫੋਂਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: Sans 12
pa: ਸਨਸ ੧੨

en: Use font in label
pa: ਲੇਬਲ ਵਿੱਚ ਫੋਂਟ ਵਰਤੋਂ

en: Whether the label is drawn in the selected font
pa: ਕੀ ਚੁਣੇ ਫੋਟਾਂ ਨਾਲ ਲੇਬਲ ਨੂੰ ਫਿਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Use size in label
pa: ਲੇਬਲ ਵਿੱਚ ਅਕਾਰ ਵਰਤੋਂ

en: Whether the label is drawn with the selected font size
pa: ਕੀ ਚੁਣੇ ਫੋਂਟ ਅਕਾਰ ਨਾਲ ਲੇਬਲ ਨੂੰ ਫਿਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Show style
pa: ਸਟਾਇਲ ਵੇਖੋ

en: Whether the selected font style is shown in the label
pa: ਕੀ ਚੁਣੇ ਫੋਂਟ ਸਟਾਇਲ ਨਾਲ ਲੇਬਲ ਨੂੰ ਫਿਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Show size
pa: ਅਕਾਰ ਵੇਖੋ

en: Whether selected font size is shown in the label
pa: ਕੀ ਚੁਣੇ ਫੋਂਟ ਅਕਾਰ ਨੂੰ ਲੇਬਲ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: The string that represents this font
pa: ਇਸ ਫੋਂਟ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਦੀ ਇੱਕ ਲਾਈਨ

en: The GdkFont that is currently selected
pa: GdkFont ਜੋ ਹੁਣ ਚੁਣੇ ਗਏ ਹਨ

en: Preview text
pa: ਟੈਕਸਟ ਝਲਕ

en: The text to display in order to demonstrate the selected font
pa: ਚੁਣੇ ਫੋਟਾਂ ਲਈ ਝਲਕ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਟੈਕਸਟ

en: Text of the frame's label
pa: ਫਰੇਮ ਦੇ ਲੇਬਲ ਦਾ ਸ਼ਬਦ

en: Label xalign
pa: ਲੇਬਲ x ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: The horizontal alignment of the label
pa: ਲੇਬਲ ਦੀ ਲੇਟਵੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: Label yalign
pa: ਲੇਬਲ y ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: The vertical alignment of the label
pa: ਲੇਬਲ ਦੀ ਲੰਬਕਾਰੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਸਫ਼ਬੰਦੀ

en: Deprecated property, use shadow_type instead
pa: ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ, ਬਜਾਏ ਪਰਛਾਵਾਂ-ਕਿਸਮ ਵਰਤੋਂ

en: Frame shadow
pa: ਫਰੇਮ ਛਾਂ

en: Appearance of the frame border
pa: ਫਰੇਮ ਦੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਦਿੱਖ

en: A widget to display in place of the usual frame label
pa: ਫਾਰਮ ਦੇ ਲੇਬਲ ਲਈ ਥਾਂ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ

en: Appearance of the shadow that surrounds the container
pa: ਕੰਨਟੇਨਰ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਛਾਂ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ

en: Handle position
pa: ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਵੇਖੋ

en: Position of the handle relative to the child widget
pa: ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸੰਭਾਲਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Snap edge
pa: ਕਿਨਾਰੇ ਦਾ ਦਰਿਸ਼

en: Side of the handlebox that's lined up with the docking point to dock the handlebox
pa: ਹੈਡਲ-ਡੱਬੇ ਦਾ ਪਾਸਾ ਜੋ ਕਿ ਹੈਡਲ-ਡੱਬੇ ਨਾਲ ਡਾਕ ਅਤੇ ਡਾਕ-ਬਿੰਦੂ ਨਾਲ ਕਤਾਰਬੱਧ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Snap edge set
pa: ਕਿਨਾਰਾ ਸਮੂਹ ਦਾ ਦਰਿਸ਼

en: Whether to use the value from the snap_edge property or a value derived from handle_position
pa: ਕੀ ਸਨੈਪ-ਕਿਨਾਰੇ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਤੋਂ ਮੁੱਲ ਵਰਤਣਾ ਹੈ ਜਾਂ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ

en: Child Detached
pa: ਚਲਾਈਡ ਵੱਖ ਕੀਤਾ

en: A boolean value indicating whether the handlebox's child is attached or detached.
pa: ਬੁਲੀਅਨ ਮੁੱਲ ਵੇਖਾਉਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਹੈਂਡਲਬਾਕਸ ਦਾ ਚਾਈਲਡ ਅਟੈਚ ਕੀਤਾ ਜਾਂ ਵੱਖ

en: Selection mode
pa: ਚੋਣ ਢੰਗ

en: The selection mode
pa: ਚੋਣ ਢੰਗ

en: Pixbuf column
pa: ਪਿਕਬਫ਼ ਕਾਲਮ

en: Model column used to retrieve the icon pixbuf from
pa: ਆਈਕਾਨ ਪਿਕਬਫ਼ ਤੋਂ ਮਾਡਲ ਕਾਲਮ ਵਰਤਣ ਲਈ

en: Model column used to retrieve the text from
pa: ਟੈਕਸਟ ਤੋਂ ਪਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਡਲ ਕਾਲਮ

en: Markup column
pa: ਨਿਸ਼ਾਨਬੰਦੀ ਕਾਲਮ

en: Model column used to retrieve the text if using Pango markup
pa: ਜੇਕਰ ਪੈਂਗੋ ਨਿਸ਼ਾਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਮਾਡਲ ਕਾਲਮ ਵਰਤਣ ਲਈ ਪਰਾਪਤ ਪਾਠ

en: Icon View Model
pa: ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਣ ਮਾਡਲ

en: The model for the icon view
pa: ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਣ ਲਈ ਮਾਡਲ

en: Number of columns
pa: ਕਾਲਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Number of columns to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਕਾਲਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Width for each item
pa: ਹਰੇਕ ਆਈਟਮ ਲਈ ਚੌੜਾਈ

en: The width used for each item
pa: ਹਰ ਆਈਟਮ ਲਈ ਵਰਤਨ ਲਈ ਚੌੜਾਈ

en: Space which is inserted between cells of an item
pa: ਇੱਕ ਆਈਟਮ ਦੇ ਸੈੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Row Spacing
pa: ਕਤਾਰ ਫਾਸਲਾ

en: Space which is inserted between grid rows
pa: ਗਰਿੱਡ ਕਤਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Column Spacing
pa: ਕਾਲਮ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Space which is inserted between grid columns
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ, ਜੋ ਕਿ ਗਰਿੱਡ ਕਾਲਮ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

en: Margin
pa: ਫਾਸਲਾ

en: Space which is inserted at the edges of the icon view
pa: ਆਈਕਾਨ ਝਲਕ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: How the text and icon of each item are positioned relative to each other
pa: ਇੱਕ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਉਸਦਾ ਟੈਕਸਟ ਅਤੇ ਆਈਕਾਨ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਟਿਕਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Reorderable
pa: ਮੁੜ-ਕਰਮਯੋਗ

en: View is reorderable
pa: ਮੁੜ-ਕਰਮਯੋਗ ਦੀ ਤਰਾਂ ਵੇਖੋ

en: Tooltip Column
pa: ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਕਾਲਮ

en: The column in the model containing the tooltip texts for the items
pa: ਮਾਡਲ ਦੇ ਕਾਲਮ ਵਿੱਚ , ਜੋ ਕਿ ਆਈਟਮਾਂ ਲਈ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਲਵੇਗਾ।

en: Item Padding
pa: ਆਈਟਮ ਚਿਣੋ

en: Padding around icon view items
pa: ਆਈਕਾਨ ਝਲਕ ਆਈਟਮਾਂ ਦੁਆਲੇ ਚਿਣੋ

en: Selection Box Color
pa: ਚੋਣ ਬਕਸਾ ਰੰਗ

en: Color of the selection box
pa: ਚੋਣ ਬਕਸੇ ਦਾ ਰੰਗ

en: Selection Box Alpha
pa: ਚੋਣ ਬਕਸਾ ਐਲਫ਼ਾ

en: Opacity of the selection box
pa: ਚੋਣ ਬਕਸੇ ਦਾ ਬਲੌਰੀਪਨ

en: Pixbuf
pa: ਪਿਕਬਫ

en: A GdkPixbuf to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ GdkPixbuf

en: Pixmap
pa: ਪਿਕਪੈਮ

en: A GdkPixmap to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ GdkPixmap

en: Image
pa: ਚਿੱਤਰ

en: A GdkImage to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ GdkImage

en: Mask
pa: ਮਖੌਟਾ

en: Mask bitmap to use with GdkImage or GdkPixmap
pa: GdkImage ਜਾਂ GdkPixmap ਨਾਲ ਵਰਤਣ ਲਈ ਬਿੱਟਮੈਪ ਕੱਜ ਦਿਉ

en: Filename to load and display
pa: ਲੋਡ ਕਰਨ ਅਤੇ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ

en: Stock ID for a stock image to display
pa: ਸਟਾਕ ਚਿੱਤਰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸਟਾਕ ID

en: Icon set
pa: ਆਈਕਾਨ ਸੈੱਟ

en: Icon set to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਆਈਕਾਨ ਸੈੱਟ

en: Icon size
pa: ਆਈਕਾਨ ਆਕਾਰ

en: Symbolic size to use for stock icon, icon set or named icon
pa: ਸਟਾਕ ਆਈਕਾਨ, ਆਈਕਾਨ ਸੈਟ ਜਾਂ ਨਾਂ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਲਿੰਕ ਅਕਾਰ

en: Pixel size
pa: ਪਿਕਸਲ ਅਕਾਰ

en: Pixel size to use for named icon
pa: ਨਾਮੀ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਪਿਕਸਲ ਅਕਾਰ

en: Animation
pa: ਸਜੀਵਤਾ

en: GdkPixbufAnimation to display
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ GdkPixbufAnimation

en: Storage type
pa: ਸੰਭਾਲਣ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: The representation being used for image data
pa: ਚਿੱਤਰ ਡੈਟਾ ਲਈ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ

en: Child widget to appear next to the menu text
pa: ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ, ਮੇਨੂ ਟੈਕਸਟ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਦਿੱਸਣ ਲਈ

en: Whether to use the label text to create a stock menu item
pa: ਸਟਾਕ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕੀ ਲੇਬਲ ਟੈਕਸਟ ਵਰਤਣਾ ਹੈ

en: Accel Group
pa: ਅਸੈੱਲ ਗਰੁੱਪ

en: The Accel Group to use for stock accelerator keys
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਸਵਿੱਚਾਂ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਅਸੈੱਲ ਗਰੁੱਪ

en: Show menu images
pa: ਮੇਨੂ ਚਿੱਤਰ ਵੇਖੋ

en: Whether images should be shown in menus
pa: ਕੀ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਚਿੱਤਰ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣ

en: Message Type
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਕਿਸਮ

en: The type of message
pa: ਸੁਨੇਹੇ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Width of border around the content area
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਖੇਤਰ ਦੁਆਲੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Spacing between elements of the area
pa: ਖੇਤਰ ਦੇ ਐਲੀਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਥਾਂ

en: Width of border around the action area
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਖੇਤਰ ਦੁਆਲੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: The screen where this window will be displayed
pa: ਸਕਰੀਨ, ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਵਿੰਡੋ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ

en: The text of the label
pa: ਲੇਬਲ ਦੇ ਸ਼ਬਦ

en: A list of style attributes to apply to the text of the label
pa: ਲੇਬਲ ਦੇ ਟੈਕਸਟ ਤੇ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਸਟਾਇਲ ਗੁਣਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: Justification
pa: ਤਰਕਸੰਗਤ ਕਰੋ

en: The alignment of the lines in the text of the label relative to each other. This does NOT affect the alignment of the label within its allocation. See GtkMisc::xalign for that
pa: ਲੇਬਲ ਦੇ ਟੈਕਸਟ ਦੀਆਂ ਸਤਰਾਂ ਦੀ ਇੱਕ-ਦੂਰਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ  ਇਹ ਲੇਬਲ ਦੀ ਉਪਲੱਬਧ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਲਈGtkMisc::xalign ਨੂੰ ਵੇਖੋ।

en: Pattern
pa: ਪੈਟਰਨ

en: A string with _ characters in positions correspond to characters in the text to underline
pa: ਕੀ ਸਤਰਾਂ _ ਅੱਖਰਾਂ ਨਾਲ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ, ਨੂੰ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਲਾਈਨ ਲਾ ਦੇਵੇ

en: Line wrap
pa: ਲਾਈਨ ਸਮੇਟੋ

en: If set, wrap lines if the text becomes too wide
pa: ਜੇ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ, ਲਾਈਨਾਂ ਨੂੰ ਲੇਪਟਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਟੈਕਸਟ ਜਿਆਦਾ ਹੀ ਚੌੜਾ ਹੋ ਗਿਆ

en: Line wrap mode
pa: ਲਾਈਨ ਲਪੇਟਣ ਮੋਡ

en: If wrap is set, controls how linewrapping is done
pa: ਜੇਕਰ ਲਪੇਟਣਾ ਸੈੱਟ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਲਾਈਨ-ਲਪੇਟਣ ਬਾਰੇ ਕੰਟਰੋਲ ਹੋਇਆ

en: Selectable
pa: ਚੋਣ-ਯੋਗ

en: Whether the label text can be selected with the mouse
pa: ਕੀ ਲੇਬਲ ਦੇ ਸ਼ਬਦ ਮਾਊਸ ਨਾਲ ਚੁਣੇ ਜਾ ਸਕਣ

en: Mnemonic key
pa: ਮਨਾਮੈਰਿਕ ਕੀ

en: The mnemonic accelerator key for this label
pa: ਇਸ ਲੇਬਲ ਲਈ ਮਨਾਮੈਰਿਕ -ਤੇਜ਼-ਕੀ

en: Mnemonic widget
pa: ਮਨਾਮੈਰਿਕ ਵਿਦਗਿਟ

en: The widget to be activated when the label's mnemonic key is pressed
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਸਰਗਰਮ ਹੋ ਜਾਵੇ ਜਦੋਂ ਕਿ ਲੇਬਲ ਦੀ ਅੰਕੀ ਕੀ ਦਬਾਈ ਜਾਵੇ

en: The preferred place to ellipsize the string, if the label does not have enough room to display the entire string
pa: ਅੰਡਾਕਾਰ ਸਤਰ ਲਈ ਪਸੰਦੀਦਾ ਥਾਂ, ਜੇਕਰ ਲੇਬਲ ਕੋਲ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਤਰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਪੂਰੀ ਥਾਂ ਨਾ ਹੋਵੇ

en: Single Line Mode
pa: ਇੱਕਲੀ ਲਾਈਨ ਮੋਡ

en: Whether the label is in single line mode
pa: ਕੀ ਲੇਬਲ ਇੱਕ ਇੱਕਲੇ ਲਾਈਨ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇ

en: Angle
pa: ਕੋਣ

en: Angle at which the label is rotated
pa: ਕੋਣ, ਜਿਸ ਉੱਤੇ ਲੇਬਲ ਨੂੰ ਘੁੰਮਾਉਣਾ ਹੈ

en: Maximum Width In Characters
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚੌੜਾਈ ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ

en: The desired maximum width of the label, in characters
pa: ਲੇਬਲ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋੜੀਦੀ ਚੌੜਾਈ, ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ

en: Track visited links
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ ਲਿੰਕ ਵੇਖੋ

en: Whether visited links should be tracked
pa: ਕੀ ਖੋਲ੍ਹੇ ਗਏ ਟਰੈਕਾਂ ਨੂੰ ਟਰੈਕ ਕਰਨਾ ਹੈ

en: Whether to select the contents of a selectable label when it is focused
pa: ਕੀ ਚੁਣਨਯੋਗ ਲੇਬਲ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਚੁਣੀ ਜਾਵੇ, ਜਦੋਂ ਇਹ ਫੋਕਸ ਹੋਵੇ

en: Horizontal adjustment
pa: ਲੇਟਵਾਂ ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ

en: The GtkAdjustment for the horizontal position
pa: ਲੇਟਵੀ ਸਥਿਤੀ ਲਈ GtkAdjustment

en: Vertical adjustment
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ

en: The GtkAdjustment for the vertical position
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਸਥਿਤੀ ਲਈ GtkAdjustment

en: The width of the layout
pa: ਲੇਆਉਟ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: The height of the layout
pa: ਲੇਆਉਟ ਦੀ ਉਚਾਈ

en: The URI bound to this button
pa: ਇਸ ਬਟਨ ਲਈ URI ਬਾਊਂਡ

en: Visited
pa: ਖੋਲ੍ਹੇ ਗਏ

en: Whether this link has been visited.
pa: ਕੀ ਇਹ ਲਿੰਕ ਪਹਿਲਾਂ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।

en: The currently selected menu item
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਚੁਣੀ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਹੈ।

en: The accel group holding accelerators for the menu
pa: ਮੇਨੂ ਲਈ ਅਸੈੱਲ ਗਰੁੱਪ ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਐਕਸਰਲੇਟਰ

en: Accel Path
pa: ਅਸੈੱਲ ਪਾਥ

en: An accel path used to conveniently construct accel paths of child items
pa: ਅਸੈੱਲ ਪਾਥ, ਜੋ ਕਿ ਚਾਈਲਡ ਆਈਟਮਾਂ ਦਾ ਅਸੈਲ ਪਾਥ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸੌਖਾ ਹੋਵੇ

en: Attach Widget
pa: ਵਿਡਜੈੱਟ ਨੱਥੀ

en: The widget the menu is attached to
pa: ਨੱਥੀ ਕਰਨ ਲਈ ਵਿਡਜੈੱਟ ਮੇਨੂ

en: A title that may be displayed by the window manager when this menu is torn-off
pa: ਜਦੋਂ ਲਿਸਟ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਵਿੰਡੋ ਮੈਨੇਜਰ ਦਾ ਉਪਲੱਬਧ ਟਾਇਟਲ, ਜੋ ਕਿ ਦਿੱਸ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Tearoff State
pa: ਵੱਖ ਹਾਲਤ

en: A boolean that indicates whether the menu is torn-off
pa: ਇੱਕ ਬੁਲੀਅਨ ਮੁੱਲ, ਜੋ ਕਿ ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਵੱਖ ਹੋਣਯੋਗ ਬਣਾਉਦਾ ਹੈ

en: Monitor
pa: ਮਾਨੀਟਰ

en: The monitor the menu will be popped up on
pa: ਮੇਨੂ ਨਿਗਾਰਨ ਖੁੱਲ੍ਹੇਗਾ

en: Vertical Padding
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਚਿਣੋ

en: Extra space at the top and bottom of the menu
pa: ਮੇਨੂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ ਵਾਧੂ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Reserve Toggle Size
pa: ਉਲਟ ਟਾਗਲ ਆਕਾਰ

en: A boolean that indicates whether the menu reserves space for toggles and icons
pa: ਇੱਕ ਬੁਲੀਅਨ ਮੁੱਲ, ਜੋ ਕਿ ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਟਾਗਲ ਅਤੇ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਮੇਨੂ ਉਲਟ ਥਾਂ ਰੱਖੇ।

en: Horizontal Padding
pa: ਖਿਤਿਜੀ ਚਿਣੋ

en: Extra space at the left and right edges of the menu
pa: ਮੇਨੂ ਦੇ ਉੱਪਰਲੇ ਅਤੇ ਹੇਠਲੇ ਕਿਨਾਰੇ ਉੱਤੇ ਵਾਧੂ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Vertical Offset
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਆਫਸੈੱਟ

en: When the menu is a submenu, position it this number of pixels offset vertically
pa: ਜਦੋਂ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਸਬ-ਮੇਨੂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ, ਇਸ ਨੂੰ ਇੰਨੇ ਪਿਕਸਿਲ ਲੰਬਕਾਰ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਿਤ ਕਰੋ

en: Horizontal Offset
pa: ਲੇਟਵੀ ਆਫਸੈੱਟ

en: When the menu is a submenu, position it this number of pixels offset horizontally
pa: ਜਦੋਂ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਸਬ-ਮੇਨੂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ, ਇਸ ਨੂੰ ਇੰਨੇ ਪਿਕਸਿਲ ਲੇਟਵੀ ਦਿਸ਼ਾ ਸੰਤੁਲਿਤ ਕਰੋ

en: Double Arrows
pa: ਦੋਹਰੇ ਤੀਰ

en: When scrolling, always show both arrows.
pa: ਸਕਰੋਲ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ, ਹਮੇਸ਼ਾ ਦੋਵੇਂ ਤੀਰ ਵੇਖਾਓ।

en: Arrow Placement
pa: ਤੀਰ ਥਾਂ

en: Indicates where scroll arrows should be placed
pa: ਵੇਖਾਉਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿੱਥੇ ਸਕਰੋਲ ਤੀਰ ਰੱਖੇ ਜਾਣਗੇ

en: Left Attach
pa: ਖੱਬਾ ਜੋੜੋ

en: The column number to attach the left side of the child to
pa: ਚਲਾਇਡ ਨਾਲ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਜੋੜਨ ਲਈ ਕਾਲਮ ਦਾ ਨੰਬਰ

en: Right Attach
pa: ਸੱਜੇ ਜੋੜੋ

en: The column number to attach the right side of the child to
pa: ਚਲਾਇਡ ਨਾਲ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਜੋੜਨ ਲਈ ਕਾਲਮ ਦਾ ਨੰਬਰ

en: Top Attach
pa: ਉੱਤੇ ਜੋੜੋ

en: The row number to attach the top of the child to
pa: ਚਲਾਇਡ ਨਾਲ ਉਪਰਲੇ ਪਾਸੇ ਜੋੜਨ ਲਈ ਸਤਰ ਦਾ ਨੰਬਰ

en: Bottom Attach
pa: ਹੇਠਾਂ ਜੋੜੋ

en: The row number to attach the bottom of the child to
pa: ਚਲਾਇਡ ਨਾਲ ਹੇਠਲੇ ਪਾਸੇ ਜੋੜਨ ਲਈ ਸਤਰ ਦਾ ਨੰਬਰ

en: Arbitrary constant to scale down the size of the scroll arrow
pa: ਸਕਰੋਲ ਤੀਰ ਦਾ ਸਾਈਜ਼ ਘਟਾਉਣ ਲਈ ਸਥਿਰ ਅੰਕ

en: Can change accelerators
pa: ਐਕਸਲੇਟਰ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹਨ

en: Whether menu accelerators can be changed by pressing a key over the menu item
pa: ਕੀ ਮੇਨੂ-ਤੇਜ਼ ਲਿਸਟ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਕੀ ਦਬਾਉਣ ਨਾਲ ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਜਾਣ

en: Delay before submenus appear
pa: ਸਬ-ਮੇਨੂ ਦੇ ਉਭੱਰਨ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ

en: Minimum time the pointer must stay over a menu item before the submenu appear
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸਮਾਂ, ਜਿਸ ਲਈ ਸਬ-ਮੇਨੂ ਦੇ ਖੁੱਲਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੰਕੇਤਕ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਹੇ

en: Delay before hiding a submenu
pa: ਇੱਕ ਸਬ-ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਉਹਲੇ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ

en: The time before hiding a submenu when the pointer is moving towards the submenu
pa: ਸਮਾਂ ਇੱਕ ਸਬ-ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਉਹਲੇ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਸੰਕੇਤਕ ਸਬ-ਮੇਨੂ ਵੱਲ ਆ ਰਿਹਾ ਹੋਵੇ

en: Pack direction
pa: ਪੈਕ ਦਿਸ਼ਾ

en: The pack direction of the menubar
pa: ਮੇਨੂ-ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਪੈਕ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ

en: Child Pack direction
pa: ਚਾਈਲਡ ਪੈਕ ਦਿਸ਼ਾ

en: The child pack direction of the menubar
pa: ਮੇਨ-ਪੱਟੀ ਦੀ ਚਾਈਲਡ ਪੈਕ ਦਿਸ਼ਾ

en: Style of bevel around the menubar
pa: ਮੇਨੂ-ਬਾਰ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਬੀਵਲ ਦਾ ਸਟਾਇਲ

en: Internal padding
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਚਿਣਾਈ

en: Amount of border space between the menubar shadow and the menu items
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਥਾਂ ਦਾ ਅਕਾਰ ਮੇਨੂ-ਬਾਰ ਦੇ ਪਰਛਾਵੇ ਅਤੇ ਮੇਨੂ ਚੀਜਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚਕਾਰ

en: Delay before drop down menus appear
pa: ਲਟਕਦੇ ਮੇਨੂ ਦੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਣ ਦੇਰੀ

en: Delay before the submenus of a menu bar appear
pa: ਮੇਨੂ-ਬਾਰ ਦੀ ਸਬ-ਮੇਨੂ ਦੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਣ ਦੇਰੀ

en: Right Justified
pa: ਸੱਜੇ ਇਕਸਾਰ

en: Sets whether the menu item appears justified at the right side of a menu bar
pa: ਮੇਨ ਬਾਰੇ ਦੇ ਸੱਜੇ ਕੋਨੇ ਉੱਤੇ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸੈੱਟ ਕਰੇਗਾ

en: Submenu
pa: ਸਬ-ਮੇਨੂ

en: The submenu attached to the menu item, or NULL if it has none
pa: ਮੇਨ ਆਈਟਮ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਸਬ-ਮੇਨੂ, ਜਾਂ ਕੁਝ ਨਾ ਹੋਣ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ NULL

en: Sets the accelerator path of the menu item
pa: ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਦਾ ਐਕਸਰਲੇਸ਼ਨ ਪਾਥ ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: The text for the child label
pa: ਚਾਈਲਡ ਲੇਬਲ ਲਈ ਟੈਕਸਟ

en: Amount of space used up by arrow, relative to the menu item's font size
pa: ਤੀਰ ਵਲੋਂ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਦੇ ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼ ਮੁਤਾਬਕ ਵਰਤੀ ਥਾਂ ਦੀ ਮਾਤਰਾ

en: Width in Characters
pa: ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਚੌੜਾਈ

en: The minimum desired width of the menu item in characters
pa: ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਮੇਨੂ ਆਈਟਮਾਂਂ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲੋੜੀਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Take Focus
pa: ਫੋਕਸ ਲਵੋ

en: A boolean that determines whether the menu grabs the keyboard focus
pa: ਇੱਕ ਬੁਲੀਅਨ, ਜੋ ਕਿ ਮੇਨੂ-ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਫੋਕਸ ਲਵੇ

en: Menu
pa: ਮੇਨੂ

en: The dropdown menu
pa: ਲਕਟਦਾ ਮੇਨੂ

en: Image/label border
pa: ਚਿੱਤਰ/ਲੇਬਲ ਦਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Width of border around the label and image in the message dialog
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਤਖਤੀ ਵਿੱਚ ਲੇਬਲ ਅਤੇ ਚਿੱਤਰ ਦੁਆਲੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦਾ ਚੌੜਾਈ

en: Use separator
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ ਵਰਤੋਂ

en: Whether to put a separator between the message dialog's text and the buttons
pa: ਕੀ ਸੁਨੇਹਾ ਡਾਈਲਾਗ ਸ਼ਬਦ ਅਤੇ ਬਟਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਖਰੇਵਾਂ ਵਰਤਣਾ ਹੈ

en: Message Buttons
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਬਟਨ

en: The buttons shown in the message dialog
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਬਟਨ ਵੇਖਾਓ

en: The primary text of the message dialog
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਡਾਈਲਾਗ ਲਈ ਮੁੱਢਲਾ ਪਾਠ

en: Use Markup
pa: ਮਾਰਕਅੱਪ ਵਰਤੋਂ

en: The primary text of the title includes Pango markup.
pa: ਪੈਂਗੋ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਸਮੇਤ ਟਾਈਟਲ ਦਾ ਮੁੱਢਲਾ ਟੈਕਸਟ ਹੈ।

en: Secondary Text
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਪਾਠ

en: The secondary text of the message dialog
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਡਾਈਲਾਗ ਦਾ ਸੈਕੰਡਰੀ ਪਾਠ

en: Use Markup in secondary
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਵਿੱਚ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਵਰਤੋਂ

en: The secondary text includes Pango markup.
pa: ਪੈਂਗੋ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਸਮੇਤ ਸੈਕੰਡਰੀ ਟੈਕਸਟ ਹੈ।

en: The image
pa: ਚਿੱਤਰ

en: Y align
pa: Y ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ

en: The vertical alignment, from 0 (top) to 1 (bottom)
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਸ਼ਫ਼ਬੰਦੀ, ਤੋਂ 0 (ਉੱਤੇ) ਤੋਂ 1 (ਹੇਠੋਂ)

en: X pad
pa: X ਚਿਣਨਾ

en: The amount of space to add on the left and right of the widget, in pixels
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਖੱਬੇ ਤੇ ਸੱਜੇ ਜੋੜਨ ਲਈ ਖਾਲ਼ੀ ਥਾਂ (ਪਿਕਸਿਲ ਵਿੱਚ)

en: Y pad
pa: Y ਚਿਣਨਾ

en: The amount of space to add on the top and bottom of the widget, in pixels
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਉੱਤੇ ਤੇ ਹੇਠਾਂ ਜੋੜਨ ਲਈ ਖਾਲ਼ੀ ਥਾਂ (ਪਿਕਸਿਲ ਵਿੱਚ)

en: Parent
pa: ਪੇਰੈਂਟ

en: The parent window
pa: ਪੇਰੈਂਟ ਵਿੰਡੋ

en: Is Showing
pa: ਵੇਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Are we showing a dialog
pa: ਕੀ ਅਸੀਂ ਡਾਈਲਾਗ ਵੇਖਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: The screen where this window will be displayed.
pa: ਸਕਰੀਨ, ਜਿੱਥੇ ਇਹ ਵਿੰਡੋ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Page
pa: ਸਫ਼ਾ

en: The index of the current page
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਫ਼ੇ ਦਾ ਇੰਡੈਕਸ

en: Tab Position
pa: ਟੈਬ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Which side of the notebook holds the tabs
pa: ਨੋਟਬੁੱਕ ਦੇ ਕਿਹੜੇ ਪਾਸੇ ਟੈਬਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾਵੇ

en: Tab Border
pa: ਟੈਬ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Width of the border around the tab labels
pa: ਟੈਬ ਲੇਬਲਾਂ ਦੁਆਲੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Horizontal Tab Border
pa: ਲੇਟਵਾਂ ਟੈਬ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Width of the horizontal border of tab labels
pa: ਟੈਬ ਲੇਬਲ ਦਾ ਲੇਟਵੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Vertical Tab Border
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਟੈਬ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Width of the vertical border of tab labels
pa: ਟੈਬ ਲੇਬਲ ਦਾ ਲੰਬਕਾਰੀ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Show Tabs
pa: ਟੈਬਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: Whether tabs should be shown or not
pa: ਕੀ ਟੈਬਾਂ ਵੇਖਾਉਣੀਆਂ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀ

en: Show Border
pa: ਹਾਸ਼ੀਆ ਵੇਖਾਓ

en: Whether the border should be shown or not
pa: ਕੀ ਹਾਸ਼ੀਆਂ ਵੇਖਾਉਣਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀ

en: Scrollable
pa: ਸਲਰੋਲ-ਵੋਗ

en: If TRUE, scroll arrows are added if there are too many tabs to fit
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਸਕਰੋਲ ਤੀਰ ਜੋੜੇ ਜਾਣਗੇ ਜੇਕਰ ਜਿਆਦਾ ਟੈਬਾਂ ਆ ਗਈਆ

en: Enable Popup
pa: ਉਭਾਰਨ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: If TRUE, pressing the right mouse button on the notebook pops up a menu that you can use to go to a page
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਨੋਟ-ਬੁੱਕ ਤੇ ਮਾਊਸ ਦਾ ਸੱਜਾ ਬਟਨ ਦਬਾਉਣ ਨਾਲ ਮੇਨੂ ਆ ਜਾਵੇਗੀ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਫੇ ਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Whether tabs should have homogeneous sizes
pa: ਕੀ ਟੈਬਾਂ ਇਕੋ ਅਕਾਰ ਦੀਆ ਹੋਣ

en: Group ID
pa: ਗਰੁੱਪ ID

en: Group ID for tabs drag and drop
pa: ਟੈਬ ਚੁੱਕਣ ਅਤੇ ਸੁੱਟਣ ਲਈ ਗਰੁੱਪ ID

en: Group
pa: ਗਰੁੱਪ

en: Group for tabs drag and drop
pa: ਟੈਬ ਚੁੱਕਣ ਅਤੇ ਸੁੱਟਣ ਲਈ ਗਰੁੱਪ

en: Tab label
pa: ਟੈਬ ਲੇਬਲ

en: The string displayed on the child's tab label
pa: ਚਾਈਲਡ ਦੇ ਟੈਬ ਲੇਬਲ ਉੱਤੇ ਸਤਰ ਵਿਖਾਈ ਜਾਵੇ

en: Menu label
pa: ਮੇਨੂ ਲੇਬਲ

en: The string displayed in the child's menu entry
pa: ਚਾਈਲਡ ਦੀ ਮੇਨੂ ਇੰਦਰਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਸਤਰ ਵੇਖਾਓ

en: Tab expand
pa: ਟੈਬ ਫੈਲਾਓ

en: Whether to expand the child's tab or not
pa: ਕੀ ਚਲਾਇਡ ਟੈਬ ਨੂੰ ਫੈਲਾਉਣਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ

en: Tab fill
pa: ਟੈਬ ਭਰੋ

en: Whether the child's tab should fill the allocated area or not
pa: ਕੀ ਚਾਈਲਡ ਦੀ ਟੈਬ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਭਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: Tab pack type
pa: ਟੈਬ ਪੈਕ ਕਿਸਮ

en: Tab reorderable
pa: ਟੈਬ ਮੁੜ-ਕ੍ਰਮਯੋਗ

en: Whether the tab is reorderable by user action or not
pa: ਕੀ ਟੈਬ ਯੂਜ਼ਰ ਕਾਰਵਾਈ ਰਾਹੀਂ ਮੁੜ-ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਹੋਣ ਯੋਗ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: Tab detachable
pa: ਟੈਬ ਵੱਖ ਹੋਣ ਯੋਗ

en: Whether the tab is detachable
pa: ਕੀ ਟੈਬ ਵੱਖ ਹੋਣ ਹੋਵੇ

en: Secondary backward stepper
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਪਿੱਛੇਵੱਲ ਜਾਣਵਾਲਾ

en: Display a second backward arrow button on the opposite end of the tab area
pa: ਟੈਬ ਖੇਤਰ ਦੇ ਵਿਰੋਧੀ ਸਿਰੇ ਤੇ ਦੂਜਾ ਪਿੱਛੇ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਤੀਰ ਵੇਖਾਓ

en: Secondary forward stepper
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਅੱਗੇਵੱਲ ਜਾਣਵਾਲਾ

en: Display a second forward arrow button on the opposite end of the tab area
pa: ਟੈਬ ਖੇਤਰ ਦੇ ਵਿਰੋਧੀ ਸਿਰੇ ਤੇ ਦੂਜਾ ਅੱਗੇ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਤੀਰ ਵੇਖਾਉ

en: Backward stepper
pa: ਪਿੱਛੇ ਵੱਲ ਜਾਣਵਾਲਾ

en: Display the standard backward arrow button
pa: ਮਿਆਰੀ ਪਿੱਛੇ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਤੀਰ ਵੇਖਾਉ

en: Forward stepper
pa: ਅੱਗੇਵੱਲ ਜਾਣਵਾਲਾ

en: Display the standard forward arrow button
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ ਅੱਗੇ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਤੀਰ ਵੇਖਾਓ

en: Tab overlap
pa: ਟੈਬ ਢਕਣ

en: Size of tab overlap area
pa: ਟੈਬ ਢਕਣ ਖੇਤਰ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Tab curvature
pa: ਟੈਬ ਕਰਵੇਚਰ

en: Size of tab curvature
pa: ਟੈਬ ਕਰਵੇਚਰ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Arrow spacing
pa: ਤੀਰ ਥਾਂ

en: Scroll arrow spacing
pa: ਸਕਰੋਲ ਤੀਰ ਥਾਂ

en: User Data
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਡਾਟਾ

en: Anonymous User Data Pointer
pa: ਅਗਿਆਤ ਯੂਜ਼ਰ ਡਾਟਾ ਸੰਕੇਤਕ

en: The menu of options
pa: ਚੋਣ ਦੀ ਮੇਨੂ

en: Size of dropdown indicator
pa: ਹੇਠ-ਡਿੱਗਣ ਵਾਲੇ ਸੰਕੇਤਕ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Spacing around indicator
pa: ਸੰਕੇਤਕ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: The orientation of the orientable
pa: ਸਥਿਤੀ-ਯੋਗ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Position of paned separator in pixels (0 means all the way to the left/top)
pa: ਪੈਨਡ ਵੱਖਰੇਵੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ (0 ਦਾ ਅਰਥ ਹੈ ਸਭ ਪਾਸਿਆ ਤੋਂ ਖੱਬੇ/ਉੱਤੇ ਵੱਲ)

en: Position Set
pa: ਸਥਿਤੀ ਸੈੱਟ

en: TRUE if the Position property should be used
pa: ਸਹੀ ਜੇਕਰ ਸਥਿਤੀ-ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵਰਤਣੀ ਹੈ

en: Handle Size
pa: ਹੈਡਲ ਅਕਾਰ

en: Width of handle
pa: ਹੈਡਲ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Minimal Position
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟੋ ਟਿਕਾਣਾ

en: Smallest possible value for the "position" property
pa: "ਟਿਕਾਣਾ" ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਲਈ ਸੰਭਵ ਛੋਟੇ ਤੋਂ ਛੋਟਾ ਮੁੱਲ

en: Maximal Position
pa: ਵੱਡੀ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਟਿਕਾਣਾ

en: Largest possible value for the "position" property
pa: "ਟਿਕਾਣਾ" ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਲਈ ਸੰਭਵ ਵੱਡੇ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਮੁੱਲ

en: Resize
pa: ਮੁੜ-ਅਕਾਰ

en: If TRUE, the child expands and shrinks along with the paned widget
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਚਲਾਇਡ ਪੈਨਲ ਵਿਦਗਿਟ ਨਾਲ ਫੈਲ਼ ਅਤੇ ਸੁੰਘੜ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Shrink
pa: ਸੁੰਘੜੋ

en: If TRUE, the child can be made smaller than its requisition
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਚਲਾਇਡ ਇਸ ਦੇ ਅਸਲੀ ਅਕਾਰ ਤੋਂ ਛੋਟਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Embedded
pa: ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ

en: Whether or not the plug is embedded
pa: ਕੀ ਪਲੱਗ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਕਿ ਨਾ

en: Socket Window
pa: ਸਾਕਟ ਵਿੰਡੋ

en: The window of the socket the plug is embedded in
pa: ਇੰਬੈੱਡ ਕੀਤੇ ਪਲੱਗਇ ਦੇ ਸਾਕਟ ਦੀ ਵਿੰਡੋ

en: Whether the preview widget should take up the entire space it is allocated
pa: ਕੀ ਝਲਕ ਵਿਦਗਿਟ ਸਾਰੀ ਉਪਲੱਬਧ ਥਾਂ ਨੂੰ ਵਰਤ ਲਵੇ

en: Name of the printer
pa: ਪਰਿੰਟਰ ਦਾ ਨਾਂ

en: Backend
pa: ਬੈਕਐਂਡ

en: Backend for the printer
pa: ਪਰਿੰਟਰ ਲਈ ਬੈਕਐਂਡ

en: Is Virtual
pa: ਫ਼ਰਜ਼ੀ ਹੈ

en: FALSE if this represents a real hardware printer
pa: ਝੂਠ, ਜੇਕਰ ਇਹ ਇੱਕ ਅਸਲੀ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਪਰਿੰਟਰ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਦਾ ਹੈ

en: Accepts PDF
pa: PDF ਮਨਜ਼ੂਰ

en: TRUE if this printer can accept PDF
pa: ਸੱਚ, ਜੇਕਰ ਪਰਿੰਟਰ PDF ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰਦਾ ਹੋਵੇ

en: Accepts PostScript
pa: ਪੋਸਟਸਕਰਿਪਟ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: TRUE if this printer can accept PostScript
pa: ਸੱਚ, ਜੇਕਰ ਪਰਿੰਟਰ ਪੋਸਟ-ਸਕਰਿਪਟ ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰਦਾ ਹੋਵੇ

en: State Message
pa: ਹਾਲਤ ਸੁਨੇਹਾ

en: String giving the current state of the printer
pa: ਪਰਿੰਟਰ ਦੀ ਹਾਲਤ ਦੱਸਣ ਵਾਲੀ ਸਤਰ

en: Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ

en: The location of the printer
pa: ਪਰਿੰਟਰ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ

en: The icon name to use for the printer
pa: ਪਰਿੰਟਰ ਵਾਸਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਆਈਕਾਨ ਨਾਂ

en: Job Count
pa: ਜਾਬ ਗਿਣਤੀ

en: Number of jobs queued in the printer
pa: ਪਰਿੰਟਰ ਵਿੱਚ ਕਤਾਰਬੱਧ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Paused Printer
pa: ਵਿਰਾਮ ਕੀਤਾ ਪਰਿੰਟਰ

en: TRUE if this printer is paused
pa: ਸੱਚ, ਜੇਕਰ ਪਰਿੰਟਰ ਵਿਰਾਮ ਹੈ

en: Accepting Jobs
pa: ਜਾਬ ਲੈ ਰਿਹਾ

en: TRUE if this printer is accepting new jobs
pa: ਸੱਚ, ਜੇਕਰ ਪਰਿੰਟਰ ਨਵੇਂ ਜਾਬ ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰਦਾ ਹੋਵੇ

en: Source option
pa: ਸਰੋਤ ਚੋਣਾਂ

en: The PrinterOption backing this widget
pa: ਇਹ ਵਿਦਗਿਟ ਲਈ PrinterOption ਬੈਕਿੰਗ ਹੈ

en: Title of the print job
pa: ਪਰਿੰਟ ਜਾਬ ਦਾ ਟਾਇਟਲ

en: Printer
pa: ਪਰਿੰਟਰ

en: Printer to print the job to
pa: ਪਰਿੰਟ ਜਾਬ ਲਈ ਪਰਿੰਟਰ

en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ

en: Printer settings
pa: ਪਰਿੰਟਰ ਸੈਟਿੰਗ

en: Page Setup
pa: ਸਫ਼ਾ ਸੈੱਟਅੱਪ

en: Track Print Status
pa: ਪਰਿੰਟ ਹਾਲਤ ਟਰੈਕ

en: TRUE if the print job will continue to emit status-changed signals after the print data has been sent to the printer or print server.
pa: ਸਹੀਂ, ਜੇ ਪਰਿੰਟ ਕਾਰਵਾਈ ਬਦਲਵੇਂ ਹਾਲਤ ਮੁਤਾਬਕ ਸਿੰਗਨਲ ਦਿੰਦਾ ਰਹੇ, ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਪਰਿੰਟ ਡਾਟਾ ਪਰਿੰਟਰ ਜਾਂ ਪਰਿੰਟ ਸਰਵਰ ਨੂੰ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੋਵੇ।

en: Default Page Setup
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਸਫ਼ਾ ਸੈੱਟਅੱਪ

en: The GtkPageSetup used by default
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵਰਤਣ ਲਈ GtkPageSetup

en: Print Settings
pa: ਪਰਿੰਟ ਸੈਟਿੰਗ

en: The GtkPrintSettings used for initializing the dialog
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ GtkPrintSettings

en: Job Name
pa: ਜਾਬ ਨਾਂ

en: A string used for identifying the print job.
pa: ਪਰਿੰਟ ਕੰਮ ਦੀ ਪਛਾਣ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਸਤਰ ਹੈ।

en: Number of Pages
pa: ਸਫ਼ਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: The number of pages in the document.
pa: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਵਿੱਚ ਸਫ਼ਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਹੈ।

en: Current Page
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਫ਼ਾ

en: The current page in the document
pa: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦਾ ਸਫ਼ਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Use full page
pa: ਪੂਰਾ ਸਫ਼ਾ ਵਰਤੋਂ

en: TRUE if the origin of the context should be at the corner of the page and not the corner of the imageable area
pa: ਸਹੀ, ਜੇ ਪਰਸੰਗ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸਫ਼ੇ ਦੇ ਕੋਨੇ ਤੋਂ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਚਿੱਤਰ-ਯੋਗ ਖੇਤਰ ਦੇ ਕੋਨੇ ਤੋਂ ਨਹੀਂ

en: TRUE if the print operation will continue to report on the print job status after the print data has been sent to the printer or print server.
pa: ਸਹੀਂ, ਜੇ ਪਰਿੰਟ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਪਰਿੰਟ ਜਾਬ ਹਾਲਤ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਾ ਰਹੇ, ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਪਰਿੰਟ ਡਾਟਾ ਪਰਿੰਟਰ ਜਾਂ ਪਰਿੰਟ ਸਰਵਰ ਨੂੰ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੋਵੇ।

en: Unit
pa: ਯੂਨਿਟ

en: The unit in which distances can be measured in the context
pa: ਪਰਸੰਗ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਮਾਪਣ ਵਾਸਤੇ ਇਕਾਈ

en: Show Dialog
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਵੇਖਾਓ

en: TRUE if a progress dialog is shown while printing.
pa: ਸੱਚ, ਜੇਕਰ ਪਰਿੰਟਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਤਰੱਕੀ ਡਾਈਲਾਗ ਵੇਖਾਉਣਾ ਹੈ।

en: Allow Async
pa: ਅਸਮਕਾਲੀ ਵਰਤੋਂ

en: TRUE if print process may run asynchronous.
pa: ਸੱਚ, ਜੇਕਰ ਪਰਿੰਟ ਕਾਰਵਾਈ ਅਸਮਕਾਲੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਚੱਲ ਸਕਦਾ ਹੋਵੇ।

en: Export filename
pa: ਫਾਇਲ-ਨਾਂ ਐਕਸਪੋਰਟ

en: Status
pa: ਹਾਲਤ

en: The status of the print operation
pa: ਪਰਿੰਟਰ ਦੀ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਹਾਲਤ

en: Status String
pa: ਹਾਲਤ ਸਤਰ

en: A human-readable description of the status
pa: ਹਾਲਤ ਦੀ ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਵੇਰਵਾ

en: Custom tab label
pa: ਮੌਜਦਾ ਟੈਬ ਲੇਬਲ

en: Label for the tab containing custom widgets.
pa: ਕਸਟਮ ਵਿਦਗਿਟ ਰੱਖਣ ਵਾਲੀ ਟੈਬ ਲਈ ਲੇਬਲ ਹੈ।

en: Support Selection
pa: ਚੋਣ ਸਹਿਯੋਗ

en: TRUE if the print operation will support print of selection.
pa: ਜੇ ਪਰਿੰਟਰ ਕਾਰਵਾਈ ਚੋਣ ਲਈ ਪਰਿੰਟ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸਹੀਂ।

en: Has Selection
pa: ਚੋਣ ਹੈ

en: Embed Page Setup
pa: ਵਿੱਚੇ ਸ਼ਾਮਲ ਸਫ਼ਾ ਸੈਟਅੱਪ

en: TRUE if page setup combos are embedded in GtkPrintDialog
pa: ਸਹੀ, ਜੇ ਸਫ਼ਾ ਸੈਟਅੱਪ ਨੂੰ GtkPrintDialog ਵਿੱਚ ਹੀ ਸ਼ਾਮਲ ਰੱਖਣਾ ਹੈ

en: Number of Pages To Print
pa: ਛਾਪਣ ਲਈ ਸਫ਼ਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: The number of pages that will be printed.
pa: ਸਫ਼ਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ, ਜੋ ਕਿ ਛਾਪੇ ਜਾਣਗੇ।

en: The GtkPageSetup to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ GtkPageSetup

en: Selected Printer
pa: ਚੁਣਿਆ ਪਰਿੰਟਰ

en: The GtkPrinter which is selected
pa: GtkPrinter, ਜੋ ਕਿ ਚੁਣਿਆ ਹੈ

en: Manual Capabilites
pa: ਦਸਤੀ ਸਮਰੱਥਾ

en: Capabilities the application can handle
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਜੋ ਸਮਰੱਥਾ ਹੈਂਡਲ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ

en: Whether the dialog supports selection
pa: ਕੀ ਡਾਈਲਾਗ ਚੋਣ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਵੇ

en: Whether the application has a selection
pa: ਕੀ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚੋਣ ਦੇਵੇ

en: TRUE if page setup combos are embedded in GtkPrintUnixDialog
pa: ਸਹੀ, ਜੇ ਸਫ਼ਾ ਸੈਟਅੱਪ GtkPrintUnixDialog ਵਿਚੇ ਹੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੇ

en: Activity mode
pa: ਐਕਟਵਿਟੀ ਮੋਡ

en: If TRUE, the GtkProgress is in activity mode, meaning that it signals something is happening, but not how much of the activity is finished. This is used when you're doing something but don't know how long it will take.
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ  GtkProgress ਸਰਗਰਮ ਹੋਵੇਗਾ , ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸੰਕੇਤ ਤਾਂ ਦੇਵੇਗਾ ਕਿ ਕੁਝ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਨਹੀਂ ਦੱਸੇਗਾ ਕਿ ਕਾਰਵਾਈ ਕਿੰਨੀ ਪੂਰੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ  ਇਹ ਤਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Show text
pa: ਟੈਕਸਟ ਵੇਖੋ

en: Whether the progress is shown as text.
pa: ਕੀ ਤਰੱਕੀ ਨੂੰ ਸ਼ਬਦ ਵਾਂਗ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ।

en: The GtkAdjustment connected to the progress bar (Deprecated)
pa: GtkAdjustment ਤਰੱਕੀ-ਪੱਟੀ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੈ (ਹਟਾਉਣ ਲਈ)

en: Bar style
pa: ਬਾਰ ਸਟਾਇਲ

en: Specifies the visual style of the bar in percentage mode (Deprecated)
pa: ਬਾਰ ਦੀ ਵੇਖਣ-ਸਟਾਇਲ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸੈੱਟ ਕਰੋ (ਬਰਤਰਫ਼)

en: Activity Step
pa: ਐਕਟਵਿਟੀ ਸਟੈਪ

en: The increment used for each iteration in activity mode (Deprecated)
pa: ਸਰਗਰਮ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਹਰੇਕ ਦੁਹਰਾਉ ਲਈ ਵਾਧਾ (ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ)

en: Activity Blocks
pa: ਐਕਟਵਿਟੀ ਬਲਾਕ

en: The number of blocks which can fit in the progress bar area in activity mode (Deprecated)
pa: ਐਕਟਵਿਟੀ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ-ਪੱਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਮਾ ਸਕਣ ਵਾਲੇ ਬਲਾਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ (ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ)

en: Discrete Blocks
pa: ਖੰਡਿਤ ਬਲਾਕ

en: The number of discrete blocks in a progress bar (when shown in the discrete style)
pa: ਸਰਗਰਮੀ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ-ਪੱਟੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਮਾ ਸਕਣ ਵਾਲੇ ਖੰਡਿਤ ਬਲਾਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ (ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ)

en: Fraction
pa: ਭਾਗ

en: The fraction of total work that has been completed
pa: ਕੁੱਲ ਕੰਮ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਜੋ ਕਿ ਪੂਰੇ ਹੋ ਗਏ ਹਨ

en: Pulse Step
pa: ਪਲਸ ਸਟੈਪ

en: The fraction of total progress to move the bouncing block when pulsed
pa: ਕੁੱਲ ਕੰਮ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਜੋ ਕਿ ਜਦੋਂ ਲਹਿਰ ਆਉਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਬਲਾਕ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਖਿਸਕਾਉਦੇ ਹਨ

en: Text to be displayed in the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ-ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ਬਦ

en: The preferred place to ellipsize the string, if the progress bar does not have enough room to display the entire string, if at all.
pa: ਅੰਡਕਾਰ-ਅਕਾਰ ਸਤਰ ਲਈ ਪਸੰਦੀਦਾ ਥਾਂ, ਜੇਕਰ ਤਰੱਕੀ ਪੱਟੀ ਲਈ ਪੂਰੀ ਸਤਰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਥਾਂ ਨਾ ਹੋਵੇ।

en: XSpacing
pa: X-ਫਾਸਲਾ

en: Extra spacing applied to the width of a progress bar.
pa: ਇੱਕ ਤਰੱਕੀ ਬਾਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧੂ ਥਾਂ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: YSpacing
pa: Y ਥਾਂ

en: Extra spacing applied to the height of a progress bar.
pa: ਇੱਕ ਤਰੱਕੀ ਬਾਰ ਦੀ ਉਚਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧੂ ਥਾਂ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Min horizontal bar width
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਹਰੀਜੱਟਲ ਬਾਰ ਚੌੜਾਈ

en: The minimum horizontal width of the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਬਾਰ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਹਰੀਜੱਟਲ ਚੌੜਾਈ

en: Min horizontal bar height
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਹਰੀਜੱਟਲ ਬਾਰ ਚੌੜਾਈ

en: Minimum horizontal height of the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਬਾਰ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਹਰੀਜੱਟਲ ਉਚਾਈ

en: Min vertical bar width
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਵਰਟੀਕਲ ਬਾਰ ਚੌੜਾਈ

en: The minimum vertical width of the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਬਾਰ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਵਰਟੀਕਲ ਚੌੜਾਈ

en: Min vertical bar height
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਵਰਟੀਕਲ ਬਾਰ ਉਚਾਈ

en: The minimum vertical height of the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਬਾਰ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਵਰਟੀਕਲ ਉਚਾਈ

en: The value
pa: ਮੁੱਲ

en: The value returned by gtk_radio_action_get_current_value() when this action is the current action of its group.
pa: ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਆਪਣੇ ਗਰੁੱਪ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਕਾਰਵਾਈ ਹੈ ਤਾਂ gtk_radio_action_get_current_value() ਨੇ ਵਾਪਿਸ ਕੀਤਾ ਮੁੱਲ

en: The radio action whose group this action belongs to.
pa: ਰੇਡੀਓ ਕਾਰਵਾਈ, ਜਿਸ ਗਰੁੱਪ ਨਾਲ ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਸਬੰਧਤ ਹੈ।

en: The current value
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ

en: The value property of the currently active member of the group to which this action belongs.
pa: ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਮੌਜੂਦਾ ਐਕਟਿਵ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਮੁੱਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਇਹ ਐਕਸ਼ਨ ਸਬੰਧਿਤ ਹੈ।

en: The radio button whose group this widget belongs to.
pa: ਰੇਡੀਉ ਬਟਨ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਸ ਗਰੁੱਪ ਜਿਸ ਨਾਲ ਵਿਦਗਿਟ ਸਬੰਧਤ ਹੈ।

en: The radio menu item whose group this widget belongs to.
pa: ਰੇਡੀਉ ਮੇਨੂ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਸ ਗਰੁੱਪ ਜਿਸ ਨਾਲ ਵਿਦਗਿਟ ਸਬੰਧ ਹੈ।

en: The radio tool button whose group this button belongs to.
pa: ਰੇਡੀਉ ਟੂਲ ਬਟਨ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਸ ਗਰੁੱਪ ਜਿਸ ਨਾਲ ਬਟਨ ਸਬੰਧਤ ਹੈ।

en: Update policy
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਪਾਲਸੀ

en: How the range should be updated on the screen
pa: ਸਕਰੀਨ ਤੇ ਰੇਜ਼ ਦਾ ਕਿੰਨੀ ਵਾਰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨਾ ਹੈ

en: The GtkAdjustment that contains the current value of this range object
pa: GtkAdjustment ਜੋ ਕਿ ਰੇਜ਼ ਆਬਜੈਕਟ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ ਰੱਖਦਾ ਹੈ

en: Inverted
pa: ਬਦਲਵਾਂ

en: Invert direction slider moves to increase range value
pa: ਬਦਲਵੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਾਲਾ ਸਲਾਇਡਰ ਰੇਜ਼ ਦਾ ਮੁੱਲ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਹਿੱਲੇ

en: Lower stepper sensitivity
pa: ਹੇਠਲੀ ਸਟੈਪਰ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ

en: The sensitivity policy for the stepper that points to the adjustment's lower side
pa: ਸਟਿੱਪਰ ਲਈ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਪਾਲਸੀ, ਜੋ ਕਿ ਹੇਠਲੇ ਪਾਸੇ ਦੀ ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ ਲਈ ਪੁਆਇੰਟ ਕਰੇ।

en: Upper stepper sensitivity
pa: ਉੱਪਰੀ ਸਟੈਪਰ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ

en: The sensitivity policy for the stepper that points to the adjustment's upper side
pa: ਸਟਿੱਪਰ ਲਈ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਪਾਲਸੀ, ਜੋ ਕਿ ਉਤਲੇ ਪਾਸੇ ਦੀ ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ ਲਈ ਪੁਆਇੰਟ ਕਰੇ।

en: Show Fill Level
pa: ਭਰਨ ਲੈਵਲ ਵੇਖਾਓ

en: Whether to display a fill level indicator graphics on trough.
pa: ਕੀ ਭਰਨ ਲੈਵਲ ਇੰਡੀਕੇਟਰ ਗਰਾਫਿਕਸ ਰਾਹੀਂ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ।

en: Restrict to Fill Level
pa: ਭਰਨ ਲੈਵਲ ਲਈ ਪਾਬੰਦੀ

en: Whether to restrict the upper boundary to the fill level.
pa: ਕੀ ਭਰਨ ਲੈਵਲ ਲਈ ਉਤਲੀ ਸੀਮਾ ਦੀ ਪਾਬੰਦੀ ਹੋਵੇ

en: Fill Level
pa: ਭਰਨ ਲੈਵਲ

en: The fill level.
pa: ਭਰਨ ਲੈਵਲ ਹੈ।

en: Slider Width
pa: ਸਲਾਇਡਰ ਚੌੜਾਈ

en: Width of scrollbar or scale thumb
pa: ਸਕਰੋਲਬਾਰ ਜਾਂ ਪੈਮਾਨਾ ਥੰਮ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Trough Border
pa: ਕੁੰਡ ਦਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Spacing between thumb/steppers and outer trough bevel
pa: ਥੰਬ/ਪਗਕਾਰਾਂ ਅਤੇ trough bevel ਵਿਚ ਫਾਸਲਾ

en: Stepper Size
pa: ਪਗਕਾਰ ਅਕਾਰ

en: Length of step buttons at ends
pa: ਅਖੀਰ ਤੇ ਪਗ-ਬਟਨ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Stepper Spacing
pa: ਪਗਕਾਰ ਦੀ ਥਾਂ

en: Spacing between step buttons and thumb
pa: ਪਗ-ਬਟਨ ਅਤੇ ਥੰਬ ਵਿੱਚਕਾਰ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Arrow X Displacement
pa: ਤੀਰ X ਵਿਸਥਾਪਨ

en: How far in the x direction to move the arrow when the button is depressed
pa: ਜਦੋ ਬਟਨ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ x-ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨਾ ਹਿੱਲਾਉਣਾ ਹੈ

en: Arrow Y Displacement
pa: ਤੀਟ Y ਵਿਸਥਾਪਨ

en: How far in the y direction to move the arrow when the button is depressed
pa: ਜਦੋ ਬਟਨ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ y-ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨਾ ਹਿੱਲਾਉਣਾ ਹੈ

en: Draw slider ACTIVE during drag
pa: ਸੁੱਟਣ ਦੌਰਾਨ ਸਲਾਇਡਰ ਸਰਗਰਮ ਵੇਖਾਓ

en: With this option set to TRUE, sliders will be drawn ACTIVE and with shadow IN while they are dragged
pa: ਇਹ ਚੋਣ ਸਹੀ ਕਰਨ ਨਾਲ, ਸਲਾਈਡਰ ਐਕਟਿਵ ਬਣਾਏ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਸ਼ੈਡੋ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਦੋਂ ਡਰੈਗ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ।

en: Trough Side Details
pa: ਬਾਹੀ ਵੇਰਵੇ ਰਾਹੀਂ

en: When TRUE, the parts of the trough on the two sides of the slider are drawn with different details
pa: ਜੇ ਠੀਕ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਲਾਈਡਰ ਦੇ ਦੋਵੇਂ ਪਾਸਿਆਂ ਦੇ ਭਾਗਾਂ ਉੱਤੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਵੇਰਵਾ ਵਾਹਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Trough Under Steppers
pa: ਸਟਿੱਪਰ ਦੇ ਹੇਠ ਤੱਕ

en: Whether to draw trough for full length of range or exclude the steppers and spacing
pa: ਕੀ ਪੂਰੀ ਰੇਜ਼ ਦੀ ਲੰਬਾਈ ਮੁਤਾਬਕ ਰੱਖਣਾ ਹੈ ਜਾਂ ਸਟਿੱਪਰ ਅਤੇ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਨੂੰ ਅੱਡ ਰੱਖਣਾ ਹੈ।

en: Arrow scaling
pa: ਤੀਰ ਸਕੇਲਿੰਗ

en: Arrow scaling with regard to scroll button size
pa: ਸਕਰੋਲ ਬਟਨ ਸਾਈਜ਼ ਮੁਤਾਬਕ ਤੀਰ ਸਕੇਲ ਕਰੋ

en: Show Numbers
pa: ਗਿਣਤੀ ਵੇਖਾਓ

en: Whether the items should be displayed with a number
pa: ਕੀ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਨੰਬਰ ਵਾਂਗ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Recent Manager
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਮੈਨੇਜਰ

en: The RecentManager object to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਤਾਜ਼ਾ-ਮੈਨੇਜਰ ਆਬਜੈਕਟ

en: Show Private
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਵੇਖਾਓ

en: Whether the private items should be displayed
pa: ਕੀ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਆਈਟਠਾਂ ਵੇਖਾਈਆਂ ਜਾਣ

en: Show Tooltips
pa: ਸੰਦ-ਸੰਕੇਤ ਵੇਖਾਓ

en: Whether there should be a tooltip on the item
pa: ਕੀ ਆਈਟਮ ਉੱਤੇ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣ

en: Show Icons
pa: ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਾਓ

en: Whether there should be an icon near the item
pa: ਕੀ ਆਈਟਮ ਦੇ ਨਾਲ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Show Not Found
pa: ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਵੇਖਾਓ

en: Whether the items pointing to unavailable resources should be displayed
pa: ਕੀ ਨਾ-ਉਪਲੱਬਧ ਸਰੋਤਾਂ ਵੱਲ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰਦੀਆਂ ਆਈਟਮਾਂ ਵੇਖਾਈਆਂ ਜਾਣ

en: Whether to allow multiple items to be selected
pa: ਕੀ ਕਈ ਆਈਟਮਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨ ਦੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਹੈ

en: Local only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਲੋਕਲ ਹੀ

en: Whether the selected resource(s) should be limited to local file: URIs
pa: ਕੀ ਚੁਣੇ ਸਰੋਤ ਸਿਰਫ਼ ਲੋਕਲ ਫਾਇਲ ਲਈ ਹੀ ਸੀਮਿਤ ਹੋਣ: URI

en: Limit
pa: ਸੀਮਾ

en: The maximum number of items to be displayed
pa: ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਆਈਟਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Sort Type
pa: ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਕਿਸਮ

en: The sorting order of the items displayed
pa: ਆਈਟਮਾਂ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਢੰਗ

en: The current filter for selecting which resources are displayed
pa: ਚੋਣ ਲਈ ਮੌਜੂਦਾ ਫਿਲਟਰ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਸਰੋਤ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣ

en: The full path to the file to be used to store and read the list
pa: ਸੂਚੀ ਸੰਭਾਲਣ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਲਈ ਪੂਰਾ ਮਾਰਗ

en: The maximum number of items to be returned by gtk_recent_manager_get_items()
pa: gtk_recent_manager_get_items() ਰਾਹੀਂ ਵਾਪਿਸ ਕੀਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਆਈਟਮਾਂ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ

en: The size of the recently used resources list
pa: ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਰਤੀ ਸਰੋਤ ਸੂਚੀ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Lower
pa: ਹੇਠਲੀ

en: Lower limit of ruler
pa: ਪੈਮਾਨੇ ਲਈ ਹੇਠਲੀ ਹੱਦ

en: Upper
pa: ਉੱਤੇਲੀ

en: Upper limit of ruler
pa: ਪੈਮਾਨੇ ਲਈ ਉੱਤੇਲੀ ਹੱਦ

en: Position of mark on the ruler
pa: ਪੈਮਾਨੇ ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਦੀ ਟਿਕਾਣਾ

en: Max Size
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਅਕਾਰ

en: Maximum size of the ruler
pa: ਪੈਮਾਨ ਦਾ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਅਕਾਰ

en: Metric
pa: ਮੈਟਰਿਕ

en: The metric used for the ruler
pa: ਫੁੱਟੇ ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਮੈਟਰਿਕ

en: The number of decimal places that are displayed in the value
pa: ਦਸ਼ਮਲਵ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜੋ ਕਿ ਮੁੱਲ ਵਿੱਚ ਦਿੱਸੇਗੀ

en: Draw Value
pa: ਮੁੱਲ ਕੱਢੋ

en: Whether the current value is displayed as a string next to the slider
pa: ਕੀ ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ ਪਗਕਾਰ ਤੇ ਅਗਲ਼ੀ ਸਤਰ ਵੇਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Value Position
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਮੁੱਲ

en: The position in which the current value is displayed
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਜਿੱਥੇ ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ ਵੇਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Slider Length
pa: ਪਗਕਾਰ ਲੰਬਾਈ

en: Length of scale's slider
pa: ਪੈਮਾਨੇ ਦੇ ਪਗਕਾਰ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Value spacing
pa: ਮੁੱਲ ਦੀ ਥਾਂ

en: Space between value text and the slider/trough area
pa: ਖਾਲ਼ੀ ਥਾਂ, ਸ਼ਬਦ ਅਤੇ ਪਗਕਾਰ/ਕੁੰਡ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ

en: The value of the scale
pa: ਸਕੇਲ ਦਾ ਮੁੱਲ

en: The icon size
pa: ਆਈਕਾਨ ਆਕਾਰ

en: The GtkAdjustment that contains the current value of this scale button object
pa: GtkAdjustment, ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਸਕੇਲ ਬਟਨ ਆਬਜੈਕਟ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ ਰੱਖਦਾ ਹੈ

en: Icons
pa: ਆਈਕਾਨ

en: List of icon names
pa: ਆਈਕਾਨ ਨਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: Minimum Slider Length
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਪਗਕਾਰ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Minimum length of scrollbar slider
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸਕਰੋਲਬਾਰ-ਪਗਕਾਰ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Fixed slider size
pa: ਪਗਕਾਰ ਦਾ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਅਕਾਰ

en: Don't change slider size, just lock it to the minimum length
pa: ਪਗਕਾਰ ਦਾ ਅਕਾਰ ਨਾ ਬਦਲੋ, ਸਿਰਫ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲੰਬਾਈ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕਰ ਦਿਓ

en: Display a second backward arrow button on the opposite end of the scrollbar
pa: ਸਕਰੋਲਬਾਰ ਦੇ ਉਲਟ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਦੂਜਾ ਪਿੱਛੇ ਵਾਲਾ ਤੀਰ-ਬਟਨ ਵੇਖਾਓ

en: Display a second forward arrow button on the opposite end of the scrollbar
pa: ਸਕਰੋਲਬਾਰ ਦੇ ਉਲਟ ਕਿਨਾਰੇ ਉੱਤੇ ਦੂਜਾ ਅੱਗੇ ਵਾਲਾ ਤੀਰ-ਬਟਨ ਵੇਖਾਓ

en: Horizontal Adjustment
pa: ਲੇਟਵੀ ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ

en: Vertical Adjustment
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ

en: Horizontal Scrollbar Policy
pa: ਲੇਟਵਾਂ ਸਕਰੌਲਬਾਰ ਦਾ ਢੰਗ

en: When the horizontal scrollbar is displayed
pa: ਜਦੋਂ ਲੇਟਵਾਂ ਸਕਰੌਲਬਾਰ ਵਿਖਾਇਆ ਗਿਆ

en: Vertical Scrollbar Policy
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ ਪਾਲਸੀ

en: When the vertical scrollbar is displayed
pa: ਜਦੋਂ ਲੰਬਕਾਰੀ ਸਕਰੌਲਬਾਰ ਵਿਖਾਇਆ ਗਿਆ

en: Window Placement
pa: ਵਿੰਡੋ ਟਿਕਾਣਾ

en: Where the contents are located with respect to the scrollbars. This property only takes effect if "window-placement-set" is TRUE.
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਸਕਰੋਲਪੱਟੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਕਿੱਥੇ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇ। ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ "window-placement-set" ਦੇ ਸਹੀਂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੂਰਤ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪਰਭਾਵੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

en: Window Placement Set
pa: ਵਿੰਡੋ ਟਿਕਾਣਾ ਦਿਓ

en: Whether "window-placement" should be used to determine the location of the contents with respect to the scrollbars.
pa: ਕੀ "window-placement" ਨੂੰ ਸਕਰੋਲ-ਪੱਟੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਰੱਖਣ ਲਈ ਪਤਾ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ।

en: Shadow Type
pa: ਛਾਂ ਕਿਸਮ

en: Style of bevel around the contents
pa: ਹਿੱਸੇ ਦੁਆਲੇ bevel ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Scrollbars within bevel
pa: ਬੀਵਲ ਨਾਲ ਸਕਰੋਲਬਾਰ

en: Place scrollbars within the scrolled window's bevel
pa: ਸਕਰੋਲ ਕੀਤੇ ਵਿੰਡੋ ਦੇ ਬੀਵਲ ਵਿੱਚ ਸਕਰੋਲਬਾਰ ਰੱਖੋ

en: Scrollbar spacing
pa: ਸਕਰੌਲਬਾਰ ਵਿੱਥ

en: Number of pixels between the scrollbars and the scrolled window
pa: ਸਕਰੌਲਬਾਰ ਅਤੇ ਸਕਰੌਲ ਕੀਤੇ ਵਿੰਡੋ ਵਿਚਕਾਰ ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Scrolled Window Placement
pa: ਸਕਰੋਲ ਕੀਤਾ ਵਿੰਡੋ ਟਿਕਾਣਾ

en: Where the contents of scrolled windows are located with respect to the scrollbars, if not overridden by the scrolled window's own placement.
pa: ਕੀ ਸਕਰੋਲ ਕੀਤੀਆਂ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਸਕਰੋਲ-ਪੱਟੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਰੱਖਣਾ ਹੈ, ਜੇ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਸਕਰੋਲ ਕੀਤੀਆਂ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਦੀ ਆਪਣੀ ਸਥਿਤੀ ਮੁਤਾਬਕ ਵਰਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: Draw
pa: ਉਲੀਕੋ

en: Whether the separator is drawn, or just blank
pa: ਵਖਰੇਵਾਂ ਉਲੀਕਿਆ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਸਿਰਫ ਖਾਲੀ ਛੱਡਿਆ ਜਾਵੇ

en: Double Click Time
pa: ਦੋ-ਵਾਰ ਦਬਾਉਣ ਦਾ ਸਮਾਂ

en: Maximum time allowed between two clicks for them to be considered a double click (in milliseconds)
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮਾਂ, ਪਹਿਲੀ ਤੇ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਦਬਾਉਣ ਵਿਚਕਾਰ ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਸਮਝਿਆ ਜਾਵੇ ਕਿ ਇਹ ਦੋ-ਵਾਰ-ਦਬਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ (ਮਿਲੀ-ਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Double Click Distance
pa: ਦੋ-ਵਾਰ ਦਬਾਉਣ ਦਾ ਫਾਸਲਾ

en: Maximum distance allowed between two clicks for them to be considered a double click (in pixels)
pa: ਦੋ ਦਬਾਉਣ ਵਿਚਕਾਰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮੰਨਣਯੋਗ ਦੂਰੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੋ-ਵਾਰ-ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Cursor Blink
pa: ਕਰਸਰ ਝਪਕਣਾ

en: Whether the cursor should blink
pa: ਕੀ ਕਰਸਰ ਝਪਕੇ

en: Cursor Blink Time
pa: ਕਰਸਰ ਝਪਕਣ ਦਾ ਸਮਾਂ

en: Length of the cursor blink cycle, in milliseconds
pa: ਕਰਸਰ ਝਪਕਣ ਦੇ ਸਮਾਂ ਚੱਕਰ ਦੀ ਲੰਬਾਈ, ਮਿਲੀਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ

en: Cursor Blink Timeout
pa: ਕਰਸਰ ਝਪਕਣ ਦਾ ਸਮਾਂ

en: Time after which the cursor stops blinking, in seconds
pa: ਸਮਾਂ, ਜਿਸ ਉਪਰੰਤ ਕਰਸਰ ਝਪਕਣਾ ਬੰਦ ਹੋਵੇ, ਮਿਲੀਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ

en: Split Cursor
pa: ਕਰਸਰ ਖਿੰਡਾਓ

en: Whether two cursors should be displayed for mixed left-to-right and right-to-left text
pa: ਕੀ ਦੋ ਕਰਸਰਾਂ ਵੇਖਾਈਆ ਜਾਣ ਜੋ ਕਿ ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜੇ ਤੇ ਸੱਜੇ ਤੋਂ ਖੱਬੇ ਟੈਕਸਟ ਰੱਲਵੇ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ

en: Theme Name
pa: ਸਰੂਪ ਨਾਂ

en: Name of theme RC file to load
pa: ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਸਰੂਪ RC ਫਾਇਲ ਦਾ ਨਾਂ

en: Icon Theme Name
pa: ਆਈਕਾਨ ਸਰੂਪ ਦਾ ਨਾਂ

en: Name of icon theme to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਆਈਕਾਨ ਸਰੂਪ ਦਾ ਨਾਂ

en: Fallback Icon Theme Name
pa: ਵਾਪਸੀ ਆਈਕਾਨ ਸਰੂਪ ਨਾਂ

en: Name of a icon theme to fall back to
pa: ਵਾਪਸ ਪਰਤਣ ਲਈ ਇੱਕ ਆਈਕਾਨ ਸਰੂਪ ਦਾ ਨਾਂ

en: Key Theme Name
pa: ਕੀ-ਸਰੂਪ ਦਾ ਨਾਂ

en: Name of key theme RC file to load
pa: ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਕੀ-ਸਰੂਪ RC ਫਾਇਲ ਦਾ ਨਾਂ

en: Menu bar accelerator
pa: ਮੇਨੂ-ਪੱਟੀ ਤੇਜ਼

en: Keybinding to activate the menu bar
pa: ਮੇਨੂ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ

en: Drag threshold
pa: ਚੁੱਕਣ ਸਮੱਰਥਾ

en: Number of pixels the cursor can move before dragging
pa: ਖਿੱਚਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰਸਰ ਕਿੰਨੇ ਪਿਕਸਲ ਹਿੱਲੇ

en: Font Name
pa: ਫੋਂਟ-ਨਾਂ

en: Name of default font to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਮੂਲ-ਫੋਂਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: Icon Sizes
pa: ਆਈਕਾਨ ਅਕਾਰ

en: List of icon sizes (gtk-menu=16,16:gtk-button=20,20...
pa: ਆਈਕਾਨ ਅਕਾਰ ਦੀ ਸੂਚੀ (gtk-ਸੂਚੀ=16,16;gtk-ਬਟਨ=20,20...

en: GTK Modules
pa: GTK ਮੈਡੀਊਲ

en: List of currently active GTK modules
pa: ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਰਗਰਮ GTK ਮੈਡੀਊਲਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Xft Antialias
pa: Xft ਐਟੀਲਾਈਸਿਕ

en: Whether to antialias Xft fonts; 0=no, 1=yes, -1=default
pa: ਕੀ  Xft ਫੋਂਟ ਨੂੰ ਐਟੀਲਾਈਸਿਕ ਕਰਨਾ ਹੈ; 0= ਨਹੀ, 1=ਹਾਂ, -1=ਮੂਲ

en: Xft Hinting
pa: Xft ਸੰਕੇਤ

en: Whether to hint Xft fonts; 0=no, 1=yes, -1=default
pa: ਕੀ ਸੰਕੇਤ ਦੇਣੇ ਹਨ Xft ਫੋਟ; 0=ਨਹੀ, 1=ਹਾਂ, -1=ਮੂਲ

en: Xft Hint Style
pa: Xft ਸੰਕੇਤ ਸਟਾਇਲ

en: What degree of hinting to use; hintnone, hintslight, hintmedium, or hintfull
pa: ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਵਰਤਣੇ ਹਨ ; ਕੋਈ ਨਹੀ, ਥੋੜੇ, ਮੱਧਮ, ਜਾਂ ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਕ

en: Type of subpixel antialiasing; none, rgb, bgr, vrgb, vbgr
pa: ਸਬ-ਪਿਕਸਲ ਐਟੀਲਾਈਸਇੰਗ ਦੀ ਕਿਸਮ; ਕੋਈ ਨਹੀ, rgb, bgr, vrgb, vbgr

en: Resolution for Xft, in 1024 * dots/inch. -1 to use default value
pa: Xft ਲਈ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ, 1024 * ਬਿੰਦੂ/ਇੰਚ -1 ਮੂਲ ਮੁੱਲ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵਰਤੋਂ

en: Cursor theme name
pa: ਕਰਸਰ ਸਰੂਪ ਨਾਂ

en: Name of the cursor theme to use, or NULL to use the default theme
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਆਈਕਾਨ ਸਰੂਪ ਦਾ ਨਾਂ, ਜਾਂ ਮੂਲ ਸਰੂਪ ਲਈ NULL

en: Cursor theme size
pa: ਕਰਸਰ ਸਰੂਪ ਅਕਾਰ

en: Size to use for cursors, or 0 to use the default size
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਕਰਸਰ ਅਕਾਰ, ਜਾਂ ਮੂਲ ਅਕਾਰ ਲਈ 0 ਦਿਓ

en: Alternative button order
pa: ਬਦਲਵਾਂ ਬਟਨ ਕਰਮ

en: Whether buttons in dialogs should use the alternative button order
pa: ਕੀ ਡਾਈਲਾਗ ਦੇ ਬਟਨ ਲਈ ਬਦਲਵਾਂ ਬਟਨ ਕਰਮ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Alternative sort indicator direction
pa: ਬਦਲਵੀਂ ਲੜੀਬੱਧ ਸੂਚਕ ਦਿਸ਼ਾ

en: Whether the direction of the sort indicators in list and tree views is inverted compared to the default (where down means ascending)
pa: ਕੀ ਲਿਸਟ ਅਤੇ ਟਰੀ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਲੜੀਬੱਧ ਇੰਡੀਕੇਟਰ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਡਿਫਾਲਟ ਦੀ ਬਜਾਏ ਉਲਟ ਹੋਵੇ (ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਹੇਠਾਂ ਦਾ ਮਤਲਬ ਵੱਧਦਾ ਹੈ)

en: Show the 'Input Methods' menu
pa: 'ਇੰਪੁੱਟ ਢੰਗ' ਮੇਨੂ ਵੇਖਾਓ

en: Whether the context menus of entries and text views should offer to change the input method
pa: ਕੀ ਐਂਟਰੀਆਂ ਦੇ ਸਬੰਧਿਤ ਮੇਨੂ ਅਤੇ ਟੈਕਸਟ ਝਲਕ ਇੰਪੁੱਟ ਢੰਗ ਬਦਲਣ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਣ

en: Show the 'Insert Unicode Control Character' menu
pa: 'ਯੂਨੀਕੋਡ ਕੰਟਰੋਲ ਅੱਖਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ' ਮੇਨੂ ਵੇਖਾਓ

en: Whether the context menus of entries and text views should offer to insert control characters
pa: ਕੀ ਐਂਟਰੀਆਂ ਦੇ ਸਬੰਧਿਤ ਮੇਨੂ ਅਤੇ ਟੈਕਸਟ ਝਲਕ ਕੰਟਰੋਲ ਅੱਖਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਣ

en: Start timeout
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਅੰਤਰਾਲ

en: Starting value for timeouts, when button is pressed
pa: ਅੰਤਰਾਲ ਲਈ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਮੁੱਲ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਬਟਨ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Repeat timeout
pa: ਦੁਹਰਾਉ ਅੰਤਰਾਲ

en: Repeat value for timeouts, when button is pressed
pa: ਅੰਤਰਾਲ ਦੁਹਰਾਉਣ ਮੁੱਲ, ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Expand timeout
pa: ਫੈਲਾ ਸਮਾਂ-ਅੰਤਰਾਲ

en: Expand value for timeouts, when a widget is expanding a new region
pa: ਫੈਲਾਉਣ ਲਈ ਅੰਤਰਾਲ ਦਾ ਮੁੱਲ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇੱਕ ਵਿਦਗਿਟ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਫੈਲਾਉਦਾ ਹੋਵੇ

en: Color scheme
pa: ਰੰਗ ਸਕੀਮ

en: A palette of named colors for use in themes
pa: ਸਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵਰਤਣ ਲਈ ਨਾਮੀ ਰੰਗ ਦੀ ਇੱਕ ਰੰਗ-ਪੱਟੀ

en: Enable Animations
pa: ਸਜੀਵਤਾ ਯੋਗ

en: Whether to enable toolkit-wide animations.
pa: ਕੀ ਟੂਲ-ਕਿੱਟ ਸਜੀਵਤਾ ਯੋਗ

en: Enable Touchscreen Mode
pa: ਟੱਚ-ਸਕਰੀਨ ਢੰਗ ਯੋਗ

en: When TRUE, there are no motion notify events delivered on this screen
pa: ਜੇ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਇਸ ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਚੱਲਦੇ ਸੂਚਨਾ ਈਵੈਂਟ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ।

en: Tooltip timeout
pa: ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਅੰਤਰਾਲ

en: Timeout before tooltip is shown
pa: ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਵੇਖਾਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਮਾਂ

en: Tooltip browse timeout
pa: ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਝਲਕ ਅੰਤਰਾਲ

en: Timeout before tooltip is shown when browse mode is enabled
pa: ਝਲਕ ਮੋਡ ਯੋਗ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਵੇਖਾਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਟਾਈਮ-ਆਉਟ

en: Tooltip browse mode timeout
pa: ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਝਲਕ ਢੰਗ ਅੰਤਰਾਲ

en: Timeout after which browse mode is disabled
pa: ਅੰਤਰਾਲ, ਜਿਸ ਉਪਰੰਤ ਝਲਕ ਢੰਗ ਨੂੰ ਆਯੋਗ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ

en: Keynav Cursor Only
pa: ਕੀ-ਨੇਵੀ ਕਰਸਰ ਹੀ

en: When TRUE, there are only cursor keys available to navigate widgets
pa: ਜਦੋਂ ਸਹੀਂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਕੇਵਲ ਇਹੀ ਕਰਸਰ ਸਵਿੱਚਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ, ਜੋ ਕਿ ਵਿਦਜੈੱਟ ਨੇਵੀਗੇਟ ਲਈ ਹੋਣਗੀਆਂ

en: Keynav Wrap Around
pa: ਕੀ-ਨੇਵੀ ਦੁਆਥੇ ਸਮੇਟਣਾ

en: Whether to wrap around when keyboard-navigating widgets
pa: ਕੀ ਪਾਸੇ ਸਮੇਟਣਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਕੀ-ਬੋਰਡ-ਨੇਵੀਗੇਸ਼ਨ ਵਿਦਗਿਟ ਹੋਵੇ

en: Error Bell
pa: ਗਲਤੀ ਘੰਟੀ

en: When TRUE, keyboard navigation and other errors will cause a beep
pa: ਜਦੋਂ ਸਹੀਂ ਤਾਂ ਕੀਬੋਰਡ ਨੇਵੀਗੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਹੋਰ ਗਲਤੀਆਂ ਲਈ ਬੀਪ ਹੋਵੇਗੀ

en: Color Hash
pa: ਰੰਗ ਹੈਸ਼

en: A hash table representation of the color scheme.
pa: ਰੰਗ ਸਕੀਮ ਨੂੰ ਇੱਕ ਹੈਸ਼ ਸਾਰਣੀ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਓ।

en: Default file chooser backend
pa: ਮੂਲ ਫਾਇਲ ਚੋਣ ਬੈਕਐਂਡ

en: Name of the GtkFileChooser backend to use by default
pa: GtkFileChooser ਬੈਕਐਂਡ ਦਾ ਨਾਂ, ਜੋ ਕਿ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵਰਤਣਾ ਹੈ

en: Default print backend
pa: ਮੂਲ ਪਰਿੰਟ ਬੈਕਐਂਡ

en: List of the GtkPrintBackend backends to use by default
pa: ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵਰਤਣ ਲਈ GtkPrintBackend ਬੈਕਐਂਡ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Default command to run when displaying a print preview
pa: ਇੱਕ ਪਰਿੰਟ ਝਲਕ ਵੇਖਾਉਣ ਸਮੇਂ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਮੂਲ ਕਮਾਂਡ

en: Command to run when displaying a print preview
pa: ਇੱਕ ਪਰਿੰਟ ਝਲਕ ਵੇਖਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ

en: Enable Mnemonics
pa: ਨੀਮੋਨੀਸ ਯੋਗ

en: Whether labels should have mnemonics
pa: ਕੀ ਲੇਬਲਾਂ ਨਾਲ ਨੀਮੋਨੀਸ ਹੋਣ

en: Enable Accelerators
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ ਯੋਗ

en: Whether menu items should have accelerators
pa: ਕੀ ਮੇਨ ਆਈਟਮਾਂ ਵਿੱਚ ਐਕਸਲੇਟਰ ਹੋਣ

en: Recent Files Limit
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਫਾਇਲ ਲਿਮਟ

en: Number of recently used files
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਵਰਤੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Default IM module
pa: ਮੂਲ IM ਮੋਡੀਊਲ

en: Which IM module should be used by default
pa: ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਕਿਹੜਾ IM ਮੋਡੀਊਲ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ

en: Recent Files Max Age
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਉਮਰ

en: Maximum age of recently used files, in days
pa: ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਾਜ਼ਾ ਵਰਤੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਉਮਰ

en: Fontconfig configuration timestamp
pa: ਫੋਂਟ-ਸੰਰਚਨਾ ਸੰਰਚਨਾ ਟਾਈਮ-ਸਟੈਂਪ

en: Timestamp of current fontconfig configuration
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਫੋਂਟ-ਸੰਰਚਨਾ ਸੰਰਚਨਾ ਲਈ ਟਾਈਮ-ਸਟੈਂਪ

en: Sound Theme Name
pa: ਸਾਊਂਡ ਥੀਮ ਨਾਂ

en: XDG sound theme name
pa: XDG ਸਾਊਂਡ ਥੀਮ ਨਾਂ

note: Translators: this means sounds that are played as feedback to user input
en: Audible Input Feedback
pa: ਸੁਣਨਯੋਗ ਇੰਪੁੱਟ ਫੀਡਬੈਕ

en: Whether to play event sounds as feedback to user input
pa: ਕੀ ਯੂਜ਼ਰ ਇੰਪੁੱਟ ਲਈ ਫੀਬੈੱਕ ਵਜੋਂ ਈਵੈਂਟ ਸਾਊਂਡ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ

en: Enable Event Sounds
pa: ਈਵੈਂਟ ਸਾਊਂਡ ਯੋਗ

en: Whether to play any event sounds at all
pa: ਕੀ ਸਭ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਈਵੈਂਟ ਲਈ ਸਾਊਂਡ ਚਲਾਈ ਜਾਵੇ

en: Enable Tooltips
pa: ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਯੋਗ

en: Whether tooltips should be shown on widgets
pa: ਕੀ ਵਿਡਜੈੱਟਾਂ ਉੱਤੇ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣ

en: Toolbar style
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਸਟਾਇਲ

en: Whether default toolbars have text only, text and icons, icons only, etc.
pa: ਕੀ ਮੂਲ ਟੂਲਬਾਰ ਲਈ ਸ਼ਬਦ ਹੀ, ਸ਼ਬਦ ਤੇ ਆਈਕਾਨ, ਆਈਕਾਨ ਹੀ ਆਦਿ ਹੋਣ

en: Toolbar Icon Size
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਆਈਕਾਨ ਆਕਾਰ

en: The size of icons in default toolbars.
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਟੂਲਬਾਰ ਵਿੱਚ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਆਕਾਰ ਹੈ।

en: Auto Mnemonics
pa: ਆਟੋ ਨੀਮੋਨੀਸ

en: Whether mnemonics should be automatically shown and hidden when the user presses the mnemonic activator.
pa: ਕੀ ਮਨਾਮੈਰਿਕ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਵੇਖਾਏ ਅਤੇ ਓਹਲੇ ਕੀਤੇ ਜਾਣ, ਜਦੋਂ ਯੂਜ਼ਰ ਮਨਾਮੈਰਿਕ ਐਕਟੀਵੇਟਰ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ।

en: Mode
pa: ਢੰਗ

en: The directions in which the size group affects the requested sizes of its component widgets
pa: ਦਿਸ਼ਾ, ਜਿਸ ਅਨੁਸਾਰ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਅਕਾਰ ਇਸ ਦੇ ਭਾਗ ਵਿਦਗਿਟਾਂ ਨੂੰ ਪਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Ignore hidden
pa: ਲੁਕਵਾਂ ਅਣਡਿੱਠਾ

en: If TRUE, unmapped widgets are ignored when determining the size of the group
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਅਕਾਰ ਬਣਾਉਣ ਸਮੇਂ ਲੁਕਵੇਂ ਵਿਦਗਿਟਾਂ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ

en: The adjustment that holds the value of the spinbutton
pa: ਅਨਕੂਲਤਾ ਜੋ ਕਿ ਸਪਿਨ-ਬਟਨ ਦੇ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਦੀ ਹੈ

en: Climb Rate
pa: ਚੜਨ ਗਤੀ

en: Snap to Ticks
pa: ਸੰਕੇਤਾਂ ਲਈ ਸਨੈਪ

en: Whether erroneous values are automatically changed to a spin button's nearest step increment
pa: ਕੀ ਗਲਤ ਮੁੱਲ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਹੀ ਸਪਿਨ-ਬਟਨ ਦੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਵਾਧਾ ਮੁੱਲ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਜਾਣ

en: Numeric
pa: ਅੰਕੀ

en: Whether non-numeric characters should be ignored
pa: ਕੀ ਅੰਕਾਂ ਤੋਂ  ਬਿਨਾਂ ਅੱਖਰਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ

en: Wrap
pa: ਲਪੇਟਣਾ

en: Whether a spin button should wrap upon reaching its limits
pa: ਕੀ ਸਪਿਨ ਬਟਨ ਨੂੰ ਸਮੇਟਣਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਹ ਆਪਣੀਆ ਸੀਮਾਵਾਂ ਤੇ ਪੁੱਜ ਜਾਵੇ

en: Update Policy
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਨੀਤੀ

en: Whether the spin button should update always, or only when the value is legal
pa: ਕੀ ਸਪਿਨ ਬਟਨ ਹਮੇਸ਼ਾ ਅੱਪਡੇਟ ਹੁੰਦਾ ਰਹੇ, ਜਾਂ ਇਸ ਦਾ ਮੁੱਲ ਸਥਿਰ ਹੈ

en: Reads the current value, or sets a new value
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹੋ, ਜਾਂ ਨਵਾਂ ਮੁੱਲ ਦਿਓ

en: Style of bevel around the spin button
pa: ਸਪੈਨ ਬਟਨ ਦੁਆਲੇ bevel ਦਾ ਸਟਾਇਲ

en: Whether the spinner is active
pa: ਕੀ ਸਨਿੱਪਰ ਐਕਟਿਵ ਹੋਣ

en: Number of steps
pa: ਪਗ਼ਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: The number of steps for the spinner to complete a full loop. The animation will complete a full cycle in one second by default (see #GtkSpinner:cycle-duration).
pa: ਪਗ਼ਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ, ਜਿਸ ਦੌਰਾਨ ਸਪਿੱਨਰ ਚੱਕਰ ਪੂਰਾ ਕਰੇ। ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਕਿੰਟ ਵਿੱਚ ਚੱਕਰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੀ ਹੈ (see #GtkSpinner:cycle-duration ਵੇਖੋ)।

en: Animation duration
pa: ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਅੰਤਰਾਲ

en: The length of time in milliseconds for the spinner to complete a full loop
pa: ਸਮੇਂ ਦਾ ਅੰਤਰਾਲ ਮਿਲੀਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ, ਜਿਸ ਲਈ ਸਪਿਨਰ ਚੱਕਰ ਪੂਰਾ ਕਰੇ

en: Has Resize Grip
pa: ਮੁੜ-ਅਕਾਰ ਨੂੰ ਵੇਖੇ

en: Whether the statusbar has a grip for resizing the toplevel
pa: ਕੀ ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਉਪਰੀ ਦੇ ਮੁੜ-ਅਕਾਰ ਨੂੰ ਵੇਖੇ

en: Style of bevel around the statusbar text
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਦੁਆਲੇ bevel ਦਾ ਸਟਾਇਲ

en: The size of the icon
pa: ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: The screen where this status icon will be displayed
pa: ਸਕਰੀਨ, ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਹਾਲਤ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Blinking
pa: ਝਪਕਣਾ

en: Whether or not the status icon is blinking
pa: ਕੀ ਹਾਲਤ ਆਈਕਾਨ ਝਪਕਦਾ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: Whether or not the status icon is visible
pa: ਕੀ ਹਾਲਤ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਾਈ ਦੇਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: Whether or not the status icon is embedded
pa: ਕੀ ਹਾਲਤ ਆਈਕਾਨ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: The orientation of the tray
pa: ਟਰੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Has tooltip
pa: ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਹੋਣ

en: Whether this tray icon has a tooltip
pa: ਕੀ ਇਹ ਟਰੇ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਹੋਵੇ

en: Tooltip Text
pa: ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਪਾਠ

en: The contents of the tooltip for this widget
pa: ਇਹ ਵਿਦਗਿਟ ਲਈ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਹੈ

en: Tooltip markup
pa: ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਮਾਰਕਅੱਪ

en: The contents of the tooltip for this tray icon
pa: ਇਸ ਟਰੇ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ

en: The title of this tray icon
pa: ਇਹ ਟਰੇ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਟਾਈਟਲ

en: Rows
pa: ਸਤਰਾਂ

en: The number of rows in the table
pa: ਸਾਰਣੀ ਵਿੱਚ ਸਤਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Columns
pa: ਕਾਲਮ

en: The number of columns in the table
pa: ਸਾਰਣੀ ਵਿੱਚ ਕਾਲਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Row spacing
pa: ਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: The amount of space between two consecutive rows
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ, ਦੋ ਲਗਾਤਾਰ ਕਤਾਰਾਂ ਵਿਚਕਾਰ

en: Column spacing
pa: ਕਾਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: The amount of space between two consecutive columns
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ, ਦੋ ਲਗਾਤਾਰ ਕਾਲਮਾਂ ਵਿਚਕਾਰ

en: If TRUE, the table cells are all the same width/height
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰਣੀ ਦੇ ਸਾਰੇ ਸੈਲ ਇੱਕੋ ਚੌੜਾਈ/ਉਚਾਈ ਹੈ

en: Left attachment
pa: ਖੱਬਾ ਨੱਥੀ

en: Right attachment
pa: ਸੱਜਾ ਨੱਥੀ

en: The column number to attach the right side of a child widget to
pa: ਕਾਲਮ ਗਿਣਤੀ ਜੋ ਕਿ ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਤੇ ਜੋੜੀ ਜਾਵੇਗੀ

en: Top attachment
pa: ਉੱਤੇ ਨੱਥੀ

en: The row number to attach the top of a child widget to
pa: ਕਤਾਰ ਗਿਣਤੀ ਜੋ ਕਿ ਚਲਾਇਡ ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਸਿਰੇ ਤੇ ਜੋੜੀ ਜਾਵੇਗੀ

en: Bottom attachment
pa: ਥੱਲੇ ਨੱਥੀ

en: Horizontal options
pa: ਲੇਟਵੀ ਚੋਣ

en: Options specifying the horizontal behaviour of the child
pa: ਚੋਣ ਚਲਾਇਡ ਦੇ ਲੇਟਵੇ ਰਵੱਈਏ ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: Vertical options
pa: ਲੰਬਕਾਰ ਚੋਣ

en: Options specifying the vertical behaviour of the child
pa: ਚੋਣ ਚਲਾਇਡ ਦੇ ਲੰਬਕਾਰੀ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: Horizontal padding
pa: ਲੇਟਵਾਂ ਚਿਣੋ

en: Extra space to put between the child and its left and right neighbors, in pixels
pa: ਚਲਾਇਡ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਸੱਜੇ ਤੇ ਖੱਬੇ ਗੁਆਢੀਆ ਵਿਚਕਾਰ ਵਾਧੂ ਥਾਂ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Vertical padding
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਚਿਣੋ

en: Extra space to put between the child and its upper and lower neighbors, in pixels
pa: ਚਲਾਇਡ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਉੱਤੇਲੇ ਤੇ ਹੇਠਲੇ ਗੁਆਢੀਆ ਵਿਚਕਾਰ ਵਾਧੂ ਥਾਂ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Horizontal adjustment for the text widget
pa: ਟੈਕਸਟ ਵਿਦਗਿਟ ਲਈ ਲੇਟਵੀ ਅਨਕੂਲਤਾ

en: Vertical adjustment for the text widget
pa: ਟੈਕਸਟ ਵਿਦਗਿਟ ਲਈ ਲੰਬਕਾਰੀ ਅਨਕੂਲਤਾ

en: Line Wrap
pa: ਸਤਰ ਲੇਪਟੋ

en: Whether lines are wrapped at widget edges
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਸਤਰ ਲੇਪਟੀ ਜਾਏ

en: Word Wrap
pa: ਸ਼ਬਦ ਲੇਪਟੋ

en: Whether words are wrapped at widget edges
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਸ਼ਬਦ ਲੇਪਟਿਆ ਜਾਏ

en: Tag Table
pa: ਟੈਗ ਸਾਰਣੀ

en: Text Tag Table
pa: ਟੈਕਸਟ ਟੈਗ ਸਾਰਣੀ

en: Current text of the buffer
pa: ਬਫ਼ਰ ਦਾ ਮੌਜੂਦਾ ਪਾਠ

en: Has selection
pa: ਚੋਣ ਹੈ

en: Whether the buffer has some text currently selected
pa: ਕੀ ਬਫ਼ਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਟੈਕਸਟ ਇਸ ਸਮੇਂ ਚੁਣਿਆ ਹੈ

en: Cursor position
pa: ਕਰਸਰ ਸਥਿਤੀ

en: The position of the insert mark (as offset from the beginning of the buffer)
pa: ਸ਼ਾਮਿਲ ਨਿਸ਼ਾਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ (ਬਫ਼ਰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੂਰੀ)

en: Copy target list
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ ਸੂਚੀ ਨਕਲ

en: The list of targets this buffer supports for clipboard copying and DND source
pa: ਇਸ ਬਫ਼ਰ ਵਲੋਂ ਸਹਾਇਕ ਟਾਰਗੇਟ ਦੀ ਲਿਸਟ, ਜੋ ਕਿ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਕਾਪੀ ਅਤੇ DND ਸਰੋਤ ਲਈ ਹੈ।

en: Paste target list
pa: ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਸੂਚੀ ਚੇਪੋ

en: The list of targets this buffer supports for clipboard pasting and DND destination
pa: ਇਸ ਬਫ਼ਰ ਵਲੋਂ ਸਹਾਇਕ ਟਾਰਗੇਟ ਦੀ ਲਿਸਟ, ਜੋ ਕਿ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਚੇਪਣ ਅਤੇ DND ਟਿਕਾਣੇ ਲਈ ਹੈ।

en: Mark name
pa: ਮਾਰਕ ਨਾਂ

en: Left gravity
pa: ਖੱਬੀ ਗਰੇਵਿਟੀ

en: Whether the mark has left gravity
pa: ਕੀ ਮਾਰਕ ਕੋਲ ਖੱਬੀ ਗਰੇਵਿਟੀ ਹੋਵੇ

en: Tag name
pa: ਟੈਗ ਨਾਂ

en: Name used to refer to the text tag. NULL for anonymous tags
pa: ਟੈਕਸਟ ਟੈਗ ਨੂੰ ਲੱਭਣ ਲਈ ਲੌੜੀਦਾ ਨਾਂ  NULL ਬੇਪਛਾਣ ਲਈ ਵਰਤੋ

en: Background color as a (possibly unallocated) GdkColor
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ (ਨਾ ਵਰਤਿਆ ਗਿਆ) ਤਾਂ GdkColor

en: Background full height
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਦੀ ਪੂਰੀ ਉਚਾਈ

en: Whether the background color fills the entire line height or only the height of the tagged characters
pa: ਕੀ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਸਤਰ ਦੀ ਪੂਰੀ ਉਚਾਈ ਨੁੰ ਭਰ ਦੇਵੇ ਜਾਂ ਸਿਰਫ ਟੈਗ ਅੱਖਰਾਂ ਦੀ ਉਚਾਈ ਤੱਕ

en: Background stipple mask
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਦੀ ਚਿੱਤਰਕਾਰੀ ਦਾ ਮਖੌਟਾ

en: Bitmap to use as a mask when drawing the text background
pa: ਬਿੱਟਮੈਪ ਜੋ ਕਿ ਮਖੌਟੇ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਖਿੱਚਣੀ ਹੋਵੇ

en: Foreground color as a (possibly unallocated) GdkColor
pa: ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ ਦਾ ਰੰਗ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ (ਨਾ ਵਰਤਿਆ ਗਿਆ) ਤਾਂ GdkColor

en: Foreground stipple mask
pa: ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ ਚਿੱਤਰਕਾਰੀ ਦਾ ਮਖੌਟਾ

en: Bitmap to use as a mask when drawing the text foreground
pa: ਬਿੱਟਮੈਪ ਜੋ ਕਿ ਮਖੌਟੇ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ ਜਦੋਂ ਕਿ ਟੈਕਸਟ ਦੇ ਅੱਗੇ ਖਿੱਚਣਾ ਹੋਵੇ

en: Text direction
pa: ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ

en: Text direction, e.g. right-to-left or left-to-right
pa: ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ, ਜਿਵੇ ਕਿ ਸੱਜੇ-ਤੋ ਖੱਬਾ ਜਾਂ ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜਾ

en: Font style as a PangoStyle, e.g. PANGO_STYLE_ITALIC
pa: ਪੈਂਨਗੋ-ਸਟਾਇਲ ਵਾਂਗ ਫੋਂਟ ਸਟਾਇਲ ਜਿਵੇਂ ਕਿ PANGO_STYLE_ITALIC

en: Font variant as a PangoVariant, e.g. PANGO_VARIANT_SMALL_CAPS
pa: ਪੈਂਨਗੋ-ਵੈਰੀਐਂਟ ਵਾਂਗ ਫੋਂਟ ਵੈਰੀਐਂਟ ਜਿਵੇਂ ਕਿ PANGO_VARIANT_SMALL_CAPS

en: Font weight as an integer, see predefined values in PangoWeight; for example, PANGO_WEIGHT_BOLD
pa: ਫੋਂਟ ਦਾ ਫੈਲਾ ਇੱਕ ਸੰਖਿਆ ਦੀ ਤਰਾਂ, ਪਹਿਲ਼ਾ ਦਿੱਤੇ ਪੈਨਗੋਵੇਟ ਵੇਖੋ; ਜਿਵੇ ਕਿ PANGO_WEIGHT_BOLD

en: Font stretch as a PangoStretch, e.g. PANGO_STRETCH_CONDENSED
pa: ਫੋਂਟ ਤਣੇ ਪੈਨਗੋ-ਤਣੇ ਵਾਂਗ ਜਿਵੇਂ ਕਿ PANGO_STRETCH_CONDENSED

en: Font size in Pango units
pa: ਫੋਂਟ ਅਕਾਰ ਪੈਨਗੋ-ਇਕਾਈ ਵਿੱਚ

en: Font size as a scale factor relative to the default font size. This properly adapts to theme changes etc. so is recommended. Pango predefines some scales such as PANGO_SCALE_X_LARGE
pa: ਫੋਂਟ ਅਕਾਰ, ਮੂਲ ਫੋਂਟ ਅਕਾਰ ਦੇ ਪੈਮਾਨਾ-ਗੁਣਾਂਕ ਨਾਲ  ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸਰੂਪ ਬਦਲਣ ਆਦਿ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਦੀ, ਸੋ ਇਸ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਪੈਨਗੋ ਕੁਝ ਪੈਮਾਨੇ ਪਹਿਲ਼ਾ ਹੀਨਿਰਦਾਰਿਤ ਕਰ ਚੁੱਕਾ ਹੈ , ਜਿਵੇ ਕਿ PANGO_SCALE_X_LARGE

en: Left, right, or center justification
pa: ਖੱਬੇ, ਸੱਜੇ ਜਾਂ ਵਿੱਚਕਾਰ ਤਰਕਸੰਗਤ ਕਰੋ

en: The language this text is in, as an ISO code. Pango can use this as a hint when rendering the text. If not set, an appropriate default will be used.
pa: ਭਾਸ਼ਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕੋਡ ਹੈ, ਦਾ ISO ਕੋਡ ਹੈ। ਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਨਗੋ ਦੀ ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ  ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸਮਝ ਸਕੇ ਤਾਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦੀ ਲੋੜ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Left margin
pa: ਖੱਬਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Width of the left margin in pixels
pa: ਖੱਬੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ

en: Right margin
pa: ਸੱਜਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Width of the right margin in pixels
pa: ਸੱਜੇ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ

en: Indent
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂਰ

en: Amount to indent the paragraph, in pixels
pa: ਪ੍ਹੈਰੇ ਵਿੱਚ ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂਰੀ, ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ

en: Offset of text above the baseline (below the baseline if rise is negative) in Pango units
pa: ਬੇਸ-ਲਾਈਨ ਤੋਂ ਉੱਤੇ ਟੈਕਸਟ ਦਾ ਸੰਤੁਲਨ ਪੈਗੋ ਇਕਾਈ ਵਿੱਚ (ਹੇਠਾਂ ਉਭਾਰ ਰਿਣਾਤਮਿਕ ਹੈ)

en: Pixels above lines
pa: ਲਾਈਨਾਂ ਤੋਂ ਉੱਤੇ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels of blank space above paragraphs
pa: ਪ੍ਹੈਰੇ ਤੋਂ ਉੱਤੇ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਦੇ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels below lines
pa: ਲਾਈਨਾਂ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels of blank space below paragraphs
pa: ਪ੍ਹੈਰੇ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਦੇ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels inside wrap
pa: ਲੇਪਟਣ ਵਿੱਚ ਆਏ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels of blank space between wrapped lines in a paragraph
pa: ਪ੍ਹੈਰੇ ਵਿੱਚ ਲੇਪਟੀਆਂ ਗਈਆਂ ਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਦੇ ਪਿਕਸਲ

en: Whether to wrap lines never, at word boundaries, or at character boundaries
pa: ਕੀ ਲਾਈਨਾਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਲੇਪਟਣੀਆਂ ਹਨ, ਨਾ ਸ਼ਬਦ ਦੀ ਹੱਦ ਤੇ ਨਾ ਅੱਖਰਾਂ ਦੀ ਹੱਦ ਤੇ

en: Tabs
pa: ਟੈਬ

en: Custom tabs for this text
pa: ਇਸ ਟੈਕਸਟ ਲਈ ਟੈਬਾਂ ਦੀ ਚੋਣ

en: Invisible
pa: ਅਦਿੱਖ

en: Whether this text is hidden.
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਕਸਟ ਲੁਕਵਾਂ ਹੋਵੇ

en: Paragraph background color name
pa: ਪੈਰਾ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਨਾਂ

en: Paragraph background color as a string
pa: ਪੈਰਾ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਸਤਰ ਵਾਂਗ

en: Paragraph background color
pa: ਪੈਰਾ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: Paragraph background color as a (possibly unallocated) GdkColor
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ (ਨਾ ਵਰਤਿਆ ਗਿਆ) ਤਾਂ GdkColor

en: Margin Accumulates
pa: ਹਾਸ਼ੀਆ ਇਕਸਾਰ

en: Whether left and right margins accumulate.
pa: ਕੀ ਖੱਬਾ ਅਤੇ ਸੱਜਾ ਹਾਸ਼ੀਆ ਇੱਕਠਾ ਹੋਵੇ

en: Background full height set
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਪੂਰੀ ਉਚਾਈ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects background height
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Background stipple set
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ-ਚਿਤਰਣ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects the background stipple
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ-ਚਿਤਰਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Foreground stipple set
pa: ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ ਚਿਤਰਨ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects the foreground stipple
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਫਾਰਗਰਾਊਂਡ ਚਿਤਰਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Justification set
pa: ਅਨੁਕੂਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects paragraph justification
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਤਰਕਸੰਗਤ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Left margin set
pa: ਖੱਬਾ-ਹਾਸ਼ੀਏ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects the left margin
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਅਗਲੇ-ਪਰਦਾ-ਚਿਤਰਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Indent set
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects indentation
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Pixels above lines set
pa: ਲਾਈਨਾਂ ਤੋਂ ਉਪਰਲੇ ਪਿਕਸਲਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects the number of pixels above lines
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਸਤਰ ਤੋਂ ਉਪਰਲੇ ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Pixels below lines set
pa: ਲਾਈਨਾਂ ਤੋਂ ਹੇਠਲੇ ਪਿਕਸਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Pixels inside wrap set
pa: ਪਿਕਸਲ ਅੰਦਰੂਨੀ ਲਪੇਟਣ ਦਿਓ

en: Whether this tag affects the number of pixels between wrapped lines
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਸਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਲੇਪਟੇ ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Right margin set
pa: ਸੱਜਾ ਹਾਸ਼ੀਆ ਦਿਓ

en: Whether this tag affects the right margin
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਸੱਜਾ ਹਾਸ਼ੀਏ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Wrap mode set
pa: ਲਪੇਟਣ ਮੋਡ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects line wrap mode
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਲੇਪਟਣ ਦੀ ਢੰਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Tabs set
pa: ਟੈਬ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects tabs
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਟੈਬਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Invisible set
pa: ਅਦਿੱਖ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Whether this tag affects text visibility
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਟੈਕਸਟ ਦੀ ਦਿੱਖ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Paragraph background set
pa: ਪੈਰਾ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਦਿਓ

en: Whether this tag affects the paragraph background color
pa: ਕੀ ਇਹ ਟੈਗ ਪੈਰਾ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਨੂੰ ਪਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇ

en: Pixels Above Lines
pa: ਲਾਈਨਾਂ ਤੋਂ ਉੱਤੇ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels Below Lines
pa: ਲਾਈਨਾਂ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਪਿਕਸਲ

en: Pixels Inside Wrap
pa: ਲੇਪਟਣ ਵਿੱਚ ਪਿਕਸਲ

en: Wrap Mode
pa: ਲੇਪਟਣ ਮੋਡ

en: Left Margin
pa: ਖੱਬਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Right Margin
pa: ਸੱਜਾ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Cursor Visible
pa: ਕਰਸਰ ਅਦਿੱਖ

en: If the insertion cursor is shown
pa: ਜੇ ਵਿਚਕਾਰ ਕਰਸਰ ਵੇਖਾਈ ਗਈ ਹੈ

en: Buffer
pa: ਬਫਰ

en: The buffer which is displayed
pa: ਬਫਰ, ਜੋ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Whether entered text overwrites existing contents
pa: ਕੀ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਟੈਕਸਟ ਮੌਜੂਦਾ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰ ਦੇਵੇ

en: Accepts tab
pa: ਮਨਜ਼ੂਰ ਟੈਬ

en: Whether Tab will result in a tab character being entered
pa: ਕੀ ਟੈਬ ਨਤੀਜਾ ਹੋਵੇ, ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਟੈਬ ਅੱਖਰ ਦਾ

en: Error underline color
pa: ਗਲਤੀ ਹੇਠ ਰੰਗਦਾਰ ਲਾਈਨ

en: Color with which to draw error-indication underlines
pa: ਰੰਗ ਜਿਸ ਨਾਲ ਗਲਤੀ-ਸੰਕੇਤਕ ਲਾਈਨ ਖਿੱਚੀ ਜਾਵੇ

en: Create the same proxies as a radio action
pa: ਉਸੇਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਪਰਾਕਸੀ ਬਣਾਉ, ਜਿਸਤਰਾਂ ਦੀਆਂ ਰੇਡੀਉ ਕਾਰਵਾਈ ਹੈ

en: Whether the proxies for this action look like radio action proxies
pa: ਕੀ ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਪਰਾਕਸੀ ਰੇਡੀਉ ਕਾਰਵਾਈ ਪਰਾਕਸੀ ਵਾਂਗ ਲੱਗੇ

en: If the toggle action should be active in or not
pa: ਜੇ ਤਬਦੀਲ ਕਾਰਵਾਈ ਸਰਗਰਮ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ

en: If the toggle button should be pressed in or not
pa: ਕੀ ਬਦਲਵਾਂ ਬਟਨ ਦਬਾਇਆ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: If the toggle button is in an "in between" state
pa: ਕੀ ਬਦਲਵੇ ਬਟਨ  "ਵਿਚਕਾਰਲੀ" ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: Draw Indicator
pa: ਇੰਡੀਕੇਟਰ ਬਣਾਓ

en: If the toggle part of the button is displayed
pa: ਕੀ ਬਟਨ ਦਾ ਬਦਲਵਾਂ ਹਿੱਸਾ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Toolbar Style
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਸਟਾਇਲ

en: How to draw the toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ

en: Show Arrow
pa: ਤੀਰ ਵੇਖਾਓ

en: If an arrow should be shown if the toolbar doesn't fit
pa: ਕੀ ਤੀਰ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ ਜਦੋਂ ਕਿ ਟੂਲਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਮਾ ਨਾ ਸਕੇ

en: Tooltips
pa: ਸੰਦ-ਸੰਕੇਤ

en: If the tooltips of the toolbar should be active or not
pa: ਕੀ ਟੂਲਬਾਰ ਦੇ ਸੰਦ-ਸੰਕੇਤਾਂ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: Size of icons in this toolbar
pa: ਇਹ ਟੂਲਬਾਰ ਵਿੱਚ ਆਈਕਾਨਾਂ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Icon size set
pa: ਆਈਕਾਨ ਅਕਾਰ ਦਿਓ

en: Whether the icon-size property has been set
pa: ਕੀ ਆਈਕਾਨ-ਅਕਾਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ

en: Whether the item should receive extra space when the toolbar grows
pa: ਕੀ ਆਈਟਮ ਹੋਰ ਵਾਧੂ ਥਾਂ ਲਵੇ ਜਦੋਂ ਕਿ ਟੂਲਬਾਰ ਫੈਲੇ

en: Whether the item should be the same size as other homogeneous items
pa: ਕੀ ਆਈਟਮ ਉਸੇ ਆਕਾਰ ਦੀ ਹੋਵੇ ਜਿਸ ਦੀ ਹੋਰ ਸਮ-ਰੂਪ ਆਈਟਮਾਂ ਹਨ

en: Spacer size
pa: ਸਪੇਸਰ ਆਕਾਰ

en: Size of spacers
pa: ਸਪੇਸਰ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Amount of border space between the toolbar shadow and the buttons
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਦੇ ਪਰਛਾਵੇ ਅਤੇ ਬਟਨਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਹਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਥਾਂ ਦੀ ਮਾਤਰਾ

en: Maximum child expand
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚਾਈਲਡ ਫੈਲਾ

en: Maximum amount of space an expandable item will be given
pa: ਇੱਕ ਫੈਲਣਯੋਗ ਆਈਟਮ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫਾਸਲਾ

en: Space style
pa: ਖਾਲੀ ਸਟਾਇਲ

en: Whether spacers are vertical lines or just blank
pa: ਕੀ ਵੱਖਰਵੇ ਵਿੱਚ ਲੰਬਕਾਰੀ ਲਾਈਨਾਂ ਹੋਣ ਜਾਂ ਸਿਰਫ ਖਾਲੀ ਹੀ ਹੋਵੇ

en: Button relief
pa: ਬਟਨ ਛੋਟ

en: Type of bevel around toolbar buttons
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਦੁਆਲੇ bevel ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Style of bevel around the toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਦੁਆਲੇ bevel ਦਾ ਸਟਾਇਲ

en: Text to show in the item.
pa: ਆਈਟਮ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ਬਦ

en: If set, an underline in the label property indicates that the next character should be used for the mnemonic accelerator key in the overflow menu
pa: ਜੇਕਰ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਤਾਂ, ਲੇਬਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵਿੱਚ ਹੇਠ ਲਾਈਨ ਵੇਖਾਵੇਗੀ ਕਿ ਅਗਲਾ ਅੱਖਰ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼-ਕੀ ਵਲੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Widget to use as the item label
pa: ਆਈਟਮ ਲੇਬਲ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਰਤਣ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ

en: Stock Id
pa: ਸਟਾਕ Id

en: The stock icon displayed on the item
pa: ਆਈਟਮ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸਟਾਕ ਆਈਕਾਨ

en: Icon name
pa: ਆਈਕਾਨ ਨਾਂ

en: The name of the themed icon displayed on the item
pa: ਆਈਟਮ ਉੱਤੇ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸਰੂਪ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਨਾਂ

en: Icon widget
pa: ਆਈਕਾਨ ਵਿਦਗਿਟ

en: Icon widget to display in the item
pa: ਆਈਕਾਨ ਵਿਦਗਿਟ, ਆਈਟਮ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ

en: Icon spacing
pa: ਆਈਕਾਨ ਫਾਸਲਾ

en: Spacing in pixels between the icon and label
pa: ਆਈਕਾਨ ਅਤੇ ਲੇਬਲ ਵਿੱਚ ਪਿਕਸਲ ਅਨੁਸਾਰ ਫਾਸਲਾ

en: Whether the toolbar item is considered important. When TRUE, toolbar buttons show text in GTK_TOOLBAR_BOTH_HORIZ mode
pa: ਕੀ ਟੂਲਬਾਰ ਦੀ ਆਈਟਮ ਨੂੰ ਖਾਸ ਮੰਨਣਾ ਹੈ  ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਟੂਲਬਾਰ ਦੇ ਬਟਨGTK_TOOLBAR_BOTH_HORIZ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਸ਼ਬਦ ਵੇਖਾਉਣਗੇ।

en: The human-readable title of this item group
pa: ਇਹ ਆਈਟਮ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਟਾਈਟਲ

en: A widget to display in place of the usual label
pa: ਆਮ ਲੇਬਲ ਦੀ ਥਾਂ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਿਦਜੈੱਟ

en: Collapsed
pa: ਸਮੇਟੇ

en: Wether the group has been collapsed and items are hidden
pa: ਕੀ ਗਰੁੱਪ ਸਮੇਟਿਆ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਆਈਟਮਾਂ ਓਹਲੇ ਹੋਣ

en: ellipsize
pa: ਅੰਡਕਾਰ-ਅਕਾਰ

en: Ellipsize for item group headers
pa: ਆਈਟਮ ਗਰੁੱਪ ਹੈੱਡਰਾਂ ਲਈ ਅੰਡਾਕਾਰ

en: Header Relief
pa: ਹੈੱਡਰ ਰੀਲਿਫ਼

en: Relief of the group header button
pa: ਗਰੁੱਪ ਹੈੱਡਰ ਬਟਨ ਲਈ ਰੀਲਿਫ਼

en: Header Spacing
pa: ਹੈੱਡਰ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Spacing between expander arrow and caption
pa: ਐਕਸਪੈਂਡਰ ਤੀਰ ਅਤੇ ਸੁਰਖੀ ਵਿੱਚ ਖਾਲੀ ਥਾਂ

en: Whether the item should receive extra space when the group grows
pa: ਕੀ ਆਈਟਮ ਗਰੁੱਪ ਫੈਲਣ ਦੌਰਾਨ ਵਾਧੂ ਥਾਂ ਲਵੇ

en: Whether the item should fill the available space
pa: ਕੀ ਆਈਟਮ ਉਪਲੱਬਧ ਥਾਂ ਭਰੇ

en: New Row
pa: ਨਵੀਂ ਕਤਾਰ

en: Whether the item should start a new row
pa: ਕੀ ਆਈਟਮ ਨਵੀਂ ਕਤਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇ

en: Position of the item within this group
pa: ਇਸ ਗਰੁੱਪ ਵਿੱਚ ਆਈਟਮ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Size of icons in this tool palette
pa: ਇਸ ਟੂਲ ਪਲੇਅਟ ਵਿੱਚ ਆਈਕਾਨਾਂ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Style of items in the tool palette
pa: ਟੂਲ ਪਲੇਅਟ ਵਿੱਚ ਆਈਟਮਾਂ ਦਾ ਸਟਾਈਲ

en: Exclusive
pa: ਖਾਸ

en: Whether the item group should be the only expanded at a given time
pa: ਕੀ ਆਈਟਮ ਗਰੁੱਪ ਦਿੱਤੇ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਹੀ ਫੈਲੇ

en: Whether the item group should receive extra space when the palette grows
pa: ਕੀ ਆਈਟਮ ਗਰੁੱਪ ਪਲੇਅਟ ਫੈਲਣ ਦੌਰਾਨ ਵਾਧੂ ਥਾਂ ਲਵੇ

en: TreeModelSort Model
pa: TreeModelSort ਮਾਡਲ

en: The model for the TreeModelSort to sort
pa: TreeModelSort ਲੜੀਬੱਧ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਡਲ

en: TreeView Model
pa: ਟਰੀ-ਵਿਊ ਮਾਡਲ

en: The model for the tree view
pa: ਟਰੀ-ਵਿਊ ਲਈ ਮਾਡਲ

en: Horizontal Adjustment for the widget
pa: ਲੇਟਵੀ ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ

en: Vertical Adjustment for the widget
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ

en: Headers Visible
pa: ਹੈੱਡਰ ਦਿੱਖ

en: Show the column header buttons
pa: ਕਾਲਮ ਹੈੱਡਰ ਬਟਨ ਵੇਖਾਓ

en: Headers Clickable
pa: ਹੈੱਡਰ ਦਬਾਉਣਯੋਗ

en: Column headers respond to click events
pa: ਦਬਾੳਣ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਤੇ ਕਾਲਮ ਹੈੱਡਰ ਜਵਾਬਦੇਹ ਹੋਵੇ

en: Expander Column
pa: ਫੈਲਣਵਾਲਾ ਕਾਲਮ

en: Set the column for the expander column
pa: ਫੈਲਣਵਾਲਾ ਕਾਲਮ ਲਈ ਕਾਲਮ ਚੁਣੋ

en: Rules Hint
pa: ਨਿਯਮ ਇਸ਼ਾਰਾ

en: Set a hint to the theme engine to draw rows in alternating colors
pa: ਬਦਲਵੇ ਰੰਗ ਵਿੱਚ ਕਤਾਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਰੂਪ-ਇੰਜਣ ਦੇ ਲਈ ਸੰਕੇਤ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Enable Search
pa: ਖੋਜ ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰੋ

en: View allows user to search through columns interactively
pa: ਦਰਿਸ਼ ਵਰਤਣਵਾਲਿਆ ਨੂੰ ਕਾਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲ਼ੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਖੋਜ ਕਰਨ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: Search Column
pa: ਕਾਲਮ ਖੋਜ

en: Model column to search through during interactive search
pa: ਦਿਲਖਿੱਚਵੀਂ ਖੋਜ ਦੌਰਾਨ ਮਾਡਲ ਕਾਲਮ ਦੀ ਖੋਜ

en: Fixed Height Mode
pa: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਉਚਾਈ ਮੋਡ

en: Speeds up GtkTreeView by assuming that all rows have the same height
pa: ਸਾਰੀਆ ਕਤਾਰਾਂ ਦੀ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਉਚਾਈ ਮੰਨ ਕੇ GtkTreeView ਦੀ ਗਤੀ ਵਧਾਉ

en: Hover Selection
pa: ਹੋਵਰ ਚੋਣ

en: Whether the selection should follow the pointer
pa: ਕੀ ਚੋਣ ਸੂਚਕ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰੇ

en: Hover Expand
pa: ਹੋਵਰ ਫੈਲਾਓ

en: Whether rows should be expanded/collapsed when the pointer moves over them
pa: ਕੀ ਸੂਚਕ ਕਤਾਰਾਂ ਦੇ ਉੱਪਰ ਹੋਣ ਸਮੇਂ ਸਮੇਟੀਆਂ/ਫੈਲਾਈਆਂ ਜਾਣ

en: Show Expanders
pa: ਫੈਲਣ ਵਾਲੇ ਵੇਖਾਓ

en: View has expanders
pa: ਫੈਲਾਉਣ ਵਾਲੇ ਵਾਂਗ ਵੇਖਾਓ

en: Level Indentation
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਦਾ ਲੈਵਲ

en: Extra indentation for each level
pa: ਹਰੇਕ ਲੈਵਲ ਲਈ ਵਾਧੂ ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂਰੀ

en: Rubber Banding
pa: ਰਬਰ ਬੈਂਗਿੰਡ

en: Whether to enable selection of multiple items by dragging the mouse pointer
pa: ਮਾਊਸ ਸੰਕੇਤਕ ਰਾਹੀਂ ਚੁੱਕ ਕੇ ਕਈ ਆਈਟਮਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਨੂੰ ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰਨਾ ਹੈ

en: Enable Grid Lines
pa: ਗਰਿੱਡ ਲਾਈਨਾਂ ਯੋਗ

en: Whether grid lines should be drawn in the tree view
pa: ਕੀ ਲੜੀ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਗਰਿੱਡ ਲਾਈਨਾਂ ਵੇਖਾਉਣੀਆਂ ਹਨ

en: Enable Tree Lines
pa: ਲੜੀ ਲਾਈਨਾਂ ਯੋਗ

en: Whether tree lines should be drawn in the tree view
pa: ਕੀ ਲੜੀ ਝਲਕ ਵਿੱਚ ਲੜੀ ਲਾਈਨਾਂ ਖਿੱਚੀਆਂ ਜਾਣ

en: The column in the model containing the tooltip texts for the rows
pa: ਮਾਡਲ ਵਿੱਚ ਕਾਲਮ, ਜੋ ਕਿ ਕਤਾਰਾਂ ਲਈ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਟੈਕਸਟ ਰੱਖਦਾ ਹੈ

en: Vertical Separator Width
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਵੱਖਰੇਵੇ ਦੀ ਚੌੜਈ

en: Vertical space between cells.  Must be an even number
pa: ਸੈੱਲ਼ਾਂ ਵਿੱਚਕਾਰ ਲੰਬਕਾਰੀ ਖਾਲੀ ਚੌੜਾਈ, ਜਿਸਤ ਸੰਖਿਆ ਹੋਣੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ

en: Horizontal Separator Width
pa: ਲੇਟਵੇ ਵੱਖਰੇਵੇ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: Horizontal space between cells.  Must be an even number
pa: ਸੈੱਲ਼ਾਂ ਵਿੱਚਕਾਰ ਲੇਟਵੀ ਖਾਲੀ ਚੌੜਾਈ, ਜਿਸਤ ਸੰਖਿਆ ਹੋਣੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ

en: Allow Rules
pa: ਰੂਲ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: Allow drawing of alternating color rows
pa: ਬਦਲਵੇ ਰੰਗ ਦੀਆ ਕਤਾਰਾਂ ਬਣਾਉਣ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Indent Expanders
pa: ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਨੂੰ ਫੈਲਾਓ

en: Make the expanders indented
pa: ਫੈਲਾਉ ਨੂੰ ਹਾਸ਼ੀਏ ਤੋਂ ਦੂਰ ਬਣਾਓ

en: Even Row Color
pa: ਜਿਸਤ ਕਤਾਰ ਦਾ ਰੰਗ

en: Color to use for even rows
pa: ਜਿਸਤ ਕਤਾਰ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਲਾ ਰੰਗ

en: Odd Row Color
pa: ਟਾਂਕ ਕਤਾਰ ਦਾ ਰੰਗ

en: Color to use for odd rows
pa: ਟਾਂਕ ਕਤਾਰ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਲਾ ਰੰਗ

en: Row Ending details
pa: ਕਤਾਰ ਅੰਤ ਵੇਰਵਾ

en: Enable extended row background theming
pa: ਫੈਲੀ ਕਤਾਰ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਸਰੂਪ ਯੋਗ

en: Grid line width
pa: ਗਰਿੱਡ ਲਾਈਨ ਚੌੜਾਈ

en: Width, in pixels, of the tree view grid lines
pa: ਟਰੀ ਝਲਕ ਗਰਿੱਡ ਲਾਈਨਾਂ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ

en: Tree line width
pa: ਟਰੀ ਲਾਈਨ ਚੌੜਾਈ

en: Width, in pixels, of the tree view lines
pa: ਲੜੀ ਝਲਕ ਲਾਈਨਾਂ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ

en: Grid line pattern
pa: ਗਰਿੱਡ ਲਾਈਨ ਪੈਟਰਨ

en: Dash pattern used to draw the tree view grid lines
pa: ਲੜੀ ਝਲਕ ਗਰਿੱਡ ਲਾਈਨਾਂ ਖਿੱਚਣ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਡੈਸ਼ ਪੈਟਰਨ

en: Tree line pattern
pa: ਟਰੀ ਲਾਈਨ ਪੈਟਰਨ

en: Dash pattern used to draw the tree view lines
pa: ਲੜੀ ਝਲਕ ਲਾਈਨਾਂ ਖਿੱਚਣ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਡੈਸ਼ ਪੈਟਰਨ

en: Whether to display the column
pa: ਕੀ ਕਾਲਮ ਵੇਖਾਉਣਾ ਹੈ

en: Resizable
pa: ਮੁੜ-ਆਕਾਰਯੋਗ

en: Column is user-resizable
pa: ਕਾਲਮ ਵਰਤਣਵਾਲੇ ਰਾਹੀਂ ਮੁੜ-ਅਕਾਰਯੋਗ ਹੈ

en: Current width of the column
pa: ਕਾਲਮ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਚੌੜਾਈ

en: Space which is inserted between cells
pa: ਸੈੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਥਾਂ

en: Sizing
pa: ਅਕਾਰ

en: Resize mode of the column
pa: ਕਾਲਮ ਦਾ ਮੁੜ-ਅਕਾਰ ਮੋਡ

en: Fixed Width
pa: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਚੌੜਾਈ

en: Current fixed width of the column
pa: ਕਾਲਮ ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਚੌੜਾਈ

en: Minimum Width
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚੌੜਾਈ

en: Minimum allowed width of the column
pa: ਕਾਲਮ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲਾਗੂ ਚੌੜਾਈ

en: Maximum Width
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚੌੜਾਈ

en: Maximum allowed width of the column
pa: ਕਾਲਮ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਗੂ ਚੌੜਾਈ

en: Title to appear in column header
pa: ਕਾਲਮ ਦੇ ਹੈੱਡਰ ਉੱਤੇ ਦਿੱਸਣ ਵਾਲਾ ਕਾਲਮ

en: Column gets share of extra width allocated to the widget
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵਾਧੂ ਚੌੜਾਈ ਵਿੱਚੋਂ ਕਾਲਮ ਹਿੱਸਾ ਪਰਾਪਤ ਕਰੇ

en: Clickable
pa: ਕਲਿੱਕ-ਯੋਗ

en: Whether the header can be clicked
pa: ਕੀ ਹੈੱਡਰ ਦਬਾਉਣਯੋਗ ਹੋਵੇ

en: Widget
pa: ਵਿਦਗਿਟ

en: Widget to put in column header button instead of column title
pa: ਕਾਲਮ ਹੈੱਡਰ ਦੀ ਬਜਾਏ ਕਾਲਮ ਟਾਈਟਲ ਬਟਨ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਵਿਦਗਿਟ

en: X Alignment of the column header text or widget
pa: ਕਾਲਮ ਹੈੱਡਰ ਦੇ ਟੈਕਸਟ ਜਾਂ ਵਿਦਗਿਟ ਦੀ X ਸ਼ਫਬੰਦੀ

en: Whether the column can be reordered around the headers
pa: ਕੀ ਕਾਲਮ ਹੈੱਡਰ ਦੁਆਲੇ ਮੁੜ-ਕਰਮਬੱਧ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੈ

en: Sort indicator
pa: ਕ੍ਰਮ ਇੰਡੀਕੇਟਰ

en: Whether to show a sort indicator
pa: ਕੀ ਕ੍ਰਮ ਸੰਕੇਤਕ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣਾ ਹੈ

en: Sort order
pa: ਕ੍ਰਮ ਪੈਟਰਨ

en: Sort direction the sort indicator should indicate
pa: ਕ੍ਰਮ ਦਿਸ਼ਾ, ਜੋ ਕਿ ਕ੍ਰਮ ਸੰਕੇਤਕ ਵੇਖਾਵੇ

en: Sort column ID
pa: ਲੜੀਬੱਧ ਕਾਲਮ ID

en: Logical sort column ID this column sorts on when selected for sorting
pa: ਜਦੋਂ ਲੜੀਬੱਧ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕਾਲਮ ਲੜੀਬੱਧ ਕਰਨ ਲਈ ਲਾਜ਼ੀਕਲ ਕਾਲਮ ID

en: Whether tearoff menu items should be added to menus
pa: ਮੇਨੂ ਆਈਟਮ ਨੂੰ ਵੱਖ-ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਨੂੰ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਜੋੜਨਾ ਹੈ

en: Merged UI definition
pa: ਰੱਲਗੱਡ UI ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ

en: An XML string describing the merged UI
pa: ਰੱਲਗੱਡ UI ਪਰੀਭਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਣ ਲਈ XML ਦੀ ਸਤਰ

en: The GtkAdjustment that determines the values of the horizontal position for this viewport
pa: ਇਸ ਵਿਊ-ਪੋਰਟ ਲਈ ਲੇਟਵੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਮੁੱਲ ਪਤਾ ਕਰਨ ਲਈ GtkAdjustment

en: The GtkAdjustment that determines the values of the vertical position for this viewport
pa: ਇਸ ਵਿਊ-ਪੋਰਟ ਲਈ ਲੰਬਕਾਰੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਮੁੱਲ ਪਤਾ ਕਰਨ ਲਈ GtkAdjustment

en: Determines how the shadowed box around the viewport is drawn
pa: ਵਿਊ-ਪੋਰਟ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਪਰਛਾਵਾਂ-ਡੱਬਾ ਕਿਵੇਂ ਖਿੱਚਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Widget name
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਨਾਂ

en: The name of the widget
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: Parent widget
pa: ਪੇਰੈਟ ਵਿਦਗਿਟ

en: The parent widget of this widget. Must be a Container widget
pa: ਇਸ ਵਿਦਗਿਟ ਦਾ ਪੇਰੈਟ ਵਿਦਗਿਟ  ਇੱਕ ਕੰਨਟੇਨਰ ਵਿਦਗਿਟ ਹੀ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: Width request
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਬੇਨਤੀ

en: Override for width request of the widget, or -1 if natural request should be used
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਲਈ ਚੌੜਾਈ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਉੱਤੇ ਲਿਖ ਦਿਉ, ਜਾਂ -1 ਕੁਦਰਤੀ ਮੰਗ ਹੀ ਵਰਤਣੀ ਹੈ

en: Height request
pa: ਉਚਾਈ ਬੇਨਤੀ

en: Override for height request of the widget, or -1 if natural request should be used
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਲਈ ਉਚਾਈ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਉੱਤੇ ਲਿਖ ਦਿਉ, ਜਾਂ -1 ਕੁਦਰਤੀ ਮੰਗ ਹੀ ਵਰਤਣੀ ਹੈ

en: Whether the widget is visible
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਵੇਖਣਯੋਗ ਹੈ

en: Whether the widget responds to input
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਇੰਪੁੱਟ ਨੂੰ ਜਵਾਬਦੇਹ ਹੋਵੇ

en: Application paintable
pa: ਕਾਰਜ ਚਿੱਤਰਯੋਗ

en: Whether the application will paint directly on the widget
pa: ਕੀ ਕਾਰਜ ਵਿਦਗਿਟ ਤੇ ਸਿੱਧਾ ਹੀ ਚਿੱਤਰਕਾਰੀ ਕਰ ਸਕੇ

en: Can focus
pa: ਫੋਕਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Whether the widget can accept the input focus
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਇੰਪੁੱਟ ਫੋਕਸ ਲਾਗੂ ਕਰ ਸਕੇ

en: Has focus
pa: ਫੋਕਸ ਹੈ

en: Whether the widget has the input focus
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਇੰਪੁੱਟ ਫੋਕਸ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Is focus
pa: ਫੋਕਸ ਹੈ

en: Whether the widget is the focus widget within the toplevel
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਸਿਰੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਵਿਦਗਿਟ ਫੋਕਸ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Can default
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Whether the widget can be the default widget
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਮੂਲ ਵਿਦਗਿਟ ਬਣ ਸਕੇ

en: Has default
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਹੈ

en: Whether the widget is the default widget
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਮੂਲ ਵਿਦਗਿਟ ਹੈ

en: Receives default
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਲੈ ਸਕੇ

en: If TRUE, the widget will receive the default action when it is focused
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਵਿਦਗਿਟ ਮੂਲ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰੇਗੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਹ ਕੇਦਰਿਤ ਹੋਵੇਗਾ

en: Composite child
pa: ਯੋਗਿਕ ਚਲਾਇਡ

en: Whether the widget is part of a composite widget
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਯੋਗਿਕ ਵਿਦਗਿਟ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੈ

en: Style
pa: ਸਟਾਇਲ

en: The style of the widget, which contains information about how it will look (colors etc)
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਦਾ ਸਟਾਇਲ, ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਰੱਖਦਾ ਹੈ ਇਹ ਕਿਸਤਰਾਂ ਦਾ ਦਿੱਸੇਗਾ (ਜਿਵੇਂ ਰੰਗ ਆਦਿ)

en: Events
pa: ਘਟਨਾਵਾਂ

en: The event mask that decides what kind of GdkEvents this widget gets
pa: ਘਟਨਾ-ਮਖੌਟਾ, ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਸੈੱਟ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਵਿਦਗਿਟ ਕਿਸਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ GdkEvents ਨੂੰ ਪਰਾਪਤ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Extension events
pa: ਹੋਰ ਘਟਨਾਵਾਂ

en: The mask that decides what kind of extension events this widget gets
pa: ਮਖੌਟਾ, ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਸੈੱਟ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਵਿਦਗਿਟ ਕਿਸਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆ ਵਾਧੂ-ਘਟਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪਰਾਪਤ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: No show all
pa: ਸਭ ਨਾ ਵੇਖਾਓ

en: Whether gtk_widget_show_all() should not affect this widget
pa: ਕੀ  gtk_widget_show_all() ਸਾਰੇ ਵਿਦਗਿਟ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਾ ਕਰੇ

en: Whether this widget has a tooltip
pa: ਕੀ ਇਹ ਵਿਦਗਿਟ ਉੱਤੇ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਹੋਣ

en: Window
pa: ਵਿੰਡੋ

en: The widget's window if it is realized
pa: ਜੇ ਮੰਨਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਵਿਡਜੈੱਟ ਦੀ ਵਿੰਡੋ

en: Double Buffered
pa: ਦੂਹਰਾ ਬਫਰ

en: Whether or not the widget is double buffered
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਦੂਹਰਾ ਬਫ਼ਰ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਨਾ

en: Interior Focus
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਫੋਕਸ

en: Whether to draw the focus indicator inside widgets
pa: ਕੀ ਵਿਦਗਿਟ ਵਿੱਚ ਫੋਕਸ ਸੰਕੇਤਕ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ

en: Focus linewidth
pa: ਫੋਕਸ ਰੇਖਾ-ਚੌੜਾਈ

en: Width, in pixels, of the focus indicator line
pa: ਫੋਕਸ ਸੰਕੇਤਕ ਲਾਈਨ ਦੀ ਚੌੜਾਈ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Focus line dash pattern
pa: ਫੋਕਸ ਲਾਈਨ ਡੈਸ ਪੈਟਰਨ

en: Dash pattern used to draw the focus indicator
pa: ਫੋਕਸ ਸੰਕੇਤਕ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਡੱਬੀਦਾਰ ਪੈਟਰਨ

en: Focus padding
pa: ਫੋਕਸ ਪੈਡਿੰਗ

en: Width, in pixels, between focus indicator and the widget 'box'
pa: ਫੋਕਸ ਸੰਕੇਤਕ ਅਤੇ ਵਿਦਗਿਟ 'ਡੱਬੇ' ਵਿਚਕਾਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Cursor color
pa: ਕਰਸਰ ਰੰਗ

en: Color with which to draw insertion cursor
pa: ਵਿਚਕਾਰਲੀ ਕਰਸਰ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲਾ ਰੰਗ

en: Secondary cursor color
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਕਰਸਰ ਰੰਗ

en: Color with which to draw the secondary insertion cursor when editing mixed right-to-left and left-to-right text
pa: ਰੰਗ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਸੈਕੰਡਰੀ ਵਿਚਕਾਰਲੀ ਕਰਸਰ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਸੱਜੇ ਤੋਂ ਖੱਬੇ ਤੇ ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਸੱਜੇ ਟੈਕਸਟ ਦੇ ਰਲਵੇ ਨੂੰ ਸੋਧਣਾ ਹੈ

en: Cursor line aspect ratio
pa: ਕਰਸਰ ਲਾਈਨ ਅਕਾਰ ਅਨੁਪਾਤ

en: Aspect ratio with which to draw insertion cursor
pa: ਵਿਚਕਾਰਲੀ ਕਰਸਰ ਖਿੱਚਣ ਲਈ ਅਕਾਰ ਅਨੁਪਾਤ

en: Draw Border
pa: ਬਾਰਡਰ ਬਣਾਓ

en: Size of areas outside the widget's allocation to draw
pa: ਵਿਦਗਿਟ ਦੇ ਜਾਰੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਬਣਨ ਵਾਲੇ ਖੇਤਰ ਦਾ ਅਕਾਰ

en: Unvisited Link Color
pa: ਨਾ-ਖੋਲ੍ਹੇ ਲਿੰਕ ਰੰਗ

en: Color of unvisited links
pa: ਨਾ-ਖੋਲ੍ਹੇ ਲਿੰਕਾਂ ਦਾ ਰੰਗ ਹੈ

en: Visited Link Color
pa: ਖੋਲ੍ਹੇ ਲਿੰਕ ਰੰਗ

en: Color of visited links
pa: ਖੋਲ੍ਹੇ ਗਏ ਲਿੰਕਦਾ ਰੰਗ

en: Wide Separators
pa: ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਵੱਖਰੇਵੇਂ

en: Whether separators have configurable width and should be drawn using a box instead of a line
pa: ਕੀ ਵੱਖਰੇਵੇ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਸੰਰਚਨਾ ਯੋਗ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਸਤਰ ਦੀ ਬਜਾਏ ਇੱਕ ਬਕਸਾ ਖਿੱਚਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੇ

en: Separator Width
pa: ਵੱਖਰੇਵਾ ਚੌੜਾਈ

en: The width of separators if wide-separators is TRUE
pa: ਵੱਖਰੇਵੇ ਦੀ ਚੌੜਾਈ, ਜੇਕਰ ਖੁੱਲ੍ਹਾ-ਵੱਖਰੇਵਾ ਸੱਚ ਹੋਵੇ

en: Separator Height
pa: ਵੱਖਰੇਵਾ ਉਚਾਈ

en: The height of separators if "wide-separators" is TRUE
pa: ਵੱਖਰੇਵੇ ਦੀ ਉਚਾਈ, ਜੇਕਰ "ਖੁੱਲ੍ਹਾ-ਵੱਖਰੇਵਾ" ਸੱਚ ਹੋਵੇ

en: Horizontal Scroll Arrow Length
pa: ਖਿਤਿਜੀ ਸਰਕੋਲ ਤੀਰ ਲੰਬਾਈ

en: The length of horizontal scroll arrows
pa: ਖਿਤਿਜੀ ਸਕਰੋਲ ਤੀਰਾਂ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Vertical Scroll Arrow Length
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਸਕਰੋਲ ਤੀਰ ਲੰਬਾਈ

en: The length of vertical scroll arrows
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਸਕਰੋਲ ਤੀਰਾਂ ਦੀ ਲੰਬਾਈ

en: Window Type
pa: ਵਿੰਡੋ ਟਾਈਪ

en: The type of the window
pa: ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Window Title
pa: ਵਿੰਡੋ ਟਾਈਟਲ

en: The title of the window
pa: ਵਿੰਡੋ ਦਾ ਟਾਈਟਲ

en: Window Role
pa: ਵਿੰਡੋ ਰੂਲ

en: Unique identifier for the window to be used when restoring a session
pa: ਵਿੰਡੋ ਲਈ ਇਕਸਾਰ ਸ਼ਨਾਖਤੀ ਜੋ ਕਿ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਨੁੰ ਮੁੜ-ਸੰਭਾਲਣ ਸਮੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕੇ

en: Startup ID
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ID

en: Unique startup identifier for the window used by startup-notification
pa: ਵਿੰਡੋ ਲਈ ਵਿਲੱਖਣ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਸ਼ਨਾਖਤੀ, ਜੋ ਕਿ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਸੂਚਨਾ ਵਜੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ।

en: Allow Shrink
pa: ਸੁੰਘੜਨਾ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: If TRUE, the window has no mimimum size. Setting this to TRUE is 99% of the time a bad idea
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਵਿੰਡੋ ਦਾ ਕੋਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਅਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ  ਇਸ ਨੂੰ ਸੱਚ ਕਰਨਾ 99% ਵਾਰੀ ਗਲਤ ਸੋਚ ਹੈ ।

en: Allow Grow
pa: ਫੈਲਣਾ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: If TRUE, users can expand the window beyond its minimum size
pa: ਜੇਕਰ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ, ਯੂਜ਼ਰ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਇਸ ਦੇ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸੀਮਾ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫੈਲਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: If TRUE, users can resize the window
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਯੂਜ਼ਰ ਵਿੰਡ ਦਾ ਮੁੜ-ਅਕਾਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Modal
pa: ਮਾਡਲ

en: If TRUE, the window is modal (other windows are not usable while this one is up)
pa: ਜੇਕਰ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ, ਵਿੰਡੋ ਮਾਡਲ ਹੋਵੇਗੀ (ਹੋਰ ਵਿੰਡੋ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਣਗੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇੱਕ ਨੂੰ ਵਰਤ ਰਹੇ ਹੋ)

en: Window Position
pa: ਵਿੰਡੋ ਸਥਿਤੀ

en: The initial position of the window
pa: ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਮੁੱਢਲੀ ਸਥਿਤੀ

en: Default Width
pa: ਮੂਲ ਚੌੜਾਈ

en: The default width of the window, used when initially showing the window
pa: ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਡਿਫਾਲਟ ਚੌੜਾਈ, ਜੋ ਕਿ ਵਿੰਡੋ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵੇਲੇ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ

en: Default Height
pa: ਮੂਲ ਉਚਾਈ

en: The default height of the window, used when initially showing the window
pa: ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਡਿਫਾਲਟ ਉਚਾਈ, ਜੋ ਕਿ ਵਿੰਡੋ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵੇਲੇ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ

en: Destroy with Parent
pa: ਪੇਰੈਟ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿਉ

en: If this window should be destroyed when the parent is destroyed
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਪੈਰੈਟ ਵੀ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਏਗਾ

en: Icon for this window
pa: ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਲਈ ਆਈਕਾਨ

en: Mnemonics Visible
pa: ਮਨਾਮੈਰਿਕ ਦਿੱਖ

en: Whether mnemonics are currently visible in this window
pa: ਕੀ ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਮਨਾਮੈਰਿਕ ਇਸ ਸਮੇਂ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਵੇ

en: Name of the themed icon for this window
pa: ਇਸ ਵਿੰਡੋ ਲਈ ਥੀਮ ਆਈਕਾਨ ਦਾ ਨਾਂ

en: Is Active
pa: ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: Whether the toplevel is the current active window
pa: ਕੀ ਉੱਤਲਾ ਮੌਜੂਦਾ ਸਰਗਰਮ ਵਿੰਡੋ ਹੈ

en: Focus in Toplevel
pa: ਉਪਰਲੇ ਨੂੰ ਕੇਦਰਿਤ ਕਰੋ

en: Whether the input focus is within this GtkWindow
pa: ਕੀ ਇਸ GtkWindow ਵਿੱਚ ਇੰਪੁੱਟ ਕੇਦਰ ਹੋਵੇ

en: Type hint
pa: ਸੰਕੇਤ ਲਿਖੋ

en: Hint to help the desktop environment understand what kind of window this is and how to treat it.
pa: ਸੰਕੇਤ, ਡੈਸਕਟਾਪ ਮਾਹੌਲ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਵਿੱਚ ਮੱਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿੰਡੋ ਕਿਸ ਕਿਸਮ ਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਵਰਤਣਾ ਹੈ।

en: Skip taskbar
pa: ਕਾਰਜ-ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਛੱਡੋ

en: TRUE if the window should not be in the task bar.
pa: ਸਹੀ, ਜੇਕਰ ਵਿੰਡੋ ਟਾਸਕਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: Skip pager
pa: ਪੇਜ਼ਰ ਨੂੰ ਛੱਡੋ

en: TRUE if the window should not be in the pager.
pa: ਸਹੀ, ਜੇਕਰ ਵਿੰਡੋ ਪੇਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: Urgent
pa: ਲਾਜ਼ਮੀ

en: TRUE if the window should be brought to the user's attention.
pa: ਸੱਚ, ਜੇਕਰ ਵਿੰਡੋ ਯੂਜ਼ਰ ਦਾ ਧਿਆਨ ਖਿੱਚੇ

en: Accept focus
pa: ਫੋਕਸ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: TRUE if the window should receive the input focus.
pa: ਸਹੀ, ਜੇਕਰ ਵਿੰਡੋ ਇੰਪੁੱਟ ਫੋਕਸ ਲੈ ਸਕੇ।

en: Focus on map
pa: ਨਕਸ਼ੇ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ

en: TRUE if the window should receive the input focus when mapped.
pa: ਸੱਚ, ਜੇਕਰ ਵਿੰਡੋ ਇੰਪੁੱਟ ਧਿਆਨ ਲਵੇ, ਜਦੋਂ ਮਿਲਾਇਆ ਗਿਆ ਹੋਵੇ।

en: Decorated
pa: ਸਜਾਇਆ

en: Whether the window should be decorated by the window manager
pa: ਕੀ ਵਿੰਡੋ, ਵਿੰਡੋ ਮੈਨੇਜਰ ਰਾਹੀਂ ਸਜਾਈ ਜਾ ਸਕੇ

en: Deletable
pa: ਵੱਖ-ਹੋਣ ਯੋਗ

en: Whether the window frame should have a close button
pa: ਕੀ ਵਿੰਡੋ ਫਰੇਮ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦਾ ਬਟਨ ਹੋਵੇ

en: Gravity
pa: ਗਰੇਵਿਟੀ

en: The window gravity of the window
pa: ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਵਿੰਡੋ ਗਰੇਵਿਟੀ

en: Transient for Window
pa: ਵਿੰਡੋ ਲਈ ਟਰਾਂਸੀਨੇਟ

en: The transient parent of the dialog
pa: ਡਾਈਲਾਗ ਦੀ ਟਰਾਂਸਟ ਮੁੱਢਲਾ

en: Opacity for Window
pa: ਵਿੰਡੋ ਲਈ ਧੁੰਦਲਾਪਨ

en: The opacity of the window, from 0 to 1
pa: ਵਿੰਡੋ ਦਾ ਧੁੰਦਲਾਪਨ, 0 ਤੋਂ 1

en: IM Preedit style
pa: IM ਪਰੀ-ਐਡੀਟਡ ਸਟਾਇਲ

en: How to draw the input method preedit string
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਢੰਗ ਪ੍ਰੀ-ਐਡੀਟ ਲਾਈਨ ਨੂੰ ਕਿਸ-ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣਾਏ

en: IM Status style
pa: IM ਹਾਲਤ ਸਟਾਇਲ

en: How to draw the input method statusbar
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਢੰਗ ਦੀ ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ
