gtk+ 2.0 - en to am translation catalogue (44 entries)

en: _Value:
am: _ዕሴት፦

en: _Red:
am: _ቀይ፦

en: _Green:
am: _አረንጓዴ፦

en: _Blue:
am: _ሰማያዊ፦

en: Input _Methods
am: ዘገባ የማስትገባት ዘዴዎች (_M)

en: _Add
am: ጨምር (_A)

en: _Remove
am: አስወግድ (_R)

en: Files
am: ፋይሎች

en: Size
am: መጠን

en: Folders
am: ዶሴዎች

en: Fol_ders
am: _ዶሴዎች

en: _Files
am: _ፋይሎች

en: _New Folder
am: _አዲስ ዶሴ

en: De_lete File
am: ፋይል _አጥፉ

en: _Rename File
am: ፋይልን እንደገና ሰይም (_R)

en: New Folder
am: አዲስ ዶሴ

en: _Folder name:
am: የዶሴ _ስም

en: C_reate
am: _ፍጠር

en: Delete File
am: ፋይል አጥፉ

en: Rename File
am: ፋይልን እንደገና ሰይም

en: _Rename
am: እንደገና _ሰይም

en: _Selection:
am: _ምርጫ፦

en: Font
am: የፊደል ቅርጽ

en: _Family:
am: _ቤተሰብ፦

en: _Style:
am: _ዓይነት፦

en: Si_ze:
am: _መጠን፦

note: create the text entry widget
en: _Preview:
am: ቅድመ _ዕይታ፦

en: Font Selection
am: የፊደል ቅርጽ ምርጫ

en: Gamma
am: ጋማ

en: _Gamma value
am: የ_ጋማ ዕሴት

en: Input
am: አስገባ

en: Disabled
am: የተበላሸ

en: Screen
am: እስክሪን

en: Window
am: መስኮት

en: none
am: ምንም

en: (disabled)
am: (የተበላሸ)

en: (unknown)
am: (ያልታወቀ)

en: Page %u
am: ገጽ %u

en: --- No Tip ---
am: --- ምንም ፍንጭ የልም ---

note: ID
en: Amharic (EZ+)
am: አማርኛ (EZ+)

note: ID
en: Tigrigna-Eritrean (EZ+)
am: ትግርኛ-ናይ ኤርትራ (EZ+)

note: ID
en: Tigrigna-Ethiopian (EZ+)
am: ትግርኛ-ናይ ኢትዮጵያ (EZ+)

note: ID
en: Vietnamese (VIQR)
am: ቪትናምኛ (VIQR)

note: ID
en: X Input Method
am: የX ዘገባ የማስትገባት ዘዴ
