gui-apt-key - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: _Import File
vi: _Nhập tập tin

en: _Update Keys
vi:  _Cập nhật các khoá

en: E_xit
vi: T_hoát

en: _Properties...
vi: Th_uộc tính...

en: _Delete
vi: _Xoá

en: _About
vi: _Giới thiệu

en: _File
vi: _Tập tin

en: _Key
vi: _Khoá

en: _Help
vi: Trợ g_iúp

en: valid until %s
vi: hợp lệ đến %s

en: no expiration
vi: vô hạn

en: expired %s
vi: đã hết hạn %s

en: unknown expiration
vi: không rõ hết hạn

en: Select keyring file
vi: Chọn tập tin vòng khoá

en: APT Key Manager
vi: Bộ Quản Lý Khoá APT

en: Key ID
vi: ID khoá

en: Fingerprint:
vi: Vân tay:

en: Add this key to the keyring?
vi: Thêm khoá này vào vòng khoá không?

en: The key with ID %s could not be imported.
vi: Khoá có ID %s không thể được nhập khẩu.

en: Keys
vi: Khoá

en: Expiration
vi: Hết hạn

en: Add key to the keyring
vi: Thêm khoá vào vòng khoá

en: Update keys using the keyring package
vi: Cập nhật các khoá bằng gói vòng khoá (keyring)

en: Key Details
vi: Chi tiết về khoá

en: Details of 0x%s
vi: Chi tiết về 0x%s

en: Owner
vi: Sở hữu

en: Key expired on %s
vi: Khoá đã hết hạn vào %s

en: Key valid until %s
vi: Khoá hợp lệ đến %s

en: Full ID:
vi: ID đầy đủ :
