gui-ufw - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Protocol
ta: விதிமுறை

en: Port
ta: நுழைவு

en: Address
ta: முகவரி

en: Application
ta: பயன்பாடு

en: Reset Firewall
ta: தீச்சுவரை மீட்டமைக்க

en: Do you want to continue?
ta: நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Removed rules and reset firewall!
ta: விதிகள் நீக்கப்பட்டு தீச்சுவர் மீட்டமைக்கப்பட்டது

en: Anywhere
ta: எங்கேனும்

en:  on
ta:  துவங்கு

en: Allow
ta: அனுமதி

en: Deny
ta: மறுக்கவும்

en: Reject
ta: வெளியேற்று

en: Limit
ta: அளவு

en: In
ta: உள்ளே

en: Out
ta: வெளியே

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Policy:
ta: கொள்கை:

en: Direction:
ta: திசை:

en: Preconfigured
ta: முன்கட்டமைக்கப்பட்ட

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Simple
ta: எளிய

en: From:
ta: அனுப்புநர்:

en: To:
ta: பெறுனர்:

en: Rule number to insert
ta: சொருகப்படவேண்டிய விதி எண்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Firewall
ta: தீச்சுவர்

en: _File
ta: கோப்பு (_F)

en: _Edit
ta: திருத்துக (_E)

en: _Help
ta: உதவுக (_H)

en: <b>Firewall</b>
ta: <b>தீச்சுவர்</b>

en: Add a rule...
ta: ஒரு விதியை சேர்...

en: Add
ta: சேர்க்க

en: Remove the selected rule(s)
ta: தேரப்பட்ட விதி(களை) நீக்குக

en: Remove
ta: நீக்குக

en: Low
ta: குறைவு

en: Medium
ta: அளவாக

en: High
ta: அதிகம்

en: Full
ta: முழுமையாக

en: <b>Listening Report</b>
ta: <b>கவனிப்பு அறிக்கை</b>

en: Update a Firewall Rule
ta: தீச்சுவரின் சட்டத்தை புதுபிக்கவும்

en: Network;
ta: இணையம்;

en: Games;Action;
ta: விளையாட்டுக்கள்;செயல்;

en: Firewall Configuration
ta: தீச்சுவர் அமைப்பு
