gui-ufw - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Protocol
te: ప్రోటోకాల్

en: Port
te: పోర్టు

en: Address
te: చిరునామా

en: Application
te: అనువర్తనం

en: Reset Firewall
te: ఫైర్‌వాల్‌ని తిరిగిఅమర్చు

en: Do you want to continue?
te: మీరు కొనసాగాలనుకుంటున్నారా?

en: Removed rules and reset firewall!
te: నిబంధనలను తొలగించి ఫైర్‌వాల్‌ని తిరిగిఅమర్చు!

en: Anywhere
te: ఎక్కడైనా

en: Simple
te: సరళం

en: From:
te: నుండి:

en: To:
te: వరకు:

en: Advanced
te: ఉన్నత

en: Firewall
te: ఫైర్‌వాల్

en: _File
te: ఫైల్ (_F)

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: <b>Firewall</b>
te: <b>ఫైర్‌వాల్</b>

en: Add a rule...
te: ఒక నిబంధనను జతచేయి...

en: Add
te: జతచేయి

en: Remove the selected rule(s)
te: ఎంచుకున్న నిబంధన(ల)ను తీసివేయి

en: Remove
te: తీసివేయి
