gweled - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Game over!
te: ఆట పూర్తయింది!

en: Great work, but unfortunately your score did not make the top ten.
te: మీరు బాగా ఆడారు, కానీ దురదృష్ట వశాత్తు మీ స్కోరు పై పదిలో లేదు.

en: _New Game
te: _కొత్త ఆట

en: Game type:
te: ఆట రకం:

en: Congratulations!
te: అభినందనలు!

en: Your score is the best!
te: మీ స్కోరు అత్యుత్తమం!

en: Your score has made the top ten.
te: మీ స్కోరు పై పదిలో వున్నది.

en: Get as many points as you can. The game ends if you run out of moves.
te: మీరు వీలైనన్ని పాయింట్లు పొందండి.  మీ ఎత్తుగడలు ఐపోతే ఉంటే ఆట ముగుస్తుంది.

en: Get as many points as you can. The game ends if you run out of time.
te: మీరు వీలైనన్ని పాయింట్లు పొందండి.  మీ సమయం ఐపోతే ఉంటే ఆట ముగుస్తుంది.

en: The game never ends, but your score will not be saved.
te: గేమ్  ఎప్పటికీ అంతం కాదు, కానీ మీ స్కోర్ సేవ్ చెయ్యబడదు.

en: Do you really want to abort this game?
te: మీరు నిజంగా ఈ ఆటను విరమింప చెయ్యాలనుకుంటున్నారా?

en: Do you want to save the current game?
te: మీరు ప్రస్తుత ఆట సేవ్ చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: A puzzle game with gems
te: రత్నాలతో ఒక పజిల్ ఆట

en: _Resume
te: _తిరిగి కొనసాగించు

en: Paused
te: నిలిపివేయబడింది

en: Normal
te: సాధారణ
