gwenview - en to ml translation catalogue (67 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: History:
ml: ചരിത്രം:

[ctx: @option:Perceptual rendering intent]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, perceptualRenderingIntentRadioButton)
en: Perceptual
ml: വ്യാഖ്യാനങ്ങൾ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HistoryEnabled)
en: Remember folders and URLs
ml: അറകളും യുആർഎൽ-കളും ഓർത്തു വയ്ക്കുക

[ctx: @title actions category - means actions changing smth in interface]
en: View
ml: കാണുക

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Edit Location
ml: സ്ഥലം എഡിറ്റ് ചെയ്യുക

[ctx: @action:inmenu]
en: Sort By
ml: ക്രമപ്പെടുത്തൽ

[ctx: @addAction:inmenu]
en: Name
ml: പേര്

[ctx: @addAction:inmenu]
en: Date
ml: തീയതി

[ctx: @addAction:inmenu]
en: Size
ml: വലുപ്പം

[ctx: @addAction:inmenu]
en: Rating
ml: വിലയിരുത്തൽ

[ctx: @action:inmenu]
en: Thumbnail Details
ml: ലഘുചിത്ര വിശദാംശങ്ങൾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

[ctx: @action:inmenu]
en: Date
ml: തീയതി

[ctx: @action:inmenu]
en: Image Size
ml: ചിത്രത്തിന്റെ വലുപ്പം

[ctx: @action:inmenu]
en: File Size
ml: ഫയലിന്റെ വലുപ്പം

[ctx: @action:inmenu]
en: Rating
ml: വിലയിരുത്തൽ

[ctx: @title actions category]
en: File
ml: ഫയൽ

[ctx: @action:inmenu]
en: Add Folder to Places
ml: സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് ഫോൾഡർ ചേർക്കുക

[ctx: @info:status %1 number of selected documents, %2 total number of documents, %3 total filesize of selected documents]
en: Selected %1 of %2 (%3)
ml: %2 (%3) യിൽ നിന്നും %1 തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: @info:status Image files]
en: %1 image | %1 images
ml[0]: %1 ചിത്രം
ml[1]: %1 ചിത്രങ്ങള്‍

[ctx: @info:status Video files]
en: %1 video | %1 videos
ml[0]: %1 വീഡിയോ
ml[1]: %1 വീഡിയോകള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (Gwenview::StatusBarToolButton, mAddFilterButton)
en: Add Filter
ml: ഫിൽട്ടർ ചേർക്കുക

en: General
ml: പൊതുവായത്

en: Advanced
ml: വിപുലമായ

[ctx: @title:window %1 file name]
en: Copy %1
ml: %1 പകർത്തുക

[ctx: @title:window %1 number of images]
en: Copy %1 image | Copy %1 images
ml[0]: %1 ചിത്രം പകർത്തുക
ml[1]: %1 ചിത്രങ്ങൾ പകർത്തുക

[ctx: @action:button]
en: Copy
ml: പകർത്തുക

[ctx: @title:window %1 file name]
en: Move %1
ml: %1 നീക്കുക

[ctx: @title:window %1 number of images]
en: Move %1 image | Move %1 images
ml[0]: %1 ചിത്രം നീക്കുക
ml[1]: %1 ചിത്രങ്ങൾ നീക്കുക

[ctx: @action:button]
en: Move
ml: നീക്കുക

[ctx: @title:window %1 file name]
en: Link %1
ml: %1 ലിങ്ക് ചെയ്യുക

[ctx: @title:window %1 number of images]
en: Link %1 image | Link %1 images
ml[0]: %1 ചിത്രം ലിങ്ക് ചെയ്യുക
ml[1]: %1 ചിത്രങ്ങൾ ലിങ്ക് ചെയ്യുക

[ctx: @action:button]
en: Link
ml: ലിങ്ക് ചെയ്യുക

en: Move Here
ml: ഇവിടേക്ക് നീക്കുക

en: Copy Here
ml: ഇവിടേക്ക് പകർത്തുക

en: Link Here
ml: ഇവിടേക്ക് ലിങ്ക് ചെയ്യുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: File Operations
ml: അറ പ്രക്രിയകൾ

[ctx: @title actions category]
en: Edit
ml: എഡിറ്റുചെയ്യുക

[ctx: Verb]
en: Copy To...
ml: പകർത്തുക

[ctx: Verb]
en: Move To...
ml: നീങ്ങുക

[ctx: Verb]
en: Rename...
ml: പേരുമാറ്റുക

[ctx: Verb]
en: Trash
ml: ചവറ്

en: Restore
ml: പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Properties
ml: പ്രോപ്പർട്ടികൾ

en: Create Folder...
ml: ഫോൾഡർ സൃഷ്ടിക്കുക

en: Open With
ml: ഇതിലൂടെ തുറക്കു

en: Open Containing Folder
ml: അടങ്ങുന്ന ഫോൾഡർ തുറക്കുക

en: Other Application...
ml: മറ്റ് അപ്ലിക്കേഷനുകൾ

en: Name contains
ml: പേരിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു

en: Name does not contain
ml: പേരിൽ ഉൾപ്പെടുന്നില്ല

en: Date >=
ml: തീയതി >=

en: Date =
ml: തീയതി =

en: Date <=
ml: തീയതി <=

en: Rating >=
ml: നിലവാരം >=

en: Rating =
ml: നിലവാരം =

en: Rating <=
ml: നിലവാരം <=

en: Tagged
ml: ടാഗ് ചെയ്യപ്പെട്ടത്

en: Not Tagged
ml: ടാഗ് ചെയ്യപ്പെടാത്തത്

[ctx: @action:inmenu]
en: Filter by Name
ml: പേരടിസ്ഥാനത്തിൽ അരിക്കുക

[ctx: @action:inmenu]
en: Filter by Date
ml: തീയതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ അരിക്കുക

[ctx: @action:inmenu]
en: Filter by Rating
ml: നിലവാരത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ അരിക്കുക

[ctx: @action:inmenu]
en: Filter by Tag
ml: ടാഗ് അടിസ്ഥാനത്തിൽ അരിക്കുക

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ (&S)

en: Folders
ml: അറകള്‍

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ml: ഫയല്‍ (&F)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ml: കാഴ്ച (&V)
