gwenview - en to ta translation catalogue (415 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LowResourceUsageMode)
en: Low resource usage mode
ta: குறைந்த சேமிப்பகத்தை பயன்படுத்தும் பயன்முறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, cacheHelpLabel)
en: Enable this option if you do not have a lot of disk space. This will avoid storing thumbnails on disk and will prefer embedded thumbnails of lower quality that are faster to load, if available.
ta: உங்களிடம் வட்டு சேமிப்பகம் குறைவாகவே இருந்தால் இந்த தேர்வுப்பெட்டியை குறியுங்கள். இது குறிக்கப்பட்டிருந்தால், சிறுபடங்களை வட்டில் சேமிப்பதற்கு பதிலாக, உட்பொதிந்த சிறுபடங்கள் கிடைக்கும்போது அவற்றையே இச்செயலி பயன்படுத்தும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Thumbnails:
ta: சிறுபடங்கள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: History:
ta: வரலாறு:

[ctx: @option:Relative Colorimetric rendering intent]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, relativeRenderingIntentRadioButton)
en: Relative Colorimetric
ta: முடிந்தவரை நிறங்களை மாற்றாமல்

[ctx: @option:Perceptual rendering intent]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, perceptualRenderingIntentRadioButton)
en: Perceptual
ta: உணர்முறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, colorRenderingLabel)
en: Rendering intent:
ta: நிறங்கள் காட்டப்படும் விதம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HistoryEnabled)
en: Remember folders and URLs
ta: அடைவுகளை மற்றும் முகவரிகளை நினைவில் கொள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_NoMonitorICC)
en: Apply only the profile embedded in the image file
ta: படக்கோப்பிலுள்ள நிறத்திருத்தங்களை மட்டும் பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, colorProfileHelpLabel)
en: Assume that system-wide color correction already applies monitor profile.
ta: திரைக்குரிய நிறத்திருத்தங்கள் கணினி அமைப்புகளில் ஏற்கனவே ஒழுங்காக அமைக்கப்பட்டுள்ளதாக கருது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, colorProfileLabel)
en: Color profile:
ta: நிறமிடும் முறை:

[ctx: @action:inmenu a spacer that aligns toolbar buttons with the sidebar]
en: Sidebar Alignment Spacer
ta: பக்கப்பட்டை சீரமைப்பு இடைவெளி

[ctx: @title actions category - means actions changing smth in interface]
en: View
ta: காட்சி

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Edit Location
ta: இடத்தை திருத்து

[ctx: @action:inmenu]
en: Sort By
ta: இவ்வாறு வரிசைப்படுத்து

[ctx: @addAction:inmenu]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @addAction:inmenu]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: @addAction:inmenu]
en: Size
ta: அளவு

[ctx: @addAction:inmenu]
en: Rating
ta: மதிப்பீடு

[ctx: @action:inmenu Sort]
en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

[ctx: @action:inmenu]
en: Thumbnail Details
ta: சிறுபட விவரங்கள்

[ctx: @action:inmenu]
en: Filename
ta: கோப்பின் பெயர்

[ctx: @action:inmenu]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: @action:inmenu]
en: Image Size
ta: படத்தின் அளவு

[ctx: @action:inmenu]
en: File Size
ta: கோப்பின் அளவு

[ctx: @action:inmenu]
en: Rating
ta: மதிப்பீடு

[ctx: @title actions category]
en: File
ta: கோப்பு

[ctx: @action:inmenu]
en: Add Folder to Places
ta: அடைவை இடங்களில் சேர்

[ctx: @info:status %1 number of selected documents, %2 total number of documents, %3 total filesize of selected documents]
en: Selected %1 of %2 (%3)
ta: %2 இல் %1 தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது (%3)

[ctx: @info:status Image files]
en: %1 image | %1 images
ta[0]: %1 படம்
ta[1]: %1 படங்கள்

[ctx: @info:status Video files]
en: %1 video | %1 videos
ta[0]: %1 ஒளிக்காட்சி
ta[1]: %1 ஒளிக்காட்சிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (Gwenview::StatusBarToolButton, mAddFilterButton)
en: Add Filter
ta: வடிகட்டியை சேர்

en: General
ta: பொதுவானவை

en: Image View
ta: பட காட்சிமுறை

en: Advanced
ta: மேம்பட்டவை

[ctx: @title:window %1 file name]
en: Copy %1
ta: %1 என்பதை நகலெடுத்தல்

[ctx: @title:window %1 number of images]
en: Copy %1 image | Copy %1 images
ta[0]: %1 படத்தை நகலெடுத்தல்
ta[1]: %1 படங்களை நகலெடுத்தல்

[ctx: @action:button]
en: Copy
ta: நகலெடு

[ctx: @title:window %1 file name]
en: Move %1
ta: %1 என்பதை நகர்த்தல்

[ctx: @title:window %1 number of images]
en: Move %1 image | Move %1 images
ta[0]: %1 படத்தை நகர்த்தல்
ta[1]: %1 படங்களை நகர்த்தல்

[ctx: @action:button]
en: Move
ta: நகற்று

[ctx: @title:window %1 file name]
en: Link %1
ta: %1 என்பதற்கு இணைப்பை உருவாக்குதல்

[ctx: @title:window %1 number of images]
en: Link %1 image | Link %1 images
ta[0]: %1 படத்திற்கு இணைப்பை உருவாக்கு
ta[1]: %1 படங்களுக்கு இணைப்பை உருவாக்கு

[ctx: @action:button]
en: Link
ta: இணை

en: Move Here
ta: இங்கு நகர்த்து

en: Copy Here
ta: இங்கு நகலெடு

en: Link Here
ta: இங்கு இணை

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: File Operations
ta: கோப்பு செயல்பாடுகள்

[ctx: @title actions category]
en: Edit
ta: திருத்துதல்

[ctx: Verb]
en: Copy To...
ta: வேறிடத்தில் நகலெடு...

[ctx: Verb]
en: Move To...
ta: வேறிடத்துக்கு நகர்த்து...

[ctx: Verb: create link to the file where user wants]
en: Link To...
ta: வேறிடத்தில் இணை...

[ctx: Verb]
en: Rename...
ta: மறுபெயரிடு...

[ctx: Verb]
en: Trash
ta: அகற்றிடம்

en: Restore
ta: மீட்டெடு

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Create Folder...
ta: அடைவை உருவாக்கு...

en: Open With
ta: இதனால் திற

en: Open Containing Folder
ta: கொண்டுள்ள அடைவைத் திற

en: Other Application...
ta: வேறு செயலி...

en: Name contains
ta: பெயர் இதை கொண்டது

en: Name does not contain
ta: பெயர் இதை கொண்டிருத்தாத‍து

en: Date >=
ta: தேதி >=

en: Date =
ta: தேதி =

en: Date <=
ta: தேதி <=

en: Rating >=
ta: மதிப்பீடு >=

en: Rating =
ta: மதிப்பீடு =

en: Rating <=
ta: மதிப்பீடு <=

en: Tagged
ta: இக்குறிச்சொல் உள்ளது

en: Not Tagged
ta: இக்குறிச்சொல் இல்லாத‍து

[ctx: @action:inmenu]
en: Filter by Name
ta: பெயர் படி வடிகட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Filter by Date
ta: தேதி படி வடிகட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Filter by Rating
ta: மதிப்பீடு படி வடிகட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Filter by Tag
ta: குறிச்சொல் படி வடிகட்டு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Slideshow
ta: வில்லைக்காட்சி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Interval:
ta: இடைவெளி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mSlideShowLoopCheckBox)
en: Loop
ta: சுழற்சி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mSlideShowRandomCheckBox)
en: Random
ta: வரிசையிலில்லாமல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Image Information
ta: படத்தின் விவரங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mConfigureDisplayedInformationButton)
en: Select Image Information to Display...
ta: படத்தின் காட்ட வேண்டிய விவரங்களை தேர்ந்தெடுக்கவும்…

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, mThumbnailGroupBox)
en: Thumbnails
ta: சிறுபடங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mShowThumbnailsCheckBox)
en: Show thumbnails
ta: சிறுபடங்களை காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Height:
ta: உயரம்:

[ctx: Slideshow interval in seconds]
en: %1 sec | %1 secs
ta[0]: %1 நொடி
ta[1]: %1 நொடிகள்

en: Configure
ta: அமை

[ctx: @info:tooltip]
en: Configure full screen mode
ta: முழுத்திரை பயன்முறையை அமை

[ctx: @info:status %1 current document index, %2 total documents]
en: %1 of %2
ta: %2 இல் %1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Videos:
ta: ஒளிக்காட்சிகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ListVideos)
en: Show videos
ta: ஒளிக்காட்சிகளை காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AutoplayVideos)
en: Automatically play
ta: தானாக இயக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Notify after reaching the last image:
ta: கடைசி படத்தை அடையும்போது தெரிவித்தல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, neverShowWrapNoticeRadioButton)
en: Never
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, wrapNoticeOnSlideshowRadioButton)
en: Only during slideshows
ta: வில்லைக்காட்சிகளின் போது மட்டும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, alwaysShowWrapNoticeRadioButton)
en: Always
ta: எப்போதும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Fullscreen background:
ta: முழுத்திரை பின்புலம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, fullscreenBackgroundImageRadioButton)
en: Dark gray texture
ta: கருஞ்சாம்பல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, fullscreenBackgroundBlackRadioButton)
en: Black
ta: கருப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Lossy image save quality:
ta: இழப்புடை படங்களை சேமிக்கும் தரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lossyImageFormatHelpLabel)
en: The quality level when saving images using lossy image formats such as JPEG, WEBP, AVIF, HEIF, and HEIC. Higher quality increases the file size.
ta: JPEG, WEBP, AVIF, HEIF, மற்றும் HEIC போன்ற இழப்புடை படிவங்களில் படங்கள் இத்தர‍த்தில் சேமிக்கப்படும். அதிக தரமுடைய கோப்புகளின் சேமிப்பக அளவும் அதிகமாக இருக்கும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Thumbnail actions:
ta: சிறுபட செயல்கள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, allButtonsThumbnailActionsRadioButton)
en: All buttons
ta: அனைத்து பட்டன்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, selectionOnlyThumbnailActionsRadioButton)
en: Show selection button only
ta: தேர்வு பட்டன் மட்டும்

[ctx: A number of thumbnail actions to show]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, noneThumbnailActionsRadioButton)
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Image quality:
ta: படத்தின் தரம்:

[ctx: @title:window]
en: Save Image
ta: படத்தை சேமி

en: Save using another format
ta: வேறு படிவத்தில் சேமி

en: Gwenview cannot save images in '%1' format.
ta: '%1' படிவத்தில் குவென்வியூவால் படங்களை சேமிக்க முடியாது.

[ctx: @info]
en: Gwenview cannot save images as %1.
ta: %1 ஆக குவென்வியூவால் படங்களை சேமிக்க முடியாது.

[ctx: @info]
en: <emphasis strong='true'>Saving <filename>%1</filename> failed:</emphasis><nl />%2
ta: <emphasis strong='true'><filename>%1</filename> என்பதை சேமித்தல் தோல்வியடைந்தது:</emphasis><nl />%2

en: You are now viewing the new document.
ta: நீங்கள் இப்போது புதிய ஆவணத்தை பார்க்கிறீர்கள்.

en: Go back to the original
ta: மூலத்திற்கு திரும்ப செல்

note: i18n: ectx: Menu (rating)
en: &Rating
ta: &மதிப்பீடு

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

[ctx: @title:window]
en: Image Information
ta: படத்தின் விவரங்கள்

[ctx: @title actions category - means actions changing image]
en: Edit
ta: திருத்துதல்

en: Rotate Left
ta: இடதுபுறமாக திருப்பு

[ctx: @info:tooltip]
en: Rotate image to the left
ta: படத்தை இடதுபுறமாக திருப்பும்

en: Rotate Right
ta: வலதுபுறமாக திருப்பு

[ctx: @info:tooltip]
en: Rotate image to the right
ta: படத்தை வலதுபுறமாக திருப்பும்

en: Mirror
ta: கிடைமட்டமாக புரட்டு

en: Flip
ta: நெடுக்காக புரட்டு

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Crop
ta: வெட்டு

[ctx: @action:intoolbar]
en: Adjust Colors
ta: நிறங்களை மாற்று

en: Reduce Red Eye
ta: சிவந்த கண்களை குறை

[ctx: @action:intoolbar]
en: Annotate
ta: குறிப்பிடு

[ctx: @title:window Annotate [filename]]
en: Annotate %1
ta: %1 தனில் குறிப்பிடுவது

[ctx: @info]
en: Gwenview cannot edit this kind of image.
ta: இப்படிப்பட்ட படத்தை குவென்வியூவால் திருத்த முடியாது.

en: Image Operations
ta: பட செயல்பாடுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: Show transparency with:
ta: ஒளிபுகும் பகுதியை இவ்வாறு காட்டு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, surroundingRadioButton)
en: Surrounding background
ta: சுற்றியுள்ள பின்புலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, checkBoardRadioButton)
en: &Checkerboard background
ta: &சதுரங்கப்பலகை போன்ற பின்புலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, solidColorRadioButton)
en: &Solid color background:
ta: &ஒரே நிறத்தை கொண்ட பின்புலம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Mouse wheel behavior:
ta: சுட்டியின் சக்கரம் செய்வது:

[ctx: @option:radio action on mouse wheel]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mouseWheelScrollRadioButton)
en: Scroll
ta: உருளல்

[ctx: @option:radio action on mouse wheel]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mouseWheelBrowseRadioButton)
en: Browse
ta: உலாவல்

[ctx: @option:radio action on mouse wheel]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mouseWheelZoomRadioButton)
en: Zoom
ta: உருப்பெருக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Zoom mode:
ta: உருப்பெருக்க முறை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, autofitZoomModeRadioButton)
en: Autofit each image
ta: ஒவ்வொரு படத்தையும் தானாக காட்சிப்பகுதிக்கு பொருத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, keepSameZoomModeRadioButton)
en: Keep same zoom and position
ta: ஒரே உருப்பெருக்கத்தையும் இடத்தையும் பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, individualZoomModeRadioButton)
en: Per image zoom and position
ta: ஒவ்வொன்றிற்கும் தனிப்பட்ட உருப்பெருக்கம் மற்றும் இடம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_EnlargeSmallerImages) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_PrintEnlargeSmallerImages)
en: Enlarge smaller images
ta: சிறிய படங்களை பெரிதாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Animations:
ta: அசைவூட்டங்கள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, glAnimationRadioButton)
en: OpenGL
ta: OpenGL கொண்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, softwareAnimationRadioButton)
en: Software
ta: மென்பொருள் கொண்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, noAnimationRadioButton)
en: None
ta: ஏதுமில்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: <b>Thumbnail Bar</b>
ta: <b>சிறுபட பட்டை</b>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Orientation:
ta: நோக்குநிலை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, horizontalRadioButton)
en: Horizontal
ta: இடதிலிருந்து வலது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, verticalRadioButton)
en: Vertical
ta: மேலிருந்து கீழ்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Row count:
ta: வரிசைகளின் எண்ணிக்கை:

[ctx: @action show more image meta info]
en: Show more details...
ta: மேலும் விவரங்களை காட்டு…

[ctx: @title:group]
en: Image Information
ta: படத்தின் விவரங்கள்

[ctx: @label]
en: %1 file selected | %1 files selected
ta[0]: %1 கோப்பு தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %1 கோப்புகள் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளன

[ctx: @label]
en: %1 folder selected | %1 folders selected
ta[0]: %1 அடைவு தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %1 அடைவுகள் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளன

[ctx: @label. The two parameters are strings like '2 folders' and '1 file'.]
en: %1 and %2 selected
ta: %1 %2 தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளன

en: %1 folder | %1 folders
ta[0]: %1 அடைவு
ta[1]: %1 அடைவுகள்

en: %1 file | %1 files
ta[0]: %1 கோப்பு
ta[1]: %1 கோப்புகள்

en: Gwenview
ta: குவென்வியூ

en: An Image Viewer
ta: ஒரு படக் காட்டி

en: Start in fullscreen mode
ta: முழுத்திரை பயன்முறையில் துவக்கு

en: Start in slideshow mode
ta: வில்லைக்காட்சி பயன்முறையில் துவக்கு

en: A starting file or folders
ta: துவக்கத்தில் காட்ட வேண்டிய கோப்புகள் அல்லது அடைவுகள்

[ctx: @action Open Recent menu]
en: Clear List
ta: பட்டியலை காலியாக்கு

[ctx: @action reload the currently viewed image]
en: Reload
ta: மீளேற்று

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Replace Location
ta: இடத்தை மாற்று

[ctx: @action:intoolbar Switch to file list]
en: Browse
ta: உலாவு

[ctx: @info:tooltip]
en: Browse folders for images
ta: படங்களை கொண்ட அடைவுகளில் உலாவுங்கள்

[ctx: @action:intoolbar Switch to image view]
en: View
ta: பார்

[ctx: @info:tooltip]
en: View selected images
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட படங்களை பாருங்கள்

[ctx: @action]
en: Exit Full Screen
ta: முழுத்திரையிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: @action Go to previous image]
en: Previous
ta: முந்தையது

[ctx: @info:tooltip]
en: Go to previous image
ta: முந்தைய படத்திற்கு செல்

[ctx: @action Go to next image]
en: Next
ta: அடுத்தது

[ctx: @info:tooltip]
en: Go to next image
ta: அடுத்த படத்திற்கு செல்

[ctx: @action Go to first image]
en: First
ta: முதல்

[ctx: @info:tooltip]
en: Go to first image
ta: முதல் படத்திற்கு செல்

[ctx: @action Go to last image]
en: Last
ta: கடைசி

[ctx: @info:tooltip]
en: Go to last image
ta: கடைசி படத்திற்கு செல்

[ctx: @action]
en: Start Page
ta: துவக்கப்பக்கம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Open the start page
ta: துவக்கப்பக்கத்தை திற

[ctx: @action]
en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டை

[ctx: @action opens crop, rename, etc.]
en: Show Editing Tools
ta: திருத்த கருவிகளை காட்டு

[ctx: @action Share images]
en: Share
ta: பகிர்

en: Error while sharing: %1
ta: பகிர்வதில் சிக்கல்: %1

en: The shared image link (<a href="%1">%1</a>) has been copied to the clipboard.
ta: பகிரப்பட்ட படத்தின் முகவரி (<a href="%1">%1</a>) பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @title:menu submenu for actions that open configuration dialogs]
en: Configure
ta: அமை

[ctx: @title actions category - means actions changing smth in interface]
en: Edit
ta: திருத்து

en: Redo
ta: மீளச்செய்

en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

en: Folders
ta: அடைவுகள்

en: Information
ta: விவரங்கள்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

[ctx: @info:tooltip]
en: Hide sidebar
ta: பக்கப்பட்டையை மறை

[ctx: @info:tooltip]
en: Show sidebar
ta: பக்கப்பட்டையை காட்டு

[ctx: @title:window]
en: Open Image
ta: படத்தை திறத்தல்

en: Pause Slideshow
ta: வில்லைக்காட்சியை இடைநிறுத்து

en: Resume Slideshow
ta: வில்லைக்காட்சியை தொடர்

en: Start Slideshow
ta: வில்லைக்காட்சியை துவக்கு

en: Save All Changes
ta: அனைத்து மாற்றங்களையும் சேமி

en: Discard Changes
ta: மாற்றங்களை கைவிடு

en: One image has been modified. | %1 images have been modified.
ta[0]: ஒரு படம் மாற்றப்பட்டுள்ளது.
ta[1]: %1 படங்கள் மாற்றப்பட்டுள்ளன.

en: If you quit now, your changes will be lost.
ta: நீங்கள் இப்போது வெளியேறினால் உங்கள் மாற்றங்களை இழப்பீர்கள்.

en: This will hide the menu bar completely. You can show it again by typing %1.
ta: இது பட்டிப் பட்டையை முழுதாக மறைத்துவிடும். %1 என்பதை தட்டி நீங்கள் மறுபடியும் அதை காட்டலாம்.

en: Hide menu bar
ta: பட்டிப் பட்டையை மறை

en: You reached the first document, what do you want to do?
ta: முதல் ஆவணத்தை அடைந்துவிட்டீர்கள். என்ன செய்ய வேண்டும்?

en: Stay There
ta: அங்கேயே இரு

en: Go to the Last Document
ta: கடைசி ஆவணத்திற்கு செல்

en: Go Back to the Document List
ta: ஆவணப் பட்டியலுக்கு திரும்ப செல்

en: You reached the last document, what do you want to do?
ta: கடைசி ஆவணத்தை அடைந்துவிட்டீர்கள். என்ன செய்ய வேண்டும்?

en: Go to the First Document
ta: முதல் ஆவணத்திற்கு செல்

[ctx: @action:button]
en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: Rename <filename>%1</filename> to:
ta: <filename>%1</filename> என்பதன் பெயரை இதற்கு மாற்று:

[ctx: @title:window]
note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, RenameDialog)
en: Rename
ta: மறுபெயரிடுதல்

[ctx: @info:progress saving all image changes]
en: Saving...
ta: சேமிக்கிறது…

en: &Stop
ta: &நிறுத்து

[ctx: @info]
en: One document could not be saved: | %1 documents could not be saved:
ta[0]: ஒரு ஆவணத்தை சேமிக்க முடியவில்லை:
ta[1]: %1 ஆவணங்களை சேமிக்க முடியவில்லை:

en: You have modified many images. To avoid memory problems, you should save your changes.
ta: பல படங்களை மாற்றியுள்ளீர்கள். நினைவக சிக்கல்களை தடுக்க, உங்கள் மாற்றங்களை சேமித்தல் நல்லது.

en: Current image modified
ta: தற்போதைய படம் மாற்றப்பட்டுள்ளது

en: Previous modified image
ta: மாற்றப்பட்ட முந்தைய படம்

en: Next modified image
ta: மாற்றப்பட்ட அடுத்த படம்

en: One image modified | %1 images modified
ta[0]: ஒரு படம் மாற்றப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %1 படங்கள் மாற்றப்பட்டுள்ளன

en: Go to first modified image
ta: மாற்றப்பட்ட முதல் படத்திற்கு செல்

en: Go to it
ta: அதற்கு செல்

en: Save All
ta: அனைத்தையும் சேமி

[ctx: @info:tooltip]
en: Save all modified images
ta: மாற்றப்பட்டுள்ள அனைத்து படங்களையும் சேமி

en: Edit
ta: திருத்து

[ctx: @action]
en: Edit Tags
ta: குறிச்சொற்களை திருத்து

[ctx: @action Rating value of zero]
en: Zero
ta: சுழியம்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, SemanticInfoDialog)
en: Tag Editor
ta: குறிச்சொல் திருத்தி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mPreviousButton)
en: Previous
ta: முந்தையது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mNextButton)
en: Next
ta: அடுத்தது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Rating:
ta: மதிப்பீடு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Tags:
ta: குறிச்சொற்கள்:

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QTextEdit, mDescriptionTextEdit)
en: Description
ta: விவரணம்

[ctx: @action:inmenu Start a slideshow Dolphin context menu]
en: Start a Slideshow
ta: வில்லைக்காட்சியை துவக்கு

[ctx: @action:inmenu Start a slideshow Dolphin context menu]
en: Start a Slideshow with selected images
ta: தேர்ந்தெடுத்தவற்றுடன் வில்லைக்காட்சியை துவக்கு

[ctx: @action Recent Folders view]
en: Add Folder to Places
ta: அடைவை இடங்களில் சேர்

[ctx: @action Recent Folders view]
en: Forget This Folder
ta: இந்த அடைவை மறந்துவிடு

[ctx: @action Recent Folders view]
en: Forget All Folders
ta: அனைத்து அடைவுகளையும் மறந்துவிடு

[ctx: @action Recent Files view]
en: Add Containing Folder to Places
ta: கொண்டுள்ள அடைவை இடங்களில் சேர்

[ctx: @action Recent Files view]
en: Forget This File
ta: இந்த கோப்பை மறந்துவிடு

[ctx: @action Recent Files view]
en: Forget All Files
ta: அனைத்து கோப்புகளையும் மறந்துவிடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mHistoryDisabledLabel)
en: History has been disabled.
ta: வரலாறு முடக்கப்பட்டுள்ளது.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, mRecentFoldersTab)
en: Recent Folders
ta: சமீப அடைவுகள்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, mRecentFilesTab)
en: Recent Files
ta: சமீப கோப்புகள்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, placesTab)
en: Places
ta: இடங்கள்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tagsTab)
en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mTagLabel)
en: Browsing by tags is not available. Make sure Nepomuk is properly installed on your computer.
ta: குறிச்சொற்களை கொண்டு உலாவ முடியாது. உங்கள் கணினியில் Nepomuk சரியாக நிறுவப்பட்டுள்ளதா என்று சரிபாருங்கள்.

en: Synchronize
ta: ஒத்திசையசெய்

en: Show Thumbnails
ta: சிறுபடங்களை காட்டு

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: For languages that are read right to left, "right side" refers to the left side in this context.
en: <para>This toggles a small bar showing all the other images in the current folder. Selecting one of them changes the currently viewed image.</para><para>Select multiple images at the same time to see them side by side.</para><para>The bar can optionally be moved to the right side of the screen and contain multiple rows of images; <link url='%1'>configure these options in the settings</link>.</para>
ta: <para>தற்போதைய அடைவிலுள்ள மற்றப் படங்களைக் காட்டும் சிறிய பட்டையை இது காட்டும்/மறைக்கும். அப்பட்டையில் காட்டப்படும் படமொன்றைத் தேர்வு செய்தால், அது பிரதான காட்சிப்பகுதியில் காட்டப்படும்.</para><para>பல படங்களைப் பக்கத்துப் பக்கத்தில் காட்ட, அவற்றை சேர்த்து தேர்ந்தெடுங்கள்.</para><para>விரும்பினால், அப்பட்டையை சாளரத்தின் வலது ஓரத்துக்கு நகர்த்தலாம், மேலும் படங்களை பல வரிசைகளாக காட்டலாம்; <link url='%1'>இத்தேர்வுகளை அமைப்புகளில் மாற்றியமையுங்கள்</link>.</para>

[ctx: @item:inmenu]
en: Background Color Mode
ta: பின்புல நிற பயன்முறை

[ctx: @action:button]
en: Discard Changes and Reload
ta: மாற்றங்களை கைவிட்டு மீளேற்று

[ctx: @info]
en: This image has been modified. Reloading it will discard all your changes.
ta: இப்படம் மாற்றப்பட்டுள்ளது. அதனை மீளேற்றினால், நீங்கள் செய்த அனைத்து மாற்றங்களையும் இழப்பீர்கள்.

en: Show failed files...
ta: தோல்வியடைந்த கோப்புகளை காட்டு…

en: Show failed subfolders...
ta: தோல்வியடைந்த சார் அடைவுகளை காட்டு…

en: Failed to import %1 document. | Failed to import %1 documents.
ta[0]: %1 ஆவணத்தை இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை.
ta[1]: %1 ஆவணங்களை இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை.

en: Failed to create %1 destination subfolder. | Failed to create %1 destination subfolders.
ta[0]: %1 சேருமிட அடைவை உருவாக்குதல் தோல்வியடைந்தது.
ta[1]: %1 சேருமிட அடைவுகளை உருவாக்குதல் தோல்வியடைந்தது.

en: Failed to import documents:
ta: ஆவணங்களை இறக்குமதி செய்தல் தோல்வியடைந்தது:

en: Failed to create subfolders:
ta: சார் அடைவுகளை உருவாக்குதல் தோல்வியடைந்தது:

en: Shooting date
ta: படம்பிடித்த தேதி

en: Shooting time
ta: படம்பிடித்த நேரம்

en: Original extension
ta: மூல வகைப்பெயர்

en: Original extension, in lower case
ta: மூல வகைப்பெயர், கீழெழுத்துகளில்

en: Original filename
ta: மூல கோப்புப்பெயர்

en: Original filename, in lower case
ta: மூல கோப்புப்பெயர், கீழெழுத்துகளில்

en: One document has been imported. | %1 documents have been imported.
ta[0]: ஒரு ஆவணம் இறக்குமதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
ta[1]: %1 ஆவணங்கள் இறக்குமதி செய்யப்பட்டுள்ளன.

en: One document has been skipped because it had already been imported. | %1 documents have been skipped because they had already been imported.
ta[0]: ஒரு ஆவணம், ஏற்கனவே இறக்குமதி செய்யப்பட்டிருந்தமையால் தவிர்க்கப்பட்டது.
ta[1]: %1 ஆவணங்கள், ஏற்கனவே இறக்குமதி செய்யப்பட்டிருந்தமையால் தவிர்க்கப்பட்டன.

en: One of them has been renamed because another document with the same name had already been imported. | %1 of them have been renamed because other documents with the same name had already been imported.
ta[0]: அதே பெயரை கொண்ட ஆவணம் ஏற்கனவே இருந்த‍தால், அவற்றில் ஒன்றன் பெயர் மாற்றப்பட்டது.
ta[1]: அதே பெயர்களை கொண்ட ஆவணங்கள் ஏற்கனவே இருந்த‍தால், அவற்றில் %1-இன் பெயர்கள் மாற்றப்பட்டன.

en: Delete the imported document from the device? | Delete the %1 imported documents from the device?
ta[0]: இறக்குமதி செய்த ஆவணத்தை சாதனத்திலிருந்து நீக்கலாமா?
ta[1]: இறக்குமதி செய்த %1 ஆவணங்களை சாதனத்திலிருந்து நீக்கலாமா?

en: Delete the skipped document from the device? | Delete the %1 skipped documents from the device?
ta[0]: தவிர்க்கப்பட்ட ஆவணத்தை சாதனத்திலிருந்து நீக்கலாமா?
ta[1]: தவிர்க்கப்பட்ட %1 ஆவணங்களை சாதனத்திலிருந்து நீக்கலாமா?

[ctx: Singular sentence is actually never used.]
en: Delete the imported or skipped document from the device? | Delete the %1 imported and skipped documents from the device?
ta[0]: இறக்குமதி செய்த அல்லது தவிர்த்த ஆவணத்தை சாதனத்திலிருந்து நீக்கலாமா?
ta[1]: இறக்குமதி செய்த அல்லது தவிர்த்த %1 ஆவணங்களை சாதனத்திலிருந்து நீக்கலாமா?

[ctx: @title:window]
en: Import Finished
ta: இறக்குமதி முடிந்தது

en: Keep
ta: வைத்திரு

en: Failed to delete the document:
    %2 | Failed to delete documents:
    %2
ta[0]: ஆவணத்தை நீக்குதல் தோல்வியடைந்தது:
    %2
ta[1]: ஆவணங்களை நீக்குதல் தோல்வியடைந்தது:
    %2

en: Retry
ta: மீண்டும் முயற்சி

en: Ignore
ta: பொருட்படுத்தாதே

en: What do you want to do now?
ta: இப்போது என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்கள்?

en: View Imported Documents with Gwenview
ta: இறக்குமதி செய்தவற்றை குவென்வியூவில் பார்

en: Import more Documents
ta: கூடுதல் ஆவணங்களை இறக்குமதி செய்

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Could not create destination folder.
ta: சேருமிட அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not create temporary upload folder.
ta: தற்காலிக பதிவேற்ற அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AutoRename)
en: Rename documents automatically
ta: ஆவணங்களுக்கு தானாக மறுபெயரிடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Rename Format:
ta: மறுபெயரிடும் பாங்கு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Preview:
ta: முன்தோற்றம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: <i>Type text or click the items below to customize the format</i>
ta: <i>பாங்கை மாற்றியமைக்க தட்டச்சிடுங்கள் அல்லது கீழுள்ளவற்றை க்ளிக் செய்யுங்கள்</i>

en: Gwenview Importer
ta: குவென்வியூ இறக்குமதி நிரல்

en: Photo Importer
ta: படங்களை இறக்குமதி செய்யும் நிரல்

en: The device UDI, used to retrieve information about the device (name, icon...)
ta: சாதனத்தை பற்றிய விவரங்களை (பெயர், சின்னம் போன்றவற்றை) பெற பயன்படும் சாதன UDI

en: Device UDI
ta: சாதனத்தின் UDI

en: Source folder
ta: மூல அடைவு

en: Missing required source folder argument.
ta: தேவையான 'மூல அடைவு' தரு மதிப்பு தரப்படவில்லை.

en: Too many arguments.
ta: தேவைக்கு அதிகமான தரு மதிப்புகள்.

en: Invalid source folder.
ta: செல்லுபடியாகாத மூல அடைவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Importing documents...
ta: ஆவணங்கள் இறக்குமதி செய்யப்படுகின்றன…

[ctx: @info above install button when Kamera is not installed]
en: Support for your camera is not installed.
ta: உங்கள் படக்கருவிக்கான ஆதரவு நிறுவப்படவில்லை.

[ctx: @info above install button, %1 protocol name %2 error text from KIO]
en: The protocol support library for "%1" is not installed. Error: %2
ta: "%1" எனும் நெறிமுறைக்கு தேவைப்படும் நிரலகம் நிறுவப்படவில்லை. சிக்கல்: %2

[ctx: @info above install button, %1 protocol name]
en: The protocol support library for "%1" is not installed.
ta: "%1" எனும் நெறிமுறைக்கு தேவைப்படும் நிரலகம் நிறுவப்படவில்லை.

[ctx: @info:usagetip above install button]
en: After finishing the installation process, restart this Importer to continue.
ta: நிறுவிய பின், இந்த இறக்குமதி நிரலை மீண்டும் துவக்குங்கள்.

[ctx: @info:tooltip for a button, %1 protocol name]
en: Launch Discover to install the protocol support library for "%1"
ta: "%1" எனும் நெறிமுறைக்கு தேவைப்படும் நிரலகத்தை நிறுவ டிஸ்கவரை துவக்கு

[ctx: @action:button]
en: Install Support for this Camera…
ta: இப்படக்கருவிக்கான ஆதரவை நிறுவு…

[ctx: @info:whatsthis for a button when Kamera is not installed]
en: You need Kamera installed on your system to read from the camera. Click here to launch Discover to install Kamera to enable protocol support for "camera:/" on your system.
ta: படக்கருவியிலிருந்து படிக்க, உங்கள் கணினியில் கேமரா (Kamera) எனும் செயலி நிறுவப்பட்டிருக்க வேண்டும். டிஸ்கவர் மூலம் கேமராவை நிறுவி "camera:/" நெறிமுறைக்கான ஆதரவை பெறலாம். அதற்காக டிஸ்கவரை துவக்க இங்கு க்ளிக் செய்யுங்கள்.

[ctx: @action:button %1 protocol name]
en: Install Protocol Support for "%1"…
ta: "%1" நெறிமுறைக்கான ஆதரவை நிறுவு…

[ctx: @info:whatsthis for a button, %1 protocol name]
en: Click here to launch Discover to install the missing protocol support library to enable the protocol support for "%1:/" on your system.
ta: "%1" என்பதை ஆதரிக்க தேவைப்படும் நிரலகத்தை டிஸ்கவர் மூலம் நிறுவலாம். அதற்காக டிஸ்கவரை துவக்க இங்கு க்ளிக் செய்யுங்கள்.

[ctx: @action:button %1 protocol name]
en: Search the Web for How to Install Protocol Support for "%1"…
ta: "%1" நெறிமுறைக்கான ஆதரவை எவ்வாறு நிறுவுவதென இணையத்தில் தேடு…

en: Import Selected
ta: தேர்ந்தெடுத்தவற்றை இறக்குமதி செய்

en: Import All
ta: அனைத்தையும் இறக்குமதி செய்

[ctx: @info when failing to open the appstream URL]
en: Opening Discover failed.<nl/>Please check if Discover is installed on your system, or use your system's package manager to install "Kamera" package.
ta: டிஸ்கவரை திறத்தல் தோல்வியடைந்தது.<nl/>உங்கள் கணினியில் டிஸ்கவர் (Discover) நிறுவப்பட்டுள்ளதா என பாருங்கள், அல்லது உங்கள் இயங்குதளத்தின் நிரல் மேலாளர் மூலம் "Kamera" நிரலை நிறுவுங்கள்.

[ctx: @info when failing to launch plasma-discover, %1 protocol name]
en: Opening Discover failed.<nl/>Please check if Discover is installed on your system, or use your system's package manager to install the protocol support library for "%1".
ta: டிஸ்கவரை திறத்தல் தோல்வியடைந்தது.<nl/>உங்கள் கணினியில் டிஸ்கவர் (Discover) நிறுவப்பட்டுள்ளதா என பாருங்கள், அல்லது உங்கள் இயங்குதளத்தின் நிரல் மேலாளர் மூலம் "%1" நெறிமுறைக்கான ஆதரவு நிரலகத்தை நிறுவுங்கள்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Select the documents to import
ta: இறக்குமதி செய்யவேண்டியவற்றை தேர்ந்தெடுங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mConfigureButton)
en: Settings...
ta: அமைப்புகள்…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Enter the import destination
ta: இறக்குமதி சேருமிடத்தை உள்ளிடவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Listing content of:
ta: இதன் உள்ளடக்கம் காட்டப்படுகிறது:

en: Copyright 2000-2022 Gwenview authors
ta: பதிப்புரிமை 2000–2022, குவென்வியூவை இயற்றியவர்கள்

en: Current Maintainer
ta: தற்போதைய பராமரிப்பாளர்

en: Developer
ta: நிரலாளர்

en: Adjust Colors
ta: நிறங்களை மாற்று

en: Brightness:
ta: பிரகாசம்:

en: Contrast:
ta: நிறமாறுபாடு:

en: Gamma:
ta: காமா:

en: Current Image
ta: தற்போதைய படம்

en: Square
ta: சதுரம்

en: This Screen
ta: இந்த காட்சிக் கருவி

en: Landscape
ta: கிடைமட்டம்

en: US Letter
ta: US கடிதம்

en: Portrait
ta: செங்குத்து

note: i18n("%1:%2") because ':' should not be translated, it is used to parse the ratio string. i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Width
ta: அகலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Height
ta: உயரம்

[ctx: @option:check]
en: Advanced settings
ta: மேம்பட்ட அமைப்புகள்

[ctx: @label:listbox]
en: Aspect ratio:
ta: உருவ விகிதம்:

[ctx: @label:spinbox]
en: Size:
ta: அளவு:

[ctx: @label:spinbox]
en: Position:
ta: இருப்பிடம்:

[ctx: @option:check]
en: Preserve aspect ratio
ta: உருவ விகித‍த்தை மாற்றாதே

[ctx: @info]
en: Gwenview cannot save this kind of documents.
ta: இவ்வகையான ஆவணங்களை குவென்வியூவால் சேமிக்க முடியாது.

[ctx: @info]
en: Gwenview cannot display documents of type %1.
ta: %1 வகையான ஆவணங்களை குவென்வியூவால் காட்ட முடியாது.

[ctx: @info]
en: Could not open file %1
ta: %1 என்ற கோப்பை திறக்க முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Loading meta information failed.
ta: மெட்டா விவரங்களை ஏற்றுதல் தோல்வியடைந்தது.

[ctx: @info]
en: Loading image failed.
ta: படத்தை ஏற்றுதல் தோல்வியடைந்தது.

en: Could not load document %1
ta: %1 என்ற ஆவணத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Could not open file for writing, check that you have the necessary rights in <filename>%1</filename>.
ta: எழுதுவதற்கு கோப்பை திறக்க முடியவில்லை. <filename>%1</filename> என்பதற்கு எழுத உங்களுக்கு உரிமை உள்ளதா என்று சரிபாருங்கள்.

[ctx: @info]
en: Could not overwrite file, check that you have the necessary rights to write in <filename>%1</filename>.
ta: கோப்பை மேலெழுத முடியவில்லை. <filename>%1</filename> என்பதற்கு எழுத உங்களுக்கு உரிமை உள்ளதா என்று சரிபாருங்கள்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Trash
ta: அகற்றிடம்

[ctx: @action:button]
en: Deselect
ta: தேர்வை நிராகரி

en: Gwenview does not know how to display this kind of document
ta: இவ்வகையான ஆவணத்தை குவென்வியூவால் காட்ட முடியாது

en: Loading <filename>%1</filename> failed
ta: <filename>%1</filename> என்பதை ஏற்றல் தோல்வியடைந்தது

en: Zoom to Fit
ta: உருப்பெருக்கி பொருத்து

[ctx: @action:button Zoom to fit, shown in status bar, keep it short please]
en: Fit
ta: பொருத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Fit image into the viewing area
ta: காட்சிப்பகுதிக்கு படத்தை பொருத்தும்

en: Zoom to fill window by fitting to width or height
ta: அகலத்தையோ உயரத்தையோ பொறுத்து உருப்பெருக்கி, சாளரத்தை நிரப்பு

[ctx: @action:button Zoom to fill (fit width or height), shown in status bar, keep it short please]
en: Fill
ta: நிரப்பு

en: Show Bird's Eye View When Zoomed In
ta: உருப்பெருக்க முறையில் இருக்கும்போது மேலோட்ட காட்சியை காட்டு

[ctx: @action]
en: Follow color scheme
ta: நிறத்திட்டத்தை பொறுத்து

[ctx: @action]
en: Light Mode
ta: வெளிர்ந்தது

[ctx: @action]
en: Neutral Mode
ta: சாம்பலானது

[ctx: @action]
en: Dark Mode
ta: கருமையானது

en: No document selected
ta: எந்த ஆவணமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (PercentageOfMemoryUsageWarning), group (General)
en: The percentage of memory used by Gwenview before it
                warns the user and suggest saving changes.
ta: குவென்வியூவால் இத்தனை சதவீத‍த்திற்கு மேல் நினைவு பயன்படுத்தப்பட்டால்,
    பயனரை எச்சரித்து மாற்றங்களை சேமிக்குமாறு பரிந்துரைக்கும்.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (BlackListedExtensions), group (General)
en: A list of filename extensions Gwenview should not try to
                load. We exclude *.new as well because this is the extension
                used for temporary files by KSaveFile.
ta: குவென்வியூ ஏற்ற முயற்சிக்கக்கூடாத கோப்புகளின் வகைப்பெயர்கள்.
    *.new எனும் வகைப்பெயர் பல செயலிகளால் தற்காலிக கோப்புகளுக்காக
    பயன்படுத்துவதால் அது இப்பட்டியலில் உள்ளது.

note: i18n: ectx: label, entry (random), group (slide show)
en: Display slide show images in random order
ta: வில்லைக்காட்சியில் படங்களை வரிசையில்லாமல் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (fullscreen), group (slide show)
en: Show slideshow in fullscreen mode
ta: வில்லைக்காட்சியை முழுத்திரை முறையில் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (loop), group (slide show)
en: Loop on images
ta: படங்களை சுழற்சியாக காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (stopAtEnd), group (slide show)
en: Stop at last image of folder
ta: அடைவிலுள்ள கடைசி படத்தில் நில்

note: i18n: ectx: label, entry (interval), group (slide show)
en: Interval between images (in seconds)
ta: படங்களுக்கிடையேயான இடைவெளி (நொடிகளில்)

note: i18n: ectx: label, entry (CropPreserveAspectRatio), group (Crop)
en: Restrict crop to image ratio when Advanced Settings disabled
ta: மேம்பட்ட விருப்பங்கள் முடங்கியிருக்கும்போது படத்தின் உருவ விகித‍த்தை மாற்றவிடாதே

note: i18n: ectx: label, entry (CropRatioIndex), group (Crop)
en: Index representing selected ratio in the Advanced settings combobox
ta: மேம்பட்ட அமைப்புகளிலுள்ள உருவ‍விகித‍ தேர்வுப்பெட்டியில் தேர்ந்தெடுத்துள்ள உருவ‍விகித‍த்தின் வரிசையெண்

note: i18n: ectx: label, entry (CropRatioWidth), group (Crop)
en: Last used crop ratio width when Advanced Settings enabled
ta: மேம்பட்ட அமைப்புகளைக் கடைசியாக பயன்படுத்தியபோது தேர்ந்தெடுத்திருந்த உருவ‍விகித‍த்தின் அகலம்

note: i18n: ectx: label, entry (CropRatioHeight), group (Crop)
en: Last used crop ratio height when Advanced Settings enabled
ta: மேம்பட்ட அமைப்புகளைக் கடைசியாக பயன்படுத்தியபோது தேர்ந்தெடுத்திருந்த உருவ‍விகித‍த்தின் உயரம்

en: Last visited: %1
ta: கடைசியாக பார்த்தது: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Close
ta: மூடு

[ctx: @item:intable Image file name]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @item:intable]
en: File Size
ta: கோப்பின் அளவு

[ctx: @item:intable]
en: File Time
ta: கோப்பு மாற்றப்பட்ட நேரம்

[ctx: @item:intable]
en: Image Size
ta: படத்தின் அளவு

[ctx: @item:intable]
en: Comment
ta: குறிப்பு

[ctx: @title:group General info about the image]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @title:column]
en: Property
ta: பண்பு

[ctx: @title:column]
en: Value
ta: மதிப்பு

[ctx: @info]
en: Could not open file for writing.
ta: எழுத கோப்பை திறக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: No data to store.
ta: சேமிப்பதற்கு எந்த தரவும் இல்லை.

en: Print Image
ta: படத்தை அச்சிடு

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, PrintOptionsPage)
en: Image Settings
ta: பட அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Image Position
ta: படத்தின் இருப்பிடம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Scaling
ta: அளவுமாற்றம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mNoScale)
en: &No scaling
ta: &அளவை மாற்றாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mScaleToPage)
en: &Fit image to page
ta: &பக்கத்திற்கு படத்தை பொருத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mScaleTo)
en: &Scale to:
ta: அளவை &இதற்கு மாற்று:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_PrintUnit)
en: Millimeters
ta: மில்லிமீட்டர்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_PrintUnit)
en: Centimeters
ta: சென்டிமீட்டர்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_PrintUnit)
en: Inches
ta: இன்சுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_PrintKeepRatio)
en: Keep ratio
ta: உருவ விகித‍த்தை மாற்றாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Size:
ta: அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, helpTextLabel)
en: Click on a red eye and choose a size, or double-click to correct instantly.
ta: ஒரு சிவந்த கண்ணை க்ளிக் செய்து அதன் அளவை உள்ளிடவும், அல்லது உடனடியாக அதை சரிசெய்ய இரட்டை-க்ளிக் செய்யவும்.

[ctx: @action]
en: Assuming that the image format won't be changed and
    for lossy images using the value set in 'Lossy image save quality'.
ta: படத்தின் கோப்பு வகையை மாற்றாமலும், இழப்புடை கோப்புவகைகளுக்கு 'இழப்புடை படங்களை சேமிக்கும் தரம்' என்ற விருப்பத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மதிப்புடனும்.

en: error
ta: சிக்கல்

[ctx: (qtundo-format)]
en: Resize
ta: அளவுமாற்றம்
    அளவுமாற்றத்தை

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ResizeImageWidget)
en: Resize Image
ta: படத்தின் அளவை மாற்றுதல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: New size:
ta: புதிய அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mKeepAspectCheckBox)
en: Keep aspect ratio
ta: உருவ விகித‍த்தை மாற்றாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Current size:
ta: தற்போதைய அளவு:

[ctx: @info:tooltip]
en: Assign this tag to all selected images
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து படங்களுக்கும் இந்த குறிச்சொல்லை இடு

en: Add tag
ta: குறிச்சொல்லை சேர்

[ctx: @item:inmenu toggle loop in slideshow]
en: Loop
ta: சுழற்சி

[ctx: @item:inmenu toggle random order in slideshow]
en: Random
ta: வரிசையில்லாது

[ctx: (qtundo-format)]
en: Rotate Right
ta: வலதுபுறமாக திருப்பியது
    வலதுபுறமாக திருப்பியதை

[ctx: (qtundo-format)]
en: Rotate Left
ta: இடதுபுறமாக திருப்பியது
    இடதுபுறமாக திருப்பியதை

[ctx: (qtundo-format)]
en: Mirror
ta: கிடைமட்டமாக புரட்டியது
    கிடைமட்டமாக புரட்டியதை

[ctx: (qtundo-format)]
en: Flip
ta: நெடுக்காக புரட்டியது
    நெடுக்காக புரட்டியதை

[ctx: (qtundo-format)]
en: Transform
ta: உருமாற்றியது
    உருமாற்றியதை

[ctx: @action]
en: Properties
ta: பண்புகள்

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ta: &கோப்பு

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &பார்வை
