hamster-time-tracker master - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Tips on how to track your activities effectively.
te: మీ కార్యకలాపాలను ప్రభావవంతంగా ఎలా ట్రాక్ చెయ్యాలో తెలిపే చిట్కాలు.

en: How to track time
te: సమయాన్ని కనుక్కోవడం ఎలా

en: What should I write in each box?
te: ప్రతీ పెట్టెలో ఏమి వ్రాయాలి?

en: Tips for improving your tracking data
te: మీ డేటాను తెలుసుకొనుటను మెరుగుపరుచుటకు చిట్కాలు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Report and export
te: నివేదించు మరియు ఎగుమతిచేయి

en: Splitting activities
te: కార్యకలాపాలను విభజించుట

en: Tricks to speed up activity entry.
te: కార్యకలాప ప్రవేశాన్ని వేగవంతం చేయుటకు జిమ్మిక్కులు

en: Input
te: ఇన్‌పుట్

en: Use the @ symbol to add a category
te: కొత్త విభాగాన్ని జతచేయుటకు @ చిహ్నాన్ని వాడండి

en: Everything after a comma (,) will be stored in the description field
te: ప్రతీ కామా తరువాత (,) వివరణ క్షేత్రంలో భద్రపరుచబడుతుంది

en: A few examples:
te: కొన్ని ఉదాహరణలు:

en: 12:30-12:45 watering flowers
te: 12:30-12:45 పువ్వులపై నీళ్ళు చల్లాలి

en: Creative Commons Share Alike 3.0
te: క్రియేటివ్ కామన్స్ షేర్ ఎలైక్ 3.0

en: Backup
te: బ్యాకప్
