haruna - en to ta translation catalogue (214 entries)

[ctx: application title/display name]
en: Haruna Media Player
ta: ஹருணா நிகழ்பட இயக்கி

[ctx: @title]
en: A configurable media player.
ta: தனிப்பயனாக்கக்கூடிய நிகழ்பட இயக்கி.

[ctx: @info:credit]
en: George Florea Bănuș
ta: ஜார்ஜ் ஃபுலோரியா பானுசு

[ctx: @info:credit]
en: Developer
ta: நிரலாளர்

[ctx: @info:shell]
en: File to open
ta: திறக்க வேண்டிய கோப்பு

[ctx: @info:shell]
en: Allows to temporarily override the ytdl format selection setting. Will be overwritten if the setting is changed through the GUI
ta: ytdl கோப்புவகைத் தேர்வை தற்காலிகமாக மாற்றியமைக்கும். வரைபட இடைமுகப்பில் மாற்றினால் இத்தேர்வு பொருட்படுத்தப்படாது

[ctx: @info reason for blocking sleep and screen slocking]
en: Playing media file
ta: ஊடக‍க்கோப்பு இயக்கப்படுகிறது

[ctx: @action]
en: About Haruna
ta: ஹருணா பற்றி

[ctx: @action]
en: Configure
ta: அமை

[ctx: @action]
en: Configure Keyboard Shortcuts
ta: விசை சுருக்குவழிகளை அமை

[ctx: @action]
en: Exit Fullscreen
ta: முழுத்திரை பயன்முறையிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: @action]
en: Load Last Played File
ta: கடைசியாக இயக்கிய கோப்பை ஏற்று

[ctx: @action]
en: Mute
ta: ஒலியை அடக்கு

[ctx: @action]
en: Open Context Menu
ta: வலது-க்ளிக் பட்டியை திற

[ctx: @action]
en: Opens and closes the context menu at the position of the mouse pointer
ta: சுட்டிக்குறியின் இருப்பிடத்தில் வலது-க்ளிக் பட்டியை திறக்கும் அல்லது மூடும்

[ctx: @action]
en: Open File
ta: கோப்பை திற

[ctx: @action]
en: Add External Subtitle…
ta: துணை உரையை வேறு கோப்பிலிருந்து சேர்…

[ctx: @action]
en: Open Url
ta: முகவரியை திற

[ctx: @action]
en: Playback Speed Increase
ta: வேகமாக இயக்கு

[ctx: @action]
en: Playback Speed Decrease
ta: மெதுவாக இயக்கு

[ctx: @action]
en: Playback Speed Reset
ta: இயக்கவேகத்தை மீட்டமை

[ctx: @action]
en: Play/Pause
ta: இயக்கு/பொறு

[ctx: @action]
en: Play Next
ta: அடுத்த‍தை இயக்கு

[ctx: @action]
en: Play Previous
ta: முந்தையதை இயக்கு

[ctx: @action]
en: Quit
ta: வெளியேறு

[ctx: @action]
en: Restart Playback
ta: இயக்குவதை மீள்துவக்கு

[ctx: @action]
en: Seek Small Step Forward
ta: சிறுபடியாக முன்னே செல்

[ctx: @action]
en: Seek Small Step Backward
ta: சிறுபடியாக பின்னே செல்

[ctx: @action]
en: Seek Medium Step Forward
ta: நடுத்தரப்படியாக முன்னே செல்

[ctx: @action]
en: Seek Medium Step Backward
ta: நடுத்தரப்படியாக பின்னே செல்

[ctx: @action]
en: Seek Big Step Forward
ta: பெரும்படியாக முன்னே செல்

[ctx: @action]
en: Seek Big Step Backward
ta: பெரும்படியாக பின்னே செல்

[ctx: @action]
en: Seek Next Chapter
ta: அடுத்த பகுதிக்கு செல்

[ctx: @action]
en: Seek Previous Chapter
ta: முந்தைய பகுதிக்கு செல்

[ctx: @action]
en: Seek To Next Subtitle
ta: அடுத்த துணையுரைக்குச் செல்

[ctx: @action]
en: Seek To Previous Subtitle
ta: முந்தைய துணையுரைக்குச் செல்

[ctx: @action]
en: Seek To Watch Later Position
ta: பிறகு பார்க்கவேண்டிய இடத்திற்கு செல்

[ctx: @action]
en: Set Loop
ta: சுழற்சியை அமை

[ctx: @action]
en: Screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பு

[ctx: @action]
en: Subtitle Toggle
ta: துணையுரையைக் காட்டு/மறை

[ctx: @action]
en: Subtitle Increase Font Size
ta: துணையுரையைப் பெரிதாக்கு

[ctx: @action]
en: Subtitle Decrease Font Size
ta: துணையுரையை சிறிதாக்கு

[ctx: @action]
en: Subtitle Move Up
ta: துணையுரையை மேலே நகர்த்து

[ctx: @action]
en: Subtitle Move Down
ta: துணையுரையை கீழே நகர்த்து

[ctx: @action]
en: Subtitle Quicken
ta: துணையுரையை வேகப்படுத்து

[ctx: @action]
en: Subtitle Delay
ta: துணையுரையைத் தாமதமாக்கு

[ctx: @action]
en: Subtitle Cycle Up
ta: முந்தைய வகையான துணை உரையை காட்டு

[ctx: @action]
en: Subtitle Cycle Down
ta: அடுத்த வகையான துணை உரையை காட்டு

[ctx: @action]
en: Toggle Fullscreen
ta: முழுத்திரை பயன்முறையை நிலைமாற்று

[ctx: @action]
en: Toggle Menu Bar
ta: பட்டிப் பட்டையை காட்டு/மறை

[ctx: @action]
en: Toggle Header
ta: தலைப்பை காட்டு/மறை

[ctx: @action]
en: Playlist
ta: பாடல்வரிசை

[ctx: @action]
en: Video Move Left
ta: நிகழ்படத்தை இடதாக நகர்த்து

[ctx: @action]
en: Video Move Right
ta: நிகழ்படத்தை வலதாக நகர்த்து

[ctx: @action]
en: Video Move Up
ta: நிகழ்படத்தை மேலே நகர்த்து

[ctx: @action]
en: Video Move Down
ta: நிகழ்படத்தை கீழே நகர்த்து

[ctx: @action]
en: Volume Up
ta: ஒலி அளவை கூட்டு

[ctx: @action]
en: Volume Down
ta: ஒலி அளவை குறை

[ctx: @action]
en: Zoom In
ta: பெரிதாக்கு

[ctx: @action]
en: Zoom Out
ta: சிறிதாக்கு

[ctx: @action]
en: Zoom Reset
ta: உருப்பெருக்கத்தை மீட்டமை

[ctx: @action]
en: Contrast Up
ta: நிறமாறுபாட்டை கூட்டு

[ctx: @action]
en: Contrast Down
ta: நிறமாறுபாட்டை குறை

[ctx: @action]
en: Contrast Reset
ta: நிறமாறுபாட்டை மீட்டமை

[ctx: @action]
en: Brightness Up
ta: பிரகாசத்தை கூட்டு

[ctx: @action]
en: Brightness Down
ta: பிரகாசத்தை குறை

[ctx: @action]
en: Brightness Reset
ta: பிரகாசத்தை மீட்டமை

[ctx: @action]
en: Gamma Up
ta: காமாவை கூட்டு

[ctx: @action]
en: Gamma Down
ta: காமாவை குறை

[ctx: @action]
en: Gamma Reset
ta: காமாவை மீட்டமை

[ctx: @info]
en: The chosen shortcut conflicts with the shortcut of the <b>%1</b> action.<br><br>Do you want to reassign the shortcut?
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள சுருக்குவழி, <b>%1</b> எனும் செயலுக்கான சுருக்குவழியுடன் முரண்படுகிறது.<br><br>சுருக்குவழியை மீளமர்த்த வேண்டுமா?

[ctx: @action:button]
en: Reassign
ta: இதற்கே அமர்த்து

[ctx: @action The "None" subtitle track is used to clear/unset selected track]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @info:tooltip osd]
en: Screenshot taken
ta: திரைப்பிடிப்பு எடுக்கப்பட்டது

[ctx: @info:tooltip osd]
en: Screenshot: %1
ta: திரைப்பிடிப்பு: %1

[ctx: @info:tooltip osd]
en: Skipped chapter: %1
ta: பகுதி தவிர்க்கப்பட்டது: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Audio: %1 %2
ta: ஒலி: %1 %2

[ctx: @info:tooltip]
en: Playback speed: %1
ta: இயக்கும் வேகம்: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Loop start: %1
ta: சுழற்சியின் துவக்கம்: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Loop: %1 - %2
ta: சுழற்சி: %1 - %2

[ctx: @info:tooltip]
en: Loop cleared
ta: சுழற்சி நீக்கப்பட்டது

[ctx: @info:tooltip]
en: Subtitles off
ta: துணை உரையை முடக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Subtitles on
ta: துணை உரையை காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Subtitle: None
ta: துணையுரை: ஏதுமில்லை

[ctx: @info:tooltip]
en: Subtitle: %1 %2
ta: துணையுரை: %1 %2

[ctx: @info:tooltip]
en: Subtitle scale: %1
ta: துணை உரையின் அளவு: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Zoom: %1
ta: உருப்பெருக்கம்: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Zoom: 0
ta: உருப்பெருக்கம்: 0

[ctx: @info:tooltip]
en: Contrast: %1
ta: நிறமாறுபாடு: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Contrast: 0
ta: நிறமாறுபாடு: 0

[ctx: @info:tooltip]
en: Brightness: %1
ta: பிரகாசம்: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Brightness: 0
ta: பிரகாசம்: 0

[ctx: @info:tooltip]
en: Gamma: %1
ta: காமா: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Gamma: 0
ta: காமா: 0

[ctx: @info:tooltip]
en: Start Playback
ta: வாசிப்பதை துவக்கும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Pause Playback
ta: வாசிப்பதை இடைநிறுத்தும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Play previous file
ta: முந்தைய கோப்பை இயக்கும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Play next file
ta: அடுத்த கோப்பை இயக்கும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Remaining: %1
ta: மீதம்: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Select a color
ta: நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: @action:inmenu]
en: Recent Files
ta: சமீப கோப்புகள்

[ctx: @action:inmenu]
en: &More
ta: &மேலும்

[ctx: @info]
en: Neither <a href="https://github.com/yt-dlp/yt-dlp">yt-dlp</a> nor <a href="https://github.com/ytdl-org/youtube-dl">youtube-dl</a> was found.
ta: <a href="https://github.com/yt-dlp/yt-dlp">yt-dlp</a>, <a href="https://github.com/ytdl-org/youtube-dl">youtube-dl</a> ஆகியவற்றில் ஒன்றுகூட கிடைக்கவில்லை.

[ctx: @action:intoolbar]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: @action:inmenu]
en: Haruna help window (english only)
ta: ஹருணா உதவி சாளரம் (ஆங்கிலம் மட்டும்)

[ctx: @action:inmenu]
en: Haruna handbook
ta: ஹருணா கையேடு

[ctx: @action:button]
en: Confirm deletion
ta: நீக்குவதை உறுதி செய்

[ctx: @info:tooltip]
en: Delete this folder from list
ta: பட்டியலிலிருந்து இந்த அடைவை நீக்கும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமிக்கும்

[ctx: @action:button]
en: Add new folder
ta: புதிய அடைவை சேர்க்கும்

[ctx: @action:intoolbar]
en: Subtitles
ta: துணையுரை

[ctx: @action:intoolbar]
en: Audio
ta: ஒலி

[ctx: @action:inmenu]
en: Skip Chapters
ta: பகுதிகளை தவிர்

[ctx: @title:window]
en: Haruna
ta: ஹருணா

[ctx: @title:window]
en: Select file
ta: கோப்பை தேர்ந்தெடு

[ctx: @title:window]
en: Select subtitles file
ta: துணையுரை கோப்பைத் தேர்ந்தெடுப்பது

[ctx: @action:button]
en: Open
ta: திற

[ctx: @title:menu]
en: &Audio
ta: &ஒலி

[ctx: @title:menu]
en: Playback speed
ta: இயக்கும் வேகம்

[ctx: @title:menu]
en: &File
ta: &கோப்பு

[ctx: @title:menu]
en: Recent Files
ta: சமீப கோப்புகள்

[ctx: @action:inmenu]
en: Clear List
ta: பட்டியலை காலியாக்கு

[ctx: @title:menu]
en: &Help
ta: &உதவி

[ctx: @title:menu]
en: &Playback
ta: &இயக்குதல்

[ctx: @title:menu]
en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

[ctx: @action:inmenu]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @action:inmenu]
en: Playback
ta: இயக்குதல்

[ctx: @action:inmenu]
en: Video
ta: நிகழ்படம்

[ctx: @action:inmenu]
en: Audio
ta: ஒலி

[ctx: @action:inmenu]
en: Subtitles
ta: துணை உரை

[ctx: @action:inmenu]
en: Playlist
ta: பாடல்வரிசை

[ctx: @action:inmenu]
en: Mouse
ta: சுட்டி

[ctx: @action:inmenu]
en: Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகள்

[ctx: @action:inmenu]
en: Custom Commands
ta: தனிப்பயன் கட்டளைகள்

[ctx: @action:inmenu]
en: Debug
ta: பிழைநீக்கம்

[ctx: @action:inmenu]
en: About
ta: இதுபற்றி

[ctx: @title:menu]
en: &Subtitles
ta: &துணையுரை

[ctx: @title:menu]
en: &Video
ta: &நிகழ்படம்

[ctx: @title:menu]
en: Adjustments
ta: சீரைமைப்புகள்

[ctx: @title:menu]
en: &View
ta: &பார்வை

[ctx: @action:inmenu]
en: Hide Menubar
ta: பட்டிப் பட்டையை மறை

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Menubar
ta: பட்டிப் பட்டையை காட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Hide Toolbar
ta: கருவிப்பட்டையை மறை

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Toolbar
ta: கருவிப்பட்டையை காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Volume: %1
ta: ஒலி அளவு: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Could not play: %1
ta: இதனை இயக்க முடியவில்லை: %1

[ctx: @action:button]
en: Add
ta: சேர்

[ctx: @action:button]
en: Open playlist
ta: பாடல்வரிசையை திற

[ctx: @action:button]
en: Add ...
ta: சேர் ...

[ctx: @action:button]
en: File
ta: கோப்பு

[ctx: @action:button]
en: Url
ta: முகவரி

[ctx: @action:button]
en: Sort
ta: வரிசைப்படுத்து

[ctx: @action:button]
en: Name ascending
ta: பெயர், ஏறுவரிசை

[ctx: @action:button]
en: Name descending
ta: பெயர், இறங்குவரிசை

[ctx: @action:button]
en: Duration ascending
ta: நீளம், ஏறுவரிசை

[ctx: @action:button]
en: Duration descending
ta: நீளம், இறங்குவரிசை

[ctx: @action:button]
en: Clear
ta: காலியாக்கு

[ctx: @action:button]
en: Save as
ta: வேறு பெயரில் சேமி

[ctx: @action:inmenu]
en: Open containing folder
ta: கொண்டுள்ள அடைவைத் திற

[ctx: @action:inmenu]
en: Open url
ta: முகவரியை திற

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy file name
ta: கோப்பின் பெயரை நகலெடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy file path
ta: கோப்பிற்கான பாதையை நகலெடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Remove from playlist
ta: பாடல்வரிசையிலிருந்து நீக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Rename file
ta: கோப்பின் பெயரை மாற்று

[ctx: @action:inmenu]
en: Trash file
ta: கோப்பை அகற்றிடப்படுத்து

[ctx: @action:inmenu]
en: Scroll to playing item
ta: தற்போதைய உருப்படிக்கு உருள்

[ctx: @label:textbox]
en: Preferred language
ta: முதன்மையான மொழி

[ctx: @label:spinbox]
en: Volume step
ta: ஒலியளவை மாற்றுவதற்கான படி

[ctx: @label:textbox]
en: No custom commands yet
ta: தனிப்பயன் கட்டளைகள் இல்லை

[ctx: @action:button]
en: &Add command
ta: &கட்டளையை சேர்

[ctx: @action:intoolbar]
en: &Add
ta: &சேர்

[ctx: @label:textbox]
en: Config folder
ta: அமைப்புகளுக்கான அடைவு

[ctx: @info:tooltip]
en: Open config folder
ta: அமைப்புகளுக்கான அடைவைத் திற

[ctx: @label:textbox]
en: Command
ta: கட்டளை

[ctx: @label:textbox]
en: OSD Message
ta: திரையில் காட்டப்படும் தகவல்

[ctx: @label]
en: Type
ta: வகை

[ctx: @option:radio]
en: Keyboard shortcut
ta: விசைப்பலகை சுருக்குவழி

[ctx: @option:radio]
en: Run at startup
ta: துவங்கும்போது இயக்கு

[ctx: @action:intoolbar]
en: Delete
ta: நீக்கு

[ctx: @action:intoolbar]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

[ctx: @action:intoolbar]
en: &Save
ta: &சேமி

[ctx: @label:spinbox]
en: Maximum recent files
ta: சமீப கோப்புகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை

[ctx: @option:check]
en: Remember window size and position
ta: சாளர இருப்பிடத்தையும் அளவையும் நினைவில் கொள்

[ctx: @option:check]
en: Show menubar
ta: பட்டிப் பட்டையை காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show toolbar
ta: கருவிப்பட்டையை காட்டு

[ctx: @label:listbox]
en: Color scheme
ta: நிறத்திட்டம்

[ctx: @label:listbox]
en: GUI style
ta: இடைமுகப்பின் பாங்கு

[ctx: @option:check]
en: Open last played file on startup
ta: நிரல் துவக்கத்தின்போது, கடைசியாக இயக்கிய கோப்பை திற

[ctx: @option:check]
en: Enabled
ta: இயக்கு

[ctx: @option:check]
en: Disabled
ta: முடக்கு

[ctx: @label:spinbox]
en: Remember time position
ta: இருப்பிடத்தை நினைவில் கொள்

[ctx: @info]
en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @info]
en: For all files
ta: அனைத்து கோப்புகளுக்கும்

[ctx: @info]
en: For files longer than %1 minute | For files longer than %1 minutes
ta[0]: %1 நிமிடங்களைவிட நீளமான கோப்பு
ta[1]: %1 நிமிடங்களைவிட நீளமான கோப்பு

[ctx: @label]
en: Skip chapters
ta: பகுதிகளை தவிர்

[ctx: @option:check]
en: Show osd message on skip
ta: தவிர்க்கும்போது திரையில் தகவல் காட்டு

[ctx: @label:textbox]
en: Skip words
ta: சொற்களைத் தவிர்

[ctx: @info:tooltip]
en: Skip chapters containing these words. Comma separated list.
ta: இச்சொற்களை கொண்ட பகுதிகளை தவிர். காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்டுள்ள பட்டியல்.

[ctx: @option:check]
en: Overlay video
ta: நிகழ்படத்தை மேலே காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show row number
ta: வரி எண்ணைக் காட்டு

[ctx: @title:window]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

[ctx: @action]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @action]
en: Playback
ta: இயக்குதல்

[ctx: @action]
en: Video
ta: நிகழ்படம்

[ctx: @action]
en: Audio
ta: ஒலி

[ctx: @action]
en: Mouse
ta: சுட்டி

[ctx: @action]
en: Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகள்

[ctx: @action]
en: Custom commands
ta: தனிப்பயன் கட்டளைகள்

[ctx: @title:window]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: @label]
en: Font style
ta: எழுத்துருப் பாங்கு

[ctx: @title]
en: Screenshots
ta: திரைப்பிடிப்புகள்

[ctx: @label:slider]
en: Contrast
ta: நிறமாறுபாட்டை கூட்டு

[ctx: @label:slider]
en: Brightness
ta: பிரகாசத்தை கூட்டு

[ctx: @label:slider]
en: Gamma
ta: காமாவை கூட்டு
