hitori master - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: Hitori
ml: ഹിറ്റോറി

note: Translators: the brief summary of the application as it appears in a software center.
en: Play the Hitori puzzle game
ml: ഹിറ്റോറി പസില്‍ കളിക്കുക

note: Translators: the name of the application as it appears in a software center
en: GNOME Hitori
ml: ഗ്നോം ഹിറ്റോറി

note: Translators: These are the application description paragraphs in the AppData file.
en: Hitori is a logic game similar to the popular game of Sudoku.
ml: ജനപ്രിയമായ സുഡോക്കു പോലെ ബുദ്ധിപരമായ കളിയാണ് ഹിറ്റോറി.

en: You play the game against the clock, aiming to eliminate all the duplicate numbers in each row and column in the fastest time. Multiple sizes of game board are supported, and you can place markers on cells to help work out the solution. If you get stuck, the game can give you a hint.
ml: കഴിയുന്നത്ര വേഗത്തില്‍ ഓരോ വരിയിലെയും നിരയിലെയും ഡ്യൂപ്ലിക്കേറ്റ് സംഖ്യകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുകയാണ് ലക്ഷ്യം. പ്രശ്നപരിഹാരത്തിനായി ഓരോ സെല്ലിലും അടയാളങ്ങള്‍ സ്ഥാപിക്കാവുന്നതാണ്. കളിയില്‍ തടസമുണ്ടായാല്‍ സൂചനകള്‍ ലഭ്യമാണ്.

en: _New Game
ml: പുതിയ കളി (_N)

en: Board _Size
ml: ബോര്‍ഡിന്‍െറ വലിപ്പം (_S)

en: _Help
ml: സഹായം (_H)

en: _About
ml: സംബന്ധിച്ച് (_A)

en: _Quit
ml: പുറത്തുപോകുക (_Q)

en: Undo your last move
ml: അവസാന നീക്കം കളയുക

en: Redo a move
ml: ഒരു നീക്കം ആവര്‍ത്തിക്കുക

en: Get a hint for your next move
ml: അടുത്ത നീക്കത്തിനുളള സൂചന

en: Board size
ml: ബോര്‍ഡിന്റെ വലിപ്പം

en: The size of the board, in cells.
ml: സെല്ലുകളില്‍ ബോര്‍ഡിന്റെ വലിപ്പം

en: The help contents could not be displayed
ml: സഹായിക്കാനുളള വിശദാംശങ്ങള്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Copyright © 2007–2010 Philip Withnall
ml: പകര്‍പ്പവകാശം © 2007–2010 ഫിലിപ്പ് വിതാള്‍

en: A logic puzzle originally designed by Nikoli
ml: നികോളി രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്ത ലോജിക് പസില്‍

en: Hitori Website
ml: ഹിറ്റോറി വെബ്സൈറ്റ്

en: Enable debug mode
ml: ഡീബഗ് മോഡ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Seed the board generation
ml: ബോര്‍ഡ് ഉണ്ടാക്കാനുള്ള സംഖ്യ

en: - Play a game of Hitori
ml: - ഹിറ്റോറി -കളിക്കുക

en: Command line options could not be parsed: %s
ml: %s : കമാന്ററ് ലൈനില്‍ കൂടി വന്ന ഒപ്ഷനുകള്‍ തിരിച്ചറിയാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Do you want to stop the current game?
ml: ഇപ്പോഴത്തെ കളി അവസാനിപ്പിക്കണോ?

en: Keep _Playing
ml: കളിച്ചുകൊണ്ടേയിരിക്കുക (_P)

en: You’ve won in a time of %02u:%02u!
ml: %02u:%02u സമയത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ ജയിച്ചു

en: _Play Again
ml: വീണ്ടും കളിക്കുക (_P)
