homebank - en to ta translation catalogue (878 entries)

en: HomeBank
ta: இல்லவங்கி

en: Personal finance
ta: தனிநபர் நிதி

en: Free, easy, personal accounting for everyone
ta: அனைவருக்கும் இலவச, எளிதான, தனிப்பட்ட கணக்கு

en: finance;accounting;budget;personal;money;
ta: நிதி; கணக்கியல்; வரவு செலவு திட்டம்; தனிப்பட்ட; பணம்

en: HomeBank is a free software (as in "free speech" and also as in "free beer") that will assist you to manage your personal accounting.
ta: இல்லவங்கி என்பது ஒரு இலவச மென்பொருளாகும் ("இலவச பேச்சு" மற்றும் "இலவச பீர்" போன்றது) இது உங்கள் தனிப்பட்ட கணக்கை நிர்வகிக்க உதவும்.

en: It is designed to easy to use and be able to analyse your personal finance in detail using powerful filtering tools and beautiful graphs.
ta: இது பயன்படுத்த எளிதானது மற்றும் சக்திவாய்ந்த வடிகட்டுதல் கருவிகள் மற்றும் அழகான வரைபடங்களைப் பயன்படுத்தி உங்கள் தனிப்பட்ட நிதியை விரிவாக பகுப்பாய்வு செய்ய வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: If you are looking for a completely free and easy way to manage your personal accounting then HomeBank should be the software of choice.
ta: உங்கள் தனிப்பட்ட கணக்கியலை நிர்வகிக்க முற்றிலும் இலவச மற்றும் எளிதான வழியை நீங்கள் தேடுகிறீர்கள் என்றால், இல்லவங்கி விருப்பமான மென்பொருளாக இருக்க வேண்டும்.

en: All transactions
ta: அனைத்து பரிவர்த்தனைகள்

en: There is %d group of similar transactions
ta: %d குழு போன்ற ஒரே மாதிரியான பரிவர்த்தனைகள் உள்ளது

en: No similar transaction were found !
ta: ஒத்த பரிவர்த்தனை எதுவும் இல்லை!

en: Check internal transfer result
ta: உள் பரிமாற்ற முடிவை சரிபார்க்கவும்

en: No inconsistency found !
ta: முரண்பாடு எதுவும் காணப்படவில்லை!

en: Inconsistency were found: %d
    do you want to review and fix?
ta: முரண்பாடுகள் கண்டறியப்பட்டன: %d
    நீங்கள் மதிப்பாய்வு செய்து சரிசெய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Every transaction amount will be divided by %.6f.
ta: ஒவ்வொரு பரிவர்த்தனைத் தொகையும் %.6f ஆல் வகுக்கப்படும்.

en: _Convert
ta: _மாற்று

en: No transaction changed
ta: பரிவர்த்தனை எதுவும் மாற்றப்படவில்லை

en: transaction changed: %d
ta: பரிவர்த்தனை மாற்றப்பட்டது: %d

en: Automatic assignment result
ta: தானியங்கி ஒதுக்கீடு முடிவு

en: _Create
ta: _உருவாக்கு

en: Create Assignment
ta: ஒதுக்கீட்டை உருவாக்கு

en: Create Template
ta: வார்ப்புருவை உருவாக்கு

en: _Delete
ta: _நீக்கு

en: Are you sure you want to change the status to None?
ta: இல்லை என நிலையை மாற்ற நிச்சயமாக விரும்புகிறீர்களா?

en: Some transaction in your selection are already Reconciled.
ta: உங்கள் தேர்வில் சில பரிவர்த்தனைகள் ஏற்கனவே இணக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளன.

en: _Change
ta: _மாற்று

en: Are you sure you want to toggle the status Reconciled?
ta: கணக்கிணக்க நிலையில் மாற்றம் செய்ய நீங்கள் நிச்சயமாக விரும்புகிறீர்களா?

en: _Toggle
ta: _மாற்று

en: %d transactions
ta: %d பரிவர்த்தனைகள்

en: %d transactions, %d selected, avg: %s, sum: %s (%s - %s)
ta: %d பரிவர்த்தனைகள், %d தேர்வுகள், சராசரி: %s, கூட்டுத்தொகை: %s (%s - %s)

en: Locked. Click to unlock
ta: பூட்டப்பட்டது. திறக்க சொடுக்கவும்

en: Unlocked. Click to lock
ta: திறக்கப்பட்டது.  மூட சொடுக்கவும்

en: _Add...
ta: சேர் (_A)...

en: _Inherit...
ta: _மரபுவழிபெறு...

en: _Edit...
ta: _திருத்து...

en: _Multiple Edit...
ta: _பல திருத்தங்கள் ...

en: _Status
ta: _நிலை

en: _None
ta: _ஒன்றுமில்லை

en: _Cleared
ta: _அழிக்கப்பட்டது

en: _Reconciled
ta: _கணக்கிணக்கம் செய்யப்பட்டது.

en: View _Split
ta: காண் _பிரி

en: Copy raw amount
ta: மூல தொகையை நகலெடுக்கவும்

en: Create template...
ta: வார்ப்புரு உருவாக்கு...

en: Create assignment...
ta: ஒதுக்கீட்டை உருவாக்கு...

en: _Delete...
ta: _நீக்கு...

en: _Up
ta: _மேலே

en: _Down
ta: _கீழே

en: A_ccount
ta: கணக்கு (_c)

en: Export QIF...
ta: QIF பதிவேற்று...

en: Export CSV...
ta: CSV பதிவேற்று...

en: Print...
ta: அச்சிடு...

en: _Close
ta: _மூடு

note: #1818052 wish: copy/paste one/multiple transaction(s)
en: _Edit
ta: _திருத்து

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Paste (today)
ta: ஒட்டு (இன்றைய தேதி)

en: Transacti_on
ta: பரிவர்த்தனை

en: _Find
ta: _கண்டுபிடி

en: _Tools
ta: _கருவிகள்

en: Mark duplicate...
ta: நகலைக் குறிக்கவும்...

en: Check internal transfer
ta: உள் பரிமாற்றத்தை சரிபார்க்கவும்

en: Auto. assignments
ta: தானியங்கு பணிகள்

en: _Filter...
ta: _வடிகட்டு...

en: Convert to Euro...
ta: யூரோவுக்கு மாற்று...

en: Add
ta: சேர்

en: Add a new transaction
ta: புதிய பரிவர்த்தனையை சேர்

en: Inherit
ta: மரபுவழி பெறு

en: Inherit from the active transaction
ta: செயலில் உள்ள பரிவர்த்தனையிலிருந்து மரபுவழி பெறு

note: widget = gtk_button_new_with_mnemonic(_("_Edit"));
en: Edit
ta: திருத்து

en: Edit the active transaction
ta: செயலில் உள்ள பரிவர்த்தனையைத் திருத்தவும்

note: Cleared
en: Cleared
ta: நீக்கப்பட்டுவிட்டன

en: Toggle cleared for selected transaction(s)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நீக்கப்பட்ட  பரிவர்த்தனைகளை மாற்று

note: Reconciled
en: Reconciled
ta: கணக்கிணக்கம் செய்யப்பட்டது

en: Toggle reconciled for selected transaction(s)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கிணக்கம் செய்யப்பட்ட  பரிவர்த்தனைகளை மாற்று

en: Edit Multiple
ta: பல திருத்தம்

en: Edit multiple transaction
ta: பல பரிவர்த்தனைகளைத் திருத்தவும்

en: Create template
ta: முன் வடிவுகளை உருவாக்கு

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Delete selected transaction(s)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகளை நீக்கு

en: Up
ta: மேலே

en: Move transaction up
ta: பரிவர்த்தனைகளை மேலே கொண்டு செல்

en: Down
ta: கீழே

en: Move transaction down
ta: பரிவர்த்தனைகளை கீழே கொண்டு செல்

en: Reconciled changes is
ta: கணக்கிணக்கம் மாற்றங்கள் என்பது

en: (closed)
ta: (மூடப்பட்டது)

en: %s - HomeBank
ta: %s - இல்லவங்கி

note: info bar for duplicate
en: _Refresh
ta: _புதுப்பி

en: _Range:
ta: _வரிசை

note: #2008521 set more accurate tooltip
en: Toggle show %d days ahead
ta: %d எதிர்வரும் நாட்கள் காண்பிப்பதை மாற்று

en: _Type:
ta: _வகை:

en: _Status:
ta: _நிலை:

en: Open the list filter
ta: பட்டியல் வடிகட்டியைத் திறக்கவும்

en: Refresh results
ta: முடிவுகளை புதுப்பி

note: widget = gtk_button_new_with_mnemonic (_("Reset _filters"));
en: _Reset
ta: _மீட்டமை

en: Print
ta: அச்சிடு

note: TRANSLATORS: this is for Euro specific users, a toggle to display in 'Minor' currency
en: Euro _minor
ta: யூரோ _சிற்றளவு

note: account name
en: Reconciled:
ta: கணக்கிணக்கம் செய்யப்பட்டது:

en: Cleared:
ta: தீர்க்கப்பட்டவை:

en: Today:
ta: இன்று:

en: Future:
ta: எதிர்காலம்:

en: Revert unsaved changes to file '%s'?
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களை '%s' கோப்புக்கு திருப்பி விடலாமா?

en: - Changes made to the file will be permanently lost
    - File will be reloaded from the last save (.xhb~)
ta: - கோப்பில் செய்யப்பட்ட மாற்றங்கள் நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்
    - கடைசி சேமிப்பிலிருந்து கோப்பு மீண்டும் ஏற்றப்படும் (.xhb~)

en: _Revert
ta: _முந்திய நிலைக்கு மாற்று

en: Are you sure you want to anonymize the file?
ta: கோப்பை அநாமதேயமாக்க நீங்கள் நிச்சயமாக விரும்புகிறீர்களா?

en: Proceeding will anonymize any text, 
    like 'account x', 'payee y', 'memo z', ...
ta: முன்னெடுப்பது எந்த உரையையும் அநாமதேயமாக்கும், 
    'கணக்கு x', 'பணம் பெறுவோர் y', 'குறிப்பாணை z',... போல

en: _Anonymize
ta: _அநாமதேயமாக்கு

en: Welcome to HomeBank
ta: இல்லவங்கிக்கு உங்களை வரவேற்கிறோம்

note: label = make_label (_("What do you want to do:"), 0, 0); gimp_label_set_attributes(GTK_LABEL(label), PANGO_ATTR_WEIGHT, PANGO_WEIGHT_BOLD, -1); gtk_box_pack_start (GTK_BOX (mainvbox), label, FALSE, FALSE, 0);
en: Open _last opened file
ta: திற _கடைசியாக திறக்கப்பட்ட கோப்பு

en: Create a _new file
ta: புதிய கோப்பினை உருவாக்கு

en: _Open an existing file
ta: _ஏற்கனவே உள்ள கோப்பைத் திறக்கவும்

en: Open the _example file
ta: எடுத்துக்காட்டு கோப்பைத் திறக்கவும்

en: Read HomeBank _Manual
ta: இல்லவங்கி _கையேடு படி

en: Configure _preferences
ta: _விருப்பங்களை உள்ளமைக்கவும்

en: Show this window next time
ta: அடுத்த முறை இந்த சாளரத்தைக் காட்டு

en: You are about to open the backup file '%s'.
    
    Are you sure you want to do this?
ta: நீங்கள் காப்புப்பிரதி '%s' கோப்பைத் திறக்கப் போகிறீர்கள்.
    
    இதைச் செய்ய நிச்சயமாக விரும்புகிறீர்களா?

en: Open the backup file?
ta: காப்புப்பிரதி கோப்பை திறக்க வேண்டுமா?

en: _Open backup
ta: _காப்புப்பிரதி திறக்கவும்

en: Unable to open '%s', the file does not exist.
ta: திறக்க முடியவில்லை '%s', கோப்பு இல்லை.

en: Unknown error
ta: அறியப்படாத பிழை

en: I/O error for file '%s'.
ta: கோப்பு உள்ளீடு/வெளியீடு பிழை '%s'

en: The file '%s' is not a valid HomeBank file.
ta: '%s' கோப்பு ஓர் இல்லவங்கி கோப்பல்ல.

en: The file '%s' was saved with a higher version of HomeBank
    and cannot be loaded by the current version.
ta: கோப்பு '%s' இல்லவங்கியின் உயர் பதிப்பில் சேமிக்கப்பட்டது
    மற்றும் தற்போதைய பதிப்பால் ஏற்ற முடியாது

en: File error
ta: கோப்புப் பிழை

en: The file has been modified since reading it.
ta: கோப்பு படித்ததில் இருந்து மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: If you save it, all the external changes could be lost. Save it anyway?
ta: நீங்கள் அதை சேமித்தால், அனைத்து வெளிப்புற மாற்றங்களையும் இழக்க நேரிடும். எப்படியும் சேமிக்கலாமா?

en: S_ave Anyway
ta: எப்படியாவது சேமி

en: Clear
ta: தெளிவாக்கு

en: _File
ta: _கோப்பு

en: _New
ta: _புதிய

en: _Open...
ta: _திற...

en: Open _Recent
ta: சமீபத்தியவற்றை திற (_R)

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: Save _As...
ta: _வேறு பெயரில் சேமி...

en: Import...
ta: பதிவிறக்கு...

en: Export as QIF...
ta: QIF ஆக பதிவேற்று

en: Revert
ta: மீட்டமை

en: Restore backup
ta: காப்புப்பிரதியை மீட்டெடுக்கவும்

en: Properties...
ta: பண்புகள்...

en: _Quit
ta: _வெளியேறு

en: Preferences...
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்...

en: _View
ta: _நோக்கு

en: _Toolbar
ta: _கருவிப்பட்டை

en: _Bottom Lists
ta: _கீழ் பட்டியல்கள்

en: Euro minor
ta: யூரோ சிற்றளவு

en: _Manage
ta: _நிர்வகி

en: Wallet...
ta: பணப்பை...

en: Acc_ounts...
ta: கண_க்குகள்...

en: _Payees...
ta: _பணம் பெறுவோர்

en: Categories...
ta: பகுப்புகள்...

en: Scheduled/Template...
ta: அட்டவணை/முன்மாதிரி...

en: Budget...
ta: வரவு செலவுத்திட்டம்...

en: Budget (table view)...
ta: வரவு செலவுத்திட்டம் (அட்டவணை காட்சி)...

en: Assignments...
ta: பணிகள்...

en: Currencies...
ta: செலாவணிகள்...

en: Tags...
ta: குறிச்சொற்கள்...

en: _Transactions
ta: _பரிவர்த்தனைகள்

en: Add...
ta: சேர்...

en: Show...
ta: காட்டு...

en: Show all...
ta: எல்லாவற்றையும் காட்டு...

en: Set scheduler...
ta: திட்டமிடுபவரை சரி செய்...

en: Post scheduled
ta: திட்டமிட்ட நேரத்திற்குப் பின்

en: _Reports
ta: _அறிக்கைகள்

en: _Statistics...
ta: _புள்ளித்தொகுப்பியல்...

en: _Trend Time...
ta: _போக்கு நேரம்...

en: _Balance...
ta: _மீதி...

en: B_udget...
ta: வரவு_செலவு திட்டம்...

en: _Vehicle cost...
ta: _வாகன விலை...

en: Show welcome dialog...
ta: வரவேற்பு உரையாடலைக் காட்டுக...

en: File statistics...
ta: கோப்பு புள்ளிவிவரங்கள்...

en: Anonymize...
ta: அநாமதேயப்படுத்து...

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Contents
ta: _உள்ளடக்கம்

en: Get Help Online...
ta: இணையத்தில் உதவி பெறவும்...

en: Check for updates...
ta: புதுப்பிப்புகளை தேடவும்...

en: Release Notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Report a Problem...
ta: பிரச்சினையை முறையிடு...

en: Translate this Application...
ta: இந்த செயலியினை மொழிபெயர்க்கவும்...

en: _About
ta: __பற்றி

en: New
ta: புதிய

en: Create a new file
ta: புதிய கோப்பினை உருவாக்கவும்

en: Open
ta: திற

en: Open a file
ta: ஓர் கோப்பைத் திறக்கவும்

en: Open a recently used file
ta: சமீபத்தில் பயன்படுத்திய கோப்பைத் திறக்கவும்

en: Save
ta: சேமி

en: Save the current file
ta: தற்போதைய கோப்பை சேமி

note: g_string_append (node, "account" ); 5.2 Account is always created but not visible for BOOK column : Account gtk_assistant_set_page_title (GTK_ASSISTANT (data->assistant), page, _("Transaction")); gtk_assistant_set_page_title (GTK_ASSISTANT (data->assistant), page, genacc->name); header
en: Account
ta: கணக்கு

en: Manage the accounts
ta: கணக்குகளை நிர்வகிக்கவும்

note: g_string_append (node, "payee" ); column: Payee column : Payee payee header { REPORT_SRC_SUBCATEGORY,	N_("Subcategory") },
en: Payee
ta: பணம் வாங்கிக் கொள்பவர்

en: Manage the payees
ta: பணம் வாங்கிக் கொள்பவர்களை நிர்வகிக்கவும்

note: g_string_append (node, "category" ); column: Category column : Category category header = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =
en: Category
ta: வகை

en: Manage the categories
ta: வகைகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Scheduled/Template
ta: அட்டவணைப்படுத்தப்பட்டது/முன்மாதிரி

en: Manage the scheduled/template transactions
ta: அட்டவணைப்படுத்தப்பட்ட/முன்மாதிரி பரிவர்த்தனைகளை நிர்வகிக்கவும்

note: column: Income
en: Budget
ta: வரவு செலவு திட்டம்

en: Manage the budget
ta: வரவு செலவு திட்டத்தை நிர்வகிக்கவும்

en: Assignment
ta: வகுப்பீடு

en: Manage the automatic assignments
ta: தானியங்கி வகுப்பீடுகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Show
ta: காட்டு

en: Shows selected account transactions
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கு பரிவர்த்தனைகளை காட்டு

en: Add transactions
ta: பரிவர்த்தனைகளை சேர்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிவரங்கள்

en: Open the Statistics report
ta: புள்ளி விவர அறிக்கையை திற

en: Trend time
ta: போக்கு நேரம்

en: Open the Trend Time report
ta: போக்கு நேர அறிக்கையை திற

note: g_string_append (node, "balance" ); column: Balance
en: Balance
ta: நிலுவை

en: Open the Balance report
ta: இருப்பு அறிக்கையை திற

en: Open the Budget report
ta: வரவு செலவு திட்ட அறிக்கையை திற

en: Vehicle cost
ta: வாகன செலவுகள்

en: Open the Vehicle cost report
ta: வாகன செலவுகள் அறிக்கையை திற

en: Help
ta: உதவி

en: Donate
ta: நன்கொடையளி

en: Donate to HomeBank project
ta: இல்லவங்கி திட்டத்திற்கு நன்கொடையளிக்கவும்

en: Scheduled
ta: அட்டவணைப்படுத்தப்பட்டது

note: Future
en: Future
ta: எதிர்காலம்

en: Remind
ta: ஞாபகப்படுத்து

en: _Today
ta: _இன்று

en: (no memo)
ta: (குறிப்பாணை இல்லை)

en: (no category)
ta: (வகையினம் இல்லை)

en: invalid CSV format
ta: தவறான CSV வடிவமைப்பு

en: Unknown
ta: அறியப்படவில்லை

en: (no payee)
ta: (பணம் பெறுவோர்  யாருமில்லை)

en: (no group)
ta: (குழு எதுவுமில்லை)

en: (no tag)
ta: (குறி இல்லை)

en: Output version information and exit
ta: பதிப்பு தகவலை வெளியிட்டு, வெளியேறுக

en: [FILE]
ta: [கோப்பு]

en: Browser error.
ta: உலாவி பிழை.

en: Could not display the URL '%s'
ta: '%s' சுட்டியை காட்ட இயலவில்லை

en: HomeBank options
ta: இல்லவங்கி விருப்பதேர்வுகள்

en: (no institution)
ta: (நிறுவனம் எதுவுமில்லை)

en: Your accounts
ta: உங்கள் கணக்குகள்

en: Show all
ta: எல்லாவற்றையும் காட்டு

en: Expand all
ta: எல்லாவற்றையும் விரி

en: Collapse all
ta: எல்லாவற்றையும் மூடு

note: TRANSLATORS: example 'sum: 3 (-1 + 4)'
en: sum: %s (%s + %s)
ta: கூட்டுத்தொகை: %s (%s + %s)

en: No transaction to add
ta: சேர்ப்பதற்கு பரிவர்த்தனை ஏதுமில்லை

en: transaction added: %d
ta: பரிவர்த்தனை சேர்க்கப்பட்டது:  %d

en: Check scheduled transactions result
ta: அட்டவணைப்படுத்தப்பட்ட பரிவர்த்தனையின் முடிவினை சரிபார்

en: maximum post date
ta: இடுகை நாளிலிருந்து அதிகபட்சம்

note: column: Total
en: Total
ta: மொத்தம்

en: _Skip
ta: _தவிர்

en: Edit & P_ost
ta: திருத்தம் & இ_டுகை

note: TRANSLATORS: Posting a scheduled transaction is the action to materialize it into its target account. TRANSLATORS: Before that action the automated transaction occurrence is pending and not yet really existing.
en: _Post
ta: _இடுகை

en: Other
ta: மற்றவை

en: imported account
ta: உள்ளீடு செய்யப்பட்ட கணக்கு

en: Grand total
ta: ஆக மொத்தம்

en: last reconciled
ta: கடைசியாக கணக்கிணக்கம் செய்யப்பட்டது

en: until overdraft
ta: அதிகப்பற்று வரை

en: before maximum
ta: அதிகபட்சத்திற்கு முன்

en: Accounts
ta: கணக்குகள்

note: Today
en: Today
ta: இன்று

en: - split -
ta: -பிரி-

en: - this needs a category -
ta: -இதற்கு ஒரு வகை தேவை-

note: g_string_append (node, "date" ); header
en: Date
ta: தேதி

note: g_string_append (node, "paymode" ); header TRANSLATORS: this is abbreviation for Payment
en: Payment
ta: பணம் கொடுத்தல்

note: g_string_append (node, "info" );
en: Info
ta: விவரம்

note: g_string_append (node, "memo" ); column: Memo memo
en: Memo
ta: குறிப்பாணை

note: g_string_append (node, "amount" ); column: Amount amount header 5.7.1
en: Amount
ta: தொகை

note: g_string_append (node, "tags" );
en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Match
ta: பொருத்தம்

note: header
en: Status
ta: நிலை

note: column: Expense
en: Expense
ta: செலவு

note: column: Income
en: Income
ta: வருமானம்

note: column: Result
en: Result
ta: முடிவு

en: Average
ta: சராசரி

note: TRANSLATORS: title of list column to inform the scheduled transaction is Late
en: Late
ta: காலதாமதம்

note: TRANSLATORS: title of list column to inform how many occurence remain to post for limited scheduled txn
en: Still
ta: இன்னும்

en: Next date
ta: அடுத்த நாள்

note: //TRANSLATORS: count of transaction in overdrawn / count of total transaction under overdrawn amount threshold
en: %d/%d under %s
ta: %d/%d கீழ் %s

en: List
ta: பட்டியல்

en: View results as list
ta: முடிவுகளை பட்டியலாகப் பார்க்கவும்

en: Line
ta: வரி

en: View results as lines
ta: முடிவுகளை வரிகளாகப் பார்க்கவும்

en: Detail
ta: விவரம்

en: Toggle detail
ta: விவரத்தை மாற்று

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Balance report
ta: இருப்பு அறிக்கை

en: Display
ta: காண்பி

en: Inter_val:
ta: இடை_மதிப்பு:

en: Show empty line
ta: வெற்று வரியைக் காட்டு

en: _Zoom X:
ta: _பெரிதாக்கு X

en: Date filter
ta: தேதி வடிகட்டி

en: _From:
ta: _இங்கிருந்து:

en: _To:
ta: _பெறுநர்:

en: Account filter
ta: கணக்கு வடிகட்டி

en: Select:
ta: தேர்வு செய்:

en: All
ta: அனைத்தும்

en: None
ta: ஒன்றுமில்லை

en: Invert
ta: தலைகீழாக்கம்

note: column: Expense
en: Spent
ta: செலவு

en: Month
ta: மாதம்

en:  over
ta:  மேலுள்ள

en:  left
ta:  இடதுபக்கம்

en:  under
ta:  கீழே

en: Stack
ta: கூம்பாக குவி

en: View results as stack bars
ta: முடிவுகளை உருளை வடிவ பட்டிகளாகப் பார்

note: gtk_widget_set_halign (menu, GTK_ALIGN_END);
en: _Result to clipboard
ta: _முடிவுகளை பிடிப்புப் பலகைக்கு அனுப்பு

en: _Result to CSV
ta: _CSVயாக முடிவு

en: _Detail to clipboard
ta: _பிடிப்புப் பலகைக்கு விவரம்

en: _Detail to CSV
ta: _CSVயாக விவரம்

en: No account is defined to be part of the budget.
ta: எந்தக்  கணக்கும் வரவு செலவு திட்டத்தின் ஓர் அங்கமாக நிர்ணயிக்கப்படவில்லை.

en: You should include some accounts from the account dialog.
ta: கணக்கு உரையாடலில் இருந்து சில கணக்குகளை நீங்கள் சேர்க்க வேண்டும்.

en: Budget report
ta: வரவு செலவு திட்ட அறிக்கை

en: Mode:
ta: முறைமை:

en: Only out of budget
ta: வரவு செலவு திட்டத்தில் இருந்து மட்டுமே

en: Result:
ta: முடிவு:

en: Budget:
ta: வரவு செலவு திட்டம்:

en: Spent:
ta: செலவு:

note: TRANSLATORS: example 'Expense by Category' TRANSLATORS: example 'Category by Month'
en: %s by %s
ta: %s மூலம் %s

en: Too much columns to display
ta: காண்பிக்க அதிக நெடுவரிசைகள்

en: Please select a wider interval and / or a narrower date range
ta: ஒரு பரந்த இடைவெளி மற்றும் / அல்லது குறுகிய தேதி வரம்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Column
ta: நெடுவரிசை

en: View results as column
ta: முடிவுகளை நெடுவரிசையாகக் காணவும்

en: Donut
ta: மோதிர வடிவிலான கேக் வகை

en: View results as donut
ta: மோதிர வடிவிலான கேக் போன்று முடிவுகளைப் பார்க்கவும்

en: View results as stack
ta: முடிவுகளை உருளை வடிவ பட்டிகளாகப் பார்க்கவும்

en: Stack 100%
ta: கூம்புக் குவியல் 100%

en: View results as stack 100%
ta: முடிவுகளை கூம்புக் குவியல் 100% ஆகப் பார்க்கவும்

en: Legend
ta: குறி விளக்கம்

en: Toggle legend
ta: குறி விளக்கத்தை மாற்று

en: Rate
ta: விகிதம்

en: Toggle rate
ta: விகிதத்தை மாற்று

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Edit filter
ta: வடிப்பியை  திருத்துக

en: Statistics Report
ta: புள்ளி விவர அறிக்கை

en: _View by:
ta: _பார்வைப்படி:

en: _Balance mode
ta: _இருப்பு முறைமை

en: Sort by _amount
ta: தொகைப்படி வகைப்படுத்து

en: Compare Exp. & Inc.
ta: வரவையும் செலவையும் ஒப்பிடு

en: Total:
ta: கூட்டுத் தொகை

en: Income:
ta: வரவு:

en: Expense:
ta: செலவு:

en: Average: %s
ta: சராசரி: %s

en: Trend Time Report
ta: போக்கு நேர அறிக்கை

en: _Cumulate
ta: ஒட்டுமொத்த

en: Item filter
ta: பொருள் வடிகட்டி

en: Time slice
ta: நேர துண்டு

note: LST_CAR_DATE, LST_CAR_MEMO, LST_CAR_METER, LST_CAR_FUEL, LST_CAR_PRICE, LST_CAR_AMOUNT, LST_CAR_DIST, LST_CAR_100KM column: Memo column = gtk_tree_view_column_new(); gtk_tree_view_column_set_title(column, _("Memo")); gtk_tree_view_append_column (GTK_TREE_VIEW(view), column); renderer = gtk_cell_rend
en: Meter
ta: அளவு கருவி

note: column: Fuel load
en: Fuel
ta: எரிபொருள்

note: column: Price by unit
en: Price
ta: விலை

note: column: Distance done
en: Dist.
ta: தூரம்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி செய்

en: Export as CSV
ta: CSV ஆக ஏற்றுமதி செய்யவும்

en: Vehicle cost report
ta: வாகன செலவு அறிக்கை

note: label = make_label_widget(_("Vehi_cle:")); #2001566 make label consistent with properties dialog
en: _Category:
ta: _வகை:

en: Meter:
ta: அளவு கருவி:

en: Consumption:
ta: நுகர்வு:

en: Fuel cost:
ta: எரிபொருள் செலவு:

en: Other cost:
ta: மற்ற செலவு:

en: Total cost:
ta: மொத்த செலவு:

note: setting wrap causes O(n^2) performance regression because after every insert the drop-down list size is re-computed. gtk_combo_box_set_wrap_width(GTK_COMBO_BOX(data->CY_template), 0); populate template
en: (none)
ta: (ஒன்றுமில்லை)

en: Visible
ta: பார்வையில் உள்ள

en: Account name
ta: கணக்கின் பெயர்

en: Error
ta: பிழை

en: Cannot add an account '%s',
    this name already exists.
ta: கணக்கைச் சேர்க்க முடியாது '%s',
    இந்த பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Cannot delete account '%s'
ta: '%s' கணக்கை நீக்க முடியாது

en: Are you sure you want to permanently delete '%s'?
ta: '%s' ஐ நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: If you delete an account, it will be permanently lost.
ta: நீங்கள் ஒரு கணக்கை நீக்கினால், அது நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்.

en: Cannot rename this Account,
    from '%s' to '%s',
    this name already exists.
ta: கணக்கின் பெயரை '%s' லிருத்து '%s' ஆக
    மாற்ற முடியவில்லை,
    இந்த பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Manage Accounts
ta: கணக்குகளை நிர்வகி

en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: Move up
ta: மேலே நகற்று

en: Move down
ta: கீழே நகற்று

en: General
ta: பொதுவான

en: _Group:
ta: _குழு:

en: _Institution:
ta: _நிறுவனம்:

en: N_umber:
ta: எ_ண்:

en: Start _balance:
ta: தொடக்க_இருப்பு:

en: _Currency:
ta: _செலாவணி:

en: this account was _closed
ta: இந்த கணக்கு _மூடப்பட்டுவிட்டது

en: Notes:
ta: குறிப்புகள்:

en: Behaviour
ta: நடத்தை

en: Automation
ta: தானியக்கம்

en: Default _Template:
ta: இயல்புநிலை_முன்மாதிரி

en: Report exclusion
ta: அறிக்கை விலக்கு

en: exclude from account _summary
ta: கணக்கு _சுருக்கத்திலிருந்து விலக்கு

en: outflow into summary
ta: சுருக்கத்தில் சேர்

en: exclude from the _budget
ta: _வரவு செலவு திட்டத்திலிருந்து விலக்கு

en: exclude from any _reports
ta: எந்த _அறிக்கையிலிருந்தும் விலக்கு

en: Misc.
ta: மற்றவை

en: Current check number
ta: தற்பொழுதைய காசோலை எண்

en: Checkbook _1:
ta: காசோலை புத்தகம்_1:

en: Checkbook _2:
ta: காசோலை புத்தகம்_2:

en: Balance limits
ta: இருப்பு வரம்புகள்

en: _Overdraft at:
ta: _அதிகப்பற்றில்:

en: Max_imum:
ta: அதிக_பட்சம்:

en: If you delete a scheduled/template, it will be permanently lost.
ta: திட்டமிடப்பட்ட/முன்மாதிரியை நீக்கினால், அது நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்.

en: Next _date:
ta: அடுத்த _நாள்:

en: Ever_y:
ta: எல்_லா:

en: More options
ta: அதிக விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Week end:
ta: வார இறுதி:

en: _Stop after:
ta: _பிறகு நிறுத்து:

en: posts
ta: கணக்கிலேற்று

en: Manage scheduled/template transactions
ta: திட்டமிடப்பட்ட/முன்மாதிரி பரிவர்த்தனைகளை நிர்வகி

en: Template
ta: முன்மாதிரி

en: _Schedule
ta: _அட்டவணை

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: If empty
ta: காலியாக இருந்தால்

en: Overwrite
ta: மேலெழுதுக

note: column : Search
en: Search
ta: தேடு

note: column : Notes
en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: This search text already exists at position %d
ta: இந்த தேடல் உரை ஏற்கனவே %d நிலையில் உள்ளது

note: GTK_FILE_CHOOSER_ACTION_OPEN,
en: _Cancel
ta: _ரத்து செய்

en: _OK
ta: _சரி

en: Condition
ta: நிபந்தனை

note: label = make_label_widget(_("Con_tains:"));
en: _Search:
ta: _தேடு

en: Case sensitive
ta: எழுத்து வகை உணரக்கூடியது

en: Regular expression
ta: வழக்கமான கூற்று

en: _In:
ta: _ல்:

en: _AND
ta: _மற்றும்

note: gtk_box_pack_start(GTK_BOX(bbox), widget, FALSE, FALSE, 0);
en: Amou_nt:
ta: தொ_கை:

note: label = make_label_group(_("Assign payee"));
en: Assignments
ta: பணிகள்

en: _Payee:
ta: _பணம் பெறுபவர்:

en: Pay_ment:
ta: பண_பட்டுவாடா:

en: (rule %d)
ta: (விதி %d)

en: If you delete an assignment, it will be permanently lost.
ta: நீங்கள் ஒரு வேலையை நீக்கினால், அது நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்.

en: Move to...
ta: இதற்கு அனுப்பு...

en: Move rule
ta: விதியை நகர்த்தவும்

en: Move
ta: நகர்த்து

en: Manage Assignments
ta: பணிகளை நிர்வகிக்கவும்

en: This assistant will help you setup a minimum configuration
    for a new HomeBank file.
ta: இந்த உதவியாளர் உங்களுக்கு இல்லவங்கியில் ஓர் புதிய கோப்பின் 
    குறைந்தபட்ச உள்ளமைவை அமைக்க உதவுவார்

en: All the elements you setup here can be changed later if required.
ta: நீங்கள் இங்கு அமைக்கும் அனைத்து கூறுகளும் தேவைப்பட்டால் பின்னர் மாற்றப்படலாம்.

en: No changes will be made until you click "Apply"
    at the end of this assistant.
ta: இந்த உதவியமைப்பின் முடிவில், நீங்கள் "விண்ணப்பி" என்பதைக் கிளிக் செய்யும் வரை 
    எந்த மாற்றமும் செய்யப்படாது

note: 123456789012345678901234567890123456789012345678901234567890
en: HomeBank will display a title for the main window,
    it can be a free label or your name.
ta: பிரதான சாளரத்திற்கான தலைப்பை இல்லவங்கி காண்பிக்கும்,
    அது ஒரு இலவச விவரத்துணுக்கு அல்லது உங்கள் பெயராக இருக்கலாம்.

en: _Title:
ta: _தலைப்பு:

note: 123456789012345678901234567890123456789012345678901234567890
en: HomeBank support multiple currencies. The base currency is
    the default for new accounts and reports.
ta: இல்லவங்கி பல செலாவணி நாணயங்களை ஆதரிக்கிறது. அடிப்படை செலாவணி நாணயம்
    புதிய கணக்குகள் மற்றும் அறிக்கைகளுக்கான இயல்புநிலை.

en: Base:
ta: அடிப்படை:

en: Setup additional currencies
ta: கூடுதல் செலாவணி நாணயங்களை அமைக்கவும்

en: _Add
ta: _சேர்

en: Not found
ta: காண முடியவில்லை

note: 123456789012345678901234567890123456789012345678901234567890
en: HomeBank can prefill the categories for your language
    if a CSV file is available and provided by the community.
ta: ஒரு CSV கோப்பு இருந்து, சமூகத்தால் வழங்கப்பட்டால்,
    இல்லவங்கியால் உங்கள் மொழிக்கான வகைகளை முன் நிரப்ப முடியும்

en: Setup categories for my language
ta: எனது மொழிக்கான வகைகளை அமைக்கவும்

en: Preset file:
ta: கோப்பினை முன்னமை:

note: 123456789012345678901234567890123456789012345678901234567890
en: HomeBank enables to import your accounts from downloaded
    financial institution files, or you can create your account manually.
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட நிதி நிறுவன கோப்புகளிலிருந்து உங்கள் கணக்குகளை இறக்குமதி செய்ய 
    இல்லவங்கி உதவுகிறது அல்லது உங்கள் கணக்கை கைமுறையாக உருவாக்கலாம்.

en: Create my first account
ta: எனது முதல் கணக்கை உருவாக்கு

en: _Name:
ta: _பெயர்

en: This is a confirmation page,
    
    press 'Apply' to apply changes
ta: இது ஒரு உறுதிப்படுத்தல் பக்கம்,
    
    விண்ணப்பங்களை செயல்படுத்த  'விண்ணப்பி'யை அழுத்தவும்

en: Start File Setup
ta: கோப்பு அமைத்தலை ஆரம்பிக்கவும்

en: File Options
ta: கோப்பு விருப்பத் தேர்வுகள்

en: Choose Currencies
ta: செலாவணி நாணயங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose Categories
ta: வகைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Create Account
ta: கணக்கினை உருவாக்கவும்

en: Finish File Setup
ta: கோப்பு அமைத்தலை முடிக்கவும்

en: <New account (global)>
ta: <புதிய (உலகளாவிய) கணக்கு>

en: <New account>
ta: <புதிய கணக்கு>

en: <Skip this account>
ta: <இந்த கணக்கினைத் தவிர்க்கவும்>

en: Valid
ta: முறையான

en: Name
ta: பெயர்

en: _Open
ta: _திற

en: Known files
ta: தெரிந்த கோப்புகள்

en: QIF files
ta: QIF கோப்புகள்

en: OFX/QFX files
ta: OFX/QFX கோப்புகள்

en: CSV files
ta: CSV கோப்புகள்

en: All files
ta: எல்லா கோப்புகளும்

en: new global account
ta: புதிய உலகளாவிய கணக்கு

en: new account
ta: புதிய கணக்கு

en: skipped
ta: தவிர்க்கப்பட்டவை

en: , %d of %d transactions
ta: , %d of %d பரிவர்த்தனைகள்

en: %d transaction(s), %d similar, %d existing, %d selected
ta: %d பரிவர்த்தனை(கள்), %d போன்றவை, %d இருக்கும், %d தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவை

en: %d transaction(s), %d selected
ta: %d பரிவர்த்தனை(கள்), %d தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவை

en: Some date cannot be converted. Please try to change the date order to continue.
ta: சில தேதிகள் மாற்ற முடியாதவை.  மேலும் தொடர, தயவுசெய்து நாள் வரிசையை மாற்றவும்.

note: label = g_strdup_printf(_("'%s' - %s"), genacc->name, hb_import_filetype_char_get(genacc));
en: Import <b>%s</b> in_to:
ta: <b>%s</b> உள்ளீடு செய்:

en: this file
ta: இந்த கோப்பு

en: this account
ta: இந்த கணக்கு

en: Name: %s
    Number: %s
    File: %s
    Encoding: %s
ta: பெயர்: %s
    எண்: %s
    கோப்பு: %s
    குறியாக்கம்: %s

en: Import transactions from bank or credit card
ta: வங்கியிலிருந்து அல்லது கடன் அட்டையிலிருந்து பரிவர்த்தனைகளை உள்ளீடு செய்

en: With this assistant you will be guided through the process of importing one or several
    downloaded statements from your bank or credit card, in the following formats:
ta: இந்த உதவியமைப்பின் மூலம், பின்வரும் வடிவங்களில் உங்கள் வங்கி அல்லது கடன் அட்டையில் இருந்து பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட அறிக்கைகளை, ஒன்று அல்லது பலவற்றை உள்ளீடு செய்யும் செயல்முறை மூலம் நீங்கள் வழிநடத்தப்படுவீர்கள் :

en: <b>Recommended:</b> .OFX or .QFX
    <i>(Sometimes named Money™ or Quicken™)</i>
    <b>Supported:</b> .QIF
    <i>(Common Quicken™ file)</i>
    <b>Advanced users only:</b> .CSV
    <i>(format is specific to HomeBank, see the documentation)</i>
ta: <b>பரிந்துரைக்கப்பட்டது:</b> .OFX or .QFX
    <i>(சில நேரங்களில் பணம்™ or குயிக்கென்™ எனப்படும்)</i>
    <b>ஆதரிக்கப்பட்டது:</b> .QIF
    <i>(பொதுவான குயிக்கென்™ கோப்பு)</i>
    <b>மேம்பட்ட பயனர்கள் மட்டும்:</b> .CSV
    <i>(இல்லவங்கிக்கு மட்டும் உரித்தான வடிவம், ஆவணத்தைப் பார்க்கவும்)</i>

en: No changes will be made until you click "Apply" at the end of this assistant.
ta: இந்த உதவியமைப்பின் முடிவில் உள்ள "விண்ணப்பி"யை சொடுக்கும் வரை எந்த மாற்றமும் செய்யப்படாது.

en: Don't show this again
ta: இதை மீண்டும் காட்டாதே

en: Drag&Drop one or several files to import.
    You can also use the add/delete buttons of the list.
ta: இறக்குமதி செய்ய ஒன்று அல்லது பல கோப்புகளை இழுத்துவிடவும்.
    பட்டியலின் சேர் / நீக்கு பொத்தான்களையும் நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்.

en: There is too much account in the files you choose,
    please use the back button to select less files.
ta: நீங்கள் தேர்வு செய்யும் கோப்புகளில் அதிக கணக்கு உள்ளது,
    குறைந்த கோப்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்க பின்செல் பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Target account identification by name or number failed.
ta: பெயர் அல்லது எண் மூலம் இலக்கு கணக்கினை அடையாளம் காண்பது தோல்வியுற்றது.

en: Date order:
ta: நாள் வரிசை:

en: _Import memos
ta: _குறிப்பாணைகளை இறக்குமதி செய்

en: _Swap memos with payees
ta: _குறிப்பாணைகளை பணம் பெறுவோருடன் இடமாற்று

en: OFX _Name:
ta: OFX _பெயர்:

en: OFX _Memo:
ta: OFX _குறிப்பாணை:

en: Sentence _case memo/payee
ta: வாக்கிய வழக்கு குறிப்பாணை / பணம் பெறுபவர்

en: _Toggle amount
ta: தொகையினை  _இறுக்கிப்பிடி

en: Similar transaction in target account (possible duplicate)
ta: இலக்கு கணக்கில் இதே போன்ற பரிவர்த்தனை (சாத்தியமான நகல்)

en: Date _gap:
ta: நாள் _இடைவெளி:

note: TRANSLATORS: there is a spinner on the left of this label, and so you have 0....x days of date tolerance TRANSLATORS: there is a spinner on the left of this label, and so you have 0....x days in advance the current date
en: days
ta: நாட்கள்

en: The match is done in order: by account, amount and date.
    A date tolerance of 0 day means an exact match
ta: கணக்கு, தொகை மற்றும் தேதி வரிசைப்படி பொருத்தம் செய்யப்படுகிறது.
    தேதி சகிப்புத்தன்மை 0 நாள் என்பது ஒரு சரியான பொருத்தத்தைக் குறிக்கிறது

en: Run automation
ta: தானியக்கத்தை இயக்கவும்

en: 1) Enrich with _payee default
ta: 1) _இயல்பு பணம் பெறுபவர் மூலம் வளப்படுத்து

en: 2) Run automatic _assigment rules
ta: தானியங்கு _பணி நியமன விதிகளை இயக்கு

en: Click "Apply" to update your accounts.
ta: உங்கள் கணக்குகளைப் புதுப்பிக்க "விண்ணப்பி"யை சொடுக்கவும்.

en: Welcome
ta: நல்வரவு

en: Select file(s)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு(கள்)

note: gtk_assistant_set_page_type (GTK_ASSISTANT (assistant), page, GTK_ASSISTANT_PAGE_PROGRESS);
en: Import
ta: இறக்குமதி செய்

en: Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தல்

en: File format error
ta: கோப்பு வடிவப் பிழை

en: The CSV file must contains the exact numbers of column,
    separated by a semi-colon, please see the help for more details.
ta: CSV கோப்பில் அரைப்புள்ளியால் பிரிக்கப்பட்ட நெடுவரிசையின் சரியான எண்கள் இருக்க வேண்டும்,
    மேலும் விவரங்களுக்கு உதவியினைப் பார்க்கவும்.

en: Are you sure you want to clear input?
ta: உள்ளீட்டை நீக்க நீங்கள் நிச்சயம் விரும்புகின்றீர்களா?

en: If you proceed, every amount will be set to 0.
ta: நீங்கள் தொடர்ந்தால், எல்ல  தொகைகளும் 0 வாக அமைக்கப்படும்.

en: _Clear
ta: _துப்புரவாக்கு

en: Budget for %s
ta: %s ற்கான வரவு செலவு திட்டம்

note: create window
en: Manage Budget
ta: வரவு செலவு திட்டத்தை நிர்வகி

en: _Import CSV
ta: CSVயை _இறக்குமதி செய்

en: E_xport CSV
ta: CSVயை ஏ_ற்றுமதி செய்

en: Balance:
ta: மீதி:

en: is the same each month
ta: ஒவ்வொரு மாதமும் ஒரே மாதிரியாக இருக்கிறது

en: _Clear input
ta: உள்ளீட்டை _நீக்கு

en: is different per month
ta: ஒவ்வொரு மாதமும் வேறாக இருக்கிறது

en: Options
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

note: Force monitoring
en: _Force monitoring this category
ta: இந்த வகையை _கட்டாயமாக கண்காணிக்கவும்

en: Jan
ta: ஜனவரி

en: Feb
ta: பிப்ரவரி

en: Mar
ta: மார்ச்

en: Apr
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: Jun
ta: ஜூன்

en: Jul
ta: ஜூலை

en: Aug
ta: ஆகஸ்ட்

en: Sept
ta: செப்

en: Oct
ta: அக்டோபர்

en: Nov
ta: நவம்பர்

en: Dec
ta: டிசம்பர்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Totals
ta: கூட்டுத்தொகை

note: gtk_tree_view_column_set_title(col, _("Annual Total"));
en: Annual
    Total
ta: ஆண்டு
    மொத்தம்

note: gtk_tree_view_column_set_title(col, _("Monthly Average"));
en: Monthly
    Average
ta: மாத
    சராசரி

en: Monthly
ta: மாதாந்திர

en: Add a category
ta: வகையினைச் சேர்

en: _Apply
ta: _செயல்படுத்து

en: Parent category
ta: பெற்றோர் வகை

en: Category name
ta: வகைப் பெயர்

en: This category is used.
    Any transaction using that category will be set to (no category)
ta: இந்த வகை பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது.
    அந்த வகையைப் பயன்படுத்தும் எந்தவொரு பரிவர்த்தனையும் (வகை இல்லை) என அமைக்கப்படும்

en: Merge categories
ta: வகைகளை ஒன்றாக்கவும்

en: Transactions assigned to category '%s', will be moved to the category selected below.
ta: '%s' வகைக்கு ஒதுக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகள், கீழே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வகைக்கு நகர்த்தப்படும்.

en: Target category
ta: இலக்கு வகை

en: _Delete the category '%s'
ta: '%s'வகையை _நீக்கு

en: Are you sure you want to clear inputs for '%s'?
ta: '%s'க்கான உள்ளீடுகளை நிச்சயமாக அழிக்க விரும்புகிறீர்களா?

note: Add / Remove / Merge
en: Add category
ta: வகையைச் சேர்

en: Remove category
ta: வகையினை நீக்கு

en: Merge
ta: ஒன்றாக்கு

note: Clear Input
en: Clear input
ta: தெளிவான உள்ளீடு

note: TRANSLATORS: 'txn' is abbrevation for transaction
en: # txn
ta: # பரிவர்த்தனை

note: TRANSLATORS: 'cfg' is abbrevation for configuration TRANSLATORS: 'txn' is abbrevation for configuration
en: # cfg
ta: # கட்டமைப்பு

en: Delete unused categories
ta: உபயோகப்படுத்தப்படாத வகைகளை நீக்கு

en: Are you sure you want to permanently
    delete unused categories?
ta: நிச்சயாமாக நீங்கள் உபயோகப்படுத்தாத வகைகளை நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகின்றீர்களா?

en: Edit Category
ta: வகையை திருத்து

en: Change Type
ta: வகையை மாற்று

en: _Income
ta: _வரவு

en: Propagate to _children
ta: சிரார்களுக்கு பரப்பு

en: Cannot rename this Category,
    from '%s' to '%s',
    this name already exists.
ta: இந்த வகையை  '%s' லிருந்து  '%s'  க்கு, பெயர் மாற்றம் செய்ய முடியவில்லை,
    இந்த பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Merge category '%s'
ta: '%s' வகையை ஒன்றாக்கு

en: Transactions assigned to this category,
    will be moved to the category selected below.
ta: இந்த வகைக்கு பணிக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகள்,
    கீழே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள வகைக்கு நகர்த்தப்படும்.

en: Include _subcategories
ta: _துனை வகைகளை சேர்க்கவும்

en: Manage Categories
ta: வகைகளை நிர்வகிக்கவும்

note: test headerbar content = gtk_dialog_get_header_bar(GTK_DIALOG (dialog));
en: Show Hidden
ta: மறைந்திருப்பதை காண்பிக்கவும்

note: test headerbar content = gtk_dialog_get_header_bar(GTK_DIALOG (dialog));
en: Show Usage
ta: உபயோகத்தைக் காட்டு

en: _Delete unused
ta: உபயோகிக்கப்படாதவற்றை _அழி

en: Move/Merge
ta: நகர்த்து/ஒன்றாக்கு

en: Show/Hide
ta: காட்டு/மறை

en: new category
ta: புதிய வகை

en: new subcategory
ta: புதிய துணை வகை

en: Base currency
ta: அடிப்படை நாணயம்

en: Symbol
ta: குறியீடு

en: Exchange rate
ta: செலாவணி மாற்று விகிதம்

en: Last modified
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Edit currency
ta: நாணயத்தைத் திருத்தவும்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Format
ta: படிவம்

en: _Customize
ta: தனிப்பயனாக்கு (_C)

en: _Symbol:
ta: _குறியீடு

en: Is pre_fix
ta: முன்னொட்டு ஆகும்

en: _Decimal char:
ta: _தசம எழுத்து

en: _Frac digits:
ta: _பின்ன இலக்கங்கள்:

en: _Grouping char:
ta: _வகைப்படுத்தும் எழுத்து:

en: Select base currency
ta: அடிப்படை நாணயத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select currency
ta: நாணயத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: ISO Code
ta: ISO குறியீடு

en: Add a custom _currency
ta: தனிப்பயன் _நாணயத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Update online error
ta: இணையப் பிழையைப் புதுப்பி

en: If you delete a currency, it will be permanently lost.
ta: நீங்கள் ஒரு நாணயத்தை நீக்கினால், அது நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்.

en: Change the base currency
ta: அடிப்படை நாணயத்தைத் மாற்றவும்

en: If you proceed, rates of other currencies
    will be set to 0, don't forget to update it
ta: நீங்கள் தொடர்ந்தால், பிற நாணயங்களின் விகிதங்கள்
    0 வாக அமைக்கப்படும், அதை புதுப்பிக்க மறக்க வேண்டாம்

en: Currencies
ta: நாணயங்கள்

en: Update online
ta: இணையம் மூலம் புதுப்பிக்கவும்

en: Set as base
ta: அடித்தளமாக அமைக்கவும்

en: File statistics
ta: கோப்பு புள்ளிவிவரங்கள்

en: Transaction
ta: பரிவர்த்தனை

note: header
en: Tag
ta: குறிச்சொல்

en: Upgrade
ta: மேம்படுத்து

en: Select a base currency
ta: அடிப்படை செலாவணி நாணயத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Starting v5.1, HomeBank can manage several currencies
    if the currency below is not correct, please change it:
ta: பதிப்பு 5.1 தொடங்கி, இல்லவங்கியால் பல செலாவணி நாணயங்களை நிர்வகிக்க முடியும்
    கீழே உள்ள செலாவணி நாணயம் சரியாக இல்லை என்றால், தயவுசெய்து அதை மாற்றவும்:

en: Currency:
ta: நாணயம்:

en: Export as QIF
ta: QIF ஆக ஏற்றுமதி செய்

en: Import from CSV
ta: CSV யிலிருந்து இறக்குமதி செய்

en: Open HomeBank file
ta: இல்லவங்கி கோப்பைத் திற

en: Open HomeBank backup file
ta: இல்லவங்கி காப்புப்பிரதி கோப்பைத் திற

en: Save HomeBank file as
ta: இல்லவங்கி கோப்பை இப்படி சேமி

en: HomeBank files
ta: இல்லவங்கி கோப்புகள்

en: File backup
ta: கோப்பு காப்புபிரதி எடுத்தல்

en: All backups
ta: எல்லா காப்புபிரதிகள்

en: Save changes to the file before closing?
ta: கோப்பை மூடுவதற்கு முன் சேமிக்கட்டுமா?

en: If you don't save, changes will be permanently lost.
    Number of changes: %d.
ta: நீங்கள் சேமிக்கவில்லை என்றால், மாற்றங்கள் நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்.
    மாற்றங்கள் எண்ணிக்கையில்: %d.

en: Close _without saving
ta: சேமிக்காமல் _மூடு

en: Export as _CSV
ta: _CSVஆக ஏற்றுமதி செய்

en: Folder:
ta: கோப்புறை:

en: Pick a Folder
ta: ஓரு கோப்புறையை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Filename:
ta: கோப்புப் பெயர்:

en: Add Status column
ta: நிலை நெடுவரிசையைச் சேர்க்கவும்

en: Detail split lines
ta: விரிவான பிளவு கோடுகள்

note: 123456789012345678901234567890123456789012345678901234567890
en: The file will not be in HomeBank CSV format, because you export
    from 'All transaction', or you selected an option.
ta: 'அனைத்து பரிவர்த்தனைக'ளிலிருந்து நீங்கள் ஏற்றுமதி செயவதால் அல்லது நீங்கள் ஒரு விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுத்துள்ளதால், இந்த கோப்பு இல்லவங்கி CSV வடிவத்தில் இருக்காது.

en: Export as PDF
ta: PDF ஆக ஏற்றுமதி செய்

en: Export as _PDF
ta: _PDF ஆக ஏற்றுமதி செய்

note: 123456789012345678901234567890123456789012345678901234567890
en: With HomeBank, printing is oriented towards an eco-responsible
    attitude towards the most widespread digital format: PDF format.
ta: இல்லவங்கியில் அச்சிடுதல் ஒரு சூழல் பொறுப்பை நோக்கியதாக உள்ளது
    மிகவும் பரவலான டிஜிட்டல் வடிவத்தை நோக்கிய அணுகுமுறை: PDF வடிவம்.

en: Select action for target creation
ta: இலக்கை உருவாக்குவதற்கான செயலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Create _New
ta: _புதிதாக உருவாக்கு

en: Use _Selection
ta: _தேர்வை உபயோகப்படுத்து

en: Source transfer
ta: மூல பரிமாற்றம்

note: target listview
en: Target association suggested
ta: இலக்கு சங்கமம் பரிந்துரைக்கப்பட்டது

en: HomeBank has found some transaction that may be the associated transaction for the internal transfer.
ta: இல்லவங்கி சில பரிவர்த்தனைகளைக் கண்டறிந்துள்ளது, இது உள் பரிமாற்றம் தொடர்புடைய பரிவர்த்தனையாக இருக்கலாம்.

note: header
en: Text
ta: உரை

en: _Memo:
ta: _குறிப்பாணை

en: _Info:
ta: _விவரம்:

en: Case _sensitive
ta: பெரிய சிறிய எழுத்துக்களை மாற்றி அறியக்கூடிய

note: header
en: Type
ta: வகை

en: Transfer
ta: பரிமாற்றம்

en: _Use
ta: _உபயோகி

en: Amount/Text
ta: தொகை/உரை

en: Always show
ta: எப்போதும் காட்டு

en: Void
ta: செல்லாதது

en: Added
ta: சேர்க்கப்பட்டது

en: Edited
ta: திருத்தப்பட்டது

en: Due Date
ta: முடியும் தேதி

en: Next Payout
ta: அடுத்த பணம் செலுத்துதல்

en: In Advance
ta: முன்னதாக

en: File properties
ta: கோப்பு பண்புகள்

en: Scheduled transactions
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிவர்த்தனை

en: Automatic post:
ta: தானியங்கி பதிவேற்றம்:

en: of each
ta: ஒவ்வொன்றிலிருந்தும்

en: month
ta: மாதம்

en: Delete unused payee
ta: உபயோகிக்கப்படாத பணம் பெறுபவரை நீக்கு

en: Are you sure you want to
    permanently delete unused payee?
ta: நிச்சயம் நீங்கள், உபயோகிக்கப்படாத பணம் பெறுபவரை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Edit Payee
ta: பணம் பெறுபவரை திருத்து

en: Default Fill
ta: இயல்புநிலை நிரப்பு

en: Pa_yment:
ta: பணம் _கொடுத்தல்

en: Cannot rename this Payee,
    from '%s' to '%s',
    this name already exists.
ta: '%s' லிருந்து '%s' ஆக இந்த பணம் பெறுபவரை மாற்ற முடியவில்லை,
    இந்தப் பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Merge payee '%s'
ta: '%s' பணம் பெறுபவரை சேர்க்கவும்

en: Transactions assigned to this payee,
    will be moved to the payee selected below.
ta: இந்தப் பணம் பெறுபவருக்கு ஒதுக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகள்,
    கீழே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பணம் பெறுபவருக்கு நகர்த்தப்படும்.

en: _Delete the payee '%s'
ta: '%s' பணம் பெறுபவரை _நீக்கு

en: This payee is used.
    Any transaction using that payee will be set to (no payee)
ta: இந்த பணம் பெறுபவர் பயன்படுத்தப்படுகிறார்.
    அந்த பணம் பெறுபவரை எந்தப் பரிவர்த்தனையிலும் பயன்படுத்தினால் (பணம் பெறுபவர் இல்லை) என அமைக்கப்படும்

en: Manage Payees
ta: பணம் பெறுபவர்களை நிர்வகி

en: new payee
ta: புதிய பணம் பெறுபவர்

en: Interface
ta: இடைமுகப்பு

en: Locale
ta: உள்ளூர்

en: Transactions
ta: பரிவர்த்தனைகள்

en: Import/Export
ta: ஏற்றுமதி /  இறக்குமதி

en: Report
ta: அறிக்கை

en: Backup
ta: காப்பு நகல்

en: Folders
ta: கோப்புறைகள்

en: System defaults
ta: கணினி இயல்புநிலைகள்

en: Icons only
ta: சின்னங்கள் மட்டும்.

en: Text only
ta: உரை மட்டும்

en: Text under icons
ta: சின்னங்களின் கீழ் உரை

en: Text beside icons
ta: சின்னங்கள் பக்கத்தில் உரை

en: Horizontal
ta: கிடைமட்டம்

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Tango light
ta: மெல்லிய டேங்கோ

en: Tango medium
ta: நடுத்தர டேங்கோ

en: Tango dark
ta: டேங்கோ ஆழ்நிறம்

en: m-d-y
ta: மாதம்-நாள்-வருடம்

en: d-m-y
ta: நாள்-மாதம்-வருடம்

en: y-m-d
ta: வருடம்-மாதம்-நாள்

en: Ignore
ta: தவிர்

en: Append to Info
ta: தகவலுடன் இணைக்கவும்

en: Append to Memo
ta: குறிப்பாணையுடன் இணைக்கவும்

en: Append to Payee
ta: பணம் பெறுபவருடன் இணைக்கவும்

en: Tab
ta: கீற்று

en: Comma
ta: காற்புள்ளி

en: Semicolon
ta: அரைப்புள்ளி

en: Space
ta: இடைவெளி

en: System Language
ta: கணினி மொழி

en: Choose a default HomeBank files folder
ta: இயல்புநிலை இல்லவங்கி கோப்புகள் கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a default HomeBank backup files folder
ta: இயல்புநிலை இல்லவங்கி காப்பு கோப்புகள் கோப்புறையைத் தேர்வு செய்யவும்

en: Choose a default import folder
ta: இயல்புநிலை இறக்குமதி கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose a default export folder
ta: இயல்புநிலை ஏற்றுமதி கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: General options
ta: பொதுவான விருப்பங்கள்

en: OFX/QFX options
ta: OFX/QFX விருப்பங்கள்

en: QIF options
ta: QIF விருப்பங்கள்

en: CSV options
ta: CSV விருப்பங்கள்

en: (transaction import only)
ta: (பரிவர்த்தனை இறக்குமதி மட்டும்)

en: Separator:
ta: பிரிப்பான்:

en: Initial filter
ta: ஆரம்ப வடிகட்டி

en: Charts options
ta: விளக்கப்பட விருப்பங்கள்

en: Color scheme:
ta: வண்ண திட்டம்:

en: Smaller legend _font
ta: சிறிய உருவக விளக்க _ எழுத்துரு

en: Statistics options
ta: புள்ளிவிவர விருப்பங்கள்

en: Show by _amount
ta: _தொகை வாரியாகக் காட்டு

en: Show _rate column
ta: _விலை நெடுவரிசையைக் காட்டு

en: Show _details
ta: _விவரங்களைக் காட்டு

en: Include _transfer
ta: _பரிமாற்றத்தை சேர்க்கவும்

en: Budget options
ta: வரவு செலவு திட்ட விருப்பங்கள்

en: _Enable
ta: _செயல்படுத்து

note: row++;
en: _Preset:
ta: _முன்னமை

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகம்

en: _Language:
ta: _மொழி:

en: _Date display:
ta: _தேதிக் காட்சி:

en: _Format:
ta: _வடிவம்:

en: %a locale's abbreviated weekday name.
    %A locale's full weekday name. 
    %b locale's abbreviated month name. 
    %B locale's full month name. 
    %c locale's appropriate date and time representation. 
    %C century number (the year divided by 100 and truncated to an integer) as a decimal number [00-99]. 
    %d day of the month as a decimal number [01,31]. 
    %D same as %m/%d/%y. 
    %e day of the month as a decimal number [1,31]; a single digit is preceded by a space. 
    %j day of the year as a decimal number [001,366]. 
    %m month as a decimal number [01,12]. 
    %p locale's appropriate date representation. 
    %y year without century as a decimal number [00,99]. 
    %Y year with century as a decimal number.
ta: %a இடத்தின் சுருக்கமான வார நாள் பெயர்.
    %A இடத்தின் முழு வார நாள் பெயர்.
    %b இடத்தின் சுருக்கமான மாதப் பெயர்.
    %B இடத்தின் முழு மாதப் பெயர்.
    %c இடத்தின் பொருத்தமான தேதி மற்றும் நேர பிரதிநிதித்துவம்.
    %C நூற்றாண்டு எண் (ஆண்டு 100 ஆல் வகுக்கப்பட்டு ஒரு முழு எண்ணாக துண்டிக்கப்பட்டது) ஒரு தசம எண்ணாக [00-99].
    %d மாதத்தின் நாள் தசம எண்ணாக [01,31]. 
    %D அதுவே %மாதம்/%நாள்/%வருடம் ஆக. 
    %e மாதத்தின் நாள் தசம எண்ணாக [1,31]; ஒரு இலக்கத்திற்கு முன்னால் ஒரு இடைவெளி இருக்கும். 
    %j தசம எண்ணாக ஆண்டின் நாள் [001,366]. 
    %m மாதம் ஒரு தசம எண்ணாக [01,12]. 
    %p இடத்தின் பொருத்தமான தேதி பிரதிநிதித்துவம். 
    %y தசம எண்ணாக நூற்றாண்டு இல்லாத ஆண்டு [00,99]. 
    %Y நூற்றாண்டை தசம எண்ணாக கொண்ட ஆண்டு.

en: Fiscal year
ta: நிதியாண்டு

note: TRANSLATORS: (fiscal year) starts on
en: Starts _on:
ta: _ல் தொடங்குகிறது:

en: Measurement units
ta: அள்வீடு அலகுகள்:

en: Use _miles for meter
ta: மீட்டருக்கு _மைல்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use _gallon for fuel
ta: எரிபொருளுக்கு _கேலன் பயன்படுத்தவும்

note: label = make_label_group(_("Transaction window"));
en: Transaction list
ta: பரிவர்த்தனை பட்டியல்

en: _Show future:
ta: _எதிர்காலத்தைக் காட்டு

note: TRANSLATORS: there is a spinner on the left of this label, and so you have 0....x days in advance the current date
en: days ahead
ta: முன்னால் உள்ள நாட்கள்

en: Hide reconciled
ta: கணக்கிணக்கம் செய்யப்பட்டவற்றை மறை

en: Always show remind
ta: எப்பொழுதும் மீதமுள்ளவற்றை காட்டு

en: Always show void
ta: எப்போதும் வெற்றிடத்தைக் காட்டு

en: Lock reconciled for any changes
ta: மாற்றங்கள் எதுவும் செய்ய இயலாதவாறு கணக்கிணக்கம் செய்யப்பட்டவற்றை பூட்டு

en: Transaction dialog
ta: பரிவர்த்தனை உரையாடல்

en: Transfer target date tolerance:
ta: பரிமாற்ற இலக்கு தேதி சகிப்புத்தன்மை:

en: Enable _memo autocomplete with
ta: _குறிப்பாணை உடன் தானாக நிறைவு செய்தலை இயக்கு

en: rolling days
ta: சுழற்சி நாட்கள்

en: Show add confirmation text for 5s
ta: 5s க்கு உறுதிப்படுத்தல் உரையைச் சேர் என்பதைக் காட்டு

en: _Toolbar:
ta: _கருவிப்பட்டி:

note: widget = gtk_check_button_new_with_mnemonic (_("Enable rows in alternating colors")); data->CM_ruleshint = widget;
en: _Grid line:
ta: _கட்ட வரி:

en: Gtk settings
ta: Gtk அமைவுகள்:

en: Override
ta: மேலெழுதவும்

en: Font _size:
ta: எழுத்துரு _அளவு:

en: Dark theme
ta: ஆழ் நிற கருப்பொருள்

en: Amount colors
ta: தொகை நிறங்கள்

en: Uses custom colors
ta: தனிப்பயன் வண்ணங்களைப் பயன்படுத்துகிறது

en: _Expense:
ta: _செலவுகள்:

en: _Income:
ta: _வருமாணம்:

en: _Warning:
ta: _எச்சரிக்கை:

en: _Enable automatic backups
ta: _தானியங்கு காப்புப்பிரதிகளை இயக்கு

en: _Number of backups to keep:
ta: _வைத்திருக்க வேண்டிய காப்புப்பிரதிகளின் எண்ணிக்கை:

en: Backup frequency is once a day
ta: காப்புப்பிரதி ஒரு நாளைக்கு ஒரு முறை எடுக்கவும்

en: _Wallets:
ta: _பணப்பைகள்:

en: _Backups:
ta: _காப்பு பிரதிகள்:

en: Exchange files
ta: கோப்புகள் பரிமாற்றம்

en: _Import:
ta: _இறக்குமதி:

en: _Export:
ta: _ஏற்றுமதி:

en: Program start
ta: நிரல் ஆரம்பம்

en: Show splash screen
ta: திரையை தெறிப்பது போல் காட்டு

en: Load last opened file
ta: கடைசியாக திறக்கப்பட்ட கோப்பை ஏற்றவும்

en: Post pending scheduled transactions
ta: நிலுவையில் உள்ள திட்டமிடப்பட்ட பரிவர்த்தனைகளை பதிவேற்று

en: Update currencies online
ta: செலாவணி நாணயங்களை இணையத்தில் புதுப்பி

en: Main window reports
ta: முக்கிய சாளர அறிக்கைகள்

note: removed 5.7 label = make_label(_("_Range:"), 0, 0.5); gtk_grid_attach (GTK_GRID (group_grid), label, 1, row, 1, 1); widget = make_daterange(label, DATE_RANGE_CUSTOM_HIDDEN); data->CY_daterange_wal = widget; gtk_grid_attach (GTK_GRID (group_grid), widget, 2, row, 1, 1); row++;
en: Max _items:
ta: அதிகபட்ச _பொருட்கள்:

en: Reset All Preferences
ta: அனைத்து விருப்பங்களையும் மீட்டமைக்கவும்

en: Do you really want to reset
    all preferences to default
    values?
ta: அனைத்து விருப்ப மதிப்புகளை 
    இயல்புநிலை மதிப்புகளால், 
    நீங்கள் உண்மையில் மீட்டமைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: You will have to restart HomeBank
    for the language change to take effect.
ta: மொழி மாற்றம் நடைமுறைக்கு வர
    நீங்கள் இல்லவங்கியை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்.

en: The backup directory has changed,
    you may need to copy the '.bak' file to this new location.
ta: காப்பு கோப்பகம் மாறிவிட்டது,
    இந்தப் புதிய இடத்தில் நீங்கள் '.bak' கோப்பை சேமிக்கலாம்.

en: Transaction splits
ta: பரிவர்த்தனை பிளவுகள்

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் அழி

en: Apply
ta: விண்ணப்பிக்கவும்

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Transaction amount:
ta: பரிவர்த்தனை தொகை:

en: Unassigned:
ta: ஒதுக்கபடாத:

en: Sum of splits:
ta: பிளவுகளின் கூட்டுத்தொகை:

en: Warning: sum of splits and transaction type don't match
ta: எச்சரிக்கை:  பிரிப்புகளின் தொகையும் பரிவர்த்தனை வகையும் பொருந்தவில்லை

en: Warning: sum of splits and transaction amount don't match
ta: எச்சரிக்கை:  பிரிப்புகளின் தொகையும் பரிவர்த்தனை தொகையும் பொருந்தவில்லை

en: Edit Tag
ta: குறியைத் திருத்து

en: Cannot rename this Tag,
    from '%s' to '%s',
    this name already exists.
ta: ஏற்கனவே இந்த பெயர் உள்ளதால்,
    '%s' லிருந்து '%s' ஆக
    இந்தக் குறியை பெயர் மாற்றம் செய்ய இயலவில்லை

en: Merge tag '%s'
ta: குறி '%s' ஐ ஒன்றாகச் சேர்

en: Transactions assigned to this tag,
    will be moved to the tag selected below.
ta: இந்தக் குறிச்சொல்லுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகள்,
    கீழே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிச்சொல்லுக்கு நகர்த்தப்படும்.

en: _Delete the tag '%s'
ta: '%s' குறியை  _நீக்கு

en: This tag is used.
    That tag will be deleted from any transaction using it.
ta: இந்த குறிச்சொல் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது.
    அந்தக் குறிச்சொல்லைப் பயன்படுத்தும் எந்தப் பரிமாற்றத்திலிருந்தும் அது நீக்கப்படும்.

en: Manage Tags
ta: குறிச்சொல்லை நிர்வகி

en: new tag
ta: புதிய குறிச்சொல்

en: A_ccount:
ta: க_ணக்கு:

en: Transaction of %s created.
ta: %s பரிவர்த்தனை உருவாக்கப்பட்டது.

en: Do you want to break the internal transfer?
    
    Proceeding will delete the target transaction.
ta: உள் பரிமாற்றத்தை உடைக்க விரும்புகிறீர்களா?
    
    தொடர்வது இலக்கு பரிவர்த்தனையை நீக்கும்.

en: _Break
ta: _உடை

en: Show _scheduled
ta: திட்டமிடப்பட்டவற்றைக் _காட்டு

en: Show _all accounts
ta: _எல்லா கணக்குகளையும் காட்டு

en: Use a template
ta: ஒரு முன்மாதிரியை உபயோகப்படுத்து

en: Add & _Keep
ta: சேர் & _வை

en: Add transaction
ta: பரிவர்த்தனையைச் சேர்

en: Add template
ta: முன்மாதிரியைச் சேர்

en: Inherit transaction
ta: பரிவர்த்தனையை மரபுவழி பெறவும்

en: Inherit template
ta: முன்மாதிரியை மரபுவழி பெறவும்

en: Edit transaction
ta: பரிவர்த்தனையை திருத்து

en: Edit template
ta: முன்மாதிரியைத் திருத்து

en: _Date:
ta: _தேதி:

note: gtk_widget_set_tooltip_text(widget, _("Date accepted here are:\nday,\nday/month or month/day,\nand complete date into your locale"));
en: - type: d, d/m, m/d a complete date
    - use arrow key + ctrl or shift
    - empty for today
ta: - வகை: d, d/m, m/d ஒரு முழுமையான தேதி
    - அம்புக்குறி + ctrl அல்லது shift ஐப் பயன்படுத்தவும்
    - இன்றைய நாளுக்கு காலியாக விடவும்

en: No rate available to auto fill
ta: தானாக நிரப்புவதற்கு நிர்ணயிக்கப்பட்ட விலை எதுவும் இல்லை

en: T_o:
ta: பெறுனர்:

en: Book _2
ta: புத்தகம்_2

note: gtk_widget_set_tooltip_text(widget, _("Autocompletion and direct seizure\nis available"));
en: - type some letter for autocompletion
    - type new text to create entry
ta: - தானாக முடிப்பதற்கு ஏதாவது எழுத்தினை தட்டச்சு செய்யவும்
    - பதிவினை உருவாக்க புதிய உரையைத் தட்டச்சு செய்யவும்

en: Cate_gory:
ta: வ_கை:

en: M_emo:
ta: குறிப்_பாணை:

en: _Tags:
ta: _குறிச்சொற்கள்:

en: Warning: amount and category sign don't match
ta: எச்சரிக்கை: தொகை மற்றும் வகை அடையாளம் பொருந்தவில்லை

en: Multiple edit transactions
ta: பல திருத்த பரிவர்த்தனை

en: Type as
    transfer
ta: பரிமாற்றம் என 
    தட்டச்சு செய்யவும்

en: Time
ta: நேரம்

en: Year
ta: வருடம்

en: Day
ta: நாள்

en: Week
ta: வாரம்

en: Fortnight
ta: பதினைந்து நாட்கள்

en: Quarter
ta: காலாண்டு

en: Half Year
ta: அரையாண்டு

en: Trend
ta: போக்கு

en: Include
ta: சேர்

en: Exclude
ta: விலக்கு

en: (no type)
ta: (வகை இல்லை)

en: Bank
ta: வங்கி

en: Cash
ta: பணம்

en: Asset
ta: சொத்து

en: Credit card
ta: கடன் அட்டை

en: Liability
ta: பொறுப்பு

en: Checking
ta: சரிபார்த்தல்

en: Savings
ta: சேமிப்பு

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: Tomorrow
ta: நாளை

en: Last Week
ta: கடந்த வாரம்

en: This Week
ta: இந்த வாரம்

en: Next Week
ta: அடுத்த வாரம்

en: Last Fortnight
ta: சென்ற பதினைந்து நாட்கள்

en: This Fortnight
ta: இந்த பதினைந்து நாட்கள்

en: Next Fortnight
ta: அடுத்த பதினைந்து நாட்கள்

en: Last Month
ta: கடந்த மாதம்

en: This Month
ta: இந்த மாதம்

en: Next Month
ta: அடுத்த மாதம்

en: Last Quarter
ta: சென்ற காலாண்டு

en: This Quarter
ta: இந்த காலாண்டு

en: Next Quarter
ta: அடுத்த காலாண்டு

en: Last Year
ta: கடந்த வருடம்

en: This Year
ta: இந்த வருடம்

en: Next Year
ta: அடுத்த வருடம்

en: Last 30 Days
ta: கடந்த 30 நாட்கள்

en: Last 60 Days
ta: கடந்த 60 நாட்கள்

en: Last 90 Days
ta: கடந்த 90 நாட்கள்

en: Last 12 Months
ta: கடந்த 12 மாதங்கள்

en: 30 Days Around
ta: சுமார் 30 நாட்கள்

en: All Date
ta: அனைத்து தேதி

en: This month
ta: இந்த மாதம்

en: Next month
ta: அடுத்த மாதம்

en: Next 30 days
ta: அடுத்த 30 நாட்கள்

en: Next 60 days
ta: அடுத்த 60 நாட்கள்

en: Next 90 days
ta: அடுத்த 90 நாட்கள்

en: Possible
ta: சாத்தியமானது

en: Before
ta: முன்பு

en: After
ta: பின்பு

note: added 5.6
en: Skip
ta: தவிர்

en: Exp. & Inc.
ta: செலவுகள் & வருமாணம்

en: Any Type
ta: எந்த வகை

en: Any Status
ta: எந்த நிலை

en: Uncleared
ta: அகற்றப்படாத

en: Unreconciled
ta: கணக்கிணக்கம் செய்யப்படாத

en: Uncategorized
ta: வகைப்படுத்தாதது

en: Mon
ta: திங்

en: Tue
ta: செவ்

en: Wed
ta: புதன்

en: Thu
ta: வியா

en: Fri
ta: வெள்

en: Sat
ta: சனி

en: Sun
ta: ஞாயி

en: January
ta: ஜனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: June
ta: ஜுன்

en: July
ta: ஜுலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Sep
ta: செப்

en: Search...
ta: தேடு...

en: Check
ta: சரிபார்

en: Bank Transfer
ta: வங்கி பரிமாற்றம்

en: Debit card
ta: பற்று அட்டை

en: Standing order
ta: நிலையான உத்தரவு

en: Electronic payment
ta: மின்னணு பரிமாற்றம்

en: Deposit
ta: வைப்பு

note: TRANSLATORS: Financial institution fee
en: FI fee
ta: நிதி நிறுவனக் கட்டணம்

en: Direct Debit
ta: நேரடி பற்று
