horizon 12.0.0.0b2.dev85 - en to fil translation catalogue (43 entries)

en: %s completed successfully.
fil: %s ay tagumpay na nakumpleto.

en: %s did not complete.
fil: %s ay hindi nakumpleto.

en: &laquo;&nbsp;Prev
fil: &laquo;&nbsp;Nakaraan

en: Actions
fil: Mga Aksyon

en: Add a row
fil: Magdagdag ng hilera

en: All available
fil: Lahat magagamit

en: Available
fil: Magagamit

en: Back
fil: Balik

en: Cancel
fil: Ikansela

en: Error:
fil: May Pagkakamali:

en: Filter
fil: Salain

en: Incorrect format for IP address
fil: Maling format para sa mga IP address

en: Invalid subnet mask
fil: Maling subnet mask

en: Invalid version for IP address
fil: Maling bersyon para sa IP address

en: Limit Summary
fil: Buod ng Limitasyon

en: Members
fil: Mga Miyembro

en: Never
fil: Hindi kailanman

en: Next
fil: Susunod

en: No items to display.
fil: Walang mga items na ipapakita.

en: No match returned for the id "%s".
fil: Walang tugma para sa id na "%s".

en: No members.
fil: Walang miyembro.

en: None available.
fil: Walang magagamit

en: Not a valid IP protocol number
fil: Hindi wasto ang numero ng IP protocol

en: Not a valid port number
fil: Hindi wasto ang numero ng port

en: One colon allowed in port range
fil: Isang tutuldok o "colon" ang pinapayagan sa port range

en: Other
fil: Iba

en: Password is not accepted
fil: Ang Password ay hindi tinanggap

en: Please log in to continue.
fil: Mangyaring mag-log in upang magpatuloy.

en: Please select a row before taking that action.
fil: Mangyaring pumili ng isang hilera bago simulan ang aksiyon.

en: Processing...
fil: Nagpoproseso...

en: Save
fil: I-Save

en: Select a %s to browse.
fil: Pumili ng %s upang mag browse.

en: Sign In
fil: Mag Sign In

en: Success:
fil: Tagumpay:

en: Summary
fil: Buod

en: Unable to %(action)s: %(objs)s
fil: Hindi magawa ang %(action)s: %(objs)s

en: Unauthorized. Please try logging in again.
fil: Di-awtorisado. Mangyaring subukang mag-log in muli.

en: Unauthorized: %s
fil: Di-awtorisado: %s

en: Usage Summary
fil: Buod ng Paggamit

en: Warning:
fil: Babala:

en: You are not allowed to %(action)s: %(objs)s
fil: Wala kang pahintulot sa %(action)s: %(objs)s

en: You are not authorized to access %s
fil: Wala kang pahintulot upang ma-access ang %s

en: You do not have permission to access the resource:
fil: Wala kang pahintulot upang ma-access ang pagkukunan:
