horizon VERSION - en to pa_IN translation catalogue (66 entries)

en: %s bytes
pa_IN: %s ਬਾਈਟਾਂ

en: Active
pa_IN: فعال كریں

en: Allocated
pa_IN: ਵੰਡਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ

en: An error occurred while updating.
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਹੋਈ।

en: An error occurred. Please try again later.
pa_IN: ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਵਾਪਰੀ। ਕਿਰਪਾ ਕਰ ਕੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Available
pa_IN: ਉਪਲੱਬਧ

en: Available Metadata
pa_IN: ਉਪਲੱਬਧ ਮੈਟਾਡਾਟਾ

en: Back
pa_IN: ਪਿੱਛੇ

en: Cancel
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Click here to expand the row and view the errors.
pa_IN: ਸਤਰ੍ਹ ਨੂੰ ਫੈਲਾਉਣ ਤੇ ਗਲਤੀਆਂ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਇੱਥੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: Click to see more details
pa_IN: ਹੋਰ ਵੇਰਵੇ ਵੇਖਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Click to show or hide
pa_IN: ਵਿਖਾਉਣ ਜਾਂ ਲੁਕਾਉਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Confirm %s
pa_IN: %s ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Custom
pa_IN: ਚੁਣਿੰਦਾ

en: Danger
pa_IN: ਖਤਰਾ

en: Danger:
pa_IN: ਖਤਰਾ:

en: Decimal required
pa_IN: ਦਸ਼ਮਲਵ ਲੋੜੀਂਦਾ

en: Delete
pa_IN: ਮਿਟਾਉ

en: Detail Information
pa_IN: ਵਿਸਥਾਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Duplicate keys are not allowed
pa_IN: ਨਕਲ ਚਾਬੀਆਂ ਪਰਵਾਨਤ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: Error
pa_IN: ਗਲਤੀ

en: Error:
pa_IN: ਗਲਤੀ:

en: Existing Metadata
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਮੈਟਾਡਾਟਾ

en: Expand to see allocated items
pa_IN: ਵੰਡ ਹੋ ਚੁੱਕੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵੇਖਣ ਲਈ ਫੈਲਾਉ

en: Expand to see available items
pa_IN: ਉਪਲੱਬਧ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵੇਖਣ ਲਈ ਫੈਲਾਉ

en: Filter
pa_IN: ਛਾਣਨੀ (ਫਿਲਟਰ)

en: Finish
pa_IN: ਮੁਕੰਮਲ

en: Flavor
pa_IN: فلیور

en: Info
pa_IN: ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Integer required
pa_IN: ਅੰਕ ਲੋੜੀਂਦਾ

en: Loading
pa_IN: ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ

en: Max
pa_IN: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ

en: Max length
pa_IN: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਲੰਬਾਈ

en: Min
pa_IN: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ

en: Min length
pa_IN: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲੰਬਾਈ

en: Name
pa_IN: ਨਾਂ

en: Next
pa_IN: ਅਗਲਾ

en: No
pa_IN: ਨਹੀਂ

en: No available items
pa_IN: ਕੋਈ ਉਪਲੱਬਧ ਚੀਜ਼ ਨਹੀਂ

en: No available metadata
pa_IN: ਕੋਈ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No data available.
pa_IN: ਕੋਈ ਡਾਟਾ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀ।

en: No existing metadata
pa_IN: ਕੋਈ ਮੌਜੂਦਾ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਨਹੀਂ

en: No items to display.
pa_IN: ਪਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਨਹੀਂ।

en: No roles
pa_IN: ਕੋਈ ਰੋਲ ਨਹੀੰ

en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Notice:
pa_IN: ਸੂਚਨਾ:

en: Passwords do not match.
pa_IN: ਪਛਾਣ-ਸ਼ਬਦ ਮੇਲ ਨਹੀੰ ਖਾਂਦੇ।

en: Pattern mismatch
pa_IN: ਬੇਮੇਲ ਨਮੂਨਾ

en: Please confirm your selection.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰ ਕੇ ਆਪਣੀ ਚੋਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ।

en: Re-order items using drag and drop
pa_IN: ਧੂਹ ਕੇ ਸੁੱਟਣ (ਡਰੈਗ ਐੰਡ ਡਰੌਪ) ਨਾਲ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਮੁੜ ਤਰਤੀਬ ਦਿਉ

en: Remove
pa_IN: نكالیں

en: Required
pa_IN: ਲੋੜੀਂਦਾ

en: Roles
pa_IN: ਰੋਲ

en: Select an item from Available items below
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਚੀਜ਼ ਚੁਣੋ

en: Select one
pa_IN: ਇੱਕ ਚੁਣੋ

en: Status
pa_IN: ਹਾਲਾਤ

en: Submit
pa_IN: ਦਾਖਲ ਕਰੋ

en: Success
pa_IN: ਸਫਲਤਾ

en: Success:
pa_IN: ਸਫਲਤਾ:

en: The action cannot be performed. The contents of this row have errors or are missing information.
pa_IN: ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ। ਇਸ ਸਤਰ੍ਹ ਦੇ ਅੰਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀਆਂ ਹਨ ਜਾਂ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਘੱਟ ਹੈ।

en: There was a problem communicating with the server, please try again.
pa_IN: ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਸੰਚਾਰ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਇੱਕ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਸੀ, ਕਿਰਪਾ ਕਰ ਕੇ ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: There was an error submitting the form. Please try again.
pa_IN: ਫਾਰਮ ਸਮਰਪਣ ਵੇਲੇ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਸੀ। ਕਿਰਪਾ ਕਰ ਕੇ ਫਿਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Warning
pa_IN: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Warning:
pa_IN: ਚੇਤਾਵਨੀ:

en: Working
pa_IN: ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ

en: Yes
pa_IN: ਹਾਂ
