horizon VERSION - en to gu translation catalogue (1160 entries)

en:  - End
gu: - અંત

en:  : Next hop
gu: : આગામી હોપ

en: %(field_name)s: Invalid IP address (value=%(ip)s)
gu: %(field_name)s: અયોગ્ય IP સરનામા (value=%(ip)s)

en: %(field_name)s: Invalid IP address (value=%(network)s)
gu: %(field_name)s: અયોગ્ય IP સરનામા (value=%(network)s)

en: %(used)s %(key)s used
gu: %(used)s %(key)s ઉપયોગ થયેલ

en: %s (Default)
gu: %s (મૂળભૂત)

[ctx: External network not found]
note: Translators: The usage is "<UUID of ext_net> (Not Found)"
en: %s (Not Found)
gu: % s (મળ્યા નથી)

en: %s (current)
gu: % s (વર્તમાન)

en: (Quota exceeded)
gu: (ક્વોટા ઓળંગાઈ ગયો)

en: , add project groups
gu: ,પ્રોજેક્ટ જૂથો ઉમેરો

en: , update project groups
gu: ,પ્રોજેક્ટ જૂથો અદ્યતન કરો

en: A local image to upload.
gu: અપલોડ કરવા માટે સ્થાનિક ઈમેજ.

en: AKI - Amazon Kernel Image
gu: AKI - એમેઝોન કર્નલ ઈમેજ

en: ALLOW %(ethertype)s %(proto_port)s %(direction)s %(remote)s
gu: પરવાનગી %(ethertype)s %(proto_port)s %(direction)s %(remote)s

en: AMI - Amazon Machine Image
gu: AMI - એમેઝોન મશીન ઇમેજ

en: API Access
gu: API વપરાશ

en: API Endpoints
gu: API એન્ડપોઇંટ

en: ARI - Amazon Ramdisk Image
gu: ARI - એમેઝોન રેમડિસ્ક ઇમેજ

en: Action
gu: ઍક્શન

en: Action Log
gu: ક્રિયા લોગ

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: Current status of a Network]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: Current status of an Image]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: Current status of an Instance]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: current status of port]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: current status of router]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: status of a network port]
en: Active
gu: સક્રિય

en: Actual device name may differ due to hypervisor settings. If not specified, then hypervisor will select a device name.
gu: વાસ્તવિક ઉપકરણના નામ હાઇપરવિઝર સુયોજનોને કારણે અલગ હોઇ શકે છે. જો સ્પષ્ટ કરેલ ન હોય, તો પછી હાઇપરવિઝર ઉપકરણના નામ પસંદ કરશે.

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Add DHCP Agent
gu: DHCP એજન્ટને ઉમેરો

en: Add Group Assignment
gu: જૂથની સોંપણી ઉમેરો

en: Add Interface
gu: ઈન્ટરફેસ ઉમેરો

en: Add Rule
gu: નિયમ ઉમેરો

en: Add User to Group
gu: જૂથમા વપરાશકર્તા ઉમેરો

en: Add Users
gu: વપરાશકર્તાઓ ઉમેરો

en: Add hosts to this aggregate or remove hosts from it. Hosts can be in multiple aggregates.
gu: આ સમૂહમાં યજમાનો ઉમેરો અથવા તેમાંથી યજમાનો દૂર કરો. યજમાનો અનેક સમુહોમાં હોઇ શકે છે.

en: Add hosts to this aggregate. Hosts can be in multiple aggregates.
gu: આ સમૂહમાં યજમાનો ઉમેરો. યજમાનો અનેક સમુહોમાં હોઇ શકે છે.

en: Add/Remove Hosts to Aggregate
gu: સમુહમાં યજમાનો ઉમેરો/દૂર કરો

en: Additional routes announced to the hosts. Each entry is: destination_cidr,nexthop (e.g., 192.168.200.0/24,10.56.1.254) and one entry per line.
gu: હોસ્ટ માટે વધારાના રૂટ્સની જાહેરાત કરી. દરેક પ્રવેશ છે: destination_cidr,નેક્સ્ટહોપ (દા.ત.., 192.168.200.0/24,10.56.1.254) અને લાઇન દીઠ એક પ્રવેશ.

en: Admin
gu: સંચાલક

en: Admin Password
gu: સંચાલક પાસવર્ડ

en: Admin State
gu: એડમિન સ્ટેટ

en: Advanced Options
gu: અદ્યતન વિકલ્પો

en: After launching an instance, you login using the private key (the username might be different depending on the image you launched):
gu: ઉદાહરણ શરૂ કર્યા પછી,તમે ખાનગી કી ઉપયોગ કરીને લોગઇન કરો (વપરાશકર્તાનામ તમે લોન્ચ કરેલ ઇમેજ પર આધાર રાખીને અલગ હોઈ શકે છે):

en: Agent %s was successfully added.
gu: એજન્ટ % s ને સફળતાપૂર્વક ઉમેરવામાં આવ્યા.

en: All Available Hosts
gu: બધા ઉપલબ્ધ યજમાનો

en: All Groups
gu: તમામ જૂથો

en: All Hypervisors
gu: બધા હાઇપરવિઝર્સ

en: All ICMP
gu: તમામ ICMP (આઈસીએમપી)

en: All Projects
gu: બધી યોજનાઓ

en: All Security Groups
gu: તમામ સુરક્ષા જૂથોતમામ સુરક્ષા જૂથો

en: All TCP
gu: તમામ  TCP(ટીસીપી)

en: All UDP
gu: તમામ  UDP (યુડીપી)

en: All Users
gu: તમામ વપરાશકર્તા

en: All available hosts
gu: બધા ઉપલબ્ધ યજમાનો

en: Allocate Floating IP
gu: ફ્લોટિંગ IP ફાળવો

en: Allocate IP
gu: IP ફાળવો

en: Allocate IP To Project
gu: પ્રોજેક્ટ માટે IP ફાળવો

en: Allocate a floating IP from a given floating IP pool.
gu: આપેલ ફ્લોટિંગ IP પૂલ માંથી ફ્લોટિંગ IP ફાળવો.

en: Allocated Floating IP %(ip)s.
gu: ફાળવવામાં આવેલ ફ્લોટિંગ IP %(ip)s.

en: Allocation Pools
gu: ફાળવણી પુલ

en: An unexpected error has occurred. Try refreshing the page. If that doesn't help, contact your local administrator.
gu: અનપેક્ષિત ક્ષતિ ઉદ્ભવી છે.પૃષ્ઠને રીફ્રેશ કરવાનો પ્રયત્ન કરો. જો તે મદદ ન કરે તો, તમારા સ્થાનિક સંચાલકનો સંપર્ક કરો.

en: Any
gu: કોઈ પણ

en: Any Availability Zone
gu: કોઈપણ ઉપલબ્ધતા ઝોન

en: Architecture
gu: આર્કિટેક્ચર

en: Associate
gu: સાંકળવું

en: Associate Floating IP
gu: ફ્લોટિંગ IP સાંકળવું

en: Associate QoS Spec
gu: QoS સ્પષ્ટીકરણને સાંકળવું

en: Associate QoS Spec with Volume Type
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર સાથે QoS સ્પષ્ટીકરણને સાંકળો

en: Associated QoS Spec
gu: સંકળાયેલ QoS સ્પેક

en: Attach To Instance
gu: ઇન્સ્ટન્સ જોડવા માટે

en: Attach Volume
gu: વોલ્યુમ જોડો

en: Attach to Instance
gu: ઇન્સ્ટન્સ સાથે જોડો

en: Attached
gu: જોડાયેલ

en: Attached Device
gu: જોડાયેલ ઉપકરણ

en: Attached To
gu: પર જોડાયેલ

[ctx: Current status of a Volume]
en: Attaching
gu: જોડાણ

en: Attaching volume %(vol)s to instance %(inst)s on %(dev)s.
gu: %(inst)s પર %(dev)s ઇન્સ્ટન્સ માટે વોલ્યુમ જોડાણ કરવા %(vol)s.

en: Attachments
gu: જોડાણો

en: Authentication URL
gu: સત્તાધિકરણ URL

en: Automatic
gu: આપમેળે

en: Automatic: The entire disk is a single partition and automatically resizes. Manual: Results in faster build times but requires manual partitioning.
gu: સ્વચાલિત: આખી ડિસ્કને એક જ પાર્ટીશન છે અને આપોઆપ માપ બદલે છે. મેન્યુઅલ: ત્વરિત સમય બિલ્ડમાં પરિણામો પણ મેન્યુઅલ પાર્ટીશન જરૂરી છે.

en: Availability Zone
gu: ઉપલબ્ધતા ઝોન

en: Availability Zone Name
gu: ઉપલબ્ધ ઝોન નામ

en: Availability Zones
gu: ઉપલબ્ધતા ઝોન

en: Available
gu: ઉપલબ્ધ

[ctx: Current status of a Volume]
en: Available
gu: ઉપલબ્ધ

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Available
gu: ઉપલબ્ધ

en: Backup Name
gu: બેકઅપ નામ

en: Backups
gu: બેકઅપો

[ctx: Task status of an Instance]
en: Block Device Mapping
gu: બ્લોક ડિવાઇસ મેપિંગ

en: Block Migration
gu: બ્લોક સ્થળાંતર

en: Block Storage Services
gu: બ્લોક સંગ્રહ સેવાઓ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Blocked
gu: અવરોધિત

en: Bootable
gu: બુટ કરી શકાય તેવું

[ctx: Current status of a Network]
en: Build
gu: બિલ્ડ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Build
gu: બિલ્ડ

[ctx: current status of port]
en: Build
gu: બિલ્ડ

[ctx: status of a network port]
en: Build
gu: બિલ્ડ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Building
gu: બિલ્ડીંગ

en: CIDR must be specified.
gu: CIDR સ્પષ્ટ કરેલ હોવા જ જોઈએ.

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Centralized
gu: કેન્દ્રીયવર્તી

en: Change
gu: બદલો

en: Change Password
gu: પાસવર્ડ બદલો

en: Change Volume Type
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર બદલો

en: Change your password. We highly recommend you create a strong one.
gu: તમારો પાસવર્ડ બદલો. અમે તમને ખૂબ જ મજબૂત એક બનાવવા માટે ભલામણ કરીએ છીએ.

en: Changing password is not supported.
gu: પાસવર્ડ બદલવાનું આધારભૂત નથી.

en: Checksum
gu: તપાસો રકમ

en: Choose a Host to migrate to.
gu: પર સ્થાનાંતરિત કરવા માટે યજમાન પસંદ કરો.

en: Choose a key pair name you will recognise and paste your SSH public key into the space provided.
gu: તમે ઓળખી એક કી જોડ નામ પસંદ કરો અને પૂરી પાડવામાં આવેલ જગ્યામાં તમારી SSH જાહેર કી પેસ્ટ કરો.

en: Choose a snapshot
gu: સ્નેપશોટ પસંદ કરો

en: Choose a volume
gu: વોલ્યુમ પસંદ કરો

en: Choose an DHCP Agent to attach to.
gu: ને જોડવા માટે DHCP એજન્ટ પસંદ કરો.

en: Choose an image
gu: ઇમેજ પસંદ કરો

en: Choose associated QoS Spec.
gu: સંકળાયેલ QoS સ્પેકપસંદ કરો.

en: Choose consumer for this QoS Spec.
gu: આ QoS સ્પેક માટે ઉપભોક્તા પસંદ કરો.

en: Choose the flavor to launch.
gu: લોન્ચ કરવા માટે ફ્લેવર પસંદ કરો.

en: Cipher
gu: સીફર

en: Clear Domain Context
gu: સ્પષ્ટ ડોમેન સંદર્ભ

en: Click here to show only console
gu: માત્ર કન્સોલ બતાવવા માટે અહીં ક્લિક કરો

en: Close
gu: બંધ કરો

en: Code
gu: કોડ

en: Compute
gu: કમ્પ્યુટ

en: Compute Host
gu: કમ્પ્યુટ યજમાન

en: Compute Services
gu: કમ્પ્યૂટ સેવાઓ

en: Confirm Password
gu: પાસવર્ડની પુષ્ટિ કરો

en: Confirm Rebuild Password
gu: પાસવર્ડ રીબીલ્ડની ખાતરી કરો

en: Confirm Resize/Migrate
gu: માપ બદલો/સ્થળાંતરની ખાતરી કરો

en: Confirm new password
gu: નવા પાસવર્ડની ખાતરી કરો

[ctx: Current status of an Instance]
en: Confirm or Revert Resize/Migrate
gu: પુષ્ટિ કરો અથવા માપ બદલો/સ્થળાંતર પલટાવો

[ctx: Task status of an Instance]
en: Confirming Resize or Migrate
gu: માપ બદલો અથવા સ્થળાંતરની ખાતરી કરો

en: Console
gu: કોન્સોલ

en: Console type "%s" not supported.
gu: કન્સોલ પ્રકાર "% s" આધારભૂત નથી.

en: Consumer
gu: ઉપભોક્તા

en: Container Format
gu: કન્ટેનરના બંધારણ

en: Container Name
gu: કન્ટેનરનું નામ

en: Containers
gu: કન્ટેનર

en: Control Location
gu: લોકેશન નિયંત્રિત કરો

en: Could not find default role "%s" in Keystone
gu: કીસ્ટોન માં મૂળભૂત ભૂમિકા "% s " શોધી શક્યા નથી

[ctx: Power state of an Instance]
en: Crashed
gu: ક્રેશ થયેલુ

en: Create
gu: બનાવો

[ctx: Action log of an instance]
en: Create
gu: બનાવો

en: Create An Image
gu: ઈમેજ બનાવો

en: Create Backup
gu: બેકઅપ બનાવો

en: Create Domain
gu: ડોમેઈન બનાવો

en: Create Encrypted Volume Type
gu: એનક્રિપ્ટ થયેલ વોલ્યુમ પ્રકાર બનાવો

en: Create Encryption
gu: એન્ક્રિપ્શન બનાવો

en: Create Flavor
gu: ફ્લેવર બનાવો

en: Create Group
gu: જૂથ બનાવો

en: Create Host Aggregate
gu: યજમાન સમૂહ બનાવો

en: Create Image
gu: ઈમેજ બનાવો

en: Create Key Pair
gu: કી જોડ બનાવો

en: Create Network
gu: નેટવર્ક બનાવો

en: Create Network (Quota exceeded)
gu: નેટવર્ક બનાવો (ક્વોટા વટાવેલ)

en: Create Port
gu: પોર્ટ બનાવો

en: Create Project
gu: પ્રોજેક્ટ બનાવો

en: Create QoS Spec
gu: QoS સ્પષ્ટીકરણ બનાવો

en: Create Role
gu: ભૂમિકા બનાવો

en: Create Router
gu: રાઉટર બનાવો

en: Create Router (Quota exceeded)
gu: રાઉટર બનાવો (ક્વોટાવટાવેલ)

en: Create Security Group
gu: સુરક્ષા જૂથ બનાવો

en: Create Security Group (Quota exceeded)
gu: સુરક્ષા જૂથ બનાવો (ક્વોટા પાર થઈ ગયા)

en: Create Snapshot
gu: સ્નેપશોટ બનાવો

en: Create Spec
gu: સ્પેક બનાવો

en: Create Subnet
gu: ઉપનેટ બનાવો

en: Create Subnet (Quota exceeded)
gu: સબનેટ બનાવો ( વટાવેલ ક્વોટા)

en: Create User
gu: વપરાશકર્તા બનાવો

en: Create Volume
gu: વોલ્યુમ બનાવો

en: Create Volume Backup
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ બનાવો

en: Create Volume Snapshot
gu: વોલ્યુમના સ્નેપશોટ બનાવો

en: Create Volume Snapshot (Force)
gu: વોલ્યુમના સ્નેપશોટ બનાવો (ફોર્સ)

en: Create Volume Type
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર બનાવો

en: Create Volume Type Encryption
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર એન્ક્રિપ્શન બનાવો

en: Create Volume Type Extra Spec
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર વિશેષ સ્પષ્ટીકરણ બનાવો

en: Create a New Volume
gu: નવા વોલ્યુમ બનાવો

en: Create a Router
gu: રાઉટર બનાવો

en: Create a new "extra spec" key-value pair for a volume type.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર માટે નવી "વધારાના સ્પેક "ની કી-મુલ્ય જોડી બનાવો.

en: Create a new role.
gu: નવી ભૂમિકા બનાવો.

en: Create a new user and set related properties including the Primary Project and Role.
gu: નવા વપરાશકર્તા બનાવો અને પ્રાથમિક પ્રોજેક્ટ અને ભૂમિકા સહિત સંબંધિત ગુણધર્મો સુયોજિત કરો .

en: Create a project to organize users.
gu: વપરાશકર્તાઓનું આયોજન કરવા માટે પ્રોજેક્ટ બનાવો.

en: Create a subnet associated with the network. Advanced configuration is available by clicking on the "Subnet Details" tab.
gu: નેટવર્ક સાથે સંકળાયેલ સબનેટ બનાવો. અદ્યતન રૂપરેખાંકનએ "સબનેટ વિગતો " ટેબ પર ક્લિક કરીને પ્રાપ્ત થાય છે

en: Create an Encrypted Volume Type
gu: એનક્રિપ્ટ થયેલ વોલ્યુમ પ્રકાર બનાવો

en: Created
gu: બનાવેલ

en: Created extra spec "%s".
gu: બનાવેલ વધારાના સ્પેક "% s ".

en: Created network "%s".
gu: બનાવવામાં આવેલ નેટવર્ક  "%s".

en: Created new domain "%s".
gu: બનાવેલ નવા ડોમેન "% s".

en: Created new flavor "%s".
gu: બનાવેલ નવા ફ્લેવર "%s".

en: Created new host aggregate "%s".
gu: નવો યજમાન સમૂહ "%s" બનાવો.

en: Created new project "%s".
gu: બનાવેલ નવા પ્રોજેક્ટ "% s".

en: Created spec "%s".
gu: બનાવેલ સ્પેક "% s".

en: Created subnet "%s".
gu: "%s" સબનેટ બનાવો.

[ctx: Current status of a Volume]
en: Creating
gu: બનાવી રહ્યા છે

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Creating
gu: બનાવી રહ્યા છે

en: Creating encryption for a volume type causes all volumes with that volume type to be encrypted.  Encryption information cannot be added to a volume type if volumes are currently in use with that volume type.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર માટે એન્ક્રિપ્શન બનાવી રહ્યા છે કે જે વોલ્યુમ પ્રકાર સાથે તમામ વોલ્યુમો એન્ક્રિપ્ટેડ થવાનું કારણ બને છે. જો વોલ્યુમો કે જે વોલ્યુમ પ્રકાર સાથે વર્તમાનમાં વપરાશમાં છે તો એન્ક્રિપ્શન જાણકારી વોલ્યુમ પ્રકાર પર ઉમેરી શકાતી નથી

en: Creating volume "%s"
gu:  "%s" વોલ્યુમ બનાવી રહ્યા છે

en: Creating volume backup "%s"
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ  "%s"બનાવી રહ્યા છે

en: Creating volume snapshot "%s".
gu: વોલ્યુમ "%s" સ્નેપશોટ બનાવી રહ્યા છે.

en: Current Host
gu: હાલનો યજમાન

en: Current password
gu: વર્તમાન પાસવર્ડ

en: Custom ICMP Rule
gu: કસ્ટમ ICMP નિયમ

en: Custom Properties
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ ગુણધર્મો

en: Custom TCP Rule
gu: કસ્ટમ TCP નિયમ

en: Custom UDP Rule
gu: કસ્ટમ UDP નિયમ

en: DHCP Agents
gu: DHCP એજન્ટો

en: DNS Name Servers
gu: DNS નામ સર્વરો

en: Decrypt Password
gu: પાસવર્ડ ડિક્રિપ્ટ કરો

en: Default quotas updated.
gu: મૂળભૂત ક્વોટા સુધારાયેલ છે.

en: Defaults
gu: મૂળભૂત

en: Delete the created network "%s" due to subnet creation failure.
gu: સબનેટ બનાવવાની નિષ્ફળતા ના કારણે બનાવેલ "%s" નેટવર્ક કાઢી નાખો.

en: Deleted
gu: કાઢી નાખો

[ctx: Current status of an Image]
en: Deleted
gu: કાઢી નાખો

[ctx: Current status of an Instance]
en: Deleted
gu: કાઢી નાખો

[ctx: Current status of a Volume]
en: Deleting
gu: કાઢી રહ્યા છીએ

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Deleting
gu: કાઢી રહ્યા છીએ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Deleting
gu: કાઢી રહ્યા છીએ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Description:
gu: વર્ણન:

en: Destination
gu: લક્ષ્યસ્થાન

en: Destination CIDR
gu: ગંતવ્ય CIDR

en: Detached
gu: અલિપ્ત

[ctx: Current status of a Volume]
en: Detaching
gu: જોડાણ તોડવુ

en: Details
gu: વિગતો

en: Device
gu: ઉપકરણ

en: Device ID
gu: ઉપકરણ આઈડી

en: Device ID attached to the port
gu: ઉપકરણ આઈડી પોર્ટ સાથે જોડાયેલ છે

en: Device Name
gu: ડિવાઇસ નામ

en: Device Owner
gu: ઉપકરણના માલિક

en: Direct Input
gu: સીધા ઇનપુટ

en: Direction
gu: દિશા

en: Disable Gateway
gu: ગેટવે અક્ષમ કરો

en: Disable HA mode
gu: HA સ્થિતિ અક્ષમ કરો

en: Disable Service
gu: સેવા નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable the compute service.
gu: કમ્પ્યુટ સેવાને નિષ્ક્રિય કરો.

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય કરેલ

[ctx: Current status of a Hypervisor]
en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય કરેલ

en: Disabled compute service for host: %s.
gu: યજમાન માટે નિષ્ક્રિય કરેલ કમ્પ્યુટ સેવા: %s.

en: Disassociate
gu: જોડાણ અલગ થવું

en: Disassociate Floating IP
gu: અલગ ફ્લોટિંગ IP

en: Disk
gu: ડિસ્ક

en: Disk (GB)
gu: ડિસ્ક (GB)

en: Disk Format
gu: ડિસ્ક બંધારણ

en: Disk GB Hours
gu: ડિસ્ક GB કલાકો

en: Disk Over Commit
gu: ડિસ્ક ઓવર કમીટ

en: Disk Partition
gu: ડિસ્ક પાર્ટીશન

en: Distributed
gu: વિતરણ કરેલું

en: Domain "%s" must be disabled before it can be deleted.
gu: તે કાઢી નાખવામાં આવે તે પહેલાં ડોમેન "%s" નિષ્ક્રિય કરવા જ જોઈએ.

en: Domain Context cleared.
gu: ડોમેન સંદર્ભ સાફ કરવામાં આવ્યા

en: Domain Context updated to Domain %s.
gu: ડોમેન% s પર ડોમેન સંદર્ભ અદ્યતન કરવામા આવ્યા.

en: Domain Groups
gu: ડોમેન જૂથો

en: Domain ID
gu: ડોમેઈન આઈડી

en: Domain Information
gu: ડોમેન માહિતી

en: Domain Members
gu: ડોમેન સભ્યો

en: Domain Name
gu: ડોમેન નામ

en: Domains
gu: ડોમેઇનો

en: Domains provide separation between users and infrastructure used by different organizations.
gu: ડોમેન્સ વિવિધ સંસ્થાઓ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતા વપરાશકર્તાઓ અને ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર વચ્ચે અલગતા પૂરી પાડે છે.

en: Domains provide separation between users and infrastructure used by different organizations. Edit the domain details to add or remove groups in the domain.
gu: ડોમેન્સ વિવિધ સંસ્થાઓ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતા વપરાશકર્તાઓ અને ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર વચ્ચે અલગતા પૂરી પાડે છે. ડોમેઈનમા જૂથો ઉમેરવા અથવા દૂર કરવા માટે ડોમેન વિગતોમા ફેરફાર કરો.

en: Domains:
gu: ડોમેઇનો:

en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: Current state of a Hypervisor]
en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: Current status of a Network]
en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: current status of port]
en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: status of a network port]
en: Down
gu: ડાઉન

en: Download CSV Summary
gu: CSV સારાંશ ડાઉનલોડ કરો

en: EC2 Access Key
gu: EC2 ઍક્સેસ કી

en: EC2 Secret Key
gu: EC2 ગુપ્ત કી

en: Edit
gu: ફેરફાર કરો

en: Edit Consumer
gu: ઉપભોક્તા સંપાદિત કરો

en: Edit Domain
gu: ડોમેનમા ફેરફાર કરો

en: Edit Flavor
gu: ફ્લેવર સંપાદિત કરો

en: Edit Group
gu: જૂથમા ફેરફાર કરો

en: Edit Host Aggregate
gu: યજમાન સમૂહ સંપાદિત કરો

en: Edit Instance
gu: ઉદાહરણમા ફેરફાર કરો

en: Edit Network
gu: નેટવર્ક સંપાદિત કરો

en: Edit Policy
gu: પોલિસીમા ફેરફાર કરો

en: Edit Port
gu: પોર્ટ સંપાદિત કરો

en: Edit Project
gu: પ્રોજેકટ સંપાદિત કરો

en: Edit QoS Spec Consumer
gu: QoS સ્પષ્ટીકરણ ઉપભોક્તાને સંપાદિત કરો

en: Edit Router
gu: રૂટર સંપાદિત કરો

en: Edit Security Group
gu: સુરક્ષા જૂથ સંપાદિત કરો

en: Edit Security Groups
gu: સુરક્ષા જૂથોમાં ફેરફાર કરો

en: Edit Snapshot
gu: સ્નેપશોટમા ફેરફાર કરો

en: Edit Spec
gu: સ્પેક સંપાદિત કરો

en: Edit Subnet
gu: ઉપનેટ સંપાદિત કરો

en: Edit Volume
gu: વોલ્યુમમા ફેરફાર કરો

en: Edit Volume Type Extra Spec
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર વિશેષ સ્પેક સંપાદિત કરો

en: Edit the image details.
gu: ઇમેજની વિગતોને સંપાદિત કરો.

en: Edit the instance details.
gu: ઉદાહરણ વિગતોમા ફેરફાર કરો.

en: Edit the project details.
gu: પ્રોજેક્ટ વિગતોમા ફેરફાર કરો.

en: Edit the role's details.
gu: ભૂમિકાની વિગતોમાં ફેરફાર કરો.

en: Egress
gu: નિર્ગમન

en: Email
gu: ઈમેઈલ

en: Enable DHCP
gu: DHCP સક્રિય કરો

en: Enable HA mode
gu: HA સ્થિતિને સક્રિય કરો

en: Enabled
gu: સક્રિય કરેલ

[ctx: Current status of a Hypervisor]
en: Enabled
gu: સક્રિય કરેલ

en: Encrypted
gu: એનક્રિપ્ટ થયેલ

en: Encrypted Password
gu: એનક્રિપ્ટ થયેલ પાસવર્ડ

en: Encryption
gu: એન્ક્રિપ્શન

en: Enter a value for ICMP code in the range (-1: 255)
gu: ICMP કોડ માટે રેન્જમાં મૂલ્ય દાખલ કરો (-1: 255)

en: Enter a value for ICMP type in the range (-1: 255)
gu: ICMP પ્રકાર માટે રેન્જમાં મૂલ્ય દાખલ કરો (-1: 255)

en: Enter an integer value between 1 and 65535.
gu: 1 અને 65535 વચ્ચેની પૂર્ણાંક કિંમત દાખલ કરો.

en: Ephemeral Disk
gu: એફેમેરલ ડિસ્ક

en: Ephemeral Disk (GB)
gu: એફેમેરલ ડિસ્ક (GB)

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of a Network]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of a Volume]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: current status of port]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: current status of router]
en: Error
gu: ભૂલ

en: Error Downloading RC File: %s
gu: RC ફાઇલ ડાઉનલોડ કરવામાં ભૂલ: %s

en: Error adding Hosts to the aggregate.
gu: સમુહમાં યજમાનો ઉમેરવમાં ભૂલ.

en: Error editing QoS Spec consumer.
gu: QoS સ્પેક ઉપભોક્તા સંપાદન કરવામાં ભૂલ .

en: Error updating QoS Spec association.
gu: QoS સ્પેક એસોસિયેશનને અદ્યતન કરવામાં ભૂલ.

en: Error when adding or removing hosts.
gu: યજમાનો ઉમેરતી કે દુર કરતી વખતે ભૂલ.

en: Error writing zipfile: %(exc)s
gu: ઝિપફાઇલ લખવામાં ક્ષતિ: %(exc)s

en: Ether Type
gu: ઈથર પ્રકાર

en: Evacuate Host
gu: યજમાનને બહાર કાઢો

en: Evacuate the servers from the selected down host to an active target host.
gu: સક્રિય લક્ષ્ય યજમાન કરવા માટે નીચે પસંદ કરેલ યજમાનને સર્વરો માથી બહાર કાઢવા.

en: Extend Volume
gu: વિસ્તારેલ વોલ્યુમ

en: Extend the size of a volume.
gu: વોલ્યુમ માપને એક્સટેન્ડ કરો

en: Extending volume: "%s"
gu: વિસ્તરેલ વોલ્યુમ: "%s"

en: External Gateway
gu: બાહ્ય ગેટવે

en: External Network
gu: બાહ્ય નેટવર્ક

en: External network "%(ext_net_id)s" expected but not found for router "%(router_id)s".
gu: બાહ્ય નેટવર્ક "%(ext_net_id)s" અપેક્ષિત પણ  "%(router_id)s" રૂટર માટે મળ્યા નથી.

en: Extra Specs
gu: વધારાના સ્પેક્સ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Failed
gu: નિષ્ફળ થયેલ

en: Failed to add %(users_to_add)s project members%(group_msg)s and set project quotas.
gu: %(users_to_add)s પ્રોજેક્ટ સભ્ય ઉમેરવા નિષ્ફળ%(group_msg)s અને પ્રોજેક્ટ ક્વોટા સુયોજિત કરો.

en: Failed to add %s project groups and update project quotas.
gu: %s પ્રોજેક્ટ જૂથો ઉમેરવામાં અને પ્રોજેક્ટ ક્વોટા અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to add agent %(agent_name)s for network %(network)s.
gu: નેટવર્ક %(network)s માટે એજન્ટ %(agent_name)s ઉમેરવામા નિષ્ફળ.

en: Failed to create network %s
gu: નેટવર્ક %s બનાવવામાં નિષ્ફળ થયા

en: Failed to create router "%s".
gu: "%s" રૂટર બનાવવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to delete network "%s"
gu:  "%s" નેટવર્ક કાઢી નાખવા નિષ્ફળ

en: Failed to delete port %s
gu: %s પોર્ટ કાઢી નાખવામા નિષ્ફળ

en: Failed to disable compute service for host: %s.
gu: યજમાન માટે કમ્પ્યુટ સેવા નિષ્ક્રિય કરવામાં નિષ્ફળ: %s.

en: Failed to evacuate host: %s.
gu: યજમાનને બહાર કાઢવા માટે નિષ્ફળ: %s.

en: Failed to evacuate instances: %s
gu: ઉદાહરણો બહાર કાઢવા નિષ્ફળ: %s

en: Failed to live migrate instance to host "%s".
gu:  "% s " યજમાન માટે જીવંત સ્થળાંતર ઉદાહરણ નિષ્ફળ.

en: Failed to modify %(users_to_modify)s project members%(group_msg)s and update project quotas.
gu: પ્રોજેક્ટ સભ્યોમા %(users_to_modify)s ફેરફાર કરવામા %(group_msg)s અને પ્રોજેક્ટ ક્વોટા અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to modify %s domain groups.
gu: %s ડોમેન જૂથો સંશોધિત કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to modify %s project members and update domain groups.
gu: %s પ્રોજેક્ટ સભ્યો અને અદ્યતન કરેલ ડોમેન જૂથો સંશોધિત કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to modify %s project members, update project groups and update project quotas.
gu: %s પ્રોજેક્ટ સભ્યો, પ્રોજેક્ટ જૂથોના સુધારા અને પ્રોજેક્ટ ક્વોટા સુધારા સંશોધિત કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to update network %s
gu: %s નેટવર્કને અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update router %s
gu:  %s રૂટર અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Fault
gu: દોષ

en: Filter
gu: ગાળક

en: Fingerprint
gu: ફિંગરપ્રિન્ટ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Finishing Resize or Migrate
gu: માપ બદલી અથવા સ્થળાંતર સમાપ્ત કરી રહ્યા છે

en: Fixed IPs
gu: અચળ IPs

en: Flat
gu: ફ્લેટ

en: Flavor
gu: ફ્લેવર

en: Flavor Access
gu: ફ્લેવર પ્રવેશાધિકાર

en: Flavor Choice
gu: ફ્લેવરની પસંદગી

en: Flavor Details
gu: ફ્લેવરની વિગતો

en: Flavor ID =
gu: ફ્લેવર ID =

en: Flavor Information
gu: ફ્લેવરની માહિતી

en: Flavor Name
gu: ફ્લેવરનું નામ

en: Flavors
gu: ફ્લેવરો

en: Flavors define the sizes for RAM, disk, number of cores, and other resources and can be selected when users deploy instances.
gu: ફ્લેવરો રેમ, ડિસ્ક, કોરોની સંખ્યા, અને અન્ય સ્રોતો માટે માપો વ્યાખ્યાયિત કરે છે અને વપરાશકર્તાઓ ઇન્સ્ટન્સ ડિપ્લોય કરે ત્યારે પસંદ કરી શકો છો.

en: Floating IP
gu: ફ્લોટિંગ IP

en: Floating IPs
gu: ફ્લોટિંગ IPs

en: For TCP and UDP rules you may choose to open either a single port or a range of ports. Selecting the "Port Range" option will provide you with space to provide both the starting and ending ports for the range. For ICMP rules you instead specify an ICMP type and code in the spaces provided.
gu: TCP અને UDP નિયમો માટે ખોલવા માટે ક્યાં તો તમે એક પોર્ટ અથવા પોર્ટ શ્રેણી પસંદ કરી શકો છો. "પોર્ટ રેન્જ" વિકલ્પ પસંદ કરી રહ્યા છો તો તે રેન્જ માટે પ્રારંભિક અને અંતિમ બંને પોર્ટ્સ માટે જગ્યા પૂરી પાડે છે. ICMP નિયમો માટે તમે તેના બદલે પૂરી પાડવામાં આવેલ જગ્યામાં એક ICMP પ્રકાર અને કોડ સ્પષ્ટ કરો.

en: Forbidden
gu: પ્રતિબંધિત

[ctx: Force upload volume in in-use status to image]
en: Force
gu: બળ

en: Forcing to create snapshot "%s" from attached volume.
gu: જોડાયેલા વોલ્યુમ માંથી "% s" સ્નેપશોટ બનાવવા માટે ફરજ પાડી.

en: Format
gu: બંધારણ

en: Format =
gu: બંધારણ =

en: From Port
gu: પોર્ટ માંથી

en: From here you can add a DHCP agent for the network.
gu: અહિંયા થી તમે નેટવર્ક માટે એક DHCP એજન્ટ ઉમેરી શકો છો.

en: From here you can create a snapshot of a volume.
gu: અહિંયાથી તમે વોલ્યુમના સ્નેપશોટ બનાવી શકો છો.

en: GMT
gu: GMT (જીએમટી)

en: Gateway IP
gu: ગેટવે IP

en: Gateway IP and IP version are inconsistent.
gu: ગેટવે IP અને IP આવૃત્તિ અસંગત છે.

en: Gateway interface is added
gu: ગેટવે ઇન્ટરફેસ ઉમેરાયેલ છે

en: Go
gu: જાઓ

en: Group "%s" was successfully created.
gu: જૂથ "% s" સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યા.

en: Group ID
gu: જૂથ આઈડી

en: Group Management
gu: જૂથ વ્યવસ્થાપન કરો

en: Group Members
gu: જૂથ સભ્યો

en: Group has been updated successfully.
gu: જૂથ સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામા આવ્યું.

en: Groups
gu: જૂથો

en: Groups are used to manage access and assign roles to multiple users at once. After creating the group, edit the group to add users.
gu: જૂથો ઍક્સેસની વ્યવસ્થા કરવા અને એક જ સમયે ઘણા વપરાશકર્તાઓ માટે ભૂમિકા સોંપવા માટે વપરાય છે. જૂથ બનાવ્યા પછી, વપરાશકર્તાઓ ઉમેરવા માટે જૂથમા ફેરફાર કરો.

note: Translators: High Availability mode of Neutron router
en: HA mode
gu: HA મોડ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Hard Reboot
gu: હાર્ડ રીબુટ

en: Help
gu: મદદ

en: High Availability Mode
gu: ઉચ્ચ ઉપલબ્ધતા મોડ

en: Home
gu: હોમ

en: Host
gu: યજમાન

en: Host =
gu: યજમાન =

en: Host Aggregate Information
gu: યજમાન સમૂહ માહિતી

en: Host Aggregates
gu: યજમાન સમૂહ

en: Host Routes
gu: હોસ્ટ રૂટ્સ

en: Host Routes format error: Destination CIDR and nexthop must be specified (value=%s)
gu: હોસ્ટ રૂટ્સ બંધારણમાં ભૂલ: લક્ષ્યસ્થાન CIDR અને nexthop સ્પષ્ટ હોવા જ જોઈએ (value=%s)

en: Host aggregates divide an availability zone into logical units by grouping together hosts. Create a host aggregate then select the hosts contained in it.
gu: યજમાનો જૂથબદ્ધ કરીને યજમાન સમૂહો ઉપલબ્ધિ ઝોનને તાર્કિક એકમોમાં વહેંચે છે. યજમાન સમૂહ બનાવો અને પછી તેમાં સમાયેલ યજમાનો પસંદ કરો.

en: Host aggregates divide an availability zone into logical units by grouping together hosts. Edit the aggregate host to select hosts contained in it.
gu: યજમાનોને જૂથબદ્ધ કરીને યજમાન સમૂહો ઉપલબ્ધિ ઝોનને તાર્કિક એકમોમાં વહેંચે છે. તેમાં સમાયેલ યજમાનો પસંદ કરવા માટે યજમાન સમૂહ સંપાદિત કરો.

en: Hostname
gu: યજમાન નામ

en: Hosts
gu: યજમાનો

en: Hypervisor
gu: હાયપરવિઝર્સ

en: Hypervisor Instances
gu: હાયપરવિઝર ઇન્સ્ટન્સ

en: Hypervisor Servers
gu: હાઇપરવિઝર સર્વરો

en: Hypervisor Summary
gu: હાઇપરવિઝર સારાંશ

en: Hypervisors
gu: હાયપરવિઝર્સ

en: ID
gu: ID(આઈડી)

en: IP Address
gu: IP એડ્રેસ

en: IP Address (optional)
gu: IP સરનામા (વૈકલ્પિક)

en: IP Addresses
gu: IP સરનામાઓ

en: IP Protocol
gu: IP પ્રોટોકોલ

en: IP Version
gu: IP આવૃત્તિ

en: IP address %s associated.
gu: IP સરનામું %s સંકળાયેલ.

en: IP address allocation pools. Each entry is: start_ip_address,end_ip_address (e.g., 192.168.1.100,192.168.1.120) and one entry per line.
gu: IP સરનામાના ફાળવણી પુલો. દરેક પ્રવેશ છે: શરૂ_સરનામા _IP, અંત_ IP_સરનામા (દા.ત., 192.168.1.100,192.168.1.120) અને લાઇન દીઠ એક એન્ટ્રી.

en: IP address list of DNS name servers for this subnet. One entry per line.
gu: આ સબનેટ માટે DNS નામ સર્વરોના IP સરનામાની યાદી. લાઇન દીઠ એક એન્ટ્રી.

en: IP address of Gateway (e.g. 192.168.0.254) The default value is the first IP of the network address (e.g. 192.168.0.1 for 192.168.0.0/24, 2001:DB8::1 for 2001:DB8::/48). If you use the default, leave blank. If you do not want to use a gateway, check 'Disable Gateway' below.
gu: ગેટવેના IP સરનામા (દા.ત. 192.168.0.254) નેટવર્ક સરનામાના પ્રથમ IP ની મૂળભૂત કિંમત (દા.ત. 192.168.0.1 for 192.168.0.0/24, 2001:DB8::1 for 2001:DB8::/48). જો તમે મૂળભૂતનો ઉપયોગ કરો તો, ખાલી છોડી દો. જો તમે ગેટવેનો ઉપયોગ કરવા માંગતા ન હોવ તો, નીચેના 'અક્ષમ ગેટવે' તપાસ કરો.

en: IPv4 Address =
gu: IPv4 સરનામાં =

en: IPv6 Address =
gu: IPv6 સરનામાં =

en: IPv6 Address Configuration Mode
gu: IPv6 સરનામા રૂપરેખાંકન સ્થિતિમાં

en: ISO - Optical Disk Image
gu: ISO -  ઓપ્ટિકલ(દૃશ્યમાન) ડિસ્ક ઇમેજ

en: Identity
gu: ઓળખાણ

en: Identity service does not allow editing user data.
gu: ઓળખાણ સેવા વપરાશકર્તા માહિતીને સંપાદિત કરવા માટે પરવાનગી આપતી નથી.

en: If console is not responding to keyboard input: click the grey status bar below.
gu: જો કન્સોલ એ કીબોર્ડ ઇનપુટને પ્રતિભાવ નથી આપતા: તો નીચેના ગ્રે સ્ટેટસ બાર પર ક્લિક કરો.

en: Image
gu: ઈમેજ

[ctx: Type of an image]
en: Image
gu: ઈમેજ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Backup
gu: ઇમેજ બૅકઅપ

en: Image File
gu: ઈમેજ ફાઈલ

en: Image ID =
gu: ઈમેજ ID =

en: Image Location
gu: ઈમેજ સ્થાન

en: Image Name
gu: ઈમેજ નામ

en: Image Name =
gu: ઈમેજ નામ =

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Pending Upload
gu: બાકી રહેલ ઇમેજ અપલોડ કરો

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Snapshot Pending
gu:  બાકી રહેલ ઇમેજ સ્નેપશોટ

en: Image Source
gu: ઇમેજ સ્રોત

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Uploading
gu: ઇમેજ અપલોડ કરી

en: Image source must be specified
gu: ઇમેજ સ્ત્રોત સ્પષ્ટ કરેલ હોવા જ જોઈએ

en: Image was successfully updated.
gu: ઇમેજ સફળતાપૂર્વક સુધારવામાં આવી.

en: Images
gu: ઈમેજો

en: Import Key Pair
gu: કી જોડ આયાત કરો

en: Info
gu: માહિતી

en: Information
gu: જાણકારી

en: Ingress
gu: પ્રવેશ

en: Injected Files
gu: દાખલ કરેલ ફાઇલ

en: Instance
gu: ઇન્સ્ટન્સ

en: Instance Action List
gu: ઉદાહરણની ક્રિયા યાદી

en: Instance Admin Password
gu: ઇન્સ્ટન્સ સંચાલન પાસવર્ડ

en: Instance Console
gu: ઇન્સ્ટન્સ કન્સોલ

en: Instance Console Log
gu: ઇન્સ્ટન્સ કન્સોલ લોગ

en: Instance ID
gu: ઇન્સ્ટન્સ ID

en: Instance Name
gu: ઇન્સ્ટન્સ નામ

en: Instance Overview
gu: ઉદાહરણના અવલોકન

en: Instance Password is not set or is not yet available
gu: ઉદાહરણ પાસવર્ડ સુયોજિત નથી અથવા હજુ સુધી ઉપલબ્ધ નથી

en: Instance Security Groups
gu: ઇન્સ્ટન્સ સુરક્ષા જૂથો

en: Instances
gu: ઉદાહરણો

en: Insufficient privilege level to view domain information.
gu: ડોમેન માહિતી જોવા માટે અપર્યાપ્ત વિશેષાધિકાર સ્તર.

en: Insufficient privilege level to view group information.
gu: જૂથ જાણકારી જોવા માટે અપર્યાપ્ત વિશેષાધિકાર સ્તર.

en: Insufficient privilege level to view project information.
gu: પ્રોજેક્ટ માહિતી જોવા માટે અપર્યાપ્ત વિશેષાધિકાર સ્તર.

en: Insufficient privilege level to view role information.
gu: ભૂમિકા માહિતી જોવા માટે અપર્યાપ્ત વિશેષાધિકાર સ્તર.

en: Insufficient privilege level to view user information.
gu: વપરાશકર્તાની જાણકારી જોવા માટે વિશેષાધિકાર સ્તર અપર્યાપ્ત.

en: Interface added
gu: ઉમેરવામાં આવેલ ઈન્ટરફેસ

en: Interfaces
gu: ઇન્ટરફેસો

en: Internal Interface
gu: આંતરિક ઈન્ટરફેસ

en: Invalid date format: Using today as default.
gu: અમાન્ય તારીખના બંધારણ: મૂળભૂત તરીકે આજનો ઉપયોગ કરીને.

en: Invalid time period. The end date should be more recent than the start date.
gu: અમાન્ય સમયગાળા. અંતિમ તારીખ શરૂઆતની તારીખ કરતાં વધુ તાજેતરની હોવી જોઈએ.

en: Invalid time period. You are requesting data from the future which may not exist.
gu: અમાન્ય સમયગાળા. તમે ભવિષ્ય માંથી માહિતી અરજી કરી રહ્યાં છો કે જે અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Items Per Page
gu: પૃષ્ઠ દીઠ વસ્તુઓ

en: Kernel ID
gu: કર્નલ આઈડી(ID)

en: Key
gu: કી

en: Key Name
gu: કી નામ

en: Key Pair
gu: કી જોડ

en: Key Pair Name
gu: કી જોડનું નામ

en: Key Pairs
gu: મુખ્ય જોડીઓ

en: Key Pairs are how you login to your instance after it is launched.
gu: કી જોડ તે શરૂ કરવામાં આવે છે પછી તમે તમારા દાખલાના લોગઇન કેવી રીતે કરો છો.

en: Key Size (bits)
gu: કી સાઇઝ (બીટ્સ)

en: Key-Value Pairs
gu: કી-મુલ્ય જોડી

en: Language
gu: ભાષા

[ctx: Time since the last update]
en: Last Updated
gu: છેલ્લે સુધારાયેલ

en: Launch
gu: લૉંચ કરો

en: Launch Instance
gu: ઉદાહરણને લોંચ કરો

en: Launch Instance (Quota exceeded)
gu: ઇન્સ્ટન્સ લોન્ચ કરો (ક્વોટા વધી ગયા)

en: Launch as Instance
gu: ઇન્સ્ટન્સ તરીકે લોન્ચ કરો

en: Length of Injected File Path
gu: દાખલ કરેલ ફાઇલ પાથની લંબાઈ

en: Limit
gu: મર્યાદા

en: Live Migrate
gu: લાઈવ સ્થાનાંતરિત

en: Live Migrate Instance
gu: લાઈવ સ્થાનાંતરિત ઇન્સ્ટન્સ

en: Live migrate an instance to a specific host.
gu: ચોક્કસ યજમાન માટે જીવંત સ્થળાંતર ઉદાહરણ.

en: Load Balancer VIP %s
gu: લોડ બેલેન્સર VIP %s

en: Local
gu: લોકલ

en: Local Disk Usage
gu: લોકલ ડિસ્ક ઉપયોગ

en: Local Storage (total)
gu: સ્થાનિય સંગ્રહ (કુલ)

en: Local Storage (used)
gu: સ્થાનિય સંગ્રહ (વપરાયેલ)

en: Log
gu: લોગ

en: Log Length
gu: લોગની લંબાઈ

en: MAC Learning State
gu: મેક લર્નિંગ સ્ટેટ

en: MTU
gu: MTU (એમટીયુ)

en: Manage Attachments
gu: જોડાણોની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Floating IP Associations
gu: ફ્લોટિંગ IP એસોસિએશન્સની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Hosts
gu: યજમાનોની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Hosts Aggregate
gu: યજમાનોના સમૂહની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Hosts within Aggregate
gu: સમૂહમાં યજમાનોની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Members
gu: સભ્યોની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage QoS Spec Association
gu: QoS સ્પેક એસોસિયેશનની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Rules
gu: નિયમો વ્યવસ્થિત કરો

en: Manage Specs
gu: સ્પેક્સની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Volume Attachments
gu: વોલ્યુમના જોડાણોની વ્યવસ્થા કરો

en: Manual
gu: મેન્યુઅલ

en: Mapped Fixed IP Address
gu: મેપ થયેલ સ્થિર IP સરનામું

en: Memory Usage
gu: મેમરી ઉપયોગ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Metadata
gu: મેટાડેટા

en: Metadata Items
gu: મેટાડેટા વસ્તુઓ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Migrating
gu: સ્થળાંતર

[ctx: Task status of an Instance]
en: Migrating
gu: સ્થળાંતર

en: Migration Policy
gu: સ્થળાંતર પોલિસી

en: Min Disk
gu: ન્યુનત્તમ ડિસ્ક

en: Min RAM
gu: ન્યુનત્તમ રેમ

en: Minimum Disk (GB)
gu: ન્યુનત્તમ ડિસ્ક (GB)

en: Minimum RAM (MB)
gu: ન્યુનત્તમ રેમ(RAM) (MB)

en: Modified domain "%s".
gu: ડોમેન "% s " સંશોધિત કરો.

en: Modified instance "%s".
gu: "%s" ઇન્સ્ટન્સ સંશોધિત કરો.

en: Modified project "%s".
gu: "% s" પ્રોજેક્ટમાં ફેરફાર કર્યો છે.

en: Modify Access
gu: સુધારા માટે પ્રવેશાધિકાર

en: Modify Consumer
gu: ઉપભોક્તાને સુધારો

en: Modify Groups
gu: જૂથો સંશોધિત કરો

en: Modify Quotas
gu: ક્વોટા સંશોધિત કરો

en: Modify dashboard settings for your user.
gu: તમારા વપરાશકર્તા માટે ડેશબોર્ડ સુયોજનો બદલો.

en: Modify name and description of a volume.
gu: વોલ્યુમના નામ અને વર્ણન સુધારો.

en: Modify the name and description of a snapshot.
gu: સ્નેપશોટ ના નામ અને વર્ણન સંશોધિત કરો.

en: Monitoring:
gu: દેખરેખ:

en: Name
gu: નામ

en: Name: %(name)s ID: %(uuid)s
gu: નામ: %(name)s આઈડી:%(uuid)s

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Network %s was successfully updated.
gu: નેટવર્કને% s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવ્યું હતું.

en: Network Address
gu: નેટવર્ક સરનામા

en: Network Address and IP version are inconsistent.
gu: નેટવર્ક સરનામા અને IP આવૃત્તિ અસંગત છે.

en: Network Agents
gu: નેટવર્ક એજન્ટ્સ

en: Network Details
gu: નેટવર્ક વિગતો

en: Network ID
gu: નેટવર્ક આઈડી

en: Network Name
gu: નેટવર્કનું નામ

en: Network Topology
gu: નેટવર્ક ટોપોલોજી

en: Network Type:
gu: નેટવર્ક પ્રકાર:

en: Network address in CIDR format (e.g. 192.168.0.0/24)
gu: CIDR બંધારણમાં નેટવર્કના સરનામા (દા.ત 192.168.0.0/24)

en: Network address in CIDR format (e.g. 192.168.0.0/24, 2001:DB8::/48)
gu: CIDR બંધારણમાં નેટવર્કના સરનામા (દા.ત. 192.168.0.0/24, 2001:DB8::/48)

en: Network list can not be retrieved.
gu: નેટવર્ક યાદી મેળવી શકાઈ નથી.

[ctx: Task status of an Instance]
en: Networking
gu: નેટવર્કિંગ

en: Networks
gu: નેટવર્કઓ

en: Never
gu: ક્યારેય નહીં

en: Never updated
gu: ક્યારેય સુધારાયેલ નહીં

en: New DHCP Agent
gu: નવા DHCP એજન્ટ

en: New Flavor
gu: નવા ફ્લેવર

en: New Host
gu: નવો યજમાન

en: New password
gu: નવા પાસવર્ડ

en: New size must be greater than current size.
gu: નવા માપ હાલનાં માપ કરતા વધારે હોવા જ જોઈએ .

en: No
gu: ના

en: No Host selected.
gu: કોઈ યજમાન પસંદ કરેલ નથી.

en: No Hosts found.
gu: કોઈ યજમાનો મળ્યા નથી.

[ctx: Power state of an Instance]
en: No State
gu: કોઈ સ્ટેટ નહી

en: No attached device
gu: કોઈ જોડાયેલ ઉપકરણ નથી

en: No availability zones found
gu: કોઈ ઉપલબ્ધતા ઝોન મળ્યાં નથી

en: No available console found.
gu: કોઈ ઉપલબ્ધ કન્સોલ મળ્યાં નથી.

en: No available projects
gu: કોઈ પ્રોજેક્ટો ઉપલબ્ધ નથી

en: No flavors available
gu: ફ્લેવરો ઉપલબ્ધ નથી

en: No floating IP addresses allocated
gu: ફ્લોટિંગ IP સરનામાઓ ફાળવવામાં આવેલ નથી

en: No floating IP pools available
gu: ફ્લોટિંગ IP પુલ ઉપલબ્ધ નથી

en: No groups found.
gu: કોઈ જૂથો મળ્યા નથી.

en: No groups.
gu: કોઈ જૂથો નહી.

en: No host selected.
gu: કોઈ યજમાન પસંદ કરેલ નથી.

en: No hosts found.
gu: કોઈ યજમાનો મળ્યા નથી.

en: No images available
gu: કોઈ ઈમેજો ઉપલબ્ધ નથી

en: No instances available
gu: ઇન્સ્ટન્સ ઉપલબ્ધ નથી

en: No key pairs available
gu: ઉપલબ્ધ

en: No networks available
gu: કોઈ નેટવર્ક્સ ઉપલબ્ધ નથી

en: No options specified
gu: કોઈ વિકલ્પો સ્પષ્ટ કરેલ નથી

en: No other agents available.
gu: કોઈ અન્ય એજન્ટો ઉપલબ્ધ નથી.

en: No other hosts available.
gu: કોઈ અન્ય યજમાનો ઉપલબ્ધ નથી.

en: No ports available
gu: પોર્ટ્સ ઉપલબ્ધ નથી

en: No projects found.
gu: કોઈ યોજના મળી નથી.

en: No projects selected. All projects can use the flavor.
gu: કોઇ યોજના પસંદ કરેલ નથી. તમામ યોજનાઓ ફ્લેવર વાપરી શકે છે.

en: No rules defined.
gu: કોઈ નિયમો વ્યાખ્યાયિત કરેલ નથી.

en: No security groups available
gu: સુરક્ષા જૂથો ઉપલબ્ધ નથી

en: No security groups enabled.
gu: કોઈ સુરક્ષા જૂથો સક્રિય કરેલ નથી.

en: No security groups found.
gu: કોઈ સુરક્ષા જૂથો મળ્યાં નથી.

en: No source, empty volume
gu: કોઈ સ્ત્રોત નથી, ખાલી વોલ્યુમ

en: No subnets available
gu: કોઈ સબનેટ ઉપલબ્ધ નથી

en: No users found.
gu: કોઈ વપરાશકર્તાઓ મળ્યાં નથી.

en: No users.
gu: કોઈ વપરાશકર્તાઓ નહી.

en: No volume type
gu: કોઈ વોલ્યુમ પ્રકાર નથી

en: No volumes attached.
gu: કોઈ વોલ્યુમો જોડાયેલ નથી.

en: No volumes available
gu: કોઈ વોલ્યુમો ઉપલબ્ધ નથી

en: Non-Members
gu: સભ્યો નથી

en: None
gu: કંઈ નહિં

[ctx: Task status of an Instance]
en: None
gu: કંઈ નહિં

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Not attached
gu: જોડાયેલા નથી

en: Not available
gu: ઉપલબ્ધ નથી

en: Note:
gu: નોંધ:

en: Number of Instances
gu: ઇન્સ્ટન્સીસની સંખ્યા

en: Number of Snapshots
gu: સ્નેપશોટની સંખ્યા

en: Number of VCPUs
gu: VCPUs ની સંખ્યા

en: Number of Volumes
gu: વોલ્યુમોની સંખ્યા

en: OR Copy/Paste your Private Key
gu: અથવા કૉપિ/પેસ્ટ કરો તમારી ખાનગી કી

en: Object Store
gu: ઑબ્જેક્ટ સ્ટોર

en: Old Flavor
gu: જુનો ફ્લેવર

en: On Demand
gu: માંગ મા

en: Open Port
gu: ઓપન પોર્ટ

en: Open Port/Port Range:
gu: પોર્ટ / પોર્ટ રેન્જ ખોલો:

en: Optionally, you may choose to create a new volume.
gu: વૈકલ્પિક રીતે, તમે નવા વોલ્યુમ બનાવવા માટે પસંદ કરી શકો છો.

en: Other Protocol
gu: અન્ય પ્રોટોકોલ

en: Overview
gu: અવલોકન

en: Owner
gu: માલિક

en: Page Not Found
gu: પૃષ્ઠ મળ્યુ નથી

en: Password
gu: પાસવર્ડ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Password
gu: પાસવર્ડ

en: Password changed. Please log in again to continue.
gu: પાસવર્ડ બદલ્યો છે. કૃપા કરીને ચાલુ રાખવા માટે ફરીથી લૉગ ઇન કરો.

en: Passwords do not match.
gu: પાસવર્ડ્સ મેળ ખાતા નહિં.

[ctx: Current status of an Instance]
en: Paused
gu: અટકાવેલ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Paused
gu: અટકાવેલ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Pausing
gu: અટકાવવું

en: Physical Network
gu: ફિઝિકલ નેટવર્ક

en: Physical Network:
gu: ભૌતિક નેટવર્ક:

en: Please note:
gu: કૃપા કરીને નોંધ કરો:

en: Please try again later [Error: %s].
gu: કૃપા કરીને પછીથી ફરી પ્રયત્ન કરો  [ભૂલ: %s].

en: Pool
gu: પૂલ

en: Port
gu: પોર્ટ

en: Port %s was successfully created.
gu: પોર્ટ% s સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યા હતા.

en: Port %s was successfully updated.
gu: પોર્ટ %s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવ્યા.

en: Port Range
gu: પોર્ટ મર્યાદા

en: Port list can not be retrieved.
gu: પોર્ટ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકાઈ નથી.

en: Port to be associated
gu: પોર્ટને સાંકળવું

en: Ports
gu: પોર્ટ્સ

en: Power State
gu: પાવર સ્ટેટ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Powering Off
gu: પાવરિંગ બંધ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Powering On
gu: પાવરિંગ ચાલુ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Preparing Resize or Migrate
gu: માપ બદલો અથવા સ્થળાંતરની તૈયારી કરી રહ્યા છીએ

en: Primary Project
gu: પ્રાથમિક પ્રોજેક્ટ

en: Private Key File
gu: ખાનગી કી ફાઇલ

en: Project
gu: પરિયોજના

en: Project Groups
gu: પ્રોજેક્ટ જૂથો

en: Project ID
gu: પરિયોજના ID

en: Project Information
gu: પ્રોજેક્ટ માહિતી

en: Project Limits
gu: પ્રોજેક્ટ મર્યાદાઓ

en: Project Members
gu: પ્રોજેક્ટ સભ્યો

en: Project Name
gu: પરિયોજનાનું નામ

en: Project Quotas
gu: પ્રોજેક્ટ ક્વોટાસ

en: Project Usage
gu: પ્રોજેક્ટ વપરાશ

en: Project Usage Overview
gu: પ્રોજેક્ટ વપરાશનું અવલોકન

en: Projects
gu: પ્રોજેક્ટ

en: Projects:
gu: પ્રોજેક્ટો:

en: Protected
gu: સંરક્ષિત

en: Protocol
gu: પ્રોટોકોલ

en: Provider
gu: પૂરુ પાડનાર

en: Provider Network
gu: પ્રદાતા નેટવર્ક

en: Provider Network Type
gu: પ્રોવાઇડર નેટવર્ક પ્રકાર

en: Public
gu: જાહેર

en: Public Key
gu: પબ્લીક કી

en: QCOW2 - QEMU Emulator
gu: QCOW2 - QEMU ઇમ્યુલેટર

en: QoS Spec to be associated
gu: QoS સ્પેક સંકળાયેલ હોઈ

en: QoS Spec:
gu: QoS સ્પેક:

en: QoS Specs
gu: QoS સ્પેક્સ

en: Quota Name
gu: ક્વોટા નામ

en: Quota exceeded for resource router.
gu: સંસાધન રૂટર માટે ક્વોટા ઓળંગાઈ ગયા છે.

en: Quota value(s) cannot be less than the current usage value(s): %s.
gu: વર્તમાન વપરાશ મૂલ્ય(ઓ) કરતાં ક્વોટા મુલ્ય(ઓ) ઓછા હોઈ શકતા નથી %s.

en: RAM (MB)
gu: (રેમ)RAM (MB)

en: RAM (total)
gu: RAM (કુલ)

en: RAM (used)
gu: RAM (વપરાયેલ)

en: Ramdisk ID
gu: રેમડિસ્ક આઈડી(ID)

en: Raw
gu: કાચા

[ctx: Image format for display in table]
en: Raw
gu: કાચા

en: Reason
gu: કારણ

en: Reason: %(disabled_reason)s
gu: કારણ: %(disabled_reason)s

[ctx: Action log of an instance]
en: Reboot
gu: રીબુટ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Reboot
gu: રીબુટ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebooting
gu: રીબુટીંગ

[ctx: Action log of an instance]
en: Rebuild
gu: રીબિલ્ડ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Rebuild
gu: રીબિલ્ડ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuild Block Device Mapping
gu: બ્લોક ડિવાઇસ મેપિંગ રીબીલ્ડ કરો

en: Rebuild Instance
gu: ઇન્સ્ટન્સ રીબીલ્ડ કરો

en: Rebuild Password
gu: પાસવર્ડ રીબિલ્ડ કરો

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuild Spawning
gu: રીબિલ્ડ સ્પાવઈંગ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuilding
gu: રીબિલ્ડીંગ(પુનઃનિર્માણ)

en: Rebuilding instance %s.
gu: ઉદાહરણ રીબીલ્ડ કરી રહ્યા છે %s.

en: Regions:
gu: પ્રદેશો:

en: Remote
gu: રિમોટ

en: Remote:
gu: દૂરસ્થ:

en: Request ID
gu: વિનંતી આઈડી(ID)

[ctx: Current status of an Instance]
en: Rescue
gu: બચાવ કામગીરી

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rescuing
gu: રાહત આપવી

en: Resize
gu: માપ બદલો

[ctx: Action log of an instance]
en: Resize
gu: માપ બદલો

en: Resize Instance
gu: ઇન્સ્ટેન્સના માપ બદલો

[ctx: Current status of an Instance]
en: Resize/Migrate
gu: માપ બદલો/સ્થળાંતર કરો

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resized or Migrated
gu: બદલાયેલ માપ અથવા કરેલ સ્થળાંતર

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resizing or Migrating
gu: માપ બદલી અથવા સ્થળાંતર કરી રહ્યા છે

en: Resources
gu: સંસાધન

en: Restore Backup
gu: બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restore Backup to Volume
gu: વોલ્યુમ માટે બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restore Backup:
gu: બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરો:

en: Restore Volume Backup
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરો

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Restoring
gu: પુનઃસંગ્રહવું

[ctx: Task status of an Instance]
en: Restoring
gu: પુનઃસંગ્રહવું

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resuming
gu: ફરી શરૂ કરવું

en: Retrieve Instance Password
gu: ઇન્સ્ટન્સ પાસવર્ડ પુનઃપ્રાપ્ત કરો

en: Retrieve Password
gu: પાસવર્ડ પુનઃપ્રાપ્ત કરો

en: Revert Resize/Migrate
gu:  માપ બદલો/સ્થળાંતર પલટાવો

[ctx: Current status of an Instance]
en: Revert Resize/Migrate
gu:  માપ બદલો/સ્થળાંતર પલટાવો

[ctx: Task status of an Instance]
en: Reverting Resize or Migrate
gu: માપ બદલી અથવા સ્થળાંતર પલટાવી રહ્યા છે

en: Role
gu: ભૂમિકા

en: Role ID
gu: ભૂમિકા આઈડી

en: Role Name
gu: ભૂમિકા નામ

en: Role created successfully.
gu: ભૂમિકા સફળતાપૂર્વક બનાવેલ છે.

en: Role updated successfully.
gu: ભૂમિકા સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવી.

en: Roles
gu: ભૂમિકાઓ

en: Root Disk
gu: રુટ ડિસ્ક

en: Root Disk (GB)
gu: રુટ ડિસ્ક (GB)

en: Router
gu: રાઉટર

en: Router %s was successfully created.
gu: રૂટર %s સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યો.

en: Router %s was successfully updated.
gu: રૂટર %s સફળતાપૂર્વક સુધારવામાં આવ્યું હતું.

en: Router Name
gu: રૂટર નામ

en: Router Type
gu: રૂટર પ્રકાર

en: Routers
gu: રૂટર્સ

en: Rule
gu: નિયમ

en: Rule:
gu: નિયમ:

en: Rules
gu: નિયમો

en: Rules define which traffic is allowed to instances assigned to the security group. A security group rule consists of three main parts:
gu: નિયમો વ્યાખ્યાયિત કરે છે કે જે ટ્રાફિક સુરક્ષા જૂથને સોંપવામાં આવેલ ઉદાહરણો માટે પરવાનગી આપે છે.સુરક્ષા જૂથ નિયમ ત્રણ મુખ્ય ભાગો સમાવે છે:

[ctx: Power state of an Instance]
en: Running
gu: ચાલી રહેલ

en: SSH key pairs can be generated with the ssh-keygen command:
gu: SSH કી જોડીઓ એ ssh-કીજન આદેશ સાથે બનાવી શકાય છે:

en: Save
gu: સાચવો

en: Save Changes
gu: ફેરફારો સાચવો

en: Saved extra spec "%s".
gu: સાચવેલા વધારાના સ્પેક "% s ".

en: Saved spec "%s".
gu: સાચવેલા સ્પેક "% s".

[ctx: Task status of an Instance]
en: Scheduling
gu: સમયક્રમ સુનિશ્ચિત

en: Security Group
gu: સુરક્ષા ગ્રુપ

en: Security Group Rules
gu: સુરક્ષા જૂથ નિયમો

en: Security Groups
gu: સુરક્ષા જૂથો

en: Segmentation ID
gu: સેગ્મેન્ટેશન ID

en: Segmentation ID:
gu: સેગ્મેન્ટેશન ID:

en: Select Image
gu: ઈમેજ પસંદ કરો

en: Select Subnet
gu: સબનેટ પસંદ કરો

en: Select Volume
gu: વોલ્યુમ પસંદ કરો

en: Select a New Flavor
gu: નવા ફ્લેવર પસંદ કરો

en: Select a key pair
gu: કી જોડી પસંદ કરો

en: Select a new agent
gu: નવા એજન્ટ પસંદ કરો

en: Select a new host
gu: નવું યજમાન પસંદ કરો

en: Select a port
gu: પોર્ટને પસંદ કરો

en: Select a project
gu: પરિયોજના પસંદ કરો

en: Select a target host
gu: ટાર્ગેટ યજમાન પસંદ કરો

en: Select a volume to restore to.
gu: પર પુનઃસ્થાપિત કરવા માટે વોલ્યુમ પસંદ કરો.

en: Select an IP address
gu: IP સરનામું પસંદ કરો

en: Select an instance
gu: ઇન્સ્ટન્સને પસંદ કરો

en: Select an instance to attach to.
gu: સાથે જોડવા માટે ઇન્સ્ટન્સ પસંદ કરો.

en: Select format
gu: પસંદ કરેલ બંધારણ

en: Select network
gu: નેટવર્ક પસંદ કરો

en: Select the image to rebuild your instance.
gu: તમારા ઉદાહરણ રીબીલ્ડ કરવા માટે ઇમેજ પસંદ કરો.

en: Select the projects where the flavors will be used. If no projects are selected, then the flavor will be available in all projects.
gu: યોજના પસંદ કરો કે જ્યાં ફ્લેવરો વપરાયેલ હશે. જો કોઈ પ્રોજેક્ટ પસંદ કરેલ ના હોય, તો ફ્લેવર બધી યોજનામાં ઉપલબ્ધ થશે.

en: Selected Hosts
gu: પસંદ કરેલ યજમાનો

en: Selected Projects
gu: પસંદ કરેલ યોજનાઓ

en: Selected hosts
gu: પસંદ કરેલ યજમાનો

en: Server error
gu: સર્વરની ભૂલ

en: Service
gu: સેવા

en: Service Endpoint
gu: સર્વિસ એન્ડપોઇંટ

en: Services
gu: સેવાઓ

en: Services Down
gu: સેવાઓ નીચે

en: Services Up
gu: સેવાઓ ઉપર

en: Set Domain Context
gu: ડોમેઈન સંદર્ભ સુયોજિત કરો

en: Set Gateway
gu: ગેટવે સુયોજિત કરો

en: Set as Active Project
gu: સક્રિય પ્રોજેક્ટ તરીકે સુયોજિત કરો

en: Set maximum quotas for the project.
gu: પ્રોજેક્ટ માટે સુયોજિત મહત્તમ ક્વોટા.

en: Settings
gu: સુયોજનો

en: Settings saved.
gu: સુયોજનો સાચવો.

en: Shared
gu: શેર કરેલું

en: Shared Storage
gu: વહેંચાયેલ સંગ્રહ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shelved
gu: પડતુ મુકાયેલ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shelved Offloaded
gu: શેલ્વ ઓફલોડેડ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving
gu: શેલ્વીંગ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Image Pending Upload
gu: બાકી રહેલી શેલ્વીંગ ઇમેજ અપલોડ કરો

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Image Uploading
gu: શેલ્વીંગ ઇમેજ અપલોડ થઈ રહી છે

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Offloading
gu: શેલ્વીંગ ઇમેજ ઓફલોડીંગ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Shut Down
gu: શટ ડાઉન (બંધ)

[ctx: Power state of an Instance]
en: Shut Off
gu: શટ ઓફ (બંધ)

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shutoff
gu: બંધ

en: Sign Out
gu: સાઇન આઉટ

en: Size
gu: સાઇઝ

en: Slash is not an allowed character.
gu: સ્લેશ અક્ષરને મંજૂરી આપતા નથી.

en: Snapshot
gu: સ્નેપશોટ

[ctx: Type of an image]
en: Snapshot
gu: સ્નેપશોટ

en: Snapshot "%(name)s" created for instance "%(inst)s"
gu: "%(inst)s" ઉદાહરણ માટે બનાવવામાં આવેલ સ્નેપશોટ "%(name)s"

en: Snapshot Limits
gu: સ્નેપશોટની મર્યાદાઓ

en: Snapshot Name
gu: સ્નેપશોટ નામ

en: Snapshot source must be specified
gu: સ્નેપશોટ સ્રોત સ્પષ્ટ કરેલ હોવા જ જોઈએ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Snapshotting
gu: સ્નેપશોટીંગ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Soft Deleted
gu: સોફ્ટ કાઢી નાખેલ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Soft Deleting
gu: સોફ્ટ કાઢી નાખવું

en: Something went wrong!
gu: કંઈક ખોટું થયું!

[ctx: Task status of an Instance]
en: Spawning
gu: વિસ્તરતા

en: Specifies how IPv6 addresses and additional information are configured. We can specify SLAAC/DHCPv6 stateful/DHCPv6 stateless provided by OpenStack, or specify no option. 'No options specified' means addresses are configured manually or configured by a non-OpenStack system.
gu: સ્પષ્ટ કરો કેવી રીતે IPv6 સરનામા અને વધારાની માહિતી રૂપરેખાંકિત થયેલ છે.અમે ઓપન સ્ટેક દ્વારા પૂરા પાડવામાં આવેલ SLAAC / DHCPv6 સ્ટેટફુલ / DHCPv6 સ્ટેટલેસ સ્પષ્ટ કરીએ છીએ, અથવા કોઈ વિકલ્પ સ્પષ્ટ કરતા નથી.'કોઈ વિકલ્પો સ્પષ્ટ કરેલ નથી' જેનો અર્થ એ થાય છે કે સરનામાં મેન્યુઅલી રૂપરેખાંકિત થયેલ છે અથવા બિન ઓપનસ્ટેક સિસ્ટમ દ્દારા રૂપરેખાંકિત થયેલ છે .

en: Specify additional attributes for the subnet.
gu: સબનેટ માટે વધારાના લક્ષણો સ્પષ્ટ કરો.

en: Specify an IP address for the interface created (e.g. 192.168.0.254).
gu: બનાવેલ ઈન્ટરફેસ માટે IP સરનામાને સ્પષ્ટ કરો (દા.ત. 192.168.0.254).

en: Specify an image to upload to the Image Service.
gu: ઈમેજ સેવા પર અપલોડ કરવા ઇમેજ સ્પષ્ટ કરો.

en: Specs
gu: સ્પેક્સ

en: Start
gu: શરૂ

[ctx: Action log of an instance]
en: Start
gu: શરૂ

en: Start Time
gu: સમય શરૂ

en: Start address is larger than end address (value=%s)
gu: શરૂઆતના સરનામા અંતના સરનામા કરતાં મોટા છે (value=%s)

en: Start and end addresses must be specified (value=%s)
gu: શરૂઆતના અને અંતિમ સરનામાં સ્પષ્ટ હોવા જ જોઈએ (value=%s)

en: State
gu: સ્થિતિ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Status =
gu: સ્થિતિ =

en: Subnet
gu: સબનેટ

en: Subnet Details
gu: સબનેટ વિગતો

en: Subnet ID
gu: સબનેટ ID

en: Subnet Name
gu: સબનેટ નામ

en: Subnet list can not be retrieved.
gu: ઉપનેટ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકાઈ નથી.

en: Subnets
gu: સબનેટો

en: Subnets Associated
gu: સંકળાયેલા ઉપનેટો

en: Successfully added rule: %s
gu: સફળતાપૂર્વક નિયમ ઉમેરવામાં આવ્યા: %s

en: Successfully created QoS Spec: %s
gu: સફળતાપૂર્વક QoS સ્પેક બનાવવામાં આવ્યા :%s

en: Successfully created encryption for volume type: %s
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર માટે સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવેલ એન્ક્રિપ્શન:% s

en: Successfully created security group: %s
gu: સફળતાપૂર્વક સુરક્ષા જૂથ બનાવેલ: %s

en: Successfully created volume type: %s
gu: સફળતાપૂર્વક વોલ્યુમ પ્રકાર બનાવવામાં આવ્યા:% s

en: Successfully disassociated Floating IP: %s
gu: સફળતાપૂર્વક ફ્લોટિંગ IP જોડાણ અલગ થયું: %s

en: Successfully imported public key: %s
gu: સફળતાપૂર્વક જાહેર કી આયાત કરેલ: %s

en: Successfully modified QoS Spec consumer.
gu: સફળતાપૂર્વક QoS સ્પેક ઉપભોક્તામા ફેરફાર કરવામાં આવ્યો.

en: Successfully sent the request to change the volume type to "%(vtype)s" for volume: "%(name)s"
gu: સફળતાપૂર્વક વોલ્યુમ માટે "%(vtype)s" વોલ્યુમ પ્રકારમાં ફેરફાર કરવા માટે વિનંતી મોકલવામાં આવી: "%(name)s"

en: Successfully sent the request to upload volume to image for volume: "%s"
gu: સફળતાપૂર્વક વોલ્યુમ માટે ઇમેજ પર વોલ્યુમ અપલોડ કરવા માટે વિનંતી મોકલવામાં આવી: "%s"

en: Successfully updated QoS Spec association.
gu: સફળતાપૂર્વક QoS સ્પેક એસોસિયેશન અદ્યતન કરવામાં આવ્યું .

en: Successfully updated aggregate: "%s."
gu: સફળતાપૂર્વક સુધારાયેલ સમૂહ:  "%s."

en: Successfully updated security group: %s
gu: સફળતાપૂર્વક સુધારાયેલ સુરક્ષા જૂથ: %s

en: Successfully updated volume snapshot status: "%s".
gu: સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરેલ વોલ્યુમ સ્નેપશોટની સ્થિતિ : "%s".

en: Successfully updated volume status to "%s".
gu: "% s " પર સફળતાપૂર્વક વોલ્યુમ સ્થિતિ અદ્યતન કરવામાં આવી.

[ctx: Current status of an Instance]
en: Suspended
gu: નિલંબિત

[ctx: Power state of an Instance]
en: Suspended
gu: નિલંબિત

[ctx: Task status of an Instance]
en: Suspending
gu: નિલંબિત કરવું

en: Swap Disk
gu: સ્વેપ ડિસ્ક

en: Swap Disk (MB)
gu: સ્વેપ ડિસ્ક (MB)

en: System
gu: સિસ્ટમ

en: System Information
gu: સિસ્ટમની માહિતી

en: Target Host
gu: ટાર્ગેટ યજમાન

en: Task
gu: કાર્ય

en: The "from" port number is invalid.
gu: પોર્ટ નંબર "થી" અમાન્ય છે.

en: The "to" port number is invalid.
gu: "માટે" પોર્ટ નંબર અમાન્ય છે .

en: The "to" port number must be greater than or equal to the "from" port number.
gu: "માટે" પોર્ટ નંબર "થી"પોર્ટ નંબર કરતાં વધારે અથવા સમાન હોવા જ જોઈએ.

en: The <strong>Cipher</strong> is the encryption algorithm/mode to use (e.g., aes-xts-plain64). If the field is left empty, the provider default will be used.
gu: <Strong> સાઈફર </ strong> વાપરવા માટે એનક્રિપ્શન અલગોરિધમ / સ્થિતિ છે (દા.ત., aes-XTS-પ્લેન64). જો ક્ષેત્રમાં ખાલી છોડેલ છે, મૂળભૂત પ્રદાતાનો ઉપયોગ થયેલ હશે.

en: The <strong>Control Location</strong> is the notional service where encryption is performed (e.g., front-end=Nova). The default value is 'front-end.'
gu: <Strong> નિયંત્રણ સ્થાન </ strong>  એ તરંગી સેવા છે કે જ્યાં એન્ક્રિપ્શન કરવામાં આવે છે (દા.ત., ફ્રન્ટ-એન્ડ = નોવા). મૂળભૂત કિંમત 'ફ્રન્ટ એન્ડ.' છે

en: The Aggregate was updated.
gu: સમૂહ સુધારવામાં આવેલ હતો.

en: The ICMP code not in range (-1, 255)
gu: ICMP કોડ રેન્જમાં નથી (-1, 255)

en: The ICMP type not in range (-1, 255)
gu: ICMP પ્રકાર રેન્જમાં નથી (-1, 255)

en: The ID "%s" is already used by another flavor.
gu: ID "%s" પહેલેથી બીજા ફ્લેવર દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાયેલ છે.

en: The Image Location field MUST be a valid and direct URL to the image binary. URLs that redirect or serve error pages will result in unusable images.
gu: ઇમેજ સ્થાન ક્ષેત્ર માન્ય અને ઇમેજ બાઈનરી સીધા URL પર હોવા જ જોઈએ. URLs કે જે ભૂલ પૃષ્ઠોને પુનઃદિશામાન અથવા સેવા આપે છે તે બિનઉપયોગી ઈમેજોમા પરિણમશે.

en: The Key Pair name that was associated with the instance
gu: કી જોડ નામ કે જે ઉદાહરણ સાથે સંકળાયેલા હતા

en: The container cannot be deleted since it is not empty.
gu: કન્ટેનર કાઢી શકાતા નથી કારણકે તે ખાલી નથી.

en: The instance password encrypted with your public key.
gu: ઉદાહરણ પાસવર્ડ તમારી જાહેર કી સાથે એનક્રિપ્ટ થયેલ છે.

en: The minimum disk size required to boot the image. If unspecified, this value defaults to 0 (no minimum).
gu: ન્યુનત્તમ ડિસ્ક માપ ઇમેજ બુટ કરવા માટે જરૂરી.જો અનુલ્લેખિત હોય તો, આ મૂલ્ય મૂળભૂત રીતે 0 (કોઈ ન્યૂનતમ નહી) થાય.

en: The minimum memory size required to boot the image. If unspecified, this value defaults to 0 (no minimum).
gu: ન્યુનત્તમ મેમરી માપ ઇમેજ બુટ કરવા માટે જરૂરી.જો અનુલ્લેખિત હોય તો, આ મૂલ્ય મૂળભૂત રીતે 0 (કોઈ ન્યૂનતમ નહી) થાય.

en: The name "%s" is already used by another flavor.
gu: નામ "%s" પહેલેથી બીજા ફ્લેવર દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાયેલ છે.

en: The name "%s" is already used by another host aggregate.
gu: નામ "%s" પહેલાથી જ બીજા યજમાન સમૂહ દ્વારા ઉપયોગ કરવામાં આવેલ છે.

en: The name of the physical network over which the virtual network is implemented.
gu: ભૌતિક નેટવર્કના નામ કે જેના પર વર્ચ્યુઅલ નેટવર્ક અમલમાં મૂકાયેલ છે.

en: The physical mechanism by which the virtual network is implemented.
gu: ભૌતિક પદ્ધતિ કે જેના દ્વારા વર્ચ્યુઅલ નેટવર્ક અમલમાં મૂકાયેલ છે.

en: The private key will be only used in your browser and will not be sent to the server
gu: ખાનગી કીનો માત્ર તમારા બ્રાઉઝરમાં ઉપયોગ કરવામાં આવશે અને સર્વર પર મોકલવામાં આવશે નહીં

en: The pseudo folder cannot be deleted since it is not empty.
gu: સ્યુડો ફોલ્ડર કાઢી શકાતી નથી કારણ કે તે ખાલી નથી.

en: The requested instance port is already associated with another floating IP.
gu: વિનંતી કરેલ ઉદાહરણ પોર્ટ પહેલેથી અન્ય ફ્લોટિંગ IP સાથે સંકળાયેલ છે.

en: The specified port is invalid.
gu: સ્પષ્ટ કરેલ પોર્ટ અમાન્ય છે.

en: The subnet in the Network Address is too small (/%s).
gu: (/%s) નેટવર્ક સરનામા માં સબનેટ ખૂબ જ નાના છે.

en: The volume size cannot be less than the image size (%s)
gu: વોલ્યુમના માપ ઇમેજના માપ (%s) કરતાં ઓછા ન હોઈ શકે

en: There are no networks, routers, or connected instances to display.
gu: ત્યાં પ્રદર્શિત કરવા માટે કોઈ નેટવર્ક્સ, રાઉટરો, અથવા જોડાયેલ ઉદાહરણો નથી.

en: There is not enough capacity for this flavor in the selected availability zone. Try again later or select a different availability zone.
gu: પસંદ કરેલ ઉપલબ્ધતા ઝોનમાં આ ફ્લેવર માટે પૂરતી ક્ષમતા નથી.પછીથી ફરી પ્રયત્ન કરો અથવા અલગ ઉપલબ્ધતા ઝોન પસંદ કરો.

en: This generates a pair of keys: a key you keep private (cloud.key) and a public key (cloud.key.pub). Paste the contents of the public key file here.
gu: આ કીઓની જોડ બનાવે છે: તમે ખાનગી (ક્લાઉડ.કી) અને જાહેર કી (ક્લાઉડ.કી.પબ) રાખો. અહીં જાહેર કી ફાઇલનાં સમાવિષ્ટોને પેસ્ટ કરો.

en: This volume is currently attached to an instance. In some cases, creating a snapshot from an attached volume can result in a corrupted snapshot.
gu: વોલ્યુમ હાલમાં ઇન્સ્ટન્સ સાથે જોડાયેલ છે.કેટલાક કિસ્સાઓમાં,જોડાયેલ વોલ્યુમ માંથી સ્નેપશોટ બનાવતા કરપ્ટેડ સ્નેપશોટમા પરિણમી શકે છે.

en: Timezone
gu: ટાઈમઝોન

en: To Port
gu: પોર્ટ સુધી

en: To decrypt your password you will need the private key of your key pair for this instance. Select the private key file, or copy and paste the content of your private key file into the text area below, then click Decrypt Password.
gu: તમારો પાસવર્ડ ડિક્રિપ્ટ કરવા તમને આ ઇન્સ્ટન્સ માટે તમારી કી જોડીની ખાનગી કીની જરૂર પડશે. ખાનગી કી ફાઇલ પસંદ કરો, અથવા નીચેના લખાણ વિસ્તારમાં તમારી ખાનગી કી ફાઇલના સમાવિષ્ટ કોપી અને પેસ્ટ કરો, પછી ડિક્રીપ્ટ પાસવર્ડ ક્લિક કરો.

en: To exit the fullscreen mode, click the browser's back button.
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન સ્થિતિમાંથી બહાર નીકળવા માટે, બ્રાઉઝરના બેક બટન પર ક્લિક કરો.

en: To specify an allowed IP range, select &quot;CIDR&quot;. To allow access from all members of another security group select &quot;Security Group&quot;.
gu: IP રેન્જ સ્પષ્ટ કરવા માટે મંજૂરી આપી હતી, પસંદ કરો અને quot; CIDR & quot;. અન્ય સુરક્ષા જૂથના તમામ સભ્યો તરફથી પ્રવેશને પરવાનગી આપવા માટે; પસંદ કરો અનેquot સુરક્ષા જૂથ અનેquot;.

en: Topology
gu: ટોપોલોજી

en: Total Disk
gu: કુલ ડિસ્ક

en: Total RAM
gu: કુલ રેમ

en: Total Size of Volumes and Snapshots (GB)
gu: વોલ્યુમો અને સ્નેપશોટનું કુલ કદ (GB)

en: Total disk usage (GB * Hours Used) for the project
gu: આ પ્રોજેક્ટ માટે કુલ ડિસ્ક વપરાશ  (GB * કલાકોનો વપરાશ )

en: Type
gu: પ્રકાર

en: UTC
gu: UTC (યુટીસી)

en: UTC %(hour)s:%(min)s
gu: UTC (યુટીસી) %(hour)s:%(min)s

en: Unable to add rule to security group.
gu: સુરક્ષા જૂથ માટે નિયમ ઉમેરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to add user to primary project.
gu: પ્રાથમિક પ્રોજેક્ટ માટે વપરાશકર્તા ઉમેરવામા અસમર્થ.

en: Unable to allocate Floating IP.
gu: ફ્લોટિંગ IP ફાળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to associate IP address %s.
gu: IP સરનામું %s સાંકળવામાં અસમર્થ.

en: Unable to attach volume.
gu: વોલ્યુમ જોડવામાં અસમર્થ.

en: Unable to change password.
gu: પાસવર્ડ બદલવાનું અક્ષમ

en: Unable to change the volume type for volume: "%s"
gu: વોલ્યુમ માટે વોલ્યુમ પ્રકાર બદલવામાં અક્ષમ: "%s"

en: Unable to connect to Neutron.
gu: ન્યુટ્રોન પર જોડાવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to create QoS Spec.
gu: QoS સ્પેક બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create domain "%s".
gu: "%s" ડોમેન બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create encrypted volume type.
gu: એનક્રિપ્ટ થયેલ વોલ્યુમ પ્રકાર બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create flavor "%s".
gu: ફ્લેવર "%s" બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to create flavor.
gu: ફ્લેવર બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to create group.
gu: જૂથ બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create host aggregate "%s".
gu: "%s" યજમાન સમૂહ બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to create host aggregate.
gu: યજમાન સમૂહ બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to create network "%s".
gu: "%s" નેટવર્ક બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create project "%s".
gu: "%s" પ્રોજેક્ટબનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create role.
gu: ભૂમિકા બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create snapshot.
gu: સ્નેપશોટ બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create spec.
gu: સ્પેક બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create subnet "%s".
gu: "%s" સબનેટ બનાવવામાં અક્ષમ.

en: Unable to create user.
gu: વપરાશકર્તા બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create volume backup.
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create volume snapshot.
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create volume type extra spec.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર વધારાના સ્પેક બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create volume type.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create volume.
gu: વોલ્યુમ બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to determine if availability zones extension is supported.
gu: જો ઉપલબ્ધતા ઝોન વિસ્તરણ આધારભૂત છે તો નક્કી કરવા માટે અસમર્થ છે.

en: Unable to determine if volume type encryption is supported.
gu: નક્કી કરવા માટે અસમર્થ જો વોલ્યુમ પ્રકાર એન્ક્રિપ્શન આધારભૂત છે.

en: Unable to disassociate floating IP.
gu: ફ્લોટિંગ IP જોડાણને અલગ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to edit spec.
gu: સ્પેક ફેરફાર કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to edit volume type extra spec.
gu: વોલ્યુમ પ્રકારના વધારાના સ્પેકમા ફેરફાર કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to extend volume.
gu: વોલ્યુમ વિસ્તારવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to fetch EC2 credentials.
gu: EC2 ઓળખાણપત્ર મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to find default role.
gu: મૂળભૂત ભૂમિકા શોધવામાં અસમર્થ.

en: Unable to get EC2 credentials
gu: EC2 ઓળખાણપત્ર મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to get RDP console for instance "%s".
gu: "%s" ઉદાહરણ માટે RDP કન્સોલ મેળવવામાં અક્ષમ.

en: Unable to get SPICE console for instance "%s".
gu: "%s" ઉદાહરણ માટે સ્પાઈસ કન્સોલ મેળવવામાં અક્ષમ.

en: Unable to get VNC console for instance "%s".
gu: "%s" ઉદાહરણ માટે VNC કન્સોલ મેળવવામાં અક્ષમ.

en: Unable to get cinder services list.
gu: સિન્ડર સેવાઓ યાદી મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to get flavor list
gu: ફ્લેવર યાદી મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to get host aggregate list
gu: યજમાન સમૂહ યાદી મેળવવા માટે અસમર્થ

en: Unable to get log for instance "%s".
gu: "%s" ઉદાહરણ માટે લોગ મેળવવામા અસમર્થ.

en: Unable to get network agents info.
gu: નેટવર્ક એજન્ટોની માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to get network agents list.
gu: નેટવર્ક એજન્ટોની યાદી મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to get nova services list.
gu: નોવા સેવાઓ યાદી મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to get openrc credentials
gu: openrc ઓળખાણપત્ર મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to get subnet "%s"
gu: "%s" સબનેટ મેળવવામાં અક્ષમ

en: Unable to get the available hosts
gu: ઉપલબ્ધ યજમાનો મેળવવામાં સમર્થ

en: Unable to import key pair.
gu: કી જોડ આયાત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to list dhcp agents hosting network.
gu: નેટવર્ક યજમાનિત dhcp એજન્ટોને સૂચિબદ્ધ કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to load the specified image. %s
gu: સ્પષ્ટ કરેલ ઇમેજ લોડ કરવામાં અક્ષમ.  %s

en: Unable to load the specified snapshot.
gu: સ્પષ્ટ કરેલ સ્નેપશોટ લોડ કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to load the specified volume. %s
gu: સ્પષ્ટ કરેલ વોલ્યુમ લોડ કરવામાં અક્ષમ. %s

en: Unable to lookup volume or backup information.
gu: વોલ્યુમ અથવા બેકઅપ માહિતી જોવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to modify domain "%s".
gu: ડોમેન "% s " બદલવામા અસમર્થ.

en: Unable to modify instance "%s".
gu: "%s" ઇન્સ્ટન્સ સંશોધિત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to modify project "%s".
gu: પ્રોજેક્ટમાં "% s" ફેરફાર કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to parse IP address %s.
gu: IP સરનામા% s ના વિશ્લેષણ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to rebuild instance.
gu: ઉદાહરણ રીબીલ્ડ કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to resize instance "%s".
gu: "% s" ઇન્સ્ટન્સના માપ બદલવામા અસમર્થ.

en: Unable to restore backup.
gu: બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve IP addresses from Neutron for instance "%(name)s" (%(id)s).
gu:  "%(name)s" (%(id)s) ઉદાહરણ માટે ન્યૂટ્રોન માંથી IP સરનામાઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve IP addresses from Neutron.
gu: ન્યૂટ્રોનમાંથી IP સરનામાઓ મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve QoS Spec association.
gu: QoS સ્પેક એસોસિયેશન પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve QoS Spec details.
gu: QoS સ્પેક વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve QoS Specs.
gu: QoS સ્પેક્સ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve QoS spec details.
gu: QoS સ્પેક વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve QoS spec list.
gu: QoS સ્પેક યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve QoS specs
gu: QoS સ્પેક્સ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ

en: Unable to retrieve agent list.
gu: એજન્ટ યાદી મેળવવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve an external network "%s".
gu: "%s" બાહ્ય નેટવર્કને પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve attachment information.
gu: જોડાણ જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve availability zone list.
gu: ઉપલબ્ધતા ઝોન યાદી પ્રાપ્ત કરવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve availability zones.
gu: ઉપલબ્ધતા ઝોન પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve backup details.
gu: બેકઅપ વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve compute host information.
gu: કમ્પ્યુટ યજમાન માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve compute limit information.
gu: કમ્પ્યુટ મર્યાદા જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve details for instance "%s".
gu: "%s" ઉદાહરણ માટે વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અક્ષમ.

en: Unable to retrieve details for network "%s".
gu: નેટવર્ક "% s " માટે વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve details for router "%s".
gu: "%s" રૂટર માટે વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve domain details.
gu: ડોમેન વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve domain information.
gu: ડોમેન જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve domain list.
gu: ડોમેન યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve extra spec list.
gu: વધારાની સ્પેક યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve flavor access list. Please try again later.
gu: ફ્લેવર પ્રવેશાધિકાર યાદી પ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ. કૃપા કરીને થોડીવાર પછી ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: Unable to retrieve flavor details.
gu: ફ્લેવર વિગતો મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve flavor information for instance "%(name)s" (%(id)s).
gu:  "%(name)s" (%(id)s) ઉદાહરણ માટે ફ્લેવરની માહિતી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve flavor information for instance "%s".
gu: "%s" ઉદાહરણ માટે ફ્લેવર માહિતી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve flavor list.
gu: ફ્લેવર યાદી પ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve flavors.
gu: ફ્લેવરો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve floating IP addresses.
gu: ફ્લોટિંગ IP સરનામાઓ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve floating IP pools.
gu: ફ્લોટિંગ IP પુલ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve group list.
gu: જૂથ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve group list. Please try again later.
gu: જૂથ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. કૃપા કરીને પછી ફરીથી પ્રયત્ન કરો

en: Unable to retrieve group users.
gu: જૂથ વપરાશકર્તાઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve host aggregates list.
gu: યજમાન સમૂહની યાદી પ્રાપ્ત કરવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve host information.
gu: યજમાન માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve hypervisor information.
gu: હાઇપરવિઝર માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve hypervisor instances list.
gu: હાઇપરવિઝર ઇન્સ્ટન્સ યાદી પ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve hypervisor statistics.
gu: હાઇપરવિઝર આંકડાકીય માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve image details.
gu: ઇમેજની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve image list.
gu: ઇમેજ યાદી પ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve image.
gu: ઇમેજ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve images for the current project.
gu: વર્તમાન પ્રોજેક્ટ માટે ઈમેજો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve images.
gu: ઈમેજો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve instance action list.
gu: ઉદાહરણની ક્રિયા યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instance details.
gu: ઇન્સ્ટન્સ વિગતો મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instance flavors.
gu: ઉદાહરણ ફ્લેવરો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instance list.
gu: ઇન્સ્ટન્સ યાદી પ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instance password.
gu: ઉદાહરણ પાસવર્ડ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve instance project information.
gu: ઇન્સ્ટન્સ પરિયોજના માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instance size information.
gu: ઇન્સ્ટન્સ સાઇઝ જાણકારી પ્રાપ્ત કરવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instances.
gu: ઉદાહરણો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve key pair list.
gu: કી જોડની યાદી પ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve key pairs.
gu: કી જોડીઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve list of volumes.
gu: વોલ્યુમોની યાદીપુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve network details.
gu: નેટવર્કની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve network.
gu: નેટવર્ક પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve port details
gu: પોર્ટની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ

en: Unable to retrieve port details.
gu: પોર્ટની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve project details.
gu: પ્રોજેક્ટ વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve project domain.
gu: પ્રોજેક્ટ ડોમેન પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve project information.
gu: પ્રોજેક્ટ માહિતી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve project list.
gu: પરિયોજનાની યાદી પ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve public images.
gu: જાહેર ઈમેજો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ છે.

en: Unable to retrieve quota information.
gu: ક્વોટા જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve role list.
gu: ભૂમિકા યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve roles list.
gu: ભૂમિકાઓની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve router details.
gu: રૂટર વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve router list.
gu: રાઉટર યાદી પ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve router.
gu: રૂટર પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve security group list. Please try again later.
gu: સુરક્ષા જૂથની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. કૃપા કરીને પછી ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Unable to retrieve security group.
gu: સુરક્ષા જૂથ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve security groups for instance "%(name)s" (%(id)s).
gu: "%(name)s" (%(id)s) ઉદાહરણ માટે સુરક્ષા જૂથો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve security groups.
gu: સુરક્ષા જૂથોને મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve snapshot details.
gu: સ્નેપશોટ વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve snapshot list.
gu: સ્નેપશોટની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve subnet details
gu: સબનેટની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ

en: Unable to retrieve subnet details.
gu: સબનેટની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve tenant limits.
gu: ભાડૂત મર્યાદા પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve the aggregate to be updated
gu: સુધારવા માટે સમૂહ મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to retrieve the volume type list.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve usage information.
gu: વપરાશ જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve user domain role assignments.
gu: વપરાશકર્તા ડોમેન ભૂમિકા સોંપણીઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve user information.
gu: વપરાશકર્તાની જાણકારી મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve user list.
gu: વપરાશકર્તા યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve user list. Please try again later.
gu: વપરાશકર્તા યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. કૃપા કરીને પછીથી ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: Unable to retrieve user roles.
gu: વપરાશકર્તાની ભૂમિકાઓ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve users.
gu: વપરાશકર્તાઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve version information.
gu: આવૃત્તિ જાણકારી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume backups.
gu: વોલ્યુમ બેકઅપો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve volume details.
gu: વોલ્યુમ વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume information for volume: "%s"
gu: વોલ્યુમ માટે વોલ્યુમ જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ: "%s"

en: Unable to retrieve volume information.
gu: વોલ્યુમ જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume limit information.
gu: વોલ્યુમ મર્યાદાની જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume list for instance "%(name)s" (%(id)s).
gu: "%(name)s" (%(id)s) ઉદાહરણ માટે વોલ્યુમ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા  અક્ષમ.

en: Unable to retrieve volume list.
gu: વોલ્યુમની યાદીને પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume project information.
gu: વોલ્યુમ પરિયોજના માહિતી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume snapshot.
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume snapshots.
gu: વોલ્યુમના સ્નેપશોટ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume type details.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume type encryption details.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર એન્ક્રિપ્શન વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume type encryption information.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર એન્ક્રિપ્શન જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume type extra spec details.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર વધારાની સ્પેક વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume type name.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર નામ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve volume types
gu: વોલ્યુમના પ્રકારો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ

en: Unable to retrieve volume.
gu: વોલ્યુમ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume/instance attachment information
gu: વોલ્યુમ/ઉદાહરણની જોડાણ માહિતી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to set Domain Context.
gu: ડોમેન સંદર્ભ સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to set flavor access for project %s.
gu: પ્રોજેક્ટ %s માટે ફ્લેવર પ્રવેશાધિકાર સુયોજિત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to set gateway.
gu: ગેટવે સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to sort instance flavors.
gu: ઉદાહરણ ફ્લેવરો સૉર્ટ કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to update default quotas.
gu: મૂળભૂત ક્વોટા સુધારવામાં અસમર્થ છે.

en: Unable to update group.
gu: જૂથ અદ્યતન કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to update image "%s".
gu: ઇમેજ "%s" અદ્યતન કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to update role.
gu: ભૂમિકા અદ્યતન કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to update subnet "%s".
gu: સબનેટ "% s" સુધારવામાં અક્ષમ.

en: Unable to update the aggregate.
gu: સમૂહને સુધારવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to update the group.
gu: જૂથ અદ્યતન કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to update the user.
gu: વપરાશકર્તાને અદ્યતન કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to update volume snapshot status.
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ સ્થિતિ અદ્યતન કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to update volume snapshot.
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ અદ્યતન કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to update volume status to "%s".
gu: "% s " પર  વોલ્યુમ સ્થિતિ અદ્યતન કરવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to update volume.
gu: વોલ્યુમ અદ્યતન કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to upload volume to image for volume: "%s"
gu: વોલ્યુમ માટે ઇમેજ પર વોલ્યુમ અપલોડ કરવામા અક્ષમ: "%s"

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Unknown instance
gu: અજ્ઞાત ઉદાહરણ

en: Unknown instance (None)
gu: અજ્ઞાત ઇન્સ્ટન્સ (કંઈ નહી)

[ctx: Task status of an Instance]
en: Unrescuing
gu: રાહત ન આપવી

[ctx: Task status of an Instance]
en: Unshelving
gu: અનશેલ્વીંગ

en: Up
gu: અપ

[ctx: Current state of a Hypervisor]
en: Up
gu: અપ

en: Update
gu: અદ્યતન

en: Update Default Quotas
gu: ડિફૉલ્ટ ક્વોટાને સુધારો

en: Update Defaults
gu: મૂળભૂતોને સુધારો

en: Update Group
gu: જૂથ અદ્યતન કરો

en: Update Metadata
gu: મેટાડેટા સુધારો

en: Update Network
gu: નેટવર્ક સુધારો

en: Update Role
gu: ભૂમિકાઅદ્યતન કરો

en: Update Router
gu: રૂટરમાં સુધારો

en: Update Status
gu: સ્થિતિ અદ્યતન કરો

en: Update User
gu: વપરાશકર્તાને સુધારો

en: Update Volume Snapshot Status
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ સ્થિતિમાં સુધારો

en: Update Volume Status
gu: વોલ્યુમની સ્થિતિને અદ્યતન કરો

en: Update a subnet associated with the network. Advanced configuration are available at "Subnet Details" tab.
gu: નેટવર્ક સાથે સંકળાયેલ સબનેટને સુધારો.ઉન્નત રૂપરેખાંકનની "સબનેટ વિગતો" ટેબ પર ઉપલબ્ધ છે.

en: Update the "extra spec" value for "%(key)s"
gu: "%(key)s" માટે "extra spec" મૂલ્ય અદ્યતન કરો

en: Update the spec value for "%(key)s"
gu: "%(key)s" માટે સ્પેક મૂલ્ય અદ્યતન કરો

en: Updated
gu: સુધારાયેલ

en: Updated At
gu: ખાતે સુધારાયેલ

en: Updated subnet "%s".
gu: સુધારાયેલ સબનેટ "% s".

[ctx: Task status of an Instance]
en: Updating Password
gu: પાસવર્ડ અદ્યતન કરી રહ્યા છીએ

en: Updating volume "%s"
gu:  "%s" વોલ્યુમ અપડેટ કરી રહ્યા છે

en: Updating volume snapshot "%s"
gu: વોલ્યુમ "%s" સ્નેપશોટ અદ્યતન કરી રહ્યા છે

en: Upload
gu: અપલોડ કરો

en: Upload Volume to Image
gu: ઇમેજ માટે વોલ્યુમ અપલોડ કરો

en: Upload to Image
gu: ઇમેજ પર અપલોડ કરો

en: Usage
gu: ઉપયોગ

en: Usage (Hours)
gu: વપરાશ (કલાક)

en: Usage Overview
gu: વપરાશ અવલોકન

en: Use Server Default
gu: મૂળભૂત સર્વરનો ઉપયોગ કરો

en: Use a volume as source
gu: સ્રોત તરીકે વોલ્યુમનો ઉપયોગ કરો

en: Use image as a source
gu: સ્રોત તરીકે ઇમેજનો ઉપયોગ કરો

en: Use snapshot as a source
gu: સ્ત્રોત તરીકે સ્નેપશોટનો ઉપયોગ કરો

en: Used <span> %(used)s </span> of <span> %(available)s </span>
gu: ઉપયોગ થયેલ <span> %(used)s </span> %(available)s </span>

en: User "%s" was successfully created.
gu: વપરાશકર્તા "% s" સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યા.

en: User Credentials Details
gu: વપરાશકર્તાના ઓળખપત્રોની વિગતો

en: User ID
gu: વપરાશકર્તા આઈડી

en: User Name
gu: વપરાશકર્તા નામ

en: User Settings
gu: વપરાશકર્તા સુયોજનો

en: User name "%s" is already used.
gu: વપરાશકર્તા નામ "% s" પહેલાથી વપરાયેલ છે.

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: VCPU
gu: VCPU(વીસીપીયુ)

en: VCPU Hours
gu: VCPU કલાકો

en: VCPU Usage
gu: VCPU ઉપયોગ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: View Credentials
gu: ઓળખપત્ર દેખવું

en: View Extra Specs
gu: વધારાના સ્પેક્સ જુઓ

en: View Full Log
gu: પૂર્ણ લોગ જુઓ

en: View Log
gu: લોગ જુઓ

en: View Usage
gu: વપરાશ જુઓ

en: Volume
gu: વોલ્યુમ

en: Volume %(volume_name)s on instance %(instance_name)s
gu: વોલ્યુમ %(volume_name)s પર ઇન્સ્ટન્સ %(instance_name)s

en: Volume Backup:
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ:

en: Volume Backups
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ

en: Volume Limits
gu: વોલ્યુમની મર્યાદાઓ

en: Volume Name
gu: વોલ્યુમનું નામ

en: Volume Snapshots
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ

en: Volume Source
gu: વોલ્યુમ સ્રોત

en: Volume Type Encryption Details
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર એન્ક્રિપ્શન વિગતો

en: Volume Type Encryption Overview
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર એન્ક્રિપ્શન અવલોકન

en: Volume Type Extra Specs
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર વિશેષ સ્પષ્ટીકરણ

en: Volume Type is Unencrypted.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર અનએન્ક્રિપ્ટ કરેલું છે.

en: Volume Type: %(volume_type_name)s
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર: %(volume_type_name)s

en: Volume Type: %(volume_type_name)s
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર: %(volume_type_name)s

en: Volume Types
gu: વોલ્યુમના પ્રકાર

en: Volume size must be equal to or greater than the image size (%s)
gu: વોલ્યુમના માપ ઈમેજ'ના માપ (%s) કરતા બરાબર અથવા વધારે હોવા જ જોઈએ

en: Volume source must be specified
gu: વોલ્યુમ સ્રોત સ્પષ્ટ કરેલ હોવા જ જોઈએ

en: Volumes
gu: વોલ્યુમો

en: Volumes Attached
gu: જોડાયેલ વોલ્યુમો

en: Yes
gu: હા

en: You are already using all of your available floating IPs.
gu: તમે પહેલાથી જ તમારી પાસે ઉપલબ્ધ તમામ ફ્લોટિંગ IPs ઉપયોગ કરી રહ્યા છો.

en: You are already using all of your available volumes.
gu: જો તમે પહેલાથી જ તમારા તમામ ઉપલબ્ધ વોલ્યુમો ઉપયોગ કરી રહ્યા છો.

en: You can connect a specified external network to the router. The external network is regarded as a default route of the router and the router acts as a gateway for external connectivity.
gu: તમે રૂટર માટેના સ્પષ્ટ કરેલ બાહ્ય નેટવર્કને જોડી શકો છો. બાહ્ય નેટવર્કને રૂટરના મૂળભૂત રૂટ તરીકે ગણવામાં આવે છે અને રૂટર બાહ્ય જોડાણ માટે પ્રવેશદ્વાર તરીકે કામ કરે છે.

en: You can connect a specified subnet to the router.
gu: તમે રૂટર પર સ્પષ્ટ કરેલ સબનેટ જોડી શકો છો.

en: You can create a port for the network. If you specify device ID to be attached, the device specified will be attached to the port created.
gu: તમે નેટવર્ક માટે પોર્ટ બનાવી શકો છો. જો તમે જોડવા માટે ઉપકરણ ID ને સ્પષ્ટ કરો તો, સ્પષ્ટ કરેલ ઉપકરણ બનાવેલ પોર્ટ સાથે જોડવામાં આવશે.

en: You can specify the desired rule template or use custom rules, the options are Custom TCP Rule, Custom UDP Rule, or Custom ICMP Rule.
gu: તમે ઇચ્છિત નિયમ નમૂના અથવા વૈવિધ્યપૂર્ણ નિયમો ઉપયોગ, વૈવિધ્યપૂર્ણ ટીસીપી નિયમ વિકલ્પો,વૈવિધ્યપૂર્ણ UDP નિયમ, અથવા કસ્ટમ ICMP નિયમનો ઉલ્લેખ કરી શકો છો .

en: You cannot revoke your administrative privileges from the domain you are currently logged into. Please switch to another domain with administrative privileges or remove the administrative role manually via the CLI.
gu: તમે હાલમાં જે ડોમેનમા લૉગ ઇન છો તેમાંથી તમારા સંચાલક વિશેષાધિકારોને રદ કરી શકતા નથી. કૃપા કરીને સંચાલક વિશેષાધિકારો સાથે અન્ય ડોમેન પર સ્વિચ કરો અથવા CLI મારફતે જાતે જ વહીવટીય ભૂમિકા દૂર કરો.

en: You cannot revoke your administrative privileges from the project you are currently logged into. Please switch to another project with administrative privileges or remove the administrative role manually via the CLI.
gu: તમે હાલમાં લૉગ ઇન છો તે પ્રોજેક્ટ માંથી તમારા સંચાલક વિશેષાધિકારો રદ કરી શકતા નથી. કૃપા કરીને સંચાલક વિશેષાધિકારો સાથે અન્ય પ્રોજેક્ટ પર સ્વિચ કરો અથવા CLI મારફતે મેન્યુઅલી વહીવટી ભૂમિકા દૂર કરો.

en: You may have mistyped the address or the page may have moved.
gu: તમે સરનામાં ખોટાલખેલા હોઈ શકે છે અથવા પૃષ્ઠને ખસેડવામાં આવ્યા હોઈ શકે .

en: You may optionally set a password on the rebuilt instance.
gu: તમે રીબીલ્ડ ઉદાહરણ પર વૈકલ્પિક રીતે પાસવર્ડ સુયોજિત કરી શકો છો.

en: You may update the editable properties of your network here.
gu: અહીં તમે તમારા નેટવર્ક ના સંપાદનયોગ્ય ગુણધર્મોને અદ્યતન કરી શકો છે.

en: You may update the editable properties of your router here.
gu: તમે અહીં તમારા રાઉટરના સંપાદન યોગ્ય ગુણધર્મોને સુધારી શકો છો.

en: You must specify the source of the traffic to be allowed via this rule. You may do so either in the form of an IP address block (CIDR) or via a source group (Security Group). Selecting a security group as the source will allow any other instance in that security group access to any other instance via this rule.
gu: આ નિયમ મારફતે પરવાનગી અપાવવા માટે તમને ટ્રાફિક સ્ત્રોત સ્પષ્ટ કરવા જ પડશે. તમે ક્યાં તો IP સરનામા બ્લોકના ફોર્મમા (CIDR) અથવા સ્ત્રોત જૂથ (સુરક્ષા જૂથ) મારફતે આવું કરી શકો છો. સ્ત્રોત તરીકે સુરક્ષા જૂથ પસંદ કરીને અન્ય કોઈપણ ઉદાહરણને પરવાનગી આપે છે કે જેમાં સુરક્ષા જૂથ અન્ય કોઇ ઉદાહરણ માટે ઍક્સેસ કરી શકે છે.

en: Your image %s has been queued for creation.
gu: તમારી ઈમેજ %s બનવા માટે કતારબદ્ધ છે.

en: Zone
gu: ઝોન

en: back-end
gu: પાશ્વ-ભાગ

[ctx: Both of front-end and back-end]
en: both
gu: બંને

en: front-end
gu: અગ્ર-ભાગ

en: undefined
gu: અવ્યાખ્યાયિત

en: unknown IP address
gu: અજ્ઞાત IP સરનામું
