horizon VERSION - en to kn translation catalogue (1161 entries)

en:  - End
kn:  - ಅಂತ್ಯ

en:  : Next hop
kn:  : ಮುಂದಿನ ಹಾಪ್

en: %(field_name)s: Invalid IP address (value=%(ip)s)
kn: %(field_name)s: ಅಮಾನ್ಯವಾದ IPv4 ವಿಳಾಸ (value=%(ip)s)

en: %(field_name)s: Invalid IP address (value=%(network)s)
kn: %(field_name)s: ಅಮಾನ್ಯವಾದ IPv4 ವಿಳಾಸ (value=%(network)s)

en: %(type)s (%(backend)s backend)
kn: %(type)s (%(backend)s ಬ್ಯಾಕೆಂಡ್‌)

en: %(used)s %(key)s used
kn: %(used)s %(key)s ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: %s (Default)
kn: %s (ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ)

[ctx: External network not found]
note: Translators: The usage is "<UUID of ext_net> (Not Found)"
en: %s (Not Found)
kn: %s (ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ)

en: %s (current)
kn: %s (ಪ್ರಸಕ್ತ)

en: (Quota exceeded)
kn: (ಕೋಟಾ ಮಿತಿಮೀರಿದೆ)

en: , add project groups
kn: , ಪರಿಯೋಜನೆ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: , update project groups
kn: , ಪರಿಯೋಜನೆ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: A local image to upload.
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ಒಂದು ಸ್ಥಳೀಯ ಚಿತ್ರಿಕೆ.

en: AKI - Amazon Kernel Image
kn: AKI - ಅಮೆಜಾನ್ ಕರ್ನಲ್ ಇಮೇಜ್

en: ALLOW %(ethertype)s %(proto_port)s %(direction)s %(remote)s
kn: %(ethertype)s %(proto_port)s %(direction)s %(remote)s ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: AMI - Amazon Machine Image
kn: AKI - ಅಮೆಜಾನ್ ಮೆಶೀನ್ ಇಮೇಜ್

en: API Access
kn: API ನಿಲುಕು

en: API Endpoints
kn: API ಕೊನೆಯ ಸ್ಥಳಗಳು

en: ARI - Amazon Ramdisk Image
kn: AKI - ಅಮೆಜಾನ್ ರಾಮ್‌ಡಿಸ್ಕ್ ಇಮೇಜ್

en: Action
kn: ಕಾರ್ಯ

en: Action Log
kn: ಕ್ರಿಯೆಯ ಲಾಗ್

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

[ctx: Current status of a Network]
en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

[ctx: Current status of an Image]
en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

[ctx: current status of port]
en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

[ctx: current status of router]
en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

[ctx: status of a network port]
en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Actual device name may differ due to hypervisor settings. If not specified, then hypervisor will select a device name.
kn: ನಿಜವಾದ ಸಾಧನದ ಹೆಸರು ಹೈಪರ್ವೈಸರ್ ಸಿದ್ಧತೆಗಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಬದಲಾಗಬಹುದು. ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಹೈಪರ್‌ವೈಸರ್ ಒಂದು ಸಾಧನದ ಹೆಸರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Add
kn: ಸೇರಿಸಿ

en: Add DHCP Agent
kn: DHCP ಮಧ್ಯವರ್ತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add Group Assignment
kn: ಗುಂಪು ಅಸೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add Interface
kn: ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add Rule
kn: ನಿಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add User to Group
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Add hosts to this aggregate or remove hosts from it. Hosts can be in multiple aggregates.
kn: ಈ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಗಳಿಗೆ ಆತಿಥೇಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಅಥವ ಅದರಿಂದ ಆತಿಥೇಯಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ. ಆತಿಥೇಯಗಳು ಅನೇಕ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಗಳಾಗಿರಬಹುದು.

en: Add hosts to this aggregate. Hosts can be in multiple aggregates.
kn: ಈ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಗೆ ಆತಿಥೇಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ. ಆತಿಥೇಯಗಳು ಅನೇಕ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಗಳಾಗಿರಬಹುದು.

en: Add/Remove Hosts to Aggregate
kn: ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಗೆ ಆತಿಥೇಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು/ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Additional routes announced to the hosts. Each entry is: destination_cidr,nexthop (e.g., 192.168.200.0/24,10.56.1.254) and one entry per line.
kn: ಆತಿಥೇಯಕ್ಕೆ ಘೋಷಿಸಲಾದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ರೌಟ್‌ಗಳು. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ನಮೂದು ಸಹ: destination_cidr,nexthop (ಉದಾ., 192.168.200.0/24,10.56.1.254) ರೀತಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಮೂದು ಇರುತ್ತದೆ..

en: Admin
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Admin Password
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಗುಪ್ತಪದ

en: Admin State
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಸ್ಥಿತಿ

en: Advanced Options
kn: ಮುಂದುವರೆದ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: After launching an instance, you login using the private key (the username might be different depending on the image you launched):
kn: ಒಂದು ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದ ನಂತರ, ನೀವು ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಲಾಗಿನ್ ಆಗಬಹುದು (ನೀವು ಆರಂಭಿಸಿದ ಚಿತ್ರಿಕೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಭಿನ್ನವಾಗಿರಬಹುದು):

en: Agent %s was successfully added.
kn: ಮಧ್ಯವರ್ತಿ %s ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: All Available Hosts
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಆತಿಥೇಯಗಣಕಗಳು

en: All Groups
kn: ಎಲ್ಲಾ ಗುಂಪುಗಳು

en: All Hypervisors
kn: ಎಲ್ಲಾ ಹೈಪರ್‌ವೈಸರ್‌ಗಳು

en: All ICMP
kn: ಎಲ್ಲಾ ICMP

en: All Projects
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಯೋಜನೆಗಳು

en: All Security Groups
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪುಗಳು

en: All TCP
kn: ಎಲ್ಲಾ TCP

en: All UDP
kn: ಎಲ್ಲಾ UDP

en: All Users
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾದರರು

en: All available hosts
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಆತಿಥೇಯಗಣಕಗಳು

en: Allocate Floating IP
kn: ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IP ಯನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಿ

en: Allocate IP
kn: IP ಯನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಿ

en: Allocate IP To Project
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಗೆ IP ಯನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಿ

en: Allocate a floating IP from a given floating IP pool.
kn: ಒಂದು ಒದಗಿಸಲಾದ ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್ IP ಪೂಲ್‌ನಿಂದ ಒಂದು ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IP ಯನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಿ.

en: Allocated Floating IP %(ip)s.
kn: ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IP %(ip)s ಅನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Allocation Pools
kn: ನಿಯೋಜನಾ ಪೂಲ್‌ಗಳು

en: An unexpected error has occurred. Try refreshing the page. If that doesn't help, contact your local administrator.
kn: ಒಂದು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ. ಪುಟವನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಅದರಿಂದಲೂ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗದೆ ಇದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳೀಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Any
kn: ಯಾವುದೆ

en: Any Availability Zone
kn: ಯಾವುದೆ ಲಭ್ಯತೆಯ ವಲಯ

en: Architecture
kn: ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್

en: Associate
kn: ಸಂಬಂಧ ಜೋಡಿಸಿ

en: Associate Floating IP
kn: ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IPಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಜೋಡಿಸಿ

en: Associate QoS Spec
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಜೋಡಿಸಿ

en: Associate QoS Spec with Volume Type
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯನ್ನು ಸಂಬಂಧ ಜೋಡಿಸಿ

en: Associated QoS Spec
kn: ಸಂಬಂಧಿತ QoS ಸ್ಪೆಕ್‌

en: Attach To Instance
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Attach Volume
kn: ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Attach to Instance
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಿ

en: Attached
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Attached Device
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಸಾಧನ

en: Attached To
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: Current status of a Volume]
en: Attaching
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Attaching volume %(vol)s to instance %(inst)s on %(dev)s.
kn: %(vol)s ಪರಿಮಾಣವನ್ನು %(dev)s ನಲ್ಲಿನ %(inst)s ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Attachments
kn: ಲಗತ್ತುಗಳು

en: Authentication URL
kn: ದೃಢೀಕರಣ URL

en: Automatic
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: Automatic: The entire disk is a single partition and automatically resizes. Manual: Results in faster build times but requires manual partitioning.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ: ಸಂಪೂರ್ಣ ಡಿಸ್ಕ್‌ ಒಂದು ಏಕ ವಿಭಾಗವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಮ್ಯಾನುವಲ್: ವೇಗವಾಗಿ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಮ್ಯಾನುವಲ್ ವಿಭಜನೆಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Availability Zone
kn: ಲಭ್ಯತೆಯ ವಲಯ

en: Availability Zone Name
kn: ಲಭ್ಯತೆಯ ವಲಯದ ಹೆಸರು

en: Availability Zones
kn: ಲಭ್ಯತೆಯ ವಲಯಗಳು

en: Available
kn: ಲಭ್ಯವಿದೆ

[ctx: Current status of a Volume]
en: Available
kn: ಲಭ್ಯವಿದೆ

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Available
kn: ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Backup Name
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್ ಹೆಸರು

en: Backups
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್‌ಗಳು

[ctx: Task status of an Instance]
en: Block Device Mapping
kn: ಸಾಧನ ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Block Migration
kn: ಬ್ಲಾಕ್‌ನ ವರ್ಗಾವಣೆ

en: Block Storage Services
kn: ಬ್ಲಾಕ್‌ ಶೇಖರಣಾ ಸೇವೆಗಳು

[ctx: Power state of an Instance]
en: Blocked
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Bootable
kn: ಬೂಟ್‌ಮಾಡಬಹುದಾದ

[ctx: Current status of a Network]
en: Build
kn: ನಿರ್ಮಾಣ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Build
kn: ನಿರ್ಮಾಣ

[ctx: current status of port]
en: Build
kn: ನಿರ್ಮಾಣ

[ctx: status of a network port]
en: Build
kn: ನಿರ್ಮಾಣ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Building
kn: ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: CIDR must be specified.
kn: CIDR ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು.

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Centralized
kn: ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ

en: Change
kn: ಬದಲಾವಣೆ

en: Change Password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change Volume Type
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change your password. We highly recommend you create a strong one.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ. ಒಂದು ಸದೃಢವಾದುದನ್ನು ರಚಿಸುವಂತೆ ನಾವು ಬಲವಾಗಿ ಸಲಹೆ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

en: Changing password is not supported.
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: Checksum
kn: ಚೆಕ್‌ಸಮ್

en: Choose a Host to migrate to.
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಆತಿಥೇಯವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Choose a key pair name you will recognise and paste your SSH public key into the space provided.
kn: ನೀವು ಗುರುತಿಸುವ ಒಂದು ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ SSH ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾದ ಖಾಲಿ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಸಿ.

en: Choose a snapshot
kn: ಒಂದು ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a volume
kn: ಒಂದು ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose an DHCP Agent to attach to.
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲು ಒಂದು DHCP ಮಧ್ಯವರ್ತಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Choose an image
kn: ಒಂದು ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose associated QoS Spec.
kn: ಸಂಬಂಧಿತ QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ನನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Choose consumer for this QoS Spec.
kn: ಈ QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ಗಾಗಿ ಗ್ರಾಹಕನನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Choose the flavor to launch.
kn: ಆರಂಭಿಸಲು ಫ್ಲೇವರ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Cipher
kn: ಸಿಫರ್‌

en: Clear Domain Context
kn: ಡೊಮೇನ್ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Click here to show only console
kn: ಕೇವಲ ಕನ್ಸೋಲ್‌ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್‌ ಮಾಡಿ

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚಿ

en: Code
kn: ಸಂಕೇತ

en: Compute
kn: ಕಂಪ್ಯೂಟ್

en: Compute Host
kn: ಕಂಪ್ಯೂಟ್ ಆತಿಥೇಯ

en: Compute Services
kn: ಕಂಪ್ಯೂಟ್‌ ಸೇವೆಗಳು

en: Confirm Password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Confirm Rebuild Password
kn: ಮರುಗಾತ್ರಿಸಲಾದ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Confirm Resize/Migrate
kn: ಮರುಗಾತ್ರಿಸುವಿಕೆ/ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Confirm new password
kn: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Confirm or Revert Resize/Migrate
kn: ಮರುಗಾತ್ರಿಸುವಿಕೆ/ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ ಅಥವ ಹಿಮ್ಮರಳಿಸಿ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Confirming Resize or Migrate
kn: ಮರುಗಾತ್ರ ಅಥವ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Console
kn: ಕನ್ಸೋಲ್

en: Console type "%s" not supported.
kn: "%s" ಬಗೆಯ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ.

en: Consumer
kn: ಗ್ರಾಹಕ

en: Container Format
kn: ಕಂಟೈನರ್‌ ನಮೂನೆ

en: Container Name
kn: ಕಂಟೇನರ್ ಹೆಸರು

en: Containers
kn: ಕಂಟೇನರ್‌ಗಳು

en: Control Location
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಸ್ಥಳ

en: Could not find default role "%s" in Keystone
kn: ಕೀಸ್ಟೋನ್‌ನಲ್ಲಿ "%s" ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪಾತ್ರವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Crashed
kn: ಕ್ರಾಶ್ ಆಗಿ

en: Create
kn: ರಚಿಸಿ

[ctx: Action log of an instance]
en: Create
kn: ರಚಿಸಿ

en: Create An Image
kn: ಒಂದು ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Backup
kn: ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Domain
kn: ಡೊಮೇನ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Encrypted Volume Type
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Encryption
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Flavor
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸು

en: Create Group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Host Aggregate
kn: ಆತಿಥೇಯ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯನ್ನು ರಚಿಸು

en: Create Image
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Key Pair
kn: ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Network
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Network (Quota exceeded)
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ರಚಿಸಿ (ಕೋಟಾ ಮಿತಿ ಮೀರಿದೆ)

en: Create Port
kn: ಪೋರ್ಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Project
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create QoS Spec
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ನನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Role
kn: ಪಾತ್ರವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Router
kn: ರೌಟರ್‌ ರಚಿಸಿ

en: Create Router (Quota exceeded)
kn: ರೌಟರ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ (ಕೋಟಾ ಮಿತಿ ಮೀರಿದೆ)

en: Create Security Group
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Security Group (Quota exceeded)
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪನ್ನು ರಚಿಸಿ (ಕೋಟಾ ಮಿತಿ ಮೀರಿದೆ)

en: Create Snapshot
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Spec
kn: ಸ್ಪೆಕ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Subnet
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್‌ ರಚಿಸು

en: Create Subnet (Quota exceeded)
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ (ಕೋಟಾ ಮಿತಿ ಮೀರಿದೆ)

en: Create User
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Volume
kn: ಪರಿಮಾಣಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Volume Backup
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Volume Snapshot
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Volume Snapshot (Force)
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ (ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕ)

en: Create Volume Type
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Volume Type Encryption
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create Volume Type Extra Spec
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಪೆಕ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a New Volume
kn: ಹೊಸ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create a Router
kn: ಒಂದು ರೌಟರ್‌ ರಚಿಸಿ

en: Create a new "extra spec" key-value pair for a volume type.
kn: ಒಂದು ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಗಾಗಿ ಹೊಸ "extra spec" ಕೀಲಿ-ಮೌಲ್ಯದ ಜೋಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Create a new role.
kn: ಹೊಸ ಪಾತ್ರವನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Create a new user and set related properties including the Primary Project and Role.
kn: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ರಚಿಸಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಪರಿಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಪಾತ್ರವೂ ಸೇರಿದಂತೆ ಸಂಬಂಧಿತ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Create a project to organize users.
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಲು ಪರಿಯೋಜನೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Create a subnet associated with the network. Advanced configuration is available by clicking on the "Subnet Details" tab.
kn: ಜಾಲಬಂಧಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಒಂದು ಸಬ್‌ನೆಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ. ಮುಂದುವರೆದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು "ಸಬ್‌ನೆಟ್ ವಿವರಗಳು" ಟ್ಯಾಬ್‌ನ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಪಡೆಯಬಹುದು.

en: Create an Encrypted Volume Type
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Created
kn: ರಚಿಸಿದ್ದು

en: Created extra spec "%s".
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಪೆಕ್‌ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Created network "%s".
kn: ಜಾಲಬಂಧ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ..

en: Created new domain "%s".
kn: ಹೊಸ ಫ್ಲೇವರ್‌ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Created new flavor "%s".
kn: ಹೊಸ ಫ್ಲೇವರ್‌ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Created new host aggregate "%s".
kn: ಹೊಸ ಆತಿಥೇಯ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Created new project "%s".
kn: ಹೊಸ ಪರಿಯೋಜನೆ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Created spec "%s".
kn: ಸ್ಪೆಕ್‌ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Created subnet "%s".
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: Current status of a Volume]
en: Creating
kn: ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Creating
kn: ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating encryption for a volume type causes all volumes with that volume type to be encrypted.  Encryption information cannot be added to a volume type if volumes are currently in use with that volume type.
kn: ಒಂದು ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಗಾಗಿ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣದ ಬಗೆಯನ್ನು ರಚಿಸುವುದರಿಂದ ಆ ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಮಾಣಗಳನ್ನು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಆ ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಪರಿಮಾಣಗಳು ಈಗಾಗಲೆ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಆ  ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Creating volume "%s"
kn: "%s" ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating volume backup "%s"
kn: "%s" ಪರಿಮಾಣ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating volume snapshot "%s".
kn: "%s" ಪರಿಮಾಣದ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Current Host
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆತಿಥೇಯಗಣಕ

en: Current password
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಗುಪ್ತಪದ

en: Custom ICMP Rule
kn: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ ICMP ನಿಯಮ

en: Custom Properties
kn: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ ಗುಣಗಳು

en: Custom TCP Rule
kn: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ TCP ನಿಯಮ

en: Custom UDP Rule
kn: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ UDP ನಿಯಮ

en: DHCP Agents
kn: DHCP ಮಧ್ಯವರ್ತಿಗಳು

en: DNS Name Servers
kn: DNS ನೇಮ್‌ ಸರ್ವರ್‌ಗಳು

en: Decrypt Password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಡಿಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡಿ

en: Default quotas updated.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕೋಟಾಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳು

en: Delete Volume | Delete Volumes
kn[0]: ಪರಿಮಾಣಗಳನ್ನು  ಅಳಿಸಿ

en: Delete the created network "%s" due to subnet creation failure.
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್‌ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿನ ವಿಫಲತೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ "%s" ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಅಳಿಸಿ.

en: Deleted
kn: ಅಳಿಸಲಾದ

[ctx: Current status of an Image]
en: Deleted
kn: ಅಳಿಸಲಾದ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Deleted
kn: ಅಳಿಸಲಾದ

[ctx: Current status of a Volume]
en: Deleting
kn: ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Deleting
kn: ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Deleting
kn: ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Description:
kn: ವಿವರಣೆ:

en: Destination
kn: ಗುರಿ

en: Destination CIDR
kn: ಗುರಿ CIDR

en: Detached
kn: ಕಿತ್ತುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

[ctx: Current status of a Volume]
en: Detaching
kn: ಸಂಪರ್ಕತಪ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

en: Device
kn: ಸಾಧನ

en: Device ID
kn: ಸಾಧನ ID

en: Device ID attached to the port
kn: ಸಾಧನ ID ಯನ್ನು ಪೋರ್ಟ್‌ಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Device Name
kn: ಸಾಧನದ ಹೆಸರು

en: Device Owner
kn: ಸಾಧನದ ಮಾಲಿಕ

en: Direct Input
kn: ನೇರ ಇನ್‌ಪುಟ್

en: Direction
kn: ಗುರಿ

en: Disable Gateway
kn: ಗೇಟ್‌ವೇ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable HA mode
kn: HA ಕ್ರಮವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Disable Service
kn: ಸೇವೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable the compute service.
kn: ಕಂಪ್ಯೂಟ್‌ ಸೇವೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಂಡ

[ctx: Current status of a Hypervisor]
en: Disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಂಡ

en: Disabled compute service for host: %s.
kn: ಆತಿಥೇಯಗಣಕಕ್ಕಾಗಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾದ ಕಂಪ್ಯೂಟ್‌ ಸೇವೆ: %s.

en: Disassociate
kn: ಸಂಬಂಧವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸು

en: Disassociate Floating IP
kn: ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IP ಯ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ

en: Disk
kn: ಡಿಸ್ಕ್‌

en: Disk (GB)
kn: ಡಿಸ್ಕ್‌ (GB)

en: Disk Format
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ನಮೂನೆ

en: Disk GB Hours
kn: ಡಿಸ್ಕ್‌ GB ಗಂಟೆಗಳು

en: Disk Over Commit
kn: ಡಿಸ್ಕ್‌ ಓವರ್‌ ಕಮಿಟ್‌

en: Disk Partition
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ವಿಭಜನೆ

en: Distributed
kn: ಚದುರಿದ

en: Docker
kn: ಡಾಕರ್

[ctx: Image format for display in table]
en: Docker
kn: ಡಾಕರ್

en: Domain "%s" must be disabled before it can be deleted.
kn: "%s" ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕು.

en: Domain Context cleared.
kn: ಡೊಮೇನ್ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Domain Context updated to Domain %s.
kn: ಡೊಮೇನ್ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಡೊಮೇನ್ %s ಗೆ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Domain Groups
kn: ಡೊಮೇನ್ ಗುಂಪುಗಳು

en: Domain ID
kn: ಡೊಮೇನ್‌ ID

en: Domain Information
kn: ಡೊಮೇನ್ ಮಾಹಿತಿ

en: Domain Members
kn: ಡೊಮೇನ್‌ ಅಂಗಗಳು

en: Domain Name
kn: ಡೊಮೇನ್ ಹೆಸರು

en: Domains
kn: ಡೊಮೈನ್‌ಗಳು

en: Domains provide separation between users and infrastructure used by different organizations.
kn: ಡೊಮೇನ್‌ಗಳು ವಿವಿಧ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಂದ ಬಳಸಲಾದ ಬಳಕೆದಾರರು ಮತ್ತು ಮೂಲಭೂತ ಸೌಕರ್ಯದ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Domains provide separation between users and infrastructure used by different organizations. Edit the domain details to add or remove groups in the domain.
kn: ಡೊಮೇನ್‌ಗಳು ವಿವಿಧ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಂದ ಬಳಸಲಾದ ಬಳಕೆದಾರರು ಮತ್ತು ಮೂಲಭೂತ ಸೌಕರ್ಯದ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಡೊಮೇನ್‌ನಲ್ಲಿನ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಅಥವ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಡೊಮೇನ್‌ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ.

en: Domains:
kn: ಡೊಮೈನ್‌ಗಳು:

en: Down
kn: ಕೆಳಗೆ

[ctx: Current state of a Hypervisor]
en: Down
kn: ಕೆಳಗೆ

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Down
kn: ಕೆಳಗೆ

[ctx: Current status of a Network]
en: Down
kn: ಕೆಳಗೆ

[ctx: current status of port]
en: Down
kn: ಕೆಳಗೆ

[ctx: status of a network port]
en: Down
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Download CSV Summary
kn: CSV ಸಾರಾಂಶವನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: EC2 Access Key
kn: EC2 ಎಕ್ಸೆಸ್‌ ಕೀ

en: EC2 Secret Key
kn: EC2 ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಕೀ

en: Edit
kn: ಸಂಪಾದನೆ

en: Edit Consumer
kn: ಗ್ರಾಹಕವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Domain
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Flavor
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Host Aggregate
kn: ಆತಿಥೇಯ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit Instance
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Network
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Policy
kn: ಪಾಲಿಸಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Port
kn: ಪೋರ್ಟ್‌ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Project
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit QoS Spec Consumer
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ ಗ್ರಾಹಕನನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Router
kn: ರೌಟರ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Security Group
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Security Groups
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Snapshot
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Spec
kn: ಸ್ಪೆಕ್‌ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Subnet
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Volume
kn: ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Volume Type Extra Spec
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಪೆಕ್‌ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit the image details.
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ.

en: Edit the instance details.
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ.

en: Edit the project details.
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ.

en: Edit the role's details.
kn: ಪಾತ್ರದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ.

en: Egress
kn: ಇಗ್ರೆಸ್

en: Email
kn: ಇಮೇಲ್

en: Enable DHCP
kn: DHCP ಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable HA mode
kn: HA ಕ್ರಮವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enabled
kn: ಸಕ್ರಿಯ

[ctx: Current status of a Hypervisor]
en: Enabled
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Encrypted
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣಗೊಂಡ

en: Encrypted Password
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾದ ಗುಪ್ತಪದ

en: Encryption
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ

en: Enter a value for ICMP code in the range (-1: 255)
kn: ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿನ ICMP ಸಂಕೇತಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ (-1: 255)

en: Enter a value for ICMP type in the range (-1: 255)
kn: ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿನ ICMP ಬಗೆಗಾಗಿ ಒಂದು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ (-1: 255)

en: Enter an integer value between 1 and 65535.
kn: 1 ಮತ್ತು 65535 ರ ನಡುವಿನ ಒಂದು ಪೂರ್ಣಾಂಕವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Ephemeral Disk
kn: ಎಫರ್ಮಲ್‌ ಡಿಸ್ಕ್‌

en: Ephemeral Disk (GB)
kn: ಎಫರ್ಮಲ್‌ ಡಿಸ್ಕ್‌ (GB)

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Error
kn: ದೋಷ

[ctx: Current status of a Network]
en: Error
kn: ದೋಷ

[ctx: Current status of a Volume]
en: Error
kn: ದೋಷ

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Error
kn: ದೋಷ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Error
kn: ದೋಷ

[ctx: current status of port]
en: Error
kn: ದೋಷ

[ctx: current status of router]
en: Error
kn: ದೋಷ

en: Error Downloading RC File: %s
kn: RC ಕಡತವನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error adding Hosts to the aggregate.
kn: ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಗೆ ಆತಿಥೇಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error editing QoS Spec consumer.
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ ಗ್ರಾಹಕವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error updating QoS Spec association.
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ ಸಂಬಂಧ ಜೋಡಿಕೆಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Error when adding or removing hosts.
kn: ಆತಿಥೇಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ಅಥವ ತೆಗೆದುಹಾಕುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error writing zipfile: %(exc)s
kn: ಜಿಪ್‌ಕಡತವನ್ನು ಬರೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %(exc)s

en: Ether Type
kn: ಈತರ್ ಬಗೆ

en: Evacuate Host
kn: ಆತಿಥೇಯವನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಿ

en: Evacuate the servers from the selected down host to an active target host.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕೆಳಗಿನ (ಡೌನ್‌) ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕದಿಂದ ಒಂದು ಸಕ್ರಿಯ ಗುರಿ ಆತಿಥೇಯಕ್ಕೆ ಪೂರೈಕೆಗಣಕವನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Extend Volume
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣ

en: Extend the size of a volume.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ವಿಸ್ತರಿಸಲಾದ ಗಾತ್ರ.

en: Extending volume: "%s"
kn: ಪರಿಮಾಣದ ವಿಸ್ತರಿಸುವಿಕೆ: "%s"

en: External Gateway
kn: ಬಾಹ್ಯ ಗೇಟ್‌ವೇ

en: External Network
kn: ಬಾಹ್ಯ ಜಾಲಬಂಧ

en: External network "%(ext_net_id)s" expected but not found for router "%(router_id)s".
kn: ಬಾಹ್ಯ ಜಾಲಬಂಧ "%(ext_net_id)s" ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ರೌಟರ್‌ಗಾಗಿ "%(router_id)s" ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Extra Specs
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಪೆಕ್‌ಗಳು

[ctx: Power state of an Instance]
en: Failed
kn: ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to add %(users_to_add)s project members%(group_msg)s and set project quotas.
kn: %(users_to_add)s ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಅಂಗಗಳನ್ನು %(group_msg)s ಸೇರಿಸಲು ಮತ್ತು ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಕೋಟಾಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Failed to add %s project groups and update project quotas.
kn: %s ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಮತ್ತು ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಕೋಟಾಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Failed to add agent %(agent_name)s for network %(network)s.
kn: %(agent_name)s ಮಧ್ಯವರ್ತಿಯನ್ನು %(network)s ಜಾಲಬಂಧಗಳಿಗಾಗಿ ಸೇರಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to create network %s
kn: %s ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ರಚಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to create router "%s".
kn: "%s" ರೌಟರ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to delete network "%s"
kn: "%s" ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to delete port %s
kn: %s ಪೋರ್ಟ್‌ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to disable compute service for host: %s.
kn: ಆತಿಥೇಯಗಣಕಕ್ಕಾಗಿ ಕಂಪ್ಯೂಟ್‌ ಸೇವೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s.

en: Failed to evacuate host: %s.
kn: ಆತಿಥೇಯಗಳನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s.

en: Failed to evacuate instances: %s
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Failed to live migrate instance to host "%s".
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು "%s" ಆತಿಥೇಯಕ್ಕೆ ಲೈವ್‌ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Failed to modify %(users_to_modify)s project members%(group_msg)s and update project quotas.
kn: %(users_to_modify)s ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಅಂಗಗಳನ್ನು %(group_msg)s ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಮತ್ತು ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಕೋಟಾಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Failed to modify %s domain groups.
kn: %s ಡೊಮೇನ್ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to modify %s project members and update domain groups.
kn: %s ಪರಿಯೋಜನೆ ಅಂಗಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಮತ್ತು ಡೊಮೇನ್ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to modify %s project members, update project groups and update project quotas.
kn: %s ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಅಂಗಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು, ಪರಿಯೋಜನೆ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಕೋಟಾಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to update network %s
kn: %s ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to update router %s
kn: %s ರೌಟರ್‌ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Fault
kn: ದೋಷ

en: Filter
kn: ಫಿಲ್ಟರ್‌

en: Fingerprint
kn: ಫಿಂಗರ್‌ಪ್ರಿಂಟ್

[ctx: Task status of an Instance]
en: Finishing Resize or Migrate
kn: ಮರುಗಾತ್ರ ಅಥವ ವರ್ಗಾವಣೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Fixed IPs
kn: ನಿಶ್ಚಿತ IP ಗಳು

en: Flat
kn: ಫ್ಲಾಟ್

en: Flavor
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌

en: Flavor Access
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ಎಕ್ಸೆಸ್

en: Flavor Choice
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ಆಯ್ಕೆ

en: Flavor Details
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ವಿವರಗಳು

en: Flavor ID =
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ID =

en: Flavor Information
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ಮಾಹಿತಿ

en: Flavor Name
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ಹೆಸರು

en: Flavors
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ಗಳು

en: Flavors define the sizes for RAM, disk, number of cores, and other resources and can be selected when users deploy instances.
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ಗಳು RAM, ಡಿಸ್ಕ್, ಕೋರ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ, ಮತ್ತು ಇತರೆ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರು ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಿದಾಗ ಆರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Floating IP
kn: ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IP

en: Floating IPs
kn: ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IPಗಳು

en: For TCP and UDP rules you may choose to open either a single port or a range of ports. Selecting the "Port Range" option will provide you with space to provide both the starting and ending ports for the range. For ICMP rules you instead specify an ICMP type and code in the spaces provided.
kn: TCP ಮತ್ತು UDP ನಿಯಮಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು ಒಂದು ಪೋರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಅಥವ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳ ವ್ಯಾಪ್ತಿಗಳನ್ನು ಆರಿಸಬಹುದು. "ಪೋರ್ಟ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿ" ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸುವುದರಿಂದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಗಾಗಿ ಆರಂಭದ ಮತ್ತು ಅಂತ್ಯದ ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ICMP ನಿಯಮಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು ಇದರ ಬದಲಿಗೆ ಈ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಒಂದು ICMP ಬಗೆ ಮತ್ತು ಸಂಕೇತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು.

en: Forbidden
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: Force upload volume in in-use status to image]
en: Force
kn: ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕ

en: Forcing to create snapshot "%s" from attached volume.
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣದಿಂದ "%s" ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Format
kn: ವಿನ್ಯಾಸ

en: Format =
kn: ವಿನ್ಯಾಸ =

en: From Port
kn: ಪೋರ್ಟ್‌ನಿಂದ

en: From here you can add a DHCP agent for the network.
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ ನೀವು ಜಾಲಬಂಧಕ್ಕಾಗಿ DHCP ಮಧ್ಯವರ್ತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು.

en: From here you can create a snapshot of a volume.
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ ನಂತರ ನೀವು ಒಂದು ಪರಿಮಾಣದ ಒಂದು ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು.

en: Gateway IP
kn: ಗೇಟ್‌ವೇ IP

en: Gateway IP and IP version are inconsistent.
kn: ಗೇಟ್‌ವೇ IP ಮತ್ತು IP ಆವೃತ್ತಿಯು ಅಸ್ಥಿರವಾಗಿವೆ.

en: Gateway interface is added
kn: ಗೇಟ್‌ವೇ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Go
kn: ಹೋಗು

en: Group "%s" was successfully created.
kn: "%s" ಗುಂಪನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Group ID
kn: ಗುಂಪಿನ ID

en: Group Management
kn: ಗುಂಪು ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Group Members
kn: ಗುಂಪಿನ ಅಂಗಗಳು

en: Group has been updated successfully.
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Groups
kn: ಗುಂಪುಗಳು

en: Groups are used to manage access and assign roles to multiple users at once. After creating the group, edit the group to add users.
kn: ನಿಲುಕನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಬಾರಿಗೆ ಅನೇಕ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲು ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಗುಂಪನ್ನು ರಚಿಸಿದ ನಂತರ, ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಗುಂಪನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ.

note: Translators: High Availability mode of Neutron router
en: HA mode
kn: HA ಸ್ಥಿತಿ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Hard Reboot
kn: ಹಾರ್ಡ್ ಮರಳಿ ಬೂಟ್‌

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: High Availability Mode
kn: ಹೈ ಅವೆಲಿಬಿಲಿಟಿ ಸ್ಥಿತಿ

en: Home
kn: ನೆಲೆ

en: Host
kn: ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕ

en: Host =
kn: ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕ =

en: Host Aggregate Information
kn: ಆತಿಥೇಯ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯ ಮಾಹಿತಿ

en: Host Aggregates
kn: ಆತಿಥೇಯದ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಗಳು

en: Host Routes
kn: ಆತಿಥೇಯ ರೌಟ್‌ಗಳು

en: Host Routes format error: Destination CIDR and nexthop must be specified (value=%s)
kn: ಆತಿಥೇಯ ರೌಟ್‌ಗಳ ವಿನ್ಯಾಸದ ದೋಷ: ಗುರಿಯ CIDR ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಹಾಪ್ ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು(value=%s)

en: Host aggregates divide an availability zone into logical units by grouping together hosts. Create a host aggregate then select the hosts contained in it.
kn: ಆತಿಥೇಯ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಗಳು ಆತಿಥೇಯಗಳನ್ನು ಗುಂಪುಗೂಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ಲಭ್ಯತೆಯ ವಲಯವನ್ನು ಲಾಜಿಕಲ್ ಘಟಕಗಳಾಗಿ ವಿಭಜಿಸುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಆತಿಥೇಯ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ ನಂತರ ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಆತಿಥೇಯಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Host aggregates divide an availability zone into logical units by grouping together hosts. Edit the aggregate host to select hosts contained in it.
kn: ಆತಿಥೇಯ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಗಳು ಆತಿಥೇಯಗಳನ್ನು ಗುಂಪುಗೂಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ಲಭ್ಯತೆಯ ವಲಯವನ್ನು ಲಾಜಿಕಲ್ ಘಟಕಗಳಾಗಿ ವಿಭಜಿಸುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಆತಿಥೇಯ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿನ ಆತಿಥೇಯಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲು ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಆತಿಥೇಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ.

en: Hostname
kn: ಆತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು

en: Hosts
kn: ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕಗಳು

en: Hypervisor
kn: ಹೈಪರ್‌ವೈಸರ್‌

en: Hypervisor Instances
kn: ಹೈಪರ್‌ವೈಸರ್‌ ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ಗಳು

en: Hypervisor Servers
kn: ಹೈಪರ್‌ವೈಸರ್‌ ಸೇವೆಗಳು

en: Hypervisor Summary
kn: ಹೈಪರ್‌ವೈಸರ್‌ ಸಾರಾಂಶ

en: Hypervisors
kn: ಹೈಪರ್‌ವೈಸರ್‌ಗಳು

en: IP Address
kn: IP ವಿಳಾಸ

en: IP Address (optional)
kn: IP ವಿಳಾಸ (ಐಚ್ಛಿಕ)

en: IP Addresses
kn: IP ವಿಳಾಸಗಳು

en: IP Protocol
kn: IP ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್

en: IP Version
kn: IP ಆವೃತ್ತಿ

en: IP address %s associated.
kn: IP ವಿಳಾಸ %s ದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: IP address allocation pools. Each entry is: start_ip_address,end_ip_address (e.g., 192.168.1.100,192.168.1.120) and one entry per line.
kn: IP ವಿಳಾಸದ ನಿಯೋಜನಾ ಪೂಲ್‌ಗಳು. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ನಮೂದು ಸಹ: start_ip_address,end_ip_address (ಉದಾ., 192.168.1.100,192.168.1.120) ರೀತಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಮೂದು ಇರುತ್ತದೆ.

en: IP address list of DNS name servers for this subnet. One entry per line.
kn: ಈ ಸಬ್‌ನೆಟ್‌ಗಾಗಿನ DNS ನೇಮ್‌ ಸರ್ವರ್‌ಗಳ IP ವಿಳಾಸದ ಪಟ್ಟಿ. ಪ್ರತಿ ಸಾಲಿಗೆ ಒಂದು ನಮೂದು.

en: IP address of Gateway (e.g. 192.168.0.254) The default value is the first IP of the network address (e.g. 192.168.0.1 for 192.168.0.0/24, 2001:DB8::1 for 2001:DB8::/48). If you use the default, leave blank. If you do not want to use a gateway, check 'Disable Gateway' below.
kn: ಗೇಟ್‌ವೇಯ IP ವಿಳಾಸ (ಉದಾ. 192.168.0.254). ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೌಲ್ಯವು ಜಾಲಬಂಧ ವಿಳಾಸದ ಮೊದಲ IP ಆಗಿರುತ್ತದೆ (ಉದಾ. 192.168.0.0/24 ಗಾಗಿ  192.168.0.1, 2001:DB8::/48 ಗಾಗಿ 2001:DB8::1). ನೀವು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ. ನೀವು ಗೇಟ್‌ವೇ ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಬಯಸದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಈ ಕೆಳಗಿನ 'ಗೇಟ್‌ವೇ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ' ಅನ್ನು ಗುರುತುಹಾಕಿ.

en: IPv4 Address =
kn: IPv4 ವಿಳಾಸ: =

en: IPv6 Address =
kn: IPv6 ವಿಳಾಸ: =

en: IPv6 Address Configuration Mode
kn: IPv6 ವಿಳಾಸ ಸಂರಚನೆಯ ಸ್ಥಿತಿ

en: ISO - Optical Disk Image
kn: ISO - ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಡಿಸ್ಕ್ ಇಮೇಜ್

en: Identity
kn: ಗುರುತು

en: Identity service does not allow editing user data.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಐಡೆಂಟಿಟಿ ಸೇವೆಯು ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: If console is not responding to keyboard input: click the grey status bar below.
kn: ಕನ್ಸೋಲ್ ನಿಮ್ಮ ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ: ಬೂದುಬಣ್ಣದ ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಯ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Image
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ

[ctx: Type of an image]
en: Image
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Backup
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯ ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್

en: Image File
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಕಡತ

en: Image ID =
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ID =

en: Image Location
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಸ್ಥಳ

en: Image Name
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯ ಹೆಸರು

en: Image Name =
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯ ಹೆಸರು =

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Pending Upload
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಬಾಕಿ ಇದೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Snapshot Pending
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಬಾಕಿ ಇದೆ

en: Image Source
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಆಕರ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Uploading
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ

en: Image source must be specified
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯ ಆಕರವನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು

en: Image was successfully updated.
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Images
kn: ಚಿತ್ರಗಳು

en: Import Key Pair
kn: ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡು

[ctx: Current status of a Volume]
en: In-use
kn: ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: Info
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Information
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Ingress
kn: ಇಂಗ್ರೆಸ್

en: Injected Files
kn: ಇಂಜೆಕ್ಟ್‌ ಮಾಡಿದ ಕಡತಗಳು

en: Instance
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್

en: Instance Action List
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಕ್ರಿಯೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Instance Admin Password
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಗುಪ್ತಪದ

en: Instance Console
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಕನ್ಸೋಲ್

en: Instance Console Log
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಲಾಗ್

en: Instance ID
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ID

en: Instance Name
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಹೆಸರು

en: Instance Overview
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಅವಲೋಕನ

en: Instance Password is not set or is not yet available
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಅಥವ ಇನ್ನೂ ಸಹ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Instance Security Groups
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸಿನ ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪುಗಳು

en: Instances
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ಗಳು

en: Insufficient privilege level to view domain information.
kn: ಡೊಮೇನ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Insufficient privilege level to view group information.
kn: ಗುಂಪಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Insufficient privilege level to view project information.
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Insufficient privilege level to view role information.
kn: ಪಾತ್ರದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Insufficient privilege level to view user information.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Interface added
kn: ಇಂಟರ್‌ಫೇಸ್‌ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Interfaces
kn: ಇಂಟರ್‌ಫೇಸ್‌ಗಳು

en: Internal Interface
kn: ಆಂತರಿಕ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್

en: Invalid date format: Using today as default.
kn: ತಪ್ಪಾದ ದಿನಾಂಕದ ಶೈಲಿ: ಇಂದನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Invalid time period. The end date should be more recent than the start date.
kn: ತಪ್ಪಾದ ಸಮಯದ ಅವಧಿ. ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕವು ಆರಂಭದ ದಿನಾಂಕಕ್ಕಿಂತ ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚಿನದ್ದಾಗಿರಬೇಕು.

en: Invalid time period. You are requesting data from the future which may not exist.
kn: ತಪ್ಪಾದ ಸಮಯದ ಅವಧಿ. ನೀವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರದ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿನ ದತ್ತಾಂಶಕ್ಕಾಗಿ ಮನವಿ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ.

en: Items Per Page
kn: ಪ್ರತಿ ಪುಟದಲ್ಲಿನ ಅಂಶಗಳು

en: Kernel ID
kn: ಕರ್ನಲ್ ID

en: Key
kn: ಕೀಲಿ

en: Key Name
kn: ಕೀಲಿ ಹೆಸರು

en: Key Pair
kn: ಕೀಲಿ ಜೋಡಿ

en: Key Pair Name
kn: ಕೀಲಿ ಜೋಡಿ ಹೆಸರು

en: Key Pairs
kn: ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಗಳು

en: Key Pairs are how you login to your instance after it is launched.
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದ ನಂತರ ನೀವು ಅದಕ್ಕೆ ಹೇಗೆ ಲಾಗಿನ್ ಆಗುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಗಳು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತವೆ.

en: Key Size (bits)
kn: ಕೀಲಿ ಗಾತ್ರ (ಬಿಟ್‌ಗಳು)

en: Key-Value Pairs
kn: ಕೀಲಿ-ಮೌಲ್ಯದ ಜೋಡಿಗಳು

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

[ctx: Time since the last update]
en: Last Updated
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಯ ಅಪ್‌ಡೇಟ್

en: Launch
kn: ಆರಂಭಿಸಿ

en: Launch Instance
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: Launch Instance (Quota exceeded)
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ (ಕೋಟಾ ಮಿತಿ ಮೀರಿದೆ)

en: Launch as Instance
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಆಗಿ ಆರಂಭಿಸಿ

en: Length of Injected File Path
kn: ಇಂಜೆಕ್ಟ್‌ ಮಾಡಿದ ಕಡತ ಮಾರ್ಗದ ಉದ್ದ

en: Limit
kn: ಮಿತಿ

en: Live Migrate
kn: ಲೈವ್‌ ವರ್ಗಾವಣೆ

en: Live Migrate Instance
kn: ಲೈವ್‌ ವರ್ಗಾವಣೆ ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌

en: Live migrate an instance to a specific host.
kn: ಒಂದು ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಆತಿಥೇಯಕ್ಕೆ ಲೈವ್‌ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Load Balancer VIP %s
kn: ಹೊರೆ ಸಮತೋಲಕ VIP %s

en: Local
kn: ಸ್ಥಳೀಯ

en: Local Disk Usage
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಡಿಸ್ಕ್ ಬಳಕೆ

en: Local Storage (total)
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಶೇಖರಣೆ (ಒಟ್ಟು)

en: Local Storage (used)
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಶೇಖರಣೆ (ಬಳಸಲಾಗಿರುವುದು)

en: Log
kn: ಲಾಗ್

en: Log Length
kn: ಲಾಗ್‌ನ ಉದ್ದ

en: MAC Learning State
kn: MAC ಕಲಿಕೆಯ ಶೈಲಿ

en: Manage Attachments
kn: ಲಗತ್ತುಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Manage Floating IP Associations
kn: ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IP ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Hosts
kn: ಆತಿಥೇಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸು

en: Manage Hosts Aggregate
kn: ಆತಿಥೇಯಗಳ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Hosts within Aggregate
kn: ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯ ಒಳಗೆ ಆತಿಥೇಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Members
kn: ಅಂಗಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage QoS Spec Association
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ ಸಂಬಂಧ ಜೋಡಿಕೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Rules
kn: ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Specs
kn: ಸ್ಪೆಕ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Volume Attachments
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಲಗತ್ತುಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Manual
kn: ಮ್ಯಾನುವಲ್

en: Mapped Fixed IP Address
kn: ಮ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಲಾದ ನಿಶ್ಚಿತ IP ವಿಳಾಸ

en: Memory MB Hours
kn: ಮೆಮೋರಿ MB ಗಂಟೆಗಲು

en: Memory Usage
kn: ಮೆಮೊರಿಯ ಬಳಕೆ

en: Message
kn: ಸಂದೇಶ

en: Metadata
kn: ಮೆಟಾಡೇಟ

en: Metadata Items
kn: ಮೆಟಾಡೇಟ ಅಂಶಗಳು

[ctx: Current status of an Instance]
en: Migrating
kn: ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Migrating
kn: ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Migration Policy
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ ಪಾಲಿಸಿ

en: Min Disk
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಡಿಸ್ಕ್

en: Min RAM
kn: ಕನಿಷ್ಟ RAM

en: Minimum Disk (GB)
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಡಿಸ್ಕ್ (GB)

en: Minimum RAM (MB)
kn: ಕನಿಷ್ಟ RAM (MB)

en: Modified domain "%s".
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ಡೊಮೇನ್ "%s".

en: Modified instance "%s".
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್ "%s".

en: Modified project "%s".
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ಪರಿಯೋಜನೆ "%s".

en: Modify Access
kn: ನಿಲುಕನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸು

en: Modify Consumer
kn: ಗ್ರಾಹಕನನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Modify Groups
kn: ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Modify Quotas
kn: ಕೋಟಾಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: Modify dashboard settings for your user.
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ.

en: Modify name and description of a volume.
kn: ಒಂದು ಪರಿಮಾಣದ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ.

en: Modify the name and description of a snapshot.
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ನ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ.

en: Monitoring:
kn: ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ:

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Name: %(name)s ID: %(uuid)s
kn: ಹೆಸರು: %(name)s ID: %(uuid)s

en: Network
kn: ಜಾಲಬಂಧ

en: Network %s was successfully updated.
kn: %s ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Network Address
kn: ಜಾಲಬಂಧ ವಿಳಾಸ

en: Network Address and IP version are inconsistent.
kn: ಜಾಲಬಂಧ ವಿಳಾಸ ಮತ್ತು IP ಆವೃತ್ತಿಯು ಅಸ್ಥಿರವಾಗಿವೆ.

en: Network Agents
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಮಧ್ಯವರ್ತಿಗಳು

en: Network Details
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ವಿವರಗಳು

en: Network ID
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ID

en: Network Name
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಹೆಸರು

en: Network Topology
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಟೊಪೊಲಜಿ

en: Network Type:
kn: ಜಾಲಬಂಧದ ಬಗೆ:

en: Network address in CIDR format (e.g. 192.168.0.0/24)
kn: CIDR ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿನ ಜಾಲಬಂಧ ವಿಳಾಸ (ಉದಾ. 192.168.0.0/24)

en: Network address in CIDR format (e.g. 192.168.0.0/24, 2001:DB8::/48)
kn: CIDR ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿರುವ ಜಾಲಬಂಧ ವಿಳಾಸ (ಉದಾ. 192.168.0.0/24, 2001:DB8::/48)

en: Network list can not be retrieved.
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

[ctx: Task status of an Instance]
en: Networking
kn: ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್‌

en: Networks
kn: ಜಾಲಬಂಧಗಳು

en: Never
kn: ಎಂದೂ ಇಲ್ಲ

en: Never updated
kn: ಎಂದೂ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: New DHCP Agent
kn: ಹೊಸ DHCP ಮಧ್ಯವರ್ತಿ

en: New Flavor
kn: ಹೊಸ ಫ್ಲೇವರ್‌

en: New Host
kn: ಹೊಸ ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕ

en: New password
kn: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದ

en: New size must be greater than current size.
kn: ಹೊಸ ಗಾತ್ರವು ಪ್ರಸಕ್ತ ಗಾತ್ರಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರಬೇಕು.

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: No Host selected.
kn: ಯಾವುದೆ ಆತಿಥೇಯಗಣಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No Hosts found.
kn: ಯಾವುದೆ ಆತಿಥೇಯಗಣಕಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

[ctx: Power state of an Instance]
en: No State
kn: ಯಾವುದೆ ಸ್ಥಿತಿ ಇಲ್ಲ

en: No attached device
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಯಾವುದೆ ಸಾಧನವಿಲ್ಲ

en: No availability zones found
kn: ಯಾವುದೆ ಲಭ್ಯತೆಯ ವಲಯಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No available console found.
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಯಾವುದೆ ಕನ್ಸೋಲ್‌ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No available projects
kn: ಯಾವುದೆ ಪರಿಯೋಜನೆಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No flavors available
kn: ಯಾವುದೆ ಫ್ಲೇವರ್‌ಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No floating IP addresses allocated
kn: ಯಾವುದೆ ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IP ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No floating IP pools available
kn: ಯಾವುದೆ ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IP ಪೂಲ್‌ಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No groups found.
kn: ಯಾವುದೇ ಗುಂಪುಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No groups.
kn: ಯಾವುದೇ ಗುಂಪುಗಳು ಇಲ್ಲ.

en: No host selected.
kn: ಯಾವುದೆ ಆತಿಥೇಯಗಣಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No hosts found.
kn: ಯಾವುದೆ ಆತಿಥೇಯಗಣಕಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No images available
kn: ಯಾವುದೆ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No instances available
kn: ಯಾವುದೆ ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No key pairs available
kn: ಯಾವುದೆ ಕೀಲಿಜೋಡಿಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No networks available
kn: ಯಾವುದೆ ಜಾಲಬಂಧಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No options specified
kn: ಯಾವುದೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No other agents available.
kn: ಬೇರೆ ಯಾವುದೆ ಮಧ್ಯವರ್ತಿಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: No other hosts available.
kn: ಬೇರೆ ಯಾವುದೆ ಆತಿಥೇಯಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: No ports available
kn: ಯಾವುದೆ ಪೋರ್ಟ್‌ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No projects found.
kn: ಯಾವುದೆ ಪರಿಯೋಜನೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No projects selected. All projects can use the flavor.
kn: ಯಾವುದೆ ಪರಿಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಯೋಜನೆಗಳು ಫ್ಲೇವರ್‌ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

en: No rules defined.
kn: ಯಾವುದೆ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No security groups available
kn: ಯಾವುದೆ ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪುಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No security groups enabled.
kn: ಯಾವುದೆ ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No security groups found.
kn: ಯಾವುದೆ ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪುಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No source, empty volume
kn: ಯಾವುದೆ ಸಂಪನ್ಮೂಲವಿಲ್ಲ, ಖಾಲಿ ಪರಿಮಾಣ

en: No subnets available
kn: ಯಾವುದೆ ಸಬ್‌ನೆಟ್ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No users found.
kn: ಯಾವುದೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No users.
kn: ಯಾವುದೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಇಲ್ಲ.

en: No volume type
kn: ಯಾವುದೆ ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆ ಇಲ್ಲ

en: No volumes attached.
kn: ಯಾವುದೆ ಪರಿಮಾಣಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No volumes available
kn: ಯಾವುದೆ ಪರಿಮಾಣಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Non-Members
kn: ಅಂಗಗಳಲ್ಲದವು

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

[ctx: Task status of an Instance]
en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Not attached
kn: ಏನೂ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Not available
kn: ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Note:
kn: ಸೂಚನೆ:

en: Number of Instances
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of Snapshots
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of VCPUs
kn: VCPUಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of Volumes
kn: ಪರಿಮಾಣಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: OR Copy/Paste your Private Key
kn: ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪ್ರತಿಮಾಡಿ/ಅಂಟಿಸಿ

en: Object Store
kn: ವಸ್ತು ಶೇಖರಣೆ

en: Old Flavor
kn: ಹಳೆಯ ಫ್ಲೇವರ್‌

en: On Demand
kn: ಬೇಡಿಕೆಯ ಮೇರೆಗೆ

en: Open Port
kn: ಒಂದು ಪೋರ್ಟ್

en: Open Port/Port Range:
kn: ತೆರೆದ ಪೋರ್ಟ್/ಪೋರ್ಟ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿ:

en: Optionally, you may choose to create a new volume.
kn: ಬೇಕಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಒಂದು ಹೊಸ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Other Protocol
kn: ಇತರೆ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್

en: Overview
kn: ಅವಲೋಕನ

en: Owner
kn: ಮಾಲಿಕ

en: Page Not Found
kn: ಪುಟವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Password changed. Please log in again to continue.
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮುಂದುವರೆಯಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಪುನಃ ಲಾಗ್‌ ಇನ್ ಆಗಿ.

en: Passwords do not match.
kn: ಗುಪ್ತಪದಗಳು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

[ctx: Current status of an Instance]
en: Paused
kn: ವಿರಮಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Paused
kn: ವಿರಮಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Pausing
kn: ವಿರಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Physical Network
kn: ಭೌತಿಕ ಜಾಲಬಂಧ

en: Physical Network:
kn: ಭೌತಿಕ ಜಾಲಬಂಧ:

en: Please note:
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ:

en: Please try again later [Error: %s].
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ [ದೋಷ: %s].

en: Pool
kn: ಪೂಲ್

en: Port
kn: ಪೋರ್ಟ್

en: Port %s was successfully created.
kn: %s ಪೋರ್ಟ್‌ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Port %s was successfully updated.
kn: %s ಪೋರ್ಟ್‌ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Port Range
kn: ಪೋರ್ಟ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: Port list can not be retrieved.
kn: ಪೋರ್ಟ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Port to be associated
kn: ಸಂಬಂಧ ಜೋಡಿಸಬೇಕಿರುವ ಪೋರ್ಟ್

en: Ports
kn: ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು

en: Power State
kn: ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ಸ್ಥಿತಿ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Powering Off
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವಿಕೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Powering On
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವಿಕೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Preparing Resize or Migrate
kn: ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಕೆ ಅಥವ ವರ್ಗಾವಣೆಗೆ ಸಿದ್ಧಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: Primary Project
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಪರಿಯೋಜನೆ

en: Private Key File
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ ಕಡತ

en: Project
kn: ಪರಿಯೋಜನೆ

en: Project Groups
kn: ಪರಿಯೋಜನೆ ಗುಂಪುಗಳು

en: Project ID
kn: ಪರಿಯೋಜನೆ ID

en: Project Information
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಮಾಹಿತಿ

en: Project Limits
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಮಿತಿಗಳು

en: Project Members
kn: ಪರಿಯೋಜನೆ ಅಂಗಗಳು

en: Project Name
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಹೆಸರು

en: Project Quotas
kn: ಪರಿಯೋಜನೆ ಕೋಟಾ

en: Project Usage
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಬಳಕೆ

en: Project Usage Overview
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಬಳಕೆಯ ಅವಲೋಕನ

en: Projects
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಗಳು

en: Projects:
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಗಳು:

en: Protected
kn: ಸಂರಕ್ಷಿತ

en: Protocol
kn: ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್

en: Provider
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರ

en: Provider Network
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರರ ಜಾಲಬಂಧ

en: Provider Network Type
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರರ ಜಾಲಬಂಧದ ಬಗೆ

en: Public
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ

en: Public Key
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿ

en: QCOW2 - QEMU Emulator
kn: QCOW2 - QEMU ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್

en: QoS Spec to be associated
kn: ಸಂಬಂಧ ಜೋಡಿಸಬೇಕಿರುವ QoS ಸ್ಪೆಕ್‌

en: QoS Spec:
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌:

en: QoS Specs
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ಗಳು

en: Quota Name
kn: ಕೋಟಾ ಹೆಸರು

en: Quota exceeded for resource router.
kn: ಸಂಪನ್ಮೂಲದ ರೌಟರ್‌ಗಾಗಿ ಕೋಟಾ ಮಿತಿಮೀರಿದೆ.

en: Quota value(s) cannot be less than the current usage value(s): %s.
kn: ಕೋಟಾ ಮೌಲ್ಯವು(ಗಳು) ಪ್ರಸಕ್ತ ಬಳಕೆ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕಿಂತ(ಗಳಿಗಿಂತ) ಕಡಿಮೆ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ: %s.

en: RAM (total)
kn: RAM (ಒಟ್ಟು)

en: RAM (used)
kn: RAM (ಬಳಸಲಾಗಿರುವುದು)

en: Ramdisk ID
kn: ರಾಮ್‌ಡಿಸ್ಕ್ ID

en: Raw
kn: ಕಚ್ಛಾ

[ctx: Image format for display in table]
en: Raw
kn: ಕಚ್ಛಾ

en: Reason
kn: ಕಾರಣ

en: Reason: %(disabled_reason)s
kn: ಕಾರಣ: %(disabled_reason)s

[ctx: Action log of an instance]
en: Reboot
kn: ಮರಳಿ ಬೂಟ್‌

[ctx: Current status of an Instance]
en: Reboot
kn: ಮರಳಿ ಬೂಟ್‌

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebooting
kn: ಮರುಬೂಟ್ ಮಾಡುವಿಕೆ

[ctx: Action log of an instance]
en: Rebuild
kn: ಮರುನಿರ್ಮಾಣ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Rebuild
kn: ಮರುನಿರ್ಮಾಣ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuild Block Device Mapping
kn: ಬ್ಲಾಕ್ ಸಾಧನ ಮ್ಯಾಪ್‌ಮಾಡುವಿಕೆಯ ಮರುನಿರ್ಮಾಣ

en: Rebuild Instance
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮರಳಿನಿರ್ಮಿಸಿ

en: Rebuild Password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಿಸಿ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuild Spawning
kn: ಸ್ಪಾನ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯ ಮರುನಿರ್ಮಾಣ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuilding
kn: ಮರುನಿರ್ಮಾಣ

en: Rebuilding instance %s.
kn: %s ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮರಳಿನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Regions:
kn: ಪ್ರದೇಶಗಳು:

en: Remote
kn: ರಿಮೋಟ್

en: Remote:
kn: ರಿಮೋಟ್:

en: Request ID
kn: ಮನವಿಯ ID

[ctx: Current status of an Instance]
en: Rescue
kn: ಪಾರುಗಾಣಿಕೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rescuing
kn: ಪಾರುಗಾಣಿಸುವಿಕೆ

en: Resize
kn: ಮರುಗಾತ್ರಿಸಿ

[ctx: Action log of an instance]
en: Resize
kn: ಮರುಗಾತ್ರಿಸಿ

en: Resize Instance
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಿಸಿ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Resize/Migrate
kn: ಮರುಗಾತ್ರಿಸಿ/ವರ್ಗಾಯಿಸಿ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resized or Migrated
kn: ಮರುಗಾತ್ರ ಅಥವ ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡಿದೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resizing or Migrating
kn: ಮರುಗಾತ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಅಥವ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Resources
kn: ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು

en: Restore Backup
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್‌ನಿಂದ ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore Backup to Volume
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್‌ನಿಂದ ಪರಿಮಾಣಕ್ಕೆ ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore Backup:
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್‌ನಿಂದ ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ:

en: Restore Volume Backup
kn: ಪರಿಮಾಣ ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್‌ನಿಂದ ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Restoring
kn: ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸುವಿಕೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Restoring
kn: ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸುವಿಕೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resuming
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Retrieve Instance Password
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Retrieve Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ

en: Revert Resize/Migrate
kn: ಮರುಗಾತ್ರಿಸುವಿಕೆ/ವರ್ಗಾಯಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಹಿಮ್ಮರಳಿಸಿ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Revert Resize/Migrate
kn: ಮರುಗಾತ್ರಿಸುವಿಕೆ/ವರ್ಗಾಯಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಹಿಮ್ಮರಳಿಸಿ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Reverting Resize or Migrate
kn: ಮರುಗಾತ್ರ ಅಥವ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ಹಿಮ್ಮರಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Role
kn: ಪಾತ್ರ

en: Role ID
kn: ಪಾತ್ರದ ID

en: Role Name
kn: ಪಾತ್ರದ ಹೆಸರು

en: Role created successfully.
kn: ಪಾತ್ರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Role updated successfully.
kn: ಪಾತ್ರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Roles
kn: ಪಾತ್ರಗಳು

en: Root Disk
kn: ರೂಟ್‌ ಡಿಸ್ಕ್‌

en: Root Disk (GB)
kn: ರೂಟ್‌ ಡಿಸ್ಕ್‌ (GB)

en: Router
kn: ರೌಟರ್

en: Router %s was successfully created.
kn: "%s" ರೌಟರ್‌ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Router %s was successfully updated.
kn: ರೌಟರ್‌ %s ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Router Name
kn: ರೌಟರ್ ಹೆಸರು

en: Router Type
kn: ರೌಟರ್ ಬಗೆ

en: Routers
kn: ರೌಟರ್‌ಗಳು

en: Rule
kn: ನಿಯಮ

en: Rule:
kn: ನಿಯಮ:

en: Rules
kn: ನಿಯಮಗಳು

en: Rules define which traffic is allowed to instances assigned to the security group. A security group rule consists of three main parts:
kn: ನಿಯಮಗಳು ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ಗಳಿಗೆ ಯಾವ ಸಂಚಾರವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪಿನ ನಿಯಮವು ಮೂರು ಮುಖ್ಯ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ:

[ctx: Power state of an Instance]
en: Running
kn: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: SSH key pairs can be generated with the ssh-keygen command:
kn: SSH ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಗಳನ್ನು ssh-keygen ಆದೇಶವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಉತ್ಪಾದಿಸಬಹುದು:

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Save Changes
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Saved extra spec "%s".
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಪೆಕ್‌ "%s" ಅನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Saved spec "%s".
kn: ಸ್ಪೆಕ್‌ "%s" ಅನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: Task status of an Instance]
en: Scheduling
kn: ಅನುಸೂಚಿತಗೊಳಿಕೆ

en: Security Group
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪು

en: Security Group Rules
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪಿನ ನಿಯಮಗಳು

en: Security Groups
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪುಗಳು

en: Segmentation ID
kn: ಸೆಗ್ಮೆಂಟೇಶನ್ ID

en: Segmentation ID:
kn: ಸೆಗ್ಮೆಂಟೇಶನ್ ID:

en: Select Image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select Subnet
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select Volume
kn: ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select a New Flavor
kn: ಹೊಸ ಫ್ಲೇವರ್‌ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select a key pair
kn: ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select a new agent
kn: ಹೊಸ ಮಧ್ಯವರ್ತಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select a new host
kn: ಹೊಸ ಆತಿಥೇಯಗಣಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select a port
kn: ಒಂದು ಪೋರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select a project
kn: ಒಂದು ಪರಿಯೋಜನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select a target host
kn: ನಿಗದಿತ ಆತಿಥೇಯಗಣಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select a volume to restore to.
kn: ಮರಳಿಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಒಂದು ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Select an IP address
kn: ಒಂದು IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select an instance
kn: ಒಂದು ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select an instance to attach to.
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲು ಒಂದು ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Select format
kn: ನಮೂನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select network
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select the image to rebuild your instance.
kn: ನಿಮ್ಮ ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ಮರಳಿನಿರ್ಮಿಸಲು ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Select the projects where the flavors will be used. If no projects are selected, then the flavor will be available in all projects.
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ಗಳನ್ನು ಯಾವ ಪರಿಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಯಾವುದೆ ಪರಿಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಫ್ಲೇವರ್‌ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Selected Hosts
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಆತಿಥೇಯಗಣಕಗಳು

en: Selected Projects
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪರಿಯೋಜನೆಗಳು

en: Selected hosts
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಆತಿಥೇಯಗಣಕಗಳು

en: Server error
kn: ಪೂರೈಕೆಗಣಕದ ದೋಷ

en: Service
kn: ಸೇವೆ

en: Service Endpoint
kn: ಸೇವೆಯ ಕೊನೆಯ ಸ್ಥಳ

en: Services
kn: ಸೇವೆಗಳು

en: Services Down
kn: ಸೇವೆಗಳು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ

en: Services Up
kn: ಸೇವೆಗಳು ಸಕ್ರಿಯ

en: Set Domain Context
kn: ಡೊಮೇನ್ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set Gateway
kn: ಗೇಟ್‌ವೇ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Set as Active Project
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಪರಿಯೋಜನೆಯಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set maximum quotas for the project.
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಗಾಗಿ ಗರಿಷ್ಟ ಕೋಟಾಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Settings saved.
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Shared
kn: ಹಂಚಲಾದ

en: Shared Storage
kn: ಹಂಚಲಾದ ಶೇಖರಣೆ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shelved
kn: ಕೈಬಿಡು

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shelved Offloaded
kn: ಕೈಬಿಡುವಿಕೆಯನ್ನು ಆಫ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving
kn: ಕೈಬಿಡುವಿಕೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Image Pending Upload
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಬಾಕಿ ಇರುವುದನ್ನು ಕೈಬಿಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Image Uploading
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕೈಬಿಡುವಿಕೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Offloading
kn: ಆಫ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕೈಬಿಡುವಿಕೆ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Shut Down
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

[ctx: Power state of an Instance]
en: Shut Off
kn: ಮುಚ್ಚಿಬಿಡು

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shutoff
kn: ಮುಚ್ಚು

en: Sign Out
kn: ಸೈನ್ ಔಟ್

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Slash is not an allowed character.
kn: ಸ್ಲ್ಯಾಶ್‌ ಒಂದು ಅನುಮತಿ ಇರುವ ಅಕ್ಷರವಲ್ಲ.

en: Snapshot
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌

[ctx: Type of an image]
en: Snapshot
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌

en: Snapshot "%(name)s" created for instance "%(inst)s"
kn: "%(inst)s" ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ "%(name)s" ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Snapshot Limits
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಮಿತಿಗಳು

en: Snapshot Name
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಹೆಸರು

en: Snapshot source must be specified
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಆಕರವನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು

[ctx: Task status of an Instance]
en: Snapshotting
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಮಾಡುವಿಕೆ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Soft Deleted
kn: ಸಾಫ್ಟ್‌ ಅಳಿಸುವಿಕೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Soft Deleting
kn: ಸಾಫ್ಟ್‌ ಅಳಿಸುವಿಕೆ

en: Something went wrong!
kn: ಏನೋ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗಿದೆ!

[ctx: Task status of an Instance]
en: Spawning
kn: ಸ್ಪಾನ್ ಮಾಡುವಿಕೆ

en: Specifies how IPv6 addresses and additional information are configured. We can specify SLAAC/DHCPv6 stateful/DHCPv6 stateless provided by OpenStack, or specify no option. 'No options specified' means addresses are configured manually or configured by a non-OpenStack system.
kn: IPv6 ವಿಳಾಸಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ನಾವು OpenStack ನಿಂದ ಒದಗಿಸಲಾದ SLAAC/DHCPv6 ಸ್ಟೇಟ್‌ಫುಲ್/DHCPv6 ಸ್ಟೇಟ್‌ಲೆಸ್ ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದು, ಅಥವ ಯಾವುದೆ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸದೆ ಇರಬಹುದು. 'ಯಾವುದೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ' ಎಂದರೆ ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಕೈಯಾರೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಅಥವ OpenStack ಅಲ್ಲದ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದರ್ಥ.

en: Specify additional attributes for the subnet.
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್‌ಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಗುಣವಿಶೇಷಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ.

en: Specify an IP address for the interface created (e.g. 192.168.0.254).
kn: ರಚಿಸಲಾದ ಇಂಟರ್‌ಫೇಸ್‌ಗಾಗಿ ಒಂದು IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ (ಉದಾ. 192.168.0.254).

en: Specify an image to upload to the Image Service.
kn: ಇಮೇಜ್‌ ಸರ್ವಿಸ್‌ಗೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ.

en: Specs
kn: ಸ್ಪೆಕ್‌ಗಳು

en: Start
kn: ಪ್ರಾರಂಭ

[ctx: Action log of an instance]
en: Start
kn: ಪ್ರಾರಂಭ

en: Start Time
kn: ಆರಂಭದ ಸಮಯ

en: Start address is larger than end address (value=%s)
kn: ಆರಂಭದ ವಿಳಾಸವು ಕೊನೆಯ ವಿಳಾಸಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರಬೇಕು (value=%s)

en: Start and end addresses must be specified (value=%s)
kn: ಆರಂಭ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು (value=%s)

en: State
kn: ರಾಜ್ಯ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Status =
kn: ಸ್ಥಿತಿ =

en: Subnet
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್

en: Subnet Details
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್‌ ವಿವರಗಳು

en: Subnet ID
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್ ID

en: Subnet Name
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್‌ನ ಹೆಸರು

en: Subnet list can not be retrieved.
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್‌ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Subnets
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್‌ಗಳು

en: Subnets Associated
kn: ಸಂಬಂಧಿತ ಸಬ್‌ನೆಟ್‌ಗಳು

en: Successfully added rule: %s
kn: ನಿಯಮವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Successfully created QoS Spec: %s
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ನನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Successfully created encryption for volume type: %s
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಗಾಗಿ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Successfully created security group: %s
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Successfully created volume type: %s
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Successfully disassociated Floating IP: %s
kn: ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್ IP ಯೊಂದಿಗೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸಂಬಂಧ ತಪ್ಪಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Successfully imported public key: %s
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: %s

en: Successfully modified QoS Spec consumer.
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ ಗ್ರಾಹಕವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Successfully sent the request to change the volume type to "%(vtype)s" for volume: "%(name)s"
kn: ಈ ಪರಿಮಾಣಕ್ಕಾಗಿನ ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯಾದ "%(vtype)s" ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಮನವಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ: "%(name)s"

en: Successfully sent the request to upload volume to image for volume: "%s"
kn: ಪರಿಮಾಣಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿಮಾಣದ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮನವಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ: "%s"

en: Successfully updated QoS Spec association.
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ ಸಂಬಂಧ ಜೋಡಿಕೆಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Successfully updated aggregate: "%s."
kn: ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: "%s."

en: Successfully updated security group: %s
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: %s

en: Successfully updated volume snapshot status: "%s".
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: "%s".

en: Successfully updated volume status to "%s".
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು "%s" ಗೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

[ctx: Current status of an Instance]
en: Suspended
kn: ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Suspended
kn: ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Suspending
kn: ಅಮಾನತುಗೊಳಿಕೆ

en: Swap Disk
kn: ಸ್ವಾಪ್‌ ಡಿಸ್ಕ್

en: Swap Disk (MB)
kn: ಸ್ವಾಪ್‌ ಡಿಸ್ಕ್ (MB)

en: System
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: System Information
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಮಾಹಿತಿ

en: Target Host
kn: ಗುರಿ ಆತಿಥೇಯಗಣಕ

en: Task
kn: ಕಾರ್ಯ

en: The "from" port number is invalid.
kn: "from" ಪೋರ್ಟ್‌ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The "to" port number is invalid.
kn: "to" ಪೋರ್ಟ್‌ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The "to" port number must be greater than or equal to the "from" port number.
kn: "to" ಪೋರ್ಟ್‌ ಸಂಖ್ಯೆಯು "from" ಪೋರ್ಟ್‌ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಸಮವಾಗಿರಬೇಕು ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರಬೇಕು.

en: The <strong>Cipher</strong> is the encryption algorithm/mode to use (e.g., aes-xts-plain64). If the field is left empty, the provider default will be used.
kn: <strong>ಸಿಫರ್</strong> ಎನ್ನುವುದು ಬಳಸಬಹುದಾದ ಒಂದು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣದ ಅಲ್ಗಾರಿತಮ್‌/ಕ್ರಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ (ಉದಾ., aes-xts-plain64). ಸ್ಥಳವನ್ನು ಖಾಲಿ ಬಿಟ್ಟಲ್ಲಿ, ಪೂರೈಕೆದಾರರ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The <strong>Control Location</strong> is the notional service where encryption is performed (e.g., front-end=Nova). The default value is 'front-end.'
kn: <strong>ನಿಯಂತ್ರಣ ಸ್ಥಳ</strong> ಎನ್ನುವುದು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವನ್ನು ನಡೆಸಲಾಗುವ ಒಂದು ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಸೇವೆಯಾಗಿದೆ (ಉದಾ., front-end=Nova). ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೌಲ್ಯವು 'front-end' ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The Aggregate was updated.
kn: ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: The ICMP code not in range (-1, 255)
kn: ICMP ಸಂಕೇತವು ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ (-1, 255)

en: The ICMP type not in range (-1, 255)
kn: ICMP ಬಗೆಯು ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ (-1, 255)

en: The ID "%s" is already used by another flavor.
kn: "%s" ID ಯನ್ನು ಇನ್ನೊಂದು ಫ್ಲೇವರ್‌ನಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: The Image Location field MUST be a valid and direct URL to the image binary. URLs that redirect or serve error pages will result in unusable images.
kn: ಇಮೇಜ್‌ ಲೊಕೇಶನ್‌ ಸ್ಥಳವು ಸರಿಯಾಗಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಚಿತ್ರಿಕೆ ಬೈನರಿಗೆ ನೇರವಾದ URL ಆಗಿರಬೇಕು. ದೋಷದ ಪುಟಗಳಿಗೆ ಮರುನಿರ್ದೇಶನಗೊಳಿಸುವ ಅಥವ ಒದಗಿಸುವ URLಗಳು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರದೆ ಇರುವಂತಹ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತವೆ.

en: The Key Pair name that was associated with the instance
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಜೋಡಿಸಲಾದ ಕೀಲಿ ಜೋಡಿ ಹೆಸರು

en: The container cannot be deleted since it is not empty.
kn: ಕಂಟೇನರ್‌ ಖಾಲಿ ಇರದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: The instance password encrypted with your public key.
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾದ ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್ ಗುಪ್ತಪದ.

en: The minimum disk size required to boot the image. If unspecified, this value defaults to 0 (no minimum).
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಬೂಟ್‌ ಮಾಡಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಕನಿಷ್ಟ ಡಿಸ್ಕ್‌ ಗಾತ್ರ. ಸೂಚಿಸಲಾಗದೆ ಇದ್ದರೆ, ಈ ಮೌಲ್ಯವು 0 ಗೆ (ಕನಿಷ್ಟವಲ್ಲ) ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: The minimum memory size required to boot the image. If unspecified, this value defaults to 0 (no minimum).
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಬೂಟ್‌ ಮಾಡಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಕನಿಷ್ಟ ಮೆಮೊರಿಯ ಗಾತ್ರ. ಸೂಚಿಸಲಾಗದೆ ಇದ್ದರೆ, ಈ ಮೌಲ್ಯವು 0 ಗೆ (ಕನಿಷ್ಟವಲ್ಲ) ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: The name "%s" is already used by another flavor.
kn: "%s" ಎಂಬ ಹೆಸರನ್ನು ಇನ್ನೊಂದು ಫ್ಲೇವರ್‌ನಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: The name "%s" is already used by another host aggregate.
kn: "%s" ಎಂಬ ಹೆಸರನ್ನು ಇನ್ನೊಂದು ಆತಿಥೇಯ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: The name of the physical network over which the virtual network is implemented.
kn: ಯಾವ ವರ್ಚುವಲ್ ಜಾಲಬಂಧದ ಮೂಲಕ ಭೌತಿಕ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆಯೊ ಅದರ ಹೆಸರು.

en: The physical mechanism by which the virtual network is implemented.
kn: ವರ್ಚುವಲ್ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಲಾದ ಭೌತಿಕ ರಚನಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆ.

en: The private key will be only used in your browser and will not be sent to the server
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜಾಲವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪೂರೈಕೆಗಣಕಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: The pseudo folder cannot be deleted since it is not empty.
kn: ನಕಲಿ (ಸೂಡೊ) ಕಡತಕೋಶವು ಖಾಲಿ ಇರದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: The requested instance port is already associated with another floating IP.
kn: ಮನವಿ ಮಾಡಲಾದ ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ ಪೋರ್ಟ್‌ ಈಗಾಗಲೆ ಬೇರೊಂದು ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್ IP ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ.

en: The specified port is invalid.
kn: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಪೋರ್ಟ್ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The subnet in the Network Address is too small (/%s).
kn: ಜಾಲಬಂಧ ವಿಳಾಸದಲ್ಲಿನ ಸಬ್‌ನೆಟ್ ಬಹಳ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ (/%s).

en: The volume size cannot be less than the image size (%s)
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯ ಗಾತ್ರವು ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಗಾತ್ರಕ್ಕಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿರುವಂತಿಲ್ಲ (%s)

en: There are no networks, routers, or connected instances to display.
kn: ತೋರಿಸಲು ಯಾವುದೆ ಜಾಲಬಂಧಗಳು, ರೌಟರ್‌ಗಳು, ಅಥವ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡ ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ಗಳು ಇಲ್ಲ.

en: There is not enough capacity for this flavor in the selected availability zone. Try again later or select a different availability zone.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಲಭ್ಯತೆಯ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಈ ಫ್ಲೇವರ್‌ಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿಲ್ಲ. ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಅಥವ ಬೇರೊಂದು ಲಭ್ಯತೆಯ ವಲಯವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: This generates a pair of keys: a key you keep private (cloud.key) and a public key (cloud.key.pub). Paste the contents of the public key file here.
kn: ಇದು ಕೀಲಿಗಳ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ: ನೀವು ಖಾಸಗಿಯಾಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಕೀಲಿ (cloud.key) ಮತ್ತು ಒಂದು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿ (cloud.key.pub). ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೀಲಿ ಕಡತದಲ್ಲಿನ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಂಟಿಸಿ.

en: This volume is currently attached to an instance. In some cases, creating a snapshot from an attached volume can result in a corrupted snapshot.
kn: ಈ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಪ್ರಸಕ್ತ ಒಂದು ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣದಿಂದ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವುದು ಒಂದು ಹಾಳಾದ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Timezone
kn: ಕಾಲವಲಯ

en: To Port
kn: ಪೋರ್ಟ್‌ಗೆ

en: To decrypt your password you will need the private key of your key pair for this instance. Select the private key file, or copy and paste the content of your private key file into the text area below, then click Decrypt Password.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಡಿಕ್ರಿಪ್ಟ್‌ ಮಾಡಲು ಈ ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯಲ್ಲಿನ ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ, ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿಯಲ್ಲಿನ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪಠ್ಯ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಸಿ, ನಂತರ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಡೀಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮಾಡಿ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: To exit the fullscreen mode, click the browser's back button.
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯ ಕ್ರಮದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಲು, ಜಾಲವೀಕ್ಷಕದ ಹಿಂದಕ್ಕೆ (ಬ್ಯಾಕ್) ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: To specify an allowed IP range, select &quot;CIDR&quot;. To allow access from all members of another security group select &quot;Security Group&quot;.
kn: ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವ IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು, &quot;CIDR&quot; ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಇನ್ನೊಂದು ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪಿನ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಗಗಳಿಗೆ ಅನುಮತಿಯನ್ನು ನೀಡಲು &quot;ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪು&quot; ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Topology
kn: ಟೊಪೊಲಜಿ

en: Total Disk
kn: ಒಟ್ಟು ಡಿಸ್ಕ್‌

en: Total RAM
kn: ಒಟ್ಟು RAM

en: Total Size of Volumes and Snapshots (GB)
kn: ಪರಿಮಾಣಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳ ಒಟ್ಟು ಗಾತ್ರ (GB)

en: Total disk usage (GB * Hours Used) for the project
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಗಾಗಿ ಒಟ್ಟು ಡಿಸ್ಕ್‌ ಬಳಕೆ (GB * ಗಂಟೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ)

en: Total memory usage (MB * Hours Used) for the project
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಗಾಗಿ ಒಟ್ಟು ಮೆಮೋರಿ ಬಳಕೆ (GB * ಗಂಟೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ)

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Unable to add rule to security group.
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪಿಗೆ ನಿಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to add user to primary project.
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಪರಿಯೋಜನೆಗೆ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to allocate Floating IP.
kn: ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IP ಯನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to associate IP address %s.
kn: IP ವಿಳಾಸ %s ದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಜೋಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to attach volume.
kn: ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to change password.
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to change the volume type for volume: "%s"
kn: ಈ ಪರಿಮಾಣಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: "%s"

en: Unable to connect to Neutron.
kn: ನ್ಯೂಟ್ರಾನ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create QoS Spec.
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ನನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create domain "%s".
kn: ಡೊಮೇನ್ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create encrypted volume type.
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create flavor "%s".
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create flavor.
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create group.
kn: ಗುಂಪನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create host aggregate "%s".
kn: ಆತಿಥೇಯ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create host aggregate.
kn: ಆತಿಥೇಯ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create network "%s".
kn: "%s" ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create project "%s".
kn: ಪರಿಯೋಜನೆ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create role.
kn: ಪಾತ್ರವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create snapshot.
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create spec.
kn: ಸ್ಪೆಕ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create subnet "%s".
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create user.
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create volume backup.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create volume snapshot.
kn: ಪರಿಮಾಣ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create volume type extra spec.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಪೆಕ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create volume type.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to create volume.
kn: ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to determine if availability zones extension is supported.
kn: ಲಭ್ಯತೆಯ ವಲಯಗಳ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆಯೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to determine if volume type encryption is supported.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆಯೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to disassociate floating IP.
kn: ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IP ಯ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to edit spec.
kn: ಸ್ಪೆಕ್‌ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to edit volume type extra spec.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಪೆಕ್‌ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to extend volume.
kn: ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to fetch EC2 credentials.
kn: EC2 ಕ್ರೆಡೆಂಶಿಯಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to find default role.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪಾತ್ರವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Unable to get EC2 credentials
kn: EC2 ಕ್ರೆಡೆಂಶಿಯಲ್‌ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to get RDP console for instance "%s".
kn: "%s" ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ RDP ಕನ್ಸೋಲ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to get SPICE console for instance "%s".
kn: "%s" ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ SPICE ಕನ್ಸೋಲ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to get VNC console for instance "%s".
kn: "%s" ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ VNC ಕನ್ಸೋಲ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to get cinder services list.
kn: ಸಿಂಡರ್ ಸೇವೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to get flavor list
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to get host aggregate list
kn: ಆತಿಥೇಯ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to get log for instance "%s".
kn: "%s" ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to get network agents info.
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಮಧ್ಯವರ್ತಿಗಳ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to get network agents list.
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಮಧ್ಯವರ್ತಿಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to get nova services list.
kn: ನೋವಾ ಸೇವೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to get openrc credentials
kn: openrc ಕ್ರೆಡೆಂಶಿಯಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to get subnet "%s"
kn: "%s" ಸಬ್‌ನೆಟ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to get the available hosts
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಆತಿಥೇಯಗಣಕಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to import key pair.
kn: ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to list dhcp agents hosting network.
kn: ಹೋಸ್ಟ್‌ ಮಾಡುವ ಜಾಲಬಂಧದ dhcp ಮಧ್ಯವರ್ತಿಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to load the specified image. %s
kn: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. %s

en: Unable to load the specified snapshot.
kn: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to load the specified volume. %s
kn: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. %s

en: Unable to lookup volume or backup information.
kn: ಪರಿಮಾಣ ಅಥವ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್‌ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to modify domain "%s".
kn: ಡೊಮೇನ್ "%s" ಅನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to modify instance "%s".
kn: "%s" ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to modify project "%s".
kn: ಪರಿಯೋಜನೆ "%s" ಅನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to parse IP address %s.
kn: IP ವಿಳಾಸ %s ಅನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to rebuild instance.
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ಮರಳಿನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to resize instance "%s".
kn: "%s" ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to restore backup.
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್‌ ಅನ್ನು ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve IP addresses from Neutron for instance "%(name)s" (%(id)s).
kn: "%(name)s" ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ನ್ಯೂಟ್ರಾನ್‌ನಿಂದ IP ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%(id)s).

en: Unable to retrieve IP addresses from Neutron.
kn: ನ್ಯೂಟ್ರಾನ್‌ನಿಂದ IP ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve QoS Spec association.
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ ಪೋರ್ಟ್ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve QoS Spec details.
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ ಪೋರ್ಟ್ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve QoS Specs.
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve QoS spec details.
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ ಪೋರ್ಟ್ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve QoS spec list.
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve QoS specs
kn: QoS ಸ್ಪೆಕ್‌ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to retrieve agent list.
kn: ಮಧ್ಯವರ್ತಿಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve an external network "%s".
kn: ಬಾಹ್ಯ ಜಾಲಬಂಧ "%s" ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve attachment information.
kn: ಲಗತ್ತಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve availability zone list.
kn: ಲಭ್ಯತೆಯ ವಲಯದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve availability zones.
kn: ಲಭ್ಯತೆಯ ವಲಯಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve backup details.
kn: ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್‌ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve compute host information.
kn: ಕಂಪ್ಯೂಟ್‌ ಆತಿಥೇಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve compute limit information.
kn: ಕಂಪ್ಯೂಟ್‌ ಮಿತಿಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve details for instance "%s".
kn: "%s" ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve details for network "%s".
kn: "%s" ಜಾಲಬಂಧಕ್ಕಾಗಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve details for router "%s".
kn: "%s" ರೌಟರ್‌ನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve domain details.
kn: ಡೊಮೇನ್ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve domain information.
kn: ಡೊಮೇನ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve domain list.
kn: ಡೊಮೇನ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve extra spec list.
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಪೆಕ್‌ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve flavor access list. Please try again later.
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ಎಕ್ಸೆಸ್‌ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Unable to retrieve flavor details.
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve flavor information for instance "%(name)s" (%(id)s).
kn: "%(name)s" ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಫ್ಲೇವರ್‌ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%(id)s).

en: Unable to retrieve flavor information for instance "%s".
kn: "%s" ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಫ್ಲೇವರ್‌ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve flavor list.
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve flavors.
kn: ಫ್ಲೇವರ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve floating IP addresses.
kn: ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve floating IP pools.
kn: ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IP ಪೂಲ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve group list.
kn: ಗುಂಪಿನ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve group list. Please try again later.
kn: ಗುಂಪಿನ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Unable to retrieve group users.
kn: ಗುಂಪಿನ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve host aggregates list.
kn: ಆತಿಥೇಯದ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve host information.
kn: ಆತಿಥೇಯಗಣಕದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve hypervisor information.
kn: ಹೈಪರ್‌ವೈಸರ್‌ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve hypervisor instances list.
kn: ಹೈಪರ್‌ವೈಸರ್‌ ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve hypervisor statistics.
kn: ಹೈಪರ್‌ವೈಸರ್‌ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve image details.
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve image list.
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve image.
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve images for the current project.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಪರಿಯೋಜನೆಗಾಗಿ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve images.
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve instance action list.
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಕ್ರಿಯೆಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve instance details.
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve instance flavors.
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಫ್ಲೇವರ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve instance list.
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve instance password.
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve instance project information.
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve instance size information.
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ ಗಾತ್ರದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve instances.
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve key pair list.
kn: ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve key pairs.
kn: ಕೀಲಿ ಜೋಡಿಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve list of volumes.
kn: ಪರಿಮಾಣಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve network details.
kn: ಜಾಲಬಂಧ ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve network.
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve port details
kn: ಪೋರ್ಟ್ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to retrieve port details.
kn: ಪೋರ್ಟ್ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve project details.
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve project domain.
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve project information.
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve project list.
kn: ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve public images.
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve quota information.
kn: ಕೋಟಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve role list.
kn: ಪಾತ್ರದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve roles list.
kn: ಪಾತ್ರಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve router details.
kn: ರೌಟರ್‌ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve router list.
kn: ರೌಟರ್‌ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve router.
kn: ರೌಟರ್‌ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve security group list. Please try again later.
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪಿನ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Unable to retrieve security group.
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve security groups for instance "%(name)s" (%(id)s).
kn: "%(name)s" ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%(id)s).

en: Unable to retrieve security groups.
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve snapshot details.
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve snapshot list.
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve subnet details
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್‌ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve subnet details.
kn: ಸಬ್‌ನೆಟ್‌ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to retrieve tenant limits.
kn: ಟೆನೆಂಟ್ ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve the aggregate to be updated
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to retrieve the volume type list.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve usage information.
kn: ಬಳಕೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve user domain role assignments.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಡೊಮೇನ್‌ ಪಾತ್ರದ ಅಸೈನ್ಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve user information.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve user list.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve user list. Please try again later.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Unable to retrieve user roles.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve users.
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve version information.
kn: ಆವೃತ್ತಿಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume backups.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್‌ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume details.
kn: ಪರಿಮಾಣ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume information for volume: "%s"
kn: ಪರಿಮಾಣಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿಮಾಣದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: "%s"

en: Unable to retrieve volume information.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume limit information.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಮಿತಿಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume list for instance "%(name)s" (%(id)s).
kn: "%(name)s" ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಪರಿಮಾಣದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%(id)s).

en: Unable to retrieve volume list.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume project information.
kn: ಪರಿಮಾಣ ಪರಿಯೋಜನೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume snapshot.
kn: ಪರಿಮಾಣ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume snapshots.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume type details.
kn: ಪರಿಮಾಣ ಬಗೆಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume type encryption details.
kn: ಪರಿಮಾಣ ಬಗೆಯ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume type encryption information.
kn: ಪರಿಮಾಣ ಬಗೆಯ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume type extra spec details.
kn: ಪರಿಮಾಣ ಬಗೆಯ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಪೆಕ್‌ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume type name.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume types
kn: ಪರಿಮಾಣ ಬಗೆಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to retrieve volume.
kn: ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to retrieve volume/instance attachment information
kn: ಪರಿಮಾಣ/ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್ ಲಗತ್ತಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to set Domain Context.
kn: ಡೊಮೇನ್ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to set flavor access for project %s.
kn: %s ಪರಿಯೋಜನೆಗಾಗಿ ಫ್ಲೇವರ್‌ ಎಕ್ಸೆಸ್‌ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to set gateway.
kn: ಗೇಟ್‌ವೇ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to sort instance flavors.
kn: ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಫ್ಲೇವರ್‌ಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to update default quotas.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕೋಟಾಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to update group.
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to update image "%s".
kn: "%s" ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to update role.
kn: ಪಾತ್ರವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to update subnet "%s".
kn: "%s" ಸಬ್‌ನೆಟ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to update the aggregate.
kn: ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಕೆಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to update the group.
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to update the user.
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to update volume snapshot status.
kn: ಪರಿಮಾಣ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to update volume snapshot.
kn: ಪರಿಮಾಣ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to update volume status to "%s".
kn: ಪರಿಮಾಣ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು "%s" ಗೆ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ".

en: Unable to update volume.
kn: ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to upload volume to image for volume: "%s"
kn: ಪರಿಮಾಣಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿಮಾಣದ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: "%s"

en: Unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: Unknown instance
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್

en: Unknown instance (None)
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್ (ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

[ctx: Task status of an Instance]
en: Unrescuing
kn: ಪಾರುಗಾಣಿಸುವಿಕೆಯ ರದ್ಧತಿ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Unshelving
kn: ಕೈಬಿಡುವಿಕೆಯ ರದ್ಧತಿ

en: Up
kn: ಮೇಲೆ

[ctx: Current state of a Hypervisor]
en: Up
kn: ಮೇಲೆ

en: Update
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡು

en: Update Default Quotas
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕೋಟಾಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡು

en: Update Defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಮಾಡು

en: Update Group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Update Metadata
kn: ಮೆಟಾಡೇಟವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡು

en: Update Network
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಿ

en: Update Role
kn: ಪಾತ್ರವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Update Router
kn: ರೌಟರ್‌ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಿ

en: Update Status
kn: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡು

en: Update User
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Update Volume Snapshot Status
kn: ಪರಿಮಾಣ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Update Volume Status
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Update a subnet associated with the network. Advanced configuration are available at "Subnet Details" tab.
kn: ಜಾಲಬಂಧಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಒಂದು ಸಬ್‌ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ. ಮುಂದುವರೆದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು "ಸಬ್‌ನೆಟ್ ವಿವರಗಳು" ಟ್ಯಾಬ್‌ನ ಮೂಲಕ ಪಡೆಯಬಹುದು.

en: Update the "extra spec" value for "%(key)s"
kn: "%(key)s" ಗಾಗಿ "extra spec" ಮೌಲ್ಯದ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌

en: Update the spec value for "%(key)s"
kn: "%(key)s" ಗಾಗಿ ಸ್ಪೆಕ್‌ ಮೌಲ್ಯದ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌

en: Updated
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Updated At
kn: ಇಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Updated subnet "%s".
kn: "%s" ಸಬ್‌ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

[ctx: Task status of an Instance]
en: Updating Password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Updating volume "%s"
kn: "%s" ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Updating volume snapshot "%s"
kn: "%s" ಪರಿಮಾಣ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Upload
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Upload Volume to Image
kn: ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಚಿತ್ರಿಕೆಗೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Upload to Image
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಗೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Usage
kn: ಬಳಕೆ

en: Usage (Hours)
kn: ಬಳಕೆ (ಗಂಟೆಗಳು)

en: Usage Overview
kn: ಬಳಕೆಯ ಅವಲೋಕನ

en: Use Server Default
kn: ಪೂರೈಕೆಗಣಕದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವನ್ನು ಬಳಸು

en: Use a volume as source
kn: ಒಂದು ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಒಂದು ಆಕರವಾಗಿ ಬಳಸಿ

en: Use image as a source
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಒಂದು ಆಕರವಾಗಿ ಬಳಸಿ

en: Use snapshot as a source
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಒಂದು ಆಕರವಾಗಿ ಬಳಸಿ

en: Used <span> %(used)s </span> of <span> %(available)s </span>
kn: <span> %(available)s </span> ನಲ್ಲಿ <span> %(used)s </span> ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: User "%s" was successfully created.
kn: "%s" ಪಾತ್ರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: User Credentials Details
kn: ಕ್ರೆಡೆಂಶಿಯಲ್‌ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

en: User ID
kn: ಬಳಕೆದಾರ ID

en: User Name
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: User Settings
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: User name "%s" is already used.
kn: "%s" ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: Users
kn: ಬಳಕೆದಾದರರು

en: VCPU Hours
kn: VCPU ಗಂಟೆಗಳು

en: VCPU Usage
kn: VCPU ಬಳಕೆ

en: VCPUs
kn: VCPUಗಳು

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: View Credentials
kn: ಕ್ರೆಡೆಂಶಿಯಲ್‌ ನೋಡು

en: View Extra Specs
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಪೆಕ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

en: View Full Log
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಲಾಗ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿ

en: View Log
kn: ಲಾಗ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿ

en: View Usage
kn: ಬಳಕೆಯನ್ನು ನೋಡಿ

en: Volume
kn: ಪರಿಮಾಣ

en: Volume %(volume_name)s on instance %(instance_name)s
kn: %(instance_name)s ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ %(volume_name)s ಪರಿಮಾಣ

en: Volume Backup:
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್:

en: Volume Backups
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬ್ಯಾಕ್‌ಅಪ್‌ಗಳು

en: Volume Limits
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಮಿತಿಗಳು

en: Volume Name
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಹೆಸರು

en: Volume Snapshots
kn: ಪರಿಮಾಣಗಳು ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳು

en: Volume Source
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಮೂಲ

en: Volume Storage
kn: ಪರಿಮಾಣದ  ಅಳತೆ

en: Volume Type Encryption Details
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣದ ವಿವರಗಳು

en: Volume Type Encryption Overview
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣದ ಅವಲೋಕನ

en: Volume Type Extra Specs
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ಪೆಕ್‌ಗಳು

en: Volume Type is Unencrypted.
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಯನ್ನು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Volume Type: %(volume_type_name)s
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆ: %(volume_type_name)s

en: Volume Type: %(volume_type_name)s
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆ: %(volume_type_name)s

en: Volume Types
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಬಗೆಗಳು

en: Volume size must be equal to or greater than the image size (%s)
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಗಾತ್ರವು ಚಿತ್ರಿಕೆ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಸಮನಾಗಿರಬೇಕು ಅಥವ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರಬೇಕು (%s)

en: Volume source must be specified
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಆಕರವನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು

en: Volumes
kn: ಪರಿಮಾಣಗಳು

en: Volumes Attached
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣಗಳು

en: Yes
kn: ಸರಿ

en: You are already using all of your available floating IPs.
kn: ನೀವು ಈಗಾಗಲೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್‌ IPಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಿರಿ.

en: You are already using all of your available volumes.
kn: ನೀವು ಈಗಾಗಲೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಮಾಣಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವಿರಿ.

en: You can connect a specified external network to the router. The external network is regarded as a default route of the router and the router acts as a gateway for external connectivity.
kn: ನೀವು ನಿಶ್ಚಿತ ಬಾಹ್ಯ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ರೌಟರ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಜೋಡಿಸಬಹುದು. ಬಾಹ್ಯ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ರೌಟರ್‌ನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ರೌಟ್ ಆಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ರೌಟರ್‌ ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪರ್ಕದ ಒಂದು ಗೇಟ್‌ವೇ ಆಗಿ ವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ.

en: You can connect a specified subnet to the router.
kn: ಒಂದು ನಿಶ್ಚಿತ ಸಬ್‌ನೆಟ್ ಅನ್ನು ರೌಟರ್‌ಗೆ ನೀವು ಸಂಪರ್ಕಜೋಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: You can create a port for the network. If you specify device ID to be attached, the device specified will be attached to the port created.
kn: ನೀವು ಜಾಲಬಂಧಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಪೋರ್ಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು. ಒಂದು ಸಾಧನ ID ಯನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲು ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಲ್ಲಿ, ರಚಿಸಲಾದ ಪೋರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಸಾಧನವನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: You can specify the desired rule template or use custom rules, the options are Custom TCP Rule, Custom UDP Rule, or Custom ICMP Rule.
kn: ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಚೆಯ ನಿಯಮದ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದು ಅಥವ ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣವಾದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು, ಆಯ್ಕೆಗಳೆಂದರೆ ಕಸ್ಟಮ್ TCP ರೂಲ್, ಕಸ್ಟಮ್ UDP ರೂಲ್, ಅಥವ ಕಸ್ಟಮ್ ICMP ರೂಲ್

en: You cannot revoke your administrative privileges from the domain you are currently logged into. Please switch to another domain with administrative privileges or remove the administrative role manually via the CLI.
kn: ನೀವು ಪ್ರಸಕ್ತ ಲಾಗಿನ್ ಆದಂತಹ ಡೊಮೇನ್‌ನಿಂದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಅಧಿಕಾರಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಅಧಿಕಾರಗಳಿಂದ ಇನ್ನೊಂದು ಡೊಮೇನ್‌ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ  ಅಥವ CLI ಬಳಸಿಕೊಂಡು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಕೈಯಾರೆ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ.

en: You cannot revoke your administrative privileges from the project you are currently logged into. Please switch to another project with administrative privileges or remove the administrative role manually via the CLI.
kn: ನೀವು ಪ್ರಸಕ್ತ ಲಾಗಿನ್ ಆದಂತಹ ಪರಿಯೋಜನೆಯಿಂದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಅಧಿಕಾರಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಅಧಿಕಾರಗಳಿಂದ ಇನ್ನೊಂದು ಪರಿಯೋಜನೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ  ಅಥವ CLI ಬಳಸಿಕೊಂಡು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಕೈಯಾರೆ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ.

en: You may have mistyped the address or the page may have moved.
kn: ನೀವು ವಿಳಾಸವನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ನಮೂದಿಸಿರಬಹುದು ಅಥವ ಪುಟವನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಿರಬಹುದು.

en: You may optionally set a password on the rebuilt instance.
kn: ನೀವು ಬೇಕಿದ್ದರೆ ಮರುನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ಇನ್‌ಸ್ಟನ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು.

en: You may update the editable properties of your network here.
kn: ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜಾಲಬಂಧದ ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದಾದ ಗುಣಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: You may update the editable properties of your router here.
kn: ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ರೌಟರ್‌ನ ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದಾದ ಗುಣಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: You must specify the source of the traffic to be allowed via this rule. You may do so either in the form of an IP address block (CIDR) or via a source group (Security Group). Selecting a security group as the source will allow any other instance in that security group access to any other instance via this rule.
kn: ಈ ನಿಯಮದ ಮೂಲಕ ಅನುಮತಿಸಬೇಕಿರುವ ಆಕರವನ್ನು ನೀವು ಸೂಚಿಸಬೇಕು. ನೀವು ಇದನ್ನು IP ವಿಳಾಸದ ಬ್ಲಾಕ್‌ (CIDR) ಮೂಲಕ ಅಥವ ಒಂದು ಆಕರದ ಗುಂಪಿನ (ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪು) ಮೂಲಕ ಹೀಗೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಒಂದು ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪನ್ನು ಆಕರವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಆ ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಂಪಿನ ಯಾವುದೆ ಇತರೆ ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಈ ನಿಯಮದ ಮೂಲಕ ಬೇರೆ ಯಾವುದೆ ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‌ ಅನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: Your image %s has been queued for creation.
kn: ನಿಮ್ಮ ಚಿತ್ರಿಕೆ %s ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸರತಿಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Zone
kn: ವಲಯ

en: back-end
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ

[ctx: Both of front-end and back-end]
en: both
kn: ಎರಡೂ

en: front-end
kn: ಮುನ್ನೆಲೆ

en: undefined
kn: ವಿವರಿಸದೆ ಇರುವ

en: unknown IP address
kn: ಗೊತ್ತಿರದ IP ವಿಳಾಸ
