horizon VERSION - en to ta translation catalogue (1154 entries)

en:  - End
ta:  - முடிவு

en:  : Next hop
ta: : அடுத்த ஹாப்

en: %(field_name)s: Invalid IP address (value=%(ip)s)
ta: %(field_name)s: செல்லுபடியாகாத ஐபி முகவரி (மதிப்பு=%(ip)s)

en: %(field_name)s: Invalid IP address (value=%(network)s)
ta: %(field_name)s: செல்லுபடியாகாத ஐபி முகவரி (மதிப்பு=%(network)s)

en: %(used)s %(key)s used
ta: %(used)s %(key)s பயன்படுத்தப்பட்டது

en: %s (Default)
ta: %s (முன்னிருப்பு)

[ctx: External network not found]
note: Translators: The usage is "<UUID of ext_net> (Not Found)"
en: %s (Not Found)
ta: %s (கிடைக்கவில்லை)

en: %s (current)
ta: %s (தற்போதைய)

en: (Quota exceeded)
ta: (ஒதுக்கீட்டளவு மீறப்பட்டது)

en: , add project groups
ta: , பிராஜக்டு குழுக்களை சேர்

en: , update project groups
ta: , பிராஜக்டு குழுக்களை புதுப்பிக்கவும்

en: A local image to upload.
ta: ஒரு உள்ளூர் படிமத்தை பதிவேற்ற.

en: AKI - Amazon Kernel Image
ta: AKI - அமேசான் கெர்னல் இமேஜ்

en: ALLOW %(ethertype)s %(proto_port)s %(direction)s %(remote)s
ta: அனுமதி %(ethertype)s %(proto_port)s %(direction)s %(remote)s

en: AMI - Amazon Machine Image
ta: AMI - அமேசான் மெஷின் இமேஜ்

en: API Access
ta: API அணுகல்

en: API Endpoints
ta: API முனைபுள்ளிகள்

en: ARI - Amazon Ramdisk Image
ta: ARI - அமேசான் ரேம்டிஸ்க் இமேஜ்

en: Action
ta: செயல்

en: Action Log
ta: செயல் பதிகை

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Active
ta: செயலில் உள்ளது

[ctx: Current status of a Network]
en: Active
ta: செயலில் உள்ளது

[ctx: Current status of an Image]
en: Active
ta: செயலில் உள்ளது

[ctx: Current status of an Instance]
en: Active
ta: செயலில் உள்ளது

[ctx: current status of port]
en: Active
ta: செயலில் உள்ளது

[ctx: current status of router]
en: Active
ta: செயலில் உள்ளது

[ctx: status of a network port]
en: Active
ta: செயலில் உள்ளது

en: Actual device name may differ due to hypervisor settings. If not specified, then hypervisor will select a device name.
ta: உண்மையான சாதனத்தின் பெயர் ஹைபர்வைசர் அமைப்புகள் காரணமாக வேறுபடலாம். குறிப்பிடப்படவில்லை எனில்,  ஹைபர்வைசரே ஒரு சாதனத்தின் பெயரை தேர்ந்தெடுக்கும்.

en: Add
ta: சேர்

en: Add DHCP Agent
ta: DHCP முகவரை சேர்

en: Add Group Assignment
ta: குழு ஒதுக்கீடை சேர்க்கவும்

en: Add Interface
ta: இடைமுகத்தை சேர்

en: Add Rule
ta: விதியை சேர்

en: Add User to Group
ta: குழுவில் பயனரை சேர்

en: Add Users
ta: பயனர்களை சேர்

en: Add hosts to this aggregate or remove hosts from it. Hosts can be in multiple aggregates.
ta: இந்த திரளில் புரவலர்களின் சேர்க்கவும் அல்லது புரவலர்களை நீக்கவும். புரவலர்கள் பல திரளில் இருக்க முடியும்.

en: Add hosts to this aggregate. Hosts can be in multiple aggregates.
ta: இந்த திரளில் புரவலர்களை சேர்க்கவும். புரவலர்கள் பல திரளில் இருக்க முடியும்.

en: Add/Remove Hosts to Aggregate
ta: திரளில் புரவலர்களை சேர்/நீக்கு

en: Additional routes announced to the hosts. Each entry is: destination_cidr,nexthop (e.g., 192.168.200.0/24,10.56.1.254) and one entry per line.
ta: புரவலர்களிடம் அறிவித்த கூடுதல் திசைகள் ஒவ்வொரு உள்ளீடும்: destination_cidr,nexthop (எ.கா, 192.168.200.0/24,10.56.1.254) மற்றும்  ஒவ்வொரு வரியிலும் ஒரு உள்ளீடு.

en: Admin
ta: நிர்வாகம்

en: Admin Password
ta: நிர்வாக கடவுச்சொல்

en: Admin State
ta: நிர்வாக நிலை

en: Advanced Options
ta: கூடுதல் விருப்பங்கள்

en: After launching an instance, you login using the private key (the username might be different depending on the image you launched):
ta: ஒரு நிகழ்வை தொடங்கிய பின், நீங்கள் தனிப்பட்ட விசையை (பயனர்பெயர் நீங்கள் தொடங்கப்பட்ட படித்தை பொறுத்து வேறுபட்டு இருக்கலாம்) பயன்படுத்தி லாக்இன் செய்யவும்:

en: Agent %s was successfully added.
ta: முகவர் %s வெற்றிகரமாக சேர்க்கப்பட்டார்..

en: All Available Hosts
ta: கிடைக்கின்ற அனைத்து புரவலர்களும்

en: All Groups
ta: அனைத்து குழுக்களும்

en: All Hypervisors
ta: அனைத்து ஹைபர்வைஸர்கள்

en: All ICMP
ta: அனைத்து ICMP

en: All Projects
ta: அனைத்து பிராஜக்டுகளும்

en: All Security Groups
ta: அனைத்து பாதுகாப்பு குழுக்களும்

en: All TCP
ta: அனைத்து TCP

en: All UDP
ta: அனைத்து UDP

en: All Users
ta: அனைத்து பயனர்கள்

en: All available hosts
ta: கிடைக்கின்ற அனைத்து புரவலர்களும்

en: Allocate Floating IP
ta: மிதக்கும் ஐபி-ஐ ஒதுக்கு

en: Allocate IP
ta: ஐபி-ஐ ஒதுக்கு

en: Allocate IP To Project
ta: பிராஜக்டிற்கு ஐபி-ஐ ஒதுக்கவும்

en: Allocate a floating IP from a given floating IP pool.
ta: தரப்பட்ட மிதக்கும் ஐபி-லிருந்து மிதக்கும் ஐபி ஒதுக்கவும்.

en: Allocated Floating IP %(ip)s.
ta: ஒதுக்கிய மிதக்கும் ஐபி %(ip)s.

en: Allocation Pools
ta: ஒதுக்கீடு சேர்மங்கள்

en: An unexpected error has occurred. Try refreshing the page. If that doesn't help, contact your local administrator.
ta: எதிர்பாராத பிழை ஏற்பட்டது. பக்கத்தை புதுப்பிக்க முயற்சி செய்யவும். இது உதவாவிட்டால், உங்கள் உள்ளூர் கணினி நிர்வாகியை தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Any
ta: எதுவும்

en: Any Availability Zone
ta: எந்த கிடைக்கும் மண்டலமும்

en: Architecture
ta: கட்டிடக்கலை

en: Associate
ta: தொடர்புபடுத்து

en: Associate Floating IP
ta: மிதக்கும் ஐபி -ஐ தொடர்புபடுத்து

en: Associate QoS Spec
ta: QoS விவரக்குறிப்பை தொடர்புபடுத்தவும்

en: Associate QoS Spec with Volume Type
ta: தொகுதி வகையுடன் QoS விவரக்குறிப்புகளை தொடர்புபடுத்தவும்

en: Associated QoS Spec
ta: தொடர்புடைய QoS விவரக்குறிப்பு

en: Attach To Instance
ta: நிகழ்வில் இணைக்கவும்

en: Attach Volume
ta: தொகுதியை இணை

en: Attach to Instance
ta: நிகழ்வை இணைக்கவும்

en: Attached
ta: இணைக்கப்பட்டது

en: Attached Device
ta: இணைக்கப்பட்ட சாதனம்

en: Attached To
ta: இணைக்கப்பட்டுள்ளது -உடன்

[ctx: Current status of a Volume]
en: Attaching
ta: இணைக்கிறது

en: Attaching volume %(vol)s to instance %(inst)s on %(dev)s.
ta: தொகுதி %(vol)s -ஐ %(inst)s-இல் %(dev)s மீது இணைக்கிறது.

en: Attachments
ta: இணைப்புக்கள்

en: Authentication URL
ta: அங்கீகார URL

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Automatic: The entire disk is a single partition and automatically resizes. Manual: Results in faster build times but requires manual partitioning.
ta: தானியங்கி: முழு வட்டும் ஒரே ஒரு பகிர்வாக உள்ளது மற்றும் தானாக அளவு மாறுகிறது. கைமுறையாக: வேகமான கட்டல் நேரங்கள் கிடைக்கின்றன ஆனால் கைமுறை பகிர்வு தேவைப்படுகிறது.

en: Availability Zone
ta: கிடைக்கின்ற மண்டலம்

en: Availability Zone Name
ta: கிடைக்கும் மண்டல பெயர்

en: Availability Zones
ta: கிடைக்கும் மண்டலங்கள்

en: Available
ta: கிடைக்கும்

[ctx: Current status of a Volume]
en: Available
ta: கிடைக்கும்

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Available
ta: கிடைக்கும்

en: Backup Name
ta: காப்பு பெயர்

en: Backups
ta: காப்புகள்

[ctx: Task status of an Instance]
en: Block Device Mapping
ta: பிளாக் சாதன ஒப்பிடுதல்

en: Block Migration
ta: தொகுதி இடம்பெயர்வு

en: Block Storage Services
ta: தொகுதி சேகரிப்பு சேவைகள்

[ctx: Power state of an Instance]
en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Bootable
ta: துவக்கக்கூடிய

[ctx: Current status of a Network]
en: Build
ta: அமைக்கிறது

[ctx: Current status of an Instance]
en: Build
ta: அமைக்கிறது

[ctx: current status of port]
en: Build
ta: அமைக்கிறது

[ctx: status of a network port]
en: Build
ta: அமைக்கிறது

[ctx: Power state of an Instance]
en: Building
ta: அமைக்கிறது

en: CIDR must be specified.
ta: CIDR குறிப்பிடப்பட வேண்டும்.

en: Cancel
ta: இரத்து செய்

en: Centralized
ta: மையப்படுத்தப்பட்ட

en: Change
ta: மாற்று

en: Change Password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று

en: Change Volume Type
ta: தொகுதி வகை

en: Change your password. We highly recommend you create a strong one.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்றவும். நாங்கள் மிகவும் வலுவான ஒன்றை உருவாக்குமாறு பரிந்துரைக்கிறோம்.

en: Changing password is not supported.
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்றுதலுக்கு ஆதரவு இல்லை.

en: Checksum
ta: செக்சம்

en: Choose a Host to migrate to.
ta: இடம்பெயர ஒரு புரவலனை தேர்வு செய்யவும்.

en: Choose a key pair name you will recognise and paste your SSH public key into the space provided.
ta: நீங்கள் அங்கீகரிக்கும் விசை ஜோடியை பெயரை தேர்வு செய்யவும் மற்றும் வழங்கப்பட்ட இடத்தில் உங்கள் SSH பொது விசையை ஒட்டவும்

en: Choose a snapshot
ta: ஒரு ஸ்னாப்ஷாட்டை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose a volume
ta: ஒரு தொகுதியை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose an DHCP Agent to attach to.
ta: இணைக்க ஒரு DHCP முகவரை தேர்வு.செய்யவும்.

en: Choose an image
ta: ஒரு படிமத்தை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose associated QoS Spec.
ta: தொடர்புடைய QoS விவரக்குறிப்பை தேர்வு செய்.

en: Choose consumer for this QoS Spec.
ta: இந்த QoS விவரக்குறிப்பிற்கு நுகர்வோரே தேர்வு செய்.

en: Choose the flavor to launch.
ta: துவக்கவேண்டிய இயல்பை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Cipher
ta: சைபர்

en: Clear Domain Context
ta: டொமைன் சூழலை அகற்றவும்

en: Click here to show only console
ta: பணியகத்தை மட்டுமே காட்ட இங்கே கிளிக் செய்யவும்

en: Close
ta: மூடு

en: Code
ta: குறியீடு

en: Compute
ta: கணித்தல்

en: Compute Host
ta: புரவலரை கணித்தல்

en: Compute Services
ta: கணித்தல் சேவைகள்

en: Confirm Password
ta: கடவுச்சொல்லை உறுதி செய்க:

en: Confirm Rebuild Password
ta: மீண்டும் கட்டிய கடவுச்சொல்லை உறுதி செய்

en: Confirm Resize/Migrate
ta: அளவை மாற்றுவது/இடபெயர்வை உறுதிப்படுத்து

en: Confirm new password
ta: புதிய கடவுச்சொல்லை உறுதி செய்யவும்

[ctx: Current status of an Instance]
en: Confirm or Revert Resize/Migrate
ta: அளவை மாற்று/இடபெயர்வை உறுதி செய் அல்லது பழைய நிலைக்கு மாற்று

[ctx: Task status of an Instance]
en: Confirming Resize or Migrate
ta: அளவை மாற்றுவதை அல்லது இடம்பெயர்வதை உறுதி செய்கிறது

en: Console
ta: பணியகம்

en: Console type "%s" not supported.
ta: பணியக வகை "%s"-ற்கு ஆதரவு இல்லை.

en: Consumer
ta: நுகர்வோர்

en: Container Format
ta: கொள்கலன் வடிவமைப்பு

en: Container Name
ta: கொள்கலன்

en: Containers
ta: கொள்கலன்கள்

en: Control Location
ta: கட்டுப்பாடு இருப்பிடம்

en: Could not find default role "%s" in Keystone
ta: கீஸ்டோனில் உள்ள முன்னிருப்பு பங்கு "%s" -ஐ கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

[ctx: Power state of an Instance]
en: Crashed
ta: செயலிழந்தது

en: Create
ta: உருவாக்கு

[ctx: Action log of an instance]
en: Create
ta: உருவாக்கு

en: Create An Image
ta: ஒரு படிமத்தை உருவாக்கு

en: Create Backup
ta: காப்பை உருவாக்கு

en: Create Domain
ta: டொமைனை உருவாக்கு

en: Create Encrypted Volume Type
ta: குறியாக்கப்பட்ட தொகுதி வகையை உருவாக்கவும்

en: Create Encryption
ta: குறியாக்கத்தை உருவாக்கவும்

en: Create Flavor
ta: இயல்பை உருவாக்கு

en: Create Group
ta: குழுவை உருவாக்கு

en: Create Host Aggregate
ta: புரவலர் திரளை உருவாக்கு

en: Create Image
ta: படிமத்தை உருவாக்கு

en: Create Key Pair
ta: விசை ஜோடியை உருவாக்கு

en: Create Network
ta: பிணையத்தை உருவாக்கு

en: Create Network (Quota exceeded)
ta: பிணையத்தை உருவாக்கு ((ஒதுக்கீட்டளவு மீறப்பட்டது)

en: Create Port
ta: துறையை உருவாக்கு

en: Create Project
ta: பிராஜக்டை உருவாக்கு

en: Create QoS Spec
ta: QoS விவரக்குறிப்பை உருவாக்கவும்

en: Create Role
ta: பங்கை உருவாக்கு

en: Create Router
ta: திசைவியை உருவாக்கு

en: Create Router (Quota exceeded)
ta: திசைவியை உருவாக்கு ((ஒதுக்கீட்டளவு மீறப்பட்டது)

en: Create Security Group
ta: பாதுகாப்பு குழுவை உருவாக்கு

en: Create Security Group (Quota exceeded)
ta: பாதுகாப்பு குழுவை உருவாக்கு (ஒதுக்கீட்டளவை தாண்டிவிட்டது)

en: Create Snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட் உருவாக்கவும்

en: Create Spec
ta: விவரக்குறிப்பை உருவாக்கு

en: Create Subnet
ta: உபவலையை உருவாக்கு

en: Create Subnet (Quota exceeded)
ta: உபவலையை உருவாக்கு ((ஒதுக்கீட்டளவு மீறப்பட்டது)

en: Create User
ta: பயனரை உருவாக்கு

en: Create Volume
ta: கொள்ளளவை உருவாக்கு

en: Create Volume Backup
ta: தொகுதி காப்பை உருவாக்கவும்

en: Create Volume Snapshot
ta: தொகுதி ஸ்னாப்ஷாட் உருவாக்கவும்

en: Create Volume Snapshot (Force)
ta: தொகுதி ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்கு (கட்டாயமாக)

en: Create Volume Type
ta: தொகுதி வகையை உருவாக்கவும்

en: Create Volume Type Encryption
ta: தொகுதி வகை குறியாக்கத்தை உருவாக்கவும்

en: Create Volume Type Extra Spec
ta: தொகுதி வகை கூடுதல் விவரக்குறிப்பை உருவாக்கவும்

en: Create a New Volume
ta: ஒரு புதிய தொகுதியை உருவாக்கு

en: Create a Router
ta: ஒரு திசைவியை உருவாக்கு

en: Create a new "extra spec" key-value pair for a volume type.
ta: ஒரு தொகுதி வகைக்கு ஒரு புதிய "கூடுதல் விவரக்குறிப்பு" முக்கிய-மதிப்பு ஜோடியை உருவாக்கவும்.

en: Create a new role.
ta: ஒரு புதிய பங்கை உருவாக்கு.

en: Create a new user and set related properties including the Primary Project and Role.
ta: ஒரு புதிய பயனரை உருவாக்கி மற்றும் முதன்மை பிராஜக்டு மற்றும் பங்கு உள்ளிட்ட தொடர்புடைய தன்மைகளை அமைக்கவும்.

en: Create a project to organize users.
ta: பயனர்களை ஒழுங்குப்படுத்த ஒரு பிராஜக்டை உருவாக்கவும்.

en: Create a subnet associated with the network. Advanced configuration is available by clicking on the "Subnet Details" tab.
ta: பிணையத்துடன் தொடர்புடைய உபவலையை உருவாக்கவும். மேம்பட்ட கட்டமைப்பு "உபவலை விவரங்கள்" தத்தலை கிளிக் செய்வதன் மூலம் கிடைக்கிறது.

en: Create an Encrypted Volume Type
ta: ஒரு மறைகுறியாக்கப்பட்ட தொகுதி வகையை உருவாக்கவும்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Created extra spec "%s".
ta: கூடுதல் விவரக்குறிப்பு "%s" உருவாக்கப்பட்டது.

en: Created network "%s".
ta: பிணையம் "%s" உருவாக்கப்பட்டது.

en: Created new domain "%s".
ta: புதிய டொமைன் "%s" உருவாக்கப்பட்டது .

en: Created new flavor "%s".
ta: புதிய இயல்பு உருவாக்கப்பட்டது "%s".

en: Created new host aggregate "%s".
ta: புதிய புரவலர் திரள் "%s" உருவாக்கப்பட்டது.

en: Created new project "%s".
ta: புதிய பிராஜக்டு "%s" உருவாக்கப்பட்டது".

en: Created spec "%s".
ta: விவரக்குறிப்பு "%s" உருவாக்கப்பட்டது.

en: Created subnet "%s".
ta: உபவலை "%s" உருவாக்கப்பட்டது.

[ctx: Current status of a Volume]
en: Creating
ta: உருவாக்குகிறது

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Creating
ta: உருவாக்குகிறது

en: Creating encryption for a volume type causes all volumes with that volume type to be encrypted.  Encryption information cannot be added to a volume type if volumes are currently in use with that volume type.
ta: ஒரு தொகுதி வகைக்கு குறியாக்க உருவாக்குதல் அந்த தொகுதி வகையின் அனைத்து தொகுதிகள் குறியாக்கப்படுவதை ஏற்படுத்துகிறது. தொகுதிகள் தொகுதி வகையில் தற்சமயம் பயன்பாட்டில் இருந்தால், குறியாக்க தகவலை ஒரு தொகுதியில் சேர்க்கமுடியாது.

en: Creating volume "%s"
ta: தொகுதி "%s" -ஐ உருவாக்குகிறது

en: Creating volume backup "%s"
ta: தொகுதி காப்பு "%s" -ஐ உருவாக்குகிறது

en: Creating volume snapshot "%s".
ta: தொகுதி ஸ்னாப்ஷாட் "%s"-ஐ உருவாக்கு

en: Current Host
ta: தற்போதைய புரவலர்

en: Current password
ta: தற்போதைய கடவுச்சொல்

en: Custom ICMP Rule
ta: வழக்கமான ICMP விதி

en: Custom Properties
ta: தனிப்பயன் தன்மைகள்

en: Custom TCP Rule
ta: வழக்கமான TCP விதி

en: Custom UDP Rule
ta: வழக்கமான UDP விதி

en: DHCP Agents
ta: DHCP முகவர்கள்

en: DNS Name Servers
ta: DNS பெயர் சேவையகங்கள்

en: Decrypt Password
ta:  கடவுச்சொல்லின் குறியாக்கத்தை நீக்கு

en: Default quotas updated.
ta: முன்னிருப்பு ஒதுக்கீட்டளவுகள் புதுப்பிக்கப்பட்டன.

en: Defaults
ta: முன்னிருப்புகள்

en: Delete the created network "%s" due to subnet creation failure.
ta: உபவலை உருவாக்க தோல்வி காரணமாக உருவாக்கப்பட்ட பிணையமான "%s" -ஐ நீக்கு.

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

[ctx: Current status of an Image]
en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

[ctx: Current status of an Instance]
en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

[ctx: Current status of a Volume]
en: Deleting
ta: நீக்குகிறது

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Deleting
ta: நீக்குகிறது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Deleting
ta: நீக்குகிறது

en: Description
ta: விளக்கம்

en: Description:
ta: விளக்கம்:

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Destination CIDR
ta: இலக்கு CIDR

en: Detached
ta: பிரிக்கப்பட்டது

[ctx: Current status of a Volume]
en: Detaching
ta: துண்டிக்கிறது

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Device
ta: சாதனம்

en: Device ID
ta: சாதன ஐடி

en: Device ID attached to the port
ta: சாதன ஐடி துறையுடன் இணைக்கப்பட்டது

en: Device Name
ta: சாதன பெயர்

en: Device Owner
ta: சாதன உரிமையாளர்

en: Direct Input
ta: நேரடி உள்ளீடு

en: Direction
ta: திசை

en: Disable Gateway
ta: நுழைவாயிலை முடக்கு

en: Disable HA mode
ta: HA முறைமையை முடக்கு

en: Disable Service
ta: சேவையை முடக்கு

en: Disable the compute service.
ta: கணித்தல் சேவையை முடக்கவும்.

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

[ctx: Current status of a Hypervisor]
en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: Disabled compute service for host: %s.
ta: புரவலன்: %s -ற்கு கணித்தல் சேவை முடக்கப்பட்டது.

en: Disassociate
ta: துண்டித்துக்கொள்

en: Disassociate Floating IP
ta: மிதக்கும் ஐபி-ஐ துண்டிக்கவும்

en: Disk
ta: வட்டு

en: Disk (GB)
ta: வட்டு (GB)

en: Disk Format
ta: வட்டு வடிவம்

en: Disk GB Hours
ta: வட்டு GB நேரங்கள்

en: Disk Over Commit
ta: வட்டு அதிக பளுவில்

en: Disk Partition
ta: வட்டு பகிர்வு

en: Distributed
ta: விநியோகிக்கப்பட்டது

en: Domain "%s" must be disabled before it can be deleted.
ta: நீக்குவதற்கு முன்பு டொமைன் "%s" முடக்கப்படவேண்டும்.

en: Domain Context cleared.
ta: டொமைன்  சூழல் அகற்றப்பட்டது.

en: Domain Context updated to Domain %s.
ta: டொமைன் சூழல் டொமைன் %s-ற்கு புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Domain Groups
ta: டொமைன் குழுக்கள்

en: Domain ID
ta: டொமைன் ஐடி

en: Domain Information
ta: டொமைன் தகவல்:

en: Domain Members
ta: டொமைன் உறுப்பினர்கள்

en: Domain Name
ta: டொமைன் பெயர்.

en: Domains
ta: டொமைன்கள்

en: Domains provide separation between users and infrastructure used by different organizations.
ta: டொமைன்கள் பல்வேறு நிறுவனங்கள் இடையே பயன்படுத்தப்படும் பயனர்கள் மற்றும் உள்கட்டமைப்புகளை பிரித்து வழங்குகின்றன.

en: Domains provide separation between users and infrastructure used by different organizations. Edit the domain details to add or remove groups in the domain.
ta: டொமைன்கள் பல்வேறு நிறுவனங்கள் இடையே பயன்படுத்தப்படும் பயனர்கள் மற்றும் உள்கட்டமைப்புகளை பிரித்து வழங்குகின்றன. டொமைனில் குழுக்களை சேர்க்க அல்லது நீக்க டொமைன் விவரங்களை திருத்தவும்.

en: Domains:
ta: டொமைன்கள்:

en: Down
ta: கீழே

[ctx: Current state of a Hypervisor]
en: Down
ta: கீழே

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Down
ta: கீழே

[ctx: Current status of a Network]
en: Down
ta: கீழே

[ctx: current status of port]
en: Down
ta: கீழே

[ctx: status of a network port]
en: Down
ta: கீழே

en: Download CSV Summary
ta: CSV சுருக்கத்தை பதிவிறக்கவும்

en: EC2 Access Key
ta: EC2 அணுகல் விசை

en: EC2 Secret Key
ta: EC2 ரகசிய விசை

en: Edit
ta: திருத்து

en: Edit Consumer
ta: நுகர்வோரை திருத்து

en: Edit Domain
ta: டொமைனை திருத்து

en: Edit Flavor
ta: இயல்பை திருத்து

en: Edit Group
ta: குழுவை திருத்து

en: Edit Host Aggregate
ta: புரவலர் திரளை திருத்து

en: Edit Instance
ta: நிகழ்வை திருத்து

en: Edit Network
ta: பிணையத்தை திருத்து

en: Edit Policy
ta: கொள்கையை திருத்து

en: Edit Port
ta: துறையை திருத்து

en: Edit Project
ta: பிராஜக்டை திருத்து

en: Edit QoS Spec Consumer
ta: QoS விவரக்குறிப்பு நுகர்வோரை திருத்து

en: Edit Router
ta: திசைவியை திருத்து

en: Edit Security Group
ta: பாதுகாப்பு குழுவை திருத்து

en: Edit Security Groups
ta: பாதுகாப்பு குழுக்களை திருத்து

en: Edit Snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை திருத்து

en: Edit Spec
ta: விவரக்குறிப்பை திருத்து

en: Edit Subnet
ta: உபவலையை திருத்து

en: Edit Volume
ta: தொகுதியை திருத்து

en: Edit Volume Type Extra Spec
ta: தொகுதி வகை கூடுதல் விவரக்குறிப்பை திருத்து

en: Edit the image details.
ta: படிம விவரங்களை திருத்து.

en: Edit the instance details.
ta: நிகழ்வு விவரங்களை திருத்தவும்.

en: Edit the project details.
ta: பிராஜக்ட் விவரங்களை திருத்து.

en: Edit the role's details.
ta: பங்கின் விவரங்களை திருத்து

en: Egress
ta: வெளிபுகல்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Enable DHCP
ta: DHCP-ஐ செயலாக்கு

en: Enable HA mode
ta: HA முறைமையை செயலாக்கு

en: Enabled
ta: செயலாக்கப்பட்டது

[ctx: Current status of a Hypervisor]
en: Enabled
ta: செயலாக்கப்பட்டது

en: Encrypted
ta: குறியாக்கப்பட்ட

en: Encrypted Password
ta: குறியாக்கப்பட்ட கடவுச்சொல்

en: Encryption
ta: குறியாக்கம்

en: Enter a value for ICMP code in the range (-1: 255)
ta: ICMP குறியீடிற்கு (-1: 255) வரம்பிற்குள்ஒரு மதிப்பை உள்ளிடவும்

en: Enter a value for ICMP type in the range (-1: 255)
ta: ICMP வகைக்கு (-1: 255) வரம்பிற்குள்ஒரு மதிப்பை உள்ளிடவும்

en: Enter an integer value between 1 and 65535.
ta: 1 மற்றும் 65535 இடையே உள்ள ஒரு முழு எண்ணை உள்ளிடவும்.

en: Ephemeral Disk
ta: குறுங்கால வட்டு

en: Ephemeral Disk (GB)
ta: குறுங்கால வட்டு (GB)

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Error
ta: பிழை

[ctx: Current status of a Network]
en: Error
ta: பிழை

[ctx: Current status of a Volume]
en: Error
ta: பிழை

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Error
ta: பிழை

[ctx: Current status of an Instance]
en: Error
ta: பிழை

[ctx: current status of port]
en: Error
ta: பிழை

[ctx: current status of router]
en: Error
ta: பிழை

en: Error Downloading RC File: %s
ta: RC கோப்பை தரவிறக்குவதில் பிழை: %s

en: Error adding Hosts to the aggregate.
ta: திரளில் புரவலர்களை சேர்ப்பதில் பிழை

en: Error editing QoS Spec consumer.
ta: QoS விவரக்குறிப்பு தொடர்பை திருத்துவதில் பிழை

en: Error updating QoS Spec association.
ta: QoS விவரக்குறிப்பு தொடர்பை புதுப்பிப்பதில் பிழை

en: Error when adding or removing hosts.
ta: புரவலர்களை சேர்க்கும்போது அல்லது நீக்கும்போது பிழை

en: Error writing zipfile: %(exc)s
ta: ஜிப்கோப்பை எழுதுவதில் பிழை: %(exc)s

en: Ether Type
ta: ஈத்தர் வகை

en: Evacuate Host
ta: புரவலரை வெளியேற்றவும்

en: Evacuate the servers from the selected down host to an active target host.
ta: ஒரு செயலில் உள்ள இலக்கு புரவலனுக்கு கீழே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புரவலனில் இருந்து சேவைகளை வெளியேற்றவும்.

en: Extend Volume
ta: தொகுதியை விரிவாக்கு

en: Extend the size of a volume.
ta: தொகுதியின் அளவை விரிவாக்கு

en: Extending volume: "%s"
ta: தொகுதியை நீட்டிக்கிறது: "%s"

en: External Gateway
ta: வெளிப்புற நுழைவாயில்

en: External Network
ta: வெளி பிணையம்

en: External network "%(ext_net_id)s" expected but not found for router "%(router_id)s".
ta: எதிர்பார்த்தது வெளிப்புற பிணையம் "%(ext_net_id)s" ஆனால் திசைவி "%(router_id)s" -ற்கு அது கிடைக்கவில்லை.

en: Extra Specs
ta: கூடுதல் விவரக்குறிப்புகள்

[ctx: Power state of an Instance]
en: Failed
ta: தோல்வியுற்றது

en: Failed to add %(users_to_add)s project members%(group_msg)s and set project quotas.
ta: %(users_to_add)s பிராஜக்டு உறுப்பினர்கள்%(group_msg)s -ஐ சேர்த்து பிராஜக்டு ஒதுக்கீட்டளவுகளை அமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to add %s project groups and update project quotas.
ta: %s பிராஜக்டு குழுக்களை சேர்த்து மற்றும் பிராஜக்டு ஒதுக்கீட்டளவுகளை புதுப்பிப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to add agent %(agent_name)s for network %(network)s.
ta: பிணைய %(network)s -ற்கான முகவர் %(agent_name)s-ஐ சேர்க்க முடியவில்லை.

en: Failed to create network %s
ta: பிணையம் %s -ஐ உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to create router "%s".
ta: திசைவி "%s"-ஐ உருவாக்குவதில் தோல்வி.

en: Failed to delete network "%s"
ta: பிணையம் "%s" -ஐ நீக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to delete port %s
ta: துறை%s -ஐ நீக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to disable compute service for host: %s.
ta: %s: புரவலன் கணித்தல் சேவையை முடக்குவதில் தோல்வி.

en: Failed to evacuate host: %s.
ta: புரவலர்களை வெளியேற்றுவதில் தோல்விt: %s.

en: Failed to evacuate instances: %s
ta: நிகழ்வுகளை வெளியேற்றுவதில் தோல்வி %s:

en: Failed to live migrate instance to host "%s".
ta: புரவலன் "%s"-ற்கு நிகழ்வை இயங்கு இடம்பெயர்வு செய்வதில் தோல்வி

en: Failed to modify %(users_to_modify)s project members%(group_msg)s and update project quotas.
ta: %(users_to_modify)s பிராஜக்டு உறுப்பினர்கள்%(group_msg)s -ஐ மாற்றியமைத்து பிராஜக்டு ஒதுக்கீட்டளவுகளை புதுப்பிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to modify %s domain groups.
ta: %s டொமைன் குழுக்களை மாற்றியமைப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to modify %s project members and update domain groups.
ta: %s பிராஜக்டு உறுப்பினர்களை மாற்றியமைப்பதில் மற்றும் டொமைன் குழுக்களை புதுப்பித்தலில் தோல்வி.

en: Failed to modify %s project members, update project groups and update project quotas.
ta: %s பிராஜக்டு உறுப்பினர்கள் மாற்றியமைத்து பிராஜக்டு ஒதுக்கீட்டளவுகளை புதுப்பிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to update network %s
ta: பிணையம் %s -ஐ புதுப்பிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to update router %s
ta: திசைவி %s -ஐ புதுப்பிப்பதில் தோல்வி

en: Fault
ta: தவறு

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Fingerprint
ta: கைரேகை

[ctx: Task status of an Instance]
en: Finishing Resize or Migrate
ta: அளவை மாற்றுவதை அல்லது இடம்பெயர்வதை முடிக்கிறது

en: Fixed IPs
ta: நிலையான ஐபிகள்

en: Flavor
ta: இயல்பு

en: Flavor Access
ta: இயல்பு அணுகல்

en: Flavor Choice
ta: இயல்பு தேர்வு

en: Flavor Details
ta: இயல்பு விவரங்கள்

en: Flavor ID =
ta: இயல்பு ஐடி =

en: Flavor Information
ta: இயல்பு தகவல்

en: Flavor Name
ta: இயல்பு பெயர்

en: Flavors
ta: இயல்புகள்

en: Flavors define the sizes for RAM, disk, number of cores, and other resources and can be selected when users deploy instances.
ta: இயல்புகள் RAM, வட்டு, உள்ளகங்களின் எண்ணிக்கை மற்றும் பிற வளங்களை வரையறுக்கின்றன மற்றும் பயனர் நிகழ்வுகளை வரிசைப்படுத்தும் போது தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: Floating IP
ta: மிதக்கும் ஐபி

en: Floating IPs
ta: மிதக்கும் ஐபிகள்

en: For TCP and UDP rules you may choose to open either a single port or a range of ports. Selecting the "Port Range" option will provide you with space to provide both the starting and ending ports for the range. For ICMP rules you instead specify an ICMP type and code in the spaces provided.
ta: TCP மற்றும் UDP விதிகளுக்கு நீங்கள் ஒரு துறை அல்லது துறைகளின் வீச்சுகளை திறக்க தேர்வு செய்யலாம். "துறை வீச்சு" விருப்பத்தை தேர்ந்தெடுத்தால், ஆரம்ப மற்றும் எல்லை துறைகளை வழங்க இடைவெளியைவழங்கும்.  ICMP விதிகளில் அதற்கு பதிலாக வழங்கப்படும் இடைவெளிகளில் ஒரு ICMP வகை மற்றும் குறியீடை நீங்கள் குறிப்பிடலாம்.

en: Forbidden
ta: விலக்கப்பட்ட

[ctx: Force upload volume in in-use status to image]
en: Force
ta: கட்டாயப்படுத்து

en: Forcing to create snapshot "%s" from attached volume.
ta: இணைக்கப்பட்ட தொகுதியில் இருந்து ஸ்னாப்ஷாட் "%s"  உருவாக்க கட்டாயப்படுத்துகிறது.

en: Format
ta: வடிவம்

en: Format =
ta: வடிவமைப்பு =

en: From Port
ta: துறையில் இருந்து

en: From here you can add a DHCP agent for the network.
ta: இங்கே நீங்கள் பிணையத்திற்கு ஒரு DHCP முகவரை சேர்க்க முடியும்.

en: From here you can create a snapshot of a volume.
ta: இங்கே நீங்கள் ஒரு தொகுதியின் ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்க முடியும்.

en: Gateway IP
ta: நுழைவாயில் ஐபி

en: Gateway IP and IP version are inconsistent.
ta: நுழைவாயில் ஐபி மற்றும் ஐபி பதிப்பு இசைவற்று உள்ளன.

en: Gateway interface is added
ta: நுழைவாயில் இடைமுகம் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: Go
ta: செல்க

en: Group "%s" was successfully created.
ta: குழு "%s" வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டது.

en: Group ID
ta: குழு ஐடி

en: Group Management
ta: குழு மேலாண்மை

en: Group Members
ta: குழு உறுப்பினர்கள்

en: Group has been updated successfully.
ta: குழு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Groups
ta: குழுக்கள்

en: Groups are used to manage access and assign roles to multiple users at once. After creating the group, edit the group to add users.
ta: குழுக்கள் ஒரே நேரத்தில் பல பயனர்களின் அணுகலை மற்றும் பங்குகளை ஒதுக்கிடுவதை நிர்வகிக்க பயன்படுகின்றன. குழுவை உருவாக்கிய பின்னர், பயனர்களை சேர்க்க குழுவை திருத்தவும்.

note: Translators: High Availability mode of Neutron router
en: HA mode
ta: HA முறைமை

[ctx: Current status of an Instance]
en: Hard Reboot
ta: கடின மறுதுவக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: High Availability Mode
ta: அதிகம் கிடைக்கக்கூடிய முறைமை

en: Home
ta: முகப்பு

en: Host
ta: புரவலர்

en: Host =
ta: புரவலர் =

en: Host Aggregate Information
ta: புரவலர் திரள் தகவல்

en: Host Aggregates
ta: புரவலர் திரட்டல்கள்

en: Host Routes
ta: புரவலன் திசைகள்

en: Host Routes format error: Destination CIDR and nexthop must be specified (value=%s)
ta: புரவலன் திசைகள் வடிவ பிழை: இலக்கு CIDR மற்றும் nexthop குறிப்பிடப்பட வேண்டும் (மதிப்பு=%s)

en: Host aggregates divide an availability zone into logical units by grouping together hosts. Create a host aggregate then select the hosts contained in it.
ta: புரவலர்களை குழுவாக சேர்ப்பதன் மூலம் புரவலர் திரள்கள் கிடைக்கும் மண்டலத்தை தர்க்கரீதியாக அலகுகளாக பிரிக்கின்றன. ஒரு புரவலன் திரளை உருவாக்கவும், பிறகு அதில் உள்ள புரவலர்களை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Host aggregates divide an availability zone into logical units by grouping together hosts. Edit the aggregate host to select hosts contained in it.
ta: புரவலர்களை குழுவாக சேர்ப்பதன் மூலம் புரவலர் திரள்கள் கிடைக்கும் மண்டலத்தை தர்க்கரீதியாக அலகுகளாக பிரிக்கின்றன. ஒரு புரவலன் திரளில் உள்ள புரவலர்களை தேர்ந்தெடுக்க அதை திருத்தவும்

en: Hostname
ta: புரவலர்வகை

en: Hosts
ta: புரவலர்கள்

en: Hypervisor
ta: ஹைபர்வைசர்

en: Hypervisor Instances
ta: ஹைபர்வைசர் நிகழ்வுகள்

en: Hypervisor Servers
ta: ஹைபர்வைசர் சேவையகங்கள்

en: Hypervisor Summary
ta: ஹைபர்வைசர் சுருக்கம்

en: Hypervisors
ta: ஹைபர்வைசர்கள்

en: ID
ta: ஐடி

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: IP Address (optional)
ta: ஐபி முகவரி (விருப்பப்படி)

en: IP Addresses
ta: ஐபி முகவரிகள்

en: IP Protocol
ta: ஐபி நெறிமுறை

en: IP Version
ta: ஐபி பதிப்பு

en: IP address %s associated.
ta: ஐபி முகவரி %s தொடர்புபடுத்தப்பட்டது

en: IP address allocation pools. Each entry is: start_ip_address,end_ip_address (e.g., 192.168.1.100,192.168.1.120) and one entry per line.
ta: ஐபி முகவரி ஒதுக்கீடு சேர்மங்கள். ஒவ்வொரு உள்ளீடும்: start_ip_address,end_ip_address (எ.கா., 192.168.1.100,192.168.1.120) மற்றும் ஒவ்வொரு வரியிலும் ஒரு உள்ளீடு.

en: IP address list of DNS name servers for this subnet. One entry per line.
ta: இந்த உபவலைக்கான DNS பெயர் சேவையகங்களின் ஐபி முகவரி பட்டி  ஒவ்வொரு வரியிலும் ஒரு உள்ளீடு.

en: IP address of Gateway (e.g. 192.168.0.254) The default value is the first IP of the network address (e.g. 192.168.0.1 for 192.168.0.0/24, 2001:DB8::1 for 2001:DB8::/48). If you use the default, leave blank. If you do not want to use a gateway, check 'Disable Gateway' below.
ta: நுழைவாயிலின் ஐபி முகவரி (எ.கா. 192.168.0.254). முன்னிருப்பு மதிப்பு பிணைய முகவரியின் முதல் ஐபி (எ.கா 192.168.0.0/24db8-ற்கு 192.168.0.1, 2001:DB8::/48-ற்கு 2001:DB8::1) ஆகிறது. நீங்கள் முன்னிருப்பை பயன்படுத்தினால், காலியாக விட்டுவிடலாம். நீங்கள் ஒரு நுழைவாயிலை பயன்படுத்த விரும்பவில்லை என்றால், கீழே, 'நுழைவாயிலை முடக்கு' என்பதை குறிக்கவும்.

en: IPv4 Address =
ta: IPv4 முகவரி =

en: IPv6 Address =
ta: IPv6 முகவரி =

en: IPv6 Address Configuration Mode
ta: IPv6 முகவரி கட்டமைப்பு முறைமை

en: ISO - Optical Disk Image
ta: ISO - ஆப்டிகல் டிஸ்க் இமேஜ்

en: Identity
ta: அடையாளம்

en: Identity service does not allow editing user data.
ta: அடையாள சேவை பயனர் தரவை திருத்துவதை அனுமதிப்பதில்லை.

en: If console is not responding to keyboard input: click the grey status bar below.
ta: பணியகம் விசைப்பலகை உள்ளீடிற்கு பதிலளிக்கவில்லை என்றால்: கீழே சாம்பல்நிற நிலைமைப்பட்டையில் கிளிக் செய்யவும்.

en: Image
ta: படிமம்

[ctx: Type of an image]
en: Image
ta: படிமம்

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Backup
ta: படிம காப்பு

en: Image File
ta: படிமக் கோப்பு

en: Image ID =
ta: படிம ஐடி =

en: Image Location
ta: படிம இருப்பிடம்

en: Image Name
ta: படிமப் பெயர்

en: Image Name =
ta: படிமப் பெயர் =

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Pending Upload
ta: படிம பதிவேற்றம் நிலுவையில்

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Snapshot Pending
ta: பட ஸ்னாப்ஷாட்  நிலுவையில்

en: Image Source
ta: படிம மூலம்

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Uploading
ta: படிம பதிவேற்றம்

en: Image source must be specified
ta: படிம மூலத்தை குறிப்பிட வேண்டும்

en: Image was successfully updated.
ta: படிமம் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Images
ta: படிமங்கள்

en: Import Key Pair
ta: விசை ஜோடியை இறக்குமதி செய்

en: Info
ta: தகவல்

en: Information
ta: தகவல்

en: Ingress
ta: உள்புகல்

en: Injected Files
ta: உட்செலுத்தப்பட்ட கோப்புகள்

en: Instance
ta: நிகழ்வு

en: Instance Action List
ta: நிகழ்வு செயல பட்டி

en: Instance Admin Password
ta: நிகழ்வு நிர்வாக கடவுச்சொல்

en: Instance Console
ta: நிகழ்வு பணியகம்

en: Instance Console Log
ta: நிகழ்வு பணியக பதிகை

en: Instance ID
ta: நிகழ்வு ஐடி

en: Instance Name
ta: நிகழ்வின் பெயர்

en: Instance Overview
ta: நிகழ்வு கண்ணோட்டம்

en: Instance Password is not set or is not yet available
ta: நிகழ்வு கடவுச்சொல் அமைக்கப்படவில்லை அல்லது இதுவரை கிடைக்கவில்லை

en: Instance Security Groups
ta: நிகழ்வு பாதுகாப்பு குழுக்கள்

en: Instances
ta: நிகழ்வுகள்

en: Insufficient privilege level to view domain information.
ta: டொமைன் தகவலை பார்வையிட போதிய சலுகை மட்டமில்லை.

en: Insufficient privilege level to view group information.
ta: குழு தகவலை பார்வையிட போதிய சலுகை மட்டமில்லை.

en: Insufficient privilege level to view project information.
ta: பிராஜ்க்டு தகவலை பார்வையிட போதிய சலுகை மட்டமில்லை.

en: Insufficient privilege level to view role information.
ta: பங்கு தகவலை பார்வையிட போதிய சலுகை மட்டமில்லை.

en: Insufficient privilege level to view user information.
ta: பயனர் தகவலை பார்வையிட போதிய சலுகை மட்டமில்லை.

en: Interface added
ta: இடைமுகம் சேர்க்கப்பட்டது

en: Interfaces
ta: இடைமுகங்கள்

en: Internal Interface
ta: உள்புற இடைமுகம்

en: Invalid date format: Using today as default.
ta: செல்லுபடியாகாத தேதி வடிவமைப்பு: முன்னிருப்பாக இன்றைய தேதியை பயன்படுத்துகிறது.

en: Invalid time period. The end date should be more recent than the start date.
ta: செல்லுபடியாகாத கால அவதி. முடிவு தேதி தொடக்க தேதியை காட்டிலும் முன்னதாக இருக்க வேண்டும்.

en: Invalid time period. You are requesting data from the future which may not exist.
ta: செல்லுபடியாகாத கால அவதி. நீங்கள் இல்லாமல் போகக்கூடிய எதிர்காலத்தில் இருந்து தரவை கோருகிறீர்கள்.

en: Items Per Page
ta: ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் உள்ள உருப்படிகள்

en: Kernel ID
ta: கர்னல் ஐடி

en: Key
ta: விசை

en: Key Name
ta: விசை பெயர்

en: Key Pair
ta: விசை ஜோடி

en: Key Pair Name
ta: விசை ஜோடி பெயர்

en: Key Pairs
ta: முக்கிய சோடிகள்

en: Key Pairs are how you login to your instance after it is launched.
ta: உங்கள் நிகழ்வு தொடங்கப்பட்ட பிறகு நீங்கள் லாக்இன் செய்ய பயன்படுத்துவது தான் விசை ஜோடிகள்

en: Key Size (bits)
ta: முக்கிய அளவு (பைட்டுகள்)

en: Key-Value Pairs
ta: முக்கிய-மதிப்பு ஜோடிகள்

en: Language
ta: மொழி

[ctx: Time since the last update]
en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Launch
ta: தொடக்கம்

en: Launch Instance
ta: நிகழ்வை துவக்கு

en: Launch Instance (Quota exceeded)
ta: நிகழ்வை துவக்கவும் (ஒதுக்கீட்டளவு மீறப்பட்டது)

en: Launch as Instance
ta: நிகழ்வாக துவக்கவும்

en: Length of Injected File Path
ta: உட்செலுத்தப்பட்ட கோப்பு பாதையின் நீளம்

en: Limit
ta: வரம்பு

en: Live Migrate
ta: இயங்கு இடம்பெயர்வு

en: Live Migrate Instance
ta: நிகழ்வின் இயங்கு இடம்பெயர்வு

en: Live migrate an instance to a specific host.
ta: ஒரு நிகழ்வை குறிப்பிட்ட புரவலனுக்கு இயங்கு இடம்பெயர்வு

en: Load Balancer VIP %s
ta: சுமை சமனாக்கி VIP %s

en: Local
ta: உள்ளூர்

en: Local Disk Usage
ta: உள்ளமை வட்டு பயன்பாடு

en: Local Storage (total)
ta: உள்ளமை சேமிப்பு (மொத்தம்)

en: Local Storage (used)
ta: உள்ளமை சேமிப்பு (பயன்படுத்தப்பட்டது)

en: Log
ta: பதிகை

en: Log Length
ta: பதிகையின் நீளம்

en: MAC Learning State
ta: MAC கற்றல் நிலை

en: Manage Attachments
ta: இணைப்புகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage Floating IP Associations
ta: மிதக்கும் ஐபி கூட்டமைப்புகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage Hosts
ta: புரவலர்களை நிர்வகி

en: Manage Hosts Aggregate
ta: புரவலர்களை திரளை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage Hosts within Aggregate
ta: திரளில் உள்ள புரவலர்களை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage Members
ta: உறுப்பினர்களை நிர்வகி

en: Manage QoS Spec Association
ta: QoS விவரக்குறிப்பு தொடர்பை நிர்வகி

en: Manage Rules
ta: விதிகளை நிர்வகி

en: Manage Specs
ta: விவரக்குறிப்புகளை நிர்வகி

en: Manage Volume Attachments
ta: தொகுதி இணைப்புகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Manual
ta: மனிதமுயற்சி மூலம்

en: Mapped Fixed IP Address
ta: நிலையான ஐபி முகவரி ஒப்பிடப்பட்டது

en: Memory Usage
ta: நினைவக பயன்பாடு

en: Message
ta: செய்தி

en: Metadata
ta: பெருதரவு

en: Metadata Items
ta: பெருதரவு உருப்படிகள்

[ctx: Current status of an Instance]
en: Migrating
ta: இடம் பெயர்கிறது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Migrating
ta: இடம் பெயர்கிறது

en: Migration Policy
ta: இடம்பெயர்வு கொள்கை

en: Min Disk
ta: கு.ப. வட்டு

en: Min RAM
ta: குறைந்தபட்ச RAM

en: Minimum Disk (GB)
ta: குறைந்தபட்ச RAM (GB)

en: Minimum RAM (MB)
ta: குறைந்தபட்ச RAM (MB)

en: Modified domain "%s".
ta: மாற்றியமைக்கப்பட்ட டொமைன் "%s".

en: Modified instance "%s".
ta: மாற்றியமைக்கப்பட்ட நிகழ்வு "%s".

en: Modified project "%s".
ta: மாற்றியமைக்கப்பட்ட பிராஜக்டு "%s".

en: Modify Access
ta: அணுகலை மாற்று

en: Modify Consumer
ta: நுகர்வோரை மாற்றியமைக்கவும்

en: Modify Groups
ta: குழுக்களை மாற்றியமை

en: Modify Quotas
ta: ஒதுக்கீட்டளவை மாற்றியமை

en: Modify dashboard settings for your user.
ta: உங்கள் பயனரின் டேஷ்போர்ட் அமைப்புகளை மாற்றியமைக்கவும்.

en: Modify name and description of a volume.
ta: ஒரு தொகுதியின் பெயர் மற்றும் விளக்கத்தை மாற்றவும்.

en: Modify the name and description of a snapshot.
ta: ஒரு ஸ்னாப்ஷாட்டின் பெயர் மற்றும் விளக்கத்தை மாற்றவும்.

en: Monitoring:
ta: கண்காணிப்பு:

en: Name
ta: பெயர்

en: Name: %(name)s ID: %(uuid)s
ta: பெயர்: %(name)s ஐடி: %(uuid)s

en: Network
ta: பிணையம்

en: Network %s was successfully updated.
ta: பிணையம் %s வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Network Address
ta: பிணைய முகவரி

en: Network Address and IP version are inconsistent.
ta: பிணைய முகவரி மற்றும் ஐபி பதிப்பு இசைவற்று உள்ளன.

en: Network Agents
ta: பிணைய முகவர்கள்

en: Network Details
ta: பிணைய விவரங்கள்

en: Network ID
ta: பிணைய ஐடி

en: Network Name
ta: பிணைய பெயர்

en: Network Topology
ta: இணைய இடவியல்

en: Network Type:
ta: பிணைய வகை:

en: Network address in CIDR format (e.g. 192.168.0.0/24)
ta: CIDR வடிவத்தில் பிணைய முகவரி (எ.கா. 192.168.0.0/24)

en: Network address in CIDR format (e.g. 192.168.0.0/24, 2001:DB8::/48)
ta: CIDR வடிவத்தில் பிணைய முகவரி (எ.கா. 192.168.0.0/24, 2001:DB8::/48)

en: Network list can not be retrieved.
ta: பிணைய பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

[ctx: Task status of an Instance]
en: Networking
ta: பிணையமைப்பு

en: Networks
ta: பிணையங்கள்

en: Never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: Never updated
ta: எப்பொழுதுமே புதுப்பிக்கப்படவில்லை

en: New DHCP Agent
ta: புதிய DHCP முகவர்

en: New Flavor
ta: புதிய இயல்பு

en: New Host
ta: புதிய புரவலர்

en: New password
ta: புதிய கடவுச்சொல்

en: New size must be greater than current size.
ta:  புதிய அளவு தற்போதைய அளவை விட அதிகமாக இருக்க வேண்டும்.

en: No
ta: இல்லை

en: No Host selected.
ta: எந்த புரவலரும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: No Hosts found.
ta: எந்த புரவலர்களும் காணப்படவில்லை.

[ctx: Power state of an Instance]
en: No State
ta: எந்த நிலையுமில்லை

en: No attached device
ta: எந்த சாதனமும் இணைக்கப்படவில்லை

en: No availability zones found
ta: எந்த கிடைக்கின்ற மண்டலங்களும் காணப்படவில்லை

en: No available console found.
ta: கிடைக்கின்ற எந்த பணியகமும் காணப்படவில்லை.

en: No available projects
ta: எந்த பிராஜக்டுகளும் கிடைக்கவில்லை

en: No flavors available
ta: எந்த இயல்புகளும் கிடைக்கவில்லை

en: No floating IP addresses allocated
ta: எந்த மிதக்கும் ஐபி முகவரிகளும் ஒதுக்கப்படவில்லை

en: No floating IP pools available
ta: எந்த மிதக்கும் ஐபி சேர்மங்களும் கிடைக்கவில்லை

en: No groups found.
ta: எந்த குழுக்களும் கிடைக்கவில்லை

en: No groups.
ta: எந்த குழுக்களும் இல்லை

en: No host selected.
ta: எந்த புரவலரும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No hosts found.
ta: எந்த புரவலர்களும் காணப்படவில்லை.

en: No images available
ta: எந்த படிமங்களும் கிடைக்கவில்லை

en: No instances available
ta: எந்த நிகழ்வுகளும் கிடைக்கவில்லை

en: No key pairs available
ta: எந்த விசை ஜோடிகளும் கிடைக்கவில்லை

en: No networks available
ta: எந்த பிணையங்களும் கிடைக்கவில்லை

en: No options specified
ta: எந்த விருப்பங்களும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No other agents available.
ta: வேறு எந்த முகவரும் கிடைக்கவில்லை.

en: No other hosts available.
ta: மற்ற எந்த புரவலர்களும் கிடைக்கவில்லை

en: No ports available
ta: எந்த துறைகளும் கிடைக்கவில்லை

en: No projects found.
ta: எந்த பிராஜக்டுகளும் காணப்படவில்லை.

en: No projects selected. All projects can use the flavor.
ta: எந்த பிராஜக்டுகளும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை. அனைத்து பிராஜக்டுகளுக்கும் இயல்புகளை பயன்படுத்தலாம்.

en: No rules defined.
ta: எந்த விதிகளும் வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: No security groups available
ta: எந்த பாதுகாப்பு குழுக்களும் கிடைக்கவில்லை

en: No security groups enabled.
ta: எந்த பாதுகாப்பு குழுக்களும் செயலாக்கப்படவில்லை.

en: No security groups found.
ta: எந்த பாதுகாப்பு குழுக்களும் கிடைக்கவில்லை.

en: No source, empty volume
ta: மூலம் இல்லை, காலி தொகுதி

en: No subnets available
ta: எந்த உபவலைகளும் கிடைக்கவில்லை

en: No users found.
ta: எந்த பயனர்களும் காணப்படவில்லை

en: No users.
ta: எந்த பயனர்களும் இல்லை.

en: No volume type
ta: தொகுதி வகை இல்லை

en: No volumes attached.
ta: எந்த தொகுதிகளும் இணைக்கப்படவில்லை

en: No volumes available
ta: எந்த தொகுதிகளும் கிடைக்கவில்லை

en: Non-Members
ta: உறுப்பினர்-இல்லாதவர்கள்

en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: Task status of an Instance]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Normal
ta: வழக்கமான

en: Not attached
ta: இணைக்கப்படவில்லை

en: Not available
ta: கிடைக்கவில்லை

en: Note:
ta: குறிப்பு:

en: Number of Instances
ta: நிகழ்வுகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of Snapshots
ta: ஸ்னாப்ஷாட்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of VCPUs
ta: VCPU-களின் எண்ணிக்கை

en: Number of Volumes
ta: தொகுதிகளின் எண்ணிக்கை

en: OR Copy/Paste your Private Key
ta: அல்லது உங்கள் தனிப்பட்ட விசையை நகலெடு/ஒட்டு

en: Object Store
ta: பொருள் ஸ்டோர்

en: Old Flavor
ta: பழைய இயல்பு

en: On Demand
ta: தேவை மீது

en: Open Port
ta: துறையை திற

en: Open Port/Port Range:
ta: திறந்த துறை/துறை வீச்சு:

en: Optionally, you may choose to create a new volume.
ta: அதற்கு பதிலாக, நீங்கள் ஒரு புதிய தொகுதியை உருவாக்க தேர்வு செய்யலாம்.

en: Other Protocol
ta: மற்ற நெறிமுறை

en: Overview
ta: கண்ணோட்டம்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Page Not Found
ta: பக்கம் காணவில்லை.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

[ctx: Current status of an Instance]
en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Password changed. Please log in again to continue.
ta: கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டது. தொடர மீண்டும் லாக்இன் செய்யவும்

en: Passwords do not match.
ta: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை.

[ctx: Current status of an Instance]
en: Paused
ta: இடைநிறுத்தம்

[ctx: Power state of an Instance]
en: Paused
ta: இடைநிறுத்தம்

[ctx: Task status of an Instance]
en: Pausing
ta: இடைநிறுத்துகிறது

en: Physical Network
ta: பௌதிக பிணையம்

en: Physical Network:
ta: பௌதிக பிணையம்:

en: Please note:
ta: தயவு செய்து குறித்துக்கொள்ளவும்:

en: Please try again later [Error: %s].
ta: பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும் [Error: %s].

en: Pool
ta: சேர்மம்

en: Port
ta: துறை

en: Port %s was successfully created.
ta: துறை %s வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டது.

en: Port %s was successfully updated.
ta: துறை %s வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Port Range
ta: துறை வீச்சு

en: Port list can not be retrieved.
ta: துறை பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Port to be associated
ta: தொடர்புபடுத்த வேண்டிய துறை

en: Ports
ta: துறைகள்

en: Power State
ta: பவர் நிலை

[ctx: Task status of an Instance]
en: Powering Off
ta: மின் இணைப்பை துண்டிக்கிறது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Powering On
ta: மின் இணைப்பை தருகிறது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Preparing Resize or Migrate
ta: அளவை மாற்ற அல்லது இடபெயர்விற்கு தயாராகிறது

en: Primary Project
ta: முதன்மை பிராஜக்ட்

en: Private Key File
ta: தனிப்பட்ட விசை கோப்பு

en: Project
ta: பிராஜக்ட்

en: Project Groups
ta: பிராஜக்டு குழுக்கள்

en: Project ID
ta: பிராஜக்டு ஐடி

en: Project Information
ta: பிராஜக்ட் தகவல்

en: Project Limits
ta: பிராஜக்டு வரம்புகள்

en: Project Members
ta: பிராஜக்டு உறுப்பினர்கள்

en: Project Name
ta: பிராஜக்ட் பெயர்

en: Project Quotas
ta: பிராஜக்டு ஒதுக்கீட்டளவுகள்

en: Project Usage
ta: பிராஜக்டு பயன்பாடு

en: Project Usage Overview
ta: பிராஜக்டு பயன்பாடின் கண்ணோட்டம்

en: Projects
ta: பிராஜக்டுகள்

en: Projects:
ta: பிராஜக்டுகள்:

en: Protected
ta: பாதுகாக்கப்பட்ட

en: Protocol
ta: வரைமுறை:

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Provider Network
ta: வழங்குநர் பிணையம்

en: Provider Network Type
ta: வழங்குநர் பிணைய வகை

en: Public
ta: பொது

en: Public Key
ta: பொது விசை

en: QCOW2 - QEMU Emulator
ta: QCOW2 - QEMU எம்யூலேட்டர்

en: QoS Spec to be associated
ta: தொடர்புபடுத்த வேண்டிய QoS விவரக்குறிப்பு

en: QoS Spec:
ta: QoS விவரக்குறிப்பு:

en: QoS Specs
ta: QoS விவரக்குறிப்பு:

en: Quota Name
ta: ஒதுக்கீட்டளவு பெயர்

en: Quota exceeded for resource router.
ta: வள திசைவியின் ஒதுக்கீட்டளவு தாண்டப்பட்டது.

en: Quota value(s) cannot be less than the current usage value(s): %s.
ta: ஒதுக்கீட்டளவு மதிப்பு(கள்) தற்போதைய பயன்பாட்டை மதிப்பு(களை) : %s -ஐ விட குறைவாக இருக்க முடியாது.

en: RAM (total)
ta: RAM (மொத்தம்)

en: RAM (used)
ta: RAM (பயன்படுத்தப்பட்டது)

en: Ramdisk ID
ta: ரேம்டிஸ்க் ஐடி

en: Raw
ta: கச்சா

[ctx: Image format for display in table]
en: Raw
ta: கச்சா

en: Reason
ta: காரணம்

en: Reason: %(disabled_reason)s
ta: காரணம்: %(disabled_reason)s

[ctx: Action log of an instance]
en: Reboot
ta: மறுதுவக்கம்

[ctx: Current status of an Instance]
en: Reboot
ta: மறுதுவக்கம்

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebooting
ta: மறுதுவக்கத்தில்

[ctx: Action log of an instance]
en: Rebuild
ta: மீண்டும் கட்டுகிறது

[ctx: Current status of an Instance]
en: Rebuild
ta: மீண்டும் கட்டுகிறது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuild Block Device Mapping
ta: ப்ளாக் சாதன ஒப்பிடுதலை மீண்டும் கட்டு

en: Rebuild Instance
ta: நிகழ்வை மீண்டும் கட்டு

en: Rebuild Password
ta: கடவுச்சொல்லை மீண்டும் கட்டு

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuild Spawning
ta: புது செயல்முறை உருவாக்கத்தை மீண்டும் கட்டு

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuilding
ta: மீண்டும் கட்டுவதில்

en: Rebuilding instance %s.
ta: நிகழ்வு %s-ஐ மீண்டும் கட்டுகிறது.

en: Regions:
ta: வட்டாரங்கள்:

en: Remote
ta: ரிமோட்

en: Remote:
ta: தொலைதூர:

en: Request ID
ta: கோரிக்கை ஐடி

[ctx: Current status of an Instance]
en: Rescue
ta: மீட்பு

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rescuing
ta: மீட்பில்

en: Resize
ta: அளவை மாற்று

[ctx: Action log of an instance]
en: Resize
ta: அளவை மாற்று

en: Resize Instance
ta: நிகழ்வு அளவை மாற்று

[ctx: Current status of an Instance]
en: Resize/Migrate
ta: அளவை மாற்று/இடபெயர்வு

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resized or Migrated
ta: அளவை மாற்றி அல்லது இடம்பெயர்ந்துவிட்டது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resizing or Migrating
ta: அளவை மாற்றுவதில் அல்லது இடம்பெயர்வதில்

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Restore Backup
ta: காப்பை மீட்டமை

en: Restore Backup to Volume
ta: காப்பை தொகுதியில் மீட்கவும்

en: Restore Backup:
ta: காப்பை மீட்டமை:

en: Restore Volume Backup
ta: தொகுதி காப்பை மீட்டமை

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Restoring
ta: மீட்கிறது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Restoring
ta: மீட்கிறது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resuming
ta: மீண்டும் தொடர்கிறது

en: Retrieve Instance Password
ta: நிகழ்வு கடவுச்சொல்லை மீட்கவும்

en: Retrieve Password
ta: கடவுச்சொல்லை மீட்கவும்

en: Revert Resize/Migrate
ta: அளவை மாற்று/இடபெயர்வை பழைய நிலைக்கு மாற்று

[ctx: Current status of an Instance]
en: Revert Resize/Migrate
ta: அளவை மாற்று/இடபெயர்வை பழைய நிலைக்கு மாற்று

[ctx: Task status of an Instance]
en: Reverting Resize or Migrate
ta: அளவை மாற்றுவதை அல்லது இடம்பெயர்வதை பழைய நிலைக்கு மாற்றுகிறது

en: Role
ta: பங்கு

en: Role ID
ta: பங்கு ஐடி

en: Role Name
ta: பங்கு பெயர்

en: Role created successfully.
ta: பங்கு வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டது.

en: Role updated successfully.
ta: பங்கு வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Roles
ta: பங்குகள்

en: Root Disk
ta: மூல வட்டு

en: Root Disk (GB)
ta: மூல வட்டு (GB)

en: Router
ta: திசைவி

en: Router %s was successfully created.
ta: திசைவி %s வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டது.

en: Router %s was successfully updated.
ta: திசைவி %s வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Router Name
ta: திசைவி பெயர்

en: Router Type
ta: திசைவி வகை

en: Routers
ta: திசைவிகள்

en: Rule
ta: விதி:

en: Rule:
ta: விதி:

en: Rules
ta: விதிகள்

en: Rules define which traffic is allowed to instances assigned to the security group. A security group rule consists of three main parts:
ta: விதிகள் பாதுகாப்பு குழுவிற்கு ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்ட நிகழ்வுகளுக்கு எந்த போக்குவரத்து அனுமதிக்கப்படலாம் என வரையறுக்கின்றன. ஒரு பாதுகாப்பு குழு விதி மூன்று முக்கிய பகுதிகளை கொண்டுள்ளது:

[ctx: Power state of an Instance]
en: Running
ta: இயங்குகிறது

en: SSH key pairs can be generated with the ssh-keygen command:
ta: SSH விசை ஜோடிகள் ssh-keygen கட்டளையை கொண்டு உருவாக்கப்படலாம்:

en: Save
ta: சேமி

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களைக் சேமிக்கவும்

en: Saved extra spec "%s".
ta: கூடுதல் விவரக்குறிப்பு "%s" சேமிக்கப்பட்டது.

en: Saved spec "%s".
ta: விவரக்குறிப்பு "%s" சேமிக்கப்பட்டது.

[ctx: Task status of an Instance]
en: Scheduling
ta: அட்டவணைப்படுத்துவது

en: Security Group
ta: பாதுகாப்பு குழு

en: Security Group Rules
ta: பாதுகாப்பு குழு விதிகள்

en: Security Groups
ta: பாதுகாப்பு குழுக்கள்

en: Segmentation ID
ta: பகுப்பமைப்பு ஐடி

en: Segmentation ID:
ta: பகுப்பமைப்பு ஐடி:

en: Select Image
ta: படிமத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select Subnet
ta: உபவலையை தேர்ந்தெடு

en: Select Volume
ta: கொள்ளளவை தேர்ந்தெடு

en: Select a New Flavor
ta: ஒரு புதிய இயல்பை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a key pair
ta: ஒரு விசை ஜோடியை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a new agent
ta: ஒரு புதிய முகவரை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a new host
ta: ஒரு புதிய புரவலனை தேர்ந்தெடு

en: Select a port
ta: ஒரு துறையை தேர்ந்தெடு

en: Select a project
ta: ஒரு பிராஜக்டை தேர்ந்தெடு

en: Select a target host
ta: ஒரு இலக்கு புரவலனை தேர்ந்தெடு

en: Select a volume to restore to.
ta: மீட்டெடுக்க ஒரு தொகுதியை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select an IP address
ta: ஒரு ஐபி முகவரியை தேர்ந்தெடு

en: Select an instance
ta: ஒரு நிகழ்வை தேர்ந்தெடு

en: Select an instance to attach to.
ta: இணைக்க ஒரு நிகழ்வை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select format
ta: வடிவத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select network
ta: பிணையத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select the image to rebuild your instance.
ta: உங்கள் நிகழ்வை மீண்டும் கட்டியெழுப்ப படிமத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select the projects where the flavors will be used. If no projects are selected, then the flavor will be available in all projects.
ta: இயல்புகள் பயன்படுத்தப்படும் பிராஜக்டுகளை தேர்ந்தெடுக்கவும். எந்த பிராஜக்டுகளும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை என்றால், அனைத்து பிராஜக்டுகளுக்கும் இயல்புகள் கிடைக்கும்.

en: Selected Hosts
ta: தேர்ந்தெடுத்த புரவலர்கள்

en: Selected Projects
ta: தேர்ந்தெடுத்த பிராஜக்டுகள்

en: Selected hosts
ta: தேர்ந்தெடுத்த புரவலர்கள்

en: Server error
ta: சேவையக பிழை

en: Service
ta: சேவை

en: Service Endpoint
ta: சேவை முனைப்புள்ளி

en: Services
ta: சேவைகள்

en: Services Down
ta: சேவைகள் இல்லை

en: Services Up
ta: சேவைகள் உண்டு

en: Set Domain Context
ta: டொமைன் சூழலை அமைக்கவும்

en: Set Gateway
ta: நுழைவாயிலை அமை

en: Set as Active Project
ta: செயலில் உள்ள பிராஜக்டாக அமை

en: Set maximum quotas for the project.
ta: பிராஜக்டிற்கு அதிகபட்ச ஒதுக்கீட்டளவுகளை அமைக்கவும்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Settings saved.
ta: அமைப்புகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Shared
ta: பகிரப்பட்ட

en: Shared Storage
ta: பகிரப்பட்ட சேகரிப்பு

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shelved
ta: கிடப்பில்

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shelved Offloaded
ta: கிடப்பில் இறக்கிவைக்கப்பட்டது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving
ta: கிடப்பில் போடப்பட்டது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Image Pending Upload
ta: நிலுவையில் உள்ள படிம பதிவேற்றத்தை கிடப்பில் போடுகிறது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Image Uploading
ta: படிம பதிவேற்றத்தை கிடப்பில் போடுகிறது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Offloading
ta: இறக்கிவைப்பது கிடப்பில் போடப்பட்டது

[ctx: Power state of an Instance]
en: Shut Down
ta: நிறுத்தப்பட்டது

[ctx: Power state of an Instance]
en: Shut Off
ta: அணைக்கப்பட்டது

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shutoff
ta: அணைக்கப்பட்டு

en: Sign Out
ta: வெளிநடக்கவும்

en: Size
ta: அளவு

en: Slash is not an allowed character.
ta: ஸ்லாஷ் அனுமதிக்கப்பட்ட எழுத்து அல்ல.

en: Snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்

[ctx: Type of an image]
en: Snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்

en: Snapshot "%(name)s" created for instance "%(inst)s"
ta: நிகழ்வு "%(inst)s"-ற்காக உருவாக்கப்பட்ட ஸ்னாப்ஷாட் "%(name)s"

en: Snapshot Limits
ta: ஸ்னாப்ஷாட் வரம்புகள்

en: Snapshot Name
ta: ஸ்னாப்ஷாட்  பெயர்

en: Snapshot source must be specified
ta: ஸ்னாப்ஷாட்  மூலத்தை குறிப்பிட வேண்டும்

[ctx: Task status of an Instance]
en: Snapshotting
ta: ஸனாப்ஷாட் எடுப்பதில்

[ctx: Current status of an Instance]
en: Soft Deleted
ta: மென்மையான நீக்கல்

[ctx: Task status of an Instance]
en: Soft Deleting
ta: மென்மையாக நீக்குகிறது

en: Something went wrong!
ta: ஏதோ தவறு நடந்துவிட்டது!

[ctx: Task status of an Instance]
en: Spawning
ta: புது செயல்முறை உருவாக்கம்

en: Specifies how IPv6 addresses and additional information are configured. We can specify SLAAC/DHCPv6 stateful/DHCPv6 stateless provided by OpenStack, or specify no option. 'No options specified' means addresses are configured manually or configured by a non-OpenStack system.
ta: IPv6 முகவரிகள் மற்றும் கூடுதல் தகவல் கட்டமைக்கப்படும் விதத்தை குறிப்பிடுகிறது. OpenStack மூலம் வழங்கப்பட்ட SLAAC/DHCPv6 stateful/DHCPv6 stateless-ஐ குறிப்பிடலாம், அல்லது எந்த விருப்பத்தையும் குறிப்பிடவேண்டாம், 'எந்த விருப்பமும் குறிப்பிடவில்லை' என்றால் முகவரிகள் மனிதமுயற்சியில் கட்டமைக்கப்படுகின்றன அல்லது OpenStack-அல்லாத சிஸ்டம் மூலம் கட்டமைக்கப்படுகின்றன என்று பொருள்.

en: Specify additional attributes for the subnet.
ta: உபவலைக்கான கூடுதல் பண்புகளை குறிப்பிடவும்.

en: Specify an IP address for the interface created (e.g. 192.168.0.254).
ta: உருவாக்கப்பட்ட இடைமுகத்திற்கு ஒரு ஐபி முகவரியை குறிப்பிடவும் (எ.கா. 192.168.0.254).

en: Specify an image to upload to the Image Service.
ta: படிம சேவையில் பதிவேற்ற ஒரு படிமத்தை குறிப்பிடவும்.

en: Specs
ta: விவரக்குறிப்புகள்

en: Start
ta: தொடக்கம்

[ctx: Action log of an instance]
en: Start
ta: தொடக்கம்

en: Start Time
ta: தொடக்க நேரம்

en: Start address is larger than end address (value=%s)
ta: தொடக்க முகவரி இறுதி முகவரியை விட பெரியதாக உள்ளது (மதிப்பு=%s)

en: Start and end addresses must be specified (value=%s)
ta: தொடக்க மற்றும் முடிவு முகவரிகள் குறிப்பிடப்பட வேண்டும் (மதிப்பு=%s)

en: State
ta: நிலை

en: Status
ta: நிலைமை

en: Status =
ta: நிலைமை =

en: Subnet
ta: உபவலை

en: Subnet Details
ta: உபவலை விவரங்கள்

en: Subnet ID
ta: உபவலை ஐடி

en: Subnet Name
ta: உபவலை பெயர்

en: Subnet list can not be retrieved.
ta: உபவலை  பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Subnets
ta: உபவலைகள்

en: Subnets Associated
ta: தொடர்புள்ள உபவலைகள்

en: Successfully added rule: %s
ta: வெற்றிகரமாக விதி: %s சேர்க்கப்பட்டது

en: Successfully created QoS Spec: %s
ta: வெற்றிகரமாக QoS விவரக்குறிப்பு: %s உருவாக்கப்பட்டது.

en: Successfully created encryption for volume type: %s
ta: தொகுதி வகை : %s -ற்கு வெற்றிகரமாக குறியாக்கம் உருவாக்கப்பட்டது

en: Successfully created security group: %s
ta: வெற்றிகரமாக பாதுகாப்பு குழு: %s உருவாக்கப்பட்டது

en: Successfully created volume type: %s
ta: தொகுதி வகை : %s  வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டது

en: Successfully disassociated Floating IP: %s
ta: வெற்றிகரமாக மிதக்கும் ஐபி: %s -லிருந்து துண்டிக்கப்பட்டது

en: Successfully imported public key: %s
ta: வெற்றிகரமாக பொது விசை: %s இறக்குமதி செய்யப்பட்டது

en: Successfully modified QoS Spec consumer.
ta: வெற்றிகரமாக QoS விவரக்குறிப்பு தொடர்பு மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: Successfully sent the request to change the volume type to "%(vtype)s" for volume: "%(name)s"
ta: தொகுதி: "%(name)s"-ற்கு வெற்றிகரமாக தொகுதி வகையை "%(vtype)s"-ஆர மாற்ற கோரிக்கை அனுப்பப்பட்டது

en: Successfully sent the request to upload volume to image for volume: "%s"
ta: வெற்றிகரமாக தொகுதி: "%s"-ற்கு படிமத்தில் தொகுதியை பதிவேற்றும் கோரிக்கையை அனுப்பவும்

en: Successfully updated QoS Spec association.
ta: வெற்றிகரமாக QoS விவரக்குறிப்பு தொடர்பு புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Successfully updated aggregate: "%s."
ta: வெற்றிகரமாக திரள் புதுப்பிக்கப்பட்டது:  "%s."

en: Successfully updated security group: %s
ta: வெற்றிகரமாக பாதுகாப்பு குழு: %s புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Successfully updated volume snapshot status: "%s".
ta: வெற்றிகரமாக தொகுதி ஸ்னாப்ஷாட்டு நிலைமை புதுப்பிக்கப்பட்டது: "%s".

en: Successfully updated volume status to "%s".
ta: வெற்றிகரமாக தொகுதி நிலைமை "%s"-ற்கு புதுப்பிக்கப்பட்டது.

[ctx: Current status of an Instance]
en: Suspended
ta: தடை செய்யப்பட்டது

[ctx: Power state of an Instance]
en: Suspended
ta: தடை செய்யப்பட்டது

[ctx: Task status of an Instance]
en: Suspending
ta: நிறுத்திவைக்கிறது

en: Swap Disk
ta: இடமாற்று வட்டு

en: Swap Disk (MB)
ta: இடமாற்று வட்டு (GB)

en: System
ta: சிஸ்டம்

en: System Information
ta: சிஸ்டம் தகவல்

en: Target Host
ta: இலக்கு புரவலர்

en: Task
ta: செயல்

en: The "from" port number is invalid.
ta: "இதிலிருந்து" துறை எண் செல்லுபடியாகாதது.

en: The "to" port number is invalid.
ta: "இதுவரை" துறை எண் செல்லுபடியாகாதது.

en: The "to" port number must be greater than or equal to the "from" port number.
ta: "இதிலிருந்து" துறை எண் "இதுவரை" துறை எண்ணை விட அதிகமாக அல்லது சமமாக இருக்க வேண்டும்.

en: The <strong>Cipher</strong> is the encryption algorithm/mode to use (e.g., aes-xts-plain64). If the field is left empty, the provider default will be used.
ta: <strong>சைபர்</strong>  என்பது பயன்படுத்த வேண்டிய குறியாக்க நெறிமுறை/முறைமை (எ.கா., aes-xts-plain64) ஆகும். புலம் காலியாக விடப்பட்டால், வழங்குநர் முன்னிருப்பானது பயன்படுத்தப்படும்.

en: The <strong>Control Location</strong> is the notional service where encryption is performed (e.g., front-end=Nova). The default value is 'front-end.'
ta: <strong>கட்டுப்பாட்டு இருப்பிடம்</strong> குறியாக்கம் செய்யப்படுகின்ற உத்தேச சேவையாக உள்ளது (எ.கா., முன்-முனை-நோவா). முன்னிருப்பு மதிப்பு 'முன்-முனை'

en: The Aggregate was updated.
ta: திரள் புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: The ICMP code not in range (-1, 255)
ta: ICMP குறியீடு (-1, 255) வரம்பிற்குள் இல்லை

en: The ICMP type not in range (-1, 255)
ta: ICMP வகை (-1, 255) வரம்பிற்குள் இல்லை

en: The ID "%s" is already used by another flavor.
ta: பெயர் "%s" ஏற்கனவே மற்றொரு இயல்பில் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: The Image Location field MUST be a valid and direct URL to the image binary. URLs that redirect or serve error pages will result in unusable images.
ta: படிம இருப்பிடம் புலம் செல்லுபடியாகவும் மற்றும் படிம பைனரிக்கு நேரடி URL-ஆக இருக்க வேண்டும். திசை திருப்பிவிடும் அல்லது பிழை பக்கங்களை திருப்பும் URL-களில் பயன்படுத்தமுடியாத படிமங்கள் வரலாம்.

en: The Key Pair name that was associated with the instance
ta: நிகழ்வுடன் தொடர்புடையதாக இருந்த விசை ஜோடியின் பெயர்

en: The container cannot be deleted since it is not empty.
ta: காலியாக இல்லை என்பதால் கொள்கலனை நீக்கமுடியாது.

en: The instance password encrypted with your public key.
ta: உங்கள் பொது விசையுடன் குறியாக்கம் செய்யப்பட்ட நிகழ்வு கடவுச்சொல்.

en: The minimum disk size required to boot the image. If unspecified, this value defaults to 0 (no minimum).
ta: படிமத்தை துவக்க தேவைப்படும் குறைந்தபட்ச வட்டு அளவு. குறிப்பிடப்படாவிட்டால், இந்த மதிப்பு முன்னிருப்பு நிலை 0-ற்கு மாறும் (குறைந்தபட்சம் எதுவுமில்லை).

en: The minimum memory size required to boot the image. If unspecified, this value defaults to 0 (no minimum).
ta: படிமத்தை துவக்க தேவைப்படும் குறைந்தபட்ச நினைவக அளவு. குறிப்பிடப்படாவிட்டால், இந்த மதிப்பு முன்னிருப்பு நிலை 0-ற்கு மாறும் (குறைந்தபட்சம் எதுவுமில்லை).

en: The name "%s" is already used by another flavor.
ta: பெயர் "%s" ஏற்கனவே மற்றொரு இயல்பு மூலம் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: The name "%s" is already used by another host aggregate.
ta: பெயர் "%s" ஏற்கனவே மற்றொரு புரவலன் திரளில் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: The name of the physical network over which the virtual network is implemented.
ta: எந்த பௌதிக பிணையத்திற்கு மேலே மெய்நிகர் பிணையம் செயல்படுத்தப்படுகிறதோ

en: The physical mechanism by which the virtual network is implemented.
ta: எந்த பௌதிக நுட்பம் மூலம் மெய்நிகர் பிணையம் செயல்படுத்தப்படுகிறதோ

en: The private key will be only used in your browser and will not be sent to the server
ta: தனிப்பட்ட விசை உங்கள் உலாவியில் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படும் மற்றும் சேவையகத்திற்கு அனுப்பப்படாது

en: The pseudo folder cannot be deleted since it is not empty.
ta: காலியாக இல்லை என்பதால் போலி கோப்புறையை நீக்க முடியாது.

en: The requested instance port is already associated with another floating IP.
ta: கோரிய நிகழ்வு துறை ஏற்கனவே மற்றொரு மிதக்கும் ஐபி-யுடன் தொடர்புடையதாக உள்ளது.

en: The specified port is invalid.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட துறை செல்லுபடியாகாதது

en: The subnet in the Network Address is too small (/%s).
ta: பிணைய முகவரி உள்ள உபவலை மிகவும் சிறியதாக உள்ளது (/%s).

en: The volume size cannot be less than the image size (%s)
ta: தொகுதி அளவு படிம அளவை (%s) விட குறைவாக இருக்க முடியாது

en: There are no networks, routers, or connected instances to display.
ta: காண்பிக்க எந்த பிணையங்களோ, திசைவிகளோ அல்லது இணைக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளோ இல்லை..

en: There is not enough capacity for this flavor in the selected availability zone. Try again later or select a different availability zone.
ta: தேர்ந்தெடுத்த கிடைக்கும் மண்டலத்தில் இந்த இயல்பிற்கு போதுமான திறன் இல்லை. பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும் அல்லது வேறொரு கிடைக்கும் மண்டலத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: This generates a pair of keys: a key you keep private (cloud.key) and a public key (cloud.key.pub). Paste the contents of the public key file here.
ta: இது விசைகளின் ஒரு ஜோடியை உருவாக்குகிறது: ஒரு முக்கிய நீங்கள் தனிப்பட்டதாக வைக்கும் விசை (cloud.key) மற்றும் ஒரு பொது விசை (cloud.key.pub) . இங்கே பொது விசை கோப்பின் உள்ளடக்கங்களை ஒட்டவும்.

en: This volume is currently attached to an instance. In some cases, creating a snapshot from an attached volume can result in a corrupted snapshot.
ta: இந்த தொகுதி தற்போது ஒரு நிகழ்வுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. சில சந்தர்ப்பங்களில், ஒரு இணைக்கப்பட்ட தொகுதியில் இருந்து ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்குவது பிழையுடனுள்ள ஸ்னாப்ஷாட்டை ஏற்படுத்தலாம்.

en: Timezone
ta: நேரமண்டலம்

en: To Port
ta: துறைக்கு

en: To decrypt your password you will need the private key of your key pair for this instance. Select the private key file, or copy and paste the content of your private key file into the text area below, then click Decrypt Password.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லின் குறியாக்கத்தை நீக்க, இந்த நிகழ்விற்கான உங்கள் விசை ஜோடியின் தனிப்பட்ட விசை உங்களுக்கு தேவைப்படும். தனிப்பட்ட விசை கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும், அல்லது உங்கள் தனிப்பட்ட விசை கோப்பின் உள்ளடக்கத்தை நகலெடுத்து கீழே உள்ள உரை பகுதியில் ஒட்டவும், பின்னர் கடவுச்சொல் குறியாக்கத்தை நீக்கு என்பதை கிளிக் செய்யவும்.

en: To exit the fullscreen mode, click the browser's back button.
ta: முழுத்திரை முறைமையில் இருந்து வெளியேற, உலாவியின் திரும்பு பட்டனை கிளிக் செய்யவும்.

en: To specify an allowed IP range, select &quot;CIDR&quot;. To allow access from all members of another security group select &quot;Security Group&quot;.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட ஐபி வீச்சை குறிப்பிட, &quot;CIDR&quot;& -ஐ தேர்ந்தெடுக்கவும். மற்றொரு பாதுகாப்பு குழுவின் அனைத்து உறுப்பினர்களுக்கும் அணுகலை அனுமதிக்க; &quot;Security Group&quot;.-ஐ தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Topology
ta: இடவியல்

en: Total Disk
ta: மொத்த வட்டு

en: Total RAM
ta: மொத்த RAM

en: Total Size of Volumes and Snapshots (GB)
ta: தொகுதிகள் மற்றும் ஸ்னாப்ஷாட்களின் மொத்த அளவு (GB)

en: Total disk usage (GB * Hours Used) for the project
ta: பிராஜக்டிற்காக மொத்த வட்டு பயன்பாடு (GB *  நேரங்கள் பயன்படுத்தபப்ட்டுள்ளது)

en: Type
ta: வகை

en: Unable to add rule to security group.
ta: பாதுகாப்பு குழுவில் விதியை சேர்க்க முடியவில்லை.

en: Unable to add user to primary project.
ta: முதன்மை பிராஜக்டில் பயனரை சேர்க்க முடியவில்லை.

en: Unable to allocate Floating IP.
ta: மிதக்கும் ஐபி-ஐ ஒதுக்க முடியவில்லை

en: Unable to associate IP address %s.
ta: ஐபி முகவரி %s -ஐ தொடர்புபடுத்த முடியவில்லை.

en: Unable to attach volume.
ta: தொகுதியை இணைக்க முடியவில்லை.

en: Unable to change password.
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்ற முடியவில்லை.

en: Unable to change the volume type for volume: "%s"
ta: தொகுதி: "%s"-ற்கு தொகுதி வகையை மாற்ற முடியவில்லை.

en: Unable to connect to Neutron.
ta: நியூட்ரானுடன் இணைக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create QoS Spec.
ta: QoS விவரக்குறிப்பு உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create domain "%s".
ta: டொமைன் "%s"-ஐ உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create encrypted volume type.
ta: குறியாக்கப்பட்ட தொகுதி வகையை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create flavor "%s".
ta: இயல்பு "%s"-ஐ உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create flavor.
ta: இயல்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create group.
ta: குழுவை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create host aggregate "%s".
ta: புரவலர் திரள் "%s"-ஐ உருவாக்கமுடியவில்லை.

en: Unable to create host aggregate.
ta: புரவலர் திரளை உருவாக்கமுடியவில்லை.

en: Unable to create network "%s".
ta: பிணையம் "%s"-ஐ உருவாக்கமுடியவில்லை

en: Unable to create project "%s".
ta: பிராஜக்டு "%s"-ஐ உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create role.
ta: பங்கை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create snapshot.
ta: ஸ்னாப்ஷாட்  உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create spec.
ta: விவரக்குறிப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create subnet "%s".
ta: உபவலை "%s"-ஐ உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create user.
ta: பயனரை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create volume backup.
ta: தொகுதி காப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create volume snapshot.
ta: தொகுதி ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create volume type extra spec.
ta: தொகுதி வகை கூடுதல் விவரக்குறிப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create volume type.
ta: தொகுதி வகையை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to create volume.
ta: தொகுதியை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to determine if availability zones extension is supported.
ta: கிடைக்கக்கூடிய மண்டலங்களின் விரிவாக்கத்திற்கு ஆதரவு உள்ளதா என தீர்மானிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to determine if volume type encryption is supported.
ta: தொகுதி வகை குறியாக்கத்திற்கு ஆதரவு உள்ளதா என்பதை தீர்மானிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to disassociate floating IP.
ta: மிதக்கும் ஐபி -லிருந்து துண்டித்துக்கொள்ள முடியவில்லை.

en: Unable to edit spec.
ta: விவரக்குறிப்பை திருத்த முடியவில்லை.

en: Unable to edit volume type extra spec.
ta: தொகுதி வகை கூடுதல் விவரக்குறிப்பை திருத்த முடியவில்லை.

en: Unable to extend volume.
ta: தொகுதி நீட்டிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to fetch EC2 credentials.
ta: EC2 சான்றுகளை தருவிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to find default role.
ta: முன்னிருப்பு பங்கை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to get EC2 credentials
ta: EC2 சான்றுகளை பெற முடியவில்லை.

en: Unable to get RDP console for instance "%s".
ta: நிகழ்வு "%s" -ற்கு RDP பணியகத்தை பெற முடியவில்லை.

en: Unable to get SPICE console for instance "%s".
ta: நிகழ்வு "%s" -ற்கு SPICE பணியகத்தை பெற முடியவில்லை.

en: Unable to get VNC console for instance "%s".
ta: நிகழ்வு "%s" -ற்கு VNC பணியகத்தை பெற முடியவில்லை.

en: Unable to get cinder services list.
ta: சின்டர் சேவைகள் பட்டியை பெற முடியவில்லை.

en: Unable to get flavor list
ta: இயல்பு பட்டியை பெற முடியவில்லை.

en: Unable to get host aggregate list
ta: புரவலர் திரளின் பட்டியை பெற முடியவில்லை.

en: Unable to get log for instance "%s".
ta: நிகழ்வு "%s" -இன் பதிகையை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to get network agents info.
ta: பிணைய முகவர்கள் தகவலை பெற முடியவில்லை.

en: Unable to get network agents list.
ta: பிணைய முகவர்கள் பட்டியை பெற முடியவில்லை.

en: Unable to get nova services list.
ta: நோவா சேவைகள் பட்டியை பெற முடியவில்லை.

en: Unable to get openrc credentials
ta: openrc சான்றுகளை பெற முடியவில்லை.

en: Unable to get subnet "%s"
ta: உபவலை "%s"-ஐ பெற முடியவில்லை.

en: Unable to get the available hosts
ta: கிடைக்கும் புரவலர்களை பெற முடியவில்லை.

en: Unable to import key pair.
ta: விசை ஜோடியை இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை.

en: Unable to list dhcp agents hosting network.
ta: dhcp முகவர்கள் ஹோஸ்டிங் பிணையத்தை பட்டியலிட முடியவில்லை.

en: Unable to load the specified image. %s
ta: குறிப்பிட்ட படிமத்தை ஏற்ற முடியவில்லை. %s

en: Unable to load the specified snapshot.
ta: குறிப்பிட்ட ஸ்னாப்ஷாட்டை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Unable to load the specified volume. %s
ta: குறிப்பிட்ட தொகுதியை ஏற்ற முடியவில்லை. %s

en: Unable to lookup volume or backup information.
ta: தொகுதி அல்லது காப்பு தகவலை தேட முடியவில்லை.

en: Unable to modify domain "%s".
ta: டொமைன் "%s"-ஐ மாற்றியமைக்கமுடியவில்லை

en: Unable to modify instance "%s".
ta: நிகழ்வு "%s"-ஐ மாற்றியமைக்க முடியவில்லை.

en: Unable to modify project "%s".
ta: பிராஜக்டு "%s"-ஐ மாற்றியமைக்க முடியவில்லை.

en: Unable to parse IP address %s.
ta: ஐபி முகவரி %s-ஐ அலச முடியவில்லை.

en: Unable to rebuild instance.
ta: நிகழ்வை மீண்டும் கட்ட முடியவில்லை.

en: Unable to resize instance "%s".
ta: நிகழ்வு "%s" -இன் அளவை மாற்றமுடியவுல்லை

en: Unable to restore backup.
ta: காப்பு மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve IP addresses from Neutron for instance "%(name)s" (%(id)s).
ta: நியூட்ரானில் இருந்து நிகழ்வு "%(name)s" (%(id)s) -இன்  ஐபி முகவரிகளை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve IP addresses from Neutron.
ta: நியூட்ரானில் இருந்து ஐபி முகவரிகளை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve QoS Spec association.
ta: QoS விவரக்குறிப்பு தொடர்பை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve QoS Spec details.
ta: QoS விவரக்குறிப்பு விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve QoS Specs.
ta: QoS விவரக்குறிப்புகளை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve QoS spec details.
ta: QoS விவரக்குறிப்பு விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve QoS spec list.
ta: QoS விவரக்குறிப்பு பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve QoS specs
ta: QoS விவரக்குறிப்பை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve agent list.
ta: முகவர் பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve an external network "%s".
ta: ஒரு வெளிப்புற பிணையம் "%s"-ஐ மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve attachment information.
ta: இணைப்பு தகவலை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve availability zone list.
ta: கிடைக்கும் மண்டல பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve availability zones.
ta: கிடைக்கக்கூடிய மண்டலங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve backup details.
ta: காப்பு விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve compute host information.
ta: புரவலரை கணித்தல் தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve compute limit information.
ta: கணித்தல் வரம்பு தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve details for instance "%s".
ta: நிகழ்வு: "%s" -ற்கான விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve details for network "%s".
ta: பிணையம் "%s" -ற்கான விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve details for router "%s".
ta: திசைவி "%s" -ற்கான விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve domain details.
ta: டொமைன் விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve domain information.
ta: டொமைன் தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve domain list.
ta: டொமைன் பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve extra spec list.
ta: கூடுதல் விவரக்குறிப்பு பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve flavor access list. Please try again later.
ta: இயல்பு அணுகல் பட்டியை பெற முடியவில்லை. பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Unable to retrieve flavor details.
ta: இயல்பு விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve flavor information for instance "%(name)s" (%(id)s).
ta: நிகழ்வு "%(name)s" (%(id)s) -இன் இயல்பு தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve flavor information for instance "%s".
ta: நிகழ்வு "%s" -இன் இயல்பு தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve flavor list.
ta: இயல்பு பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve flavors.
ta: இயல்புகளை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve floating IP addresses.
ta: மிதக்கும் ஐபி முகவரிகளை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve floating IP pools.
ta: மிதக்கும் ஐபி முகவரிகளை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve group list.
ta: குழு பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve group list. Please try again later.
ta: குழு பட்டியை பெற முடியவில்லை. பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Unable to retrieve group users.
ta: குழு பயனர்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve host aggregates list.
ta: புரவலர் திரளின் பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve host information.
ta: புரவலர் தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve hypervisor information.
ta: ஹைபர்வைசர் தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve hypervisor instances list.
ta: ஹைபர்வைசர் நிகழ்வுகள் பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve hypervisor statistics.
ta: ஹைபர்வைசர் புள்ளிவிவரத்தை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve image details.
ta: படிம விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve image list.
ta: படிம பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve image.
ta: படிமத்தை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve images for the current project.
ta: தற்போதைய பிராஜக்டிற்கு படிமங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve images.
ta: படிமங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve instance action list.
ta: நிகழ்வு செயல் பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve instance details.
ta: நிகழ்வு விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve instance flavors.
ta: நிகழ்வு இயல்புகளை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve instance list.
ta: நிகழ்வு பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve instance password.
ta: நிகழ்வு கடவுச்சொல்லை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve instance project information.
ta: நிகழ்வு பிராஜக்ட் தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve instance size information.
ta: நிகழ்வு அளவு தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve instances.
ta: நிகழ்வுகளை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve key pair list.
ta: விசை ஜோடி பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve key pairs.
ta: விசை ஜோடிகளை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve list of volumes.
ta: தொகுதிகள் பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve network details.
ta: பிணைய விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve network.
ta: பிணையத்தை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve port details
ta: துறை விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve port details.
ta: துறை விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve project details.
ta: பிராஜக்டு விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve project domain.
ta: பிராஜக்டு டொமைன் மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve project information.
ta: பிராஜக்ட் தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve project list.
ta: பிராஜக்ட் பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve public images.
ta: பொது படிமங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve quota information.
ta: ஒதுக்கீட்டளவு தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve role list.
ta: பங்கு பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve roles list.
ta: பங்குகள் பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve router details.
ta: திசைவி விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve router list.
ta: திசைவி பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve router.
ta: திசைவியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve security group list. Please try again later.
ta: பாதுகாப்பு குழு பட்டியை மீட்க முடியவில்லை. பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Unable to retrieve security group.
ta: பாதுகாப்பு குழுவை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve security groups for instance "%(name)s" (%(id)s).
ta: நிகழ்வு "%(name)s" (%(id)s) -இன் பாதுகாப்பு குழுக்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve security groups.
ta: பாதுகாப்பு குழுக்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve snapshot details.
ta: ஸ்னாப்ஷாட் விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve snapshot list.
ta: ஸ்னாப்ஷாட் பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve subnet details
ta: உபவலை விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve subnet details.
ta: உபவலை விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve tenant limits.
ta: குடியிருப்போர் வரம்புகளை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve the aggregate to be updated
ta: புதுப்பிக்க வேண்டிய திரளை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve the volume type list.
ta: தொகுதி வகை பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve usage information.
ta: பயன்பாடு தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve user domain role assignments.
ta: பயனர் டொமைன் பங்கு ஒதுக்கீடுகளை மீ்ட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve user information.
ta: குழு தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve user list.
ta: பயனர் பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve user list. Please try again later.
ta: பயனர் பட்டியை பெற முடியவில்லை. பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Unable to retrieve user roles.
ta: பயனர் பங்குகளை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve users.
ta: பயனர்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve version information.
ta: பதிப்பு தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume backups.
ta: தொகுதி காப்புகளை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume details.
ta: தொகுதி விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume information for volume: "%s"
ta: தொகுதி: "%s"-ற்கான தொகுதி தகவலை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve volume information.
ta: தொகுதி தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume limit information.
ta: தொகுதி வரம்பு தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume list for instance "%(name)s" (%(id)s).
ta: நிகழ்வு "%(name)s" (%(id)s) -இன் தொகுதி பட்டியை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume list.
ta: தொகுதி பட்டியை மீட்க முடியவில்லை..

en: Unable to retrieve volume project information.
ta: தொகுதி பிராஜக்ட் தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume snapshot.
ta: தொகுதி ஸ்னாப்ஷாட்டை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume snapshots.
ta: தொகுதி ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume type details.
ta: தொகுதி வகை விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume type encryption details.
ta: தொகுதி வகை குறியாக்க விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume type encryption information.
ta: தொகுதி வகையின் குறியாக்க தகவலை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume type extra spec details.
ta: தொகுதி வகை கூடுதல் விவரக்குறிப்பு விவரங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume type name.
ta: தொகுதி வகையின் பெயரை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve volume types
ta: தொகுதி வகைகளை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve volume.
ta: தொகுதியை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to retrieve volume/instance attachment information
ta: தொகுதி/நிகழ்வு இணைப்பு தகவலை மீட்க முடியவில்லை

en: Unable to set Domain Context.
ta: டொமைன் சூழலை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Unable to set flavor access for project %s.
ta: பிராஜக்ட் %s-ற்கான இயல்பு அணுகலை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Unable to set gateway.
ta: நுழைவாயிலை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Unable to sort instance flavors.
ta: நிகழ்வு இயல்புகளை வரிசைப்படுத்த முடியவில்லை.

en: Unable to update default quotas.
ta: முன்னிருப்பு ஒதுக்கீட்டளவுகளை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to update group.
ta: குழுவை புதுப்பிக்க முடியவில்லை

en: Unable to update image "%s".
ta: "%s" படிமத்தை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to update role.
ta: பங்கை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to update subnet "%s".
ta: உபவலை "%s"-ஐ புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to update the aggregate.
ta: திரளை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to update the group.
ta: குழுவை புதுப்பிக்க முடியவில்லை

en: Unable to update the user.
ta: பயனரை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to update volume snapshot status.
ta: தொகுதி ஸ்னாப்ஷாட்டு நிலையை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to update volume snapshot.
ta: தொகுதி ஸ்னாப்ஷாட்டை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to update volume status to "%s".
ta: தொகுதி நிலைமையை "%s"-ற்கு புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to update volume.
ta: தொகுதியை புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to upload volume to image for volume: "%s"
ta: தொகுதி "%s"-ற்கு படிமத்தை தொகுதியில் பதிவேற்ற முடியவில்லை

en: Unknown
ta: அறியாதது

en: Unknown instance
ta: அறியாத நிகழ்வு

en: Unknown instance (None)
ta: தெரியாத நிகழ்வு (எதுவுமில்லை)

[ctx: Task status of an Instance]
en: Unrescuing
ta: மீட்கவில்லை

[ctx: Task status of an Instance]
en: Unshelving
ta: கிடப்பிலிருந்து எடுக்கிறது

en: Up
ta: மேலே

[ctx: Current state of a Hypervisor]
en: Up
ta: மேலே

en: Update
ta: புதுப்பிக்கவும்

en: Update Default Quotas
ta: முன்னிருப்பு ஒதுக்கீட்டளவுகளை புதுப்பிக்கவும்

en: Update Defaults
ta: முன்னிருப்புகளை புதுப்பிக்கவும்

en: Update Group
ta: குழுவை புதுப்பிக்கலும்

en: Update Metadata
ta: பெருதரவை புதுப்பிக்கவும்

en: Update Network
ta: பிணையத்தை புதுப்பிக்கவும்

en: Update Role
ta: பங்கை புதுப்பிக்கவும்

en: Update Router
ta: திசைவியை புதுப்பிக்கவும்

en: Update Status
ta: நிலைமையை புதுப்பிக்கவும்

en: Update User
ta: பயனரை புதுப்பிக்கவும்

en: Update Volume Snapshot Status
ta: தொகுதி ஸ்னாப்ஷாட்டு நிலைமையை புதுப்பிக்கவும்

en: Update Volume Status
ta: தொகுதி நிலைமையை புதுப்பிக்கவும்

en: Update a subnet associated with the network. Advanced configuration are available at "Subnet Details" tab.
ta: பிணையத்துடன் தொடர்புடைய உபவலையை புதுப்பிக்கவும். மேம்பட்ட கட்டமைப்பு "உபவலை விவரங்கள்" தத்தலில் கிடைக்கிறது.

en: Update the "extra spec" value for "%(key)s"
ta:  "%(key)s" -இன் "கூடுதல் விவரக்குறிப்பு" மதிப்பை புதுப்பிக்கவும்

en: Update the spec value for "%(key)s"
ta: "%(key)s" -இன் விவரக்குறிப்பு மதிப்பை புதுப்பிக்கவும்

en: Updated
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Updated At
ta: -இல் புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Updated subnet "%s".
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட உபவலை "%s".

[ctx: Task status of an Instance]
en: Updating Password
ta: கடவுச்சொல்லை புதுப்பிக்கிறது

en: Updating volume "%s"
ta: தொகுதி "%s"-ஐ புதுப்பிக்கிறது

en: Updating volume snapshot "%s"
ta: தொகுதி ஸ்னாப்ஷாட் "%s"-ஐ புதுப்பிக்கிறது

en: Upload
ta: பதிவேற்று

en: Upload Volume to Image
ta: படிமத்தில் தொகுதியை பதிவேற்றவும்

en: Upload to Image
ta: படிமத்தில் பதிவேற்றவும்

en: Usage
ta: பயன்பாடு

en: Usage (Hours)
ta: பயன்பாடு (மணிகள்)

en: Usage Overview
ta: பயன்பாடு கண்ணோட்டம்

en: Use Server Default
ta: முன்னிருப்பு சேவையகத்தை பயன்படுத்தவும்

en: Use a volume as source
ta: ஒரு மூலமாக தொகுதியை பயன்படுத்தவும்

en: Use image as a source
ta: ஒரு மூலமாக படிமத்தை பயன்படுத்தவும்

en: Use snapshot as a source
ta: ஒரு மூலமாக ஸ்னாப்ஷாட்டை பயன்படுத்தவும்

en: Used <span> %(used)s </span> of <span> %(available)s </span>
ta: கிடைக்கின்ற <span> %(available)s </span>-இல் <span> %(used)s </span> பயன்படுத்தப்பட்டது

en: User "%s" was successfully created.
ta: பங்கு "%s" வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டது.

en: User Credentials Details
ta: பயனர் சான்றுகளின் விவரங்கள்

en: User ID
ta: பயனர் ஐடி

en: User Name
ta: பயனர் பெயர்

en: User Settings
ta: பயனர் அமைவுகள்

en: User name "%s" is already used.
ta: பயனர் பெயர் "%s" ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Users
ta: பயனர்கள்

en: VCPU Hours
ta: VCPU நேரங்கள்

en: VCPU Usage
ta: VCPU பயன்பாடு

en: VCPUs
ta: VCPU-கள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: View Credentials
ta: சான்றுகளை காண்க

en: View Extra Specs
ta: கூடுதல் விவரக்குறிப்பை காண்க

en: View Full Log
ta: முழு பதிகையையும் காண்க

en: View Log
ta: பதிகையை பார்

en: View Usage
ta: பயன்பாடை பார்க்கவும்

en: Volume
ta: தொகுதி

en: Volume %(volume_name)s on instance %(instance_name)s
ta: நிகழ்வு %(instance_name)s மீதுள்ள தொகுதி %(volume_name)s

en: Volume Backup:
ta: தொகுதி காப்பு:

en: Volume Backups
ta: தொகுதி காப்புகள்

en: Volume Limits
ta: தொகுதி வரம்புகள்

en: Volume Name
ta: தொகுதி பெயர்

en: Volume Snapshots
ta: தொகுதி ஸ்னாப்ஷாட்டுகள்

en: Volume Source
ta: தொகுதி மூலம்

en: Volume Type Encryption Details
ta: தொகுதி வகை குறியாக்க விவரங்கள்

en: Volume Type Encryption Overview
ta: தொகுதி வகை குறியாக்க கண்ணோட்டம்

en: Volume Type Extra Specs
ta: தொகுதி வகை கூடுதல் விவரக்குறிப்பு

en: Volume Type is Unencrypted.
ta: தொகுதி வகை குறியாக்கப்படவில்லை

en: Volume Type: %(volume_type_name)s
ta: தொகுதி வகை: %(volume_type_name)s

en: Volume Type: %(volume_type_name)s
ta: தொகுதி வகை: %(volume_type_name)s

en: Volume Types
ta: தொகுதி வகைகள்

en: Volume size must be equal to or greater than the image size (%s)
ta: தொகுதி அளவு படிமத்திற்கு அளவிற்கு (%s) சமமாக அல்லது அதிகமாக இருக்க வேண்டும்

en: Volume source must be specified
ta: தொகுதி மூலத்தை குறிப்பிட வேண்டும்

en: Volumes
ta: தொகுதிகள்

en: Volumes Attached
ta: இணைக்கப்பட்ட தொகுதிகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: You are already using all of your available floating IPs.
ta: நீங்கள் ஏற்கனவே உங்களுக்கு கிடைக்கின்ற மிதக்கும் ஐபி-கள் அனைத்தையும் பயன்படுத்துகிறீர்கள்.

en: You are already using all of your available volumes.
ta: நீங்கள் ஏற்கனவே உங்களுக்கு கிடைக்கும் அனைத்து தொகுதிகளை பயன்படுத்துகிறீர்கள்.

en: You can connect a specified external network to the router. The external network is regarded as a default route of the router and the router acts as a gateway for external connectivity.
ta: நீங்கள் திசைவியுடன் ஒரு குறிப்பிட்ட வெளிப்புற பிணையத்தை  இணைக்க முடியும். வெளிப்புற பிணையம்  திசைவி ஒரு முன்னிருப்பு திசையாக வெளிப்புற இணைப்பு கருதப்படுகிறது மற்றும் வெளி இணைப்பிற்கு ஒரு நுழைவாயிலாக திசைவி செயல்படுகிறது.

en: You can connect a specified subnet to the router.
ta: நீங்கள் திசைவியுடன் ஒரு குறிப்பிட்ட உபவலையை இணைக்க முடியும்.

en: You can create a port for the network. If you specify device ID to be attached, the device specified will be attached to the port created.
ta: நீங்கள் பிணையத்திற்கு ஒரு துறையை உருவாக்க முடியும். நீங்கள் இணைக்கப்பட்ட வேண்டிய சாதன ஐடி-யை குறிப்பிட்டால், குறிப்பிட்ட சாதனம் உருவாக்கப்பட்ட துறையில் இணைக்கப்படும்.

en: You can specify the desired rule template or use custom rules, the options are Custom TCP Rule, Custom UDP Rule, or Custom ICMP Rule.
ta: நீங்கள் விரும்பிய விதி வார்ப்புருவை குறிப்பிடலாம் அல்லது விருப்ப விதிகளை பயன்படுத்த முடியும், விருப்பங்கள் TCP விதி, விருப்ப UDP விதி, அல்லது வழக்கமான ICMP விதியாக உள்ளன.

en: You cannot revoke your administrative privileges from the domain you are currently logged into. Please switch to another domain with administrative privileges or remove the administrative role manually via the CLI.
ta: நீங்கள் தற்போது லாக்இன் செய்த டொமைனில் இருந்து உங்கள் நிர்வாக முன்னுரிமைகளை திரும்பப்பெற முடியாது. நிர்வாக உரிமைகள் உள்ள மற்றொரு டொமைனுக்கு மாறவும் அல்லது CLI மூலம் கைமுறையாக நிர்வாக பங்கை அகற்றவும்.

en: You cannot revoke your administrative privileges from the project you are currently logged into. Please switch to another project with administrative privileges or remove the administrative role manually via the CLI.
ta: நீங்கள் தற்போது லாக்இன் செய்த பிராஜக்டில் இருந்து உங்கள் நிர்வாக முன்னுரிமைகளை திரும்பப்பெற முடியாது. நிர்வாக உரிமைகள் உள்ள மற்றொரு பிராஜக்டிற்கு மாறவும் அல்லது CLI மூலம் கைமுறையாக நிர்வாக பங்கை அகற்றவும்.

en: You may have mistyped the address or the page may have moved.
ta: நீங்கள் முகவரியை தவறாக தட்டச்சு செய்திருக்கலாம் அல்லது பக்கம் நகர்த்தப்பட்டிருக்கலாம்.

en: You may optionally set a password on the rebuilt instance.
ta: நீங்கள் விரும்பினால் மீண்டும் கட்டிய நிகழ்வின் மீது ஒரு கடவுச்சொல்லை அமைக்கலாம்.

en: You may update the editable properties of your network here.
ta: நீங்கள் இங்கே உங்கள் பிணையத்தின் திருத்தக்கூடிய தன்மைகளை புதுப்பிக்கலாம்.

en: You may update the editable properties of your router here.
ta: நீங்கள் இங்கே உங்கள் திசைவியின் திருத்தக்கூடிய தன்மைகளை புதுப்பிக்கலாம்.

en: You must specify the source of the traffic to be allowed via this rule. You may do so either in the form of an IP address block (CIDR) or via a source group (Security Group). Selecting a security group as the source will allow any other instance in that security group access to any other instance via this rule.
ta: இந்த விதி வழியாக அனுமதிக்க வேண்டிய போக்குவரத்து ஆதாரத்தை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும். ஒரு ஐபி முகவரி தொகுதி (CIDR) வடிவத்தில் அல்லது ஒரு ஆதாரக் குழு (பாதுகாப்பு குழு) வழியாக நீங்கள் இதை செய்யலாம். ஆதாரமாக ஒரு பாதுகாப்பு குழுவை ஆதாரமாக தேர்வு செய்தால், அந்த பாதுகாப்பு குழுவில் உள்ள வேறு எந்த நிகழ்விற்கும் இந்த விதி வழியாக வேறு எந்த நிகழ்விற்கும் அணுகலை அனுமதிக்கும்.

en: Your image %s has been queued for creation.
ta: உங்கள் படிமம் %s உருவாக்கத்திற்காக வரிசைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: Zone
ta: மண்டலம்

en: back-end
ta: பின்-முனை

[ctx: Both of front-end and back-end]
en: both
ta: இரண்டும்

en: front-end
ta: முன்-முனை

en: undefined
ta: வரையறுக்கப்படாத

en: unknown IP address
ta: அறியப்படாத ஐபி முகவரி
