ibus-input-pad HEAD - en to te translation catalogue (18 entries)

en: Launch Input Pad
te: ఇన్‌పుట్ ప్యాడ్ ప్రారంభించు

en: Show Input Pad
te: ఇన్‌పుట్ ప్యాడ్ చూపించు

en: Show Input Pad (Keyboard Only)
te: ఇన్‌పుట్ ప్యాడ్ చూపించు(కీబోర్డు మాత్రమే)

en: Setup Input Pad
te: ఇన్‌పుట్ ప్యాడ్ అమర్చు

en: Configure Input Pad
te: ఇన్‌పుట్ ప్యాడ్ స్వరూపించు

en: Hide Input Pad
te: ఇన్‌పుట్ ప్యాడ్‌ను దాయి

en: Input Pad
te: ఇన్‌పుట్ ప్యాడ్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Keyboard _Theme:
te: కీబోర్డు థీమ్(_T):

en: Custom
te: అనురూపిత

en: All
te: అన్ని

en: _Keyboard Layout Type:
te: కీబోర్డు నమూనా రకం(_K):

en: <b>Default Appearance</b>
te: <b>అప్రమేయ స్వరూపం</b>

en: <b>Keyboard Only Appearance</b>
te: <b>కీబోర్డు స్వరూపం</b>

en: General
te: సాధారణం

en: About
te: గురించి

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Are you sure to close Setup?
te: అమరికను ఖచ్చితముగా మూసివేయాలనుకుంటున్నారా?
