ibus-m17n 1.4.28 - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: M17N
ml: എം17എന്‍

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Vertical
ml: ലംബം

en: Horizontal
ml: തിരശ്ചീനം

en: Single
ml: ഒറ്റ

en: Double
ml: ഇരട്ട

en: Low
ml: താഴ്‌ന്ന

en: None
ml: വേണ്ട

en: Preferences
ml: ഇഷ്ടാനിഷ്ടങ്ങള്‍

en: Foreground:
ml: മുന്‍വശം:

en: Background:
ml: പശ്ചാത്തലം:

en: Underline:
ml: അടിവര:

en: <b>Pre-edit Appearance</b>
ml: <b>പ്രി-എഡിറ്റിന്റെ രൂപം</b>

en: Lookup Table Orientation:
ml: പട്ടിക തിരയേണ്ട രീതി:

en: Use US keyboard layout
ml: യു എസ് കീബോൎഡ് ഉപയോഗിക്കുക

en: <b>Other</b>
ml: <b>മിച്ചം</b>

en: General
ml: പൊതുവായ

en: <b>m17n-lib Configuration</b>
ml: <b>എം17എന്‍-ലൈബ് ക്രമീകരണങ്ങള്‍</b>

en: Advanced
ml: വിശദമായ

en: IBus M17N Setup
ml: ഐബസ് എം17എന്‍ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Set up IBus M17N engine
ml: ഐബസ് എം17എന്‍ സജ്ജീകരിക്കുക

en: Ibus M17N
ml: ഐബസ് എം17എന്‍

en: M17N input engine for IBus
ml: ഐബസിനുള്ള എം17എന്‍ യന്ത്രം

en: This multilingualization input method allows entering many languages using the input methods from the m17n library.
ml: എം17എന്‍-ലൈബ്രറിയിലെ അച്ചെഴുത്ത് രീതികളുപയോഗിച്ച് പല ഭാഷകളില്‍ അച്ചെഴുതാന്‍ ഈ ബഹുഭാഷാ അച്ചെഴുത്ത് രീതി സാദ്ധ്യമാക്കുന്നു.
