iso_15924 - en to fil translation catalogue (48 entries)

note: Name for Aghb
en: Caucasian Albanian
fil: Albanian ng Caucasus

note: Name for Arab
en: Arabic
fil: Arabo

note: Name for Aran
en: Arabic (Nastaliq variant)
fil: Arabo (Nastaliq variant)

note: Name for Armi
en: Imperial Aramaic
fil: Imperyal na Aramaic

note: Name for Cans
en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics
fil: Pinagkaisang Aboriginal Syllabics ng Canada

note: Name for Cyrs
en: Cyrillic (Old Church Slavonic variant)
fil: Cyrillic (variant na Matandang Simbahang Slavonic)

note: Name for Egyd
en: Egyptian demotic
fil: Demotic na Ehipto

note: Name for Egyh
en: Egyptian hieratic
fil: Hieratic na Ehipto

note: Name for Egyp
en: Egyptian hieroglyphs
fil: Hiroglipo ng Ehipto

note: Name for Geok
en: Khutsuri (Asomtavruli and Nuskhuri)
fil: Khutsuri (Asomtavruli at Nuskhuri)

note: Name for Grek
en: Greek
fil: Griyego

note: Name for Hanb
en: Han with Bopomofo (alias for Han + Bopomofo)
fil: Han na may Bopomofo (alias para sa Han + Bopomofo)

note: Name for Hans
en: Han (Simplified variant)
fil: Han (Pinasimpleng variant)

note: Name for Hant
en: Han (Traditional variant)
fil: Han (Tradisyonal na variant)

note: Name for Hebr
en: Hebrew
fil: Ebreo

note: Name for Hluw
en: Anatolian Hieroglyphs (Luwian Hieroglyphs, Hittite Hieroglyphs)
fil: Hiroglipo ng Anatolia (Hiroglipo ng Luwian, Hiroglipo ng Hittite)

note: Name for Hrkt
en: Japanese syllabaries (alias for Hiragana + Katakana)
fil: Syllabary ng Hapon (alias para sa Hiragana + Katakana)

note: Name for Hung
en: Old Hungarian (Hungarian Runic)
fil: Matandang Hungarian (Runic ng Hungary)

note: Name for Ital
en: Old Italic (Etruscan, Oscan, etc.)
fil: Matandang Italic (Etruscan, Oscan, atbp.)

note: Name for Jamo
en: Jamo (alias for Jamo subset of Hangul)
fil: Jamo (alias para sa Jamo subset ng Hangul)

note: Name for Jpan
en: Japanese (alias for Han + Hiragana + Katakana)
fil: Hapon (alias para sa Han + Hiragana + Katakana)

note: Name for Kitl
en: Khitan large script
fil: Malaking script ng Khitan

note: Name for Kits
en: Khitan small script
fil: Maliit na script ng Khitan

note: Name for Kore
en: Korean (alias for Hangul + Han)
fil: Koreano (alias para sa Hangul + Han)

note: Name for Maya
en: Mayan hieroglyphs
fil: Hiroglipo ng Maya

note: Name for Merc
en: Meroitic Cursive
fil: Nakakurbang Meroitic

note: Name for Mero
en: Meroitic Hieroglyphs
fil: Hiroglipo ng Meroë

note: Name for Narb
en: Old North Arabian (Ancient North Arabian)
fil: Matandang Hilagang Arabian (Sinaunang Hilagang Arabian)

note: Name for Orkh
en: Old Turkic, Orkhon Runic
fil: Matandang Turkic, Runic ng Orkhon

note: Name for Perm
en: Old Permic
fil: Matandang Permic

note: Name for Phli
en: Inscriptional Pahlavi
fil: Inskripsyong Pahlavi

note: Name for Prti
en: Inscriptional Parthian
fil: Inskripsyong Parthian

note: Name for Qaaa
en: Reserved for private use (start)
fil: Reserbado para sa pribadong paggamit (simula)

note: Name for Qabx
en: Reserved for private use (end)
fil: Reserbado para sa pribadong paggamit (dulo)

note: Name for Sarb
en: Old South Arabian
fil: Matandang Timog Arabian

note: Name for Syrj
en: Syriac (Western variant)
fil: Syriac (Kanlurang variant)

note: Name for Syrn
en: Syriac (Eastern variant)
fil: Syriac (Silangang variant)

note: Name for Talu
en: New Tai Lue
fil: Bagong Tai Lue

note: Name for Visp
en: Visible Speech
fil: Nakikitang Pananalita

note: Name for Xpeo
en: Old Persian
fil: Lumang Persian

note: Name for Xsux
en: Cuneiform, Sumero-Akkadian
fil: Kuniporme, Sumero-Akkadian

note: Name for Zinh
en: Code for inherited script
fil: Kodigo para sa namanang panunulat

note: Name for Zmth
en: Mathematical notation
fil: Notasyong pang-matematika

note: Name for Zsye
en: Symbols (Emoji variant)
fil: Mga simbolo (Emoji variant)

note: Name for Zsym
en: Symbols
fil: Mga simbolo

note: Name for Zxxx
en: Code for unwritten documents
fil: Kodigo para sa di pa nasusulat na dokumento

note: Name for Zyyy
en: Code for undetermined script
fil: Kodigo para sa di matukoy na panunulat

note: Name for Zzzz
en: Code for uncoded script
fil: Kodigo para sa di pa nakokodigong panunulat
