iso_3166-3 - en to ta translation catalogue (31 entries)

note: Name for AIDJ
en: French Afars and Issas
ta: பிரெஞ்சு அபார்ச் மற்றும் இசாச்

note: Name for ANHH
en: Netherlands Antilles
ta: நெதர்லாந்து அன்டில்சு

note: Name for BQAQ
en: British Antarctic Territory
ta: ப்ரிட்டிச் அண்டார்டிக் பிரதேசம்

note: Name for BUMM
en: Burma, Socialist Republic of the Union of
ta: பர்மா யூனியன் சோசலிச குடியரசு

note: Name for BYAA
en: Byelorussian SSR Soviet Socialist Republic
ta: பிலோ ரச்யன் எச்எச்ஆர் சோவியத் சோசலிச குடியரசு

note: Name for CSHH
en: Czechoslovakia, Czechoslovak Socialist Republic
ta: செக்கோச்லோவாகியா, செக்கோச்லோவாகியா சோசலிச குடியரசு

note: Name for CSXX
en: Serbia and Montenegro
ta: செர்பியா மற்றும் மோன்டே நெக்ரோ குடியரசு

note: Name for CTKI
en: Canton and Enderbury Islands
ta: கேன்டன் மற்றும் என்டர்புரி தீவுகள்

note: Name for DDDE
en: German Democratic Republic
ta: செர்மானிய மக்களாட்சி குடியரசு

note: Name for DYBJ
en: Dahomey
ta: லாஹோமெ

note: Name for FQHH
en: French Southern and Antarctic Territories
ta: ஃப்ரெஞ்ச் தெற்கு மற்றும் அண்டார்டிக் பிரதேசங்கள்

note: Name for FXFR
en: France, Metropolitan
ta: ஃப்ரான்ச், பெருநகரம்

note: Name for GEHH
en: Gilbert and Ellice Islands
ta: சில்பெர் மற்றும் எலைச் தீவுகள்

note: Name for HVBF
en: Upper Volta, Republic of
ta: மேல் வோல்டா குடியரசு

note: Name for JTUM
en: Johnston Island
ta: சான்ச்டன் தீவு

note: Name for MIUM
en: Midway Islands
ta: மிட்வே தீவுகள்

note: Name for NHVU
en: New Hebrides
ta: புதிய ஹெப்ரைட்ச்

note: Name for NQAQ
en: Dronning Maud Land
ta: ட்ரோனிங் மாட் லாண்ட்

note: Name for NTHH
en: Neutral Zone
ta: மையமான மண்டலம்

note: Name for PCHH
en: Pacific Islands (trust territory)
ta: பசிபிக் தீவுகள் (அறக்கட்டளை நிலப்பரப்பு)

note: Name for PUUM
en: US Miscellaneous Pacific Islands
ta: யூஎச் பிற பசிபிக் தீவுகள்

note: Name for PZPA
en: Panama Canal Zone
ta: பனாமா வாய்கால் மண்டலம்

note: Name for RHZW
en: Southern Rhodesia
ta: தெற்கு ரொடீசியா

note: Name for SKIN
en: Sikkim
ta: சிக்கிம்

note: Name for SUHH
en: USSR, Union of Soviet Socialist Republics
ta: யூஎச்எச்ஆர் சோவியத் சோசலிச யூனியன் குடியரசுகள்

note: Name for TPTL
en: East Timor
ta: கிழக்கு தைமோர்

note: Name for VDVN
en: Viet-Nam, Democratic Republic of
ta: வியட்நாம் மக்களாட்சி மக்கள் குடியரசு

note: Name for WKUM
en: Wake Island
ta: வேக் தீவு

note: Name for YDYE
en: Yemen, Democratic, People's Democratic Republic of
ta: யேமான்,குடியரசு, மக்களாட்சி மக்கள் குடியரசு

note: Name for YUCS
en: Yugoslavia, (Socialist) Federal Republic of
ta: யூகோச்லாவாகியா சோசலிச ஐக்கிய குடியரசு

note: Name for ZRCD
en: Zaire, Republic of
ta: சாய்ர் குடியரசு
