iso_639-5 - en to ta translation catalogue (115 entries)

note: Name for aav
en: Austro-Asiatic languages
ta: ஆச்ட்ரோ-ஆசிய மொழிகள்

note: Name for afa
en: Afro-Asiatic languages
ta: ஆப்பிரக்க-ஆசிய மொழிகள்

note: Name for alg
en: Algonquian languages
ta: அல்கோயுயன் மொழிகள்

note: Name for alv
en: Atlantic-Congo languages
ta: அட்லாண்டிக்-காங்கோ மொழிகள்

note: Name for apa
en: Apache languages
ta: அபாச்சி மொழிகள்

note: Name for aqa
en: Alacalufan languages
ta: அலகலுஃபான் மொழிகள்

note: Name for aql
en: Algic languages
ta: அல்சிக் மொழிகள்

note: Name for art
en: Artificial languages
ta: செயற்கை மொழிகள்

note: Name for ath
en: Athapascan languages
ta: அதாபாச்கன் மொழிகள்

note: Name for auf
en: Arauan languages
ta: அராவன் மொழிகள்

note: Name for aus
en: Australian languages
ta: அச்ட்ரேலியன் மொழிகள்

note: Name for awd
en: Arawakan languages
ta: அரவகன் மொழிகள்

note: Name for azc
en: Uto-Aztecan languages
ta: உடோ-அசடிகன் மொழிகள்

note: Name for bad
en: Banda languages
ta: பான்டா மொழிகள்

note: Name for bai
en: Bamileke languages
ta: பமிலீகீ மொழிகள்

note: Name for bat
en: Baltic languages
ta: பால்டிக் மொழிகள்

note: Name for ber
en: Berber languages
ta: பெர்பெர் மொழிகள்

note: Name for bih
en: Bihari languages
ta: டை மொழிகள்

note: Name for bnt
en: Bantu languages
ta: பாண்டு மொழிகள்

note: Name for btk
en: Batak languages
ta: படாக் மொழிகள்

note: Name for cai
en: Central American Indian languages
ta: மத்திய அமெரிக்க இந்திய மொழிகள்

note: Name for cau
en: Caucasian languages
ta: கோகசியன் மொழிகள்

note: Name for cba
en: Chibchan languages
ta: சிப்சன் மொழிகள்

note: Name for ccn
en: North Caucasian languages
ta: வடக்கு காகசியன் மொழிகள்

note: Name for ccs
en: South Caucasian languages
ta: தெற்கு காகசியன் மொழிகள்

note: Name for cdc
en: Chadic languages
ta: சாடிக் மொழிகள்

note: Name for cdd
en: Caddoan languages
ta: கேடோன் மொழிகள்

note: Name for cel
en: Celtic languages
ta: செல்டிக் மொழிகள்

note: Name for cmc
en: Chamic languages
ta: சாமிக் மொழிகள்

note: Name for cpe
en: Creoles and pidgins, English‑based
ta: கிரியோல்ச் மற்றும் பிட்சின்ச், ஆங்கிலம் சார்ந்தவை

note: Name for cpf
en: Creoles and pidgins, French‑based
ta: கிரியோல்ச் மற்றும் பிட்சின்ச், பிரஞ்சு அடிப்படையிலான

note: Name for cpp
en: Creoles and pidgins, Portuguese-based
ta: கிரியோலச் மற்றும் பிட்கின்ச், போர்த்துக்கீசிய- சார்ந்த

note: Name for crp
en: Creoles and pidgins
ta: கிரியோலச் மற்றும் பிட்கின்ச்

note: Name for csu
en: Central Sudanic languages
ta: மத்திய வெறித்தனமான மொழிகள்

note: Name for cus
en: Cushitic languages
ta: கேசிடிக் மொழிகள்

note: Name for day
en: Land Dayak languages
ta: லான்ட் டயாக் மொழிகள்

note: Name for dmn
en: Mande languages
ta: மாண்டே மொழிகள்

note: Name for dra
en: Dravidian languages
ta: திராவிட மொழிகள்

note: Name for egx
en: Egyptian languages
ta: எகிப்திய மொழிகள்

note: Name for esx
en: Eskimo-Aleut languages
ta: எச்கிமோ-அனீட் மொழிகள்

note: Name for euq
en: Basque (family)
ta: பாச்க் (குடும்பம்)

note: Name for fiu
en: Finno-Ugrian languages
ta: ஃபின்னோ-யுக்ரியன் மொழிகள்

note: Name for fox
en: Formosan languages
ta: ஃபார்மோசன் மொழிகள்

note: Name for gem
en: Germanic languages
ta: செர்மனிக் மொழிகள்

note: Name for gme
en: East Germanic languages
ta: கிழக்கு செர்மானிய மொழிகள்

note: Name for gmq
en: North Germanic languages
ta: வட செர்மானிய மொழிகள்

note: Name for gmw
en: West Germanic languages
ta: மேற்கு செர்மானிய மொழிகள்

note: Name for grk
en: Greek languages
ta: கிரேக்க மொழிகள்

note: Name for hmx
en: Hmong-Mien languages
ta: உ்மாங்-மியென் மொழிகள்

note: Name for hok
en: Hokan languages
ta: ஓகன் மொழிகள்

note: Name for hyx
en: Armenian (family)
ta: ஆர்மீனிய (குடும்பம்)

note: Name for iir
en: Indo-Iranian languages
ta: இந்தோ-ஈரானிய மொழிகள்

note: Name for ijo
en: Ijo languages
ta: ஐசோ மொழிகள்

note: Name for inc
en: Indic languages
ta: இந்திய மொழிகள்

note: Name for ine
en: Indo-European languages
ta: இந்தோ-ஐரோப்பிய மொழிகள்

note: Name for ira
en: Iranian languages
ta: ஈரானிய மொழிகள்

note: Name for iro
en: Iroquoian languages
ta: ஈரோக்யோன் மொழிகள்

note: Name for itc
en: Italic languages
ta: சாய்வு மொழிகள்

note: Name for jpx
en: Japanese (family)
ta: சப்பானிய (குடும்பம்)

note: Name for kar
en: Karen languages
ta: கரீன் மொழிகள்

note: Name for kdo
en: Kordofanian languages
ta: கோர்டோபனியன் மொழிகள்

note: Name for khi
en: Khoisan languages
ta: கோய்சன் மொழிகள்

note: Name for kro
en: Kru languages
ta: க்ரு மொழிகள்

note: Name for map
en: Austronesian languages
ta: ஆச்ரோனேசியன் மொழிகள்

note: Name for mkh
en: Mon-Khmer languages
ta: மன்-கேமர் மொழிகள்

note: Name for mno
en: Manobo languages
ta: மேனோபா மொழிகள்

note: Name for mun
en: Munda languages
ta: முன்டா மொழிகள்

note: Name for myn
en: Mayan languages
ta: மயன் மொழிகள்

note: Name for nah
en: Nahuatl languages
ta: நஓதி மொழிகள்

note: Name for nai
en: North American Indian languages
ta: வடக்கு அமெரிக்க இந்திய மொழிகள்

note: Name for ngf
en: Trans-New Guinea languages
ta: டிரான்ச்-நியூ கினியா மொழிகள்

note: Name for nic
en: Niger-Kordofanian languages
ta: நைகர் கோர்டோஃபேனியன் மொழிகள்

note: Name for nub
en: Nubian languages
ta: நியூபியன் மொழிகள்

note: Name for omq
en: Oto-Manguean languages
ta: ஒடோ-மாகுய்யன் மொழிகள்

note: Name for omv
en: Omotic languages
ta: ஓமோடிக் மொழிகள்

note: Name for oto
en: Otomian languages
ta: ஒடோமியன் மொழிகள்

note: Name for paa
en: Papuan languages
ta: பாபூன் மொழிகள்

note: Name for phi
en: Philippine languages
ta: ஃபிலிப்பைன் மொழிகள்

note: Name for plf
en: Central Malayo-Polynesian languages
ta: மத்திய மலாயோ-பொலினீசியன் மொழிகள்

note: Name for poz
en: Malayo-Polynesian languages
ta: மலாயோ-பொலினீசியன் மொழிகள்

note: Name for pqe
en: Eastern Malayo-Polynesian languages
ta: கிழக்கு மலாயோ-பொலினீசியன் மொழிகள்

note: Name for pqw
en: Western Malayo-Polynesian languages
ta: மேற்கு மலாயோ-பொலினீசியன் மொழிகள்

note: Name for pra
en: Prakrit languages
ta: பராக்ரிட் மொழிகள்

note: Name for qwe
en: Quechuan (family)
ta: குய்சான் (குடும்பம்)

note: Name for roa
en: Romance languages
ta: ரேமன்ச் மொழிகள்

note: Name for sai
en: South American Indian languages
ta: தென் அமெரிக்க இந்திய மொழிகள்

note: Name for sal
en: Salishan languages
ta: சாலிசன் மொழிகள்

note: Name for sdv
en: Eastern Sudanic languages
ta: கிழக்கு சூடானிக் மொழிகள்

note: Name for sem
en: Semitic languages
ta: சிமிட்டிக் மொழிகள்

note: Name for sgn
en: sign languages
ta: கையொப்பங்கள்

note: Name for sio
en: Siouan languages
ta: சையோன் மொழிகள்

note: Name for sit
en: Sino-Tibetan languages
ta: சைனோ-திபேத்தியன் மொழிகள்

note: Name for sla
en: Slavic languages
ta: சால்விக் மொழிகள்

note: Name for smi
en: Sami languages
ta: சாமி மொழிகள்

note: Name for son
en: Songhai languages
ta: சன்கைய் மொழிகள்

note: Name for sqj
en: Albanian languages
ta: அல்பேனிய மொழிகள்

note: Name for ssa
en: Nilo-Saharan languages
ta: நைலோ-சஆரேன் மொழிகள்

note: Name for syd
en: Samoyedic languages
ta: சமோயிடிக் மொழிகள்

note: Name for tai
en: Tai languages
ta: டை மொழிகள்

note: Name for tbq
en: Tibeto-Burman languages
ta: திபெட்டோ-பர்மன் மொழிகள்

note: Name for trk
en: Turkic languages
ta: துருக்கிய மொழிகள்

note: Name for tup
en: Tupi languages
ta: டியுபி மொழிகள்

note: Name for tut
en: Altaic languages
ta: அல்டைக் மொழிகள்

note: Name for tuw
en: Tungus languages
ta: துங்கச் மொழிகள்

note: Name for urj
en: Uralic languages
ta: யூரலிக் மொழிகள்

note: Name for wak
en: Wakashan languages
ta: வகாசன் மொழிகள்

note: Name for wen
en: Sorbian languages
ta: சோர்பியன் மொழிகள்

note: Name for xgn
en: Mongolian languages
ta: மங்கோலிய மொழிகள்

note: Name for xnd
en: Na-Dene languages
ta: நா-டீன் மொழிகள்

note: Name for ypk
en: Yupik languages
ta: யூபிக் மொழிகள்

note: Name for zhx
en: Chinese (family)
ta: சீன (குடும்பம்)

note: Name for zle
en: East Slavic languages
ta: கிழக்கு ச்லாவிக் மொழிகள்

note: Name for zls
en: South Slavic languages
ta: தெற்கு ச்லாவிக் மொழிகள்

note: Name for zlw
en: West Slavic languages
ta: மேற்கு ச்லாவிக் மொழிகள்

note: Name for znd
en: Zande languages
ta: சான்டீ மொழிகள்
