jmol - en to ta translation catalogue (78 entries)

en: debug
ta: வழு நீக்கு

en: window width x height, e.g. {0}
ta: சாளரம் அகலம் x உயரம், எ+கா. {0}

en: {0} or {1}:filename
ta: {0} அல்லது {1}:கோப்புப்பெயர்

en: For example:
ta: உதாரணம்:

en: About Jmol
ta: Jmolஐப் பற்றி

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Collection
ta: தொகுப்பு

en: Info
ta: தகவல்

en: Select
ta: தேர்வு செய்

en: Repeat
ta: திரும்பச் செய்

en: Radius
ta: ஆரை

en: Amplitude
ta: வீச்சு

en: Period
ta: காலம்

en: Delete atoms
ta: அணுக்களை அழி

en: Route
ta: பாதை

en: Method:
ta: முறை:

en: Molecular Properties
ta: மூலக்கூற்று பண்புகள்

en: Total Charge:
ta: மொத்த ஏற்றம்:

en: File...
ta: கோப்பு...

en: Selection:
ta: தேர்வு:

en: Save
ta: சேமி

en: Close
ta: மூடுக‌

en: &File
ta: &கோப்பு

en: &New
ta: &புதிய

en: &Open
ta: &திற

en: Open a file.
ta: கோப்பை திற.

en: &Save As...
ta: புதிதாக சேமி...

en: &Export
ta: &ஏற்றுமதி

en: &Print...
ta: &அச்சிடு...

en: &Close
ta: &மூடு

en: E&xit
ta: வெளியேறு

en: Recent &Files...
ta: &சமீபத்திய கோப்புகள்...

en: &Edit
ta: &தொகு

en: Select &All
ta: &அனைத்தையும் தேர்வு செய்

en: Deselect All
ta: எதையும் தேர்வு செய்யாதே

en: Copy &Image
ta: &படிமத்தை நகலெடு

en: Pr&eferences...
ta: &விருப்பத்தேர்வுகள்...

en: &Paste
ta: &ஒட்டு

en: &Select
ta: &தேர்வு செய்

en: &All
ta: &எல்லாம்

en: &None
ta: &எதுவுமில்லை

en: Hydrogen
ta: ஐதரசன்

en: Carbon
ta: காபன்

en: Nitrogen
ta: நைதரசன்

en: Oxygen
ta: ஒட்சிசன்

en: Phosphorus
ta: பொஸ்பரசு

en: Sulfur
ta: கந்தகம்

en: Amino
ta: அமினோ

en: Water
ta: நீர்

en: Hetero
ta: பல்லின

en: &Display
ta: &காட்சி

en: &Atom
ta: &அணு

en: {0}% van der Waals
ta: {0}% வந்தர் வால்

en: &Bond
ta: &பிணைப்பு

en: &Name
ta: &பெயர்

en: &Zoom
ta: &பெரியதாக்கு

en: &View
ta: &பார்வை

en: &Top
ta: &மேலே

en: &Right
ta: &வலது

en: &Left
ta: &இடது

en: &Tools
ta: &கருவிகள்

en: &Help
ta: &உதவி

en: Axes
ta: அச்சுகள்

en: Rotate molecule.
ta: மூலக்கூற்றை சுழற்று

en: Clear
ta: துடை

en: Jmol Help
ta: Jmol உதவி

en: OK
ta: சரி

en: Cancel
ta: ரத்து

en: Check
ta: சரிபார்

en: Help
ta: உதவி

en: Editor
ta: தொகுப்பாளர்

en: History
ta: வரலாறு

en: State
ta: நிலை

en: Step
ta: படி

en: Top
ta: மேலே

en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

en: Redo
ta: மீளச்செய்

en: Variables
ta: மாறிகள்
