josm - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: About
fil: Patungkol

en: Last change at {0}
fil: Huling binago noong {0}

en: Translations
fil: Mga Salin-wika

en: Follow us on
fil: Sundan kami sa

en: Preferences are stored in {0}
fil: Ang mga kagustuhan ay nakalagak sa {0}

en: Info
fil: Impormasyon

en: Contribution
fil: Ambag

en: License
fil: Pahintulot

en: Plugins
fil: Mga Plugin

en: Installation Details
fil: Mga Detalye sa Instalasyon

en: Translators
fil: Mga Tagasalin

en: About JOSM...
fil: Patungkol sa JOSM

en: Report bug
fil: I-ulat ang suliranin

en: Warning
fil: Babala

en: Cancel
fil: Huwag ituloy

en: Select
fil: Piliin

en: History
fil: Kasaysayan

en: WMS Error
fil: Pagkakamali sa WMS

en: WMTS Error
fil: Pagkakamali sa WMTS

en: Error
fil: Pagkakamali

en: Help
fil: Tulong
