josm - en to ta translation catalogue (748 entries)

en: About
ta: இதைப் பற்றி

en: Display the about screen.
ta: பற்றி என்னும் காட்சியை காட்டவும்

en: Help: {0}
ta: உதவி: {0}

en: Version {0}
ta: பதிப்பு {0}

en: Last change at {0}
ta: கடைசி மாறுதல் {0}

en: Java Version {0}
ta: ஜாவா பதிப்பு {0}

en: Homepage
ta: முகப்புபக்கம்

en: Translations
ta: மொழிபெயர்ப்புகள்

en: Follow us on
ta: எங்களைப் பின் தொடர்க

en: Preferences are stored in {0}
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் {0}ல் சேமிக்கப்பட்டிருக்கின்றன

en: Info
ta: விவரம்

en: Readme
ta: படிக்கவும்

en: Revision
ta: பதிப்பு

en: Contribution
ta: பங்களிப்பு

en: License
ta: உரிமம்

en: Plugins
ta: செருகல்கள்

en: Translators
ta: மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: About JOSM...
ta: JOSM பற்றி

en: OK
ta: சரி

en: Report bug
ta: வழுவை முறையிடுக

en: Open directory
ta: அடைவைத் திற

en: Failed to locate resource ''{0}''.
ta: ''{0}'' கோப்பை கண்டடைய முடியவில்லை

en: Please select at least one already uploaded node, way, or relation.
ta: ஏற்கனவே ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட பள்ளி, வழி, தொடர்ப்பு ஆகியவற்றில் குறைந்த பட்சமாக ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Please select the target layer.
ta: தேவையான அடுக்கையைத் தேர்ந்தெடுக

en: Select target layer
ta: தேவையான அடுக்கையைத் தேர்ந்தெடு

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: <html>There are no layers the source layer<br>''{0}''<br>could be merged to.</html>
ta: <html>மூல அடுக்கையுடன் <br>''{0}''<br>சேர்க்க வேறே அடுக்குகள் இல்லை</html>

en: No target layers
ta: தேவையான அடுக்குகள் இல்லை

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: History
ta: வரலாறு

en: Invalid service URL.
ta: தவறான சேவை உரலி

en: WMTS Error
ta: WMTS பிழை

en: Error
ta: பிழை

en: Add Node...
ta: புள்ளியை சேர்க்கவும்

en: Tools: {0}
ta: கருவிகள்: {0}

en: Align Nodes in Circle
ta: புள்ளிகளை வட்டமாக வரிசைப்படுத்து

en: Move the selected nodes into a circle.
ta: தேர்ந்தெடுத்தப்பட்ட புள்ளிகளை வட்டமாக வரிசைப்படுத்து

en: Align Nodes in Line
ta: பள்ளிகளை கோடாக வரிசைப்படுத்து

en: Move the selected nodes in to a line.
ta: தேர்ந்த்தெடுத்தப்பட்ட புள்ளிகளை கோடாக வரிசைப்படுத்து

en: Please select at least three nodes.
ta: குறைந்தபட்சமாக மூன்று புள்ளிகளைத் தேர்ந்த்தெடுக

en: data
ta: தரவு

en: layer
ta: அடுக்கு

en: selection
ta: தேர்ந்த்தெடுக்கட்ட பொருள்

en: conflict
ta: முறன்பாடு

en: download
ta: இறக்கவும்

en: problem
ta: சிக்கல்

en: previous
ta: முந்தய

en: next
ta: அடுத்த

en: Nothing selected to zoom to.
ta: பெரியதாக்குவதற்கான குறி தேர்ந்த்தெடுக்கபடவில்லை

en: Information
ta: தகவல்

en: Zoom to {0}
ta: {0} வரை பெரியதாக்கு

en: Zoom the view to {0}.
ta: {0} வரை காட்சியை பெரியதாக்கு

en: View: {0}
ta: காட்சி: {0}

en: No conflicts to zoom to
ta: பெரியவற்கான முறன்பாடுகள் இல்லை

en: Close open changesets
ta: திறைந்திருக்கும் மாற்ருகுழுவை மூடுக

en: File: {0}
ta: கோப்பு: {0}

en: There are no open changesets
ta: திறந்த மாறுதல் அடுக்குகள் இல்லை

en: No open changesets
ta: திறந்த மாறுதல் அடுக்குகள் இல்லை

en: Downloading open changesets ...
ta: திறந்த மாறுதல் அடுக்குகளை இறக்குகொண்டிருக்கிறன் ...

en: Combine Way
ta: வழியை இணை

en: Combine several ways into one.
ta: பல வழிகளை ஒன்றாக இணை

en: Change directions?
ta: திசைகளை மாற்ற வேண்டுமா?

en: Reverse and Combine
ta: திசை திருப்பி போட்டு இணை

en: The ways can not be combined in their current directions.  Do you want to reverse some of them?
ta: நிகழும் திசைகளில் வழிகளை இணைக்க இயலாது. சிலவற்றை திருப்பி போட வேண்டுமா?

en: Reverse Ways
ta: வழிகளைத் திருப்புக

en: Please select at least two ways to combine.
ta: இணைவதற்கு குறைந்தபட்சமாக இரண்டு வழிகளை தேர்ந்தெடுக

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Edit: {0}
ta: தொகு: {0}

en: Please select something to copy.
ta: நகலெடுக்க ஒரு பொருளை தேர்ந்தெடுக

en: Create Circle
ta: வட்டத்தை உருவாக்கு

en: Create a circle from three selected nodes.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மூன்று புள்ளிகளை வைத்து வட்டத்தை உருவாக்கு

en: Please select exactly two or three nodes or one way with exactly two or three nodes.
ta: சரியாக இரண்டு அல்லது மூன்று புள்ளிகளைத் தேர்ந்தெடுக அல்லது சரியாக இரண்டு அல்லது மூன்று பள்ளிகளைக் கொண்ட ஒரு வழியைத் தேர்ந்தெடுக

en: Those nodes are not in a circle. Aborting.
ta: அந்த புள்ளிகள் வட்ட வரிசையிலல்ல. வெளிவருகிறது.

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Delete selected objects.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பொருட்களை நீக்கு

en: Delete relation?
ta: தொடர்பை நீக்கவா?

en: Delete Layer
ta: அடுக்கை நீக்கு

en: Distribute the selected nodes to equal distances along a line.
ta: கோட்டின் வழியாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புள்ளிகளை சம தூரத்தில் பங்கிடு

en: Download data
ta: தரவிறக்கம்

en: Download object...
ta: பொருள் பதிவிறக்கம்...

en: Download parent ways/relations...
ta: பெற்றோரான வழிகளை/தொடர்ப்புகளை இறக்கு

en: Duplicate
ta: பிரதி

en: Exit
ta: வெளியேறுக

en: Exit the application.
ta: பயன்பாட்டைவிட்டு வெளியேறு

en: Expert Mode
ta: வல்லுநர் படிவம்

en: Follow line
ta: பின்தொடர்வு கோடு

en: Follow
ta: பின்தொடர்க

en: Toggle fullscreen view
ta: முழுத்திரை பார்வையை மாற்றுக

en: Export to GPX...
ta: GPX க்கு ஏற்றுமதி செய்யவும்

en: Export the data to GPX file.
ta: தகவல்களை GPX கோப்பிற்கு ஏற்றுமதி செய்யவும்

en: Nothing to export. Get some data first.
ta: ஏற்றுமதி செய்வதற்கு ஒன்றுமேயில்லை. முதலில் சில தகவல்களைப் பெற்றுக்கொள்ளவும்

en: Export GPX file
ta: GPX கோப்பை ஏற்றுமதி செய்யவும்

en: Help
ta: உதவி

en: Display history information about OSM ways, nodes, or relations.
ta: OSM வழிகள், புள்ளிகள், தொடர்ப்புகள் ஆகியவற்றைப் பற்றி வரலாறு தகவலைக் காட்டவும்

en: Show history
ta: வரலாற்று காட்சி

en: History (web)
ta: நிகழ்வுகளின்  வரலாறு (web)

en: Overwrite
ta: மேலெழுது

en: Bookmark name:
ta: பக்கக்குறி பெயர்:

en: Advanced info
ta: மேம்பட்ட தகவல்

en: Advanced info (web)
ta: மேம்பட்ட தகவல் (இணையம்)

en: Please select at least one closed way that should be joined.
ta: தயவுக்கூர்ந்து இணைய்க்கப்பட வேண்டிய ஒரு மூடிய வழியை ஆவது தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: This can lead to nodes being deleted accidentally.
ta: இதனால் எதிர்பாராத்விதமாக புள்ளிகள் நீககப்படலாம்.

en: Are you really sure to continue?
ta: நிச்சயமாக தொடரளாமா?

en: No intersection found. Nothing was changed.
ta: எந்த குறுக்குவெட்டும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. எதுவும் மாற்றப்படவில்லை.

en: Added node on all intersections
ta: எல்லா குறுக்குவெட்டிலும் புள்ளியிடுக

en: Join Node to Way
ta: வழிக்கு புள்ளியைச் சேர்க்கவும்

en: No Shortcut
ta: குறுக்கு வழி இல்லை

en: Jump to Position
ta: இடத்திர்க்கு குதி

en: Latitude
ta: அட்ச ரேகை

en: Longitude
ta: தீர்க்க ரேகை

en: Zoom (in metres)
ta: பெரிதாக்கு (மீற்றர் தூரத்தில்)

en: URL
ta: உரலி

en: Jump there
ta: அங்கே குதி

en: Rectified Image...
ta: சீராக்கப்பட்ட படம்...

en: Imagery: {0}
ta: உருவங்கள்: {0}

en: Visit Homepage
ta: முகப்புப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Add Rectified Image
ta: சீராக்கப்பட்ட படத்தை சேர்க்கவும்

en: Merge layer
ta: அடுக்கை ஒன்றிணையவும்

en: Merge the current layer into another layer
ta: இன்னொரு அடுக்கில் நிகழும் அடுக்கை ஒன்றிணையவும்

en: Merge Nodes
ta: புள்ளிகளை ஒன்றிணையவும்

en: Merge nodes into the oldest one.
ta: மிகவும் பழைய புள்ளியில் புள்ளிகளை இணைக்கவும்

en: Abort Merging
ta: இணைப்பதை இடைநிறுத்துகிறது

en: Merge selection
ta: தேர்ந்தெடுத்தை இணைக்கவும்

en: Mirror
ta: பிரதிபலிப்பு

en: Please select at least one node or way.
ta: குறைந்த பட்சமாக ஒரு வழி அல்லது புள்ளியை தேல்ந்தெடுக

en: up
ta: மேல்

en: left
ta: இடது

en: right
ta: வலது

en: down
ta: கீழ்

en: Move objects {0}
ta: {0} என்னும் பொருட்களை நகர்த்து

en: Move {0}
ta: {0} யை நகர்த்து

en: Moves Objects {0}
ta: {0} ஆவது பொருட்களை நகர்த்தது

en: Cannot move objects outside of the world.
ta: பொரூட்களை உதகத்துக்கு வெளியே நகர்த்த முடியாது

en: Move Node...
ta: புள்ளியை நகற்று

en: New Layer
ta: புதிய அடுக்கு

en: Create a new map layer.
ta: புதிய வரைபட அடுக்கை உருவாக்கு

en: Continue
ta: தொடரவும்

en: URL Files
ta: உரலி கோப்புகள்

en: Open...
ta: திற...

en: Open a file.
ta: கோப்பைத் திற.

en: Unable to locate file  ''{0}''.
ta: ''{0}'' கோப்பை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Opening files
ta: கோப்புகளைத் திறந்துகின்றது

en: Cannot open {0} file with the file importer ''{1}''. | Cannot open {0} files with the file importer ''{1}''.
ta[0]: "{1}" கோப்பு இறக்குமதியாளர் மூலமாக "{0}" கோப்பை திறக்க முடியவில்லை.
ta[1]: "{1}" கோப்பு இறக்குமதியாளர் மூலமாக "{0}" கோப்புகளை திறக்க முடியவில்லை.

en: <html>Cannot open directory ''{0}''.<br>Please select a file.</html>
ta: <html>"{0}" டைரெக்ட்ரியயை திறக்க இயலாது.<br>தயாவுகூர்ந்து ஒரு கோப்பை தேர்ந்தெடுக்கவும்.</html>

en: Open file
ta: கோப்பைத் திற

en: Opening {0} file... | Opening {0} files...
ta[0]: {0} கோப்பு திறக்கப்படுகிறது
ta[1]: {0} கோப்புகள் திறக்கப்படுகிறான

en: Opening file ''{0}'' ...
ta: "{0}" ஆம் கோப்பை திறந்துகின்றது

en: Ok
ta: சரி

en: Open Location...
ta: இடத்தினைத் திற...

en: Open an URL.
ta: உரலி ஒன்றைத் திற.

en: Enter URL to download:
ta: இறக்க வேண்டிய முகவரியை குறிப்பிடு

en: Enter an URL from where data should be downloaded
ta: தகவல் இறக்க வேண்டிய முகவரியை குறிப்பிடு

en: Download Location
ta: இறக்க வேண்டிய இடம்

en: Download URL
ta: தரவிறக்கும் உரலி

en: Start downloading data
ta: தரவை தரவிறக்க துவங்கு

en: Close dialog and cancel downloading
ta: கேள்வி பெட்டியை மூடிவிட்டு இறக்குவதை ரத்து செய்யவும்

en: Orthogonalize Shape
ta: வடிவத்தை செங்குத்தாக்குக

en: Move nodes so all angles are 90 or 180 degrees
ta: எல்லா கோணங்களும் 90 அல்லது 180 டிகிரி வருமாறு புள்ளிகளை நகற்று

en: Orthogonalize Shape / Undo
ta: வடிவத்தை செங்குத்தாக்குதலை ரத்துச் செய்

en: Undo orthogonalization for certain nodes
ta: குறப்பிட்ட புள்ளிகளுக்கு செங்குத்தாக்குதலை ரத்துச் செய்

en: Orthogonalize / Undo
ta: செங்குத்தாக்குதலை ரத்துச் செய்

en: <html>You are using the EPSG:4326 projection which might lead<br>to undesirable results when doing rectangular alignments.<br>Change your projection to get rid of this warning.<br>Do you want to continue?</html>
ta: <html>நீங்கள் EPSG:4326 வீழலை பயன்படுத்தி வருகிறீர்கள்<br>இதனால் செவ்வக  வடிவ வரிசைப்படுத்தும்போது தேவையில்லாத விளைவுகள் ஏற்படலாம்<br>தொடர வேண்டுமா?</html>

en: Usage
ta: பயன்பாடு

en: Selection must consist only of ways and nodes.
ta: தேர்வில் புள்ளிகாளும் வழிகளும் மட்டுமே அமய வேண்டும்.

en: Orthogonalize
ta: செகுத்தாக்கு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Paste Tags
ta: அட்டைகளை ஒட்டு

en: Preferences...
ta: விருப்பத் தேர்வுகள் ...

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Redo
ta: மீளச்செய்

en: Redo the last undone action.
ta: கடைச செயலை மறுபடி செய்

en: Rename layer
ta: அடுக்கின் பெயரை மாற்றவபம்

en: Also rename the file
ta: கோப்பின் பெயரையும் மாற்றவும்

en: Could not rename file ''{0}''
ta: "{0}" ஆம் கோப்பின் பெயரை மாற்ற முடியவில்லை

en: Reverse the direction of all selected ways.
ta: தேர்ந்தெடுத்த எல்லா வழிகளின் திசையை

en: Please select at least one way.
ta: குறைந்த பட்சமாக ஒரு வழியைத் தேர்ந்தெடுக

en: Save
ta: சேமி

en: Save the current data.
ta: நிகழும் தகவலைக் காக்க

en: Save As...
ta: எனச் சேமி...

en: No Exporter found! Nothing saved.
ta: ஏற்றுமதி கருவி காணவில்லை! ஒன்றுமே காக்கப்படவில்லை

en: File exists. Overwrite?
ta: கோப்பு இருக்கிறது. மேலெழுத வேண்டுமா?

en: Save the current data to a new file.
ta: புதிய கோப்புக்கு நிகழும் தகவலைக் காக்க

en: Search Notes...
ta: குறிப்புகளைத் தேடு...

en: Search for notes
ta: குறிப்புகளுக்கு தேடு

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்வு செய்

en: Select all undeleted objects in the data layer. This selects incomplete objects too.
ta: தகவல் அடுக்கில் நீக்கப்பட்ட எல்லாவற்றைத் தேர்ந்தெடு. முழுமைச் செய்யாத பொருட்களையும் தேர்ந்தெடுக்கப்படும்.

en: Layers
ta: அடுக்குகள்

en: Show status report with useful information that can be attached to bugs
ta: பிழைகளுடன் சேர்க்கும் போல பயனுள்ள தகவலுடன் நகழம் நிலை அறக்கையைக் காட்டவும்

en: Show Status Report
ta: நிகழும் நிலை அறிக்கையை காட்டவும்

en: Status Report
ta: நிகழும் நிலை அறிக்கை

en: Copy to clipboard and close
ta: ஒட்டுப் பலகைக்கு நகலெடுத்து மூடவும்

en: Close
ta: மூடுக

en: Yes
ta: ஆம்

en: Split Way
ta: வழியை பிரி

en: Split a way at the selected node.
ta: தேர்ந்தெடுத்த புள்ளியில் வழியைப் பிரி

en: The selected nodes do not share the same way.
ta: தேர்ந்தெடுத்த புள்ளிகள் ஒரே வழியிலல்ல

en: The selected node is not in the middle of any way. | The selected nodes are not in the middle of any way.
ta[0]: தேர்ந்தெடுத்த புள்ளி எந்த வழியிளும் நடுவிலில்லை
ta[1]: தேர்ந்தெடுத்த புள்ளிகள் எந்த வழியிளும் நடுவிலில்லை

en: There is more than one way using the node you selected. Please select the way also. | There is more than one way using the nodes you selected. Please select the way also.
ta[0]: ஒன்றுக்கு மேற்ப்பட்ட வழிகள் நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த புள்ளியை பயன்படுத்துகின்றன. வழியையும் தேர்ந்தெடுத்துக
ta[1]: ஒன்றுக்கு மேற்ப்பட்ட வழிகள் நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த புள்ளிகளைப் பயன்படுத்துகின்றன. வழியையும் தேர்ந்தெடுத்துக

en: UnGlue Ways
ta: ஒட்ட வழிகளைப்பிரி

en: Duplicate nodes that are used by multiple ways.
ta: பல வழிகளால் பயன்படுத்தப்பட்ட புள்ளிகளை இரட்டடி

en: This node is not glued to anything else.
ta: இந்த புள்ளி வேறெதுக்கும் ஒட்டப்படவில்லை

en: None of these nodes are glued to anything else.
ta: இந்த புள்ளிகள் வேறெதுக்கும் ஒட்டப்படவில்லை

en: The current selection cannot be used for unglueing.
ta: ஒட்டுதலை ரத்துச் செய்ய தேர்ந்தெடுத்தது பயன்படாது

en: Select either:
ta: ஏதேனும் ஒன்றை தேர்வுசெய்க.

en: * One tagged node, or
ta: * அட்டை ஒட்டப்பட்ட ஒரு புள்ளி, அல்லது

en: * One node that is used by more than one way, or
ta: * ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட வழியால் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒரு புள்ளி, அல்லது

en: * One node that is used by more than one way and one of those ways, or
ta: *

en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

en: Unselect All
ta: எதையும் தேர்ந்தெடுக்கவேண்டாம்

en: No current dataset found
ta: தற்போதய விவரக்குழு எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Selection empty
ta: கலியாண தேர்வு

en: Upload all changes in the active data layer to the OSM server
ta: தற்போதய அடுக்கையில் உள்ள அனைத்து மாற்றங்களையும் சர்வாருக்கு பதிவேற்றம் செய்க

en: Upload data
ta: விவரத்தை பதிவேற்று

en: No changes to upload.
ta: பதிவேற்ற மாற்றங்கள் ஏதும் இல்லை.

en: Nothing to upload. Get some data first.
ta: பதிவேற்றுவதற்கு எதுவும் இல்லை. முதலில் விவரங்கள் அளிக்கவும்.

en: Upload all changes in the current selection to the OSM server.
ta: தற்போதய தேர்வில் உள்ள அனைத்து மாற்றங்களையும் சர்வாருக்கு பதிவேற்றம் செய்க

en: Upload selection
ta: தேர்வைப் பதிவேற்று

en: Checking parents for deleted objects
ta: அழிக்கப்பட்ட பொருட்களுக்காக பெற்றோர்கள் சரிபார்க்கப்படுகின்றன

en: Reading parents of ''{0}''
ta: "{0}"வின் பெற்றோர்கள் படிக்கப்படுகிறது

en: Zoom In
ta: அணுகிப்பார்

en: Zoom Out
ta: விலகிப்பார்

[ctx: audio]
en: Back
ta: பின்னே

[ctx: audio]
en: Jump back.
ta: பின்னே குதி

en: Audio: {0}
ta: ஒலி: {0}

[ctx: audio]
en: Faster
ta: வேகமாக

[ctx: audio]
en: Faster Forward
ta: வேகமாக முன்னே செல்

[ctx: audio]
en: Forward
ta: முன்னே

[ctx: audio]
en: Jump forward
ta: முன்னே குதி

en: Apply selected changes
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மாற்றங்களை செயல்படுத்து

en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Command
ta: கட்டளை

en: Draw a rectangle of the desired size, then release the mouse button.
ta: ஆசைப்பட்ட அளவில் ஒரு நீள் சதுரத்தை வரைந்தபின் மௌஸ் பட்டனை விடவும்.

en: User:
ta: பயனர்:

en: Edit
ta: தொகு

en: Open recent relation
ta: சமீபத்திய தொடர்பைத் திற

en: Select relation
ta: தொடர்பைத் தேர்ந்தெடு

en: Search...
ta: தேடு...

en: Searching
ta: தேடுகிறது

en: Warnings
ta: எச்சரிக்கைகள்

en: You must select two or more nodes to split a circular way.
ta: வட்ட வழியைப் பிரிக்க இரண்டுக்கு மேற்பட்ட புள்ளிகளைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: The way cannot be split at the selected nodes. (Hint: Select nodes in the middle of the way.)
ta: தேர்ந்தெடுத்த புள்ளிகளில் வழியை பிரிக்க முடியாது. (நினைவுக்கு: வழி நடுவிலுள்ள புள்ளிகளைத் தேர்ந்தெடு)

en: Chinese
ta: சீனர்

en: Nautical Mile
ta: கடல் மைல்

en: UNKNOWN
ta: அறியாத

en: Map
ta: வரைபடம்

en: highway
ta: நெடுஞ்சாலை

en: railway
ta: ரயில்வழி

en: waterway
ta: நீர்வழி

en: landuse
ta: நிலஉபயோகம்

en: building
ta: கட்டிடம்

en: {0} node | {0} nodes
ta[0]: {0} புள்ளி
ta[1]: {0} புள்ளிகள்

en: incomplete
ta: முடிவுபெறாத

en: node | nodes
ta[0]: புள்ளி
ta[1]: புள்ளிகள்

en: {0} member | {0} members
ta[0]: {0} உறுப்பினர்
ta[1]: {0} உறுப்பினர்கள்

en: public transport
ta: பொது போக்குவரத்து

en: relation | relations
ta[0]: உறவு
ta[1]: உறவுகள்

en: Changeset {0}
ta: மாற்றுக்குழு {0}

en: way | ways
ta[0]: வழி
ta[1]: வழிகள்

en: Cannot add node {0} to incomplete way {1}.
ta: முற்றுப்பெராத வழி {1} இல் {0} புள்ளியை இணைக்க இயலாது.

en: inactive
ta: செயலற்ற

en: selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட

en: Relation: selected
ta: உறவு:தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட

en: Wikipedia
ta: விக்கிப்பீடியா

en: Show this help
ta: இந்த உதவியை காண்பி

en: [file]
ta: [

en: Examples
ta: உதாரணங்கள்

en: E-mail address is invalid
ta: மின்னஞ்சல் முகவரியில் தவறு உள்ளது

en:  or
ta:  அல்லது

en: shop type {0}
ta: கடை வகை {0}

en: Ignoring malformed URL: "{0}"
ta: தவறாக அமைக்கப்பட்ட "{0}" என்ற முகவரியைப் புறக்கணித்தல்

en: Ignoring malformed file URL: "{0}"
ta: தவறாக அமைக்கப்பட்ட "{0}" என்ற கோப்பின் முகவரியைப் புறக்கணித்தல்

en: Security exception
ta: பாதுகாப்பு விதிவிலக்கு

en: IO Exception
ta: IO  விதிவிலக்கு

en: Not Found
ta: கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: usage
ta: பயன்பாடு

en: commands
ta: கட்டளைகள்

en: Set the language
ta: மொழியைத் தெரிவு செய்க

en: examples
ta: உதாரணங்கள்

en: Restore
ta: மீள்வி

en: Discard
ta: விட்டுவிடு

en: Executing platform startup hook
ta: மேடை தொடக்க கொக்கி  செயல்படுகிறது

en: Building main menu
ta: பிரதான பட்டி உருவாக்கபடுகிறது

en: Initializing internal boundaries data
ta: உள்கட்டமைக்கப்பட்ட தரவு தயாரிப்பு ஆரம்பம்

en: Initializing OSM API
ta: OSM API துவக்குகிறது

en: Initializing validator
ta: மதிப்பாய்வாளர் துவக்குகிறது

en: Initializing presets
ta: முன்னமைவுகளை துவக்குகிறது

en: Initializing map styles
ta: பாதை வரைபட பாணியம் ஆரம்பம்

[ctx: menu]
en: File
ta: கோப்பு

[ctx: menu]
en: Edit
ta: தொகு

[ctx: menu]
en: Tools
ta: கருவிகள்

[ctx: menu]
en: More tools
ta: மேலும் கருவிகள்

[ctx: menu]
en: Data
ta: தரவு

en: More...
ta: மேலும்...

[ctx: menu]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: menu]
en: Audio
ta: ஒலி

en: Map: {0}
ta: வரைபடம்: {0}

en: Enlarge
ta: விரிவாக்கு

en: Shrink
ta: சுருக்கு

en: {0} more...
ta: {0} மேலும்...

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Members
ta: உறுப்பினர்கள்

en: none
ta: எதுவுமில்லை

en: all
ta: அனைத்தும்

en: {0} tag | {0} tags
ta[0]: {0} குறிச்சொல்
ta[1]: {0} குறிச்சொற்கள்

en: Keep
ta: வைத்திரு

en: Relation
ta: உறவு

en: Pasting {0} tag | Pasting {0} tags
ta[1]: {0} அட்டைகளை ஒட்டுகிறது

en: Download
ta: பதிவிறக்கு

en: Add
ta: சேர்

en: Sort
ta: வரிசைப்படுத்து

en: Source
ta: மூலம்

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: Path:
ta: வழி:

en: No
ta: இல்லை

en: Comment
ta: பின்னூட்டம்

en: Add comment
ta: பின்னூட்டத்தை சேர்க்க

en: Comment on note
ta: குறிப்பின் மீதான பின்னூட்டம்

en: Close note
ta: குறிப்பை மூடு

en: Create
ta: உருவாக்கு

en: Reopen
ta: மீள்திற

en: Reopen note
ta: குறிப்பை மீள்திற

en: Sort notes
ta: குறிப்புகளை வரிசைப்படுத்து

en: New
ta: புதிய

en: Relations: {0}
ta: தொடர்புகள்:{0}

en: Search
ta: தேடு

en: state
ta: நிலை

en: view
ta: பார்வையிடு

en: Download changesets using predefined queries
ta: முன்வரையறுக்கப்பட்ட Queryகளின் மூலம் மாற்று குழுக்களை பதிவிறக்கம் செய்க

en: Date:
ta: தேதி:

en: Date:
ta: தேதி:

en: Duplicate this layer
ta: இந்த அடுக்கையை நகலாக்கு

en: Copy of {0}
ta: {0} வின் நகல்

en: Copy {1} of {0}
ta: {0} வில் {1} ஆம் நகல்

en: Merge
ta: ஒன்றாகச் சேர்

en: Add Tag
ta: குறிச்சொல்லை சேர்

en: Edit Tags
ta: குறிச்சொற்களை தொகு

en: Hide
ta: மறை

en: Download All Children
ta: எல்லா குழந்தைகளையும் பதிவிறக்கம் செய்க

en: Download selected relations
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உறவுகளை பதிவிறக்கம் செய்க

en: Download Selected Children
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குழந்தைகளை பதிவிறக்கம் செய்க

en: Download relation members
ta: உறவு உறுப்பினர்களை பதிவிறக்கம் செய்க

en: Downloading {0} incomplete child of relation ''{1}'' | Downloading {0} incomplete children of relation ''{1}''
ta[0]: "{1}" உறவின் முற்றுப்பெராத {0} குழந்தை பதிவிறக்கப்படுகிறது
ta[1]: "{1}" உறவின் முற்றுப்பெராத {0} குழந்தைகள் பதிவிறக்கப்படுகின்றன

en: Download relations
ta: உறவுகளை பதிவிறக்கம் செய்க

en: Yes, save the changes and close
ta: ஆம், மாற்றங்களைச் சேமித்து மூடவும்

en: Start downloading
ta: பதிவிறக்கத்தை துவங்கு

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Question
ta: கேள்வி

en: Upload Changes
ta: மாற்றங்களை பதிவேற்றுக

en: Save GPX file
ta: GPX கோப்பைக் காக்க

en: Save Layer
ta: அடுக்கைக் காக்க்

en: Save anyway
ta: எவ்வாறாக இருப்பினும் சேமி.

en: Conflicts
ta: முரண்பாடுகள்

en: Reject Conflicts and Save
ta: முரண்பாடுகளை தவிர்த்துவிட்டு சேமி.

en: There are unresolved conflicts. Conflicts will not be saved and handled as if you rejected all. Continue?
ta: தீர்க்கப்படாத முறண்பாடுகள் இரக்கின்றன. முறண்பாடுகள் காக்கப்படாது, நீங்கள் எல்லாவற்றை புறகனித்தபோல கையாலப்படும். தொடர வேண்டுமா?

en: Save OSM file
ta: OSM கோப்பைக் காக்க

en: Back
ta: பின்

en: {0} ({1} to {2} degrees)
ta: {0} ({1} இல் இருந்து {2} டிகிரிகள்)

en: Change Tags
ta: குறிச்சொற்களை மாற்று

en: Search in tags
ta: குறிச்சொற்களில் தேடு

en: count
ta: எண்ணிக்கை

en: Cut
ta: வெட்டு

en: OK - trying again.
ta: சரி - மறுபடியும் முயற்சிசெய்க.

en: Add way
ta: வழியைச் சேர்

en: Yes, always
ta: ஆம், எப்பொழுதும்

en: Yes, once
ta: ஆம், ஒருமுறை

en: Data:
ta: தரவு:

en: Cause:
ta: காரணம்:

en: {0}: option ''{1}'' requires an argument
ta: {0}: விருப்பம் '' {1} '' ஒரு வாதம் தேவைப்படுகிறது

en: {0}: option ''{1}'' is ambiguous
ta: {0}: விருப்பம் ''{1}'' தெளிவற்றது

en: ms
ta: மிவி

en: s
ta: வி

en: min
ta: நி

en: h
ta: ம

en: day | days
ta[0]: நாள்
ta[1]: நாட்கள்

[ctx: landuse]
en: forest
ta: காடு

[ctx: natural]
en: wood
ta: விறகு

[ctx: leisure]
en: park
ta: பூங்கா

[ctx: Relation type]
en: street
ta: தெரு

[ctx: Place type]
en: city
ta: நகரம்

[ctx: Place type]
en: island
ta: தீவு

en: All Files
ta: எல்லா கோப்புகளும்

en: Delete File
ta: கோப்பை நீக்கு

en: File name:
ta: கோப்புப் பெயர்:

en: File Name:
ta: கோப்புப் பெயர்:

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Files of type:
ta: கோப்பு வகை:

en: Files of Type:
ta: கோப்பு வகை:

en: Home
ta: இல்லம்

en: Blue:
ta: ஊதா:

en: Color Name:
ta: வண்ணப் பெயர்:

en: Green:
ta: பச்சை:

en: Red:
ta: சிகப்பு:

en: sand
ta: மண்

en: grass
ta: புல்

en: wood
ta: மரம்

en: bad
ta: மோசம்

en: very_bad
ta: மிக மோசம்

en: horrible
ta: படு மோசம்

en: clay
ta: களிமண்

en: Max. speed (km/h)
ta: அதிகபட்ச வேகம் (கிமீ/ம)

en: Bridge
ta: பாலம்

en: yes
ta: ஆம்

en: no
ta: இல்லை

en: Oneway
ta: ஒருவழி

en: Width (meters)
ta: அகலம் (மீட்டர்கள்)

[ctx: electrified]
en: no
ta: இல்லை

[ctx: electrified]
en: yes
ta: ஆம்

en: Horse
ta: குதிரை

en: private
ta: தனியார்

en: Motorcar
ta: மோட்டார் கார்

en: Motorcycle
ta: மோட்டார் மிதிவண்டி

en: Minimum age
ta: குறைந்தபட்ச வயது

en: Maximum age
ta: அதிகபட்ச வயது

[ctx: color]
en: black
ta: கருப்பு

[ctx: color]
en: blue
ta: ஊதா

[ctx: color]
en: green
ta: பச்சை

[ctx: color]
en: red
ta: சிகப்பு

[ctx: color]
en: white
ta: வெள்ளை

en: american
ta: அமெரிக்கர்

en: asian
ta: ஆசியர்

en: burger
ta: பர்கர்

en: chicken
ta: கோழி

en: chinese
ta: சீனர்

en: donut
ta: டோனட்

en: fish
ta: மீன்

en: french
ta: பிரான்சியர்

en: german
ta: செர்மன்

en: indian
ta: இந்தியர்

en: italian
ta: இத்தாலியர்

en: japanese
ta: சப்பானியர்

en: kebab
ta: கபாப்

en: korean
ta: கொரியன்

en: mexican
ta: மெக்சிகன்

en: noodle
ta: நூடுல்ஸ்

en: pizza
ta: பீட்சா

en: seafood
ta: கடலுணவு

en: sushi
ta: சுசி

en: thai
ta: தாய்

en: turkish
ta: துருக்கியர்

en: vietnamese
ta: வியட்நாமியர்

en: outside
ta: வெளியே

en: Sport
ta: விளையாட்டு

[ctx: sport]
en: swimming
ta: நீச்சல்

en: Postal Code
ta: அஞ்சல் எண்

en: Website
ta: இணையதளம்

en: bahai
ta: பகாய்

en: buddhist
ta: புத்தம்

en: christian
ta: கிறுத்தவர்

en: hindu
ta: இந்து

en: jain
ta: ஜெயினர்

en: jewish
ta: யூதர்

en: muslim
ta: முசுலிம்

en: sikh
ta: சீக்கியர்

en: ibadi
ta: இபாதி

en: shia
ta: சியா

en: sunni
ta: சுன்னி

en: Start date
ta: துவக்க தேதி

en: 2 W
ta: 2 வா

en: 3 kW
ta: 3 கிவா

en: 5 MW
ta: 5 மெவா

en: 7 GW
ta: 7 கிவா

en: oil
ta: எண்ணெய்

en: water
ta: நீர்

en: plastic
ta: நெகிழி

en: 2700 kVA
ta: 2700 கிவோஆ

en: 12500 kVA
ta: 12500 கிவோஆ

en: 15 MVA
ta: 15 மெவோஆ

en: 50 MVA
ta: 50 மெவோஆ

en: 100 MVA
ta: 100 மெவோஆ

en: Ship
ta: கப்பல்

en: steam
ta: நீராவி

en: Reservation
ta: முன்பதிவு

en: medium
ta: சராசரி

en: Streets
ta: தெருக்கள்

en: Junction
ta: சந்திப்பு

[ctx: overtaking]
en: yes
ta: ஆம்

[ctx: overtaking]
en: no
ta: இல்லை

en: Ways
ta: வழிகள்

[ctx: trail_visibility]
en: excellent
ta: மிக நன்று

[ctx: trail_visibility]
en: good
ta: நன்று

[ctx: trail_visibility]
en: intermediate
ta: சராசரி

[ctx: trail_visibility]
en: bad
ta: மோசம்

[ctx: trail_visibility]
en: horrible
ta: மிக மோசம்

[ctx: trail_visibility]
en: no
ta: இல்லை

en: Toilets
ta: கழிவறைகள்

en: Stop
ta: நிறுத்தம்

en: Wall
ta: சுவர்

en: Chain
ta: சங்கிலி

en: ladder
ta: ஏணி

en: River
ta: ஆறு

en: Stream
ta: ஓடை

en: Salt Water
ta: உப்பு நீர்

en: Waterfall
ta: நீர்வீழ்ச்சி

en: Dam
ta: அணை

en: stream
ta: ஓடை

en: pond
ta: குளம்

en: lake
ta: ஏரி

en: lock
ta: பூட்டு

en: wastewater
ta: கழிவு நீர்

en: coal
ta: நிலக்கரி

en: salt
ta: உப்பு

en: Coastline
ta: கடற்பகுதி

en: Beach
ta: கடற்கரை

en: swimming
ta: நீச்சல்

en: Marina
ta: மெரினா

en: public
ta: பொது

en: Aral
ta: ஆரல்

en: Shell
ta: செல்

en: Total
ta: டோட்டல்

en: Diesel
ta: டீசல்

en: Bio Diesel
ta: பயோ டீசல்

en: Railway
ta: இரயில்வே

en: Rail
ta: இரயில்

en: branch
ta: கிளை

[ctx: crossing:barrier]
en: yes
ta: ஆம்

[ctx: crossing:barrier]
en: no
ta: இல்லை

en: bus
ta: பேருந்து

en: train
ta: தொடருந்து

en: Fuel
ta: எரிபொருள்

en: only
ta: மட்டும்

en: dealer
ta: முகவர்

en: tyres
ta: டயர்கள்

en: Sale
ta: விற்பனை

en: platform
ta: நடைமேடை

en: Stop Area
ta: நிறுத்தப் பகுதி

en: Platform
ta: நடைமேடை

en: Bus
ta: பேருந்து

en: Train
ta: தொடருந்து

en: Bench
ta: இருக்கை

[ctx: railway]
en: Station
ta: நிலையம்

en: Building
ta: கட்டிடம்

en: Bus Station
ta: பேருந்து நிலையம்

en: Bus Stop
ta: பேருந்து நிறுத்தம்

en: Bus Platform
ta: பேருந்து நடைமேடை

en: Airport
ta: பறப்பகம்

en: Runway
ta: ஓடுதளம்

[ctx: building]
en: yes
ta: ஆம்

en: Terminal
ta: முனையம்

en: Hotel
ta: தங்கும்விடுதி

en: Stars
ta: நட்சத்திரங்கள்

en: Rooms
ta: அறைகள்

en: Beds
ta: மெத்தைகள்

en: Apartment
ta: அடுக்ககம்

en: Hostel
ta: விடுதி

en: street
ta: தெரு

en: city
ta: நகரம்

en: region
ta: பிராந்தியம்

en: nature
ta: இயற்கை

en: plants
ta: தாவரங்கள்

en: Zoo
ta: விலங்கியல் பூங்கா

en: Swimming Pool
ta: நீச்சல் குளம்

en: Casino
ta: காசினோ

en: Culture
ta: கலாச்சாரம்

en: Library
ta: நூலகம்

en: statue
ta: சிலை

en: audio
ta: ஒலி

en: radio
ta: வானொலி

en: video
ta: காணொளி

en: Place of Worship
ta: வழிபாட்டிடம்

en: Church
ta: ஆலயம்

en: church
ta: ஆலயம்

en: temple
ta: கோயில்

en: Mosque
ta: பள்ளிவாசல்

en: mosque
ta: பள்ளிவாசல்

en: Buddhist Temple
ta: புத்த கோயில்

en: Hindu Temple
ta: இந்துக் கோயில்

en: Prison
ta: சிறைச்சாலை

en: Police
ta: காவல்துறை

en: Fire Station
ta: தீயணைப்பு நிலையம்

en: Post Office
ta: அஞ்சல் நிலையம்

en: Education
ta: கல்வி

en: School
ta: பள்ளிக்கூடம்

en: University
ta: பல்கலைக்கழகம்

en: College
ta: கல்லூரி

en: Driving School
ta: ஓட்டுநர் பயிற்சிப் பள்ளி

en: Health
ta: உடல்நலம்

en: Hospital
ta: மருத்துவமனை

en: Doctor''s Office
ta: மருத்துவர் அலுவலகம்

en: Dentist
ta: பல்மருத்துவர்

en: Pharmacy
ta: மருந்தகம்

en: Ambulance Station
ta: அவசர ஊர்தி நிலையம்

en: fire
ta: நெருப்பு

en: Post code
ta: அஞ்சல் குறியீட்டெண்

en: Country code
ta: நாட்டுக் குறியீடு

en: Subdistrict
ta: துணைமாவட்டம்

en: District
ta: மாவட்டம்

[ctx: addr:]
en: State
ta: மாநிலம்

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Coins
ta: நாணயங்கள்

en: Clock
ta: கடிகாரம்

en: Paper
ta: தாள்

en: Glass
ta: கண்ணாடி

en: Shoes
ta: காலணிகள்

en: Wood
ta: விறகு

en: Waste
ta: கழிவு

en: Football
ta: கால்பந்து

[ctx: building]
en: school
ta: பள்ளிக்கூடம்

[ctx: building]
en: house
ta: வீடு

[ctx: building]
en: bungalow
ta: பங்களா

[ctx: building]
en: farm
ta: பண்ணை

en: Entrance
ta: நுழைவாயில்

[ctx: entrance]
en: yes
ta: ஆம்

[ctx: entrance]
en: main
ta: முதன்மை

[ctx: entrance]
en: exit
ta: வெளியேறு

[ctx: entrance]
en: staircase
ta: படிக்கட்டு

[ctx: entrance]
en: home
ta: இல்லம்

en: food
ta: உணவு

en: lime
ta: சுண்ணாம்பு

en: air
ta: காற்று

en: Water level
ta: நீர் அளவு

en: Tide Level
ta: அலை அளவு

en: Groundwater
ta: நிலத்தடி நீர்

en: Water Tower
ta: தண்ணீர் கோபுரம்

en: Tower
ta: கோபுரம்

en: Fountain
ta: ஊற்று

[ctx: power]
en: yes
ta: ஆம்

en: Video
ta: வீடியோ

en: Cash
ta: பணம்

en: Bank
ta: வங்கி

en: Toys
ta: பொம்மைகள்

en: cigarettes
ta: சிகரெட்டுகள்

en: drinks
ta: பானம்

en: stamps
ta: தபால்த்தலைகள்

en: sweets
ta: இனிப்புகள்

en: toys
ta: பொம்மைகள்

en: Places
ta: இடங்கள்

en: Country
ta: நாடு

[ctx: place]
en: State
ta: மாநிலம்

en: Region
ta: வட்டாரம்

en: City
ta: பெருநகரம்

en: Town
ta: நகரம்

en: Village
ta: கிராமம்

en: Farm
ta: பண்ணை

en: Volcano
ta: எரிமலை

en: Valley
ta: பல்லத்தாக்கு

en: Island
ta: தீவு

en: Nature
ta: இயற்கை

en: Tree
ta: மரம்

en: A single tree.
ta: ஒற்றை மரம்.

en: Forest
ta: காடு

en: Sand
ta: மணல்

en: Rock
ta: பாறை

en: Trees
ta: மரங்கள்

en: coconut_palms
ta: தென்னந்தோப்பு

en: Grass
ta: புல்வெளி

en: Residential Area
ta: குடியிருப்புப் பகுதி

en: Address
ta: முகவரி

en: odd
ta: ஒற்றைப்படை

en: even
ta: இரட்டைப்படை

en: alphabetic
ta: அகரவரிசை

en: Email Address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Image
ta: படம்

en: house
ta: வீடு

en: Street
ta: தெரு

en: km/h
ta: கிமீ/ம

en: Commands
ta: கட்டளைகள்

en: No command found
ta: கட்டளைகள் காணப்படவில்லை

en: Aborted
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டது

en: Filename
ta: கோப்புப்பெயர்

en: Data: {0}
ta: தரவு: {0}

en: Address has no country
ta: முகவரியில் நாடு இல்லை

en: No name
ta: பெயரில்லை

en: Set street name
ta: தெருப் பெயரை வை

en: Forward
ta: முன்னோக்கு

en: Country:
ta: நாடு:

en: empty
ta: காலி

en: skip
ta: தாவு

en: House number:
ta: வீட்டு எண்:

en: Street:
ta: தெரு:

en: Post code:
ta: அஞ்சல் எண்:

en: Building:
ta: கட்டிடம்:

en: Tags:
ta: குறிச்சொற்கள்:

en: Source:
ta: மூலம்:

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Add address | Add addresses
ta[0]: முகவரியைச் சேர்
ta[1]: முகவரிகளைச் சேர்

en: Circle
ta: வட்டம்

en: address
ta: முகவரி

en: parcel
ta: பொட்டலம்

en: section
ta: பகுதி

en: 25 m
ta: 25 மீ

en: 50 m
ta: 50 மீ

en: 100 m
ta: 100 மீ

en: high
ta: அதிகம்

en: low
ta: குறைவு

en: East
ta: கிழக்கு

en: Next ->
ta: அடுத்து ->

en: <- Previous
ta: <- முந்தைய

en: Replace
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Distance
ta: தூரம்

en: Edit tool
ta: தொகுக்கும் கருவி

en: New tool...
ta: புதிய கருவி...

en: Public
ta: பொது

en: {0} user | {0} users
ta[0]: {0} பயனர்
ta[1]: {0} பயனர்கள்

en: File not found:
    {0}
ta: கோப்பு காணப்படவில்லை:
    {0}

en: File not found:
ta: கோப்பு காணவில்லை:

en: height (m)
ta: உயரம் (மீ)

en: width (m)
ta: அகலம் (மீ)

en: length (m)
ta: நீளம் (மீ)

en: speed (km/h)
ta: வேகம் (கிமீ/ம)

en: weight (t)
ta: எடை (டி)

en: Vehicle
ta: வாகனம்

en: mm
ta: மிமீ

en: cm
ta: செமீ

en: km
ta: கிமீ

en: Reason
ta: காரணம்

en: Next image
ta: அடுத்த படம்

en: Previous image
ta: முந்தையப் படம்

en: Rotate left
ta: இடதுபுறம் திருப்பு

en: Search
ta: தேடு

en: Correct
ta: சரி

en: Wrong
ta: தவறு

en: no name
ta: பெயரில்லா

en: Speed
ta: வேகம்

en: Angle
ta: கோணம்

en: {0}/Username
ta: {0}/பயனர்பெயர்

en: {0}/Password
ta: {0}/கடவுச்சொல்

en: username
ta: பயனர் பெயர்

en: password
ta: கடவுச்சொல்

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Refuse
ta: நிராகரி

en: Search:
ta: தேடு:

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Images
ta: படங்கள்

en: East:
ta: கிழக்கு:

en: North:
ta: வடக்கு:

en: direction
ta: திசை

en: Direction:
ta: திசை:

en: Select relation in main selection.
ta: முக்கிய தேர்வுகளில் உறவை தேர்ந்தெடு.

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Spain
ta: ஸ்பைன்

en: Germany
ta: செருமனி

en: Poland
ta: போலந்து

en: Slovakia
ta: இஸ்லோவேகியா

en: Speed (Km/h)
ta: வேகம் (கிமீ/ம)

en: Yes, delete nodes
ta: ஆம், புள்ளிகளை நீக்கு

en: The selected way has nodes outside of the downloaded data region. | The selected ways have nodes outside of the downloaded data region.
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வழியின் புள்ளிகள் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட விவர எல்லைக்கு வெளியே உள்ளது.
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வழிகளின் புள்ளிகள் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட விவர எல்லைக்கு வெளியே உள்ளது.

en: No Signature found
ta: கையெழுத்துக் காணப்படவில்லை

en: Both way
ta: இருவழி

en: Yes, save anyway
ta: ஆம், எப்படியாகினும் சேமி

en: no issues
ta: சிக்கலில்லை

en: No Right Turn
ta: வலதுபுறம் திருப்பக்கூடாது

en: No Left Turn
ta: இடதுபுறம் திருப்பக் கூடாது

en: Bicycles
ta: மிதிவண்டிகள்

en: The current selection cannot be used for splitting.
ta: நிகழும் தேர்ந்தெடுத்துதல் பிரிவதற்காக உபயோகிக்க முடியாது

en: The selected way does not contain the selected node. | The selected way does not contain all the selected nodes.
ta[0]: தேர்ந்தெடுத்த வழியில் தேர்ந்தெடுத்த புள்ளி காணவில்லை
ta[1]: தேர்ந்தெடுத்த வழியில் தேர்ந்தெடுத்த புள்ளிகள் காணவில்லை

en: Test
ta: சோதனை
