josm - en to te translation catalogue (86 entries)

en: About
te: గురించి

en: Help: {0}
te: సహాయం: {0}

en: Version {0}
te: వెర్షన్ {0}

en: Last change at {0}
te: చివరి మార్పు {0}కి

en: Java Version {0}
te: జావా వెర్షన్ {0}

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Info
te: సమాచారం

en: Readme
te: నన్నుచదవండి

en: Contribution
te: తోట్పాటు

en: License
te: లైసెన్సు

en: Plugins
te: ప్లగిన్లు

en: Installation Details
te: స్థాపన వివరాలు

en: Translators
te: అనువాదకులు

en: About JOSM...
te: JOSM గురించి...

en: OK
te: సరే

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: History
te: చరిత్ర

en: Error
te: దోషము

en: data
te: డేటా

en: layer
te: పొర

en: selection
te: ఎంపిక

en: conflict
te: సంఘర్షణ

en: download
te: దింపుకోలు

en: problem
te: సమస్య

en: previous
te: మునుపటి

en: next
te: తదుపరి

en: Information
te: సమాచారం

en: File: {0}
te: ఫైలు: {0}

en: Change directions?
te: దిశలను మార్చాలా?

en: Copy
te: కాపీ చెయ్యి

en: Create Circle
te: వృత్తాన్ని సృష్టించు

en: You must select at least one way.
te: మీరు కనీసం ఒక మార్గాన్ని ఎంచుకోవాలి.

en: Delete
te: తొలగించు

en: Delete confirmation
te: తొలగింపు నిర్ధారణ

en: Delete relation?
te: సంబంధాన్ని తొలగించాలా?

en: Follow
te: అనుసరించు

en: Fullscreen view
te: నిండుతెర రీతి

en: Help
te: సహాయం

en: Show history
te: చరిత్రను చూపించు

en: History (web)
te: చరిత్ర (జాలం)

en: Advanced info
te: ఉన్నత సమాచారం

en: Advanced info (web)
te: ఉన్నత సమాచారం (జాలం)

en: Are you really sure to continue?
te: మీరు నిజంగానే కొనసాగాలనుకుంటున్నారా?

en: Delete relations
te: సంబంధాలను తొలగించు

en: Latitude
te: అక్షాంశం

en: Longitude
te: రేఖాంశం

en: up
te: పైకి

en: left
te: ఎడమ

en: right
te: కుడి

en: down
te: క్రిందికి

en: New Layer
te: కొత్త పొర

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Open...
te: తెరువు...

en: Open a file.
te: ఒక ఫైలును తెరువు.

en: Ok
te: సరే

en: Download Location
te: దింపుకోలు స్థానం

en: Download URL
te: దింపుకోలు చిరునామా

en: Usage
te: వాడుక

en: Paste
te: అతికించు

en: Preferences...
te: అభిరుచులు...

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: Restart
te: పునఃప్రారంభించు

en: Save
te: భద్రపరుచు

en: Layers
te: పొరలు

en: Status Report
te: స్థితి నివేదిక

en: Close
te: మూసివేయి

en: Yes
te: అవును

en: Upload notes
te: ఎక్కింపు గమనికలు

[ctx: audio]
en: Back
te: వెనుకకు

[ctx: audio]
en: Forward
te: ముందుకు

en: Notes
te: గమనికలు

en: Request details: {0}
te: అభ్యర్థన వివరాలు: {0}

en: Ignore
te: విస్మరించు

en: Disable
te: అచేతనించు

en: Parallel
te: సమాంతరం

en: Edit
te: సవరించు

en: Confirmation
te: నిర్ధారణ

en: Search...
te: వెతుకు...

en: Filter
te: వడపోత

en: Search
te: వెతుకు

en: standard
te: ప్రామాణికం

en: Village/City
te: గ్రామం/నగరం

en: Test
te: పరీక్ష
