libk3b - en to pa translation catalogue (383 entries)

en: Auto
pa: ਆਟੋ

en: Writing Audio Cue File
pa: ਆਡੀਓ Cue ਫਾਇਲ ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Analysing the audio file failed. Corrupt file?
pa: ਆਡੀਓ ਫਾਇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਅਸਫ਼ਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਕੀ ਨਿਕਾਰਾ ਫਾਇਲ ਹੈ?

en: Analysing the audio file
pa: ਆਡੀਓ ਫਾਇਲ ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Analysing %1
pa: %1 ਪੜਤਾਲ ਜਾਰੀ

en: Unable to handle '%1' due to an unsupported format.
pa: '%1' ਨੂੰ ਫਾਰਮੈਟ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਾ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਹੈਂਡਲ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ।

en: No valid audio cue file: '%1'
pa: ਕੋਈ ਠੀਕ ਆਡੀਓ cue ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ: '%1'

en: Could not open device %1
pa: ਜੰਤਰ %1 ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ

en: Writing track %1 of %2
pa: ਟਰੈਕ %2 ਵਿੱਚੋਂ %1 ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Erasing CD-RW
pa: CD-RW ਸਾਫ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Sorry, no error handling yet.
pa: ਮੁਆਫੀ, ਹਾਲੇ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਹੈਂਡਲਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Quick Format
pa: ਤੁਰੰਤ ਫਾਰਮੈਟ

en: Specified an unusable temporary path. Using default.
pa: ਨਾ-ਵਰਤੋਂਯੋਗ ਆਰਜ਼ੀ ਮਾਰਗ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਡਿਫਾਲਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ।

en: Unable to create temporary folder '%1'.
pa: ਆਰਜ਼ੀ ਫੋਲਡਰ '%1' ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੈ।

en: Do you want to overwrite %1?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ %1 ਦੇ ਉੱਤੇ ਹੀ ਲਿਖਣਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: File Exists
pa: ਫਾਇਲ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Writing image file to %1.
pa: %1 ਉੱਤੇ ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲ ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Reading Session %1
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ %1 ਪੜ੍ਹਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Reading Source Medium
pa: ਸਰੋਤ ਮਾਧਿਅਮ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Reading track %1 of %2
pa: %2 ਵਿੱਚੋਂ %1 ਟਰੈਕ ਪੜ੍ਹਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Simulating Session %1
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ %1 ਸਮੂਲੇਟਿੰਗ

en: Writing Copy %1 (Session %2)
pa: ਕਾਪੀ %1 ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ (ਸ਼ੈਸ਼ਨ %2)

en: Writing Copy (Session %1)
pa: ਕਾਪੀ ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ (ਸ਼ੈਸ਼ਨ %1)

en: Simulating
pa: ਸਮੂਲੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Writing Copy %1
pa: ਕਾਪੀ %1 ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Writing Copy
pa: ਕਾਪੀ ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Waiting for media
pa: ਮਾਧਿਅਮ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: It is not possible to write CD-Text in TAO mode.
pa: CD-Text ਨੂੰ TAO ਢੰਗ ਨਾਲ ਲਿਖਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Successfully read session %1.
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ %1 ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਪੜ੍ਹਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।

en: K3b was unable to eject the source disk. Please do so manually.
pa: ਕੇ੩ਬੀ ਡਿਸਕ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਖੁਦ ਕਰੋ।

en: K3b was unable to eject the written disk. Please do so manually.
pa: ਕੇ੩ਬੀ ਲਿਖੀ ਡਿਸਕ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ। ਖੁਦ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Removing temporary files.
pa: ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲਾਂ ਹਟਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

en: Creating CD Image
pa: CD ਈਮੇਜ਼ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Simulating CD Copy On-The-Fly
pa: CD ਕਾਪੀ ਨੂੰ On-The-Fly ਰਾਹੀਂ ਸਮੂਲੇਟਿੰਗ

en: Simulating CD Copy
pa: CD ਕਾਪੀ ਨੂੰ ਸਮੂਲੇਟਿੰਗ

en: Copying CD On-The-Fly
pa: CD ਦੀ On-The-Fly ਰਾਹੀਂ ਕਾਪੀ ਜਾਰੀ

en: Copying CD
pa: CD ਕਾਪੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Creating 1 copy | Creating %1 copies
pa[0]: 1 ਕਾਪੀ ਬਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ
pa[1]: %1 ਕਾਪੀਆਂ ਬਣਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Could not find %1 executable.
pa: ਚੱਲਣਯੋਗ %1 ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਹੈ।

en: Could not start %1.
pa: %1 ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: %1 returned an unknown error (code %2).
pa: %1 ਨੇ ਇੱਕ ਅਣਜਾਣੀ ਗਲਤੀ ਭੇਜੀ ਹੈ (ਕੋਡ %2)।

en: %1 did not exit cleanly.
pa: %1 ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ।

en: Writing Track %1 of %2
pa: %2 ਵਿੱਚੋਂ %1 ਟਰੈਕ ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: No device set
pa: ਕੋਈ ਜੰਤਰ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Checking medium
pa: ਮੀਡਿਅਮ ਚੈੱਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Please send me an email with the last output.
pa: ਮੈਨੂੰ ਆਖਰੀ ਆਉਟਪੁੱਟ ਈ-ਮੇਲ ਕਰ ਕਰ ਦਿਓ ਜੀ।

en: Unable to determine media state.
pa: ਮੀਡਿਆ ਸਥਿਤੀ ਪਤਾ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫਲ ਹੈ।

en: %1 media do not support write simulation. Do you really want to continue? The disc will actually be written to.
pa: %1 ਮੀਡਿਆ ਨਾਲ ਸਮੂਲੇਟਿੰਗ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਲਿਖਣਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? ਮੀਡਿਆ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: No Simulation with %1
pa: %1 ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਮੂਲੇਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Writing %1.
pa: %1 ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Your writer (%1 %2) does not support simulation with DVD-R(W) media. Do you really want to continue? The media will actually be written to.
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਰਾਇਟਰ (%1 %2) DVD+R(W) ਮੀਡਿਆ ਨਾਲ ਸਮੂਲੇਟਿੰਗ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? ਮੀਡਿਆ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: No Simulation with DVD-R(W)
pa: DVD+R(W) ਨਾਲ ਸਮੂਲੇਟਿੰਗ ਨਹੀਂ

en: Writing DVD-RW in restricted overwrite mode.
pa: DVD-RW ਪਾਬੰਦੀ ਲਿਖਣ ਢੰਗ ਰਾਹੀਂ ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Restricted Overwrite is not possible with DVD-R media.
pa: DVD-R ਮੀਡਿਆ ਨਾਲ ਪਾਬੰਦੀ ਓਵਰਰਾਇਟ(Restricted Overwrite) ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Writing %1 in DAO mode.
pa: %1 ਨੂੰ DAO ਢੰਗ ਨਾਲ ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Removed image file %1
pa: ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲ਼ %1 ਹਟਾਈ ਗਈ ਹੈ।

en: Unmounting medium
pa: ਮੀਡਿਅਮ ਨੂੰ ਅਣ-ਮਾਊਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Formatting successfully completed
pa: ਫਾਰਮੈਟਿੰਗ ਕਾਰਵਾਈ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਈ

en: Ejecting medium...
pa: ਮੀਡਿਅਮ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Unable to eject medium.
pa: ਮੀਡਿਆ ਬਾਹਰ ਕੱਢਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ।

en: No need to format %1 media more than once.
pa: %1 ਮੀਡਿਆ ਨੂੰ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਾਰ ਫਾਰਮੈਟ ਮਾਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀ ਹੈ।

en: It may simply be overwritten.
pa: ਉੱਤੇ ਲਿਖਣਾ ਆਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Forcing formatting anyway.
pa: ਕਿਸੇ ਤਰਾਂ ਵੀ ਫਾਰਮੈਟ ਕਰੋ।

en: Media is already empty.
pa: ਮੀਡਿਆ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਖਾਲੀ ਹੈ।

en: Formatting DVD-RW in %1 mode.
pa: DVD-RW ਨੂੰ %1 ਮੋਡ ਨਾਲ ਫਾਰਮੈਟ ਜਾਰੀ ਹੈ।

en: Formatting
pa: ਫਾਰਮੈਟਿੰਗ

en: Preparing data
pa: ਡਾਟਾ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Could not find image %1
pa: ਈਮੇਜ਼ %1 ਨੂੰ ਖੋਜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Verifying written data
pa: ਲਿਖੇ ਡਾਟੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Verifying written copy %1 of %2
pa: %2 ਦੀ ਲਿਖੀ ਕਾਪੀ %1 ਦੀ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Track lengths below 4 seconds violate the Red Book standard.
pa: ੪ ਸਕਿੰਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਲੰਬਾਈ ਦਾ ਟਰੈਕ ਰੈਡ ਬੁੱਕ ਸਟੈਂਡਰਡ ਦਾ ਉਲੰਘਣ ਹੈ।

en: On-the-fly writing with cdrecord < 2.01a13 not supported.
pa: cdrecord < 2.01a13 ਨਾਲ ਸਿੱਧਾ(On-the-fly) ਲਿਖਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Cdrecord %1 does not support CD-Text writing.
pa: Cdrecord %1 CD-Text ਲਿਖਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Your writer (%1 %2) does not support Incremental Streaming with %3 media. Multisession will not be possible. Continue anyway?
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਰਾਇਟਰ (%1 %2) %3 ਮੀਡਿਆ ਨਾਲ ਆਵਿਰਤੀ ਵਾਧਾ(Incremental) ਸਟੀਮਿੰਗ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਮਲਟੀ-ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕੀ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਹੈ।

en: DVD+R(W) media do not support write simulation. Do you really want to continue? The media will actually be written to.
pa: K3b DVD+R(W) ਮੀਡਿਆ ਨਾਲ ਸਮੂਲੇਟਿੰਗ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਲਿਖਣਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? ਮੀਡਿਆ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: No Simulation with DVD+R(W)
pa: DVD+R(W) ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਮੂਲੇਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Most writers do not support writing multisession CDs in DAO mode.
pa: ਬਹੁਤੇ ਰਾਇਟਰ ਬਹੁ-ਸ਼ੈਸ਼ਨ CD ਨੂੰ DAO ਢੰਗ ਨਾਲ ਲਿਖਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: no tracks added
pa: ਕੋਈ ਟਰੈਕ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

en: Verifying track %1
pa: ਟਰੈਕ %1 ਦੀ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ

en: Written data verified.
pa: ਲਿਖੇ ਡਾਟੇ ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਪੂਰੀ ਹੋਈ ਹੈ।

en: %1 executable could not be found.
pa: %1 ਚੱਲਣਯੋਗ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: %1 version %2 is too old.
pa: %1 ਵਰਜਨ %2 ਬਹੁਤ ਪੁਰਾਣਾ ਹੈ।

en: Unable to create folder '%1'
pa: ਫੋਲਡਰ '%1' ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Invalid filename: '%1'
pa: ਗਲਤ ਫਾਇਲ ਨਾਂ: '%1'

en: Transcoding title %1 from Video DVD %2
pa: ਵੀਡਿਓ DVD %2 ਤੋਂ ਟਾਇਟਲ %1 ਟਰਾਂਲਕੋਡਿੰਗ

en: Resizing picture of title %1 to %2x%3
pa: %1 ਟਾਇਲ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ %2x%3 ਲਈ ਮੁੜ-ਸਾਈਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Single-pass Encoding
pa: ਸਿਗਲ-ਪਾਸ ਇੰਕੋਡਿੰਗ

en: Two-pass Encoding: First Pass
pa: ਦੋ-ਪਾਸ ਇੰਕੋਡਿੰਗ: ਪਹਿਲਾਂ ਪਾਸ

en: Two-pass Encoding: Second Pass
pa: ਦੋ-ਪਾਸ ਇੰਕੋਡਿੰਗ: ਦੂਜਾ ਪਾਸ

en: Removing incomplete video file '%1'
pa: ਨਾ-ਅਨੁਕੂਲ ਵੀਡਿਓ ਫਾਇਲ '%1' ਹਟਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Execution of %1 failed.
pa: %1 ਨੂੰ ਚਲਾਉਣਾ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ।

en: Please consult the debugging output for details.
pa: ਵੇਰਵੇ ਲਈ ਡੀਬੱਗਿੰਗ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵੇਖੋ ਜੀ।

en: AC3 (Stereo)
pa: AC3 (ਸਟੀਰਿਓ)

en: AC3 (Pass-through)
pa: AC3 (ਪਾਸ-ਥਰੂ)

en: MPEG1 Layer III
pa: MPEG1 ਲੇਅਰ III

en: (Description taken from the Wikipedia article)
pa: (ਵੇਰਵਾ ਵਿਕਿਪੀਡਿਆ ਲੇਖ ਤੋਂ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ)

en: With this setting K3b will create a two-channel stereo Dolby Digital audio stream.
pa: ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਲ K3b ਦੋ-ਚੈਨਲੀ ਸਟੀਰਿਓ ਡੋਲਬੇ ਡਿਜ਼ੀਟਲ ਆਡੀਓ ਸਟਰੀਮ ਬਣਾਏਗਾ।

en: With this setting K3b will use the Dolby Digital audio stream from the source DVD without changing it.
pa: ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਲ K3b ਸਰੋਤ DVD ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਬਦਲੇ ਇਸ ਤੋਂ ਡੋਲਬੇ ਡਿਜ਼ੀਟਲ ਆਡੀਓ ਸਟਰੀਮ ਵਰਤੇਗਾ।

en: Use this setting to preserve 5.1 channel sound from the DVD.
pa: DVD ਤੋਂ 5.1 ਚੈਨਲ ਸਾਊਂਡ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖਣ ਲਈ ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਵਰਤੋਂ।

en: Please insert Audio CD %1%2
pa: ਆਡੀਓ CD %1%2 ਪਾਓ ਜੀ

en: CD Track
pa: CD ਟਰੈਕ

en: Track %1 from Audio CD %2
pa: ਆਡੀਓ CD %2 ਤੋਂ %1 ਟਰੈਕ

en: Could not open %1 for writing
pa: ਲਿਖਣ ਲਈ %1 ਨੂੰ ਖੋਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Error while decoding track %1.
pa: ਟਰੈਕ %1 ਨੂੰ ਡੀਕੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: The following files could not be found. Do you want to remove them from the project and continue without adding them to the image?
pa: ਹੇਠ ਦਿੱਤੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀਆਂ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੋਜੈੱਕਟ ਤੋਂ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਈਮੇਜ਼ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਲਿਖਣਾ ਹੈ?

en: Warning
pa: ਸਾਵਧਾਨ

en: Remove missing files and continue
pa: ਗੁੰਮ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਛੱਡੋ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਚੱਲੋ

en: Cancel and go back
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

en: Please add files to your project first.
pa: ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Unable to write on-the-fly with these audio sources.
pa: ਇਹਨਾਂ ਆਡੀਓ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਸਿੱਧਾ ਲਿਖਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Determining maximum writing speed
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਿਖਣ ਗਤੀ ਜਾਣੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Creating image files in %1
pa: %1 ਵਿੱਚ ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲਾਂ ਬਣਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Creating image files
pa: ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲਾਂ ਬਣਾਈਆ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Unable to determine maximum speed for some reason. Ignoring.
pa: ਕੁਝ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਅਧਿਕਤਮ ਗਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫਲ ਹੈ। ਅਣਡਿੱਠਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Writing canceled.
pa: ਲਿਖਣਾ ਰੱਦ ਕੀਤਾ।

en: Error while decoding audio tracks.
pa: ਆਡੀਓ ਟਰੈਕਾਂ ਨੂੰ ਡੀਕੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: Successfully decoded all tracks.
pa: ਸਭ ਟਰੈਕ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਡੀਕੋਡ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ।

en: Decoding audio track %1 of %2%3
pa: %2%3 ਵਿੱਚੋਂ %1 ਆਡੀਓ ਟਰੈਕ ਦੀ ਡੀਕੋਡਿੰਗ ਜਾਰੀ

en: Writing track %1 of %2%3
pa: %2 %3 ਵਿੱਚੋਂ ਟਰੈਕ %1 ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Writing
pa: ਲਿਖਣਾ

en: Normalizing volume levels
pa: ਸਧਾਰਨ (normalize) ਵਾਲੀਅਮ ਪੱਧਰ

en: Writing Audio CD
pa: ਆਡੀਓ CD ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en:  - %1 copy |  - %1 copies
pa[0]:  - %1 ਕਾਪੀ
pa[1]:  - %1 ਕਾਪੀਆਂ

en: Could not find normalize executable.
pa: ਨਰਮੇਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਚੱਲਣ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: Could not start normalize.
pa: ਨਾਰਮੇਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ।

en: Track %1 is already normalized.
pa: ਟਰੈਕ %1 ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਨਾਰਮੇਲਾਇਜ਼ ਹੈ।

en: Adjusting volume level for track %1 of %2
pa: %2 ਦੇ ਟਰੈਕ %1 ਦੇ ਆਵਾਜ਼ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Computing level for track %1 of %2
pa: %2 ਦੇ ਟਰੈਕ %1 ਦੇ ਪੱਧਰ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Successfully normalized all tracks.
pa: ਸਭ ਟਰੈਕਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਨਾਰਮੇਲਾਈਜ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Error while normalizing tracks.
pa: ਟਰੈਕ ਨਾਰਮੇਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: Silence
pa: ਸ਼ਾਂਤ

en: Raw Audio CD Image
pa: ਰਾਅ ਆਡੀਓ CD ਈਮੇਜ਼

en: El Torito Boot image
pa: El Torito ਬੂਟ ਈਮੇਜ਼

en: Could not find the following files:
pa: ਹੇਠ ਦਿੱਤੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀਆਂ ਹਨ:

en: Not Found
pa: ਨਹੀ ਲੱਭੀਆਂ

en: No permission to read the following files:
pa: ਇਹਨਾਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹਨ:

en: No Read Permission
pa: ਪੜ੍ਹਨ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: From previous session
pa: ਪੁਰਾਣੇ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਤੋਂ

en: El Torito boot catalog file
pa: El Torito ਬੂਟ ਸਾਰਣੀ ਫਾਇਲ

en: Boot catalog
pa: ਬੂਟ ਸਾਰਣੀ

en: Creating image file
pa: ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲ਼ ਬਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Track 1 of 1
pa: ੧ ਵਿੱਚੋਂ ੧ ਟਰੈਕ

en: Creating image file in %1
pa: %1 ਵਿੱਚ ਫਾਇਲ ਈਮੇਜ਼ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Image successfully created in %1
pa: %1 ਵਿੱਚ ਈਮੇਜ਼ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਬਣਾਇਆ ਗਏ।

en: Could not open file %1
pa: ਫਾਇਲ %1 ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

en: Error while creating ISO image
pa: ISO ਈਮੇਜ਼ ਬਣਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ

en: Waiting for a medium
pa: ਮੀਡਿਅਮ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Writing %1
pa: %1 ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Unable to determine the last track's datamode. Using default.
pa: ਆਖਰੀ ਟਰੈਕ ਦਾ ਡਾਟਾਮੋਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ। ਡਿਫਾਲਟ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Writing mode ignored when writing %1 media.
pa: %1 ਮੀਡਿਆ ਤੇ ਲਿਖਣ ਸਮੇਂ ਲਿਖਣ ਢੰਗ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕੀਤਾ।

en: Creating Data Image File
pa: ਡਾਟਾ ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲ ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Writing Data Project
pa: ਡਾਟਾ ਪਰੋਜੈਕਟ ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Writing Multisession Project
pa: ਮਲਟੀ-ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰੋਜੈਕਟ ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Searching for old session
pa: ਪੁਰਾਣੇ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਦੀ ਖੋਜ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: <em>%1</em> renamed to <em>%2</em>
pa: <em>%1</em> ਦਾ ਨਾਂ <em>%2</em> ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ

en: Some filenames need to be shortened due to the %1 char restriction of the Joliet extensions. If the Joliet extensions are disabled filenames do not have to be shortened but long filenames will not be available on Windows systems.
pa: ਕੁਝ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ Joliet ਐਕਸ਼ਟੇਸ਼ਨ ਦੀ ਪਾਬੰਦੀ ਕਰਕੇ %1 ਅੱਖਰਾਂ ਤੱਕ ਛੋਟੇ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਜੇ Joliet ਐਕਸ਼ਟੇਸ਼ਨ ਆਯੋਗ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਛੋਟੇ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ, ਪਰ ਲੰਮੇ ਫਾਇਲ ਨਾਂ Windows ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ।

en: Shorten Filenames
pa: ਛੋਟੇ ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: Disable Joliet extensions
pa: Joliet ਐਕਸ਼ਟੇਸ਼ਨ ਆਯੋਗ

en: Discard symbolic links to folders
pa: ਫੋਲਡਰਾਂ ਨਾਲ ਸਿੰਬਾਲਿਕ ਲਿੰਕ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Due to a bug in mkisofs <= 1.15a40, K3b is unable to handle filenames that contain more than one backslash:
pa: mkisofs <= 1.15a40 ਵਿੱਚ ਬੱਗ ਹੋਣ ਕਰਕੇ, K3b ਉਹ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਵਰਤਣ ਦੇ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜਿੰਨਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵਧੇਰੇ ਬੈਕਸਲੇਸ਼ ਹਨ:

en: %1 crashed.
pa: %1 ਕਰੈਸ਼ ਹੋਇਆ।

en: Could not determine size of resulting image file.
pa: ਬਣੀ ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲ ਦਾ ਅਕਾਰ ਜਾਣਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: No volume id specified. Using default.
pa: ਕੋਈ ਵਾਲੀਅਮ ID ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਡਿਫਾਲਟ ਵਰਤਿਆ।

en: Enabling UDF extension.
pa: UDF ਸਹਿਯੋਗ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Could not follow link %1 to non-existing file %2. Skipping...
pa: ਸਬੰਧ %1 ਨੂੰ ਨਾ-ਮੌਜੂਦ ਫਾਇਲ %2 ਲਈ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ। ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਗਿਆ ਹੈ ...

en: Ignoring link %1 to folder %2. K3b is unable to follow links to folders.
pa: ਫੋਲਡਰ %2 ਲਈ ਸਬੰਧ %1 ਅਣਡਿੱਠਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਹੈ। K3b ਫੋਲਡਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Could not find file %1. Skipping...
pa: ਫਾਇਲ %1 ਨੂੰ ਖੋਜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ। ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Could not read file %1. Skipping...
pa: ਫਾਇਲ %1 ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ। ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Failed to backup boot image file %1
pa: boot ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲ %1 ਦਾ ਬੈਕਅੱਪ ਅਸਫ਼ਲ

en: Could not write temporary file
pa: ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਲਿਖੀ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ

en: No files to be written.
pa: ਕੋਈ ਫਾਇਲ ਲਿਖੀ ਨਹੀਂ ਗਈ ਹੈ।

[ctx: This is the default volume identifier of a data project created by K3b. The string should not be longer than 16 characters to avoid warnings regarding Joiliet extensions which induce this restriction.]
en: K3b data project
pa: K੩b ਡਾਟਾ ਪਰੋਜੈਕਟ

en: Mkisofs executable not found.
pa: ਚੱਲਣਯੋਗ Mkisofs ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਹੈ।

en: Read error from file '%1'
pa: '%1' ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਪੜ੍ਹਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Used version of mkisofs does not have large file support.
pa: mkisofs ਦਾ ਵਰਤਿਆ ਵਰਜਨ ਵੱਡੀ ਫਾਇਲ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Files bigger than 2 GB cannot be handled.
pa: ੨ GB ਤੋਂ ਵੱਡੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨਾਲ ਹੈਂਡਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: This may be caused by a system update which changed the local character set.
pa: ਇਹ ਇੱਕ ਸਿਸਟਮ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਕੇ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੇ ਲੋਕਲ ਅੱਖਰ ਸੈੱਟ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: The boot image has an invalid size.
pa: ਬੂਟ ਈਮੇਜ਼ ਦਾ ਗਲਤ ਆਕਾਰ ਹੈ।

en: A hard-disk boot image has to contain a single partition.
pa: ਇੱਕ ਹਾਰਡ-ਡਿਸਕ ਬੂਟ ਈਮੇਜ਼ ਇੱਕ ਇੱਕਲਾ ਭਾਗ ਰੱਖਦਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Searching previous session
pa: ਪੁਰਾਣੇ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਦੀ ਖੋਜ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Could not determine next writable address.
pa: ਅੱਗੇ ਲਿਖਣਯੋਗ ਐਡਰੈੱਸ ਜਾਣਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Could not start %1
pa: %1 ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Unlocking drive...
pa: ਡਰਾਇਵ ਅਣਲਾਕ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Could not unlock drive.
pa: CD ਡਰਾਇਵ ਨੂੰ ਅਣ-ਲਾਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: Ejecting Medium
pa: ਮੀਡਿਅਮ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: 'Force unsafe operations' enabled.
pa: 'ਅਣਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਲਈ ਮਜ਼ਬੂਰ' ਯੋਗ ਕੀਤਾ

en: Preparing read process...
pa: ਪੜ੍ਹਨ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Preparing copy process...
pa: ਕਾਪੀ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Starting simulation copy at %1x speed...
pa: %1x ਗਤੀ 'ਤੇ ਸਮੂਲੇਸ਼ਨ ਕਾਪੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Starting copy at %1x speed...
pa: %1x ਗਤੀ ਤੇ ਕਾਪੀ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ...

en: Simulation successfully completed
pa: ਸਮੂਲੇਸ਼ਨ ਸਫ਼ਲਤਾਪੂਰਕ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਈ

en: Writing successfully completed
pa: ਲਿਖਣਾ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਇਆ

en: Copying successfully completed
pa: ਕਾਪੀ ਕਰਨ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਈ

en: Average overall write speed: %1 KB/s (%2x)
pa: ਔਸਤ ਪੂਰੀ ਲਿਖਣ ਗਤੀ: %1 KB/s (%2x)

en: Preparing burn process...
pa: ਲਿਖਣ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Flushing cache
pa: ਕੈਸ਼ ਸਾਫ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Writing CD-Text lead-in...
pa: CD-Text lead-in ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Turning BURN-Proof on
pa: BURN-Proof ਚਾਲੂ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: Please select one manually in the device settings.
pa: ਜੰਤਰ ਸੈਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੀ ਚੋਣ ਖੁਦ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Device not ready, waiting.
pa: ਜੰਤਰ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਡੀਕ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Cue sheet not accepted.
pa: Cue ਸ਼ੀਟ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Data does not fit on disk.
pa: ਡਾਟਾ ਡਿਸਕ ਤੇ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਆਉਦਾ ਹੈ।

en: Writer does not support disk at once (DAO) recording
pa: ਰਾਇਟਰ ਡਿਸਕ ਐਂਟ ਵਨਸ (DAO) ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Writer does not support raw writing.
pa: ਰਾਇਟਰ raw ਲਿਖਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Writer does not support buffer underrun free recording (Burnfree)
pa: ਰਾਇਟਰ ਬਫ਼ਰ ਅੰਡਰਰਨ ਫ਼ਰੀ ਰਿਕਾਰਡਿੰਗ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ (ਬਰਨਫ਼ਰੀ)

en: Failed to write temporary file '%1'
pa: '%1' ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਲਿਖੀ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ

en: Cdrecord %1 does not support overburning.
pa: Cdrecord %1 ਓਵਰਬਰਨ ਕਰਨ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Starting simulation at %1x speed...
pa: ਸਮੂਲੇਸ਼ਨ ਨੂੰ %1x ਗਤੀ 'ਤੇ ਕਾਪੀ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ...

en: Writing data
pa: ਡਾਟਾ ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: DAO (Disk At Once) recording not supported with this writer
pa: DAO (ਡਿਸਕ ਐਂਟ ਵਨਸ) ਰਿਕਾਰਡ ਇਸ ਰਾਇਟਰ ਵਲੋਂ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Trying to write more than the official disk capacity
pa: ਅਸਲ ਡਿਸਕ ਸਮੱਰਥਾ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਲਿਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Closing Session
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Unable to close the tray
pa: ਟਰੇ ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ

en: Data did not fit on disk.
pa: ਡਿਸਕ 'ਤੇ ਡਾਟਾ ਫਿੱਟ ਨਹੀਂ ਆਇਆ।

en: Unable to open new session.
pa: ਨਵਾਂ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੈ।

en: Probably a problem with the medium.
pa: ਸੰਭਵ ਤੌਰ ਤੇ ਮਾਧਿਅਮ ਕਰਕੇ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।

en: Probably a buffer underrun occurred.
pa: ਸੰਭਵ ਤੌਰ ਇੱਕ ਬਫ਼ਰ ਅੰਡਰ-ਰਨ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Please choose a lower burning speed.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਘੱਟ ਲਿਖਣ ਗਤੀ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ।

en: Another application is blocking the device (most likely automounting).
pa: ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਹੋਰ ਕਾਰਜ ਵਰਤ ਰਿਹਾ ਹੈ (ਜਿਵੇਂ ਆਟੋ-ਮਾਊਟ)।

en: A write error occurred.
pa: ਇੱਕ ਲਿਖਣ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: Some drives do not support all erase types.
pa: ਕੁਝ ਡਰਾਇਵ ਸਭ ਕਿਸਮ ਨਾਲ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: Try again using 'Complete' erasing.
pa: 'ਪੂਰਾ' ਸਾਫ਼ ਕਰੋ ਰਾਹੀਂ ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: If you are running an unpatched cdrecord version...
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬਿਨਾਂ ਪੈਂਚ cdrecord ਵਰਜਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ...

en: ...and this error also occurs with high quality media...
pa: ...ਅਤੇ ਇਹ ਗਲਤੀ ਉੱਚ ਕੁਆਲਟੀ ਵਾਲੇ ਮਾਧਿਅਮ ਨਾਲ ਵੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ...

en: OPC failed. Please try writing speed 1x.
pa: OPC ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ। 1x ਗਤੀ ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Please try again with writing mode DAO.
pa: DAO ਢੰਗ ਨਾਲ ਲਿਖਣ ਲਈ ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Flushing Cache
pa: ਕੈਸ਼ ਸਾਫ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Flushing the cache may take some time.
pa: ਕੈਸ਼ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਨੂੰ ਕੁਝ ਹੋਰ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Closing Track
pa: ਟਰੈਕ ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Closing Disk
pa: ਡਿਸਕ ਬੰਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Updating RMA
pa: RMA ਅੱਪਡੇਟ ਜਾਰੀ

en: Writing Lead-out
pa: ਲੀਡ-ਆਉਟ ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Writing the lead-out may take some time.
pa: ਲੀਡ-ਆਉਟ ਲਿਖਣ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Removing reference to lead-out.
pa: ਲੀਡ-ਆਉਟ ਲਈ ਰੈਫ਼ਰੈਂਸ ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Writing mode Incremental Streaming not available
pa: ਲਿਖਣ ਢੰਗ ਆਵਿਰਤੀ ਸਟਰੀਮਿੰਗ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: Writing speed: %1 KB/s (%2x)
pa: ਲਿਖਣ ਗਤੀ: %1 KB/s (%2x)

en: K3b detected a problem with the medium.
pa: ਕੇ੩ਬੀ ਨੇ ਮੀਡਿਆ 'ਤੇ ਗਲਤੀ ਖੋਜੀ ਹੈ।

en: Report the problem if it persists anyway.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰਾਂ ਸਮੱਸਿਆ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਓ।

en: Unable to set writing speed.
pa: ਲਿਖਣ ਗਤੀ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ।

en: Please try again with the 'ignore speed' setting.
pa: 'ignore speed' ਸੈਟਿੰਗ ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Optimum Power Calibration failed.
pa: ਅਨੁਕੂਲ ਊਰਜਾ ਮਿਲਾਨ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ।

en: Try adding '-use-the-force-luke=noopc' to the growisofs user parameters in the K3b settings.
pa: K੩b ਸਥਾਪਨ ਵਿੱਚ  '-use-the-force-luke=noopc' ਨੂੰ growisofs ਯੂਜ਼ਰ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਲਈ ਵਰਤੋਂ।

en: Unable to allocate software buffer.
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਬਫ਼ਰ ਜਾਰੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ।

en: This error is caused by the low memorylocked resource limit.
pa: ਇਹ ਗਲਤੀ ਘੱਟ ਮੈਮੋਰੀ-ਲਾਕਡ ਸਰੋਤ ਸੀਮਾ ਕਰਕੇ ਆਈ ਹੈ।

en: It can be solved by issuing the command 'ulimit -l unlimited'...
pa: ਇਸ ਨੂੰ 'ulimit -l unlimited' ਕਮਾਂਡ ਦੇ ਕੇ ਠੀਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ...

en: ...or by lowering the used software buffer size in the advanced K3b settings.
pa: ...ਜਾਂ ਤਕਨੀਕੀ K3b ਸੈਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਬਫ਼ਰ ਆਕਾਰ ਵਰਤਣ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰਕੇ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Write error
pa: ਲਿਖਣ ਗਲਤੀ

en: Fatal error at startup: %1
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੇ ਘਾਤਕ ਗਲਤੀ: %1

en: Warning at exit: (1)
pa: ਬੰਦ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਚੇਤਾਵਨੀ: (1)

en: Most likely mkisofs failed in some way.
pa: ਕਿਸੇ ਤਰਾਂ mkisofs ਅਸਫ਼ਲ ਹੋਇਆ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।

en: Fatal error during recording: %1
pa: ਲਿਖਣ ਦੌਰਾਨ ਘਾਤਕ ਗਲਤੀ: %1

en: Growisofs version %1 is too old. K3b needs at least version 5.10.
pa: Growisofs ਵਰਜਨ %1 ਬਹੁਤ ਪੁਰਾਣਾ ਹੈ। K3b ਨੂੰ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 5.10 ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Could not open file %1.
pa: ਫਾਇਲ %1 ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

en: Starting simulation...
pa: ਸਮੂਲੇਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Starting disc write...
pa: ਡਿਸਕ ਲਿਖਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Creating audio image files in %1
pa: %1 ਵਿੱਚ ਆਡੀਓ ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Creating audio image files
pa: ਆਡੀਓ ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲਾਂ ਬਣਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Error while creating ISO image.
pa: ISO ਈਮੇਜ਼ ਬਣਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।

en: ISO image successfully created.
pa: ISO ਈਮੇਜ਼ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Audio images successfully created.
pa: ਆਡੀਓ ਈਮੇਜ਼ ਸਫਲਤਾਪੂਰਕ ਬਣਾਏ ਗਏ।

en: Writing track %1 of %2 (%3)
pa: %2 (%3) ਵਿੱਚੋਂ %1 ਟਰੈਕ ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Simulating second session
pa: ਦੂਜਾ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਸਮੂਲੇਟਿੰਗ

en: Writing second session of copy %1
pa: %1 ਕਾਪੀ ਦਾ ਦੂਜਾ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Writing second session
pa: ਦੂਜਾ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Simulating first session
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਸਮੂਲੇਟਿੰਗ

en: Writing first session of copy %1
pa: %1 ਕਾਪੀ ਦਾ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Writing first session
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲਿਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Creating ISO image file
pa: ISO ਈਮੇਜ਼ ਬਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Creating ISO image in %1
pa: %1 ਵਿੱਚ ISO ਈਮੇਜ਼ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Removing buffer files.
pa: ਬਫਰ ਫਾਇਲਾਂ ਹਟਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

en: Could not delete file %1.
pa: ਫਾਇਲ %1 ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: It is not possible to write CD-Text in TAO mode. Try DAO or RAW.
pa: CD-Text ਨੂੰ TAO ਢੰਗ ਨਾਲ ਲਿਖਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ। DAO ਜਾਂ RAW ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

en: Writing Enhanced Audio CD
pa: ਇੰਹਾਂਸਡ ਆਡੀਓ CD ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Writing Mixed Mode CD
pa: ਮਿਕਸ ਢੰਗ CD ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Enter New Filename
pa: ਨਵਾਂ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਦਿਓ

en: A file with that name already exists. Please enter a new name:
pa: ਇਸ ਨਾਂ ਨਾਲ ਫਾਇਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਨਾਂ ਦਿਓ ਜੀ:

en: Could not rename subtitle file. File with requested name %1 already exists.
pa: ਸਬ-ਟਾਈਟਲ ਫਾਇਲ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ। ਦਿੱਤੇ ਨਾਂ %1 ਨਾਲ ਫਾਇਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦਾ ਹੈ।

en: Could not find a valid eMovix installation.
pa: ਇੱਕ ਠੀਕ eMovix ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਮਿਲ ਨਹੀਂ ਸਕੀ ਹੈ।

en: default
pa: ਡਿਫਾਲਟ

en: none
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Information
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Wrong File Type for This Project
pa: ਇਸ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਲਈ ਗਲਤ ਫਾਇਲ ਕਿਸਮ

en: Only MPEG1 and MPEG2 video files are supported.
pa: ਸਿਰਫ਼ MPEG1 ਅਤੇ MPEG2 ਵੀਡਿਓ ਫਾਇਲਾਂ ਹੀ ਸਹਾਇਕ ਹਨ।

en: Wrong File Format
pa: ਗਲਤ ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ

en: Removing Binary file %1
pa: ਬਾਈਨਰੀ ਫਾਇਲ %1 ਹਟਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Removing Cue file %1
pa: Cue ਫਾਇਲ %1 ਹਟਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Scanning video file %1 of %2 (%3)
pa: %2 (%3) ਵਿੱਚੋਂ %1 ਵਿਡੀਓ ਫਾਇਲ ਜਾਂਚ ਅਧੀਨ ਹੈ

en: Creating Image for track %1
pa: ਟਰੈਕ %1 ਲਈ ਈਮੇਜ਼ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Cue/Bin files successfully created.
pa: Cue/Bin ਫਾਇਲਾਂ ਸਫ਼ਲਤਾਪੂਰਕ ਬਣਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।

en: Writing Copy %1 of %2
pa: %2 ਵਿੱਚੋਂ %1 ਕਾਪੀ ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: One or more BCD fields out of range for %1
pa: %1 ਲਈ ਇੱਕ ਜਾਂ ਵਧੇਰੇ BCD ਖੇਤਰ ਸੀਮਾ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਹਨ

en: From now on, scan information data errors will not be reported anymore
pa: ਹੁਣ ਤੋਂ, ਡਾਟਾ ਗਲਤੀਆਂ ਲਈ ਜਾਂਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਹੁਣ ਵਿਖਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗਾ

en: Ignoring this aps
pa: ਇਹ aps ਅਣਡਿੱਠਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: The remaining byte of the stream will be ignored. | The remaining %1 bytes of the stream will be ignored.
pa[0]: ਬਾਕੀ ਸਟਰੀਮ ਦੇ %1 ਬਾਈਟਾਂ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।
pa[1]: ਬਾਕੀ ਸਟਰੀਮ ਦੇ %1 ਬਾਈਟਾਂ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Writing Video CD (Version 1.1)
pa: ਵਿਡੀਓ CD (ਵਰਜਨ 1.1) ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Writing Video CD (Version 2.0)
pa: ਵੀਡੀਓ CD (ਵਰਜਨ 2.0) ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Writing Super Video CD
pa: ਸੁਪਰ ਵਿਡੀਓ CD ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Writing High-Quality Video CD
pa: ਹਾਈ ਕੁਆਲਟੀ ਵੀਡੀਓ CD ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Writing Video CD
pa: ਵਿਡੀਓ CD ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: 1 bit/s | %1 bits/s
pa[0]: %1 bit/s
pa[1]: %1 bit/s

en: Component
pa: ਭਾਗ

en: Unspecified
pa: ਨਾ-ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ

en: original
pa: ਅਸਲੀ

en: duplicate
pa: ਡੁਪਲੀਕੇਟ

en: Motion Picture
pa: ਸਫ਼ਰੀ ਤਸਵੀਰ

en: Still Picture
pa: ਸਥਿਰ ਤਸਵੀਰ

en: Layer %1
pa: ਲੇਅਰ %1

en: unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: invalid
pa: ਗਲਤ

en: stereo
pa: ਸਟੀਰਿਓ

en: joint stereo
pa: ਸਾਂਝ ਸਟੀਰਿਓ

en: dual channel
pa: ਦੋਹਰਾ ਚੈਨਲ

en: single channel
pa: ਇਕੱਲਾ ਚੈਨਲ

en: surround sound
pa: ਸਰਾਊਂਡਿੰਗ ਸਾਊਂਡ

en: File %1 is empty.
pa: ਫਾਇਲ %1 ਖਾਲੀ ਹੈ।

en: The project does not contain all necessary Video DVD files.
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਸਭ ਲੋੜੀਦੀਆਂ ਵਿਡੀਓ DVD ਫਾਇਲਾਂ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: The resulting DVD will most likely not be playable on a Hifi DVD player.
pa: ਬਣੀ DVD ਨੂੰ Hifi DVD ਪਲੇਅਰ 'ਤੇ ਚਲਾਉਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।

en: Creating Video DVD Image File
pa: ਵਿਡੀਓ DVD ਈਮੇਜ਼ ਫਾਇਲ ਬਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Writing Video DVD
pa: ਵਿਡੀਓ DVD ਲਿਖੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Analyzing medium...
pa: ਮੀਡਿਅਮ ਦੀ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ...

en: Device Selection
pa: ਜੰਤਰ ਚੋਣ

en: Please select a device:
pa: ਜੰਤਰ ਚੁਣੋ ਜੀ:

en: Audio CD
pa: ਆਡੀਓ CD

en: Mixed CD
pa: ਰਲਵੀਂ CD

en: Video DVD
pa: ਵਿਡੀਓ DVD

en: Video CD
pa: ਵਿਡੀਓ CD

en: Appendable Data %1
pa: ਜੋੜਨਯੋਗ ਡਾਟਾ %1

en: Complete Data %1
pa: ਪੂਰਾ ਡਾਟਾ %1

en: Empty
pa: ਖਾਲੀ

en: No medium information
pa: ਕੋਈ ਮੀਡਿਅਮ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ

en: No medium present
pa: ਕੋਈ ਮੀਡਿਅਮ ਨਹੀਂ

en: Empty %1 medium
pa: ਮੀਡਿਅਮ %1 ਖਾਲੀ

en: Appendable %1 medium
pa: %1 ਜੋੜਨਯੋਗ ਮੀਡਿਅਮ

en: Complete %1 medium
pa: ਮੁਕੰਮਲ %1 ਮੀਡਿਅਮ

en: Free space: %1
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ: %1

en: Capacity: %1
pa: ਕੰਪੈਸਟੀ: %1

en: Please insert an empty medium
pa: ਖਾਲੀ ਮੀਡਿਅਮ ਪਾਉ ਜੀ

en: Please insert an empty DVD medium
pa: ਖਾਲੀ ਡੀਵੀਡੀ ਮੀਡਿਅਮ ਪਾਉ ਜੀ

en: Simulate
pa: ਸਮਰੂਪ

en: <p>If this option is checked K3b will perform all writing steps with the laser turned off.<p>This is useful, for example, to test a higher writing speed or whether your system is able to write on-the-fly.<p><b>Caution:</b> DVD+R(W) does not support simulated writing.
pa: <p> ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ K3b ਸਭ ਲਿਖਣ ਪਗ਼ਾਂ ਨੂੰ ਲੇਜ਼ਰ ਬੰਦ ਕਰਕੇ ਲਿਖੇਗਾ।<p> ਇਹ ਤਾਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਜਿਆਦਾ ਲਿਖਣ ਗਤੀ 'ਤੇ ਲਿਖਣ ਜਾਂ ਸਿੱਧਾ (on-the-fly) ਲਿਖਣ ਬਾਰੇ ਜਾਂਚ ਕਰਨੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।<p><b>ਸਾਵਧਾਨ:</b> DVD+R(W) ਸਮੂਲੇਸ਼ਨ ਲਿਖਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: Only simulate the writing process
pa: ਲਿਖਣ ਕਾਰਵਾਈ ਹੀ ਸਮੂਲੇਟਿੰਗ ਕਰੋ

en: Disk at once
pa: ਡਿਸਕ ਇਕਵਾਰ

en: <p>If this option is checked, K3b will write the CD in 'disk at once' mode as compared to 'track at once' (TAO).<p>It is always recommended to use DAO where possible.<p><b>Caution:</b> Track pregaps with a length other than 2 seconds are only supported in DAO mode.
pa: <p>ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ, K3b CD ਨੂੰ 'ਡਿਸਕ ਇੱਕ ਵਾਰ(disk at once)' ਨਾਲ ਲਿਖੇਗਾ, ਨਾ ਕਿ 'ਟਰੈਕ ਇੱਕ ਵਾਰ(track at once)' (TAO) ਰਾਹੀਂ।<p> ਜਦੋਂ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ ਤਾਂ DAO ਰਾਹੀਂ ਹੀ ਲਿਖਣ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਦੀ ਹੈ।<p><b>ਸਾਵਧਾਨ:</b>ਟਰੈਕ ਪ੍ਰੀਗੈਪ ਦੀ ੨ ਸਕਿੰਟ ਤੋਂ ਵੱਖਰੀ ਲੰਬਾਈ ਹੀ DAO ਢੰਗ ਰਾਹੀਂ ਸਹਾਇਕ ਹੈ।

en: Use Burnfree
pa: ਬਰਨ-ਫਰੀ ਵਰਤੋਂ

en: Only create image
pa: ਸਿਰਫ਼ ਈਮੇਜ਼ ਹੀ ਬਣਾਓ

en: Only create an image
pa: ਸਿਰਫ਼ ਈਮੇਜ਼ ਹੀ ਬਣਾਓ

en: Create image
pa: ਈਮੇਜ਼ ਬਣਾਓ

en: Cache the data to be written on the harddisk
pa: ਹਾਰਡ ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਲਿਖੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਡਾਟੇ ਨੂੰ ਕੈਸ਼

en: Remove image
pa: ਈਮੇਜ਼ ਹਟਾਓ

en: Remove images from disk when finished
pa: ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਣ ਉਪਰੰਤ ਡਿਸਕ ਤੋਂ ਈਮੇਜ਼ ਹਟਾ ਦਿਓ

en: On the fly
pa: ਸਿੱਧਾ ਲਿਖੋ (On the fly)

en: <p>If this option is checked, K3b will not create an image first but write the files directly to the CD/DVD.<p><b>Caution:</b> Although this should work on most systems, make sure the data is sent to the writer fast enough.
pa: <p>ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ, K3b ਪਹਿਲਾਂ ਈਮੇਜ਼ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਸਿੱਧਾ CD/DVD ਉੱਤੇ ਲਿਖੇਗਾ। <p><b>ਸਾਵਧਾਨ:</b> ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਬਹੁਤੇ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਰਾਇਟਰ ਨੂੰ ਲੋੜੀਦੀ ਤੇਜ਼ ਗਤੀ ਨਾਲ ਡਾਟਾ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇ।

en: Write files directly to CD/DVD without creating an image
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਈਮੇਜ਼ ਬਣਾਏ ਬਿਨਾਂ ਸਿੱਧਾ CD/DVD 'ਤੇ ਲਿਖੋ

en: Set the paranoia level for reading audio CDs
pa: ਆਡੀਓ CD ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ paranoia ਪੱਧਰ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Start multisession CD
pa: ਮਲਟੀ-ਸ਼ੈਸ਼ਨ CD ਸ਼ੁਰੂ

en: <p>If this option is checked K3b will not close the CD, and will write a temporary table of contents.</p><p>This allows further sessions to be appended to the CD later.</p>
pa: <p>ਜੇਕਰ ਇਹ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ K3b CD ਨੂੰ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਸਾਰਣੀ (table of contents) ਨੂੰ ਆਰਜ਼ੀ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਲਿਖੇਗਾ।</p> <p>ਇਹ CD ਵਿੱਚ ਬਾਅਦ 'ਚ ਭਾਗ ਜੋੜਨ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।</p>

en: Normalize volume levels
pa: ਸਧਾਰਨ(normalize) ਵਾਲੀਅਮ ਲੈਵਲ

en: Adjust the volume levels of all tracks
pa: ਸਭ ਟਰੈਕਾਂ ਦਾ ਵਾਲੀਅਮ ਲੈਵਲ ਠੀਕ ਕਰੋ

en: Verify written data
pa: ਲਿਖੇ ਡਾਟਾ ਦੀ ਪੜਤਾਲ

en: Compare original with written data
pa: ਲਿਖੇ ਡਾਟੇ ਦੀ ਅਸਲੀ ਨਾਲ ਤੁਲਨਾ

en: Ignore read errors
pa: ਪੜ੍ਹਨ ਗਲਤੀਆਂ ਅਣਡਿੱਠੀਆਂ

en: Skip unreadable audio sectors
pa: ਨਾ-ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਆਡੀਓ ਸੈਕਟਰ ਛੱਡੋ

en: AC3
pa: AC੩

en: MPEG1
pa: MPEG੧

en: MPEG2 Extended
pa: MPEG੨ ਐਕਟੈੱਡ

en: unknown audio format
pa: ਅਣਜਾਣ ਆਡੀਓ ਫਾਰਮੈਟ

en: Normal
pa: ਸਧਾਰਨ

en: Director's comments 1
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਦੀ ਟਿੱਪਣੀ ੧

en: Director's comments 2
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਦੀ ਟਿੱਪਣੀ ੨

en: unknown audio code extension
pa: ਅਣਜਾਣ ਆਡੀਓ ਕੋਡ ਐਕਸਟੇਸ਼ਨ

en: Extended
pa: ਐਕਸਟੈੱਡ

en: unknown coding mode
pa: ਅਣਜਾਣ ਕੋਡ ਢੰਗ

en: Caption with normal size characters
pa: ਸਧਾਰਨ ਆਕਾਰ ਅੱਖਰ ਨਾਲ ਸੁਰਖੀ

en: Caption with bigger size characters
pa: ਵੱਡੇ ਆਕਾਰ ਅੱਖਰ ਨਾਲ ਸੁਰਖੀ

en: Caption for children
pa: ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਸੁਰਖੀ

en: Closed caption with normal size characters
pa: ਸਧਾਰਨ ਆਕਾਰ ਅੱਖਰ ਨਾਲ ਸੁਰਖੀ ਬੰਦ ਕੀਤੀ

en: Closed caption with bigger size characters
pa: ਵੱਡੇ ਆਕਾਰ ਅੱਖਰ ਨਾਲ ਸੁਰਖੀ ਬੰਦ ਕੀਤੀ

en: Closed caption for children
pa: ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਸੁਰਖੀ ਬੰਦ ਕੀਤੀ

en: Forced caption
pa: ਮਜ਼ਬੂਰ ਸੁਰਖੀ

en: Director's comments with normal size characters
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਦੀ ਟਿੱਪਣੀ ਸਧਾਰਨ ਆਕਾਰ ਅੱਖਰ ਨਾਲ

en: Director's comments with bigger size characters
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਦੀ ਟਿੱਪਣੀ ਵੱਡੇ ਆਕਾਰ ਅੱਖਰ ਨਾਲ

en: Director's comments for children
pa: ਬੱਚਿਆਂ ਲਈ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਦੀ ਟਿੱਪਣੀ

en: unknown code extension
pa: ਅਣਜਾਣ ਕੋਡ ਐਕਸਟੇਸ਼ਨ
