kaddressbook - en to cy translation catalogue (34 entries)

en: Address Book
cy: Llyfr Cyfeiriadau

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbOrganization)
en: Organization
cy: Sefydliad

en: KAddressBook
cy: KAddressBook/LlyfrKyfeiriadau

en: Current maintainer
cy: Cynhaliwr Cyfredol

en: Profession
cy: Galwedigaeth

en: Office
cy: Swyddfa

note: i18n: ectx: Menu (file_export)
en: &Export
cy: &Allforio

en: Full Name
cy: Enw Llawn

en: Home Address
cy: Cyfeiriad Cartref

en: Printing
cy: Argraffu

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbFields)
en: Fields
cy: Meysydd

en: Email address:
cy: Cyfeiriad Ebost:

en: Email addresses:
cy: Cyfeiriadau ebost:

en: Telephone:
cy: Ffôn:

en: Telephones:
cy: Ffônau:

en: Web page:
cy: Tudalen wê:

en: Domestic Address
cy: Cyfeiriad Cartrefol

en: International Address
cy: Cyfeiriad Rhyngwladol

en: Postal Address
cy: Cyfeiriad Post

en: Parcel Address
cy: Cyfeiriad Parsel

en: Work Address
cy: Cyfeiriad Gwaith

en: Preferred Address
cy: Cyfeiriad Dewisedig

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelHeader)
en: Detailed Print Style - Appearance
cy: Arddull Manwl Argraffu - Ymddanosiad

en: Detailed Style
cy: Arddull Manwl

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, AppearancePage_Base)
en: Appearance Page
cy: Tudalen Olwg

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbHeadline)
en: Contact Headers
cy: Penawdau Cyswllt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tlBackgroundColor)
en: Headline background color:
cy: Lliw cefndir y pennawd

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tlHeaderColor)
en: Headline text color:
cy: Lliw testun y pennawd

en: Mike's Printing Style
cy: Arddull Argraffu Meic

en: Which contacts do you want to print?
cy: Pa cysylltiadau rydych eisiau argraffu?

en: Choose Contacts to Print
cy: Dewiswch Cysylltiadau i Argraffu

en: Choose Printing Style
cy: Dewiswch Arddull Argraffu

en: Print Progress
cy: Cynnydd Argraffu

en: Progress
cy: Cynnydd
