kaddressbook - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Address Book
ta: முகவரிபுத்தகம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbOrganization)
en: Organization
ta: நிறுவனம்

en: Current maintainer
ta: தற்போதைய காப்பாளர்

en: Profession
ta: பணி

en: Office
ta: அலுவலகம்:

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ta: &கோப்பு

note: i18n: ectx: Menu (file_new)
en: &New
ta: &புதியது

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ta: &திருத்து

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &பார்வை

note: i18n: ectx: Menu (action)
en: &Action
ta: &செயல்

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ta: &கருவிகள்

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: Menu (file_export)
en: &Export
ta: &ஏற்றுமதி செய்...

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: Full Name
ta: முழுப்பெயர்

en: Home Address
ta: இல்ல முகவரி

en: Printing
ta: அச்சிடுதல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbFields)
en: Fields
ta: புலங்கள்:

en: Email address:
ta: அஞ்சல் முகவரி:

en: Email addresses:
ta: மின்கடிதம் பெறுவோர்:

en: Telephone:
ta: தொலைபேசி எண்

en: Telephones:
ta: தொலைபேசி

en: Web page:
ta: வலைப் பக்கம்:

en: Domestic Address
ta: உள்நாட்டு முகவரி

en: International Address
ta: சர்வதேச முகவரி

en: Postal Address
ta: அஞ்சல் முகவரி

en: Parcel Address
ta: சரக்கு முகவரி

en: Work Address
ta: வேலை முகவரி

en: Preferred Address
ta: விரும்பிய முகவரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelHeader)
en: Detailed Print Style - Appearance
ta: விரிவான அச்சடி பாணி -தோற்றம்

en: Detailed Style
ta: விவரப் பாணி

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, AppearancePage_Base)
en: Appearance Page
ta: பக்கத் தோற்றம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbHeadline)
en: Contact Headers
ta: தொடர்பு தலைப்புகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tlBackgroundColor)
en: Headline background color:
ta: தலைப்பின் பின்னணி நிறம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tlHeaderColor)
en: Headline text color:
ta: தலைப்புகளின் எழுத்து நிறம்:

en: Mike's Printing Style
ta: மைக் அச்சு பாணி

en: Which contacts do you want to print?
ta: நீங்கள் எந்த இணைப்பை அச்சடிக்க விரும்புகிறீர்கள்.?

en: Choose Contacts to Print
ta: அச்சிட  தொடர்புகளை தேர்வு செய்

en: Choose Printing Style
ta: அச்சு பாணி தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Print Progress
ta: அச்சு நிகழ்வுப் பட்டை

en: Progress
ta: முன்னேற்றம்
