kalarm - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Author
cy: Awdur

en: Prompt for confirmation when alarm is acknowledged
cy: Annog am gadarnhad pan wirir y larwm

en: Attach file to email (repeat as needed)
cy: Atodi ffeil at ebost (ail-adroddwch fel bo'r angen)

en: Blind copy email to self
cy: Copïo ebost yn ddall ataf i fy hun

en: Beep when message is displayed
cy: Blîpio pan ddengys y neges

en: Message background color (name or hex 0xRRGGBB)
cy: Lliw cefndir y neges (enw neu hecs 0xCCGwGwGlGl)

en: Message foreground color (name or hex 0xRRGGBB)
cy: Lliw blaendir y neges (enw neu hecs 0xRRGGBB)

en: Cancel alarm with the specified event ID
cy: Diddymu larwm â'r dynodiad digwyddiad penodedig

en: Execute a shell command line
cy: Gweithredu llinell orchymyn plisgyn

en: File to display
cy: Ffeil i'w dangos

en: Repeat alarm at every login
cy: Ailadrodd y larwm ar bob mewngofnod

en: Send an email to the given address (repeat as needed)
cy: Anfon ebost at y cyfeiriad a roddwyd (ailadroddwch fel bo angen)

en: Specify alarm recurrence using iCalendar syntax
cy: Penodi ail-ddigwydd y larwm yng nghystrawen iCalendar

en: Email subject line
cy: Llinell bwnc ebost

en: Display system tray icon
cy: Dangos eicon gafn gysawd

en: Trigger alarm with the specified event ID
cy: Achosi larwm â'r dynodiad digwyddiad penodedig

en: Message text to display
cy: Testun neges i'w ddangos

en: Requested font
cy: Wynebfath a ddymunwyd

en: KAlarm
cy: KAlarm/KLarwm
