kalarm - en to is translation catalogue (17 entries)

en: Prompt for confirmation when alarm is acknowledged
is: Kalla eftir staðfestingu þegar uppkall er samþykkt

en: Attach file to email (repeat as needed)
is: Hengja skrá á póst (endurtekið eftir þörfum)

en: Blind copy email to self
is: BCC póst á þig sjálfan

en: Beep when message is displayed
is: Hljóðmerki þegar skeyti birtist

en: Message background color (name or hex 0xRRGGBB)
is: Bakgrunnur skeytis (nafn eða 0xRRGGBB)

en: Message foreground color (name or hex 0xRRGGBB)
is: Forgrunnslitur skeytis (nafn eða hex 0xRRGGBB)

en: Cancel alarm with the specified event ID
is: Stöðva vöktun með tilgreint númer

en: Execute a shell command line
is: Keyra forrit

en: File to display
is: Sýna skrá

en: Repeat alarm at every login
is: Endurtekið uppkall við hverja innstimplun

en: Send an email to the given address (repeat as needed)
is: Sendið póst á uppgefin netföng (endurtekið eftir þörfum)

en: Specify alarm recurrence using iCalendar syntax
is: Tilgreina endurtekngar áminningar með iCalendar málskipan

en: Email subject line
is: Viðfangsefni pósts

en: Display system tray icon
is: Sýna táknmynd í kerfisslá

en: Trigger alarm with the specified event ID
is: Uppkall með skilgreindu auðkenni

en: Message text to display
is: Texti skilaboða sem birtast

en: Requested font
is: Umbeðin leturgerð
